Toàn quốc: BERRY.VN – 50 Quán Sứ (tầng 2). Hàng thu mới về, rất nhiều mẫu cực xinh cực iu

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Berry.vn, 14/6/2011.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Berry.vn

Berry.vn Cho một ngày mới đẹp xinh

Em update ảnh một số hàng mới về ngày 02/01/2012 phục vụ các mẹ diện Tết, còn nhìu mẫu đẹp mà bận quá em không chụp hết được, mời các mẹ ghé shop 50 Quán Sứ (tầng 2) nghía nhé

VUI LÒNG ĐỂ LẠI MESSAGE TẠI ĐÂY HOẶC CALL 04 62701556 / SMS 098 3307997 ĐỂ CÓ GIÁ TỪNG SẢN PHẨM
    WEBSITE WWW.BERRY.VN CÓ TÍNH NĂNG VIEW CHI TIẾT SẢN PHẨM, MỜI CHỊ EM GHÉ THĂM

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

ÁO KHOÁC
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

ÁO LEN
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

ĐẦM THU ĐÔNG
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

----------------------------------------------------------------------------------

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

------------------------------------------------------------------------------------
    Vừa rồi có một số mẹ đến mua hàng thắc mắc một số điểm, em thấy rất hợp lý. Để trả lời và cũng là để các mẹ hiểu và thông cảm với bên em hơn, em xin phép làm rõ các tiêu chí bán hàng bên em như sau:
    - Đặt lợi ích khách hàng lên trên hết, khách hàng không hài lòng tức là có gì đấy chưa được làm tốt nhất có thể,
    - Khách hàng bạn: dù có ý định mua hàng hay không, các mẹ cứ ghé thăm shop là rất vui rồi,
    - Niêm yết giá rõ ràng trên website: để tiết kiệm thời gian cho khách hàng, khách hàng không mất công hỏi giá và dễ dàng lựa chọn sản phẩm phù hợp với túi tiền của mình, giá bán của từng sản phẩm được niêm yết rõ ràng trên website và thống nhất với giá bán tại shop,
    - Giá hợp lý nhất có thể, bán đúng giá niêm yết: Bên em cố gắng đưa ra mức giá hợp lý nhất có thể, giá được niêm yết rất rõ ràng nên các mẹ mua hàng vui lòng không mặc cả, tuy nhiên trong vì sản phẩm mới về liên tục, thời gian của em có hạn nên để biết được tất cả các shop khác bán các sản phẩm tương tự thế nào là gần như không thể, trường hợp mẹ nào thấy giá của một sản phẩm nào đó bên em cao hơn so với các bên khác thì cho em biết với nhé, em luôn sẵn sàng điều chỉnh để đảm bảo lợi ích của khách hàng,
    - Luôn luôn lắng nghe khách hàng: mọi phản hồi của các mẹ về giá cả, chất lượng hàng hóa, thái độ phục vụ ... bên em đều rất mong chờ được nghe, nếu có gì chưa hài lòng các mẹ đừng ngại phản hồi trực tiếp với em qua mobile hoặc Yahoo,
    - Thực hiện đúng các cam kết đã đề ra: bên em cam kết thực hiện đúng các cam kết về bán hàng, khuyến mại, giảm giá ... với khách hàng đã được đưa ra, các mẹ vui lòng tham khảo CHÍNH SÁCH KHÁCH HÀNG ở đây

CẢM ƠN SỰ QUAN TÂM, ỦNG HỘ CỦA TẤT CẢ CÁC MẸ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Berry.vn
    Sửa lần cuối: 2/1/2012
    haitintin74 thích bài này.
  2. DemBongEpHQ

DemBongEpHQ Thành viên tích cực

Ðề: BERRY.VN - Thời trang nữ cao cấp Burberry, BCBG, LV, GUCCI, Anna Sui, CHANEL … giá bất

cái này toàn hàng 1 size hả chị :-S , CHANEL 003, 004, 005 (800.000đ) có size to ko chị ?

