3 tháng đầu: Bi viem hong trong thoi gian mang thai

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi Mẹ Bảo Châu, 28/6/2006.

1. Mẹ Bảo Châu

Mẹ Bảo Châu Thành viên mới

Cac me oi!

Minh mang thai duoc 15 tuan. Cach day nua thang minh bi ho nhieu lam, dan den rat dau bung va bi non nhieu moi lan ho.
    Minh di kham bac sy va phai xong hong bang thuoc khang sinh.
    Mac du bac sy noi khong sao nhung tu sau lan day minh thay lo lam, so anh huong toi em be, vi minh khong duoc khoe.

Co me nao co kinh nghiem chia se voi minh voi. Vi minh mang thai lan dau nen chua co kinh nghiem.

Cam on cac me nhieu

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ Bảo Châu
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. nam nhot

nam nhot Thành viên chính thức

theo chi dung khang sinh xonghong la phuong phap rat tot va an toan vi chi co tac dung tai cho. Em be se ko sao dau, em dung lo lang nhu vay.

3. Mẹ Bảo Châu

Cam on nam nhot nhe, em mang thai lan dau nen cung hoang mang lam.
    Chi noi vay thi em cung yen tam hon nhieu.

4. MFEO

MFEO Thành viên tập sự

Me no oi, xong hong o dau the, minh cung moi phat hien co thai day, dang viem hong khung khiep, minh dang o Ha Noi, khong biet nen di dau, kham gi, uong thuoc gi nua. Lo qua :?

5. Mẹ Bảo Châu

MFEO a. Hien tai minh khong nho chinh xac dia chi nhung minh co the chi duong cho ban.
    Ban di den pho HANG THAN, re xuong pho NGUYEN TRUONG TO, di khoang 50m, ban hoi Phong kham cua Giao su Lien, ban chu y la chua den truong NGUYEN CONG TRU nhe. O do, ho kham vao luc 17h-19h.
    Chuc ban mau khoe.

6. meBo

meBo Thành viên đạt chuẩn

các mẹ ơi, về vấn đề viêm họng và sốt khi mang thai các mẹ hãy vào Diễn đàn webtrethơ hoặcvào goole/sốt khi mang thai rồi tìm trên diễn dàn của webtretho. trong đó có rất nhiều kinh nghiệm chia sẻ. Các mẹ sẽ thấy yên tâm hơn. Nói vậy thôi chứ mình cung đang lo lắng và muốn hỏi các mẹ đây. Khi thai được 13 tuần mình bị sốt viêm họng 39độ, thử máu thấy bạch cầu rất cao. BS bảo nguy hiểm phải uống kháng sinh, giảm sốt rồi thì mình lại ho sực sụa, ho đến thắt cả ruột. Bây giờ SA thì thai bình thường nhưng mình vẫn không yên tâm vì SA đâu có thể thấy được dị tật của thai phải ko a ? Có mẹ nào từng thử máu có bạch cầu cao như mình ko? Mình lo lắng lắm mà ko biết hỏi ai.