PDA

View Full Version : Toàn quốc: Dermal Beauty Center - Thắp sáng làn da xinh!

Pages : [1] 2

Dep_cung_be_yeu
03-24-2009, 03:02 PM
L'Harmony SPA và Derma Đào Tấn xin thông báo chương trình khuyến mại đặc biệt Chào mừng năm mới:

Sản phẩm:

- Giảm giá 10-15 % cho tất cả các sản phẩm Dermalogica và Dr. Spiller chính hãng – áp dụng với khách hàng mua thẻ.

- Giảm giá 5-10% cho tất cả các sản phẩm Dermalogica cho mọi khách hàng

- Giảm giá 5 – 10 % cho các sản phẩm nước hoa Fragonard chính hãng từ Pháp

Nhận ship hàng miễn phí trong các quận nội thành nếu khách mua hóa đơn từ 2 triệu đồng.

Dịch vụ:

Tặng tiền mặt ngay lập tức vào tài khỏan thẻ của khách hàng:

- Thẻ 5 triệu: tặng ngay 500.000 đ
-
- Thẻ 10 triệu: tặng ngay 1.000.000 đ
-
- Thẻ 15 – 20 triệu: tặng ngay 2.000.000 đ
Khách hàng vẫn được áp dụng chương trình thẻ mệnh giá càng cao thì giá dịch vụ càng thấp như trước đây!

----------------------------------------------

Chào các mẹ,

Chào cả nhà, em xin chính thức thông báo Derma Beauty Center đã mở thêm một cơ sở mới trên phố trung tâm để phục vụ cả nhà mình cho tiện đi lại. Cơ sở mới có đầy đủ các dịch vụ: da, móng, tóc để thuận tiện cho việc chăm sóc sắc đẹp của chị em nhà mình.

Vậy từ nay cả nhà có thể chăm sóc tại:

Cơ sở 1:
Dermal Beauty Center
Số 4, ngõ 24, Đào Tấn, Ba Đình, Hà nội, Tel: 04 6273 0533

Cơ sở 2:
L'Harmony Spa
Số 28 Quang Trung (quay mặt ra ngõ Hạ Hồi)
Tel: 04 3941 2868

Cả hai cơ sở đều có phòng dịch vụ riêng cho cặp vợ chồng. Thẻ mua từ Đào Tấn cũng có thể dùng được tại Quang Trung và ngược lại.

Em rất mong được cả nhà ủng hộ và góp ý.

Dermal Beauty Center và L'Harmony chuyên cung cấp các liệu trình chăm sóc da, cơ thể chuyên nghiệp sau:

Loại liệu trình chăm sóc da mặt
1. Chăm sóc da mặt cơ bản
2. Điều trị cho da dầu, mụn nhẹ - Oily skin Treatment
3. Điều trị bảo vệ da nhạy cảm - Sensitized Skin Treatment

Điều trị chuyên sâu / special treatment
1. Điều trị chuyên sâu cho da dầu, da mụn bọc, mụn mủ - Oily and Acnes Treatment
2. Điều trị chuyên sâu cho da thiếu nýớc, nhăn - Hydrating, puffiness and fine lines Treatment
3. Điều trị chuyên sâu cho da nhạy cảm, dị ứng -Irritated and Sensitizied Skin Treatment
4. Điều trị bằng tổng hợp - VitaminMultivitamin Treatment
5. Điều trị chuyên sâu cho da nám, sắc tố không đồng đều (thắp sáng làn da) - Skin brightening Treatment
6. Điều trị chuyên sâu cho da nhão xệ - Firming Treatment
7. Điều trị chuyên sâu tái tạo, phụ hồi làn da - Skin Renewal Treatment
8. Điều trị đặc biệt kết hợp với mặt nạ Collagel - special Treatment with Collagel

Chăm sóc vùng mắt - eye care
1. Phục hồi sức sống cho mắt - Basic Eye Care
2. Trị liệu chống nhăn, quầng, túi mắt với Collagel - Reduce the appearance puffiness, fine lines and diminish dark circlec

Chăm sóc ngực - Breast care
(Sản phẩm chuyên nghiệp của Evaro – Thuỵ Sĩ)
1. Phục hồi ngực nhão xệ – Breast lifting
2. 'Nâng nở ngực – Breast size improving

Dịch vụ chăm sóc toàn thân - Body services
1. Massage toàn thân - Body Massage (xông hõi + massage)
2. Chăm sóc body cơ bản - Body Wellness (xông hơi + tẩy da chết + massage)
3. Làm khoẻ toàn thân - Total Body Wellness (xông hõi + tẩy da chết + massage + đắp tảo biển)

--------------------------

Bongbang07
03-24-2009, 03:27 PM
Bạn pm cho mình giá 1 buổi chăm sóc da mặt co bản là bao nhiêu và chăm sóc làm trắng là bao nhiêu nhé. Nếu vẫn dũng sản phẩm derma mà giá hạt dẻ hơn chỗ mình đang làm mình sẽ chuyển qua chỗ bạn

Dep_cung_be_yeu
03-24-2009, 03:46 PM
Bạn pm cho mình giá 1 buổi chăm sóc da mặt co bản là bao nhiêu và chăm sóc làm trắng là bao nhiêu nhé. Nếu vẫn dũng sản phẩm derma mà giá hạt dẻ hơn chỗ mình đang làm mình sẽ chuyển qua chỗ bạn

Cảm ơn mẹ Bống Bang nhé. Mẹ nó mở hàng cho em cái tóp này cho vui. Giá một lần chăm sóc da mặt cơ bản là 250k. Nếu chị mua thẻ thì chỉ còn 2tr/10 lần. Tuy nhiên em mời chị đến làm thử một lần đầu thì được giảm 100k, tức là chị chỉ phải trả 150k cho lần làm thử đầu tiên thôi. Em sẽ PM cho chị các dịch vụ khác nhá.

Mẹ Sơn Ca
03-24-2009, 03:59 PM
Em đang có bầu, muốn làm mặt có được ko chị, em chỉ muốn chăm sóc da cơ bản, hút mụn cám thôi thì có ảnh hưởng gì ko nhỉ?

Dep_cung_be_yeu
03-24-2009, 05:48 PM
Trích:
Nguyên văn bởi Mẹ Sơn Ca
Em đang có bầu, muốn làm mặt có được ko chị, em chỉ muốn chăm sóc da cơ bản, hút mụn cám thôi thì có ảnh hưởng gì ko nhỉ?

Được được Sơn Ca ạ. Chỗ tớ có bài massage cho bà bầu, thư giãn mà mặt vẫn chăm sóc tốt. Có bà còn 1 tuần nữa thì đi đẻ mà vẫn phải đến làm quả massage mặt không sợ xấu đấy . Chỉ cần làm cơ bản thôi, không làm đặc trị được.

Them_Con_Gai
03-24-2009, 07:49 PM
Trích:
Nguyên văn bởi Mẹ Sơn Ca

Được được Sơn Ca ạ. Chỗ tớ có bài massage cho bà bầu, thư giãn mà mặt vẫn chăm sóc tốt. Có bà còn 1 tuần nữa thì đi đẻ mà vẫn phải đến làm quả massage mặt không sợ xấu đấy . Chỉ cần làm cơ bản thôi, không làm đặc trị được.

Tớ là con nghiện của các dịch vụ massage. Tớ thường xuyên đi massage nhưng thấy chỗ Đào Tấn của nhà mẹ Kem là tương đối chuẩn. Hôm trước được cái thẻ giảm 100k của mẹ Kem tặng nên đã làm thử chăm sóc da mặt cơ bản. Nhận xét chung là: không gian sạch sẽ, sản phẩm Dermalogica thì tốt rồi, thái độ nhân viên nhiệt tình, tay nghề thì là thứ mình quan trọng nhất thì ở đây mình thấy rất hài lòng với tay nghề của em nhân viên làm mặt cho mình. Ở đây dùng toàn bộ sản phẩm của Derma chứ một số chỗ thì họ dùng trộn sản phẩm của hãng khác vào. Tớ sẽ quay lại làm thử body, nếu thấy ok thì chuyển hẳn về Đào Tấn chăm sóc luôn thể. Giá rổ thì so với một số nơi khác cùng chất lượng là hạt rẻ hơn một tí. Dịch vụ đặc trị thì tớ chưa dùng nên không biết giá rổ thế nào.

