Hà Nội: Duy nhất 1 e túi Crossbody da thật màu Tan của hàng The Sak, đẹp, xịn và đa dụng...

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi meOcxinh, 13/6/2011.

1. meOcxinh

meOcxinh Bắt đầu tích cực

Hàng mới 100% các mẹ nhé, vẫn còn thơm phức mùi da, hjhj. Hàng của The Sak chắc tớ k phải giới thiệu nhiều đâu nhỉ vì chất lượng thế nào chắc hẳn các mẹ đều biết rồi.

E nó màu da bò sáng ( hình tớ chụp bằng ĐT nên k đúng màu), KT khoảng 27x17cm ( nếu mở rộng thì KT k 27x30cm nhé). Da thật hơi mỏng k phải loại da sần nhé nên nhìn rất cá tính và trẻ trung. Đặc biệt có thể dùng rất nhiều kiểu, bình thường dùng như crossbody, điều chỉnh dây ngắn lại thì dùng như handbag, hoặc có thể tháo dây dùng như Clutch, rất đa dụng phải k các mẹ.

Hình e nó đây :

Cận cảnh cho các mẹ thấy e nó được trang trí tỉ mẩn thế nào nhé : [​IMG]

Các mẹ có thể xem thêm link này nhé :
    http://www1.macys.com/catalog/product/index.ognc?ID=525757&CategoryID=54537#fn=sp=1&spc=34

Tớ k có nhu cầu dùng nên để lại với giá rất chi là...thanh lý nhé,hjhj. 800k. Mẹ nào có nhu cầu liên lạc với tớ nhé. 0979 150208. TKs

Xem thêm các chủ đề tạo bởi meOcxinh
  2. vit con

vit con Thành viên rất tích cực

Ðề: Duy nhất 1 e túi Crossbody da thật màu Tan của hàng The Sak, đẹp, xịn và đa dụng...

trên này có 1 mẹ bán túi màu đen . Mà là bán hàng nhé chứ ko phải thanh lý nhé , có 760K thôi, tớ đang tăm em nó nên nhớ giá

3. meOcxinh

Ðề: Duy nhất 1 e túi Crossbody da thật màu Tan của hàng The Sak, đẹp, xịn và đa dụng...

Ơi tớ cũng vừa xem qua rồi, mẹ ý bán giá 860k h giảm giá còn 760k nhưng màu đen k đẹp như màu Tan của tớ đâu. Nếu mẹ nó nhiệt tình mua tớ có thể bớt chút ít cho vui mà. Tks mẹ nó quan tâm

4. vit con

vit con Thành viên rất tích cực

hì up lên cho mẹ nó thôi , chứ tớ đang kiếm em màu đen . Các màu khác nhiều quá rồi mà chưa có em đen be bé cả

meOcxinh thích bài này.
  5. meOcxinh

Túi đã được gửi cho 1 mẹ ở trong ĐN rồi nhé. Tớ xin phép khóa topic nhé. Tks các mẹ đã ủng hộ