3. Berry.vn

Ðề: BERRY.VN - Thời trang nữ cao cấp Burberry, BCBG, LV, GUCCI, Anna Sui, CHANEL … giá bất

Có đủ size mẹ nó ạ S,M,L. Cảm ơn mẹ nó đã quan tâm

Sửa lần cuối: 14/6/2011
  4. Vợ Mèo Yêu

Vợ Mèo Yêu 0904378219-bikinimeoyeu

Cho tớ lấy BCBG 013 (890.000đ) sz S nhé. Địa chỉ tớ pm nhé. Thanks bạn!

5. Berry.vn

Mình đã nhận được địa chỉ của bạn. Mình sẽ cho ship trong chiều nay nhé
    Nếu rảnh thì chạy qua Shop mình xem hàng nhé.

6. Berry.vn

Chào các mẹ,

Các mẹ LIKE trang Facbook của BERRY để nhận giảm giá 3% mỗi khi mua hàng nhé

7. changagoi_Cherry

changagoi_Cherry Mẫu Hot 2010-600k/bộ

mình thích e chanel 003,mẹ nó có ship hàng ko?

8. Berry.vn

To mẹ Cherry: free ship trong nội thành Hà Nội, mẹ cho mình size, địa chỉ và số điện thoại nhé

Sửa lần cuối: 15/6/2011
  9. Berry.vn

CHANEL 003, 004, 005 có size S, M mẹ nó ạ. VN mình ít người mặc được L lắm, váy chữ A này cao 1.70m cũng chỉ mặc size M. Mẹ DemBong qua 126 Kim Ngưu thử nhé

Sửa lần cuối: 15/6/2011
  10. Dicuso

Dicuso Thành viên chính thức

Hermes 001 (M - 850.000đ)
    002, 003 (XS, S - 790.000đ)
    BCBG 010

Em ơi các mã trên có phải là chất thun lạnh không? Chị cao 1.6m nặng 56 kg thì mặc size nào?

11. Berry.vn

@chị Dicuso: chất thun lạnh chị ạ, thoáng lắm, như chị mặc size S là vừa

12. Berry.vn

Chất thun lạnh đấy chị ạ
    002, 003 (XS, S - 790.000đ) ???? cái này hiệu gì hả chị? Ko thấy chị ghi hiệu
    Cân nặng và chiều cao như vậy, với hàng BCBG chị mặc size S, cùng lắm là size M; Hermes chỉ mặc M thôi chị ạ

Chị rảnh thì qua xem hàng cho em xôm nhé :D

13. Berry.vn

Share các mẹ cùng đọc nhé :)

Những lời khuyên thời trang bất hủ của NTK Coco Chanel

Coco Chanel đã qua đời năm 1971 nhưng cho tới nay những nguyên tắc của bà trong cuộc sống và trong thế giới thời trang vẫn còn mãi với thời gian

'Thời trang sẽ mất dần nhưng phong cách thì còn mãi’ – Đây là câu nói nổi tiếng, đã gắn liền với nhà thiết kế thời trang huyền thoại Coco Chanel. Coco Chanel đã qua đời năm 1971 nhưng cho tới nay những nguyên tắc của bà trong cuộc sống và trong thế giới thời trang vẫn còn mãi với thời gian. Chanel thẳng thắn tin rằng đơn giản chính là một vẻ đẹp. Và điều này có nghĩa rằng tất cả những chiếc áo t-shirt, giày sneaker, legging hay quần jean mà phái đẹp yêu thích sẽ không bao giờ được so sánh với phong cách thanh lịch hoàn hảo và bất diệt của Coco Chanel.

