Toàn quốc: 23/6: Shop_qhfashion: SIÊU GIẢM GIÁ đồ lót, quần áo xuất khẩu

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi ily4ever89, 19/6/2011.

1. ily4ever89

ily4ever89 Bắt đầu tích cực

Địa chỉ: nhà may Quân Hoa, 36 Hàng Muối, Hn
    Đt: 097 689 6652
    Yahoo: shop_qhfashion

T mới kinh doanh thêm mặt hàng đồ lót xuất khẩu, có thể là Việt nam xuất khẩu, Trung quốc xuất khẩu, thậm chí 1 số nước khác nhé :) Quan trọng là hàng xuất khẩu này chất lượng tốt, bền, mặc êm ái dễ chịu,form đẹp, giá thành lại rẻ hơn rất nhiều so với hàng chính hãng, có thể nói chất lượng châu âu, giá thành việt. Các hãng xk cũng rất nhiều loại, có hàng xuất Hàn, Nhật, có hàng xuất đi Anh, Mỹ nói chung là rất nhiều nước, nhưng chất lượng đều tốt như nhau, mọi ng k phải lăn tăn nhé
    Mỗi mẫu chỉ có 1, 2 c thỉnh thoảng có loại có hơn, nhưng hầu hết là độc, ai thích gì qua sớm k hết nha

Hàng TQ trôi nổi, hàng chợ, hàng nhái, hiện giờ cũng vài trăm 1 bộ rồi :) hãy là ng tiêu dùng thông mình ^^

Mẫu nào hết hàng mà các bạn thích cứ pm lại số đt, có hàng về t sẽ nhắn tin nha, vì có thể đợt sau lại có tiếp,nhưng k chắc chắn có hay k đc đâu nha, vì là hàng xk mà

NẾU CÓ MẪU NÀO T BÁN CAO HƠN CÁC BẠN KHÁC THÌ T CŨNG MONG CÁC BẠN THÔNG CẢM, VÌ MỖI NG 1 NGUÔN HÀNG KHÁC NHAU, T ĐÃ CỐ GẮNG ĐỂ GIÁ RÁT HỢP LÝ, T PHẢI ĐI NHẶT Ở RẤT NHIỀU NGUỒN HÀNG NÊN ĐẾN VỚI TỚ CÁC BẠN CÓ THỂ YÊN TÂM:
    - HÀNG CỦA CÁC HÃNG XK, THƯỜNG T CHỌN CÁC HÃNG NỔI TIẾNG MÀ MỌI NG YÊU THÍCH, NẾU KO THÌ CHỌN CHẤT LIỆU CỰC DỄ CHỊU, VÌ T NHẶT HÀNG, KHÔNG ÔM THEO LÔ, CHÍNH TAY T CHỌN ( CÁC CHỖ KHÁC RẺ HƠN THÌ THƯỜNG ÔM CẢ LÔ NHÉ, SIZE TO, KO ĐC CHỌN, KO TUYỂN ĐƯỌC MẪU VÀ CHẤT LIỆU ĐẸP )
    - T ĐÃ CHỌN CÁC SIZE DỄ MẶC, 32,34, 36, CUP A VÀ B, 1 SỐ ÍT CUP C, KO BAO GIỜ CÓ TO HƠN NHỮNG SIZE NÀY :) ĐẢM BẢO T NHIỀU SIZE BÉ NHẤT TRONG TẤT CẢ CÁC NƠI BÁN HÀNG XK, phù hợp với vóc dáng ng VN.
    - HÀNG T ĐÃ BÁN KHÔNG ĐỔI TRẢ LẠI, MỌI NG YÊN TÂM LUÔN ĐƯỢC CẦM HÀNG NEW 100% DÙ CÒN TAG HAY ĐÃ BỊ CẮT MÁC ( HÀNG XK ĐÔI KHI K TRÁNH KHỎI )
    - T KHÔNG HAY GHI SIZE VÌ MỖI HÃNG XK KHÁC NHAU SIZE LẠI KHÁC NHAU, NÊN TỐT NHẤT CÁC BẠN NHẮN T SỐ ĐO V1, V3, HOẶC SIZE HAY MẶC T SẼ CHECK XEM VỪA KHÔNG NHÉ, HỎI HAN THOẢI MÁI, T TƯ VẤN NHIỆT TÌNH, KO MUA CŨNG KO SAO( t ko ghi size vì nhìn vào size có 1 số bạn thấy lệch size hay mặc là mặc định m ko mặc vừa, trong khi t đã bán nhìu cái k chuẩn size khách hay mặc nhưng khi mặc lên lại vừa đẹp)
    - NHỮNG BẠN Ở GẦN HOẶC TIỆN ĐƯỜNG T HAY ĐI ( CÁI NÀY MỌI NG CỨ PM ĐỪNG NGẠI), T SẴN SÁNG MANG CÁC MẪU BẠN THÍCH TỚI CHO BẠN XEM, CHỌN VÀ THỬ, LẤY CŨNG ĐƯỢC VÀ KHÔNG LẤY CŨNG KHÔNG SAO, KHÔNG MẤT PHÍ ( khi t tiện thôi nha, cái này k hẹn t giờ ship ngày ship chính xác được hihi

