PDA

View Full Version : Cần giúp: Thuốc Ép Tóc Thẳng

MebeBi - NBN
02-12-2009, 08:09 PM
Các chị, em nào có kinh nghiệm về thuốc ép tóc chia sẻ cho mình với.
Tóc mình hơi xoăn, và bông tự nhiên, mình đã duỗi thẳng 1 lần(các đây mấy năm), và ép 1 lần(cách đây mấy tháng), nhưng tóc ko được thẳng lắm(mặc dù thợ làm rất cẩn thận). bây giờ mình muốn ép lại lần nữa, nhưng sợ vẫn tình trạng như lần trước. Có ai biết nên dùng thuốc gì cho hợp với tóc mình ko, tư vấn cho mình với :). Mình cảm ơn trước nhé!

MebeBi - NBN
02-14-2009, 07:29 PM
Ủa, ko ai giúp em về khoản này a?

tieuyentuhp
02-16-2009, 10:34 PM
Chị ơi thuốc ép tóc thì nhiều loại lắm chẳng biết đâu mà lần đâu. Em vẫn ra ép tóc ở ngõ 254 Minh Khai, số nhà bao nhiêu thì em không để ý, chỉ biết là nó ở gần đầu ngõ ( cách đầu mấy nhà thôi), ở phía bên tay trái. Chỗ ấy ép tóc siêu thẳng mà giá lại rẻ ( 250-350 N 1 đầu thôi), đông nghịt nên chị có đi thì đi vào ngày 2-6, chứ 2 ngày cuối tuần ko chờ được đâu đông lắm ạ.

KEN08
02-17-2009, 08:31 AM
Chi oi, tóc em cũng giống chị nhưng lại thêm khô nữa , vừa quăn lại vừa xù , mỗi năm em đều duỗi 1 lần, chứ chị duỗi cách đây mấy năm thì tóc mới lại ra chả trách sao nó lại như cũ, trên thị trường hiện nay thuốc nhiều lắm, và mỗi năm thuốc lại tốt hơn chị à, em duỗi chỉ một lần và chẳng bao giờ fải ép cả. Chị nên mua thêm 1 hủ hấp dầu và tự hấp ở nhà cũng được , 1 tuần / lần thì tóc rất tốt

MebeBi - NBN
02-25-2009, 10:40 AM
Chi oi, tóc em cũng giống chị nhưng lại thêm khô nữa , vừa quăn lại vừa xù , mỗi năm em đều duỗi 1 lần, chứ chị duỗi cách đây mấy năm thì tóc mới lại ra chả trách sao nó lại như cũ, trên thị trường hiện nay thuốc nhiều lắm, và mỗi năm thuốc lại tốt hơn chị à, em duỗi chỉ một lần và chẳng bao giờ fải ép cả. Chị nên mua thêm 1 hủ hấp dầu và tự hấp ở nhà cũng được , 1 tuần / lần thì tóc rất tốt
cảm ơn nhiều nha, mình cung mới ép mà, nhưng ko thẳng lắm, mọi người bảo khôgn hợp thuốc nên mình mới hỏi để lần sau mình ép lại,

AVON Cosmestics
02-26-2009, 10:14 AM
cảm ơn nhiều nha, mình cung mới ép mà, nhưng ko thẳng lắm, mọi người bảo khôgn hợp thuốc nên mình mới hỏi để lần sau mình ép lại,

Bạn ơi tóc mình cũng soăn tự nhiên và bông(tóc cững như rễ tre ý) mình thường ép 1 năm một lần cũng rất ổn . Bạn thử là khu vực trương định ép xem sao nhé. Họ kiểm tra tình trạng tóc khá tốt bạn ạ.

MebeBi - NBN
02-27-2009, 10:41 AM
Mình sẽ thử xem sao!!!!!!!!!!!!

emmaiyeu2008
03-06-2009, 11:38 AM
Sao chị ko dùng dưỡng thẳng tóc ấy, ép tóc nhiều hại lắm. Không thì chị dùng thuốc duỗi tóc Livegain cũng được.

