PDA

View Full Version : Toàn quốc: Hàng Úc: Em trở lại phục vụ các chị, khuyến mãi một số sản phẩm với giá tốt

Pages : 1 2 [3] 4

MeCunIn
07-14-2010, 08:25 AM
chị ơi cho em giá 1 lọ nhau thai cừu dạng viên ạ, cả loại gel nữa? cái này là bôi liên tục hay theo 1 liệu trình bao lâu hả chị.
Tính ra thì dạng viên hay gel có hiệu quả và kinh tế hơn?
thanks

hi bạn, loại uống thì uống hết 1 hộp bạn nên tạm nghỉ 20 ngày, còn gel thì bạn có thể bôi liên tục, bạn yên tâm là bôi xong khô và thấm luôn vào da mặt nên ko gây bóng nhờn, khó chịu trên mặt, sau đó có thể trang điểm lên luôn. Hai cái này có thể coi là hai cách tác động từ 2 phía để tăng hiệu quả, nếu như dạng uống là tác động luôn vào nội tiết của phụ nữ, còn bôi thì chỉ tác động trên vùng da mình bôi thôi bạn ạ nhưng hiệu quả sẽ thấy nhanh hơn. Có nhiều mẹ sẽ chọn cách dùng cả 2 để đc hiệu quả nhanh chóng, hoặc có mẹ chọn 1 trong 2 cách tùy thói quen hoặc thích uống hoặc bôi nếu như hay trang điểm. Lọ uống dùng hết trong 2 tháng, lọ bôi thì thường bôi ngày 2 lần sẽ đc khoảng trên dưới 1 tháng bạn nhé.

BlueblueVT
07-14-2010, 01:48 PM
he lu bà, hiện nhà tôi có loại kem và gel 100% nhau thai cừu bôi cả ngày và đêm chung nhau, không riêng bà ạ, bà yên tâm là mấy loại này bôi đều khô, ko bóng nhờn trên mặt nên ko sợ, nếu nám thì bà cứ chọn có thành phần nhau thai cừu nhé, loại Careline hộp maù nâu hồng ấy hoặc nếu "máu" hơn thì chọn 100% nhau thai cừu loại gel bà ạ, bà ngâm cứu nhé, có gì thì lại pm cho tôi, kiu bà

Okie Bà, Bà nhớ để phần tôi 1 hộp nhé. Dạo này cũng cần phải chú ý đến da mặt rồi Hic

MeCunIn
07-14-2010, 11:16 PM
Okie Bà, Bà nhớ để phần tôi 1 hộp nhé. Dạo này cũng cần phải chú ý đến da mặt rồi Hic

ok bà, tôi để riêng ra, lúc nào gặp nhau tôi gửi bà nhé, đến tuổi này làm đẹp là hơi muộn rồi đấy bà ạ, khách nhà tôi nhiều em trẻ đã chăm chỉ chăm sóc lắm rồi

MeCunIn
07-18-2010, 10:39 PM
Hạt nho, điều kỳ diệu
Trong lớp vỏ mỏng của hạt nho, người ta tìm thấy các chất resveratrol có cấu trúc hóa học tương đồng với hormone estrogen ở người. Chúng có tác dụng làm giảm cholesterol, bảo vệ thành mạch máu trong cơ thể.

Điều này giải thích tại sao uống r*** vang đỏ lại có tác dụng tốt cho tim mạch. Trong cao làm từ hạt nho có chứa chất proantho-cyanidin, là chất chống oxy hóa có tác dụng ngăn chặn sự phát triển của nhiều bệnh nan y, chống xơ vữa động mạch và quá trình lão hóa sớm.

Khả năng loại trừ các gốc tự do của chất này lớn hơn nhiều so với vitamin C và E. Tác dụng của chất proantho-cynidin đã được thử trên tế bào ung thư vú, dạ dày, phổi và bạch cầu ở người, cho kết quả tốt. Các dòng ung thư đều bị ức chế và hoạt động của các tế bào khỏe mạnh được đẩy mạnh. Mức độ tác dụng tùy thuộc vào nồng độ sử dụng và thời gian ủ cao hạt nho. Chất này còn phòng được bệnh do virus gây ra, kháng virus herpes, bại liệt.

Hạt nho còn được ép lấy dầu, chứa nhiều axít linoleic, có tác dụng giảm chứng bất lực ở nam giới và hạn chế nguy cơ về bệnh tim mạch nếu dùng hàng ngày. Dầu này còn có khả năng giảm kết vón tiểu cầu (gây máu đông cục, làm tắc nghẽn thành mạch).

Ngoài ra, nó còn có tác dụng phòng chống chứng tăng huyết áp (do ăn nhiều muối), hàn gắn vết thương do tiểu đường và béo phì gây ra.

MeCunIn
07-22-2010, 11:36 PM
Công dụng của sữa ong chúa:
Tuyến họng của ong thợ có thể tiết ra một loại dịch thể đặc gọi là sữa ong, vì đây chính là thức ăn của ong chúa nên còn gọi là sữa ong chúa, y học cổ truyền gọi là phong nhũ tinh. Sữa ong chúa có màu trắng sữa, hơi vàng, nửa trong suốt, vị hơi chua, rất giàu chất dinh dưỡng, là một trong những loại thực phẩm rất tốt và có khá nhiều tác dụng dược lý như: thúc đẩy quá trình sinh trưởng, phát dục của cơ thể; Chống lão hóa; Nâng cao năng lực tư duy và khả năng của trí nhớ; Chống ung thư và phóng xạ; Kháng khuẩn và chống viêm; Tăng cường sức co bóp cơ tim, hạ huyết áp và phòng chống tích cực tình trạng vữa xơ động mạch; Bảo hộ và cải thiện công năng tạo huyết của tủy xương, làm tăng số lượng và chất lượng các tế bào máu; Thúc đẩy sự hồi phục và tái sinh của tế bào các tổ chức như thận, gan, thần kinh...; Cải thiện công năng của các tuyến nội tiết, tăng cường khả năng sinh dục và sinh sản; Nâng cao sức đề kháng và miễn dịch của cơ thể; Dùng liều cao có tác dụng an thần, phòng chống tình trạng mất ngủ...

Tùy theo mục đích sử dụng, tính chất bệnh lý và đặc điểm cơ thể mà người ta lựa chọn cách dùng và liều dùng khác nhau. Liều thường dùng là: dưới 4 tuổi mỗi ngày uống 5mg, từ 5-10 tuổi mỗi ngày uống 10mg, trên 10 tuổi ngày uống 20mg, chia 2 lần sáng và chiều. Người lớn mỗi ngày có thể uống từ 100-400mg, chia 2 lần trong ngày, lúc đầu mỗi ngày uống 100mg, sau 7 ngày thì tăng dần liều lượng.

Sữa ong chúa thường sau khi uống được 3-4 tuần là bắt đầu có hiệu quả, bởi vậy phải uống liên tục với liệu trình ít nhất là 20 ngày, có thể uống kéo dài liên tục trong 6-10 tuần. Vì sữa ong chúa có tác dụng thúc đẩy quá trình sinh trưởng và phát dục của cơ thể, nên trẻ em và thanh thiếu niên có sự phát triển bình thường không nên dùng.

huongjames
07-23-2010, 09:42 AM
mua 1 lọ careline bôi mặt của chị, bôi mãi mà ko hết! :P

MeCunIn
07-23-2010, 12:06 PM
mua 1 lọ careline bôi mặt của chị, bôi mãi mà ko hết! :P

chị lại mới có hàng về em nhé, định khi nào vào mùa lạnh mới lấy nhưng các mẹ lại vẫn có nhu cầu nên lại khuân về, dùng tốt thì comment cho chị nhé, h thêm nhiều sp mới hơn rồi em ạ

aquarius_22190
07-23-2010, 06:57 PM
Upppppppppppppppppp rảnh wa phụ e nhé ^^

Ngoc _ beo
07-26-2010, 02:20 PM
Danh Dau ....................................

MeCunIn
07-26-2010, 03:23 PM
Mình lại về lại hộp nhau thai cừu của hãng Nature's King rất nổi tiếng tại ÚC, hộp 60 v hàm lượng cao nhất 12000mg, tối mình sẽ up lại ảnh lên để các mẹ tham khảo, thanks các mẹ nhiều

anhpp
07-27-2010, 12:21 PM
Mình lại về lại hộp nhau thai cừu của hãng Nature's King rất nổi tiếng tại ÚC, hộp 60 v hàm lượng cao nhất 12000mg, tối mình sẽ up lại ảnh lên để các mẹ tham khảo, thanks các mẹ nhiều

Loại này bao nhiêu tiền 1 lọ em ơi?

MeCunIn
07-27-2010, 03:24 PM
Loại này bao nhiêu tiền 1 lọ em ơi?

chị check pm giúp em nhé, thanks chị, luôn có sẵn hàng tại nhà em và cửa hàng, chị cần thêm thông tin gì thì alo cho em nhé

MeCunIn
07-28-2010, 10:43 AM
Update hàng mới:
Ngoài nhau thai cừu của Nature's King, mình đã về tiếp sản phẩm O'Lano Original Skin Hydrating Essence sự kết hợp giữa Nhau thai cừu và bọt vàng là một công thức chữa nám rất nổi tiếng dành cho làn da Á Đông (cách này hiện nhiều thẩm mỹ viện đang sử dụng để điều trị nám da mặt)
O'Lano Original Skin Hydrating Essence (công thức massage nhẹ nhàng với Gold Flake) chứa các thành phần cải thiện làn da, chăm sóc da, làm mờ các vết thâm nám, sp thích hợp cho mọi loại da. Sản phẩm của Knight Pharmaceuticals, ÚC: 800k/lọ
Một số thành phần chính:
- Nhau thai cừu Placenta
- Collagen
- Gold Flake (bọt vàng)
- Chiết xuất trà xanh
- Chiết xuất hạt dẻ.....
Cách dùng: Lấy 1 lượng nhỏ ra ngón tay và xoa đều lên vùng da đã rửa sạch, da sẽ đc bảo vệ trong suốt 24h

SunSea
08-01-2010, 10:50 PM
Hi bạn, Mình đang có nhu cầu làm đẹp cấp tốc :). Da mình thuộc loại da nhờn, nhạy cảm. Bạn có sản phẩm nào phù hợp với da mình không? Nếu có thì nên dùng trọn bộ gồm những sản phẩm nào? (Mình chỉ quan tâm đến sản phẩm chăm sóc da(dưỡng da) thôi nhé.)

MeCunIn
08-02-2010, 12:06 PM
Hi bạn, Mình đang có nhu cầu làm đẹp cấp tốc :). Da mình thuộc loại da nhờn, nhạy cảm. Bạn có sản phẩm nào phù hợp với da mình không? Nếu có thì nên dùng trọn bộ gồm những sản phẩm nào? (Mình chỉ quan tâm đến sản phẩm chăm sóc da(dưỡng da) thôi nhé.)

hi bạn, da bạn nhờn thì bạn chỉ nên dùng sp 100% nhau thai cừu thôi nhé, ko dùng loại có nhau thai cừu + collagen+ trà xanh vì loại đó nếu bôi xong sẽ hơi có cảm giác nhờn trên mặt, làm đẹp thì ko cấp tốc đc bạn ạ:rolleyes: vì lâu daì mới có tác động đến da và làm đẹp cho da (tùy vào mức độ da đang thế nào nhé). bạn nên dùng loại gel liquid 100% nhau thai cừu vì bôi xong sẽ ko bị bóng nhờn trên mặt và thấm luôn vào da nhé. Bạn có thể kết hợp uống thêm tinh chất hạt nho (nếu như da bạn có đốm tàn nhang) hoặc uống viên nhau thai cừu để cải thiện nội tiết từ bên trong (nếu như da có dấu hiệu sạm nhé)

BlueblueVT
08-02-2010, 02:25 PM
Tôi về khoe hàng, các em phòng tôi đang hỏi có loại dưỡng da nào dành cho da hỗn hợp ko, khô nhờn lẫn lộn. He he, Bà phi cho tôi cái hình ảnh tư vấn để tôi cho em ý xem nhé. Mà em ý còn trẻ lém, mới 23 tuổi thôi

MeCunIn
08-02-2010, 04:12 PM
Tôi về khoe hàng, các em phòng tôi đang hỏi có loại dưỡng da nào dành cho da hỗn hợp ko, khô nhờn lẫn lộn. He he, Bà phi cho tôi cái hình ảnh tư vấn để tôi cho em ý xem nhé. Mà em ý còn trẻ lém, mới 23 tuổi thôi

bà ơi, đã là dòng kem mỡ cừu thì mục đích chính là dưỡng da khỏi bị khô, giữ cho da luôn có độ ẩm nhất định, thêm nhau thai cừu để chống nám hoặc collagen để chống nhăn hoặc là thêm tinh chất hạt nho để chống oxy hóa.Như da của tôi cũng là vừa khô vừa nhờn, tôi vẫn dùng vì ko có loại để hết nhờn mà tôi chỉ hạn chế thôi, vì dùng kem này ko bị nhờn trên mặt nên sẽ ko làm tăng lượng nhờn. Em ấy còn trẻ thì chỉ cần dùng loại như của bà để chống oxy hóa từ bây h nhé, còn về ảnh thì bà cho em ấy xem 3 cái link ở chữ ký của tôi vì tôi có ảnh và thông tin sp trên đó cả bà ạ, thanks bà

MeCunIn
08-12-2010, 09:15 PM
Mình về thêm một số mỹ phẩm xách tay từ ÚC gồm phấn má, kem bôi chống nhăn mắt, bộ kem bôi chống nhăn ngày và đêm của L'Oreal Pháp bán tại Úc. Mình sẽ update dần thông tin và hình ảnh sau. Cảm ơn các mẹ

MeCunIn
08-24-2010, 11:46 AM
Update hàng mới ngày 24/8

* Các sản phẩm dưỡng da ngày, đêm, chống nhăn L' oreal Derma Genesis, hàng do công ty L’oreal sản xuất và ship về thị trường ÚC.

http://t3.gstatic.com/images?q=tbn:ANd9GcTg9BY2Hz7cxUoBvDGcv6yNrzhIEfEpg r40KNQoJ4wmaFTCPec&t=1&usg=__F9WRQTwls1DQMxLdQtFs3SvhOcg=

http://t0.gstatic.com/images?q=tbn:ANd9GcQUSuZAdjIxI_fMLi2v9X5P9JP_fwVrx Mpev3ziiBi-4vtU-aw&t=1&usg=__CQkfhssiQJGfZchlN2zKaH3XcEc=

* Blackmores Silica Compound hỗ trợ cho sụn, gân, xương, móng và da trong cơ thể luôn khỏe mạnh. Nó chính là thành phần chính hình thành nên collagen. Sp thích hợp với cả trẻ em. Cách dùng: Người lớn ngày 3 lần, mỗi lần 1 viên trong bữa ăn, trẻ em trên 6 tuổi dùng một ngày 1 viên trong bữa ăn. Giá 400.000/lọ 84 viên.

http://www.blackmores.com.au/~/media/Images/Products/Silica-Compound.ashx

* Blackmores Lutein-Vision giúp bảo vệ các vùng của mắt khỏi bị tác động của các ánh sáng có hại, giúp tăng độ nhạy các điểm bắt màu trên mắt. Liều dùng: Người lớn ngày dùng 1 viên/ngày trong bữa ăn, trẻ dưới 12 tuổi nên tham khảo ý kiến của bác sỹ. Giá 400.000/lọ 60 viên.

http://t3.gstatic.com/images?q=tbn:ANd9GcQts7QdVhJZFrTAilyAqtJExoxS_benH DxmUAYJq1TtCFkm1HM&t=1&usg=__DjVMK3BfzKi6GGWYnEtQ6eJyako=

MeCunIn
08-27-2010, 06:08 PM
hi các mẹ, đợt này mình bận một số việc nên sẽ chậm vào topic để trả lời các mẹ, nên phiền các mẹ nếu cần hỏi thông tin gì thì sms cho mình nhá, cảm ơn các mẹ nhiều

Belem
08-29-2010, 12:59 PM
Sữa ong chúa 100% Royal Jelly của Dr Nature, 1 hãng rất nổi tiếng ở ÚC, lọ 365 viên, hàm lượng cao 1500mg, sp đạt tiêu chuẩn GMP.

cho mình giá của loại này, hàng có sẳn hay phải order hả mecunin?

