Mỹ phẩm xách tay từ nhật(kanebo,kiss me)

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi quynhanhhhd, 29/3/2011.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. quynhanhhhd

quynhanhhhd Thành viên tích cực

Em có người thân đang sống ở Nhật, dịp vừa rồi về quê ăn Tết có mang ít mĩ phẩm về làm quà cho họ hàng, bạn bè, nay còn một ít nên em mang đi thanh lý nốt. Mong các chị ủng hộ em ạ.

1.Bộ 2 lọ milk dưỡng trắng của Pond's Nhật Bản, dạng gel lỏng, lọ 70ml, 210k/2 lọ(sold)
    (còn nữa ạ)
    2.1 hộp Phấn nền Kiss Me, màu trắng hồng,225k
    bên trong em nó đây ạ:
    3.1 hộp phấn mắt Kose Visee, màu cực đẹp luôn ạ, 225k
    cận cảnh : [​IMG]
    4.1 hộp phấn mắt nữa ạ nhưng của Kanebo Coffret D'or, 430k, PARKSON bán 880k đấy ạ.
    màu như thế này ạ: [​IMG]
    5. Phấn nền Kanebo Evita: cả hộp cả phấn: 580k, riêng lõi phấn: 450k( có 2 màu : OC-C1 : màu trắng hồng và OC-D1: màu da)
    bên trong hộp
    6.Son Kanebo Evita: 3 cây son với 3 màu khác nhau: OR-1 (cam), và RD-3(màu hồng giống màu cánh hoa hồng ấy ạ) và OR-2(cũng là màu hồng nhưng em không biết tả thế nào, nhạt hơn RD-3) ,265K/1 cay
    7.3 lọ kem chống nắng SHISHEDO ANESSA, 60ml, SPF 50+++, rất lý tưởng làm lớp nền trang điểm, 375k/hộp
    Màu vàng: khả năng chống thấm cao, thích hợp với các hoạt động liên quan đến nước
    Màu hồng cam: thích hợp cho hoạt động hàng ngày và thể thao ngoài trời (SOLD)
    8. 2 lọ kem dưỡng da Olaz của Đức, 50ml,em được tặng nên cũng không biết giá cả thế nào. (sold)
    THANKS CÁC CHỊ NHIỀU Ạ.
    Em sinh năm 89, sdt của em đây ạ: 0916638880.Trong giờ hành chính thì các chị cứ nhắn tin cho em nhé, em sẽ trả lời sau ạ vì em không tiện nghe máy. Các chị muốn đến xem trực tiếp thì có thể đến nhà em nhưng chỉ có nhà vào buổi tối thôi các chị nhé, nhà em ở trong ngõ 354 trường chinh ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi quynhanhhhd
    Sửa lần cuối: 18/4/2011
  2. tinyngoc22

tinyngoc22 GV dạy trang điểm

Ðề: Mỹ phẩm xách tay từ nhật(kanebo,kiss me)

Mình cực thích dùng hàng nhật . Nhưng sao ko có phấn mắt kate hả bạn . Chúc đắt hàng nha !

3. quynhanhhhd

quynhanhhhd Thành viên tích cực

Ðề: Mỹ phẩm xách tay từ nhật(kanebo,kiss me)

Thanks chị nhiều ạ.chị gái em mang về có mấy loại này thôi chị ạ

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.