989646027
04-15-2009, 08:01 AM
Sao chị ko dùng dưỡng thẳng tóc ấy, ép tóc nhiều hại lắm. Không thì chị dùng thuốc duỗi tóc Livegain cũng được.
Bạn ơi, tớ cũng trong tình trạng như mấy chị em ở trên, ., bạn tư vấn giúp nhé, nếu ổn thì tớ dùng luôn. Tks bạn .

hangxachtay32DoiCan
04-26-2009, 12:37 AM
Mong tim được nơi làm tóc tốt mà giá cả hợp lý

MebeBi - NBN
04-28-2009, 08:45 PM
hom nay vao day moi thay van de toc la phuc tap, cac me oi, dung lo nhieu nhe, toc me phuong cung quan nhung me phuong duoi nen toc luc nao cung thang, me phuong ko ep it nhu moi nguoi dau, mot nam me phuong co the duoi 2 lan nhung toc van dep ko van de gi, boi vi me phuong biet chon loai thuoc danh cho toc kho vq quan cua minh, me phuong cung da tung lam nghe cat toc nen rat hieu ve toc, bay gio me p ko lam cat toc nua ma chuyen kinh doanh thuoc duoi toc, thuoc duong toc, va cac loai kem lam trang da, lot da, va duong da, neu me nao can den me phuong thi co the goi cho me phuong 0985896660 hoac 0437523740 , nhung bay gio me phuong van ham lam nen thi thoang co khach quen den nho duoi toc me phuong van san sang, va cac me neu thich me phuong se truc tiep duoi cho, dam bao cac me se thay hay long thui, thuoc me phuong ban va duoi la thuoc nguyen kem ko fa tron, dam bao do an toan, chuc cac ba me cua cac baby koe manh tre dep, luon la nhung nguoi phu nu sang trong va duyen dang
Me Phuogn cho mình hỏi : mình lại ép tóc lại rồi,lần này cũgn thẳng, nhưng chị ép tóc nói 1 năm phải ép 2 lần, mà ép hiều như thế thì mình ko muốn: vậy duôic tóc thì dùgn thuốc gì ha mẹ P ? PM cho mình xem 1 vài loại nha

hangxachtay32DoiCan
04-29-2009, 01:09 AM
Thực ra duỗi tóc và ép tóc cũng dùng 1 loại là thuốc ép mà thôi các chị ạ người ta nói duối thì nghe có vẻ nhẹ nhàng hơn và khi duỗi thì không cần phải như như ép .Nhưng duỗi thì không phải tóc ai cũng làm mà đẹp được .Duỗi chỉ phù hợp với tóc mỏng ,sợi nhỏ còn tóc dày thô rễ tre thì khi dùng thuốc mà không dùng máy là làm sao mà mượt mà óng ả được.Còn tóc có sợi to,rễ tre thì khi ép mà biết cách thì sẽ thẳng và nếu biết cách chăm sóc thì sẽ rất bóng.Còn e thấy nhiều khách của e truóc họ đã từng đi ép ở cửa hàng khác họ nói rằng nhiều thợ khi bôi thuốc lần đầu thì họ không kiểm tra xem tóc của khách hàng đã mở lớp biểu bì tóc để hấp thu được thuốc hay chưa mà chỉ tính khoảng thời gian thì làm sao mà chuẩn được.Mà e lưu ý các mẹ một điều nữa là khi đi ép tóc thì để ý xem khi thợ làm tóc bôi lần thuốc đầu tiên rồi thì sẽ xả đi ,sấy,là rồi đến lượt thuốc thứ 2 rồi lại xả và sấy cho toc khô 1 lần nữa thì lúc đó các mẹ nhìn xem tóc của mình như thế nào nếu tóc thẳng mượt thì tóc sau này sẽ thẳng còn nếu không đẹp thì chắc chắn sau đó về gội 1 dến 2 lần là tóc chư thế nào thì chắc các mẹ đã từng ép mà không thẳng thì biết rôi đó ạ.

hangxachtay32DoiCan
04-29-2009, 01:15 AM
Mà e nói thêm là nếu bình thường thì ta có thể ép tóc 6 tháng 1 lần nhưng tùy vào từng tóc.Và còn có những khách hàng có nhu cầu liên tục như vừa mới làm xoăn được 1 đến 2 tuần chẳng hạn họ lại thích ép thẳng ra thì vẫn có thể làm được tùy vào tay nghề từng thợ nếu không biết làm thì tóc có thể sun hỏng hết tóc.

e4sales
06-08-2009, 11:57 PM
MebeBi - NBN ơi Mẹ Phương đã lấy được hàng rồi. MebeBi Có thể xem thông tin ở đây.

http://www.e4sales.net/index.php?option=com_virtuemart&page=shop.browse&category_id=311&Itemid=64&lang=vi.