Úp lên cho mẹ Kem đắt hàng nhá. Lần sau tớ mua đồ nhớ giảm giá nhá.

Dep_cung_be_yeu
03-24-2009, 08:14 PM
Tớ là con nghiện của các dịch vụ massage. Tớ thường xuyên đi massage nhưng thấy chỗ Đào Tấn của nhà mẹ Kem là tương đối chuẩn. Hôm trước được cái thẻ giảm 100k của mẹ Kem tặng nên đã làm thử chăm sóc da mặt cơ bản. Nhận xét chung là: không gian sạch sẽ, sản phẩm Dermalogica thì tốt rồi, thái độ nhân viên nhiệt tình, tay nghề thì là thứ mình quan trọng nhất thì ở đây mình thấy rất hài lòng với tay nghề của em nhân viên làm mặt cho mình. Ở đây dùng toàn bộ sản phẩm của Derma chứ một số chỗ thì họ dùng trộn sản phẩm của hãng khác vào. Tớ sẽ quay lại làm thử body, nếu thấy ok thì chuyển hẳn về Đào Tấn chăm sóc luôn thể. Giá rổ thì so với một số nơi khác cùng chất lượng là hạt rẻ hơn một tí. Dịch vụ đặc trị thì tớ chưa dùng nên không biết giá rổ thế nào.

Úp lên cho mẹ Kem đắt hàng nhá. Lần sau tớ mua đồ nhớ giảm giá nhá.

Hihihiihi cảm ơn chị nhiều nha. Mai chị qua lấy váy thì làm body luôn không để em nhắn nhân viên book chỗ cho. Chị đi chuyên nghiệp thế nên mong chị góp ý cho nhà em với. Khách hàng nhà em đến 70% là các mẹ ở bên Web Trẻ Thơ. Các mẹ bên đó cũng có nhận xét giống bác về dịch vụ nhà em đấy ạ.

Them_Con_Gai
03-25-2009, 08:56 AM
Hihihiihi cảm ơn chị nhiều nha. Mai chị qua lấy váy thì làm body luôn không để em nhắn nhân viên book chỗ cho. Chị đi chuyên nghiệp thế nên mong chị góp ý cho nhà em với. Khách hàng nhà em đến 70% là các mẹ ở bên Web Trẻ Thơ. Các mẹ bên đó cũng có nhận xét giống bác về dịch vụ nhà em đấy ạ.

Để chiều chị qua lấy váy, nếu có thời gian chị sẽ làm thử body nữa. Có gì feedback sau.

Dep_cung_be_yeu
03-25-2009, 09:28 AM
Vâng. cảm ơn chị. Sáng nay nhân viên bên em sẽ gọi cho chị hẹn giờ rồi xếp lịch cho chị nhé.
Thanks

me con xi dau
03-25-2009, 11:38 AM
[QUOTE=Dep_cung_be_yeu;539483]Chào các mẹ,

Chắc các mẹ đã biết tới chất lượng của hãng Dermalogica của Mỹ rồi nên em không cần phải giới thiệu nữa đúng không? Nếu mẹ nào muốn biết thêm thông tin thì có thể vào trang web sau nhé: http://dermalogica.com/us/#/home

Kem mút ơi, da mình hơi sần, chỗ đen, chỗ trắng, chỗ khô, chỗ nhờn vậy thì mình nên sử dụng dịch vụ gì? Mình nghe bạn mình nói dùng Dermal được lắm, cũng muốn thử, nhưng đang còn băn khoăn.
Cảm ơn nhiều

Dep_cung_be_yeu
03-25-2009, 11:55 AM
[QUOTE=Dep_cung_be_yeu;539483]Chào các mẹ,

Chắc các mẹ đã biết tới chất lượng của hãng Dermalogica của Mỹ rồi nên em không cần phải giới thiệu nữa đúng không? Nếu mẹ nào muốn biết thêm thông tin thì có thể vào trang web sau nhé: http://dermalogica.com/us/#/home

Kem mút ơi, da mình hơi sần, chỗ đen, chỗ trắng, chỗ khô, chỗ nhờn vậy thì mình nên sử dụng dịch vụ gì? Mình nghe bạn mình nói dùng Dermal được lắm, cũng muốn thử, nhưng đang còn băn khoăn.
Cảm ơn nhiều

Chị ơi, chỗ đen, chỗ trắng thì chị có thể làm dịch vụ thắp sáng. Tác dụng của dịch vụ này là để làm mờ các vết thâm, nám của da và làm đồng đều màu da chị ạ. Chỗ khô, chỗ nhờn chắc da chị thuộc loại da hỗn hợp. Tuy nhiên để tư vấn chính xác thì em mời chị qua chỗ em để các em nhân viên kiểm tra da nhé. Chị cứ làm thử lần đầu tiên là chăm sóc da cơ bản thôi để kiểm tra tay nghề nhân viên nhà em, nếu thấy thích và phù hợp thì chị sẽ chọn dịch vụ đặc trị. Lần đầu tiên làm thử chị chỉ phải trả 250k-100k = 150k thôi ạ.

Em luôn giảm 100k cho khách thử làm dịch vụ chăm sóc da cơ bản lần đầu. Nếu thấy ok thì làm tiếp, không thích thì thôi, như thế các chị đỡ bực mình vì lo rủi ro mình không được hài lòng với dịch vụ. Phần nhà em thì em chỉ thu đủ tiền nguyên liệu thôi. Như thế cả hai bên đều có lợi và hiểu nhau hơn ạ.

Cảm ơn chị nhiều nhé. Lúc nào qua chị gọi điện hoặc nhắn em book chỗ trước khi tới để chị khỏi phải đợi lâu ạ.

me con xi dau
03-25-2009, 01:54 PM
[QUOTE=me con xi dau;541472]

Chị ơi, chỗ đen, chỗ trắng thì chị có thể làm dịch vụ thắp sáng. Tác dụng của dịch vụ này là để làm mờ các vết thâm, nám của da và làm đồng đều màu da chị ạ. Chỗ khô, chỗ nhờn chắc da chị thuộc loại da hỗn hợp. Tuy nhiên để tư vấn chính xác thì em mời chị qua chỗ em để các em nhân viên kiểm tra da nhé. Chị cứ làm thử lần đầu tiên là chăm sóc da cơ bản thôi để kiểm tra tay nghề nhân viên nhà em, nếu thấy thích và phù hợp thì chị sẽ chọn dịch vụ đặc trị. Lần đầu tiên làm thử chị chỉ phải trả 250k-100k = 150k thôi ạ.

Em luôn giảm 100k cho khách thử làm dịch vụ chăm sóc da cơ bản lần đầu. Nếu thấy ok thì làm tiếp, không thích thì thôi, như thế các chị đỡ bực mình vì lo rủi ro mình không được hài lòng với dịch vụ. Phần nhà em thì em chỉ thu đủ tiền nguyên liệu thôi. Như thế cả hai bên đều có lợi và hiểu nhau hơn ạ.

Cảm ơn chị nhiều nhé. Lúc nào qua chị gọi điện hoặc nhắn em book chỗ trước khi tới để chị khỏi phải đợi lâu ạ.

Cảm ơn Kemmut nhé. Cho chị đặt 1 suất làm mặt lúc 10h sáng thứ bảy này nhé. Thời tiết nồm khó chịu quá. chị cảm thấy da mặt cứ rít rít, rất khó chịu. Bên em có làm giảm béo bụng không để chị thử luôn?

Dep_cung_be_yeu
03-25-2009, 03:10 PM
[QUOTE=Dep_cung_be_yeu;541551]

Cảm ơn Kemmut nhé. Cho chị đặt 1 suất làm mặt lúc 10h sáng thứ bảy này nhé. Thời tiết nồm khó chịu quá. chị cảm thấy da mặt cứ rít rít, rất khó chịu. Bên em có làm giảm béo bụng không để chị thử luôn?

Cảm ơn chị nhé. Em đặt chỗ cho chị rồi. Bên em có làm giảm béo bụng, rất hiệu quả ạ. Chị qua để các em tư vấn cho chị nhé. Mùa hè này mặc đồ cần phải eo eo tí cho nó ăn ảnh chị nhỉ

Dep_cung_be_yeu
03-25-2009, 04:33 PM
Có rất nhiều mẹ hỏi các công đoạn tư chăm sóc da tại chỗ em. Em sẽ từ từ post các nội dung lên. Mấy hôm nay em bận với cái vụ đồng phục gia đình quá. Cảm ơn các mẹ ủng hộ gia đình em.

