Cô giáo dạy kể truyện có ai biết?

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi bongmai, 27/5/2006.

1. bongmai

bongmai Thành viên tập sự

Mình muốn tìm cô giáo dạy kể truyện tại nhà cho cậu cả nhà mình vì khả năng diễn đạt của cậu còn hạn chế. Nhà nào có biết cô giáo dạy kể truyện thì cho mẹ cháu điện thoại để mẹ cháu liên lạc với.
    Nhà cháu cảm ơn các bác, các cô và các chú.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bongmai
    Đang tải...

2. MeLuti

MeLuti Thành viên rất tích cực

Bạn đến hỏi luôn cô giáo dạy kể chuyện ở cung thiếu nhi ấy . Chắc là cô biết đấy .

3. Puppy & Kitty

Puppy & Kitty Thành viên chính thức

ở cung văn hóa TN có lớp dạy các cháu kể chuyện và diễn đạt ý tưởng. hình như là 150K/ 3 tháng. không biết hôm nay còn đăng ký được không vì hôm qua là hạn chót đăng ký rồi. học ở đó vừa đông vui, hơn nữa con bạn có thể thực hành cùng rất nhiều bạn cùng trang lứa.

4. bongmai

bongmai Thành viên tập sự

Mình đã đăng ký ở Cung thiếu nhi Hà nội nhưng họ không nhận vì Bill nhà mình mới có 05 tuổi, họ nhận từ 6 tuổi trở lên (sinh năm 2000). Buồn quá mẹ cháu đành phải tìm giáo viên về nhà dạy cho cháu vậy. Có bác nào biết thì giới thiệu cho mẹ cháu với.

5. Puppy & Kitty

Puppy & Kitty Thành viên chính thức

may quá thế cũng đỡ tiếc, thấy mọi người đi tìm lớp kể chuyện mình mới thấy ,,, băn khoăn quá,, cứ tiếc sao mình ko đăng ký cho bé học thêm môn đó, cho bé dạn dĩ và có diễn cảm hơn trong cách giao tiếp nhỉ.. nhưng bây giờ thấy mẹ bông mai nói là nhận bé từ năm 2000 thì cũng đỡ tiếc rồi :lol: vì không định xin cho bé học lóp đó nên không để ý kỹ hết thông tin. bé nhà mình sinh năm 2001 năm sau nhất quyết đăng ký cho tham gia môn học này mới được.

6. canhcut

canhcut Thành viên tập sự

Bạn đến trường đội Lê Duẩn xem, hoặc hỏi 116 xin số đt thử gọi đi, ở đó có lớp dạy hùng biện hay MC gì đó đấy.