MeCunIn
08-29-2010, 04:03 PM
Sữa ong chúa 100% Royal Jelly của Dr Nature, 1 hãng rất nổi tiếng ở ÚC, lọ 365 viên, hàm lượng cao 1500mg, sp đạt tiêu chuẩn GMP.

cho mình giá của loại này, hàng có sẳn hay phải order hả mecunin?

hi Belem, bạn check pm giúp mình nhé, cảm ơn bạn nhiều

MeCunIn
09-15-2010, 01:52 PM
Up thông tin sản phẩm mới ngày 15/9:

- Bộ dầu gội đầu và xả chai to 400ml Head and Shoulder sản xuất cho thị trường ÚC, cả gia đình dùng đều sẽ rất ưng ý
- Newpharma Bio-Performance Deep Repair Essence của New Pharmaceutical Australia Pty
- Sữa ong chúa 100% Royal Jelly của Dr Nature

* Bộ dầu gội và xả Head and shoulder trị gàu chai to 400ml của ÚC, hương thơm rất dễ chịu, chất lượng của Head and Shoulder đã đc biết đến từ lâu.

http://media.headandshoulders.com/images/en-US/products/product_packshots/fullsize_fronts/shampoo_111x280/US_dryscalp_111x280.pnghttp://media.headandshoulders.com/images/en-US/products/product_packshots/fullsize_fronts/conditioners_111x280/US_dryscalp_conditioner_111x280.png

Mình mượn tạm hình trên web, rảnh mình sẽ chụp và up thêm thông tin về bộ sản phẩm mới này, cảm ơn các mẹ, hi vọng các mẹ sẽ thấy thích khi dùng sp này nhé.

peng114
09-17-2010, 01:07 PM
*Blackmores EPO Evening Primrose Oil Omega 6 (Tinh dầu hoa anh thảo) hàm lượng 1000mg, Hộp 190v

C oi, e o SG muon mua thuoc nay thi ntn ah

MeCunIn
09-18-2010, 01:19 PM
*Blackmores EPO Evening Primrose Oil Omega 6 (Tinh dầu hoa anh thảo) hàm lượng 1000mg, Hộp 190v

C oi, e o SG muon mua thuoc nay thi ntn ah

hi bạn, mình vẫn gửi hàng vào SG và các tỉnh khác cho các mẹ có nhu cầu, bạn chuyển khoản cho mình sô tiền hàng, gửi cho mình tên, địa chỉ, số điện thoại để sau khi nhận đc tiền hàng, mình sẽ chuyển phát cho bạn, khi nào nhận đc hàng thì bạn thanh toán tiền ship cho người chuyển phát. Phí chuyển phát mình sử dụng của công ty hiện tại phí thấp, bạn ở các quận cũ SG thì chỉ 1 ngày là tới nơi, quận mới thì 2 ngày bạn nhé, có nhu cầu thì báo lại cho mình, thanks

ngocthaohien
09-29-2010, 01:41 PM
Cô bạn chị hỏi em là thuốc nhau thai cừu (plancentra) thì loại nào tốt (dành cho U40). Uống khoảng bao nhiêu thì đủ liều. Cho chị xin giá nữa nhé.
À cung cấp luôn thông tin cho chị cả loại dành cho bôi mặt nữa nhé. Kết hợp cả hai có được không?

Anhemnghé
09-29-2010, 09:40 PM
Báo giá giúp chị kem Loreal cho mắt, kem cừu có collagen nhé

MeCunIn
09-30-2010, 09:34 AM
Báo giá giúp chị kem Loreal cho mắt, kem cừu có collagen nhé

hi chị, em báo chị rồi chị nhé, check pm giúp em, thanks chị.
Hi các mẹ, em vừa về thêm một sô sp như đồ lót cho nam giới (chưa có của nữ giới ạ), hàng BOND của ÚC mặc rất thích, tất cho bé cúa ÚC và một sô loại nước hoa hồng, tẩy trang, sữa rửa mặt Loreal Pháp xuất cho ÚC, em sẽ sơm up thông tin và hình ảnh sp lên, cảm ơn các mẹ

MeCunIn
09-30-2010, 09:43 AM
Cô bạn chị hỏi em là thuốc nhau thai cừu (plancentra) thì loại nào tốt (dành cho U40). Uống khoảng bao nhiêu thì đủ liều. Cho chị xin giá nữa nhé.
À cung cấp luôn thông tin cho chị cả loại dành cho bôi mặt nữa nhé. Kết hợp cả hai có được không?

hi chị, viên uống nhau thai cừu mà hôm trứoc bạn chi mua là loại hàm lượng 12000mg là loại có hàm lượng cao nhất rồi chị ạ, ngày chỉ cần uống 1 viên, uống nhau thai cừu tốt nhất là bắt đầu ngoài tuổi 30, uống sớm thì tốt vì lúc này chị em mình nội tiết cũng không được tốt như lúc trẻ, da mặt cũng đã có dấu hiệu lão hóa rồi chị ạ, uống sớm thì tác dụng nhanh hơn và sẽ ngăn ngừa sớm các dấu hiệu nám da. Loại mà chị đang xem ở link 1 sp của em là của hãng Nature's King là một trong những hãng dựoc phẩm có tiếng ở úc chị nhé, chi mua bất kỳ loại nhau thai cừu nào hàm lượng 12000mg của hãng dược phẩm tên tuổi tại úc đều ok hết. CÁch uống: chị uống hết 1 lọ rồi chị nghỉ khoảng 20 ngày cho em rồi laik uống tiếp, tùy da mình bị mức độ nào mà chị uống kéo dài hay ko, vì nếu bị nám thì uống rất lâu chị nhé vì để làm mờ vết nám thì không hề nhanh một chút nào chị ạ. Hiện loại bôi mặt thì em có 2 loại, 1 loại là kết hợp nhau thai cừu+ collagen+ bọt vàng, 1 loại là chỉ có nhau thai cừu 100%, chị kết hợp đc với bôi và uống thì hiệu quả càng tốt chị nhé, ngoài ra, nếu có điều kiện, chị có thể uống kèm nhau thai cừu và tinh chất hạt nho để ngăn ngừa việc oxy hóa da, tăng hiệu quả của việc chữa nám, nhăn vì da mặt nếu tiếp tục bị láo hóa thì việc chữa càng lâu chị ạ. Cần thêm thông tin gì chị cứ pm cho em chị nhé, em cảm ơn chị.

ngocthaohien
09-30-2010, 09:59 AM
hi chị, viên uống nhau thai cừu mà hôm trứoc bạn chi mua là loại hàm lượng 12000mg là loại có hàm lượng cao nhất rồi chị ạ, ngày chỉ cần uống 1 viên, uống nhau thai cừu tốt nhất là bắt đầu ngoài tuổi 30, uống sớm thì tốt vì lúc này chị em mình nội tiết cũng không được tốt như lúc trẻ, da mặt cũng đã có dấu hiệu lão hóa rồi chị ạ, uống sớm thì tác dụng nhanh hơn và sẽ ngăn ngừa sớm các dấu hiệu nám da. Loại mà chị đang xem ở link 1 sp của em là của hãng Nature's King là một trong những hãng dựoc phẩm có tiếng ở úc chị nhé, chi mua bất kỳ loại nhau thai cừu nào hàm lượng 12000mg của hãng dược phẩm tên tuổi tại úc đều ok hết. CÁch uống: chị uống hết 1 lọ rồi chị nghỉ khoảng 20 ngày cho em rồi laik uống tiếp, tùy da mình bị mức độ nào mà chị uống kéo dài hay ko, vì nếu bị nám thì uống rất lâu chị nhé vì để làm mờ vết nám thì không hề nhanh một chút nào chị ạ. Hiện loại bôi mặt thì em có 2 loại, 1 loại là kết hợp nhau thai cừu+ collagen+ bọt vàng, 1 loại là chỉ có nhau thai cừu 100%, chị kết hợp đc với bôi và uống thì hiệu quả càng tốt chị nhé, ngoài ra, nếu có điều kiện, chị có thể uống kèm nhau thai cừu và tinh chất hạt nho để ngăn ngừa việc oxy hóa da, tăng hiệu quả của việc chữa nám, nhăn vì da mặt nếu tiếp tục bị láo hóa thì việc chữa càng lâu chị ạ. Cần thêm thông tin gì chị cứ pm cho em chị nhé, em cảm ơn chị.

Cám ơn em về những thông tin hữu ích. Cô này là cô khác :D nên em cứ pm lại giá của lọ uống, lọ bôi các loại cho chị để cho nó lựa chọn.

MeCunIn
09-30-2010, 06:11 PM
Cám ơn em về những thông tin hữu ích. Cô này là cô khác :D nên em cứ pm lại giá của lọ uống, lọ bôi các loại cho chị để cho nó lựa chọn.

hi chị, em đã pm cho chị thêm thông tin về các loại chị hỏi, chị cần thêm thông tin gì thì cứ báo cho em nhé, thanks chị

minhngoc2006
10-01-2010, 08:53 AM
Bạn ơi, cho mình xin giá :
1.Leimei Lanolin Lip Balm Essence
2.Tinh chất nhau thai cừu Concentrated Placenta Liquid 100% của Nature's Care
3. NewPharma NP Plus High Potency 100% Placenta & Vitamin C Serum của New Pharmaceutical Australia
4.Viên nhau thai cừu Placentra Essence of Baby Sheep Liquid Capsules của Nature's King hàm lượng rất cao 12000mg, hộp 60v.
5.Sản phẩm tinh chất hạt nho Grape seed dạng viên uống hàm lượng 12000mg
6. Sữa ong chúa 100% Royal Jelly của Dr Nature
7.Sữa ong chúa Royal Jelly Sunrise
8. Kem Careline Lanolin Cream With Grape Seed Oil and vitamin E - 24 Hour Time Release
9. Kem Careline Placenta Cream 24 Hour Time Release hộp 100mg

MeCunIn
10-02-2010, 10:38 PM
Bạn ơi, cho mình xin giá :
1.Leimei Lanolin Lip Balm Essence
2.Tinh chất nhau thai cừu Concentrated Placenta Liquid 100% của Nature's Care
3. NewPharma NP Plus High Potency 100% Placenta & Vitamin C Serum của New Pharmaceutical Australia
4.Viên nhau thai cừu Placentra Essence of Baby Sheep Liquid Capsules của Nature's King hàm lượng rất cao 12000mg, hộp 60v.
5.Sản phẩm tinh chất hạt nho Grape seed dạng viên uống hàm lượng 12000mg
6. Sữa ong chúa 100% Royal Jelly của Dr Nature
7.Sữa ong chúa Royal Jelly Sunrise
8. Kem Careline Lanolin Cream With Grape Seed Oil and vitamin E - 24 Hour Time Release
9. Kem Careline Placenta Cream 24 Hour Time Release hộp 100mg

cảm ơn sự quan tâm của bạn với các sp của mình, mình đã báo giá cho bạn, có những sp đang hết nhưng có thể order, bạn tham khaỏ nhé, nếu bạn cần sp gì thì báo lại cho mình, thanks

metomvajerry
10-04-2010, 08:25 AM
Kem Re-birth Nhau cừu & Vitamin E (chống nhăn, làm mờ vết thâm nám) - Made in Australia by Lanopearl Pty Ltd

Cái ni bao nhiu xiền hả bạn?

MeCunIn
10-04-2010, 12:06 PM
update sản phẩm mới:
* Các sản phẩm L'oreal: Derma Genesis Refreshing Gel-Mousse, Toner, Make-up Removing Milk, Eye Make-up remover...Night Cream, Day Cream,

http://www.lorealparis.com.au/img/l10n/products/305x262/Cos79.jpg Gentle Eye Make-Up Remover, enriched with Pro Vitamin, gently yet thoroughly removes all traces of make-up. Its refreshing and gentle formula is suitable for sensitive eyes and contact lens wearers.

http://www.lorealparis.com.au/img/l10n/products/305x262/SK21_3.jpg To help remove dead cells and illuminate your skin’s surface, the L'Oréal Laboratories have created their 1st Cellular-Cleansing products to leave skin perfectly cleansed, detoxified and illuminated, as though renewed. Day after day the skin is smooth, with an irresistible velvety touch!

http://www.lorealparis.com.au/img/l10n/products/305x262/SK21_2.jpg To help remove dead cells and illuminate your skin’s surface, the L'Oréal Laboratories have created their 1st Cellular-Cleansing products to leave skin perfectly cleansed, detoxified and illuminated, as though renewed. Day after day the skin is smooth, with an irresistible velvety touch!

http://www.lorealparis.com.au/img/l10n/products/305x262/SK21_5.jpg Derma Genesis Cellular Invigorating Toner hydrates the skin and leaves it feeling refreshed and invigorated.

http://www.lorealparis.com.au/img/l10n/products/305x262/SK12_2.jpg Derma Genesis Intensive Night Cream is adapted the to skin’s biological rhythm during the night when regeneration activity

http://www.lorealparis.com.au/img/l10n/products/305x262/SK6_2.jpg

* Kem Re-birth Nhau cừu & Vitamin E (chống nhăn, làm mờ vết thâm nám) - Made in Australia by Lanopearl Pty Ltd

* Kem tái tạo Vitamin E và EPO Lanopearl Plus EPO- Made in Australia by Lanopearl Pty Ltd

MeCunIn
10-04-2010, 01:51 PM
Kem Re-birth Nhau cừu & Vitamin E (chống nhăn, làm mờ vết thâm nám) - Made in Australia by Lanopearl Pty Ltd

Cái ni bao nhiu xiền hả bạn?

Em pm cho chị rồi, check hộ em cái nhé, thanks chị

Glanchester
10-04-2010, 06:34 PM
C ơi sáng t5 e qua lấy 1 lọ dưỡng môi, 1 nhau cừu bôi, 1 nhau uống, 1 hạt nho chị mang ra cơ quan rùi e qua lấy nhé.tks chị

MeCunIn
10-04-2010, 08:45 PM
C ơi sáng t5 e qua lấy 1 lọ dưỡng môi, 1 nhau cừu bôi, 1 nhau uống, 1 hạt nho chị mang ra cơ quan rùi e qua lấy nhé.tks chị

Hi V, đã dùng hết rồi hả em, chị ghi lại order của em rồi, cảm ơn em nhiều

metomvajerry
10-05-2010, 09:52 AM
Có ship không em? Chị ở Trung Hòa - Nhân Chính.

MeCunIn
10-05-2010, 11:10 AM
Có ship không em? Chị ở Trung Hòa - Nhân Chính.

chị cho em địa chỉ, số phone để chiều em báo cpn phát hàng cho chị nhé, chị gửi tiền hàng+ ship cho cpn hộ em, thanks chị

MeCunIn
10-25-2010, 11:50 AM
Hi các mẹ, mình về thêm son dưỡng môi Rebirth gồm mỡ cừu, vitamin E, dầu hạt đào và thêm thành phần chống nắng, dưỡng môi mùa hanh nẻ rất tốt, ngoài ra, có thêm NC24 Long Lasting Hydrating Fluid của Nature's Care gồm Placental Enzymes, DNA Sodium, RNA Sodium... cải thiện tình trạng nám da, cân bằng da suốt 24 giờ. Mình sẽ up thêm thông tin sp sau khi dịch xong, hiện tại mình up tạm hình sp để các mẹ tiện theo dõi nhé.

http://www.naturescare.com.au/skincare/nc24longlasting/small/01506a.jpg

thuvt
10-28-2010, 10:11 AM
oánh dấu nhà chị cho dễ theo dõi, em đang dùng kem nhau thai cừu của chị do bà chị mua hộ, Chúc chị luôn đắt hàng nhé.

meomun03
10-29-2010, 08:10 PM
* Loại gel: Tinh chất nhau thai cừu Concentrated Placenta Liquid 100% của Nature's Care
Tác dụng:
- Chống lão hóa
- Làm sáng da, giảm các vết thâm nám
- Xóa mờ các nếp nhăn
- Cải thiện làn da và làm trắng da

Sản phẩm thích hợp cho tuổi 30 trở lên.
Cách dùng: Hộp có 6 lọ, sau khi mở lọ, bảo quản trong tủ lạnh
Cho 1 ít vào đầu ngón tay, bôi lên mặt và cổ ngày 2 lần sáng và tối, tinh chất sẽ thẩm thấu nhanh qua da và khô ngay sau đó. (Mình có bán lẻ từng lọ nhỏ cho các mẹ dùng thử nhé)

cái này bi nhiu 1 lọ nhỉ ?

shahotoshi
10-30-2010, 10:41 AM
Chị ơi,pm em giá rổ mấy loại này nhé:
*Kem Careline Lanolin Cream With Grape Seed Oil and vitamin E - 24 Hour Time Release hộp 100mg
*Kem Careline Placenta Cream 24 Hour Time Release hộp 100mg
*Kem Re-birth Nhau cừu & Vitamin E (chống nhăn, làm mờ vết thâm nám) - Made in Australia by Lanopearl Pty Ltd
Em cám ơn chị nhìu ^^!

