Toàn quốc: AurA Deisgn - Thời trang thiết kế tinh tế & sang trọng

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi auradesign, 17/6/2011.

1. auradesign

auradesign Thành viên mới

Vì niềm đam mê không thể từ bỏ nên mình cho ra đời nhãn hiệu thời trang thiết kế A.u.r.A. Các thiết kế của A.u.r.a theo phong cách đơn giản nhưng sang trọng và tinh tế. Đặc biệt vải được lựa chọn hết sức kĩ càng và hàng được may rất cẩn thận. Điều này thì phải để khách hàng tự kiểm chứng qua những sản phẩm của A.u.r.A. Những sản phẩm của A.u.r.A không sản xuất đại trà nên các chị em không sợ đụng hàng. Hi vọng rằng sẽ được các chị em ủng hộ.

Tất cả các sản phẩm của A.u.r.A đều được miễn phí shipping toàn quốc. Với các chị em ở Hà Nội, mọi người vui lòng đến thử đồ tại cửa hàng Nasya số 7 Hàng Bông nhé ( ngay cạnh CH giò chả Quốc Hương) vì Studio của mình đang trong quá trình thi công nên mình để chung đồ với 1 cô bạn hoặc mình có thể gửi CPN nội thành cho các chị em nhé.

Các chị em đặt hàng cứ post thẳng vào topic nhé. Các order sẽ được giữ trong vòng 48h nếu sau đó các chị em chưa CK thì order sẽ bị hủy. Sau khi đã order, các chị em CK 100% giá trị hàng cho mình vào TK VCB số 001 100 1025 138 chi nhánh Hà Nội
    Chủ TK : Lê Thùy Linh

Các chị em gửi lại SMS cho mình số tiền + Số TK + Mã hàng + size + địa chỉ giao hàng sau đó mình sẽ confirm lại và hàng sẽ được chuyển qua EMS trong vong 24h sau khi CK.
    Số ĐT của mình : 094 794 0600 mình là Linh nhé, mình sinh năm 1984 để các chị em tiện xưng hô.
    Các chị em cần tư vấn về kiểu dáng và kích cỡ vui lòng gọi theo số trên nhé. Nếu không gọi được cứ để lại tin nhắn, mình sẽ gọi lại.
    Trang web chính thức của A.u.r.A sẽ sớm đươc hoàn thành.

Các chị em có thể gọi điện đến CH theo số (04) 3828 7182 để kiểm tra hàng nhé. Mẫu nào đã hết mình sẽ xóa trên topic.

Sau đây xin giới thiệu với chị em BST Pre-fall 2011.

Nhân dịp khai trương nhãn hiệu, A.u.r.A giảm giá 10% cho tất cả các sản phẩm cho tới ngày 30/6/2011

525.000 VND
    HB 013 lụa cát: phom suông, nhẹ nhàng. Các chị em mặc với quần âu hoặc chân váy thắt belt hoặc cắm thùng đều đẹp. Phù hợp với những chị em cần che bụng. Có 3 màu xanh ngoc, be và tím than size S, M, L. Mẫu này đã hết ạ. :p

510.000 VND
    HB 010-1 lụa cát: Phom suông nhẹ, cổ rất xinh viền bằng vải cùng chất màu be. Cái này cắm thùng với quần tây thì đẹp lắm. Có 2 mầu xanh lá mạ và xanh tím than. Size S, M, L

825.000VND
    HB 016 Váy liền tay cánh dơi có đai chun ở bụng. Chất liệu lụa cát, váy 2 lớp cùng chất. Có 2 mầu xanh lá mạ và cam cà rốt. Con size S cho 2 mầu

475.000VND
    HB 007 Áo cotton jersey co dãn nhẹ nhàng, mát mẻ có 1 màu be. Cái này bỏ ngoài quần cũng được mà cắm thùng cũng được. Chất này mà các chị em hay gọi là thun nhưng thực tế tên gọi của nó là cotton jersey. Giặt vô tư không sổ lông. Còn mỗi size S thôi

845.000VND
    HB 010 chất liệu lụa cát. Váy cùng 2 lớp cùng kiểu với áo HB 010-1 nhé. Dáng suông, thắt belt hoặc mặc suông rất xinh mà hiện đại. S, M, L

845.000VND
    HB 020 Váy liền chất liệu lụa cát. Có đai chun, chân váy 2 tầng rất trẻ trung. Có 2 mầu xanh lá mạ và nude. Size S, M, L. Mình còn size S màu Nude thôi vì mẫu này che bụng tốt nên rất nhiều chị đậm đậm người mặc đẹp lắm

845.000VND
    HB014 Váy liền chất Cotton wool mà chị em hay gọi là tuýt si ý ạ. Váy này rất mịn, hơi chun nhẹ và mặc rất thoáng vì vải có nhiều cotton. Dáng xòe sang trọng 1 màu như hình. Size S, M, L

825.000VND
    HB 022 Váy liền lụa cát. Dáng suông có bèo to trước ngực. Những chị em có bụng mặc che rất tốt. Có thể thắt belt hoặc để không. Có 1 mầu như hình. Size S, M, L. Còn size S, M thôi

895.000VND
    HB 021 Váy liền chất liệu lụa tơ, dáng suông. Mặc cực kì nhẹ, như không mặc gì luôn. Thân trên màu nude nhé, ko phải màu hồng. Thân váy đen 2 lớp. Có 1 màu như hình. Size S, M, L. Cái này cũng chỉ còn S,M

Mới đầu mình xin giới thiệu một số mẫu nhé vì mình bán cũng nhiều rồi và không sản xuất lại nên không up lên hết được. Mình sẽ cố gắng up thêm một số mẫu mới trong thời gian sớm nhất.
    Xin cảm ơn các chị em đã quan tâm. Chúc mọi người mua sắm vui vẻ:heart:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi auradesign
    Sửa lần cuối: 28/6/2011
  2. Meo's shop

Meo's shop Siêu nhân

Ðề: AurA Deisgn - Thời trang thiết kế tinh tế & sang trọng

Em đánh dấu , chờ up thêm ảnh . Chúc chị đắt hàng .

3. auradesign

Cám ơn mẹ cháu nhé. Có gì cứ ghé qua chỗ mình nhé. Chúc mẹ cháu cuối tuần vui vẻ.

4. auradesign

Cám ơn em. Thích mẫu nào cứ a lô chị nhé

5. lucychu0218

lucychu0218 CÔNG CHÚA ÚT ĐÁNG YÊU

Toàn mẫu độc đáo nhỉ, chúc mẹ nó đắt hàng nhé.

6. huda.hanoi

huda.hanoi 01685285535

Đầm đẹp quá, up cho bạn đắt hàng nha :)

7. auradesign

Cám ơn mẹ cháu nhé. Nếu rỗi thì qua ùng hộ cho mình nhé

8. auradesign

Cám ơn bạn nhé. Có gì qua ủng hộ mình nhé

9. Bingo yeu

Bingo yeu Con ong làm mật yêu hoa!

Tớ vừa pm lại cho bạn rồi nhé!
    Chúc bạn đắt hàng!!!

10. auradesign

Cám ơn bạn nhiều nhé. Có gì qua ủng hộ mình nhé

11. auradesign

Tình hình là mình đang hoàn thiện BST Thu đông và cũng rất mong các chị em thông cảm vì mình đang trong quá trình hoàn thiện nhãn hàng nên hàng họ up không được nhiều. Sắp tới đây mình sẽ hoàn thành xong website và hình ảnh để phục vụ các chị em được tốt hơn. Cám ơn sự ủng hộ của các chị em nhiều