Bi giờ em post các công đoạn làm massage body nhé:

Dịch vụ chăm sóc da toàn thân thì có 3 loại:

1. Massage body cơ bản

2. Massage body tẩy da chết

3. Massage body tẩy da chết, đắp tảo biển

Các công đoạn chăm sóc body như sau:

B1. Tắm

B2. Xông hơi (bằng lá hoặc tinh dầu). Nếu khách yêu cầu lá thì gọi điện đặt trước 2h để bên em chuẩn bị lá tươi ạ.

B3. Tẩy da chết bằng muối biển

B4. Tắm lại

B5. Massage

B6. Đắp tảo biển

B7. Tắm

B8. Bôi kem dưỡng

Loại 1: thì có các bước 1, 2, 5.
Loại 2: từ bước 1-5
Loại 3: tất cả các bước.

Em sẽ từ từ post bài chăm sóc da phục vụ các mẹ. Nếu có mẹ nào cần tư vấn gì về da thì cứ hỏi ở đây ạ, em xin sẵn lòng phục vụ.

Dep_cung_be_yeu
03-25-2009, 09:40 PM
Mẹ Tùng Bi ơi, mình pm cho bạn giá rổ rồi nhé. Cảm ơn bạn.
Các mẹ ghé qua chơi thì úp phụ em với nhé. Thanks các mẹ nhiều.

Dep_cung_be_yeu
03-26-2009, 08:57 AM
Nào thì up cho nhà Kem nhé...hi hi. Hôm nọ sang làm dịch vụ thắp sang làn da, thích mê đi...Lần sau có thời gian lại sang gặp nhà Kem típ nhé (gọi nhà Kem thôi, chứ nhà Kem đâu có ở HN nhỉ?...hi hi)

Làm thử thích mê rồi thì mua bộ sản phẩm thắp sáng dùng đi cô Diêu bông ơi. Nhà tớ sẽ có giá hấp dẫn cho các khách hàng chăm sóc da tại Derma Đào Tấn.

Hôm nào Kem ra Hà Nội chơi với bà sẽ cho cô Diêu Bông véo má nhá.:rolleyes:

Dep_cung_be_yeu
03-26-2009, 11:40 AM
Chúc các mẹ ngày đầu tuần làm việc vui vẻ .Mời các mẹ đặt lịch làm mặt đi nhé.

chiphoibb
03-26-2009, 12:35 PM
chị ơi,chị pm giúp em nhé ạ!chăm sóc da mụn nhẹ và dầu thì giá thế nào ạ?Với cả em muốn hỏi luôn nâng nở ngực thế nào ạ?sản phẩm,thời gian,giá cả hay tác dụng phụ gì không ạ?c pm giúp em nhé ạ!

Dep_cung_be_yeu
03-26-2009, 02:15 PM
chị ơi,chị pm giúp em nhé ạ!chăm sóc da mụn nhẹ và dầu thì giá thế nào ạ?Với cả em muốn hỏi luôn nâng nở ngực thế nào ạ?sản phẩm,thời gian,giá cả hay tác dụng phụ gì không ạ?c pm giúp em nhé ạ!

Mẹ Chiphoibb ơi, tớ đã pm cho cậu rồi. Cậu ngâm cứu nhé. Có gì cần tư vấn thì cậu cứ gọi điển thẳng đến số 62730533 hoặc tốt nhất là đến tận nơi. Các em nhân viên sẽ tư vấn nhiệt tình và hoàn toàn miễn phí.

Them_Con_Gai
03-26-2009, 04:41 PM
Hôm qua tới làm massage body ở Derma Đào Tấn của nhà Kem rồi. Phê thật! Túm lại là kỹ thuật của nhân viên rất tốt. Sản phẩm thì đúng là của Dermalogic, tớ ngửi phát biết luôn. Tớ đã mua thẻ body tẩy da chết, mùa hè ăn mặc mong manh nên da dẻ cũng cần tân trang tí. Chủ Nhật tới làm mặt lại để confirm chất lượng lần nữa sẽ mua thẻ làm mặt ở đây luôn. Tớ mua nhiều thế thì mẹ Kem nghiên cứu vụ mua sản phẩm giảm giá nhé.

À, tớ lấy 2 cái váy trắng cô dâu 12 tháng tuổi roài. Đẹp nhỉ. Đẹp hơn cả áo cưới ngày xưa của tớ (icon ghen tị). Thanks nhà Kem nhá.

Dep_cung_be_yeu
03-26-2009, 10:51 PM
Cảm ơn Mẹ Thèm Con Gái nhá,

Gớm, mấy cô nhân viên điện thoại bảo em là thấy chị đến cũng hớn hở, về cũng cười như Tết ấy. Tiếc quá, em không ở ngoài đó mà gặp chị và các mẹ khác được.

Còn mua sản phẩm thì chị cứ yên tâm đi, em sẽ giảm giá cho chị mà. Dermal Beauty luôn có chính sách ưu đãi cho khách hàng thường xuyên ạ.

Thanks

Mèo ngƠ
03-26-2009, 11:44 PM
Chị ơi, cho em gái hỏi dịch vụ chăm sóc da mặt cơ bản của nhà mình có gì hả chị, có tẩy da chết chứ ạh. ..Mấy cái vụ này em còn mới mẻ lắm. Có gì cũng gần nhà em, ukie em qua thử :D

Lanhvit
03-26-2009, 11:57 PM
cho mình lun ít thông tin với đi bạn :D

Mẹ Ỉn
03-27-2009, 02:19 AM

Tư vấn cho em cái này. Em mới cai sữa cho bé có làm được ko? Và cho em 500 thông tin về mỹ phẩm.

Đi làm mặt thì phải gọi điện đặt trước & in thẻ khuyến mại mang đi à chị? Ah, thẻ chỉ có giá trị khi làm mặt cơ bản thôi à? Em muốn làm body massage thì sao? Có khuyến mại gì ko?

Em muốn lấy cái váy công chúa cho bé, bé nhà em cao 78cm, nặng khoảng 10kg. Mặc size nào? 2 cái này cái nào đẹp? Em muốn diện cho bé vào sinh nhật bé. :) Tks chị.
http://beyeu.weebly.com/index.html

mexucxich
03-27-2009, 08:22 AM
Em ơi, sản phẩm dùng cho masage mặt của nhà em là sản phẩm của hãng nào đấy? Chị vào trang web nhưng không thấy ghi? Chị cũng đang muốn tìm chỗ nào gần cơ quan để đến masage vào buổi trưa, chứ đi vào trong phố thì xa quá.

Dep_cung_be_yeu
03-27-2009, 09:05 AM
Chị ơi, cho em gái hỏi dịch vụ chăm sóc da mặt cơ bản của nhà mình có gì hả chị, có tẩy da chết chứ ạh. ..Mấy cái vụ này em còn mới mẻ lắm. Có gì cũng gần nhà em, ukie em qua thử :D

Chào Mèo Ngơ và các mẹ,

Em xin trình bày quy trình chăm sóc da mặt cơ bản tại Derma Beauty Center Đào Tấn đây ạ. Em định sẽ từ từ post tất cả các quy trình chăm sóc tại Salon nhà em cho các mẹ tham khảo dưng cơ mờ dạo này bận với đồng phục quá nên chửa có thời gian ạ.

Hôm nay em tạm post Quy trình chăm sóc da mặt cơ bản [/B]gồm các công đoạn sau:

Bước 1. Rửa mặt: tùy da mặt là da dầu, khô hay nhạy cảm v.v... mà dùng sữa rửa mặt cho phù hợp.

Bước 2. Tẩy da chết: trong lúc tẩy da chết thì xông hơi. Có thể áp dụng xông hơi từ bước rửa mặt tùy vào tình trạng da của khách hàng

Bước 3. Massage

Bước 4. Đắp mặt nạ

Bước 5. Xịt nước tonner (nước hoa hồng), bôi kem dưỡng

Bước 6. Xông hơi lạnh

Mèo Ngơ ơi, cậu cứ đến làm thử chăm sóc da mặt cơ bản đi, lần đầu làm thử chỉ hết có 250k - 100k = 150k thôi. Cậu cứ nói là tớ là thượng đế từ trang Web Làm cha mẹ bước ra đây, hãy phục vụ tớ chu đáo! Cứ nói thế kiểu gì cậu cũng chỉ phải trả 150k cho lần làm thử đầu tiên thôi và có gì không vừa lòng, cậu lên đây nói xa xả vào mặt tớ, tớ sẽ rất vui lòng được sửa chữa ạ ::D. Rất mong được đón tiếp các hàng xóm.