Thông tin vắn tắt ở dưới, nếu Mebebi cần loại nào thì gọi cho mẹ Phương nhé

Chăm sóc cho tóc, thuốc duỗi tóc, thuốc nhuộm tóc, thuốc dưỡng tóc. ép tóc, uốn tóc.

Sắp xếp theo: Sắp xếp tăng dần
Thuốc uốn tóc siêu dưỡng COLOR SHOW
Thuốc uốn tóc siêu dưỡng COLOR SHOW Thuốc uốn tóc siêu dưỡng COLOR SHOW (dùng cho tóc khoẻ, tóc chưa uốn). Xuất xứ: Hàn Quốc Thuốc uốn tóc lạnh, hàng hiệu của Hàn Quốc ( tem chính hãng), khi sử dụng Thuốc uốn tóc siêu dưỡng COLOR SHOW bạn ko cần phải
[Xem chi tiết
Thuốc uốn tóc siêu dưỡng COLOR SHOW...]

Báo Giá Thuốc uốn tóc siêu dưỡng COLOR SHOW VND143 000.00 (bao gồm 10 % thuế)
Đánh giá chất lượng sản phẩm:
0 stars Tổng số phiếu: 0
Số lượng:

Thuốc duỗi tóc RE BENACURE dạng kem
Thuốc duỗi tóc RE BENACURE dạng kem 3 gồm chai Thuốc duỗi tóc RE BENACURE dạng kem 3 gồm chai. Xuất xứ: Đức – Hàng được sử dụng cho thị trường châu Âu Chai 1 thuốc duỗi thẳng Chai 2 thuốc dưỡng dập Chai 3 hấp dầu cho tóc. Rất tiện lợi cho bạn, bạ
[Xem chi tiết
Thuốc duỗi tóc RE BENACURE dạng kem...]

Báo Giá Thuốc duỗi tóc RE BENACURE dạng kem VND396 000.00 (bao gồm 10 % thuế)
Số lượng:

Thuốc uốn tóc siêu dưỡng COLOR SHOW Thuốc uốn tóc siêu dưỡng COLOR SHOW (dùng cho tóc yếu, tóc đã uốn). Xuất xứ: Hàn Quốc Thuốc uốn tóc lạnh, hàng hiệu của Hàn Quốc ( tem chính hãng), khi sử dụng Thuốc uốn tóc siêu dưỡng COLOR SHOW bạn ko cần phải
[Xem chi tiết

Số lượng:

Thuốc duỗi tóc GEORALI dạng kem
Thuốc duỗi tóc dạng kem GEORALI bộ 3 chai Thuốc duỗi tóc dạng kem GEORALI bộ 3 chai Xuất xứ: Hàng liên doanh của Anh – Sản xuất tại Việt Nam Chai 1 thuốc duỗi thẳng. Chai 2 thuốc dưỡng dập. Chai 3 hấp dầu cho tóc. Rất tiện lợi cho bạn, bạn có thể
[Xem chi tiết
Thuốc duỗi tóc GEORALI dạng kem...]

Báo Giá Thuốc duỗi tóc GEORALI dạng kem VND363 000.00 (bao gồm 10 % thuế)
Số lượng:

Thuốc duỗi tóc FRESH POWER dạng kem
Thuốc duỗi tóc dạng kem FRESH POWER bộ 3 chai Thuốc duỗi tóc dạng kem FRESH POWER bộ 3 chai Xuất xứ: Hàng liên doanh của Anh – Sản xuất tại Việt Nam. Chai 1 thuốc duỗi thẳng. Chai 2 thuốc dưỡng dập. Chai 3 hấp dầu cho tóc. Rất tiện lợi cho bạn, bạ
[Xem chi tiết
Thuốc duỗi tóc FRESH POWER dạng kem...]

Báo Giá Thuốc duỗi tóc FRESH POWER dạng kem VND363 000.00 (bao gồm 10 % thuế)
Số lượng:

Thuốc duỗi tóc O’YA DEAER dạng kem
Thuốc duỗi tóc dạng kem O’YA DEAER bộ 3 chai Thuốc duỗi tóc dạng kem O’YA DEAER bộ 3 chai Xuất xứ: Hàng nhập khẩu từ Pháp. Chai 1 thuốc duỗi thẳng. Chai 2 thuốc dưỡng dập. Chai 3 hấp dầu cho tóc. Rất tiện lợi cho bạn, bạn có thể vừa duỗi vừa hấp d
[Xem chi tiết
Thuốc duỗi tóc O’YA DEAER dạng kem...]

