Hà Nội: Dọn nhà thanh lý áo váy công sở gấp!! 30-100k cho các mẹ từ 51-58kg

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Ngỗng béo, 14/6/2011.

1. Ngỗng béo

Ngỗng béo Thành viên tập sự

Mình mới sinh em bé lại vừa dọn đến nhà mới, giờ thừa 10kg so với lúc chưa bầu nên chả mặc được cái nào nữa hichic... hôm nay dọn đồ mà xót hết cả lòng, mình thanh lý rất nhiều áo váy công sở (áo và chân váy - mình ko mặc váy liền), có nhiều cái mới mặc được 1-2 lần, mình lại chăm đi shopping và may mặc nên toàn đồ tốt, bán đi rất tiếc nhưng để lại chật nhà, giờ có con nhỏ rồi, kiếm ít tiền mua sữa cho con thôi.

Ngoài ra mình còn mấy cái áo phông và váy đi chơi, vòng vèo, khuyên tai cũng rất cute, ai thích mình để lại cho.

Mình chưa biết up ảnh lên đây, mẹ nào quan tâm cứ pm hoặc tới nhà mình nhé, đảm bảo không ai ra về tay không đâu. Tiêu chí mặc váy áo của mình là nghiêm túc nhưng phải hơi điệu. Các mẹ nào cân nặng từ 52-58kg là mặc vừa đấy.

Tặng các mẹ nào thích 1 số thắt lưng, 1 cái ổ cắm điện, 1 con rùa bằng bông to làm gối rất êm hoặc đồ chơi cho con, ..v..v... còn rất nhiều đồ các nữa.

Mẹ nào có đồ chơi cho con hoặc thanh chắn cầu thang mang đổi cho mình thì mình rất cảm ơn.

Mình ở phố Ao Sen (đối diện trường ĐH Kiến Trúc, mẹ nào đi xa mà mua nhiều mình tặng tiền xăng xe lun hehe....), điện thoại 0936. bốn không chín 4 sáu sáu.

Tuần này em ở nhà, tuần sau em bắt đầu đi làm lại rồi nên chỉ có nhà vào buổi tối và T7, CN thôi, các mẹ ủng hộ em nha.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Ngỗng béo
  2. linhtsq

linhtsq Thành viên chính thức

Ðề: Dọn nhà thanh lý áo váy công sở gấp!! 30-100k cho các mẹ từ 51-58kg

chị ơi cho em đánh dấu cái, cuối tuần đi nghỉ mát về nếu nhà còn đồ thì e qua nhé, hì

3. zozzo

zozzo Bắt đầu tích cực

Ðề: Dọn nhà thanh lý áo váy công sở gấp!! 30-100k cho các mẹ từ 51-58kg

Chị ơi, cho em xin 500 hình với ạ!!!!!!!!!