Dep_cung_be_yeu
03-27-2009, 09:10 AM
Em ơi, sản phẩm dùng cho masage mặt của nhà em là sản phẩm của hãng nào đấy? Chị vào trang web nhưng không thấy ghi? Chị cũng đang muốn tìm chỗ nào gần cơ quan để đến masage vào buổi trưa, chứ đi vào trong phố thì xa quá.

Chị ơi, sản phẩm của nhà em dùng là sản phẩm của Viện chăm sóc Da Dermaloca Mỹ, tên thường gọi là Dermalogica, hoặc các mẹ vẫn gọi là Derma. Em mới tập tọe lên trang web lên thông tin chưa đầy đủ và đẹp lắm. Em sẽ từ từ sửa chữa ạ. Em rất mong các mẹ ủng hộ và góp ý cho nhà em ạ. Các mẹ bên Web Trẻ thơ thì quen với nhà em lắm ạ vì bên WTT có một cái topic đi spa ở Hà Nội chỗ nào tốt có nói đến tên Derma Đào Tấn nhà em nhiều ạ. Để lúc nào em tìm đường link bên đó em gửi các mẹ tham khảo. Thanks các chị nhiều.

Dep_cung_be_yeu
03-27-2009, 09:11 AM
Em phải chạy ra ngoài tí. Lát nữa về em sẽ trả lời từng chị một và PM giá rổ cho các chị nhé. Sorry em đang vội quá ạ. Các mẹ đại sá cho em nhá.

Dep_cung_be_yeu
03-27-2009, 11:24 AM

Tư vấn cho em cái này. Em mới cai sữa cho bé có làm được ko? Và cho em 500 thông tin về mỹ phẩm.

Đi làm mặt thì phải gọi điện đặt trước & in thẻ khuyến mại mang đi à chị? Ah, thẻ chỉ có giá trị khi làm mặt cơ bản thôi à? Em muốn làm body massage thì sao? Có khuyến mại gì ko?

Em muốn lấy cái váy công chúa cho bé, bé nhà em cao 78cm, nặng khoảng 10kg. Mặc size nào? 2 cái này cái nào đẹp? Em muốn diện cho bé vào sinh nhật bé. :) Tks chị.
http://beyeu.weebly.com/index.html

Mẹ Ỉn ơi,

Sản phẩm chăm sóc ngực (nâng nở ngực, phục hồi ngực nhão xệ....) là của hãng EVARO, Thụy Sĩ. Các sản phẩm làm ngực của hãng được triết xuất từ phôi thai cừu nên hoàn toàn yên tâm về chất lượng và hoàn toàn an toàn. Mẹ Ỉn vừa cai sữa là làm được tuy nhiên cậu đến Salon để các em nhân viên kiểm tra ngực xem mức độ phục hồi đến đâu nhé. Chỗ mình cần đảm bảo chắc chắn khách hàng sẽ đạt được hiệu quả khi dùng dịch vụ nên phải tư vấn rất cẩn thận trước cho khách.

Việc mình chỉ áp dụng giảm 100k cho chăm sóc da mặt cơ bản là vì khi khách hàng chăm sóc da cơ bản thì nhân viên phải thực hiện các công đoạn kỹ thuật khó như: kiểm tra da, chọn sản phẩm phù hợp, massage v.v.... Các công đoạn kỹ thuật này sẽ thể hiện trình độ của tay nghề của nhân viên. Nếu em nào làm dở là biết ngay. Còn nếu làm body massage thì dễ hơn bạn ạ. Mọi nhân viên trước khi làm được facial massage (massage mặt) đều phải học body massage trước. Nếu em nào làm facial massage giỏi thì body massage cũng tốt. Mình mong muốn phục vụ khách hàng được tốt nhất mà giá cả lại vừa phải nên mình rất coi trọng tay nghề nhân viên và chất lượng sản phẩm. Vậy mẹ Ỉn cứ thử làm facial massage để được giảm 100k nhé, khi mua thẻ làm facial cơ bản thì cũng làm body cơ bản được, vì giá hai dịch vụ này bằng nhau. Thẻ cơ bản là 2tr/10 lần. Trước khi đến chị gọi điện nhé. Chị không cần in thẻ đâu ạ, chỉ cần nói chị từ trang Làm cha mẹ tới là được giảm 100k như em đã nói ở trên ạ.

Váy công chúa em xin trả lời chị bên tóp Đẹp cùng bé yêu nhé.

Cảm ơn Mẹ Ỉn nhỉ :tonqe:.

Dep_cung_be_yeu
03-27-2009, 11:54 AM
cho mình lun ít thông tin với đi bạn :D

Em đã PM báo giá cho chị các dịch vụ rồi ạ. Thanks chị nhiều

Them_Con_Gai
03-27-2009, 02:43 PM
Cảm ơn Mẹ Thèm Con Gái nhá,

Gớm, mấy cô nhân viên điện thoại bảo em là thấy chị đến cũng hớn hở, về cũng cười như Tết ấy. Tiếc quá, em không ở ngoài đó mà gặp chị và các mẹ khác được.

Còn mua sản phẩm thì chị cứ yên tâm đi, em sẽ giảm giá cho chị mà. Dermal Beauty luôn có chính sách ưu đãi cho khách hàng thường xuyên ạ.

Thanks

hihihihi, cười là mười thang thuốc bổ đấy :D. Để Chủ nhật tớ đến lại làm mặt mũi lần nữa xem có ổn không thì mua thẻ luôn. Đang định mua thẻ thắp sáng đây. Tớ nghe em tư vấn nói là phải mua thêm bộ sản phẩm thắp sáng đi kèm mới hiệu quả triệt để. Nếu tớ mua cả thẻ và sản phẩm thì giảm giá sản phẩm cho tớ nhá. :rolleyes:

Rua&In
03-27-2009, 03:25 PM
Trưa thứ 2 tới mình phải qua thử mới được, nếu OK thì chọn đây là điểm dừng chân vì cũng gần cơ quan mình :D

Dep_cung_be_yeu
03-27-2009, 03:56 PM
Trưa thứ 2 tới mình phải qua thử mới được, nếu OK thì chọn đây là điểm dừng chân vì cũng gần cơ quan mình :D

Ô, vui quá, toàn hàng xóm sang ủng hộ nhà em. Chị Rùa ơi, chị gọi điện trước để đặt chỗ nhé. Thường là buổi trưa và cuối giờ chiều các ngày làm việc có đông khách vì các mẹ đi làm văn phòng thường đi giờ này. Các ngày CN và Thứ 7 thì đông vui cả ngày. Cảm ơn chị nhiều nhé.

Các mẹ ghé qua thăm thì up cái tóp này lên giúp em với nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều.

rophi
03-27-2009, 04:12 PM
Em đã PM báo giá cho chị các dịch vụ rồi ạ. Thanks chị nhiều

Báo giá cho mình luôn nhé. Cám ơn bạn.

Dep_cung_be_yeu
03-28-2009, 11:46 AM
Mẹ Rô Phi ơi, em gửi báo giá cho chị rồi ạ. Chị check PM nhé. Thanks chị nhiều

Dep_cung_be_yeu
03-28-2009, 02:13 PM
Úp lên cho các mẹ đọc rồi đi thư giãn cuối tuần nào!

Dep_cung_be_yeu
03-29-2009, 01:10 PM

Chị ơi thứ 2 mấy giờ chị tới để em đặt chỗ trước ạ?

Them_Con_Gai
03-30-2009, 10:48 AM
Mẹ Kem ơi, hôm qua tớ tới làm mặt lại rồi. Túm lại là tớ thấy không lăn tăn gì về quyết định chọn chỗ cậu là nơi đóng đô lâu dài. Tớ đã mua thẻ thắp sáng. Tớ muốn mua bộ sản phẩm thắp sáng luôn thể cho nó đồng bộ. Cậu PM cho tớ giá rổ và % discount nhé. Thanks

Bong Uyên
03-30-2009, 11:52 AM
Cho mình xin thông tin về dịch vụ và giờ làm việc của cửa hàng nhé

Dep_cung_be_yeu
03-30-2009, 02:05 PM
Cho mình xin thông tin về dịch vụ và giờ làm việc của cửa hàng nhé

Chị Bong Uyên ới, em đã PM thông tin về dịch vụ cho chị rồi ạ.