Báo Giá Thuốc duỗi tóc O’YA DEAER dạng kem VND418 000.00 (bao gồm 10 % thuế)
Số lượng:

Thuốc duỗi tóc Pretty Baby dạng kem
Thuốc duỗi tóc Pretty Baby dạng kem 3 gồm chai Thuốc duỗi tóc dạng kem Pretty Baby bộ 3 chai Xuất xứ: Nhập khẩu từ của Anh. Chai 1 thuốc duỗi thẳng. Chai 2 thuốc dưỡng dập. Chai 3 hấp dầu cho tóc. Rất tiện lợi cho bạn, bạn có thể vừa duỗi vừa hấp
[Xem chi tiết
Thuốc duỗi tóc Pretty Baby dạng kem...]

Báo Giá Thuốc duỗi tóc Pretty Baby dạng kem VND352 000.00 (bao gồm 10 % thuế)
Số lượng:

Kem dưỡng tóc CRUSET
Kem dưỡng tóc CRUSET
Kem dưỡng tóc CRUSET Kem dưỡng tóc CRUSET Xuất xứ: Thái Lan Dung tích: 350 ml Dùng cho tóc sau duỗi sau uốn và sau nhuộm, làm mềm tóc mượt tóc, Kem dưỡng tóc CRUSET giúp cho tóc nhanh hồi phục và khoẻ trở lại, cho mái tóc của bạn bóng đẹp tự nhiên (
[Xem chi tiết
Kem dưỡng tóc CRUSET...]

Báo Giá Kem dưỡng tóc CRUSET VND330 000.00 (bao gồm 10 % thuế)
Số lượng:

* «« Bắt đầu
* « Trước
* 1
* Tiếp »
* Cuối »»

Hiển thị #
Kết quả 1 - 8 Của 8
Sản phẩm tiêu biểu nên xem
VND143 000.00 (bao gồm 10 % thuế)

Thuốc uốn tóc siêu dưỡng COLOR SHOW Thuốc uốn tóc siêu dưỡng COLOR SHOW (dùng cho tóc yếu, tóc đã uốn). Xuất xứ: Hàn Quốc Thuốc uốn tóc lạnh, hàng hiệu của Hàn Quốc ( tem chính hãng), khi sử dụng Thuốc uốn tóc siêu dưỡng COLOR SHOW bạn ko cần phải
Số lượng:
VND418 000.00 (bao gồm 10 % thuế)

Thuốc duỗi tóc dạng kem O’YA DEAER bộ 3 chai Thuốc duỗi tóc dạng kem O’YA DEAER bộ 3 chai Xuất xứ: Hàng nhập khẩu từ Pháp. Chai 1 thuốc duỗi thẳng. Chai 2 thuốc dưỡng dập. Chai 3 hấp dầu cho tóc. Rất tiện lợi cho bạn, bạn có thể vừa duỗi vừa hấp d
Số lượng:

VND363 000.00 (bao gồm 10 % thuế)

Thuốc duỗi tóc dạng kem FRESH POWER bộ 3 chai Thuốc duỗi tóc dạng kem FRESH POWER bộ 3 chai Xuất xứ: Hàng liên doanh của Anh – Sản xuất tại Việt Nam. Chai 1 thuốc duỗi thẳng. Chai 2 thuốc dưỡng dập. Chai 3 hấp dầu cho tóc. Rất tiện lợi cho bạn, bạ
Số lượng:
Kem dưỡng tóc CRUSET
VND330 000.00 (bao gồm 10 % thuế)
Kem dưỡng tóc CRUSET

Kem dưỡng tóc CRUSET Kem dưỡng tóc CRUSET Xuất xứ: Thái Lan Dung tích: 350 ml Dùng cho tóc sau duỗi sau uốn và sau nhuộm, làm mềm tóc mượt tóc, Kem dưỡng tóc CRUSET giúp cho tóc nhanh hồi phục và khoẻ trở lại, cho mái tóc của bạn bóng đẹp tự nhiên (
Số lượng:

Thuốc duỗi tóc dạng kem GEORALI bộ 3 chai Thuốc duỗi tóc dạng kem GEORALI bộ 3 chai Xuất xứ: Hàng liên doanh của Anh – Sản xuất tại Việt Nam Chai 1 thuốc duỗi thẳng. Chai 2 thuốc dưỡng dập. Chai 3 hấp dầu cho tóc. Rất tiện lợi cho bạn, bạn có thể
Số lượng:
VND352 000.00 (bao gồm 10 % thuế)