Dưới đây là 10 lời khuyên thời trang của nhà thiết kế huyền thoại Coco Chanel dành cho người phụ nữ ở bất kỳ thời đại nào:

http://www.*********/upload/1-2011/images/2011-01-13/1294909287-coco2.jpg

1. ‘Thời trang cao cấp thì phải thật sự thoải mái nếu không thì nó không được gọi là cao cấp'

Những trang phục của Chanel dù là mặc ban ngày hay mặc buổi tối cũng đều đem đến cảm giác thoải mái, không gây cản trở hoạt động của người mặc. Những đôi giày đế thấp, áo sơ mi không tay, túi xách dây đeo dài… đều đem đến cho người phụ nữ sự thoải mái. Coco Chanel không bao giờ tạo một thiết kế nào chỉ vì cái đẹp. Mà đối với bà sự thoải mái của khách hàng luôn được đặt lên hàng đầu.

Những lời khuyên thời trang bất hủ của NTK Coco Chanel, Thời trang, coco chanel, thoi trang, phong cach thoi trang, tui xach chanel, vay den

Nhà thiết kế thời trang huyền thoại Coco Chanel

2. Quần giúp người phụ nữ tự do

Coco Chanel là người đầu tiên thiết kế và mặc quần tại thời điểm mà phụ nữ chỉ thích mặc áo chẽn ngực và váy dài. Sự can đảm của bà đã bị chỉ trích nhưng không lâu sau đó có một số phụ nữ bắt đầu cảm thấy thích những chiếc quần như bà đang mặc. Có lẽ chúng ta nên cảm ơn Coco Chanel vì đã đem đến cho ngành thời trang những chiếc quần thoải mái và vô cùng tiện lợi. Vào thời điểm đó, Coco thường mặc quần ngắn kết hợp với những chiếc áo len cổ điển, đắt tiền. Với những lần đi ra ngoài vào buổi tối, bà thường mạc những chiếc quần ống rộng.

3. Một chiếc váy hoàn hảo nên che đầu gối

Coco nghĩ rằng đầu gối là một bộ phận không được đẹp cho lắm vì thế bà quyết định tạo ra những chiếc váy che đi phần gối. Chanel đã thiết kế một vài chiếc váy cơ bản nhất dành cho những người phụ nữ kinh doanh. Đó thường là những chiếc váy thẳng, bó sát và vô cùng thanh lịch.

Những lời khuyên thời trang bất hủ của NTK Coco Chanel, Thời trang, coco chanel, thoi trang, phong cach thoi trang, tui xach chanel, vay den

4. Tôn thờ váy đen

Coco Chanel đã giới thiệu những chiếc váy đen đầu tiên vào năm 1926 và đây được xem là một món quà tuyệt vời dành cho những người phụ nữ trên toàn thế giới. Bà muốn tạo ra một chiếc váy mà có thể mặc được vào ban ngày lẫn ban đêm, sexy, linh hoạt và có thể kết hợp được với nhiều loại phụ kiện khác nhau. Nếu trước đây màu đen được xem là màu của tang tóc thì sau khi những chiếc váy đen của Coco ra đời thì màu đen được xem là màu của cổ điển và phong cách.

5. Một bộ cánh hoàn hảo nên được kết hợp cùng với những trang phục nữ tính và nam tính

Trong những năm đầu của thập niên 20, hình ảnh một tomboy với một mái tóc tém, trang phục nam tính trở nên rất phổ biến. Coco Chanel đã biến những bộ cánh nam tính của đàn ông trở nên nữ tính hơn để phụ nữ cũng có thể mặc được.

http://www.*********/upload/1-2011/images/2011-01-13/1294909287-coco3.jpg

6. Áo jacket phải mềm

Năm 1925, Coco đã thiết kế những chiếc áo jacket mềm đầu tiên phù hợp với cơ thể của người phụ nữ và không làm cản trở hoạt động. Chanel đã tạo ra những chiếc áo jacket vô cùng thoải mái với chất liệu tơ mỏng, ống tay cao và tay áo hẹp.

