Cần giúp: Phòng khám phụ khoa

Thảo luận trong 'Sức khỏe gia đình' bởi Mẹ của Sáo, 25/2/2009.

1. Mẹ của Sáo

Mẹ của Sáo Thành viên tích cực

con zai em đã được hơn 14 tháng mà e vẫn chưa hành quân trở lại và em thấy có những dấu hiệu k bình thường nên e muốn đi khám.
    Nhờ các mẹ mách giùm các địa chỉ phòng khám nào đáng tin cậy và phục vụ chu đáo với ạ
    Em cảm ơn các mẹ nhiều.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ của Sáo
    Đang tải...

2. me Cu Chin

me Cu Chin Thành viên chính thức

Em thì con được 9 tháng rồi, nhưng mặc dù dùng BCS và XTN ngoài rồi vẫn dính, nên đang muốn xử lý đây, tiện thể đây cho em hỏi là các mẹ biết chỗ nào chỉ giúp cho em là nên khám và xử lý ở đâu thì an toàn, em muốn ra bệnh viện tư cho đỡ phải chờ, mà nhanh
    Cảm ơn các mẹ nhiều ạ

3. meyeutho

meyeutho Thành viên nổi tiếng

em biết có hai địa chỉ là 50c hàng bài và số 2 triệu quôc đạt phòng khám hoa hồng.cả 2 nơi em đã từng khám và thấy chất lượng cũng ổn,nhất là ở triệu quốc đạt em thấy rất nhiều bạn em khám ở đó và đều rất tin tưởng.mẹ nào có nhu cầu thì thử xem nhé

4. MeCuaTit

MeCuaTit Thành viên rất tích cực

Mecuchin co the den phong kham Marie Stopes International o dia chi so 2, tang 1, nha A4 lang quoc te Thang Long, Cau Giay. Minh da tung den do kham phu khoa va giai quyet, dich vu rat tot va gia ca thi cung phu hop, ho tu van va cham soc rat chu dao, rieng vu giai quyet thi minh thay rat on.

me Cu Chin thích bài này.
  5. me cun con

me cun con Thành viên rất tích cực

Em thấy pk 125 Thái Thịnh có thể thỏa mãn được nhu cầu của 2 mẹ. Chuyên môn các bác sỹ cao và phương tiện hiện đại, giá cả cũng vừa phải, không phải đợi lâu.

me Cu Chin thích bài này.
  6. thaotung

thaotung Thành viên đạt chuẩn

bạn có thể đến phòng khám 56 ở đường Hai Ba Trưng (phòng khám của BV phụ sản TW). có thể đặt lịch qua điện thoại 3 9364656

Mẹ của Sáo thích bài này.
  7. Phuongtay1604

Phuongtay1604 Thành viên chính thức

Dạo trước em hay khám phụ khoa chỗ bà Xiêm ở 93G Bà Triệu (gần Vincom) và bác sỹ Kỳ ở 53 Bà Triệu (đối diện Đài TNVN) thấy cũng tốt. Em còn nghe kể phòng khám của bác sỹ Hiền làm ở sản TW tại 98A Hàng Bông cũng tốt, sđt của bs Hiền là 0913 00 99 33 mẹ nó tham khảo nhé.

Mẹ của Sáo thích bài này.
  8. Mẹ của Sáo

Mẹ của Sáo Thành viên tích cực

bạn ơi bác sỹ Hiền khám vào những giờ nào vậy?

9. MyKy

MyKy Thành viên tích cực

Mình cũng từng khám BS Hiền đây. BS Hiền khám tất cả các ngày từ 5h chiều đến 7h tối trừ hôm nào đi trực.Thứ 7 và CN thì khám sớm hơn, khoảng 4h chiều. Bạn lên gác 3 rẽ phải là đến. Bên ngoài ở trên tường có tờ giấy ghi tên theo thứ tự gọi khám, ghi tên rồi chờ đến lượt gọi. BS Hiền khám rất tốt và tận tình lắm. Nhưng BS chỉ khám PK và sản thôi. Cẩn thận trước khi đến khám bạn nên gọi điện trước xem hôm đó có khám không.

10. huecapetown

huecapetown Thành viên kỳ cựu

Mình thì hay khám ở 55 Hàng Cót, kể cả ngày xưa đi khám thai hồi có bầu 2 bé, còn vỡ kế hoạch thì ra phòng khám Hoa Hồng ở Triệu Quốc Đạt, gặp cô Minh. Cô Minh cũng là người khám phụ khoa cho mình ở 55 Hàng Cót.

11. me-nam-khanh

me-nam-khanh Thành viên tập sự

Cảm ơn MeCuaTit nhiều nhiều nhé! Nhà mình ở Cổ Nhuế nên cũng gần đấy. Mấy lần trước mình toàn khám PK ở Pk trước cổng BV PSHN. Hiện mình đang muốn kiểm tra toàn diện xem thế nào vì dạo này hay đau bụng dưới quá. Không biết ở đó họ có xét nghiệm, chụp chiếu gì không thế mẹ nó?

12. cunconbebong

cunconbebong Thành viên rất tích cực

Phòng khám đa khoa 107 Trần Hưng Đạo là chỗ mình hay khám. Sạch sẽ, bs và nhân viên nhiệt tình, chỉ tội hơi đắt một chút. Hôm trước mình khám PK, khám ngực, làm xét nghiệm Pap và nội soi ổ bụng mà mất toi 500k đấy! ( tiền khám ko chứ chẳng có thuốc men gì ). Tuy nhiên nếu chỉ khám xem có bị viêm nhiễm gì không, siêu âm ổ bụng xem có u iếc gì không thì chỉ cần đến các cơ sở y tế bt cũng được vì thực ra nó rất đơn giản với các bs chuyên khoa.

me-nam-khanh thích bài này.
  13. mai lien

mai lien Thành viên chính thức

mình đi khám Bác sĩ Huệ (nguyên trưởng phòng khám ở bệnh viện Phụ sản TW) hiện bsĩ đang khám tại phòng khám đa khoa Đức Minh 32 Phùng Hưng vào các buổi sáng 3,5,7 từ 8h30 - 11h30. Bsĩ Huệ rất tận tình và làm rất nhẹ nhàng. Phòng khám ở đó rất sạch sẽ, giá cả ko đắt và nhiều thiết bị mới. Mấy bạn cũng đến khám rồi và cũng nghĩ như mình

14. me_gau_meo

me_gau_meo Thành viên mới

Bây giờ bs huệ không khám ở đó nữa là thay là bs Thu. Nhưng tớ thích bs Minh hoặc cô Hòa hơn vì có lần tớ khám PK bs Thu cứ thế đè ra khám với cả soi thật lực. 2 tuần sau thì tớ phát hiện mình có bầu, may mà không sao. Đi khám lại bs Minh bác ý còn nói bs Thu sao không cẩn thận thế hix

15. vonkutekute

vonkutekute Thành viên sắp chính thức

Ðề: Phòng khám phụ khoa

Em ở Sài Gòn, có ai biết địa chỉ khám phụ khoa ở Sài Gòn cho em xin ạh! Em cám ơn.