Thuốc duỗi tóc Pretty Baby dạng kem 3 gồm chai Thuốc duỗi tóc dạng kem Pretty Baby bộ 3 chai Xuất xứ: Nhập khẩu từ của Anh. Chai 1 thuốc duỗi thẳng. Chai 2 thuốc dưỡng dập. Chai 3 hấp dầu cho tóc. Rất tiện lợi cho bạn, bạn có thể vừa duỗi vừa hấp
Số lượng:

VND396 000.00 (bao gồm 10 % thuế)

Thuốc duỗi tóc RE BENACURE dạng kem 3 gồm chai Thuốc duỗi tóc RE BENACURE dạng kem 3 gồm chai. Xuất xứ: Đức – Hàng được sử dụng cho thị trường châu Âu Chai 1 thuốc duỗi thẳng Chai 2 thuốc dưỡng dập Chai 3 hấp dầu cho tóc. Rất tiện lợi cho bạn, bạ
Số lượng:

Thuốc uốn tóc siêu dưỡng COLOR SHOW Thuốc uốn tóc siêu dưỡng COLOR SHOW (dùng cho tóc khoẻ, tóc chưa uốn). Xuất xứ: Hàn Quốc Thuốc uốn tóc lạnh, hàng hiệu của Hàn Quốc ( tem chính hãng), khi sử dụng Thuốc uốn tóc siêu dưỡng COLOR SHOW bạn ko cần phải
Số lượng:

Ngongcongchuaxinh
09-26-2009, 10:15 PM
Danh dau, sap ep roi. me Phuong oi, dchi cua me o dau, co cua hang ko

Chipdethuong
09-26-2009, 10:36 PM
Đánh dấu để tham khảo. Cảm ơn thông tin của các mẹ.

e4sales
09-28-2009, 11:49 PM
Danh dau, sap ep roi. me Phuong oi, dchi cua me o dau, co cua hang ko

Mẹ Phương dạo này phải đi học nên không làm ở của hàng. Nếu mẹ nào Ở Hà Nội muốn ép thì gọi cho mẹ P theo số 04.37523740

sanhdieu_vt
09-29-2009, 02:04 PM
e chả bao jo uốn hay duỗi tóc làm chi vì may mắn tóc e đen và thẳng xưa jo, e thấy mùi thuốc làm tóc ghê quá, nghe mà nhức cả đầu

Mekutom
09-29-2009, 10:16 PM
ban ep bang thuoc cua Tyji ay!tốt lắm!no chủ yếu là dương thôi!

Bozeman
09-30-2009, 08:42 PM
Chia sẻ một chút nhé: trước tóc tớ cũng cứng như rễ tre và hơi bông. Nhưng sau khi ép thì tóc tớ thẳng và mượt, tớ 2 năm mới ép lại 1 lần, tóc vẫn đẹp (tính ra mới ép có 3 lần trong hơn 4 năm nay). Tới thấy kinh nghiêm thế này:
Tóc ép đẹp được là do thợ kiểm tra được chất tóc để có loại thuốc tốt và phù hợp.
Hấp tóc và dưỡng tóc thường xuyên (cái này có thể làm ở nhà cũng được, tiết kiệm xiền không phải ra ngoài hàng -> chọn loại dầu gội, xả và hấp tóc phù hợp).
Nếu ép đến 2 lần trong năm thì nhiều quá, tóc chưa kịp phục hồi thì lại bị "ép" tiếp, tóc sẽ dễ bị tổn thương, yếu và dẫn đến hỏng tóc nhanh.
Túm lại, càng hạn chế sử dụng hóa chất, tác động của máy móc lên cho tóc thì càng tốt các mẹ à.
Đôi lời chia sẻ với các mẹ.

e4sales
10-05-2009, 01:36 AM
Không phải ai cũng may mắn có được mái tóc đẹp các mẹ ạ. Chính vì vậy mới có lĩnh vực chăm sóc tóc chứ. bây giờ cuộc sống hiện đại chắc không mấy ai sử dụng các phưuơng pháp truỳen thống như bồ kết, vỏ bưởi, nước vo gạo, lòng trắng trứng...

như mẹ Bozeman nói là đúng đấy, làm cái gì cũng cần có liều lượng nhất định, giống như bác sỹ điều trị cho bệnh nhân. Phải biết căn nguyên nguồn gốc mới kê thuốc đúng được. Đôi khi chỉ cần điều chỉnh nhiệt độ, lực kéo, thời gian... là ảnh hưởng đến mái tóc ngay chứ không hoàn toàn do thuốc. Ngay như đơn gải nhất là thử thuốc (lấy một ít tóc của người được ép thử trước với thuốc) chắc cũng ít thợ làm. tóm lại làm đẹp nó như con dao hai lưỡi, sử dụng tốt hay không là do mình.