Giờ làm việc của chỗ em là từ 9h sáng đến 7h tối. Trước khi đến chị gọi điện đặt chỗ giúp em nhé. Hoặc chị PM em sẽ đặt chỗ trước ạ. Cảm ơn chị nhiều.

Dep_cung_be_yeu
03-30-2009, 03:12 PM
Mẹ Kem ơi, hôm qua tớ tới làm mặt lại rồi. Túm lại là tớ thấy không lăn tăn gì về quyết định chọn chỗ cậu là nơi đóng đô lâu dài. Tớ đã mua thẻ thắp sáng. Tớ muốn mua bộ sản phẩm thắp sáng luôn thể cho nó đồng bộ. Cậu PM cho tớ giá rổ và % discount nhé. Thanks

Cảm ơn chị đã tin tưởng chỗ em ạ. Em PM cho chị giá rổ bộ sản phẩm thắp sáng rồi ạ.

Các mẹ ghé qua úp phụ giúp em với, thanks các mẹ nhiều.:p

Mutxauxi
03-30-2009, 04:03 PM
Đọc qua cũng thấy hấp dẫn nhỉ, tớ thích đi massage lắm, pm cho tớ cái giá nhé, hồi trước làm ở belissima, nhưng nay lười đi quá. B giờ thấy các mẹ đi chăm sóc, mình cũng muốn đi sau tgian sinh.

Dep_cung_be_yeu
03-30-2009, 09:50 PM
Đọc qua cũng thấy hấp dẫn nhỉ, tớ thích đi massage lắm, pm cho tớ cái giá nhé, hồi trước làm ở belissima, nhưng nay lười đi quá. B giờ thấy các mẹ đi chăm sóc, mình cũng muốn đi sau tgian sinh.

Chị ơi, em đã PM thông tin giá rổ cho chị rồi. Cảm ơn chị nhé :D

Dep_cung_be_yeu
03-31-2009, 09:11 AM
Up lên cho các mẹ thăm hàng em nào!

Chúc các mẹ một ngày làm việc vui vẻ :)

LamKhanh
03-31-2009, 09:14 AM
Báo giá cho mình dịch vụ này với, mình đang dùng thẻ trị mụn (sắp hết) của 1 Spa khác, cũng dùng Derma, đang định chuyển sang thẻ làm sáng.

Them_Con_Gai
03-31-2009, 10:11 AM
Tớ cũng bắt đầu dùng thẻ thắp sáng đây. Để xem hiệu quả thế nào

Dep_cung_be_yeu
03-31-2009, 11:05 AM
Báo giá cho mình dịch vụ này với, mình đang dùng thẻ trị mụn (sắp hết) của 1 Spa khác, cũng dùng Derma, đang định chuyển sang thẻ làm sáng.

Chị ơi, em đã PM về thẻ thắp sáng và một số dịch vụ của chỗ em cho chị rồi. Chị check nhé. Cảm ơn chị nhiều.

Dep_cung_be_yeu
03-31-2009, 03:36 PM
Úp lên mời các mẹ ghé qua đọc nào.

Dep_cung_be_yeu
04-01-2009, 09:13 AM
Mẹ Picosoft ơi, em PM cho chị về giá các dịch vụ rồi nhé. Khi nào đến chị gọi điện trước hoặc PM cho em để đặt chỗ nhé. Thanks chị nhiều.

Dep_cung_be_yeu
04-02-2009, 09:27 AM
Úp lên nào. Mời các mẹ ghé qua thăm nhà nào

Them_Con_Gai
04-02-2009, 11:44 AM
Úp phụ cho mẹ con nhà Kem Mút nào.

Cái tẩy da chết của bộ sản phẩm thắp sáng mới chị thấy hiệu quả ra phết mẹ Kem ạ. Chị đang tích cực làm theo đúng chỉ dẫn đây. Chưa bao giờ mình chăm chỉ áp dụng dùng đầy đủ bộ sản phẩm như lần này. Hy vọng vết nám ở gò má nó mờ đi.

Dep_cung_be_yeu
04-02-2009, 01:57 PM

Cái tẩy da chết của bộ sản phẩm thắp sáng mới chị thấy hiệu quả ra phết mẹ Kem ạ. Chị đang tích cực làm theo đúng chỉ dẫn đây. Chưa bao giờ mình chăm chỉ áp dụng dùng đầy đủ bộ sản phẩm như lần này. Hy vọng vết nám ở gò má nó mờ đi.

Chị ơi, bộ sản phẩm đấy em bán nhiều. Các chị kết hợp chăm sóc và dùng trọn bộ sản phẩm thì hiệu quả rất cao. Chị cứ dùng đi, sau 8 tuần sẽ thấy sự khác biệt. Mà chỉ cần hết 2 tuần đã thấy khác rồi chị ạ. Thanks chị nhiều.

namin
04-02-2009, 02:47 PM
Hic hic, tớ đang muốn đi chăm sóc mặt và đánh mỡ bụng đây, nhưng ở tận Đào Tấn thì xa nhà tớ quá, tớ lại con nhỏ, chẳng có nhiều thời gian. Hic hic hic, kiểu này ko biết bao giờ bụng mới nhỏ được nhỉ? Lúc nào cũng như đang có bầu 3 tháng ý. Hu h hu hu

Mẹ*Gấu*
04-02-2009, 04:21 PM
bạn ơi pm mình làm giá làm mặt thắp sáng bên bạn nhé.nếu mua thẻ thì đc giảm bao nhiu so với làm lẻ

Hong Anh baby
04-02-2009, 04:46 PM
tơ bị quầng thâm mắt, bạn tư vấn cho tớ về giá cả và liệu trình chăm sóc cụ thể nhé

Dep_cung_be_yeu
04-02-2009, 09:12 PM
Hic hic, tớ đang muốn đi chăm sóc mặt và đánh mỡ bụng đây, nhưng ở tận Đào Tấn thì xa nhà tớ quá, tớ lại con nhỏ, chẳng có nhiều thời gian. Hic hic hic, kiểu này ko biết bao giờ bụng mới nhỏ được nhỉ? Lúc nào cũng như đang có bầu 3 tháng ý. Hu h hu hu

Nhà chị ở đâu ạ? Nhà em có khách hàng từ Gia Lâm cũng phi xe sang để trị mụn và giảm béo chị ạ. Riêng cái vụ giảm béo phải kiên trì và phải tổng tấn công liên tục khoảng 1 tháng chị ạ. Tập tành không chả ăn thua đâu. Khi nào tổng tấn công giảm xuống đạt số đo chuẩn thì tập để duy trì và kết hợp ăn uống vừa phải thôi. Trong quá trình massage giảm béo không cần ăn kiêng hay tập tành gì cả.

Dep_cung_be_yeu
04-02-2009, 10:39 PM
tơ bị quầng thâm mắt, bạn tư vấn cho tớ về giá cả và liệu trình chăm sóc cụ thể nhé

Chị Hồng Anh ơi, em PM cho chị các thông tin về chăm sóc mắt thâm quầng rồi ạ.

À. chị ơi, em muốn mua sứa thì order luôn được không ạ. Em thèm món salat sứa mặn lắm ạ, em ăn ở một nhà hàng China mà không biết ở đâu mua sứa như thế về làm ở nhà cho đỡ tốn kém :p. Chết chết, thèm quá.

Dep_cung_be_yeu
04-03-2009, 08:34 AM
bạn ơi pm mình làm giá làm mặt thắp sáng bên bạn nhé.nếu mua thẻ thì đc giảm bao nhiu so với làm lẻ

Cảm ơn mẹ Gấu đã quan tâm và nhiệt tình hỏi han qua PM. Rất mong được gặp lại mẹ Gấu tại Derma Đào Tấn.