MeCunIn
10-30-2010, 11:23 AM
oánh dấu nhà chị cho dễ theo dõi, em đang dùng kem nhau thai cừu của chị do bà chị mua hộ, Chúc chị luôn đắt hàng nhé.

cảm ơn vì sự ủng hộ của em, lúc nào em cần thông tin hoặc sp gì thì ới chị nhé, chúc em ngày cuối tuần vui vẻ

MeCunIn
10-30-2010, 11:26 AM
hi meomun03, shahotoshi
mình đã báo giá cho các bạn rồi, check giúp mình nhé, cần thêm thông tin gì thì ới mình nhé, thanks so much

Mẹ Ngân Khánh
10-31-2010, 09:21 PM
Cho tớ giá Kem Careline Lanolin Cream With Grape Seed Oil and vitamin E - 24 Hour Time Release hộp 100mg nhé.

MeCunIn
10-31-2010, 09:40 PM
Cho tớ giá Kem Careline Lanolin Cream With Grape Seed Oil and vitamin E - 24 Hour Time Release hộp 100mg nhé.

hi mẹ nó, mình pm cho mẹ nó rồi, cảm ơn mẹ nó nhiều

nhim_linh
11-01-2010, 05:51 AM
Mẹ nó báo giá giùm mình sp này ạ. Hàng có sẵn chứ mẹ nó?
Kem Careline Placenta Cream 24 Hour Time Release hộp 100mg.

lamdepgiare
11-01-2010, 09:29 AM
head and sholder của Úc có khác, nhìn mẫu mã khác hẳn nhỉ

MeCunIn
11-01-2010, 04:43 PM
Mẹ nó báo giá giùm mình sp này ạ. Hàng có sẵn chứ mẹ nó?
Kem Careline Placenta Cream 24 Hour Time Release hộp 100mg.

hi mẹ nó, hàng có sẵn mẹ nó ạ, mình về thêm cả dòng Careline đà điểu EMU, mẹ nó tham khảo thêm nhé, many thanks

ngan-chip
11-01-2010, 06:04 PM
* Son dưỡng môi chống nắng giàu Vitamin E - Rebirth, sản phẩm của Lanoperl, sp gồm mỡ cừu (lanolin), vitamin E và dầu hạt đào, dùng để dưỡng ẩm cho môi và chống lại tia tử ngoại. Đặc biệt có hương vị quả đào rất dễ chịu

Mẹ cun ỉn ui, cái này bao nhiu vậy mẹ nó.

MeCunIn
11-02-2010, 11:45 AM
* Son dưỡng môi chống nắng giàu Vitamin E - Rebirth, sản phẩm của Lanoperl, sp gồm mỡ cừu (lanolin), vitamin E và dầu hạt đào, dùng để dưỡng ẩm cho môi và chống lại tia tử ngoại. Đặc biệt có hương vị quả đào rất dễ chịu

Mẹ cun ỉn ui, cái này bao nhiu vậy mẹ nó.

P à, tớ báo giá cho P rồi nhé, dùng rất thích bà ạ

Mẹ Tívoi
11-02-2010, 03:24 PM
Mẹ nó cho giá của từng loại kem cừu đi để dễ chọn.Da mình khô quá đang mốc lên rồi.

MeCunIn
11-02-2010, 04:44 PM
Mẹ nó cho giá của từng loại kem cừu đi để dễ chọn.Da mình khô quá đang mốc lên rồi.

hi mẹ nó, để dưỡng ẩm cho da chống khô nẻ thì các loại kem cừu đều rất ok vì mỡ cừu (lanolin) giúp dưỡng ẩm rất tuyệt. Các loại kem cưù đều có thành phần này là chủ yếu, ngoài ra, mỗi loại sẽ bổ sung các thành phần khác như tinh chất hạt nho để chống oxy hóa (loại màu tím), thêm nhau thai cừu, collagen chống nhăn và nám (loại màu nâu hồng), mỡ đà điểu, tinh dầu hạt jojoba (loại màu bạc), hoặc rất giàu vitamin E như dòng Rebirth, thêm EPO (hộp Lanoperl)... hoặc thêm tp chống nắng... Mẹ nó tùy theo nhu cầu cân nhắc dùng loại nào thì báo cho mình nhé, many thanks

MeCunIn
11-03-2010, 09:02 AM
Mình update sản phẩm mới để các mẹ thêm lựa chọn trong mùa hanh nẻ nhé:

* Kem Careline Emu với Jojoba oil và Vitamin E. Kem bao gồm mỡ đà điểu đã được tinh chế, mỡ cừu, dầu của trái bơ, dầu của jojoba, gan cá mập dưới đáy đại dương, và vitamin E tự nhiên.
Kem rất giàu độ ẩm do được chiết xuất từ những thành phần tốt nhất, không dính nháp trên da, nó thấm ngay vào sâu trong da để dưỡng và làm mềm da. Kem không bị dị ứng, rất an toàn khi sử dụng. Có đặc tính trị da khô rất tốt.

http://i285.photobucket.com/albums/ll61/rebecca_niiranen/emucareline-1.jpg

* Tinh chất hạt nho Grape seed hàm lượng 20.000mg Costa của dựoc phẩm Starcombo, Úc, hàm lượng tối đa nên chỉ cần uống 1 viên/ngày (mình nợ ảnh nhé), hiện đã có hàng tại nhà mình ở Vũ thạnh hoặc cửa hàng tại số 10 kim mã thượng để các mẹ tham khảo.

MeCunIn
11-06-2010, 02:12 PM
Khuyến mại giảm giá kem Careline mùa hanh nẻ:
Mình mua kem Careline nâu và hồng số lượng lớn nên được giảm giá, hiện giá còn 165k/h. Riêng kem EMU tinh mỡ đà điểu không giảm được vì mua bên kia đắt hơn. Mời các mẹ chọn lựa sp phù hợp cho mình nhé.

MeCunIn
11-09-2010, 10:49 PM
Như đã hứa với các mẹ, mình tranh thủ chụp hình hộp tinh chất hạt nho Grape seed Costa của Starcombo, Úc, hàm lượng 20.000mg, hộp 100v, hàm lượng cao nhất ngày chỉ cần uống 1 viên thôi các mẹ nhé

mincu
11-29-2010, 08:46 PM
Tôi lấy 2 hộp này bà nhá.

meplinh
11-29-2010, 10:16 PM
Oánh dấu ..........................................

MeCunIn
11-30-2010, 08:47 AM
@ mincu: hàng có sẵn tại nhà và cửa hàng bà nhé, lúc nào bà cần thì ới tôi
@ meplinh: thanks mẹ nó nhiều, mẹ nó tham khảo xem có sp nào phù hợp thì báo mình, mùa này hanh nẻ có nhiều sp rất hữu dụng bạn nhé

linhzhi
12-21-2010, 10:30 AM
chị ơi , Kem Careline Placenta Cream 24 Hour Time Release bao nhiêu tuổi thì xài dc vậy chị?

MeCunIn
12-21-2010, 01:51 PM
chị ơi , Kem Careline Placenta Cream 24 Hour Time Release bao nhiêu tuổi thì xài dc vậy chị?

hi em, kem Careline thành phần chính là lanolin mỡ lông cừu chủ yếu là dưỡng ẩm cho da, ngoài ra thì có thêm nhau thai cừu để chữa nám nhưng rất ít thôi em ạ, nên dưỡng da thì lúc nào cũng cần thiết và thường xuyên, cứ ngoài 22 ra là dùng ok rồi em ạ, thậm chí khách nhà chị có những bạn sv còn rất trẻ vẫn chịu khó chăm sóc da nên đã dùng kem từ khá lâu rồi.

nguyenthanhhuong
12-21-2010, 05:01 PM
c ơi, c có loại kem cừu nào cho da hỗn hợp,lcl to và có tí mụn k ạ? Bôi kem cừu có bị nhờn k c? Ah, c báo giá giúp e lun nha

MeCunIn
12-22-2010, 08:49 AM
c ơi, c có loại kem cừu nào cho da hỗn hợp,lcl to và có tí mụn k ạ? Bôi kem cừu có bị nhờn k c? Ah, c báo giá giúp e lun nha

hi em, kem cừu chủ yếu dưỡng ẩm nên da nào khô thì dùng càng phù hợp, tuy nhiên như da chị là loại hỗn hợp tức là chị có cả chỗ bị khô nhưng chị vẫn dùng kem cừu, còn da dầu thì chỉ có sử dụng thêm những biện pháp hạn chế dầu thôi em ạ. Bôi kem cừu thì em yên tâm là ko nhờn, nó thấm khô nhanh em ạ.

mẹ Diễm Trang
12-30-2010, 09:29 AM
BÁo giá cho em:
-Bộ dầu gội và xả Head and shoulder trị gàu chai to 400ml của ÚC
- Vitamin cho bà bầu ạ (nếu uồng trước khi bầu thì uống trước mấy tháng ạ???)
Em cám ơn ạ!!!!!!

keomut1811
12-30-2010, 10:53 AM
Hi bà, lâu nay bận rộn đủ thứ, mệt mỏi đủ thứ nên chả lai vãng nhà Dê và topic nhà bà được, hic. Avatar mới con gái nhìn người nhớn thế, xinh ghê cơ :D Dạo này bà cũng bận lắm hở?

MeCunIn
12-30-2010, 02:08 PM
BÁo giá cho em:
-Bộ dầu gội và xả Head and shoulder trị gàu chai to 400ml của ÚC
- Vitamin cho bà bầu ạ (nếu uồng trước khi bầu thì uống trước mấy tháng ạ???)
Em cám ơn ạ!!!!!!

hi em, chị báo giá cho em rồi, vitamin bà bầu hiện chị đang có 2 loại, loại của Blackmores hộp 120v ngày dùng 2 viên và Elevit hộp 100v ngày dùng 1 viên. Loại này dùng đc trước khi có bầu 1 tháng và đến tận sau khi sinh con và cho con bú em nhé.

MeCunIn
01-10-2011, 04:52 PM
Update hàng mới:
* Elevit Woman's Multi là vitamin tổng hợp cho bà mẹ đang cho con bú, hộp 100v. Sắt giúp cải thiện năng lượng cơ thể; Calcium giúp xương chắc khỏe; vitamin nhóm B giúp giảm stress; vitamin C và kẽm cải thiện hệ miễn dịch của cơ thể

http://t1.gstatic.com/images?q=tbn:ANd9GcRnPLbF0Oxs-0SBCFvCbCqPOf4rN78LEH-Qeovr63bMrh2laIqyUA

Mebacongai
01-18-2011, 10:29 AM
Em ơi cái này có sẵn hộp n ào ở nhà ko? order thì bao giờ mới có và giá bao nhiêu?
NewPharma NP Plus High Potency 100% Placenta & Vitamin C Serum của New Pharmaceutical Australia. Tinh chất nhau thai cừu kết hợp với Vitamin C Serum tạo nên hiệu quả tuyệt vời cho làn da. Cách sử dụng và bảo quản giống tinh chất nhau thai cừu Concentrated. Hộp có 3 lọ nhỏ, mỗi lọ 10ml

MeCunIn
01-18-2011, 11:51 AM
Em ơi cái này có sẵn hộp n ào ở nhà ko? order thì bao giờ mới có và giá bao nhiêu?
NewPharma NP Plus High Potency 100% Placenta & Vitamin C Serum của New Pharmaceutical Australia. Tinh chất nhau thai cừu kết hợp với Vitamin C Serum tạo nên hiệu quả tuyệt vời cho làn da. Cách sử dụng và bảo quản giống tinh chất nhau thai cừu Concentrated. Hộp có 3 lọ nhỏ, mỗi lọ 10ml

chị Y ơi, hàng này em ko có sẵn, em chỉ có sẵn loại tinh chất nhau thai cừu 100% thôi chị ạ, loại mà chị vẫn đang dùng ấy ạ, em vẫn nhận order, tối đa 1 tuần có hàng chị ạ

Samurai
02-11-2011, 11:31 PM
Em pm cho chị mà hộp thư chị đầy rồi. Chị có kem cừu loại này k ạ? báo giá cho em với nhé:
Thanks chị.

metybong
02-12-2011, 08:03 PM
*Kem Careline Placenta Cream 24 Hour Time Release hộp 100mg. GIÁ KMAI 165K/H.
mình muốn lấy 1 lọ này, có đc free ship đén 149 tôn đức thắng ko mẹ nó ơi

MeCunIn
02-13-2011, 09:13 AM
Em pm cho chị mà hộp thư chị đầy rồi. Chị có kem cừu loại này k ạ? báo giá cho em với nhé:
Thanks chị.
sp nếu đúng tên của nature green thì k vì hiện mình đang có nhg sp về thành phần và tác dụng cũng giống như loại bạn cần nhg là của hãng khác như careline, lanopearl, nature care đều là nhg hãng phổ biến và có thể yên tâm sử dụng bạn ạ, loại bạn cần chỉ gồm lanolin và vitamin e tức là chỉ có mỡ cừu thôi, k có placenta hay các tp khác, nên bạn có thể tham khảo sp của nature care là superlanolin gồm mỡ cừu cô đặc và vitamin e (loại này tớ bán nhg lười k chụp hình ở trên này bạn ạ)

MeCunIn
02-13-2011, 09:15 AM
*Kem Careline Placenta Cream 24 Hour Time Release hộp 100mg. GIÁ KMAI 165K/H.
mình muốn lấy 1 lọ này, có đc free ship đén 149 tôn đức thắng ko mẹ nó ơi

đc bạn ạ, trưa t2 tớ ship cho mẹ nó nhé, thanks mẹ nó nhiều

MeCunIn
02-24-2011, 05:04 PM
*Kem Super Lanolin+ vitamin E Leimei của Nature's Care, ÚC, gồm tinh dầu nguyên chất cô đặc từ mỡ lông cừu giúp dưỡng ẩm cho da và giảm các vết nhăn, tổn thương trên da, có thể dùng toàn thân hàng ngày

http://www.naturescare.com.au/skincare/leimei01/images/66079A.jpg

keomut1811
03-01-2011, 10:37 AM
Bà ơi, du hí đâu òi, nhắn tin cũng không thấy trả lời giề

MeCunIn
03-02-2011, 11:28 AM
Bà ơi, du hí đâu òi, nhắn tin cũng không thấy trả lời giề

tôi về quê mấy hôm nhà có việc nên đọc đc tin nhắn một phần vì bận, một phần vì máy hết tiền, ở quê ko kịp nạp nên ko trả lời bà đc, sorry bà nhá

sauken
03-15-2011, 12:26 PM
CHo mình xin giá vitamin cho bà bầu elevit woman

MeCunIn
03-15-2011, 03:59 PM
Update sản phẩm mới:
* NC-24 Long Lasting Hydrating Fluid 50ml với các thành phần giúp kích thích các tế bào da luôn tuơi mới, giảm thiểu vết nám và nhăn. Các chiết xuất bio-active được sản xuất bởi các công nghệ sinh hóa tiên tiến của ÚC có trong NC-24 Long Lasting Hydrating Fluid giúp giảm thiểu các vết nám, nhăn, giúp dưỡng ẩm và bảo vệ sự cân bằng tự nhiên của da suốt 24h. Lọ 50ml, một sp của dòng NC24 Long Lasting của Nature's Care.

http://4.bp.blogspot.com/_eCC33eqe-wY/THo2z_gkPAI/AAAAAAAAAYQ/bV5z8L4lHts/s400/20100829+NC24+Long+Lasting+Hydrating+Fluid+50ml_00 001.jpg

(Cảm ơn bác thợ ảnh nào chụp đc bức ảnh đẹp hơn cả ảnh trên trang web sản phẩm, :D)

* LANOPEARL BIO PEAK được đặc chế chuyên giữ ẩm, tái tạo và bảo vệ làn da khỏi thời tiết khắc nghiệt hàng ngày. Các dưỡng chất độc đáo của sản phẩm là sự kết hợp tinh túy của chiết xuất nhau thai từ cừu và 48 loại axit vitamin thiết yếu từ các loại thảo mộc thiên nhiên giúp làm mềm mịn da, có chất chống nắng và các dưỡng chất khác. Giúp cho làn da bạn được nuôi dưỡng và bảo vệ tuyệt đối suốt cả ngày. Hướng dẫn sử dụng:
- Lấy một lượng kem vừa đủ bằng que kèm theo, đặt lên đầu ngón tay.
- Nhẹ nhàng mát-xa lên khắp vùng da mặt và cổ, đặc biệt những vùng da cần được bảo vệ 2 lần, các nếp nhăn và các vùng dễ bị lão hóa sớm.
- Được khuyên dùng 2 lần/ ngày để cho hiệu quả tốt nhất.
- Ngoài ra có thể dùng làm kem dưỡng ẩm trước khi trang điểm.

http://www.lanopearl.com.vn/images/stories/lb01-1.jpg http://www.lanopearl.com.vn/images/products/lb01.jpg

emxinh_xinh2000
03-15-2011, 08:41 PM
Trời ơi, nhiều đồ quá,lóa hết cả mắt, chị cho em hỏi giá của nhau thai cừu nhé!