DẠO NÀY EM KO CÓ THỜI GIAN UP LAMCHAME, CHỊ EM CHỊU KHÓ VÀO LINK MUARE XEM NHÉ, CỰC NHIỀU DỒ YÊU Ạ, VÀ AI LIKE FACEBOOK CỦA EM SẼ ĐƯỢC GIẢM GIÁ KHI MUA HÀNG Ạ
    http://********/ThoiTrangNu-DoLot/3705641.

http://www.facebook.com/pages/Do-Lot-Xuat-Khau/291644710874869

HÀNG MỚI VỀ 23/6 SIÊU HOT: HOT HƠN CẢ MULTIWAY CHÁY HÀNG ĐỢT TRƯỚC: bra Victoria's Secret mặc 100 kiểu, push up đẹp luôn, mặc với quây, hở lưng các kiểu thoải mái mà vẫn chắc chắn, mới về 2 màu đen và nude ( da ), đủ size, giá 450k

váy ngủ La senza chuẩn 100000%, chất cotton cực êm mềm mịn, ngực áo có lớp mút mỏng ( khỏi lộ đầu ngực, mút mà mỏng và êm lắm, k nóng hay có cảm giác gì luôn ), có tầm 10c thôi, hết là k lấy đc đâu nha, giá 320k_ 3 đơn đặt hàng đầu tiên trên topic hoặc facebook sẽ đc giảm giá còn 280k , hot hot

HÀNG XK HIẾM QUÁ NÊN LẦN NÀY EM THỬ LẤY MẪU NÀY CỦA TQ, KO PHẢI XUẤT KHẨU, CHỊ EM ĐỪNG NHẦM NHÉ, CHỈ LÀ HÀNG TQ THÔI MÀ EM THẤY CHẤT LƯỢNG TỐT, GIÁ LẠI RẺ NÊN LẤY 1 ÍT PHỤC VỤ CHỊ EM: BRA DÂY LƯNG TRONG SUỐT, MẶC ĐƯỢC VỚI ÁO/VÁY HỞ LƯNG ĐANG HOT NHÉ , PUSH UP NHIỀU, EM CÓ SẴN ĐEN VÀ NUDE, AI THÍCH NÂU HAY TRẮNG THÌ ĐẶT KHOẢNG 1 TUẦN CÓ HÀNG Ạ, CHỈ CÓ SIZE 34, 36 FORM NHỎ TƯƠNG ĐƯƠNG VỚI 32, 34 NHÉ, CÒN DÂY LƯNG ĐIỀU CHỈNH ĐƯỢC NÊN AI 36 MÀ TO VÒNG LƯNG CHỨ K PHẢI QUẢ THÌ ĐỀU MẶC ĐC NHA, CHẤT LƯỢNG ĐÃ ĐƯỢC EM KIỂM DUYỆT__ ĐẶC BIỆT GIÁ CHỈ CÓ 190K/C, AI MUA 2 C TRỞ LÊN CÓ GIÁ 180K NHÉ

PHÔNG PINK 4 MÀU ĐỀU ĐẸP_245K/C

PIJAMA ĐỎ CHẤT HƠI BÔNG, CỰC ẤM VÀ YÊU_580K

BỘ COTTON HỒNG CHẤM BI TRẮNG NHỎ, YÊU_395K

HÀNG VỀ NGÀY 03/01: DẠO NÀY EM BẬN QUÁ NÊN KO UPDATE TOPIC THƯỜNG XUYÊN NHƯNG HÀNG MỚI THÌ VẪN VÈ ĐỀU, MỌI NGƯỜI CHỊU KHÓ QUA NHA :) TỪ GIỜ AI MUA NHIỀU SẼ ĐƯỢC GIẢM GIÁ CHÚT NHA, TRC E TOÀN BÁN ĐÚNG GIÁ DÙ KHÁCH MUA MẤY TRIỆU Ạ :) LẦN NÀY ĐÃ VỀ THÊM BỘ VS ÔM VÀ PIJAMA, AI MUA HỤT LẦN TRƯỚC THÌ NHANH TAY NHA, NHIỀU NGƯỜI ĐẶT QUÁ MÀ EM KO NHỚ HẾT SỐ ĐT:

HƠI TRÁI MÙA NHƯNG NHANH KẺO HẾT Ạ_395K

PIJAMA EM UPDATE LẠI NHỮNG MÀU HIỆN CÓ HÀNG:
    BỘ PIJAMA ĐẸP LẮM Ạ, CHẤT THÔ DÀY DẶN ẤM, KẺ CỰC TÂY NHA, NHANH TAY KO HẾT EM CÓ 3 BỘ THUI Ạ , SẮP NOEL VỚI TẾT RỒI, MẶC VỪA THOẢI MÁI VỪA LỊCH SỰ Ạ_580K