Các mẹ ghé qua thăm úp phụ nhà em với nhé. Thanks các mẹ nhiều

Them_Con_Gai
04-03-2009, 09:55 AM
Các mẹ vào đây thảo luận cách chăm sóc da cho hiểu quả đi. Mình ngoài băm rồi nên việc chăm sóc da cũng nên coi trọng. Mỗi buổi tối bây giờ cố để ra 15 phút để làm các công đoạn như các cô tư vấn của Derma Đào Tấn hướng dẫn. Tuy nhiên mọi người đều có tip giữ gìn làn da mỏng manh của mình. Các mẹ share tip của mình cho mọi người học tập nhé.

Dep_cung_be_yeu
04-03-2009, 11:41 AM
Úp lên nào. Cảm ơn các mẹ đã ghé qua thăm nhà em.

Dep_cung_be_yeu
04-03-2009, 03:27 PM
Mời các mẹ qua thư giãn cuối tuần nào

Dep_cung_be_yeu
04-03-2009, 07:57 PM
Úp lên nào. Mời các mẹ thăm nhà nào

Dep_cung_be_yeu
04-04-2009, 03:47 PM

Cảm chị nhiều. Mai chị đi mấy giờ để em đặt chỗ cho chị trước ạ.

Dep_cung_be_yeu
04-06-2009, 02:01 PM
up lên nào...........................

Them_Con_Gai
04-07-2009, 09:58 AM
Cảm chị nhiều. Mai chị đi mấy giờ để em đặt chỗ cho chị trước ạ.

Lâu không vào đây. Không biết mẹ Kem nhắn. Chủ Nhật nhà Kem đóng cửa. Mẹ Kem trong đó chả biết tình hình ngoài này gì cả. Tớ đã đi vào hôm qua rồi.

Dep_cung_be_yeu
04-07-2009, 01:53 PM
Lâu không vào đây. Không biết mẹ Kem nhắn. Chủ Nhật nhà Kem đóng cửa. Mẹ Kem trong đó chả biết tình hình ngoài này gì cả. Tớ đã đi vào hôm qua rồi.

Ô ô. Em không cập nhật tình hình ngoài đó ạ. Hóa ra ngoài đó nghỉ CN vì một em nhân viên cưới, cả nhà đi ăn cỗ hôm đó, với cả trùng với ngày Giỗ tổ Vua Hùng.

kemdau_105
04-10-2009, 06:40 PM
cho mình hỏi 1 chút nha.chỗ bạn có dịch vụ tắm trắng toàn thân ko? mình mún tân trang lại cái mặt cho trắng trẻo hơn 1 chút nhưng ko biết nên áp dụng dv nào..tắm trắng thì da mặt sẽ trắng hơn hay chỉ cần massage mặt thui nhỉ.

Dep_cung_be_yeu
04-11-2009, 09:38 PM
cho mình hỏi 1 chút nha.chỗ bạn có dịch vụ tắm trắng toàn thân ko? mình mún tân trang lại cái mặt cho trắng trẻo hơn 1 chút nhưng ko biết nên áp dụng dv nào..tắm trắng thì da mặt sẽ trắng hơn hay chỉ cần massage mặt thui nhỉ.

Cảm ơn chị đã quan tâm tới các dịch vụ của Derma Beauty Center (Đào Tấn). Chỗ em không có dịch vụ tắm trắng toàn thân. Nếu chị muốn da toàn thân mượt mà và đồng đều màu thì có thể dùng dịch vụ Massage body đắp tảo biển. Chỗ em có dịch vụ thắp sáng da mặt. Dịch vụ thắp sáng da mặt đặc trị làm mờ vết nám, tàn nhang và các vết thâm do mụn để lại. Tất cả các dịch vụ chăm sóc da chỗ em làm đều được dùng sản phẩm chuyên nghiệp của Dermalogica (Mỹ). Nếu chị cần biết thêm chi tiết hơn em sẽ PM cho chị ạ. Hoặc chị đến số 4, ngõ 24 Đào Tấn (tel: 6 2730 533) để được tư vấn và soi da miễn phí.

Dep_cung_be_yeu
04-14-2009, 06:37 PM
Mời các mẹ đặt lịch thắp sáng, massage, chăm sóc da... cho cuối tuần này nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều.

Dep_cung_be_yeu
04-15-2009, 11:23 AM
Úp lên cho các mẹ tham khảo nào

Dep_cung_be_yeu
04-15-2009, 06:10 PM
Cuối tuần rồi mời các mẹ ghé thăm đặt hẹn đi nhé.Cảm ơn các mẹ nhiều.

Dep_cung_be_yeu
04-16-2009, 02:24 PM
Nào thì up cho nhà Kem nhé...hi hi. Hôm nọ sang làm dịch vụ thắp sang làn da, thích mê đi...Lần sau có thời gian lại sang gặp nhà Kem típ nhé (gọi nhà Kem thôi, chứ nhà Kem đâu có ở HN nhỉ?...hi hi)

cô Diêu bông ơi tuần này cô đi mấy giờ mẹ Kem đặt cho nào.

Them_Con_Gai
04-16-2009, 02:31 PM

Tuần này cho chị đặt 10h sáng thứ 7 nhé. Thanks

Dieubong_camly
04-16-2009, 02:51 PM
Cho cô đặt lúc trưa thứ 7 nhé, đi làm đẹp cái còn về quê đi ăn cưới, o các cụ lại chê...hihi

Dep_cung_be_yeu
04-16-2009, 07:04 PM
Vâng, Mẹ Kem cảm ơn cô nhá. :-D

Dep_cung_be_yeu
04-17-2009, 10:14 AM

chị ơi sản phẩm bên em là dermalogica của mỹ chị a.chị cứ qua làm thử đi lần đầu được giảm 100k.

Dep_cung_be_yeu
04-17-2009, 10:59 AM
up lên cho các mẹ ghé thăm nào ...............:

Dep_cung_be_yeu
04-17-2009, 11:03 AM
Tuần này cho chị đặt 10h sáng thứ 7 nhé. Thanks

vâng chị nhớ đến đúng giờ chị nhé.Cảm ơn chị.

Them_Con_Gai
04-17-2009, 02:51 PM
vâng chị nhớ đến đúng giờ chị nhé.Cảm ơn chị.

Ok. Đúng 10 chị sẽ qua vì zai bé hết giờ học.

Dep_cung_be_yeu
04-20-2009, 10:56 AM

Chị ơi em mời chị qua bên em nhân viên bên em sẽ tư vấn trực tiếp cho chị nhé.

Dep_cung_be_yeu
04-20-2009, 06:58 PM
Trích:
Nguyên văn bởi Bongbang07

-------------------------------
Chị ơi chị cứ qua bên em làm thử lần đầu được giảm 100k cho dịch vụ chăm sóc mặt cơ bản .Chị yên tâm về sản phẩm bên em chỉ dùng toàn sản phẩm dermal thôi.

Dep_cung_be_yeu
04-21-2009, 11:21 AM
[QUOTE=Dep_cung_be_yeu;542673]Có rất nhiều mẹ hỏi các công đoạn tư chăm sóc da tại chỗ em. Em sẽ từ từ post các nội dung lên. Mấy hôm nay em bận với cái vụ đồng phục gia đình quá. Cảm ơn các mẹ ủng hộ gia đình em.

Bi giờ em post các công đoạn làm massage body nhé:

Dịch vụ chăm sóc da toàn thân thì có 3 loại:

1. Massage body cơ bản

2. Massage body tẩy da chết

3. Massage body tẩy da chết, đắp tảo biển

Các công đoạn chăm sóc body như sau:

B1. Tắm

B2. Xông hơi (bằng lá hoặc tinh dầu). Nếu khách yêu cầu lá thì gọi điện đặt trước 2h để bên em chuẩn bị lá tươi ạ.

B3. Tẩy da chết bằng muối biển

B4. Tắm lại

B5. Massage

B6. Đắp tảo biển

B7. Tắm

B8. Bôi kem dưỡng

Loại 1: thì có các bước 1, 2, 5.
Loại 2: từ bước 1-5
Loại 3: tất cả các bước.

phucyeu
04-21-2009, 11:27 AM
ngay gần nhà mình hay quá

cho mình hỏi mátxa body gia thế nào có giảm như matxa mặt ko

Dep_cung_be_yeu
04-21-2009, 04:23 PM
ngay gần nhà mình hay quá

cho mình hỏi mátxa body gia thế nào có giảm như matxa mặt ko

chị ơi bên em không giảm massage body chị ạ khi nào chị qua chị vui lòng gọi điện đặt hẹn trước giúp em ,cảm ơn chị ạ.