MeCunIn
03-16-2011, 10:47 AM
Trời ơi, nhiều đồ quá,lóa hết cả mắt, chị cho em hỏi giá của nhau thai cừu nhé!

chào em, em muốn hỏi nhau thai cừu loại nào, viên hay dạng tinh chất bôi hay hỗn hợp, chị báo em tất cả để em tham khảo nhé, cảm ơn em

coffeekem
03-17-2011, 06:07 PM
hôm nay có khách qua nhà e bảo là vừa sang mua sữa ở nhà chị về rồi chạy qua nhà e luôn nên e mới biết c cũng bán ở trên này. Up cho c hàng xóm. Ko biết có nhận ra e ko hihi

MeCunIn
03-17-2011, 11:28 PM
CHo mình xin giá vitamin cho bà bầu elevit woman

hi bạn, minh đã báo cho bạn rồi, sorry bạn vì reply chậm do k hiểu sao mình lại k thấy comment của bạn

MeCunIn
03-18-2011, 02:55 PM
hôm nay có khách qua nhà e bảo là vừa sang mua sữa ở nhà chị về rồi chạy qua nhà e luôn nên e mới biết c cũng bán ở trên này. Up cho c hàng xóm. Ko biết có nhận ra e ko hihi

hi hàng xóm, hôm nào rảnh chị ghé qua em chơi nhé, mấy hôm nay mưa gió ko đi đâu đc

meimy
03-18-2011, 03:04 PM

cái này giá bn ạ?

MeCunIn
03-18-2011, 10:15 PM

cái này giá bn ạ?

hi bạn, lọ gel nhau thai cừu và collagen này giá 650k bạn ạ, hàng của Newpharma, úc

Girlvip Fashion
04-07-2011, 10:39 PM
bà quên tôi xin bà cái nắp gì hả, thế thì làm sao tôi dùng đcj sản phẩm nhà bà

MeCunIn
04-08-2011, 04:44 PM
bà quên tôi xin bà cái nắp gì hả, thế thì làm sao tôi dùng đcj sản phẩm nhà bà

ôi thôi chết rồi, thảo nào bọn tôi cứ thắc mắc là còn thừa một cái nắp sót lại trong hộp của ai, tưởng bán nhầm, ặc. Để tôi về tìm lại nhé vì hôm dọn cửa hàng ko biết quẳng đi hay cất đi đâu nữa bà ạ

chucanson
04-08-2011, 08:58 PM
bạn ơi báo giá cho mình 1 số loại sau mình đang cần mua:
* NC-24 Long Lasting Hydrating Fluid 50ml
Viên nhau thai cừu Placentra Essence of Baby Sheep Liquid Capsules của Nature's King
Tinh chất nhau thai cừu Concentrated Placenta Liquid 100% của Nature's Care

MeCunIn
04-09-2011, 09:19 AM
bạn ơi báo giá cho mình 1 số loại sau mình đang cần mua:
* NC-24 Long Lasting Hydrating Fluid 50ml
Viên nhau thai cừu Placentra Essence of Baby Sheep Liquid Capsules của Nature's King
Tinh chất nhau thai cừu Concentrated Placenta Liquid 100% của Nature's Care

hi bạn, mình báo giá nhé:
- NC-24 Long lasting Hydrating Fluid 50ml: 650k
- Viên nhau thai cừu của Nature's king giá 740k/hộp
- Tinh chất nhau thai cừu giá 320k/lọ 10 ml bạn nhé
Cảm ơn bạn nhiều

MeCunIn
05-04-2011, 04:04 PM
Oánh dấu nghiên cứu ...............

cảm ơn bạn nhiều, bạn cần thông tin về sp nào thì cứ báo mình nhé

chipbong41108
05-16-2011, 09:21 AM
báo giá Blackmores Flaxseed Oil, dầu hạt lanh, viên tổng hợp các loại Omega 3,6,9, tăng sức đề kháng, giảm viêm nhiễm, hỗ trợ hệ tim mạch khỏe mạnh, là thành phần quan trọng trong chăm sóc da và tóc. Lọ 100 viên

MeCunIn
05-16-2011, 09:53 PM
Mình bận đi học nên giảm giá một số món hàng, mình đã ghi chú thích giá ngay cạnh những sản phẩm đó, các mẹ bớt chút thời gian xem có sp nào phù hợp thì ủng hộ cho mình nhé, những sp ko ghi chú thích nghĩa là giá bán vẫn giữ nguyên, cảm ơn các mẹ nhiều.

MeCunIn
05-16-2011, 10:05 PM
báo giá Blackmores Flaxseed Oil, dầu hạt lanh, viên tổng hợp các loại Omega 3,6,9, tăng sức đề kháng, giảm viêm nhiễm, hỗ trợ hệ tim mạch khỏe mạnh, là thành phần quan trọng trong chăm sóc da và tóc. Lọ 100 viên

minh đã báo giá các sp bạn hỏi, sorry vì mình reply bạn chậm, check pm bạn nhé

MeCunIn
05-19-2011, 03:17 PM
Mình vẫn đang tiếp tục giảm giá 1 sô mặt hàng, các mẹ có thể ghé qua nhà mình xem và chọn lựa nhé, cảm ơn các mẹ.

metomvajerry
05-20-2011, 11:18 AM

Chị hỏi giá cái này nhé.

metomvajerry
05-20-2011, 11:20 AM

Chị hỏi giá cái này nhé.

MeCunIn
05-23-2011, 04:53 PM

Chị hỏi giá cái này nhé.

hi chị, hiện đang hè nên em tạm ko mang kem rebirth về, hiện nhà em chỉ còn loại của careline và các serum nhau thai cừu thôi chị nhé, cảm ơn chị

MeCunIn
06-06-2011, 11:51 AM
Hôm qua nhà mình về thêm Bio-Performance Deep Repair Essence của New Pharmaceutical Australia gồm Placentra+ collagen + bọt vàng có tác dụng chữa nám, chống nhăn và sữa ong chúa Royal jelly 1450mg Costa của Star combo, úc, các mẹ có nhu cầu xin liên hệ lại với số điện thoại ở chữ ký, cảm ơn các mẹ

mommy_daddy
06-17-2011, 03:10 PM
pm mình xin giá sp này nhé bạn : * Blackmores Silica Compound hỗ trợ cho sụn, gân, xương, móng và da trong cơ thể luôn khỏe mạnh. Nó chính là thành phần chính hình thành nên collagen. Sp thích hợp với cả trẻ em. Cách dùng: Người lớn ngày 3 lần, mỗi lần 1 viên trong bữa ăn, trẻ em trên 6 tuổi dùng một ngày 1 viên trong bữa ăn. tks !

MeCunIn
06-17-2011, 03:33 PM
pm mình xin giá sp này nhé bạn : * Blackmores Silica Compound hỗ trợ cho sụn, gân, xương, móng và da trong cơ thể luôn khỏe mạnh. Nó chính là thành phần chính hình thành nên collagen. Sp thích hợp với cả trẻ em. Cách dùng: Người lớn ngày 3 lần, mỗi lần 1 viên trong bữa ăn, trẻ em trên 6 tuổi dùng một ngày 1 viên trong bữa ăn. tks !

hi bạn, giá loại này hiện là 410k bạn ạ, bạn có nhu cầu thì alo đến số 0904812626 hoặc qua luôn nhà mình nhé, hàng có sẵn bạn ạ, cảm ơn bạn nhiều

medaudo
06-23-2011, 04:17 PM
CHị, em chuyển khoản luôn tiền lọ sữa dê viên nhé, có gì chị cứ gửi chuyển phát nhanh hộ em nhé

MeCunIn
06-24-2011, 03:51 PM
CHị, em chuyển khoản luôn tiền lọ sữa dê viên nhé, có gì chị cứ gửi chuyển phát nhanh hộ em nhé
hi em, chị đã pm cho em rồi, chồng chị định đi có việc gần LLQ nên định ship cho em nhưng đường ngập, mai chồng chị qua đó sẽ mang cho em nhé, thanks em

MeCunIn
07-07-2011, 08:01 PM
Mình vẫn tiếp tục giảm giá một số mặt hàng trong thời gian mình đi học (đến cuối tháng 8), các mẹ có nhu cầu thì ủng hộ giúp mình nhé, cảm ơn các mẹ nhiều.

Girlvip Fashion
07-10-2011, 07:00 PM
sản phẩm tinh chất hạt nho thì của hãng nào tốt hơn hả bà, mà viên của nó ko quá to thì tôi mơí sài được, tư vấn tôi nhé

MeCunIn
07-11-2011, 07:12 PM
sản phẩm tinh chất hạt nho thì của hãng nào tốt hơn hả bà, mà viên của nó ko quá to thì tôi mơí sài được, tư vấn tôi nhé
hi bà, sp tinh chất hạt nho thì nhiều hãng có lắm, hãng nào có tên tuổi đều ok hết, bà đừng lăn tăn vì chất lượng dược phẩm của úc hầu như rất đồng đều và kiểm duyệt tốt. Hiện ở nhà tôi có 2 loại: 1 loại của Homart, hàm lượng 12000mg, ngày dùng 1 lần 2 viên, hộp 80v giá đang là 550k, còn 1 loại của Costa, Starcombo, hàm lượng 20000mg, ngày dùng 1 viên, hộp 100v giá 740k bà ạ. Viên đều bình thường, ko mùi dễ uống, thậm chí loại của Homart viên nhỏ lắm. BÀ muốn chống nhăn hay chống nám thì uống kèm với tinh chất hạt nho đều có tác dụng hỗ trợ vì nó là sp giúp chống oxy hóa hàng đầu mà. Bà còn lăn tăn gì thì cứ pm lại cho tôi nhé, hàng vẫn có sẵn ở nhà bà ạ, thanks bà

Mẹ Hà Vi_2004
07-11-2011, 07:20 PM
Chúc c đắt hàng bán nhanh hết còn đi học..hihi...

Girlvip Fashion
07-11-2011, 07:23 PM
Chúc c đắt hàng bán nhanh hết còn đi học..hihi...
chị này đi học sắp về rồi em ơi, hihi

Girlvip Fashion
07-11-2011, 07:25 PM
hi bà, sp tinh chất hạt nho thì nhiều hãng có lắm, hãng nào có tên tuổi đều ok hết, bà đừng lăn tăn vì chất lượng dược phẩm của úc hầu như rất đồng đều và kiểm duyệt tốt. Hiện ở nhà tôi có 2 loại: 1 loại của Homart, hàm lượng 12000mg, ngày dùng 1 lần 2 viên, hộp 80v giá đang là 550k, còn 1 loại của Costa, Starcombo, hàm lượng 20000mg, ngày dùng 1 viên, hộp 100v giá 740k bà ạ. Viên đều bình thường, ko mùi dễ uống, thậm chí loại của Homart viên nhỏ lắm. BÀ muốn chống nhăn hay chống nám thì uống kèm với tinh chất hạt nho đều có tác dụng hỗ trợ vì nó là sp giúp chống oxy hóa hàng đầu mà. Bà còn lăn tăn gì thì cứ pm lại cho tôi nhé, hàng vẫn có sẵn ở nhà bà ạ, thanks bà
ý tôi hỏi hãng nào tên tuổi hơn hãng nào hay cứ hãng tốt là hàng đắt, tôi thấy khác nhau ở hàm lượng, như thế nào thì nên dùng hàm lượng nào,,,

ladydau
07-11-2011, 07:54 PM
Chị ơi, cho e xin giá bộ dầu gội và xả Head and shoulder và son dưỡng môi chống nắng giàu Vitamin E - Rebirth với ạ.

MeCunIn
07-12-2011, 07:26 PM
ý tôi hỏi hãng nào tên tuổi hơn hãng nào hay cứ hãng tốt là hàng đắt, tôi thấy khác nhau ở hàm lượng, như thế nào thì nên dùng hàm lượng nào,,,
ah, bà nhìn xem nó cũng không chênh nhau là mấy đâu, hộp to và hàm lượng cao thì thường đắt hơn nhưng tính ra lại kinh tế hơn, tùy bà nếu mới uống thì có thể thử hộp nhỏ, nhưng thường ai uống lâu rồi thì lại thích hộp to hàm lượng cao. Và một câu nói ko bao h sai là tiền nào của đấy bà ạ, giá những loại có tên tuổi thì mua ở bên kia nó cũng cao hơn các hãng khác. Tôi đến khoảng ngoài 20/8 là về rồi, hehe

MeCunIn
07-12-2011, 07:28 PM
Chị ơi, cho e xin giá bộ dầu gội và xả Head and shoulder và son dưỡng môi chống nắng giàu Vitamin E - Rebirth với ạ.
chào em, hiện hình như ở nhà chị hết bộ HS của úc rồi, còn của Mỹ thôi thì phải, để chị check lại và pm cho em nhé, còn dưỡng môi Rebirth giá 180k em ạ

Girlvip Fashion
07-12-2011, 11:32 PM
thế thì cho tôi 1 lọ hàm lượng cao. đợt này đang muốn tẩy da chết, bà có loại tẩy cho da mặt và toàn thân ko

ladydau
07-12-2011, 11:33 PM
chào em, hiện hình như ở nhà chị hết bộ HS của úc rồi, còn của Mỹ thôi thì phải, để chị check lại và pm cho em nhé, còn dưỡng môi Rebirth giá 180k em ạ
Vâng HS của Mỹ cũng đc ạ. C check lại giúp e. Để e qua lấy luôn 1 thể :D

MeCunIn
07-13-2011, 08:52 PM
Vâng HS của Mỹ cũng đc ạ. C check lại giúp e. Để e qua lấy luôn 1 thể :D
Hi em, chị vừa check lại ở nhà, hóa ra vẫn còn 1 bộ HS của úc em ạ, 1 bộ này chị vẫn để giá giảm vì còn 1 bộ thôi mà, xả và gội đều là chai 400ml, cả bộ là 400k, lúc nào em qua mua thì cứ alo trước cho số điện thoại 0904812626 nhé vì đề phòng người nhà chị ra ngoài, cảm ơn em nhiều.

