có mẹ nào cho bé 1 tuổi uống sữa Nan chưa a?

Thảo luận trong 'Sữa cho bé' bởi megaga, 29/5/2011.

1. megaga

megaga Thành viên tích cực

chào các mẹ. bé nhà em được 13 tháng rồi trước cháu uống gain IQ PLUS trộm vía uống ngoan lắm, tiêu hóa cũng tốt nhưng đợt này ox lại bảo đổi sữa cho con. em đang định cho bé uống Nan vì lúc mấy tháng đầu bé uống loại này rồi.
    không bết cho bé trên 1t uống có tốt không các mẹ. mẹ nào kinh nghiệm chỉ cho em với nhé.
    đọc thấy nhiều loại sữa quá mà hoa hết cả mắt

Xem thêm các chủ đề tạo bởi megaga
    Đang tải...

2. nglinh2326

nglinh2326 Vui lòng đừng spam !

Ðề: có mẹ nào cho bé 1 tuổi uống sữa Nan chưa a?

Mẹ nó định cho cháu uống Nan vn hay Nan xách tay vậy .
    Ngày mình còn làm cho sữa xách tay Nga .Thì có Nan 3 là dành cho bé từ 1-3t .
    Có Nan thường và Nan chua . Nan chua dành cho bé bị táo .Uống kèm.Nhưng k có số 3 .Chỉ có 1 và 2
    Theo như mình thấy thì khách của mình chủ yếu dùng 1 thời gian là chuyển sang loại khác .Vì mẹ k thấy con lên cân nên sốt ruột . Nhưng có bé lại hấp thụ tốt .Lên cân đều và vấn đề tiêu hóa cũng ok.
    Loại chạy nhất ngoài sữa dê ra ( tương đối đắt ) thì có Friso ( hàng xách tay của Nga ) uống còn tốt hơn Nan . Mùi vị thơm và dễ uống hơn Nan . Nhiều mẹ muốn chuyển sữa , nghe Friso cứ nghĩ chắc cũng như Friso VN nên k quan tâm , nhưng thật ra những mẹ đã cho con dùng đều phản hồi tốt hơn những mẹ cho bé dùng Nan.
    Mà mình thấy thế này , bé nhà bạn đang dùng loại đấy , tiêu hóa tốt, uông ngoan .Vậy sao lại phải đổi sữa ? Bé đang hợp thế kia mà.

3. lx125

lx125 Thành viên mới

4. NhimPanda

NhimPanda Bắt đầu tích cực

Ðề: có mẹ nào cho bé 1 tuổi uống sữa Nan chưa a?

Uh mình cũng nghĩ như mẹ Nglinh2326 đấy! Nếu bé nhà mẹ nó đang uống hợp với loại nào thì cần gì phải thay đổi sữa! Mình thì chả biết sữa nào thì tốt hơn được, chỉ là sữa nào con hợp thì dùng thôi!