MebeBi - NBN
10-06-2009, 03:23 PM
tóc mình lại mọc lên nhiều rồi, hic, lại bông, lại xoăn, định đi ép nhưng ngại quá, 1 phần cũgn vì ko muốn làm nhiều, sợ tới lúc rụng hết tóc thì chết. KO lẽ lại để như vậy!

minhphuong84
10-23-2009, 10:10 PM
Tóc mình hơi xoăn, và bông tự nhiên, mình đã duỗi thẳng 1 lần(các đây mấy năm), và ép 1 lần(cách đây mấy tháng), nhưng tóc ko được thẳng lắm(mặc dù thợ làm rất cẩn thận). bây giờ mình muốn ép lại lần nữa, nhưng sợ vẫn tình trạng như lần trước. Có ai biết nên dùng thuốc gì cho hợp với tóc mình ko, tư vấn cho mình với :). Mình cảm ơn trước nhé!

bạn có thể qua salon mình mình sẽ xử lý cho bạn.đảm bảo đẹp.có gì alo cho mình
0916893388

meongugatk7
11-03-2009, 07:51 AM
các mẹ pm ngay cho em nha,mẹ nào có tóc đặc biệt khó duỗi thẳng nt cho em theo số 01697699911,em đang thanh lý 1 lọ thuốc ép +dưỡng(đủ dũng cho khoảng 5 người ạ),xách tay bên Thái về,180k(ko mặc cả,em mua đã 400k rùi,mới mua 2 tuần,mới nguyên,chưa bóc cả hộp)

hoa_mai_no
11-13-2009, 10:23 AM
Có bạn nào biết địa chỉ ép tóc uy tín và thân thiện ở HP ko?Cho em xin địa chỉ CH với nhé!Thanks

trangha30
11-13-2009, 11:01 AM
CÓ AI BIẾT ĐỊA CHỈ ÉP TÓC PHỒNG ĐẸP MÀ GIÁ CẢ PHẢI CHĂNG KHÔNG Ạ?
tÓC EM VỐN MỎNG, MUỐN LÀM XOĂN THÌ CẢ NHÀ CHỒNG CHÊ GIÀ, GỢI Ý EM ĐI ÉP TÓC. EM MÀ ÉP THẲNG GIỐNG CHỊ EM THÌ CHẮC CHỈ CÒN TRƠ LẠI SỌ DỪA. NÊN ĐANG MUỐN ĐI ÉP PHỒNG. AI BIẾT CHỈ GIÚP EM VỚI Ạ

cun"xjk
11-13-2009, 11:11 AM
MebeBi - NBN ơi Mẹ Phương đã lấy được hàng rồi. MebeBi Có thể xem thông tin ở đây.

http://www.e4sales.net/index.php?option=com_virtuemart&page=shop.browse&category_id=311&Itemid=64&lang=vi.

Thông tin vắn tắt ở dưới, nếu Mebebi cần loại nào thì gọi cho mẹ Phương nhé

Chăm sóc cho tóc, thuốc duỗi tóc, thuốc nhuộm tóc, thuốc dưỡng tóc. ép tóc, uốn tóc.

Sắp xếp theo: Sắp xếp tăng dần
[Xem chi tiết

Số lượng:

[Xem chi tiết
Thuốc duỗi tóc RE BENACURE dạng kem...]

Báo Giá Thuốc duỗi tóc RE BENACURE dạng kem VND396 000.00 (bao gồm 10 % thuế)
Số lượng:

[Xem chi tiết

Số lượng:

[Xem chi tiết
Thuốc duỗi tóc GEORALI dạng kem...]

Báo Giá Thuốc duỗi tóc GEORALI dạng kem VND363 000.00 (bao gồm 10 % thuế)
Số lượng:

[Xem chi tiết
Thuốc duỗi tóc FRESH POWER dạng kem...]

Báo Giá Thuốc duỗi tóc FRESH POWER dạng kem VND363 000.00 (bao gồm 10 % thuế)
Số lượng:

[Xem chi tiết
Thuốc duỗi tóc O’YA DEAER dạng kem...]