MeCunIn
07-13-2011, 10:55 PM
thế thì cho tôi 1 lọ hàm lượng cao. đợt này đang muốn tẩy da chết, bà có loại tẩy cho da mặt và toàn thân ko
hi bà, bà biết tôi đang bó chân vì ở xa rồi mà, bà cứ alo đến số của tôi để bố trí lấy hàng với bác chồng tôi nhé, còn tẩy da chết cho mặt và toàn thân thì chắc là bà phải chờ tôi về vì vụ này chồng tôi bó tay hoàn toàn bà ạ

Girlvip Fashion
07-15-2011, 08:45 PM
hi bà, bà biết tôi đang bó chân vì ở xa rồi mà, bà cứ alo đến số của tôi để bố trí lấy hàng với bác chồng tôi nhé, còn tẩy da chết cho mặt và toàn thân thì chắc là bà phải chờ tôi về vì vụ này chồng tôi bó tay hoàn toàn bà ạ
ô sờ kê ! đợt này tinh thần và sức khoẻ đêù xuống bà ạ. Bà thế nào, chẳng vào nhà bá cá tình hình học hành gì cả

MeCunIn
07-16-2011, 11:05 PM
[QUOTE=Girlvip Fashion;6009653]ô sờ kê ! đợt này tinh thần và sức khoẻ đêù xuống bà ạ. Bà thế nào, chẳng vào nhà bá cá tình hình học hành gì cả[/QUOTE
tôi dạo này phải thi liên tuc nên cũng ít vào nhà, mới lại hồi đầu vào nhưng đc một tý lại out nên cũng ko biết tính hình của cả nhà nên tự nhiên đâm lười vào bà ạ. Tôi dạo này chán India đên tận cổ rồi, chỉ mong về nhà từng ngày

MeCunIn
07-20-2011, 07:44 PM
Nhà mình mới về thêm viên tinh chất nhau thai cừu Nature's king tác dụng chữa nám rất hữu hiệu, mời các mẹ có nhu cầu ủng hộ cho mình nhé, cảm ơn các mẹ

Ritashi
08-06-2011, 03:53 PM
chị ơi cho em hỏi giá lọ sữa ong chúa 365 viên, lọ keo ong 365 viên nữa với ạ. Mua thì em đến địa chỉ Vũ Thạnh ah chị:)

MeCunIn
08-08-2011, 05:44 PM
chị ơi cho em hỏi giá lọ sữa ong chúa 365 viên, lọ keo ong 365 viên nữa với ạ. Mua thì em đến địa chỉ Vũ Thạnh ah chị:)
hi em, sorry em vì trả lời muộn quá. Sữa ong chúa 365v hàm lượng 1450mg giá 820k (em lưu ý đây là hàm lượng cao nên sẽ đắt hơn loại hàm lượng thấp hơn nhé), keo ong 365v giá 720k, nếu em muốn xem hàng thì qua nhà chị ở Vũ thạnh nhé, em có thể alo đến số 0904812626 vì đề phòng người nhà chi đi vắng, cảm ơn em

viethuongvnn
09-13-2011, 08:31 AM
Chị cho em hỏi tác dụng của viên sữa ong chúa ạ, em nghe nói là chống được cả Ung thư có đúng không ạ????

MeCunIn
09-14-2011, 05:15 PM
Chị cho em hỏi tác dụng của viên sữa ong chúa ạ, em nghe nói là chống được cả Ung thư có đúng không ạ????
Bạn tham khảo bài báo này nhé:
Tác dụng của sữa ong chúa?

Tôi nghe nói sữa ong chứa có tác dụng tăng cường khả năng sinh dục và sinh sản. Xin hỏi điều này có đúng không? Cách dùng và bảo quản sữa ong chúa như thế nào?

Trả lời

Tuyến họng của ong thợ có thể tiết ra một loại dịch thể đặc gọi là sữa ong. Vì đây là thức ăn của ong chúa nên còn gọi là sữa ong chúa, y học cổ truyền gọi là phong nhũ tinh. Sữa ong chúa có màu trắng sữa, hơi vàng, nửa trong suốt, vị hơi chua, rất giàu chất dinh dưỡng. Đây là một trong những loại thực phẩm có nhiều tác dụng dược lý như: thúc đẩy quá trình sinh trưởng phát dục của cơ thể, chống lão hóa, nâng cao năng lực tư duy và khả năng ghi nhớ, chống ung thư và phóng xạ, kháng khuẩn và chống viêm, tăng cường sức cơ bóp cơ tim, hạ huyết áp và phòng chống tích cực vữa xơ động mạch, bảo hộ và cải thiện công năng tạo huyết của tủy xương, làm tăng số lượng và chất lượng các tế bào máu, thúc đẩy sự hồi phục và tái sinh của tế bào ở các tổ chức như thận, gan, thần kinh... cải thiện công năng của các tuyến nội tiết. Đặc biệt tăng cường khả năng sinh dục và sinh sản, nâng cao sức đề kháng và miễn dịch của cơ thể, nếu dùng liều cao sẽ có tác dụng an thần, phòng chống mất ngủ...

Tùy theo mục đích sử dụng, tính chất bệnh lý và đặc điểm cơ thể mà người ta lựa chọn cách dùng và liều dùng khác nhau. Thông thường có bốn cách dùng: uống, nhỏ giọt dưới lưỡi, tiêm vào da hoặc bắp và bôi bên ngoài, trong đó phương pháp uống là phổ biến nhất. Tuy nhiên, sữa ong chúa không uống riêng, khi dùng thường được pha theo hai cách:

- Sữa ong chúa + mật ong

- Sữa ong chúa + mật ong + r*** trắng.

Trong đó lượng sữa ong chúa chỉ nên chiếm khoảng 1%.

Liều thường như sau:

- Dưới 4 tuổi: uống 5 mg/ngày

- Từ 5 đến 10 tuổi: 10 mg/ngày

- Trên 10 tuổi: 20 mg/ngày, chia 2 lần sáng và chiều.

- Người lớn mỗi ngày có thể uống khoảng 100-400 mg, chia làm 2 lần trong ngày. Lúc đầu chỉ uống 100 mg/ngày, sau 7 ngày thì tăng dần liều dùng.

Sau khi uống được 3-4 tuần, sữa ong chúa mới bắt đầu có hiệu quả, bởi vây phải uống liên tục với liệu trình ít nhất là 20 ngày, có thể uống kéo dài liên tục trong 6-10 tuần.

Vì sữa ong chúa có tác dụng thúc đẩy quá trình sinh trưởng và phát dục của cơ thể nên đối với trẻ nhỏ và thanh thiếu niên phát triển bình thường thì không nên dùng.

Thạc sĩ Xuân Mai

(Theo Khoa học & Đời Sống)

MeCunIn
09-18-2011, 10:29 PM
* Hàng update ngày 18/09/11
- Các loại kem cừu Careline, kem đà điểu Careline đã về
- Kem mỡ cừu cô đặc Leimei của Nature's care
- Kem cừu có thành phần chống nắng Lanocorp
- Dưỡng mồi giàu vitamin E, có thành phần chống nắng Rebirth, Nature's Care
- Tinh chất hạt nho Costa, nhau thai cừu trộn bọt vàng Newpharma

ngocthaohien
10-03-2011, 10:50 AM
Hoa ơi có đi đâu tiện qua chỗ liễu giai mang cho chị 2 hộp này với. Chị Thúy, 09022.56677 (sợ mất số của chị rồi)

*Kem Careline Placenta Cream 24 Hour Time Release hộp 100mg. GIÁ KMAI 160K/H.
Thành phần: Chiết xuất Placenta, Lanolin, Aloe Vera, vitamin E, tinh dầu hạt nho, collagen cung cấp và giữ ẩm cho làn da suốt 24h
- Chiết xuất Placenta (nhau thai cừu) làm giảm nếp nhăn, chất hydro không bão hòa thấm sâu vào da và giải độc tố cho da.
- Vitamin E làm mềm mại làn da, tăng cường độ ẩm, và thúc đẩy quá trình tái tạo tế bào mới.
- Tinh dầu hạt nho giúp dưỡng ẩm và thêm dinh dưỡng cho da.
- Collagen chống lão hóa, ngăn ngừa chảy xệ giúp làn da đàn hồi tốt hơn, giảm các nếp nhăn trên da

MeCunIn
10-03-2011, 12:41 PM
hi chị, em h chuyển chỗ làm đến hoàng đạo thúy nên chiêu em đi đón con em mang cho chị nhé

Hoa ơi có đi đâu tiện qua chỗ liễu giai mang cho chị 2 hộp này với. Chị Thúy, 09022.56677 (sợ mất số của chị rồi)

Thành phần: Chiết xuất Placenta, Lanolin, Aloe Vera, vitamin E, tinh dầu hạt nho, collagen cung cấp và giữ ẩm cho làn da suốt 24h
- Chiết xuất Placenta (nhau thai cừu) làm giảm nếp nhăn, chất hydro không bão hòa thấm sâu vào da và giải độc tố cho da.
- Vitamin E làm mềm mại làn da, tăng cường độ ẩm, và thúc đẩy quá trình tái tạo tế bào mới.
- Collagen chống lão hóa, ngăn ngừa chảy xệ giúp làn da đàn hồi tốt hơn, giảm các nếp nhăn trên da

TVLy
10-10-2011, 11:11 PM
Ban oi, minh muon mua 1 hop Elevit Woman's Multi. Ban co the giup dua hang qua nha minh duoc ko (vi minh mac con nho ko di qua cho ban duoc). Hoac ban bao lai cach thuc van chuyen hang va thanh toan nhu the nao hop ly va gia ca cho minh nhe.
Thanks ban
P/s: sorry minh post bai bang dien thoai nen ko go tieng Viet co dau duoc

MeCunIn
10-11-2011, 10:14 PM
Ban oi, minh muon mua 1 hop Elevit Woman's Multi. Ban co the giup dua hang qua nha minh duoc ko (vi minh mac con nho ko di qua cho ban duoc). Hoac ban bao lai cach thuc van chuyen hang va thanh toan nhu the nao hop ly va gia ca cho minh nhe.
Thanks ban
P/s: sorry minh post bai bang dien thoai nen ko go tieng Viet co dau duoc
hi bạn, hiện mình đã thanh lý lỗ vốn rất nhiều còn 500k/hộp nên mình ko free ship đc, hoặc nếu tiện đường từ giảng võ đến hoàng đạo thúy mình sẽ free ship cho bạn, nếu địa chỉ khác, mình sẽ nhờ bác xe ôm chuyển cho bạn, bạn thanh toán thêm ít tiền ship cho bác ấy nhé, có gì reply lại cho mình, thanks bạn

chicuong
10-14-2011, 04:29 PM
mẹ nó pm cho mình giá của grape seed nhé mình đang cần uống.hìn như loại đấy còn có tác dụng giảm stress đúng không?và cả kem re birth nữa nhé

MeCunIn
10-14-2011, 11:35 PM
mẹ nó pm cho mình giá của grape seed nhé mình đang cần uống.hìn như loại đấy còn có tác dụng giảm stress đúng không?và cả kem re birth nữa nhé
hi bạn, grape seed mình có 2 loại nên mình báo giá cho bạn cả 2 nhé: loại của Homart hàm lượng 12000mg ngày uống 2v giá 530k, loại Costa hàm lượng 20000mg ngày uống 1v giá 730k, kem rebirth thì tuần sau mình có mình sẽ báo nhé, hiện nhà mình đang mới về các loại kem Careline, kem Leimei và kem Lanocorp, bạn quan tâm loại nào thì mình sẽ báo giá thêm, thanks

hades
10-15-2011, 01:01 AM
chi oi bao gia cho em cai evening primrose nhe. Tks c

MeCunIn
10-15-2011, 08:04 AM
chi oi bao gia cho em cai evening primrose nhe. Tks c
hi bạn, evening primose giá 680k/hộp 190v bạn ạ, thanks bạn

huda.hanoi
10-15-2011, 09:17 AM
Em oánh dấu hôm trước được sếp đi Úc về cho hộp kem của hàng NewPharma dùng rất thích ah, khi nào hết em sẽ ủng hộ ah

MeCunIn
10-15-2011, 04:38 PM
Em oánh dấu hôm trước được sếp đi Úc về cho hộp kem của hàng NewPharma dùng rất thích ah, khi nào hết em sẽ ủng hộ ah
hi em, cảm ơn em nhiều..........................

me jupi
10-16-2011, 09:28 PM
Mẹ nó cho mình hỏi có đặt hàng được hộp kem vitamin collagen của royal-land úc ko.

MeCunIn
10-17-2011, 08:12 PM
Mẹ nó cho mình hỏi có đặt hàng được hộp kem vitamin collagen của royal-land úc ko.
Có phải Nhung ở vcb không, Nhung gửi ảnh sp qua đây để mình check xem có mua đc ko đã nhé, thanks

me jupi
10-18-2011, 03:25 PM
hihi, đúng là mình, mình cũng mới xin được chuyển về hoàng đào thúy làm. Sắp tới lại tiếp là khách hàng của mẹ nó rùi. Để tối mình về chụp ảnh nhé.

MeCunIn
10-24-2011, 09:08 AM
hihi, đúng là mình, mình cũng mới xin được chuyển về hoàng đào thúy làm. Sắp tới lại tiếp là khách hàng của mẹ nó rùi. Để tối mình về chụp ảnh nhé.
hi N, thế N cứ chụp ảnh rồi gửi qua đây cho mình để mình tìm và báo giá, thanks

Glanchester
10-25-2011, 10:18 PM
Ơ chị ơi tự dưng nhìn thấy topic của c mới nhớ ra,c ko ship hàng cho e ah?e ck từ hôm wa rùi đấy.

MeCunIn
10-25-2011, 10:45 PM
Ơ chị ơi tự dưng nhìn thấy topic của c mới nhớ ra,c ko ship hàng cho e ah?e ck từ hôm wa rùi đấy.
ơ em ơi, sáng nay trước khi đi làm chị đã gửi hàng cho bác xe ôm rồi mà, hic, chị về muộn nhưng ko thấy bác ấy nói lại gì, em nhận đc hàng chưa em

MeCunIn
10-27-2011, 10:58 AM
Hàng mới update ngày 27/10:
- Kem Lanopearl BioPeak bộ ngày và đêm đã về
- Kem Lanopearl tinh dầu đà điểu EMU: hàng mới
- Các loại kem dưỡng da mùa đông chiết xuất từ mỡ cừu, nhau thai cừu của úc.
- Sữa ong chúa, nhau thai cừu
- Fish oil Omega 3 loại khử mùi tanh của Blackmores
Mời các mẹ có nhu cầu tham khảo nhé

MeCunIn
10-27-2011, 10:58 AM

MeCunIn
10-30-2011, 08:52 AM
Mình up thêm thông tin và hình ảnh sp mới để tiện các mẹ tham khảo nhé:
- * Kem Lanopearl làm trắng da ban đêm- HÀNG MỚI. Sp gồm:
- Tinh dầu Đà điểu, kết hợp với hợp chất thảo mộc (gồm sữa ong chúa và hạt AHA) làm giảm vết nhăn và làm trắng hồng làn da, Chiết xuất từ cây việt quất và Vitamin E tăng cường chống lại lão hóa trên da.
- Thích hợp sử dụng dưỡng da vào ban đêm.

http://www.lanopearl.com.vn/images/products/la22-01.jpg http://www.lanopearl.com.vn/images/stories/la21-1.jpg

2. * LANOPEARL BIO PEAK ban ngày được đặc chế chuyên giữ ẩm, tái tạo và bảo vệ làn da khỏi thời tiết khắc nghiệt hàng ngày. Các dưỡng chất độc đáo của sản phẩm là sự kết hợp tinh túy của chiết xuất nhau thai từ cừu và 48 loại axit vitamin thiết yếu từ các loại thảo mộc thiên nhiên giúp làm mềm mịn da, có chất chống nắng và các dưỡng chất khác. Giúp cho làn da bạn được nuôi dưỡng và bảo vệ tuyệt đối suốt cả ngày, bộ sp gồm kem ngày và đêm

http://www.lanopearl.com.vn/images/stories/lb01-1.jpg http://www.lanopearl.com.vn/images/products/lb01.jpg http://www.lanopearl.com.vn/images/stories/lb02-1.jpg http://www.lanopearl.com.vn/images/products/lb02.jpg

loanntanna
11-15-2011, 10:59 PM
Chị ơi, em muốn dùng SOC và nhau thai cừu. Vậy có nên uống 2 loại cùng một lúc không? Chà, cái phi vụ làm đẹp này sao mà làm mình mê mẩn quá, cái nào cũng tham. Chị tư vấn cụ thể số lượng cụ thể cần uống từng đợt thế nào để có kết quả tốt nhất nhé.