BỘ PIJAMA ĐẸP LẮM Ạ, CHẤT HƠI BÔNG BÔNG, DÀY DẶN ẤM, MÀU RẤT YÊU Ạ, NHANH TAY KO HẾT EM CÓ 2 BỘ THUI Ạ , SẮP NOEL VỚI TẾT RỒI, MẶC VỪA THOẢI MÁI VỪA LỊCH SỰ Ạ_580K
    PIJAMA VẢI THÔ, CHẤT VÀ DÁNG RẤT ĐẸP, MẤY HÃNG WINNY CHẠY XA :)), GIÁ 580K

BỘ VS CÓ MÀU ẢNH DƯỚI THUI NHÉ, RẤT YÊU Ạ, GIÁ 395K, ĐÃ CÓ HÀNG NHA CÁC BẠN
    BỘ VS TÍM CHỮ, CHẤT THÍCH _395K

Hàng Về Ngày 20/12:
    Bộ Victoria's Secret chất đẹp nhé :) cực kì êm mướt mềm ạ, hàng hiếm nhé :) _450k/bộ

Bộ Pink 330k, vẫn 2 mẫu quần thường và bo gấu nha, cứ hình trái tim là quần thường, chữ Pink là bo gấu ạ

HÀNG VỀ NGÀY 11/12: ĐÃ VỀ LẠI NHIỀU MẪU BRA VS KHÔNG ĐƯỜNG MAY PUSH NHIỀUNHA CẢ NHÀ, ĐẶC BIỆT CÓ 2 MÀU DA VÀ ĐEN CẢ LOẠI PUSH NHIỀU VÀ ÍT ĐÃ CÓ HÀNG VÀ CÓ SIZE 34A, CẢ NHÀ NHANH KO HẾT SIZE Ạ ( SIZE 34A HIẾM LẮM Ạ , HIC HIC )

B28P_ MÀU DA CỰC HOT, DỄ KẾT HỢP, MÀU MỐT NĂM NAY, ĐẶC BIỆT LẦN NÀY PUSH NHIỀU, MÀU HƠI CÓ ÁNH NHŨ NHẸ, NHÌN CỰC SANG VÀ ĐẸP Ý Ạ :((_ GIÁ 420K

B28T_MÀU ĐEN, ĐƠN GIẢN DỄ MẶC, CÁI NÀY PUSH UP NHIỀU NHA, PUSH 2 PHÍA, SET THÌ 540K, BRA LẺ 420K, QUẦN 120K NHA

HÀNG VỀ 06/12:BỘ PIJAMA ĐẸP LẮM Ạ, CHẤT THÔ DÀY DẶN ẤM, KẺ CỰC TÂY NHA, NHANH TAY KO HẾT EM CÓ 3 BỘ THUI Ạ , SẮP NOEL VỚI TẾT RỒI, MẶC VỪA THOẢI MÁI VỪA LỊCH SỰ Ạ_580K[​IMG]
    BỘ PIJAMA ĐẸP LẮM Ạ, CHẤT HƠI BÔNG BÔNG, DÀY DẶN ẤM, MÀU RẤT YÊU Ạ, NHANH TAY KO HẾT EM CÓ 2 BỘ THUI Ạ , SẮP NOEL VỚI TẾT RỒI, MẶC VỪA THOẢI MÁI VỪA LỊCH SỰ Ạ_580K[​IMG]

HÀNG MỚI VỀ NGÀY 30/11: BRA VS CÁC MẪU MỚI, SET BRA VS VÀ LA SENZA Ạ
    BRA SET VÀ BRA LẺ VICTORIA'S SÊCRET KO ĐƯỜNG MAY, MẶC QUÁ THÍCH RÙI Ạ

SET VS, CÓ PUSH UP NHA_480K/SET

SET LA SENZA, MÚT MỎNG NHƯNG DÁNG ĐẸP LẮM NHA_430K/SET
    [​IMG][​IMG]

HÀNG VỀ NGÀY 27/11: bộ pink bo gấu 5 màu mới, chip vs viền ren và ko đường may màu mới

BỘ PINK BO GẤU, LẦN NÀY FORM ĐẸP Ạ, K BỊ RỘNG NHƯ TRC NHA :) MÀU YÊU KHỎI NÓI, MỖI MÀU CÓ 1,2 BỘ MỌI NG NHANH TAY NHA_330K/BỘ

CHIP VS KHÔNG ĐƯỜNG MAY, CÁI NÀY K CẦN QUẢNG CÁO NHIỀU RỒI Ạ, MẶC KO HỀ LỘ VIỀN KHI MẶC TREGGING, QUẦN BÓ, VÁY ÔM SÁT NHA_120K/C