Đối với Coco Chanel một trang phục không thể thiếu phụ kiện

7. Càng nhiều phụ kiện càng tốt

Coco Chanel rất thích phụ kiên. Bà thường đeo rất nhiều phụ kiện trên người. Chưa bao giờ người ta thấy Coco xuất hiện mà không có một chuỗi ngọc trai, ngọc lục bảo, đá quý, trâm cài tóc, mũ bê rê hay mũ.

8. Một đôi giày sành điệu phải có 2 màu

Chanel rất thích sự kết hợp giữa 2 màu đen và trắng. Bởi thế không có gì quá bất ngờ khi bà nổi tiếng với những đôi sandal màu đen trắng. Coco tin rằng những đôi giày như thế sẽ khiến cho người phụ nữ trông sexy và bàn chân trông nhỏ hơn.

9. Túi xách với dây đeo vai là tốt nhất

Chiếc túi đeo vai may chần, màu đen có dây đai dạng xích của Coco Chanel cho tới nay vẫn được xem là một trong những mẫu túi cổ điển và hợp thời trang nhất trên thế giới.

10. Nước hoa cũng quan trọng như quần áo

‘Một người phụ nữ không xịt nước hoa thì sẽ không có tương lai’- đây là một câu nói bất hủ của Coco Chanel. Bà cũng từng nói rằng người phụ nữ phải xịt nước hoa bất cứ nơi đâu nếu như muốn được ai đó âu yếm. Năm 1922, Chanel đã trình làng một loại nước hoa khiến cho hàng triệu phụ nữ và đàn ông trên hành tinh này phải ‘phát điên’ lên.

14. me_bach

me_bach Thành viên nổi tiếng

Váy BUBERRY 001 và 010 đẹp quá....!

15. Monxinhxinh

Monxinhxinh ĐẶT CHỮ TÍN HÀNG ĐẦU

Mẫu chanel 001,002,003 đều đẹp, hic hic. Ko biết chọn cái nào bi giờ, địa chỉ của bạn thì xa quá :(, giá mà tớ đc xem cả 3c rồi chọn thì tốt :(. Tớ vòng ngực 87, cao 1m56 nặng 48kg mặc sỉze nào hả bạn.

16. Berry.vn

Phục vụ tận nơi đây :D !!!!
    Bạn như vậy mặc size S là vừa. Bạn ở trong 4 quận nội thành, mình cho xe ôm mang đến cho bạn thử. Berry miễn phí tiền ship khi cậu mua hàng. Không mua hàng thì trả tiền xe ôm giúp mình nhé :D
    Nếu OK, pm địa chỉ cho mình

Monxinhxinh thích bài này.
  17. Berry.vn

Đẹp, công nhận đẹp đấy mẹ nó ạ. Đánh dấu để theo dõi mẹ nó nhé :D

18. meo_luoi_ngu_nuong

meo_luoi_ngu_nuong Thành viên tích cực

b ui, váy đen xòe Buberry 012 có sz cho người m54, 54kg ko ah? V2 = 80cm. Váy = chất gì vậy? Có mát/nhăn ko ah? Nếu có sz thì mặc sẽ dài tới đâ? thanks b.

19. Berry.vn

Burberry 012: chất đặc trưng của Burberry, chất mát, ko nhăn
    Như bạn chỉ mặc size S thôi, sẽ dài đến chấm đầu gối
    Bạn thử nghiên cứu nhé

20. Monxinhxinh

Monxinhxinh ĐẶT CHỮ TÍN HÀNG ĐẦU

Ôi tốt quá, vậy bạn bảo xe ôm mang cho tớ cả 3 mẫu nhé, tớ sẽ lấy 1, tớ chỉ cần nhìn thôi chứ ko cần thử đâu hehee. Địa chỉ tớ vào giờ HC ở Tòa nhà số 9 Láng Hạ (cạnh 57 Láng Hạ nhé). SDT 0989 100 728. Cảm ơn nhiều nhiều

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.