Báo Giá Thuốc duỗi tóc O’YA DEAER dạng kem VND418 000.00 (bao gồm 10 % thuế)
Số lượng:

[Xem chi tiết
Thuốc duỗi tóc Pretty Baby dạng kem...]

Báo Giá Thuốc duỗi tóc Pretty Baby dạng kem VND352 000.00 (bao gồm 10 % thuế)
Số lượng:

Kem dưỡng tóc CRUSET
Kem dưỡng tóc CRUSET
[Xem chi tiết
Kem dưỡng tóc CRUSET...]

Báo Giá Kem dưỡng tóc CRUSET VND330 000.00 (bao gồm 10 % thuế)
Số lượng:

* «« Bắt đầu
* « Trước
* 1
* Tiếp »
* Cuối »»

Hiển thị #
Kết quả 1 - 8 Của 8
Sản phẩm tiêu biểu nên xem

Số lượng:
VND418 000.00 (bao gồm 10 % thuế)

Số lượng:

Số lượng:
Kem dưỡng tóc CRUSET
VND330 000.00 (bao gồm 10 % thuế)
Kem dưỡng tóc CRUSET

Số lượng:

Số lượng:
VND352 000.00 (bao gồm 10 % thuế)

Số lượng:

VND396 000.00 (bao gồm 10 % thuế)

Số lượng:

Số lượng:

Chị có ép mỗi tóc mái ko ạ? E mới ép chỉ có cái mái tóc mọc ra là xoăn tít. Hi2. Ths chị nhìu ạ

cun"xjk
11-13-2009, 11:19 AM
tóc mình lại mọc lên nhiều rồi, hic, lại bông, lại xoăn, định đi ép nhưng ngại quá, 1 phần cũgn vì ko muốn làm nhiều, sợ tới lúc rụng hết tóc thì chết. KO lẽ lại để như vậy!

Chị ơi! Tóc e cũng thuộc dạng xoăn xù cứng đơ đó. Ép tóc thì 6 tháng mới ép 1 lần chị ạ ko thì tóc xơ lắm. Rồi sau đó ép chân tóc chỗ mới mọc ra thôi chị ạ. Chỗ nào mọc lên thì ép tóc đỡ hỏng mà mình lại đỡ tốn xiền. He2. Như thế thì tuỳ tốc độ mọc. Mọc tầm gần 1 gang tay thì ép :). E thì thik hàng lakme của tigi í chị. Số 0 là dành cho tóc như c e mình chị nhé! Dùng thẳng tự nhiên lắm ko bị cứng đờ đâu mà e ép nhìu quá hay sao mà tóc e giờ mọc ra cũng ko xoăn như hồi xưa nữa như kiểu thay đổi hẳn chất tóc í chj ạ \\:D/. Chúc chị có mái tóc thẳng đẹp như mong muốn nhé :finga:

cun"xjk
11-13-2009, 11:21 AM
CÓ AI BIẾT ĐỊA CHỈ ÉP TÓC PHỒNG ĐẸP MÀ GIÁ CẢ PHẢI CHĂNG KHÔNG Ạ?
tÓC EM VỐN MỎNG, MUỐN LÀM XOĂN THÌ CẢ NHÀ CHỒNG CHÊ GIÀ, GỢI Ý EM ĐI ÉP TÓC. EM MÀ ÉP THẲNG GIỐNG CHỊ EM THÌ CHẮC CHỈ CÒN TRƠ LẠI SỌ DỪA. NÊN ĐANG MUỐN ĐI ÉP PHỒNG. AI BIẾT CHỈ GIÚP EM VỚI Ạ

Chị ơi chỗ a Thanh monaco ở Lạc trung ép phồng đẹp đấy chị ạ. Nhưng mà nếu tóc chị mọc nhanh thì đừng có ép phồng vì phí lắm. Tóc mọc ra nhiều zồi cắt cái là mất luôn chỗ ép phồng :rolleyes:

MeCuaTit
11-13-2009, 12:32 PM
bạn có thể qua salon mình mình sẽ xử lý cho bạn.đảm bảo đẹp.có gì alo cho mình
0916893388

salon của bạn ở đâu vậy? tóc mình khá dày, cứng và khô, dài ngang lưng mình muốn hỏi luôn giá ép là bn?