MeCunIn
11-16-2011, 02:34 PM
Chị ơi, em muốn dùng SOC và nhau thai cừu. Vậy có nên uống 2 loại cùng một lúc không? Chà, cái phi vụ làm đẹp này sao mà làm mình mê mẩn quá, cái nào cũng tham. Chị tư vấn cụ thể số lượng cụ thể cần uống từng đợt thế nào để có kết quả tốt nhất nhé.
hi bạn, mình nhận ra bạn qua tin nhắn hôm nay, nếu bạn là một mem trên lamchame thì mình sẽ free ship và có giảm giá nữa :), hai cái món sữa ong chúa và nhau thai cừu uống cùng 1 lúc đc vì mỗi cái có tác dụng khác nhau, sữa ong chúa giúp bạn phòng chống các bệnh nhiễm khuẩn, giúp ăn ngon, ngủ kỹ, cơ thể đc khỏe mạnh. Còn nhau thai cừu là cải thiện nội tiết giúp giảm các vết thâm nám trên mặt. Hai loại mính bán đều là hàm lượng cao nên ngày chỉ uống 1 viên duy nhất, nhau thai cừu uống hết 1 lọ lại nghỉ chừng nửa tháng đến 20 ngày rồi có thể uống tiếp lọ thứ 2.

loanntanna
11-17-2011, 10:25 PM
Chị ui, chị báo giảm giá cho em, vậy cụ thể từng món thế nào vậy, pm cho em biết để em CK cho chị nhé.

MeCunIn
11-18-2011, 01:27 PM
Chị ui, chị báo giảm giá cho em, vậy cụ thể từng món thế nào vậy, pm cho em biết để em CK cho chị nhé.
hi bạn, mình đã pm cho bạn về giá cả rồi ,check giúp mình nhé, bạn đặt hàng gì thì ghi lại cho mình để mình chuyển hàng, thanks

libra82
11-25-2011, 10:07 AM
Chị ơi,báo giá giúp e sp này với ạ.Cái này có tác dụng làm giảm nám,tàn nhang ko chị???
Tiện thể báo luôn giá cái này cho e với ạ:Cái này người già hay bị đau nhức khớp bôi có OK ko chị???

MeCunIn
11-26-2011, 04:30 PM
Chị ơi,báo giá giúp e sp này với ạ.Cái này có tác dụng làm giảm nám,tàn nhang ko chị???
Tiện thể báo luôn giá cái này cho e với ạ:Cái này người già hay bị đau nhức khớp bôi có OK ko chị???
hi em, sp số 1 em hỏi thành phần có nhau thai cừu và collagen nên nó có tác dụng vừa giảm nám, vừa giảm vết nhăn, tuy nhiên chữa nám phải rất kiên trì, ngoài bôi thường nên kết hợp uống vì như thế mới giảm đc nhanh hơn. Loại 2 có tác dụng rất tốt với người hay bị đau khớp, hiện chị mới hết, em cần thì báo lại chị thì để hôm nào về chị sẽ báo em

metuty09
11-26-2011, 07:55 PM
đánh dấu sắp hết kem bôi ban đêm..........

sweetcandy_89089
11-27-2011, 09:47 AM
chị ơi,cho e giá 2 loại serum của newpharma và giá cái essence của pharma nữa nhá?dùng để dữong trắng da thì cái nào đc hơn a?em mới 22t thì cái nào ổn hơn ạ?

littlebear09
11-27-2011, 01:57 PM
hok thấy mẹ nó đề giá cả sản phẩm? Vào trang nature care đọc thấy sản phẩm nào cũng quá tốt, chẳng biết chọn loại nào? Thấy bên nhà mẹ khác có loại merino của NZ hok biết nên chọn sp nào?

littlebear09
11-27-2011, 02:00 PM
bộ dưỡng lanopearl ngày vào đêm mình hok thấy hình ản sp?

MeCunIn
11-29-2011, 01:24 PM
bộ dưỡng lanopearl ngày vào đêm mình hok thấy hình ản sp?
hi bạn, có thể do mình dùng ảnh trên web nên có thời điểm link ảnh bị lỗi nên bạn ko xem được, mình sẽ sửa lại.
Còn giá sp nếu bạn cần loại nào bạn vui lòng pm cho mình, mình sẽ trả lời vì hiện đô úc ko ổn định nên giá hàng mỗi thời điểm có khác một chút nên mình ko tiện để giá fix, thanks bạn

MeCunIn
11-29-2011, 01:27 PM
chị ơi,cho e giá 2 loại serum của newpharma và giá cái essence của pharma nữa nhá?dùng để dữong trắng da thì cái nào đc hơn a?em mới 22t thì cái nào ổn hơn ạ?
hi bạn, hiện mình chỉ còn loại essence tác dụng chống thâm nám và chống nhăn, còn loại chuyên làm trắng thì có loại kem đà điểu và thảo dược của Lanopearl và chỉ nên dùng ban đêm bạn ạ

hoanang1
11-30-2011, 02:53 PM
lâu mới vào, tiện đi qua nhà bà phải chúc bà đắt hàng mới được. Mai mang cho tôi kem cừu nhé, cảm ơn bà!

keomut1811
11-30-2011, 11:05 PM
Bà ơi, cái omega 3 khử mùi tanh bao xiền? Bao nh viên?

MeCunIn
12-01-2011, 08:29 AM
Bà ơi, cái omega 3 khử mùi tanh bao xiền? Bao nh viên?
hi bà. lọ đó 200v, giá 560k bà ạ, mà tôi ko nhớ là ở nhà còn lọ tanh hay khử mùi tanh nữa bà ạ, để tối về tôi kiểm tra lại đã nhé rồi báo lại bà, thanks bà

mekhoaita
12-01-2011, 09:48 AM
Chào bạn
pm cho mình giá sữa ong chúa của hãng Auhealth nhé (hộp xanh)
Mình đang dùng Nhau thai cừu vỉ, 1 hộp 10 vỉ. Sau khi dùng hết thì nghỉ bao lâu nên dùng lại hả bạn
Mong tin bạn

MeCunIn
12-01-2011, 04:14 PM
Chào bạn
pm cho mình giá sữa ong chúa của hãng Auhealth nhé (hộp xanh)
Mình đang dùng Nhau thai cừu vỉ, 1 hộp 10 vỉ. Sau khi dùng hết thì nghỉ bao lâu nên dùng lại hả bạn
Mong tin bạn
hi bạn, chắc bạn định nói đến sụn cá mập của Aussia, hộp xanh đúng ko, hộp đó 180v giá 700k, nhau thai cừu bạn đang uống hàm lượngg bao nhiêu mg, nếu dưới 12000mg thì ngày 2 viên, còn 12000mg thì ngày 1 viên, sau khi dùng hết bạn nên nghỉ từ 20-30 ngày thì uống tiếp bạn nhe

keomut1811
12-01-2011, 06:59 PM
Bà ơi, check đưọc cho tôi chưa? Loại đó uống có cần phải theo chỉ định của bác sĩ k? Cún nhà bà cao và nặng bao nh òi? Đo hộ tôi vòng 1 để check size nhá

emxinh_xinh2000
12-01-2011, 08:51 PM
Chị ơi, chị có loại này dành cho chân tay bị khô, nứt nẻ ko ah?

MeCunIn
12-02-2011, 09:43 AM
Bà ơi, check đưọc cho tôi chưa? Loại đó uống có cần phải theo chỉ định của bác sĩ k? Cún nhà bà cao và nặng bao nh òi? Đo hộ tôi vòng 1 để check size nhá
hi bà, nhà chỉ còn loại bt, không phải loại khử mùi tanh bà ạ, loại này thì uống ko cần chỉ định của bs, nó là hàm lượng chuẩn dùng liều bổ sung hàng ngày. Tôi quên chưa đo vòng 1 của con, nhưng con nhà tôi cao tầm 1,26m, nặng 28,5 kưn.

MeCunIn
12-02-2011, 09:45 AM
Chị ơi, chị có loại này dành cho chân tay bị khô, nứt nẻ ko ah?
hi em, có em ạ, chuyên bôi vào các vùng cùi chỏ, gót chân mà bị nứt nẻ, hàng của Hàn và Đức em ạ, có gì em qua nhà để xem thêm nhé, thanks em

me jupi
12-05-2011, 10:21 PM
Mẹ cún ỉn tư vân cho Minh loại kem Dương da trị khô nẻ, chống lão hóa để Minh mua cho mẹ Minh U50 dùng nhé.

MeCunIn
12-06-2011, 10:53 AM
Mẹ cún ỉn tư vân cho Minh loại kem Dương da trị khô nẻ, chống lão hóa để Minh mua cho mẹ Minh U50 dùng nhé.
hi N,
Nếu kem chỉ với mục đích dưỡng da trị nẻ thì kem cừu rất phù hợp, bạn có thể dùng bất kỳ loại nào trong các loại kem cừu ở link hàng nhà mình, đảm bảo là mẹ bạn sẽ thích. Còn thêm mục đích chống lão hóa thì bạn xem sp Lanopearl BioPeak là gồm nhau thai cừu và 25 loại thảo dược, gồm có ngày và đêm giúp tái tạo lớp da mới cho da mặt. Các loại kem dưỡng chống nẻ tùy loại giá từ 160k-170k, còn loại Lanopearl chống lão hóa thì giá 950k/hộp bạn nhé.

AT&T
12-06-2011, 03:04 PM
Nhiều hàng mình cần, hihi. Đánh dấu nghiên cứu nào.

MeCunIn
12-06-2011, 04:18 PM
Nhiều hàng mình cần, hihi. Đánh dấu nghiên cứu nào.
cảm ơn bạn, hi vọng bạn sẽ chọn đc sp phù hợp với mình.

hanhfood
12-10-2011, 12:53 PM
* Loại uống: Viên nhau thai cừu Placentra Essence of Baby Sheep Liquid Capsules của Nature's King hàm lượng rất cao 12000mg, hộp 60v. Ngày dùng 1 viên.

Nàng ơi! Cho tôi đăng ký lấy tiếp 01 lọ này nhé.
PM nhắn tôi tiền và lúc nào qua lấy hàng được? ĐC lấy hàng ở đâu? để em NV tiện khi đi giao hàng sẽ qua lấy hộ tôi nhé.
Với lại vừa thấy loại Gel bôi 2lần/ngày phù hợp cho da lứa tuổi mình không? Ntn thì nhắn tư vấn giúp tôi vụ này nữa nhé.
Kiukiu nhiều...

MeCunIn
12-12-2011, 02:51 PM
* Loại uống: Viên nhau thai cừu Placentra Essence of Baby Sheep Liquid Capsules của Nature's King hàm lượng rất cao 12000mg, hộp 60v. Ngày dùng 1 viên.

Nàng ơi! Cho tôi đăng ký lấy tiếp 01 lọ này nhé.
PM nhắn tôi tiền và lúc nào qua lấy hàng được? ĐC lấy hàng ở đâu? để em NV tiện khi đi giao hàng sẽ qua lấy hộ tôi nhé.
Với lại vừa thấy loại Gel bôi 2lần/ngày phù hợp cho da lứa tuổi mình không? Ntn thì nhắn tư vấn giúp tôi vụ này nữa nhé.
Kiukiu nhiều...
tôi cũng quên mất vụ lọ này cho bà đấy. Tôi mạng đi làm ở hoàng đạo thúy nhé, khi nào có em giao hàng đi qua đó thì lấy hộ tôi luôn, lọ gel ngày bôi 2 lần lứa tuổi mình bôi là quá đc rồi, ngoài 30 thì da vừa có triệu chứng lão hóa, vừa có nhăn, vừa có nguy cơ nám bà ạ

MeCunIn
12-22-2011, 09:57 AM
Update hàng mới:
* Serum chống nhăn, xóa thâm vùng mắt chuyên sâu (INTENSIVE TREATMENT EYE REPAIR ) của Lanopearl, dung tích 30ml
- Serum được đặc chế với công thức đặc biệt chăm sóc riêng cho vùng mắt gồm 15 loại thảo mộc thiên nhiên, tinh chất trà xanh, Vitamin A, Vitamin K1 và tinh chất Sage giúp bảo vệ mắt khỏi tác động khắc nghiệt của môi trường.
- Công dụng:
+Làm căng mịn vết chân chim
+Ngăn ngừa nếp nhăn mới và giảm túi nâu quanh mắt.
+Giúp vùng da quanh mắt luôn khỏe mạnh và săn chắc.
+Hiệu quả thấy rõ sau 2 tuần sử dụng.
- Hướng dẫn sử dụng: Mỗi lần bôi kem dưỡng mắt, chỉ nên bôi 1 lớp thật mỏng, và matxa đều hướng từ đều mắt đến đuôi mắt.

http://www.lanopearl.com.vn/sites/kyphong1/files/imagecache/product_large_image/large-image/lb04_b.jpg

littlebear09
12-22-2011, 10:11 AM
hàng concentrate placenta của chị giá bao nhiêu một lọ, dùng hiệu quả hok chị? E mới chuyển sang dùng thử dưỡng nhau thai cừu và thấy khá tốt, nên đang muốn tìm dùng cả serum luôn, nhg thấy nhiều loại quá, hok biết chọn loại nào?

MeCunIn
12-22-2011, 10:17 AM
hàng concentrate placenta của chị giá bao nhiêu một lọ, dùng hiệu quả hok chị? E mới chuyển sang dùng thử dưỡng nhau thai cừu và thấy khá tốt, nên đang muốn tìm dùng cả serum luôn, nhg thấy nhiều loại quá, hok biết chọn loại nào?
hi em, em cứ thử dùng 1 lọ nhỏ 10ml xem hiệu quả có đúng như lời giới thiệu ko nhé :D. Giá 350k/lọ em ạ, trông nhỏ nhỏ thế nhưng dùng lâu phết, phải được đến gần 3 tuần nếu bôi ngày 2 lần sáng và tối đấy

Memun2510
12-22-2011, 02:15 PM
Chị ơi son dưỡng môi bao xiền?

MeCunIn
12-22-2011, 04:02 PM
Chị ơi son dưỡng môi bao xiền?
hi em, loại của rebirth giá 180k, nhưng hiện rebirth vừa hết, còn của Nature's care thành phần giống hệt nhưng khác mùi, giá cũng 180k, ngoài ra ở nhà chị còn có loại Labello có màu của Đức, loại ko màu của Nga, tùy em chọn nhé

soara
12-24-2011, 11:46 AM
đánh dấu ngâm cứu mấy e kem cừu,hihi,loại nào cũng thic hết là seo????
chị ơi,mấy loại kem cừu đó thì loại nào lành tính nhất,e 25t ,
da e mùa này hỗn hợp nhờn thiên khô,k bị mốc nh mà cười thì thấy nhăn nheo lắm,
e mún dùng loại dưỡng ẩm cao chị ạ,ah tuần sau e rảnh qua nhà chị xem hàng chị nhá:D,
lúc nào thì chị có nhà ạ?