Them_Con_Gai
04-22-2009, 09:16 AM
Cho chị đặt Thứ 7, 10h làm body tẩy da chết và làm mặt 2 người nhé. Bạn chị đi lần đầu thì vẫn giảm 100k cho làm mặt phải không em?

Dep_cung_be_yeu
04-22-2009, 09:39 AM
Cho chị đặt Thứ 7, 10h làm body tẩy da chết và làm mặt 2 người nhé. Bạn chị đi lần đầu thì vẫn giảm 100k cho làm mặt phải không em?

Chị ơi em đặt cho chị rồi nhé .Bạn chị lần đầu đến bên em giảm 100k chị ạ.Chị nhớ đến đúng giờ giúp em ,cảm ơn chị.

baoan05
04-22-2009, 09:45 AM
Bạn ơi, nghe nhiều mẹ comment, mình cũng muốn chuyển đến spa của bạn để tiếp tục chăm sóc da mặt cho gần nhà. Mình đang chăm sóc da bằng sp Derma Chroma White TRx. Bạn gửi cho mình giá spa của bạn được ko. Với giá tốt nhất định mình sẽ chuyển qua chỗ bạn.

Chờ tin của bạn nhé. Tks

Dep_cung_be_yeu
04-22-2009, 11:08 AM
Bạn ơi, nghe nhiều mẹ comment, mình cũng muốn chuyển đến spa của bạn để tiếp tục chăm sóc da mặt cho gần nhà. Mình đang chăm sóc da bằng sp Derma Chroma White TRx. Bạn gửi cho mình giá spa của bạn được ko. Với giá tốt nhất định mình sẽ chuyển qua chỗ bạn.

Chờ tin của bạn nhé. Tks
chị ơi chị cứ qua làm thử đi nếu thấy tốt thì chị lấy thẻ luôn .em sẽ pm cho chị nhé.

vyan
04-22-2009, 01:14 PM
Bạn ơi, cho mình xin giá của các dịch vụ nhé, nếu hợp lý thì cũng cố bon chen vì từ chỗ mình ở gần hồ Hoàn kiếm ra đấy cũng xa qua nhỉ.

Dep_cung_be_yeu
04-22-2009, 01:49 PM
Bạn ơi, cho mình xin giá của các dịch vụ nhé, nếu hợp lý thì cũng cố bon chen vì từ chỗ mình ở gần hồ Hoàn kiếm ra đấy cũng xa qua nhỉ.

chị ơi em pm cho chị rổi nhé ,khi nào qua chị gọi điện đặt trước giúp em.

Dep_cung_be_yeu
04-22-2009, 01:56 PM

cũng không xa lắm đâu chị ạ chị có thể đi vào cuối tuần được mà.

Dep_cung_be_yeu
04-22-2009, 03:24 PM

Chờ tin của bạn nhé. Tks

chị ơi chị có bộ Chroma White TRx rồi mà chị kết hợp với đến spa thì rất tốt đấy chị ạ.

Dep_cung_be_yeu
04-23-2009, 04:40 PM
up lên mời các mẹ ghé thăm nào.

Dep_cung_be_yeu
04-24-2009, 10:01 AM
Up len nào ...........mời các mẹ ghé thăm đặt lich chăm sóc da ,body .....cảm ơn các mẹ nhiều.

Cecilia
04-24-2009, 10:34 AM
Bận quá lâu lắm mới nhảy vào đây mua sắm, giờ thấy Derma đào tấn lên lcm. Mình cũng xin góp một feedback nho nhỏ ủng hộ cho Derma Đào tấn nhé. Đúng là dịch vụ tốt và giá cũng rất tốt, các em nhân viên thì nhiệt tình và làm cẩn thận. Chúc Derma làm ăn phát đạt nhé. Gửi lời hỏi thăm đến Kem nhé

Dep_cung_be_yeu
04-24-2009, 12:08 PM
Bận quá lâu lắm mới nhảy vào đây mua sắm, giờ thấy Derma đào tấn lên lcm. Mình cũng xin góp một feedback nho nhỏ ủng hộ cho Derma Đào tấn nhé. Đúng là dịch vụ tốt và giá cũng rất tốt, các em nhân viên thì nhiệt tình và làm cẩn thận. Chúc Derma làm ăn phát đạt nhé. Gửi lời hỏi thăm đến Kem nhé

Em cảm ơn chị nhiều ,hôm nào qua chị rủ thêm bạn cùng đi ủng hộ nhà em nhé.

Dep_cung_be_yeu
04-24-2009, 12:13 PM
[QUOTE=Dep_cung_be_yeu;546536]Chào các mẹ.

Em xin trình bày quy trình chăm sóc da mặt cơ bản tại Derma Beauty Center Đào Tấn đây ạ. Em định sẽ từ từ post tất cả các quy trình chăm sóc tại Salon nhà em cho các mẹ tham khảo dưng cơ mờ dạo này bận với đồng phục quá nên chửa có thời gian ạ.

Hôm nay em tạm post Quy trình chăm sóc da mặt cơ bản [/B]gồm các công đoạn sau:

Bước 1. Rửa mặt: tùy da mặt là da dầu, khô hay nhạy cảm v.v... mà dùng sữa rửa mặt cho phù hợp.

Bước 2. Tẩy da chết: trong lúc tẩy da chết thì xông hơi. Có thể áp dụng xông hơi từ bước rửa mặt tùy vào tình trạng da của khách hàng

Bước 3. Massage

Bước 4. Đắp mặt nạ

Bước 5. Xịt nước tonner (nước hoa hồng), bôi kem dưỡng

Bước 6. Xông hơi lạnh.

Dep_cung_be_yeu
04-24-2009, 03:39 PM

cô Diêu Bông ơi hôm nào qua để mẹ kem đặt lịch nào.

LamKhanh
04-24-2009, 03:52 PM
Bạn không giảm giá cho làm thử thắp sáng à, cho mình xin giá của thẻ thắp sáng nhé.

budget
04-24-2009, 04:21 PM
Da mặt em đang điều trị mụn, tức là uống thuốc kết hợp bôi thuốc ngoài da. Hiện nay hầu như mụn ko lên nữa nhưng còn nhiều vết thâm, đặc biệt là ở vùng gò má và 2 bên cằm. Ở dưới tai khu góc cằm em vẫn còn lên 1 ít mụn.
Trường hợp của em có dịch vụ nào hả chị? Giá cả ntn?
Cho em đăng ký thẻ giảm giá dùng thử nhé.
Thanks chị.

Dep_cung_be_yeu
04-25-2009, 10:26 AM
Bạn không giảm giá cho làm thử thắp sáng à, cho mình xin giá của thẻ thắp sáng nhé.

cảm ơn chị đã quan tâm đến dịch vụ bên em .Chỗ em chỉ giảm giá cho dịch vụ cơ bản cho khách lần đầu đến thử dịch vụ thôi chị ạ .Chị cứ đến làm thử cơ bản nếu thấy ổn chị có thể mua thẻ thắp sáng ạ.Giá Dịch vụ em đã pm cho chị rồi nhé.

Dep_cung_be_yeu
04-25-2009, 11:17 AM
Da mặt em đang điều trị mụn, tức là uống thuốc kết hợp bôi thuốc ngoài da. Hiện nay hầu như mụn ko lên nữa nhưng còn nhiều vết thâm, đặc biệt là ở vùng gò má và 2 bên cằm. Ở dưới tai khu góc cằm em vẫn còn lên 1 ít mụn.
Trường hợp của em có dịch vụ nào hả chị? Giá cả ntn?
Cho em đăng ký thẻ giảm giá dùng thử nhé.
Thanks chị.

Cảm ơn em đã quan tâm đến dịch vụ bên chị. Nếu da có nhiều vết thâm do mụn để lại thì có thể dùng dịch vụ thắp sáng. Tuy nhiên, em nên đến chỗ chị để nhân viên kiểm tra da xem đã hết mụn chưa và tư vấn chính xác em cần dùng dịch vụ gì cho phù hợp và hiệu quả. Thẻ giảm giá bên chị dùng cho dịch vụ làm mặt cơ bản thôi em ạ. Khi nào em qua, em gọi điện đặt trước nhé .Giá DV chị pm cho em rồi em xem nhé.

4Leaf_Shop
04-25-2009, 11:29 AM
Mẹ Kem ơi, chỗ mẹ có làm tắm trắng và waxing không? Nếu có thì báo giá cho mình nhé.