CHIP VS VIỀN REN, MẶC NHẸ NHƯ KO, KO BÓ LẰN, CO GIÃN TỐT Ạ, NHIỀU MÀU XINH_95K/C

HÀNG VỀ NGÀY 17/11: CHIP VS VIỀN REN CHẤT CỰC THÍCH Ạ, M ĐÃ CHỤP RIÊNG 2 SIZE S, M CHO MỌI NGƯỜI DỄ CHỌN Ạ, CHẤT CO GIÃN THÍCH NHA

CHIP VIỀN REN SIZE S, CHẤT CỰC THÍCH LUÔN Ạ, VỀ NHIỀU MÀU MÀ LẦN NÀO CŨNG HẾT CỰC NHANH_95K

CHIP VIỀN REN SIZE M, CHẤT CỰC THÍCH LUÔN Ạ, VỀ NHIỀU MÀU MÀ LẦN NÀO CŨNG HẾT CỰC NHANH_95K

HÀNG MỚI VỀ 12/11: RẤT NHIỀU BỘ ĐỒ PINK XINH Ạ, VẢ BỘ NỈ, BỘ NGỦ VS

FORM NHỎ XINH,CÁC NÀNG MINHON BON CHEN ĐC NHÉ_330K/BỘ

BỘ BO GẤU, FORM RỘNG HƠN LOẠI TRÊN NHA :) NHƯNG MẶC LÊN YÊU LẮM Ạ

HÀNG VỀ NGÀY 10/11 : ĐÃ VỀ RẤT NHIỀU MẪU BRA VS MỚI CẢ PUSH NHIỀU VÀ ÍT, CỰC XINH Ạ, NGOÀI RA CÒN CÓ SET CỦA LA SENZA VÀ CỰC NHIỀU MẪU KHÁC EM SẼ UPDATE SAU, MỌI NG QUA TRỰC TIẾP NHA, BỘ PINK CŨNG MỚI VỀ Ạ
    SET BRA VS MỚI VỀ RẤT XINH Ạ :) MẤY MẪU NÀY CÓ SET EM CÓ 1 BỘ THUI, CÓ SET CÓ VÀI BA BỘ, MỌI NG NHANH TAY K MUỘN Ạ

BRA VS

NGÀY 07/11: PIJAMA THÔ, COTTON, CHOÀNG VS CỰC ĐẸP ĐÃ VỀ
    CHOÀNG VS CHẤT COTTON NHE, NHƯNG CỰC YÊU, HÀNG CỰC CHUẨN Ạ, HỆT NHƯ HÌNH, 490K

PIJAMA VẢI THÔ, CHẤT VÀ DÁNG RẤT ĐẸP, MẤY HÃNG WINNY CHẠY XA :)), GIÁ 580K

BỘ VS CÓ MÀU ẢNH DƯỚI THUI NHÉ, RẤT YÊU Ạ, GIÁ 395K

NGÀY 03/11: croptop Pink hồng xu hướng colour block năm nay, 3 lỗ Pink mặc trong vest, blazer, khoác cực nổi

UP LẠI EM PINK XANH VÀ LA SENZA ĐỢT TRC NHÉ, CHO VÀO 1 CHỖ CHO DỄ NHÌN Ạ_ĐỒNG GIÁ 150K/C

NGÀY 01/11: MỚI VỀ 1 LOẠT BRA VS NHA, CẢ CHIP VS KO ĐƯỜNG MAY MAI M UP HÌNH TIẾP ^^, đã up rùi ạ

EM UP LẠI HÌNH CHỤP TỬ TẾ CỦA 2 MẪU NÀY, ĐỢT TRC CHỤP ẨU QUÁ Ạ

BRA TAMMY HÌNH XÌ TIN, COTTON KO PUSH NHA, MÚT MỎNG, XINH Ạ, CÓ 1 C THUI_280K

CỔ LỌ MANGO BASIC CHỮ IN SAU CỔ, CHẤT COTTON DÀY DẶN, KO BAI DÃO XỔ LÔNG GÌ CẢ NHÉ, CÓ S, M, L FORM NHỎ NHÉ, CÓ MÀU TRẮNG, TRẮNG KEM, ĐEN, GHI CHÌ, XANH RÊU ( GHI RÊU), NAVY, ĐỎ CAM, MÀU GẠCH_130K

NNGÀY 28/10: về thêm chip k đường may nha, nhiều mẫu mới chưa up hình hết ạ
    NGÀY 28/10: về thêm chip k đường may nha, nhiều mẫu mới chưa up hình hết ạ

ngày 27/10
    BRA VS ĐEN,NUDE LẠI CÓ HÀNG NHÉ,MẶC ĐC NHIỀU KIỂU, VỚI ÁO TRỄ LƯNG, HỞ CỔ NHÉ, LẠI CÓ PUSH UP ĐẸP NỮA, HOT HOT_380K đã có hàng ĐỦ SIZE ^^ mọi ng qua nhanh nha( GIÁ SẮP TĂNG RÙI ĐÓ Ạ, MỌI NG TRANH THỦ, AI CŨNG NÊN CÓ 2 EM NÀY TRONG TỦ, MẶC KIỂU BÌNH THƯỜNG CŨNG CỰC ĐẸP VÀ DỄ CHỊU Ý Ạ

