Sữa morinaga hàng công ty nhập khẩu?

Thảo luận trong 'Sữa cho bé' bởi Uyên Thảo, 27/6/2011.

1. Uyên Thảo

Uyên Thảo Bắt đầu nổi tiếng

Biết công ty Lê Mây nhập khẩu loại này lâu rồi, hôm qua mới có dịp mua dùng thử, vào đây có chút thắc mắc cần ý kiến các mẹ . Trước e vẫn hay cho con uống hàng nội địa, sữa thơm và mịn lắm, nhưng từ hồi động đất giá sữa tăng khủng khiếp mà chả có hàng bán. Hôm qua ra Maximart thấy có loại này, 460k dc khuyến mại thêm 1 bình sữa chuchu. Nhưng mà có điều hơi thất vọng, sữa bết quá,mà chả thơm gì cả, không biết mình cảm nhận có đúng không nữa, giá cũng đắt gần bằng hàng xách tay rồi. hichic. Có mẹ nào dùng chưa, cho xin ý kiến với ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Uyên Thảo
    Đang tải...

2. doctorchild

doctorchild Banned

Ðề: Sữa morinaga hàng công ty nhập khẩu?

Tớ đang dùng loại nhập khẩu đấy mẹ nó ạ, thành phần không khác mấy so với hàng xt đâu. Mùi vị thị nó hơi tanh hơn một chút do được bổ sung sắt và kẽm.

CHUCHUJAPAN thích bài này.
  3. me_cop

me_cop Bắt đầu tích cực

tớ thấy thơm ngon hơn wa đáy chứ,chỉ không tơi bằng wa thôi,nhưng vẫn tan dễ mà.Nhưng hết đợt sữa gom từ hôm động đất này đành chuyển loại khác thôi,chưa biết dùng loại nào cứ rối tinh cả lên

CHUCHUJAPAN thích bài này.
  4. Vinacua

Vinacua Hotline: 0967.538.709

Giờ đây nhiều mẹ quay trở lại dùng sữa Nhật rồi mà các mẹ ạh, trẻ em bên Nhật vẫn uống hàng ngày mà.

5. Mscloud

Mscloud Thành viên tích cực

hơ, tớ đang bán này, mẹ nó mua 460K là mắc hơn giá công ty quy định rùi,
    sữa hàng nhập khẩu tanh hơn hàng xách tay nhìu, nhưng thành phần dinh dưỡng lại cao hơn, bổ sung thêm nhiều sắt, kẽm và 1 số khoáng chất khác, sữa ko hề bị vón đâu, tơi lắm, vì tớ cũng đã cho cu nhà tớ dùng mà, chắc chỗ bạn bảo quản ko tốt hoặc bạn để sữa ở nơi độ ẩm cao hay do bé nhà bạn dùng trong thời gian dài..... vì cu nhà tớ khoảng 7 ngày hết 1 hộp to nên đến lúc hết sữa vẫn tơi lắm, có gì mẹ nó tham khảo thông tin thêm trong topic của tớ nha