MeCunIn
12-26-2011, 12:03 PM
đánh dấu ngâm cứu mấy e kem cừu,hihi,loại nào cũng thic hết là seo????
chị ơi,mấy loại kem cừu đó thì loại nào lành tính nhất,e 25t ,
da e mùa này hỗn hợp nhờn thiên khô,k bị mốc nh mà cười thì thấy nhăn nheo lắm,
e mún dùng loại dưỡng ẩm cao chị ạ,ah tuần sau e rảnh qua nhà chị xem hàng chị nhá:D,
lúc nào thì chị có nhà ạ?
hi em, kem cừu bản thân đã rất lành tính nên em có thể dùng bất kỳ loại nào cũng đc. em có thể qua xem và bôi thử vì tùy loại da sẽ thấy loại nào dưỡng ẩm nhiều hơn cho da của mình, có bạn thì thấy loại màu tim, có bạn thì lại thấy loại màu hồng... Em có thể qua chị vào các buổi chiều sau 5h nhé, cuối tuần chị ở nhà nhưng rất mong trước khi qua em alo cho chị vì đề phòng chị lượn đi đâu đó nhé :D

Đẹp_Fashion_Shoes
01-03-2012, 10:41 PM
Oánh dấu cái. Lúc nào đỡ lạnh chạy qua kiếm lọ kem dưỡng. Lâu lắm rồi ko chăm sóc bản thân gì hết :((

MeCunIn
01-04-2012, 11:06 AM
Oánh dấu cái. Lúc nào đỡ lạnh chạy qua kiếm lọ kem dưỡng. Lâu lắm rồi ko chăm sóc bản thân gì hết :((
cảm ơn bạn, gần nhà hôm nào mời bạn qua nhé

suatuoi
01-04-2012, 11:46 AM
Up đánh dấu, mình hay lấy thuốc bổ cho con ở chỗ Nguyễn Chí Thanh ấy, bạn bán hàng rất dễ chịu, híhí vì mình tiện đường ship nữa nên đánh dấu nghiên cứu chọn mỹ phẩm cho mẹ, còn con lần này từ từ, tết rùi, nhường mẹ..

MeCunIn
01-06-2012, 10:54 AM
Up đánh dấu, mình hay lấy thuốc bổ cho con ở chỗ Nguyễn Chí Thanh ấy, bạn bán hàng rất dễ chịu, híhí vì mình tiện đường ship nữa nên đánh dấu nghiên cứu chọn mỹ phẩm cho mẹ, còn con lần này từ từ, tết rùi, nhường mẹ..
cảm ơn bạn rất nhiều, bạn cần thông tin về sp gì thì cứ báo lại mình, mình sẽ giải thích thêm cho bạn nhé,

baotin.minhanh
01-08-2012, 11:17 PM
phiền chị quá.Em hôm 31 qua mua 3 hộp kem cho mẹ.Mẹ em bóc 1 hộp kem Emu mà dùng ko hợp.Còn 1 hộp nguyên chưa mở nắp.Giờ em muốn qua lấy cho mẹ em kem cừu.Em hỏi chị xem có tiện đổi được ko.Thanks chị!

MeCunIn
01-09-2012, 08:28 AM
phiền chị quá.Em hôm 31 qua mua 3 hộp kem cho mẹ.Mẹ em bóc 1 hộp kem Emu mà dùng ko hợp.Còn 1 hộp nguyên chưa mở nắp.Giờ em muốn qua lấy cho mẹ em kem cừu.Em hỏi chị xem có tiện đổi được ko.Thanks chị!
hi em, em cứ mang qua nhà chị sau 5h chiều, chị kiểm tra nếu thấy chưa mở và sử dụng chị sẽ đổi cho em sang hộp khác nhé

me De tit
01-11-2012, 05:47 PM
Em oi, serum trị nám 6 lọ nhỏ bao xiền 1 hộp vậy em? Hihi, dùng đồ của úc thik thật em nhỉ, xã chị vác về được mấy hộp kem của hãng Lanolin dùng cũng thik mê, còn hơn cả L'o. Lần trước xã đi vác về hai vali toàn sữa chi con, hihi, thanks e tư vấn. mà Pediasure nắp tím giờ bn vậy e?

MeCunIn
01-11-2012, 10:28 PM
Em oi, serum trị nám 6 lọ nhỏ bao xiền 1 hộp vậy em? Hihi, dùng đồ của úc thik thật em nhỉ, xã chị vác về được mấy hộp kem của hãng Lanolin dùng cũng thik mê, còn hơn cả L'o. Lần trước xã đi vác về hai vali toàn sữa chi con, hihi, thanks e tư vấn. mà Pediasure nắp tím giờ bn vậy e?
hi chị, serum trị nám 6 lọ nhỏ giá 2.100k/hộp chiij ạ, pediasure nắp tím giá giờ là 720k/hộp ạ.

MeCunIn
02-14-2012, 10:16 AM
Hi các me,.
Em vừa update thêm thông tin về sp mới về là kem làm trẻ hóa làn da và săn chắc có thêm EPO của Lanopearl. Ngoài ra, em có mở thêm mục nhận order các sản phẩm của Lanopearl do nhu cầu nhiều bạn hỏi về sp của hãng này nhiều. Các mẹ có thể vào trang của Lanopearl để xem chi tiết thêm về các sp nhé, cảm ơn các mẹ.

keomut1811
02-14-2012, 12:30 PM
Chúc bà năm mới đắt hàng nhé! Hôm nào lại nghiên cứu mấy món Úc :D

MeCunIn
02-15-2012, 11:08 AM
Chúc bà năm mới đắt hàng nhé! Hôm nào lại nghiên cứu mấy món Úc :D
Cảm ơn bà, chúc bà năm nay cũng đắt hàng, mọi sự như ý nhé!!!!!

Ba_me_nha_gau
02-28-2012, 04:23 PM
Chị ơi cho em giá của Incremin chai bé và viên uống nhau thai cừu Placentra chị nhé

MeCunIn
03-02-2012, 08:25 AM
Chị ơi cho em giá của Incremin chai bé và viên uống nhau thai cừu Placentra chị nhé
hi bạn, mình đã pm báo giá cho bạn rồi, bạn check nhé, thanks bạn

keomut1811
03-16-2012, 08:51 PM
Bà ơi, dạo này việc cơ quan bận quá à? Topic mọc rêu rồi này

MeCunIn
03-16-2012, 10:21 PM
Bà ơi, dạo này việc cơ quan bận quá à? Topic mọc rêu rồi này
công nhận là dạo này tôi hơi bận chút nên xão nhãng chăm sóc topic, kiu kiu bà nhắc nhở :d

keomut1811
03-19-2012, 08:44 AM
công nhận là dạo này tôi hơi bận chút nên xão nhãng chăm sóc topic, kiu kiu bà nhắc nhở :d
Mà con gái vào lớp 1 thì bận là phải nhỉ, hic, con tôi còn lâu mới vào lớp 1 mà tôi đã phải ngắm nghía chọn trường từ giờ.

HaDung
03-19-2012, 09:43 AM
Bà tư vấn vụ tinh chất nhau thai cừu cho tôi đê, đang ngâm cứu cái này hoặc colagen thì cái nào hơn hả bà??? PM cả giá cho tôi nhé!

MecuaIn
03-19-2012, 02:42 PM
Bà ơi, không giao lọ kem dưỡng da cho đứa ở phòng tôi à ? bà cứ giao hàng rồi tôi chuyển khoản cho bà nhé, vì tôi tặng em ý mà

MeCunIn
03-19-2012, 05:18 PM
Bà ơi, không giao lọ kem dưỡng da cho đứa ở phòng tôi à ? bà cứ giao hàng rồi tôi chuyển khoản cho bà nhé, vì tôi tặng em ý mà

sorry bà vì trưa nay tôi qua mẹ tôi nên chưa đi ship, mai tôi ship nhé, còn vụ sữa non nguyên chất thì ngày kia mới có bà ạ

MeCunIn
03-19-2012, 05:20 PM
Bà tư vấn vụ tinh chất nhau thai cừu cho tôi đê, đang ngâm cứu cái này hoặc colagen thì cái nào hơn hả bà??? PM cả giá cho tôi nhé!
hi bà, hai món này khác nhau nhé, tinh chất nhau thai cừu có tác dụng chống nám hoặc hỗ trợ điều trị nám, còn collagen là chống nhăn mà bà

keomut1811
03-21-2012, 12:34 PM
Bà ơi, Úc có viên tảo biển không?

MeCunIn
03-21-2012, 04:34 PM
Bà ơi, Úc có viên tảo biển không?
hi bà, Úc có tảo biển, có cả collagen nhưng hiện tại tôi chưa làm món này bà ạ, bà có nhu cầu à

MecuaIn
03-26-2012, 05:09 PM
hi bà, Úc có tảo biển, có cả collagen nhưng hiện tại tôi chưa làm món này bà ạ, bà có nhu cầu à

Bà ơi tôi vừa CK cho bà đấy, mấy hôm nay bận quá nên h mới CK được, so ry nha !

@ bà Keo mút : Nhà tôi có cả tảo, cả collagen Nhật, sao bà không hỏi tôi , nhỉ nhỉ nhỉ , hihi

MeCunIn
03-27-2012, 09:08 AM
Bà ơi tôi vừa CK cho bà đấy, mấy hôm nay bận quá nên h mới CK được, so ry nha !

@ bà Keo mút : Nhà tôi có cả tảo, cả collagen Nhật, sao bà không hỏi tôi , nhỉ nhỉ nhỉ , hihi
hi bà, hôm qua tôi nhận đc rồi, thanks bà nhé, ah nếu vụ tảo biển thì bà GV đang có nhu cầu đấy bà L ạ, hehe

Mẹ Linh Đan 245
04-05-2012, 03:31 PM
hi em, em cho chị 0,5 kg ăn thử loại có nhiều mỡ em nhé, thanks em
Chị ơi, địa chỉ và số điện thoại dưới chữ ký đúng không chị?
Cám ơn chị

MeCunIn
04-06-2012, 09:54 AM
Chị ơi, địa chỉ và số điện thoại dưới chữ ký đúng không chị?
Cám ơn chị
Đúng rồi em ạ, thanks em nhiều

MeCunIn
04-06-2012, 03:08 PM
Theo nhu cầu của 1 số mẹ, mình đã chuyển thêm kem Careline có tinh chất nhau thai cừu và collagen, viên uống nhau thai cừu của Nature's king, tinh chất 100% nhau thai cừu Bio-nano NC24 của Nature's king, các mẹ có nhu cầu thì liên hệ lại với mình nhé, cảm ơn các mẹ

MeCunIn
04-06-2012, 03:14 PM
Theo nhu cầu của 1 số mẹ, mình đã chuyển thêm kem Careline có tinh chất nhau thai cừu và collagen, viên uống nhau thai cừu của Nature's king, tinh chất 100% nhau thai cừu Bio-nano NC24 của Nature's king, các mẹ có nhu cầu thì liên hệ lại với mình nhé, cảm ơn các mẹ

MeCunIn
04-18-2012, 02:00 PM
Update hàng mới:
Hi các mẹ, đợt này mình có chuyển về sẵn một số sản phẩm của Lanopearl:
*Bio Peak Skin Recovery - Bộ phục hồi da Lanopearl cao cấp: Hàng đang có sẵn
Bộ sản phẩm bao gồm 3 món:
- Hợp chất bảo vệ cả ngày (All Day Treatment Protective Complex) (50ml)
- Hợp chất phục hồi da ban đêm (Overnight Treament Recovery Complex) (50ml)
- Serum chống nhăn/thâm và túi nâu quanh vùng mắt (Intensive Treatment Eye Repair)(30ml)
Công dụng: Chống nhăn, dấu chân chim, Giảm túi nâu quanh mắt, Bảo vệ, phục hồi da lão hoá

http://www.lanopearl.com.vn/sites/kyphong1/files/imagecache/product_large_image/large-image/lb06-_130g.jpg

* Penta-Max Nanosome Gold Serum - Serum tinh chất vàng và Nhau thai cừu kết hợp
Gold serum bao gồm 5 thành phần hoạt tính: chiết xuất nhau thai cừu, Nanosomes, DNA/RNA và thảo mộc. Tinh dầu thấm sâu vào trong da, làm sạch lỗ chân lông, giảm sự mất cân đối cũng như làm giảm nếp nhăn trên da. Nanosomes giúp các thành phần hoạt tính thấm sâu vào trong da, tạo nên làn da trẻ đẹp.

http://www.lanopearl.com.vn/sites/kyphong1/files/imagecache/product_large_image/large-image/lb13-50ml_b.jpg

*Kem trị nám và làm trắng da - HimalayaTM. HimalayaTM Herbal Whitening Cream là loại kem có công thức cải tiến có tác dụng trị nám và làm trắng da từ sâu bên trong. Hổn hợp các dưỡng chất và acid chiết xuất từ các loại trái cây, thảo mộc giúp làm mờ các điểm đen lão hóa như vết thâm nám, tàn nhang. Đặc biệt chiết xuất Bearberry ngăn ngừa sự sản sinh của melanin gây ra nám, làm cho làn da sáng tự nhiên. Salicylic acid tái tạo tế bào mới, chiết xuất lô hội làm mịn da và lành sẹo.

http://www.lanopearl.com.vn/sites/kyphong1/files/imagecache/product_large_image/large-image/lb34_-_50_ml.jpg

Cảm ơn các mẹ

MeCunIn
04-18-2012, 04:20 PM
Cảm ơn các mẹ, mong sẽ có dịp được phục vụ các bạn

Girlvip Fashion
04-20-2012, 04:01 PM
Tôi đang hết dầu gội và sữa tắm bà ơi, nhà bà có gì ko nhỉ. Hết cả vitamin cho bà bầu, cho tôi 1 hộp. Thêm dầu gôi và sữa tắm nhé, tư vấn cái, nhìn ở trang 1 chẳng thấy có gì

MeCunIn
04-20-2012, 05:01 PM
Tôi đang hết dầu gội và sữa tắm bà ơi, nhà bà có gì ko nhỉ. Hết cả vitamin cho bà bầu, cho tôi 1 hộp. Thêm dầu gôi và sữa tắm nhé, tư vấn cái, nhìn ở trang 1 chẳng thấy có gì
hi bà, dạo này món dầu gội sữa tắm tôi ko làm mấy vì hàng này tôi ko có duyên, vitamin bà bầu thì tôi còn, bà đã uống hết rồi à, chủ nhật này bà có đi HC ko để tôi mang cho bà

keomut1811
05-09-2012, 10:16 AM
Chúc bà ngày mới đắt hàng tơi tới :D. .

MeCunIn
05-09-2012, 04:42 PM
Chúc bà ngày mới đắt hàng tơi tới :D. .
hi bà, tôi cũng mong nhà nào cũng đắt hàng, nắng nóng nên bán cái gì cũng chậm quá

Chep & Cookie09
05-15-2012, 12:45 PM
Cho tớ xin giá nhau thai cừu mẹ nó ơi.

MeCunIn
05-16-2012, 08:30 AM
Cho tớ xin giá nhau thai cừu mẹ nó ơi.
hi bạn, nhai thau cừu Nature king hàm lựong cao nhất 12000mg, hộp 60v giá 750k bạn ạ

MeCunIn
05-23-2012, 04:35 PM
Update hàng mới ngày 23/5
* Kem dưỡng da mini Rebirth rất thích hợp bỏ túi đi du lịch hoặc đi công tác

* Healthy Care Super Hair Skin & Nails hộp 100v của Healthy Care, giúp làn da, móng và tóc luôn bóng khỏe, ngày dùng 1 viên.

* Natural Vitamin E dạng tuýp của Blackmores, 1 bí quyết dưỡng da của nhiều khách hàng nhà mình nhé

http://www.blackmores.com.au/products/~/media/Images/Products/NaturalVitaminECream.ashx?w=200&h=200&bc=white

MeCunIn
05-25-2012, 04:34 PM
hi các mẹ,
mùa hè là mùa các gia đình đi du lịch, các mẹ đừng quên chăm sóc da nhé. Da mặt không chỉ cần chăm sóc vào mùa đông mà cả mùa hè cũng cần thiết. Sản phẩm mới tại nhà mình là dòng kem Rebirth dưỡng da của hãng Lanopearl. Có 2 loại cho các mẹ lựa chọn
- kem chống nhăn gồm mỡ cừu, nhau thai cừu và vitamin E
- kem chống nhăn gồm mỡ cừu và tinh dầu đà điểu, aha
Cảm ơn các mẹ

lmyhanhl
05-28-2012, 04:12 PM
Cho mình xin giá kem nhau thai cừu careline với?