NGÀY 22/10: bộ đồ Pink mới về, đồng giá 330k :)

mấy bộ này là made in CHINA nha, xuất ko thì em ko rõ lắm :) mà chất liệu cotton đẹp, dáng mặc lên cũng yêu lắm nha, đồng giá 330k, mới về mà cũng chả còn mấy bộ đâu ạ

NGÀY 18/10 đã có thêm rất nhiều mẫu mới, bra VS, chip VS k đường may cực nhiều màu mới, ĐẶC BIỆT GIẢM GIÁ HOT CHÀO MỪNG NGÀY 20/10 ( đây là lần đầu tiên có chương trình giảm giá của shop t nha mọi ng ), GIẢM 30K/ BRA, ĐỒ NGỦ TRONG TOPIC, GIẢM 10K/CHIP, CẢ NHÀ NHANH TAY Ạ, GIÁ TRÊN ẢNH LÀ GIÁ CHƯA GIẢM NHA T GIẢM TỪ HÔM NAY TỚI HẾT NGÀY 20/10 THÔI NHA, CÁC ĐƠN HÀNG SHIP TRONG NHỮNG NGÀY NÀY CŨNG ĐC GIẢM GIÁ NHA

QUẦN THÔ PINK, MẶC VỚI ÁO PHÔNG 1 MÀU TRƠN YÊU LẮM Ạ ( ÁO PHÔNG TRƠN NHÀ EM CÓ BÁN NHA, GIÁ 120K), QUẦN _265K
    ẢNH WEB MÀU NÈ :d KO CÓ VÁY, CHỈ CÓ QUẦN GIỐNG THUI NHA

HÀNG VỀ NGÀY 12/10:
    B30G_BRA VS KHÔNG ĐƯỜNG MAY, MÀU KẺ NÀY THÌ TÂY RÙI, NGỰA VẰN ;)) CŨNG SIÊU PUSH Ạ_420K

MÀU NÀY VỀ THÊM CẢ LOẠI MÚT MỎNG VÀ DÀY NHA, MÒNG 380K, DÀY 420K Ạ, CÓ CẢ BỘ NHA, QUẦN CŨNG CHẤM Y NHƯ THẾ XINH LẮM Ạ

HÀNG VỀ NGÀY 04/10:

ÁO CHOÀNG LÔNG VS, NHUNG LÔNG CỰC THÍCH Ý Ạ, HÀNG CHUẨN CỦA CHUẨN, CÁI NÀY LÀM CHOÀNG TẮM CŨNG ĐC, MÀ MÙA ĐÔNG CHOÀNG Ở NHÀ, VỪA SANG VỪA ẤM Ạ, MÀU GHI NHẠT NHẠT CỔ LÔNG GHI ĐẬM :d IU DÃ MAN CON NGAN, SIZE S, MÀ BUỘC DÂY NÊN GẦN NHƯ SIZE NÀO CŨNG VỪA Ạ, CÓ ĐÚNG 2 CHIẾC_490K

BRA SET CỦA LA SENZA

BRA LẺ VICTORIA'S SECRET_380K

BRA SET VS

BRA LẺ CÁC HÃNG_280, 290K

HÀNG VỀ NGÀY 02/10:BRA LẺ GIÁ RẺ, SET BRA, ĐẶC BIỆT LÀ SET BRA CỦA VICTORIA'S SECRET SIÊU XINH :)

HÀNG VỀ NGÀY 30/9:VỀ THÊM MẤY SET PINK,VIENCO GIÁ NGON BỔ RẺ 280K

HÀNG VỀ NGÀY 23/9:LẦN NÀY VỀ MẤY SET YÊU DÃ MAN Ý Ạ, CÓ PUSH HẾT NHA, TỪ NHẸ TỚI KHA KHÁ, SIÊU ĐẨY THÌ KO CÓ NHA, ĐỘC, HOT, KO ĐÂU CÓ NHÉ

SET BRA CHIP S 19_VS NHA, MÀU XANH RẤT YÊU, CHẤT RẤT LẠ, MÀU XINH, ĐỘC 1 SET_480K

SET BRA CHIP S 21_ROUEX HOA QUÁ XINH Ý Ạ, ĐỘC 1 BỘ _430K

SET BRA CHIP S 23_ CÁI NÀY KHỎI NÓI :)) DÀNH CHO MUÀ ĐÔNG NOEL ĐÂY Ạ, TOÀN HÌNH HOA TUYẾT VÀ KẸO NOEL, XINH LẮM, HÃNG ROUEX NHA, 430K/SET

