Muốn học Tiếng anh ở Trung tâm FLC phải làm thế nào?

Thảo luận trong 'Tiếng Anh cho con' bởi Sarah Nguyen, 13/4/2011.

1. Sarah Nguyen

Sarah Nguyen Thành viên tập sự

Chào các mẹ!

Chả là nhà em có cô cháu gái học ở THCS Trưng Vương. Nghe cô cháu gái về khoe trung tâm này dạy rất tốt, giáo viên chất lượng ... Chả thế mà được nhà trường cho vào dạy kết hợp với nhà trường luôn. Nghe đâu trung tâm này cũng đang dạy ở 1 số trường tại hà nội nữa chứ không chỉ riêng Trưng Vương. Qua tiến bộ của cô cháu thì em cũng tin tưởng nhưng tiếc một cái là lúc đó con của em lại chưa đi học nên không hỏi kỹ về trung tâm này. Giờ con em chuẩn bị vào lớp 1, cũng muốn nó theo từ đầu với trung tâm mà gọi đến hỏi thì họ nói không nhận dạy đại trà, chỉ dạy theo trường thôi.

Vậy, có mẹ nào có con đang học ở FLC có cao kiến nào không chỉ em với hoặc là mình muốn gửi con vào trương có lớp FLC dạy để học có được không nhỉ?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Sarah Nguyen
    Đang tải...

2. hoangyenbt

hoangyenbt Thành viên mới

Ðề: Muốn học Tiếng anh ở Trung tâm FLC phải làm thế nào?

Sarah Nguyen ơi, tớ cũng đang tìm hiểu thông tin về cái Trung tâm này để xin cho con học. Thấy câu hỏi của mẹ nó từ năm ngoái mà ko có ai trả lời. Theo tớ được biết thì cái Trung tâm FLC này hiện nay chỉ dạy ở các trường điểm thôi thì phải. Tớ mò ra web của bọn nó flc.com.vn thì thấy bảo bắt đầu có lớp public j j đó. Tớ đang bận quá chưa tìm hiểu được. Mẹ nó còn quan tâm thì vào đây mình liên lạc nhé. Biết thông tin mới tớ sẽ báo thêm :D

3. linhchubby

linhchubby Bắt đầu nổi tiếng

Em có quen mấy chị phụ trách FLC, mẹ nào có nhu cầu cho con học thì sẽ tập hợp một nhóm khoảng 10 - 20 bé lại, sau đó FLC sẽ hỗ trợ tổ chức lớp. Các mẹ có thể dùng luôn topic này để tập hợp học sinh. Em có thể giúp các mẹ liên lạc tổ chức lớp nhé.

4. hoha96

hoha96 Thành viên chính thức

Ðề: Muốn học Tiếng anh ở Trung tâm FLC phải làm thế nào?

Cho minh dang ky voi, be nha minh sinh2008. Sdt0904363531