MeCunIn
05-29-2012, 08:31 AM
Cho mình xin giá kem nhau thai cừu careline với?
hi bạn, kem nhau thâi cừu Careline giá 160k bạn nhé, thanks bạn

lmyhanhl
05-29-2012, 11:10 AM

Cho mình 1 lọ này nhé!
ship cho mình vào địa chỉ: 1551 đường nguyễn hoàng, KĐT an phú an khánh, phường an phú, quận 1. tphcm
Số đt 0946782812
Tên Nguyễn thị mỹ hạnh
P/s Cho mình giá + ship để mình chuyển khoản nhé
Thanks bạn

MeCunIn
05-29-2012, 03:06 PM

Cho mình 1 lọ này nhé!
ship cho mình vào địa chỉ: 1551 đường nguyễn hoàng, KĐT an phú an khánh, phường an phú, quận 1. tphcm
Số đt 0946782812
Tên Nguyễn thị mỹ hạnh
P/s Cho mình giá + ship để mình chuyển khoản nhé
Thanks bạn
hi bạn, mùa này mình chỉ tập trung vào một số loại kem các mẹ hay có nhu cầu như: Kem careline placentra có bổ sung collagen, kem làm trắng da tinh dầu đà điểu ban đêm EMU, kem nhau thai cừu có thành phần chống nắng, kem Mỡ cừu cô đặc Nature's care, kem EPO, còn kem có bổ sung tinh chất hạt nho thì hiện hết hàng bạn ạ, vào dịp đông mình sẽ nhập về tiếp, bạn xem có thể chuyển sang chọn loại khác được không nhé?

MeCunIn
06-01-2012, 05:08 PM
Mình đã update gần xong các mặt hàng giảm giá, mời các mẹ tham khảo

http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/28252-H%C3%A0ng-%C3%9AC-S%E1%BA%A3n-ph%E1%BA%A9m-m%E1%BB%9Bi-Kem-d%C6%B0%E1%BB%A1ng-da-nhau-thai-c%E1%BB%ABu-Rebirth-mini-b%E1%BB%8F-t%C3%BAi!-%28thanh-l%C3%BD-1-s%E1%BB%91-sp%29?p=331432#post331432

QUYNHCHI52
06-06-2012, 09:53 AM
* Axit folic Folate, Bioiron bổ sung sắt và axit folic của Blackmores, ÚC: 260k/lọ. hộp này bao nhiêu viên và hạn sử dụng thế nào hả bạn? giới thiệu qua cho mình 1chut đc ko/

quyenpm
06-07-2012, 11:02 AM
Mụ ơi, tôi đây. Nhớ ai k, định hỏi bà sữa úc cho con bé nhà tôi 9 tháng

MeCunIn
06-07-2012, 05:04 PM
* Axit folic Folate, Bioiron bổ sung sắt và axit folic của Blackmores, ÚC: 260k/lọ. hộp này bao nhiêu viên và hạn sử dụng thế nào hả bạn? giới thiệu qua cho mình 1chut đc ko/
hi bạn, tất cả đều date 2013 bạn ạ, date thoải mái nhưng do mình chuỷen về số lượng nhiều nên mình giảm giá, ngày dùng 1 viên bạn ạ, hộp folate 90v còn hộp bio iron là 80v ngày dùng 2v bạn ạ.

keomut1811
06-09-2012, 07:53 AM
CHúc bà ngày mới đắt hàng :D .

MeCunIn
06-12-2012, 03:41 PM
CHúc bà ngày mới đắt hàng :D .
thanks bà, dạo này nắng nôi bán hàng buồn lắm

mechipbong07
06-19-2012, 09:52 AM
Chị ơi,món này bao xiền thế ạ?Nghe chị nói ham hố quá :rolleyes: Nó có tác dụng gì hả chị??Chị có món nào làm mờ nám ko???Chị báo giá giúp e mấy món này nhá.
Natural Vitamin E dạng tuýp của Blackmores, 1 bí quyết dưỡng da của nhiều khách hàng nhà mình nhé

Ah,tiện thể cho e hỏi luôn giá của món này với bác ơi.Mẹ em bị tiểu đường nhẹ thôi thì có nên uống loại này ko chị??
Viên cân bằng đường máu Maxi Blood Sugar Balance của Wealthy health, úc hỗ trợ điều trị cho những bệnh nhân bị tiểu đường. Hộp 60v, ngày dùng 1 viên trong khi ăn.

MeCunIn
06-19-2012, 03:57 PM
Chị ơi,món này bao xiền thế ạ?Nghe chị nói ham hố quá :rolleyes: Nó có tác dụng gì hả chị??Chị có món nào làm mờ nám ko???Chị báo giá giúp e mấy món này nhá.
Natural Vitamin E dạng tuýp của Blackmores, 1 bí quyết dưỡng da của nhiều khách hàng nhà mình nhé

Ah,tiện thể cho e hỏi luôn giá của món này với bác ơi.Mẹ em bị tiểu đường nhẹ thôi thì có nên uống loại này ko chị??
Viên cân bằng đường máu Maxi Blood Sugar Balance của Wealthy health, úc hỗ trợ điều trị cho những bệnh nhân bị tiểu đường. Hộp 60v, ngày dùng 1 viên trong khi ăn.
hi em, cái vitamin E đấy giúp da mịn màng, căng trẻ vì nó cung cấp trực tiếp vitamin E tự nhiên vào da mặt, cái này tuýp giá 340k/tuýp. Còn viên cân bằng đường máu la dạng thực phẩm chức năng giúp hỗ trợ việc cân bằng lượng đường trong máu nên bị nhẹ hay nặng đều góp phần giúp cải thiện tình trạng đường máu. giá hộp này là 850k em ạ

hatuyenlinh
07-19-2012, 01:01 PM
Mình đang tìm loại vụ kem chống nhăn vùng mắt.ko biết loại nào tốt và Gia cả thế nào nhỉ.

h2p201
07-19-2012, 11:40 PM
chị ơi, hsd của srm tfs đến khi nào vậy?

ngocthaohien
07-20-2012, 01:50 PM
*Serum chống nhăn, xóa thâm vùng mắt chuyên sâu (INTENSIVE TREATMENT EYE REPAIR ) của Lanopearl, dung tích 30ml
- Serum được đặc chế với công thức đặc biệt chăm sóc riêng cho vùng mắt gồm 15 loại thảo mộc thiên nhiên, tinh chất trà xanh, Vitamin A, Vitamin K1 và tinh chất Sage giúp bảo vệ mắt khỏi tác động khắc nghiệt của môi trường.
- Công dụng:
- Hướng dẫn sử dụng: Mỗi lần bôi kem dưỡng mắt, chỉ nên bôi 1 lớp thật mỏng, và matxa đều hướng từ đều mắt đến đuôi mắt.

Hoa ơi cái này bây giờ bao xiền?

MeCunIn
07-23-2012, 08:34 AM
Mình đang tìm loại vụ kem chống nhăn vùng mắt.ko biết loại nào tốt và Gia cả thế nào nhỉ.
hi bạn, kem chống nhăn vùng mắt thì mình ko có mà mình có loại serum chống nhăn thâm vùng quanh mắt, serum thì sẽ có tác dụng nhanh hơn, sâu hơn kem bạn nhé, loại của Lanopearl, giá 950k, bạn tham khảo hình ở trang 1 bạn nhé, thanks bạn, ah hàng này là hàng order bạn nhé.

MeCunIn
07-23-2012, 08:38 AM
chị ơi, hsd của srm tfs đến khi nào vậy?
hi em, srm tfs đã hết rồi em ạ, giờ chỉ còn srm trắng da của Kose thôi bạn nhé

MeCunIn
07-23-2012, 09:33 AM
*Serum chống nhăn, xóa thâm vùng mắt chuyên sâu (INTENSIVE TREATMENT EYE REPAIR ) của Lanopearl, dung tích 30ml
- Công dụng:

Hoa ơi cái này bây giờ bao xiền?

hi chị, cái món này là hàng order chị nhé, giá hiện bây giờ là 950k chị ạ

sweetcandy_89089
07-23-2012, 04:37 PM
chị ơi,nhà chị có những loại serum nào ạ?da em ko đc đều màu lắm,em mún dùng loại nào để da đều màu với mịn hơn
chị cho em giá từng loại nhé,nếu có loại nhỏ dùng thử thì càng tốt ạ

MeCunIn
07-27-2012, 04:58 PM
chị ơi,nhà chị có những loại serum nào ạ?da em ko đc đều màu lắm,em mún dùng loại nào để da đều màu với mịn hơn
chị cho em giá từng loại nhé,nếu có loại nhỏ dùng thử thì càng tốt ạ
hi em, hiện ở nhà chị chỉ có sẵn loại serum Concentrated Placentra Liquid 100% là tinh chất 100% nhau thai cừu dùng rất thích, nó có tác dụng giúp da em mịn màng hơn, trắng đều giảm dần các vết thâm nám trên mặt, hộp 6 lọ nhưng có thể dùng thử 1 lọ, giá 1 lọ là 350k/10ml em nhé, dùng bôi mặt ngày 2 lần cũng đc gần 3 tuần vì nó đặc em ạ

BamẹNhímyêu
08-05-2012, 05:38 PM
Có Sữa rửa mặt cho da dầu ko mẹ nó

MeCunIn
08-06-2012, 05:05 PM
Có Sữa rửa mặt cho da dầu ko mẹ nó
hi ban, hiện mình còn sữa rửa mặt nhưng lại dành cho da hỗn hợp, ko chuyên da dầu ko bạn ạ

khánh hằng
08-07-2012, 12:50 PM
e muốn lấy lọ kem cừu careline placenta cream nhưng k bít laọi này có chống nắng k và bôi có bị nhờn k ah?

MeCunIn
08-08-2012, 10:35 AM
e muốn lấy lọ kem cừu careline placenta cream nhưng k bít laọi này có chống nắng k và bôi có bị nhờn k ah?
hi em, nếu em muốn dùng loại kem cừu có cả thành phân chống nắng thì em phải chọn loại này em nhé
Kem cừu thì dữong ẩm cao nên chắc chắn với da dầu thì nó sẽ làm cho em có cảm giác hơi dính, còn với da khô hay da thường thì ok em ạ

MeCunIn
09-20-2012, 11:43 AM
Hàng update ngày 20/9/2012
- Rất nhiều kem dưỡng da chiết xuất từ mỡ cừu, nhau thai cừu, mỡ đà điểu của Careline, Lanocorp, Lanopearl đã về
- Dưỡng môi chiết xuất từ mỡ cừu, vitamin e và tinh dầu đào của Lanopearl, Rebirth, Nature's care giúp dưỡng môi trong mùa hanh nẻ
- Serum chống nhăn thầm quầng quanh mắt của Lanopearl mới về.
- Healthy Care Super Hair Skin & Nails hộp 100v giúp làn da, móng và tóc luôn bóng khỏe
- Natural Vitamin E dạng tuýp của Blackmores, 1 bí quyết dưỡng da của nhiều khách hàng nhà mình nhé
Mời các mẹ tham khảo

HQ_supermarket
10-09-2012, 10:56 PM
Hàng update ngày 20/9/2012
- Rất nhiều kem dưỡng da chiết xuất từ mỡ cừu, nhau thai cừu, mỡ đà điểu của Careline, Lanocorp, Lanopearl đã về
- Dưỡng môi chiết xuất từ mỡ cừu, vitamin e và tinh dầu đào của Lanopearl, Rebirth, Nature's care giúp dưỡng môi trong mùa hanh nẻ
- Serum chống nhăn thầm quầng quanh mắt của Lanopearl mới về.
- Healthy Care Super Hair Skin & Nails hộp 100v giúp làn da, móng và tóc luôn bóng khỏe
- Natural Vitamin E dạng tuýp của Blackmores, 1 bí quyết dưỡng da của nhiều khách hàng nhà mình nhé
Mời các mẹ tham khảo

C ơi!báo giá cho em kem dưỡng cừu,loại nào bôi tay chân tốt ấy ạ,với kem chống nhăn thâm mắt,tuýp kem vitE nữa ạ,thank chị nhiều ạ...nhân tiện chị chek Pm nhé..he he...nhớ báo giá tốt cho em để em oder mấy thứ này nhá..

quynhngan81
10-10-2012, 10:44 AM
Chị ơi. Báo giá cho em Kem Careline Emu với Jojoba oil và Vitamin E và Son dưỡng môi chống nắng giàu Vitamin E - Rebirth.

led.hang
10-10-2012, 12:14 PM
chị ui, báo giá cho em mấy loại serum lanopearl này để em ngâm cứu nhé:
http://www.lanopearlskincare.com/3-products/serums-biophd.html
http://www.lanopearlskincare.com/3-products/serums-biorose.html
http://www.lanopearlskincare.com/3-products/serums-lb66-bestserumgiftset.html
chị ui,em 30 rùi,đang mún chống nhăn ( dưỡng trắng dc nữa thì càng ok) nên chon loại serum này chị nhỉ?

MeCunIn
10-10-2012, 03:00 PM
C ơi!báo giá cho em kem dưỡng cừu,loại nào bôi tay chân tốt ấy ạ,với kem chống nhăn thâm mắt,tuýp kem vitE nữa ạ,thank chị nhiều ạ...nhân tiện chị chek Pm nhé..he he...nhớ báo giá tốt cho em để em oder mấy thứ này nhá..
hi em, kem cừu thì mùa này bôi thì phù hợp nhất đấy, hàng này toàn bôi mặt đó em nhưng nhiều mẹ vẫn "hoang" bôi cả tay và chân :D, Careline thì giá đợt này là 170k, kem chống nhăn mắt của Lanopearl giá 980k còn tuýp kem vitamin E tự nhiên có tác dụng giảm các vết nứt nẻ, khô ráp và làm mịn da của Blackmores thì giá 370k/tuýp em ạ, giá thì em yên tâm là giá rất hợp lý và nếu em lấy mấy món chắc chắn lại được giảm giá nữa mà.

MeCunIn
10-10-2012, 03:13 PM
chị ơi. Báo giá cho em kem careline emu với jojoba oil và vitamin e và son dưỡng môi chống nắng giàu vitamin e - rebirth.
hi em, chị đã báo giá cho em rồi, đang giảm giá dưỡng môi em ạ, nếu em có nhu cầu thì báo lại chị nhé, thanks

van_anhb
10-17-2012, 10:35 AM
http://t0.gstatic.com/images?q=tbn:ANd9GcQrdrvsA61xKBWFqLUFFJHBmO5EYEygd 8KvRuy310v-8qzc_7k_EbMieqtNqw
http://hangxachtay-germany.com/ShowImage.ashx?id=121
http://www.babysocola.com/Upload/CKFinder/images/store/sua-rua-mat-the-face-shop-lo-hoi.png
Bạn ơi những sp trên có date đến bao giờ vậy.
Báo giá giúp mình cái này luôn nhé: http://gallery.vatgia.com/gallery_img/1/yur1288370485.jpg
Thanks bạn

MeCunIn
10-17-2012, 10:40 AM
hi bạn, hiện chỉ còn sp số 1 là kem massage mặt của TFS thôi, date thì mình ko nhớ chính xác lắm, hình như 3 năm sua sản xuất thì sang năm 2013 là hết, còn kem Careline có collagen giá là 180k/h bạn ạ

http://t0.gstatic.com/images?q=tbn:ANd9GcQrdrvsA61xKBWFqLUFFJHBmO5EYEygd 8KvRuy310v-8qzc_7k_EbMieqtNqw
http://hangxachtay-germany.com/ShowImage.ashx?id=121
http://www.babysocola.com/Upload/CKFinder/images/store/sua-rua-mat-the-face-shop-lo-hoi.png
Bạn ơi những sp trên có date đến bao giờ vậy.
Báo giá giúp mình cái này luôn nhé: http://gallery.vatgia.com/gallery_img/1/yur1288370485.jpg
Thanks bạn

MeCunIn
10-17-2012, 03:35 PM
Mình mới up lại một số hình ảnh sản phẩm để các mẹ tiện theo dõi, mời các mẹ tham khảo, cảm ơn các mẹ

khánh hằng
10-18-2012, 09:45 AM
mẹ nó ơi lọ cream careline placenta k có giá ah mẹ nó? e quan tâm và có ship k ah,đến thanh xuân ah