B50_BRA ĐEN REN YÊU DÃ MAN, REN HOA PHA CHẤM ĐẸP LẮM Ý Ạ, YÊU NHỨT QUẢ ĐẤT, CÓ 2 CÁI EM XÍ LUÔN 1 CÁI RỒI Ạ :))_290K

HÀNG VỀ NGÀY 21/9:

BRA VS KHÔNG ĐƯỜNG MAY MÀU MỚI Ạ, ĐẸP DÃ MAN, MÀU VỪA XINH VỪA TÂY Ý Ạ, CÓ 2 C THÔI MỌI NG NHANH TAY NHA _380K
    http://enbac10.vcmedia.vn/thumb_max/up_new/2011/09/21/item/3/3039/20110921214533_8,U0VUIEIzMEFfNTAwSw.jpg[/img
    [img]http://enbac10.vcmedia.vn/thumb_max/up_new/2011/07/23/item/3/3039/20110723154200_6,bcOzYyBjw6BpIHbDoCBtw6FjIMOhbw.jpg

B28K_BRA KHÔNG ĐƯỜNG MAY VS, CÁI NÀY PUSH UP NHIỀU, NHƯ MIRACULOUS, MẶC LÊN KHE KINH KHỦNG LUÔN_420K

THONG
    T19

HÀNG VỀ 13/7

PHẦN 1: BRA LẺ, NHIỀU SIZE NHỎ, ÁO ĐỨNG QUẢ, DÁNG ĐẸP HẾT NHÉ
    3.[​IMG]

7.[​IMG]

14.[​IMG]

6.[​IMG]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ily4ever89
    Sửa lần cuối: 23/6/2012
  2. s3245662

s3245662 Thành viên tích cực

Ðề: Đồ lót xuất khẩu: Chip, Bra, Set, Lingerie.....các hãng Aerie. Gap, Victoria s Secret,

C có cái bra nào sz 75/34 A hem. Đẹp quá c ạ:).

3. ily4ever89

Ðề: Đồ lót xuất khẩu: Chip, Bra, Set, Lingerie.....các hãng Aerie. Gap, Victoria s Secret,

ui b ơi hàng xk mà t lấy nhìu size nhỏ, mấy bộ pink, vienco, jack fanny đều có size b đấy :D b qua thử nhé, hoặc pm mẫu cụ thể để t check size nha ^^ hàng ở ngoài đẹp hơn trong ảnh nhìu

4. ily4ever89

Thanh ý hàng Quảng Châu giá rẻ

GIẢM GIÁ KỊCH SÀN VÁY VOAN, ÁO SƠ MI, PHÔNG HÀNG ĐẸP MỌI NGƯỜI NHANH TAY NHÉ, HÀNG QUẢNG CHÂU NEW 100%

ĐỊA CHỈ 36 HÀNG MUỐI, HOÀN KIẾM, HÀ NỘI

ĐT 097 689 6652

NICK: SHOP_QHFASHION

NHẬN SHIP TOÀN QUỐC NHÉ, AI HỎI GÌ ĐỂ LẠI SỐ ĐT ĐỂ TIỆN LIÊN LẠC NHA, XEM KĨ HÀNG TRƯỚC KHI MUA, MJA RỒI MIỄN ĐỔI TRẢ LẠI ^^

SHIP NỘI THÀNH 10 - 30K/ LẦN, CÓ THỂ MANG NHIỀU MẪU CHO BẠN CHỌN NHA

GIÁ TRÊN ẢNH LÀ GIÁ ĐÃ GIẢM NHA :) T GIẢM NHANH THU HỒI VỐN ĐỂ NHẬP HÀNG MỚI CHỨ ĐÂY TOÀN HÀNG NEW KO LỖI GÌ NHÉ, CÙNG 1 MẶT HÀNG SHOP KHÁC CÓ THỂ ĐANG BÁN TỚI 300 400 LÀ CHUYỆN BT NHÉ :) MỌI NG ĐỪNG NGHĨ RẺ LÀ CÓ VẤN ĐỀ HIHI

TANK

VÁY VÀ FULLHOUSE
    1[​IMG]

2[​IMG]

3[​IMG]

4[​IMG]

5[​IMG]

6[​IMG]

7[​IMG]

8[​IMG]

9[​IMG]

10[​IMG]

11[​IMG]

12[​IMG]

13[​IMG]

14[​IMG]

15[​IMG]

16[​IMG]

Sửa lần cuối: 15/7/2011
  5. ily4ever89

Hè VNXK: Mango, Guess, J-star, Aber, Gap, Esprit, Express, Holister, Miss60, Ambiance,...