minhphuong84
11-30-2009, 12:23 PM
salon của bạn ở đâu vậy? tóc mình khá dày, cứng và khô, dài ngang lưng mình muốn hỏi luôn giá ép là bn?

salon minh gan cau thang long

toc cua ban minh ep gia khoang 350N thoi.

ban cu qua minh tho nha minh xu ly thuoc chac chac ban se hai long.
ep nha minh 2 nam sau toc ban van bong dep.minh bao hanh luon

MebeBi - NBN
12-06-2009, 12:05 PM

trời, xa thế thì đi làm sao!!!!!!!!!!, với lại tóc mình chưa đuwocj 1 năm mà đã mọc ra được gần gang tay rồi, bôgn dã man.

misslinh
12-06-2009, 10:35 PM

tóc mình bị xoăn và bị bông xù mình ép ở hà an chùa láng đc lắm bạn ạ,giá hình như là 300k, tóc sờ vào thấy mịn và mềm lắm ko bị gẫy vì thuốc thấy chị ý bảo có nhiều dưỡng, ko bit các mẹ khác thì sao bạn thử tham khảo thêm nhé

TuUyen_010409
12-07-2009, 12:53 AM
tóc mình bị xoăn và bị bông xù mình ép ở hà an chùa láng đc lắm bạn ạ, tóc sờ vào thấy mịn và mềm lắm ko bit các mẹ khác thì sao bạn thử tham khảo thêm nhé

tóc em cũng thuộc dạng xoăn tự nhiên.em nói ko phải quảng cáo hộ đâu nhé,nên các mẹ yên tâm.em mới ép và nối tóc cả nhuộm ở Hương Trà 39c Nguyễn Du.ép xong mượt cực luôn.chẳng phải chải đầu.em còn nối tóc.tóc giả cũng ép và cũng cực mượt và thẳng luôn.tóm lại tiền nào của đấy các chị à.đắt tí mà đảm bảo

me-incoi
06-12-2010, 11:04 AM

Tớ mới ép tóc của bạn được 5ngày đây P ah. Tóc tớ đến hôm nay thật sự là kinh khủng, mọi ng chê kinh quá. Chả hiểu sao phần tóc mới của tớ tít phía trên cũng cháy xù lên, chắc tớ ko chờ nổi 1 tháng nữa mới gọi bạn đến cắt đâu. Bao nhiêu năm ép tóc, đây là lần đầu tiên tớ bị mất tự tin và thất vọng như vậy đấy!

e4sales
06-14-2010, 11:21 AM
Hè rùi nóng nực làm 6-8 tiếng một cái đầu chắc mệt chết mất :D.
Đến mùa Thu mát mẻ mẹ nào có nhu cầu mình giúp nhé.

phanhoangngan
01-02-2011, 10:25 PM
Mẹ Phuong oi, minh hoi chút. Tóc mình sợi nhỏ, bông, đa ép nhiều lần nhưng đúng là chưa lần nào thấy thành công cả vì lâu cũng chỉ đc chừng 3 táng thôi. Khoảng cuối tháng 8 mình có ép tóc lần nữ nhưng bị cháy tóc (chắc do thời gian thợ để thuốc quá lâiu). Mình hiện muốn ép lại, chắc là phải cắt đi mới hết phần tóc cháy. bạn có thể tư vấn cho mình không?

Hiểu Phương
08-27-2012, 05:05 PM
Lâu lắm mới lại vào diễn đàn thăm các mẹ. Mẹ phương vừa rùi bạn quá nên thất hẹn vời mọi người, mẹ phương ko mở cửa hàng ép tóc, chỉ ép ở nhà bình thường thui, ai thích thì ép thui chứ ko phải làm để kinh doanh. Từ trươc đến giờ vẫn chưa hỏng cái nào, sao các mẹ đi ép hay bị cháy thế nhỉ. Mẹ phương cũng bị một lần rùi, cái mùi tóc cháy mới đáng sợ làm sao! cứ mỗi lần gội là ám ảnh.

nhamaytina
08-28-2012, 11:38 AM
e ghét ép tóc mà thẳng tưng lắm. thích hơi phồng cơ

Tiểu Xì Nâu
11-20-2013, 11:39 AM
Bạn ơi giá của bộ 3 sản phấm Thuốc duỗi tóc O’YA DEAER dạng kem hiện giờ là bao nhiêu. bài báo này mình đọc là từ năm 2009 giờ đã là cuối 2013 rùi. Bạn nhanh chóng trả lời giúp mình vs.