Topic này chuyên hàng Việt Nam Xuất Khẩu, chất lượng cực tốt ai hay mặc thì bít rồi nhé, m bán rẻ hơn rất nhiều shop trên enbac và ngoài hàng Made in Viet Nam rồi nên ko nhận mặc cả nhé, ko giữ oder
    Địa chỉ mua hàng : nhà may Quân Hoa 36 Hàng Muối, HK, HN ( cửa hàng luôn nhé )
    Đt : 097 689 6652
    Nick yahoo : shop_qhfashion ( onl thường xuyên, các bạn cứ nhắn tin m onl sẽ trả lời ngay nhé )
    M nhận ship toàn quốc, nội thành 10-35k, các tỉnh khác ship 20-50k

M update thường xuyên, hnay vẫn chưa up đc hết ảnh, mọi ng bookmark link để tiện theo dõi nhé.
    Ngoài hàng VNXK m bán thêm hàng TQ giá mềm các bạn vào trang này để xem thêm mẫu nhé : enbac.com/gallaxy

t thanh lý áo cổ lọ cotton Mng màu đen, dáng dài nhé, chất cotton mặc ôm rất thích, đợt trước nhập quá nhiều nên thanh lý giá rẻ cho rộng chỗ, có hình ở dưới cùng của topic nha_80k rẻ hơn cả hàng TQ
    MÃ SỐ VÀ GIÁ TIỀN GHI TRÊN HÌNH NHA

- Nhận ship toàn quốc có thể gửi cod, gửi hàng trước, khi nhận được hàng mới phải thanh toán nhé, ai chuyển khoản thì pm m cho số tk

QUẦN ALIBABA THIẾT KẾ, MẶC VỚI ÁO PHÔNG TRƠN, ÁO 3 LỖ THÌ HẾT Ý, MẶC NHƯ KHÔNG MẶC, TOÀN VẢI CHUẨN NHA_ĐỒNG GIÁ 180K
    1img]http://enbac10.vcmedia.vn/thumb_max/up_new/2011/06/11/item/3/3039/20110611010535_47,YmFuYW5hIHJlcHVibGljIHRow7QgbcOhdF8xODBr.jpg[/img]

2[​IMG]

3[​IMG]

4[​IMG]

5[​IMG]

6[​IMG]

7[​IMG]

8[​IMG]

9[​IMG]

10[​IMG]

11[​IMG]

12[​IMG]

13[​IMG]

14[​IMG]

15[​IMG]

16[​IMG]

17[​IMG]

18[​IMG]

19[​IMG]

20[​IMG]

21[​IMG]

22[​IMG]

23[​IMG]

24[​IMG]

TANK
    1[​IMG]

2[​IMG]

3[​IMG]

4[​IMG]

5[​IMG]

6[​IMG]

7[​IMG]

8[​IMG]

QUẦN JUÝP
    1[​IMG]

2[​IMG]

3[​IMG]

4[​IMG]

5[​IMG]

6[​IMG]

7[​IMG]

8[​IMG]

9[​IMG]

10[​IMG]

11[​IMG]

12[​IMG]

13[​IMG]

Sửa lần cuối: 9/9/2011
  6. loakenthangmuoimot

loakenthangmuoimot Thành viên chính thức

Thứ nhất là up thế kia là bị khóa cả nick lẫn topic đấy!
    Thứ hai là từ Hàng Trống đi thế nào ra Hàng Muối nhỉ? Đồ đẹp lại mún bon chen!

7. cotrecon0707

cotrecon0707 Bắt đầu tích cực

Bra này bị cắt mác, nhưng chuẩn từng tí 1 luôn, độc và rất sang nhé t ko vừa ko thì đã ko có mặt trên topic_280k
    Bra mỏng nhẹ, mặc như k có gọng mà k mút nhé, viền bèo và hình son môi quá xinh và độc nàng nào có ngực, tròn tròn tí mặc thôi rồi _200k
    c ơi 2 em này size bnhiu đấy ạ? v1 86 có mặc đc ko ạ?

8. lovely_cat931987

lovely_cat931987 " Unique Cat" - ♥ Miu ♥

nàng ui có bộ nào áo push up nhiu size nhỏ k vậy,mà nàng k post size để chọn à

9. ily4ever89

t ko post size vì hãng khác nhau form cũng khác nhau, có cái cup B nhưng lại nhỏ A cũng có thể vừa, ghi size sẽ làm nhìu ng mặc định là m ko mặc đc :D
    của m hầu hết là size nhỏ nhé, có mấy bộ pink , vienco, mút mỏng nhưng dáng đẩy đẹp và có khe nhút mút, bộ Jack Fanny có push nhìu hơn, b mặc size bn hay thích bộ nào t tư vấn nhé, có gì cứ qua t thử thoải mái, cái này phải thử lên mới chuẩn ^^

10. ily4ever89

Bikini hàng xuất khảu giảm giá 120k

M BÁN HÀNG QUẦN ÁO TRÊN ENBAC VÀ MUARE 3 NĂM RỒI, GIỜ M BÁN THÊM BIKINI,ĐÂY LÀ ĐỢT HÀNG THỨ 3 RỒI, HÀNG 2 ĐỢT TRƯỚC VỀ HẾT RẤT NHANH, TOÀN BỘ ĐỘC, LẦN NÀY M VẪN LẤY GIÁ CỰC SỐC 150K/BỘ-------> giảm tất cả còn 120k. bộ, GIÁ NÀY M ĐÃ THAM KHẢO HẦU NHƯ TẤT CẢ TOPIC TRÊN NÀY RỒI MỚI ĐƯA RA, QUÁ HỢP LÝ NÊN M Ko NHẬN MẶC CẢ, KO GIỮ ODER NHA :) LẦN TRC HÀNG VỀ CHƯA ĐC 1 TUẦN ĐÃ HẾT VEO K CÒN BỘ NÀO :)

Hàng được xuất sang các nước châu Âu được lấy từ Hồng Kông,Thượng Hải của các hãng Roxy, Op, Adidas, Puma, Mark & Spencer... Hàng chính hãng nên cực kỳ đảm bảo về màu sắc,chất lượng và kiểu dáng.

Hàng Tuyển chọn ngoài shop hoặc 1 số topic trên này vẫn đang bán hơn 300k :) mọi ng cứ tham khảo đi nha, đồ này ko có hàng loại 1 loại 2 mà chênh lệch giá nhiều vậy đâu, chỉ có lãi dày hay mỏng thôi ^^

- Hàng new 100%,1 số bộ bị bấm lỗi trên vải hoặc bị cắt tag (do là hàng sản xuất quá số lượng), nhưng ko ảnh hưởng gì tới đồ cả nhé, m đã ktra rất kĩ rồi.

- Hàng co giãn nhiều, 1 số co giãn 4 chiều nên hầu hết là vừa nhé, ai muốn hỏi bộ nào thì cho m chiều cao và cân nặng, hoặc số đo v1 và v3 m sẽ check xem vừa không nhé.

- Ảnh mình chụp thật, đồ lúc nào cũng đẹp hơn ở ngoài, cả về màu sắc lẫn dáng dấp.

- Đồ mua rồi ko nhận đổi hoặc trả.

- Hầu hết các bộ đều có mút hoặc khe nhét mút :) bộ nào chưa có m sẽ làm thêm mút cho các bạn nhé, giá 15k/bộ mút thôi :)

- Có khoảng 3 mẫu m có hàng bán buôn, còn lại tất cả đều độc, chỉ có 1 bộ, hết rồi có đưa tiền gấp 10 m cũng k lấy lại đc :) nên ai thích gì nhanh qua nha, còn nhìu hàng chưa update đc

- Nhận ship hàng toàn quốc :) có thể gửi cod, gửi hàng trước, khi nhận được hàng mới phải thanh toán nhé, ai chuyển khoản thì pm m cho số tk

MỌI NG QUA CỬA HÀNG XEM VÀ THỬ THOẢI MÁI NHÉ: 36 HÀNG MUỐI, HK, HN
    097 689 6652
    NICK YM: SHOP_QHFASHION
    1
    2
    3
    4
    5
    6
    7

9
    10

12

13
    14

15

18

22

Sửa lần cuối: 8/8/2011
  11. bebeshop

bebeshop Thành viên kỳ cựu

Ðề: Hè VNXK: Mango, Guess, J-star, Aber, Gap, Esprit, Express, Holister, Miss60, Ambiance,

Trước chị hay may quần ở đây,chúc em đắt hàng và đừng up up up như bên muare là bị khóa nick đấy

12. November311

November311 CharlesKeith Shop Mai Anh

Ðề: Bikini hàng xuất khẩu đồng giá 150k

Chị hay bán đồ bơi cho em hỏi c có miếng dán mút xoài để độn thêm ko chị?
    Thanks c nhé.

13. ily4ever89

Ðề: Hè VNXK: Mango, Guess, J-star, Aber, Gap, Esprit, Express, Holister, Miss60, Ambiance,

ui thế ạ :( thế để e vào đọc lại qui định :D lười quá^^ hôm nào chị lại ra may nha hihi

14. zazupa

zazupa Thành viên rất tích cực

b ơi 2 mẫu này có size 75C ko? thanks (bộ pink hồng trôg cg xinh wa mà hình như size bé xíu à :( )
    [​IMG][​IMG]

15. Samurai

Samurai Thành viên tích cực

bộ Pink hồng đầu tiên size j vậy chị??? em toàn mặc size bé nhất thôi :(

16. ily4ever89

bô pink có size 70a là size bé nhất luôn b nhe, tương đương 32 a đó

17. ily4ever89

check pm nha chị ^^.......................

18. mijin

mijin Thành viên chính thức

Ðề: Bikini hàng xuất khẩu đồng giá 150k

chị oi con b47 k ạ con thi pm e luon nhe so 01656566824

19. giang_nt

giang_nt Thành viên tích cực

bộ pink ấy có sz tầm a70, 75 ko bạn? a75 đi, độ này bếu lên

20. ily4ever89

có cả a 70 và 75 b nhé, b qua xem nha :) nếu cần m có thể ship, thanks b