Dep_cung_be_yeu
04-25-2009, 11:43 AM
Mẹ Kem ơi, chỗ mẹ có làm tắm trắng và waxing không? Nếu có thì báo giá cho mình nhé.

Chào chị, chị ơi bên em không có tắm trắng vì Dermalogica không có sản phẩm làm tắm trắng chị ạ. Hơn nữa theo em thì tắm trắng không có lợi cho da. Da đen hay da trắng cũng đều đẹp cả, miễn là da chị khỏe, mịn màng và đồng đều màu. Chị có thể dùng dịch vụ massage body tẩy và đắp tảo làm mềm và mượt da chị ạ. Bên em có dịch vụ waxing, khi chị qua chị gọi điện đặt trước cho em nhé sồ điện thoại 0462730533. Em báo giá rồi chị xem đi nhé. Cảm ơn chị ạ.

Dep_cung_be_yeu
04-25-2009, 01:58 PM
up lên cho các mẹ vào thăm nào.

mecarot08
04-25-2009, 03:54 PM
Cái này mình cũng quan tâm lắm, cho mình bảng giá các dịch vụ của bạn nhé

Dep_cung_be_yeu
04-25-2009, 08:36 PM
Cái này mình cũng quan tâm lắm, cho mình bảng giá các dịch vụ của bạn nhé

Chị ơi, em đã nhắn tin giá một số dịch vụ cho chị rồi nhé. Cảm ơn chị đã quan tâm tới dịch vụ của nhà em.

Mời các mẹ ghé qua thăm nhà em nào!

Dep_cung_be_yeu
04-26-2009, 10:20 AM

Dep_cung_be_yeu
04-26-2009, 06:53 PM

Them_Con_Gai
04-27-2009, 08:36 AM
Thứ bảy đến làm body tẩy da chết thấy sướng thật. Công nhận nhân viên của mẹ Kem tay nghề chuẩn. Tay massage đầm, bấm huyệt là bấm tới luôn chứ không hời hợt bực cả mình như một số nơi. Bạn chị đi cùng cũng khen kỹ thuật tốt. Giá mà có nhiều thời gian thì chị làm thêm đắp tảo biển toàn thân xem sự khác biệt thế nào. Nhưng vội về quá nên phải bố trí hôm khác.

À, báo cho mẹ Kem biết là chỗ nám trên má chị cũng mờ đi, ai cũng bảo dạo này trông mặt mũi sáng sủa mịn màng hơn.

Dep_cung_be_yeu
04-27-2009, 11:40 AM
Thứ bảy đến làm body tẩy da chết thấy sướng thật. Công nhận nhân viên của mẹ Kem tay nghề chuẩn. Tay massage đầm, bấm huyệt là bấm tới luôn chứ không hời hợt bực cả mình như một số nơi. Bạn chị đi cùng cũng khen kỹ thuật tốt. Giá mà có nhiều thời gian thì chị làm thêm đắp tảo biển toàn thân xem sự khác biệt thế nào. Nhưng vội về quá nên phải bố trí hôm khác.

À, báo cho mẹ Kem biết là chỗ nám trên má chị cũng mờ đi, ai cũng bảo dạo này trông mặt mũi sáng sủa mịn màng hơn.

Cảm ơn chị nhiều nha. Em sẽ chuyển lời khen của chị tới nhân viên cho các em phấn khởi. Chị rủ bạn tới ủng hộ em dài dài nhé.

Dep_cung_be_yeu
04-28-2009, 10:59 AM
Em xin thông báo Derma Đào Tấn sẽ nghỉ 2 ngày lễ 30/4 và 1/5. Ngày thứ 7 và Chủ Nhật vẫn đi làm bình thường. Các mẹ không đi nghỉ vẫn có thể đến thư giãn 2 này t7 và CN tại chỗ em ạ.

Cảm ơn các mẹ đã ủng hộ.

Dep_cung_be_yeu
04-28-2009, 02:03 PM
Các mẹ ơi đặt lịch chăm sóc da mặt đi để còn đi chơi 30/4 nào.Bên em nghỉ 30/4 và 1/5 nhé thứ7 và chủ nhật làm bình thường ,cảm ơn các mẹ nha.

cutyxinhxinh
04-30-2009, 03:23 PM
Up cho da dep nào ! hihi :)
:):):)

Theo mình bạn nên post giá các dịch vụ lên trang 1 để mọi người tiện theo dõi, bên Webtretho không cho mua bán, nhưng bên này thì thoải mải, mọi người tìm hiểu thấy ok sẽ đến, không cần phải gửi cho từng người, đỡ mất công. Mình cũng đã từng đến chỗ bạn làm rồi, giá cả phải chăng hơn các chỗ khác, nhưng nhà mình xa quá nên ko đi thường xuyên được. Hi vọng sẽ có dịp quay lại.

Dep_cung_be_yeu
05-02-2009, 10:13 PM
Theo mình bạn nên post giá các dịch vụ lên trang 1 để mọi người tiện theo dõi, bên Webtretho không cho mua bán, nhưng bên này thì thoải mải, mọi người tìm hiểu thấy ok sẽ đến, không cần phải gửi cho từng người, đỡ mất công. Mình cũng đã từng đến chỗ bạn làm rồi, giá cả phải chăng hơn các chỗ khác, nhưng nhà mình xa quá nên ko đi thường xuyên được. Hi vọng sẽ có dịp quay lại.

Em cảm ơn chị nhiều. Mong được tiếp tục phục vụ chị ạ.

Em dạo này em đang bận với quần áo váy xống mẹ con quá nên không có thời gian đầu tư làm lại cái trang 1 cho tốt. Em sẽ tiếp thu ý kiến các mẹ góp ý để sửa chữa một lượt luôn thể ạ.

me con xi dau
05-06-2009, 03:51 PM
Các mẹ ơi đặt lịch chăm sóc da mặt đi để còn đi chơi 30/4 nào.Bên em nghỉ 30/4 và 1/5 nhé thứ7 và chủ nhật làm bình thường ,cảm ơn các mẹ nha.

Dermal Dao Tan oi, mình bị to bụng dưới, tức là không to trên diện rộng đâu, tập trung vào một khoảng to như bat tô thôi, mà không mỡ lèo nhèo đâu, bụng cũng chắc phết, liệu matxa bụng có tác dụng không nhỉ?? Liệu trình và giá cả thế nào cho mẹ xì dầu biết với.

Dep_cung_be_yeu
05-11-2009, 03:18 PM
Dermal Dao Tan oi, mình bị to bụng dưới, tức là không to trên diện rộng đâu, tập trung vào một khoảng to như bat tô thôi, mà không mỡ lèo nhèo đâu, bụng cũng chắc phết, liệu matxa bụng có tác dụng không nhỉ?? Liệu trình và giá cả thế nào cho mẹ xì dầu biết với.

Ôi trời ơi, em vừa được tha bổng sau khi đi đày ở Côn Đảo về đây, lại bận với bên váy áo nên chưa vào đây trả lời chị được. Sorry chị gái nhé.

Về cơ bản giảm béo bụng, đùi, lưng và tay bên em đều làm được chị ạ. Tuy nhiên em mời chị đến để nhân viên tư vấn kiểm tra tình trạng mỡ bụng của chị rồi tư vấn cụ thể chị nhé. Giá massage giảm béo bụng là 4tr/20 lần chị ạ.

Dep_cung_be_yeu
05-12-2009, 02:36 PM
Da dep, than hinh dep do la dieu mong uoc cua chi em chung minh ! hihi
La con gai that tuyet :)

Tinhtinhchua
05-15-2009, 11:08 AM
Từ lúc được trúng giải đặc biệt bên top váy của nhà Kem tớ cứ xốn xang, đi ra đi vào. Tớ sẽ đến làm body vào CN này mẹ Kem nhé.

Dep_cung_be_yeu
05-15-2009, 11:20 AM
Từ lúc được trúng giải đặc biệt bên top váy của nhà Kem tớ cứ xốn xang, đi ra đi vào. Tớ sẽ đến làm body vào CN này mẹ Kem nhé.

Tinh Tinh Chua à nếu cậu đến vào chủ nhật thì gọi điện đặt giờ trước nhé vì chủ nhật bên tớ hơi đông. Cảm ơn cậu .

Dep_cung_be_yeu
05-16-2009, 07:25 AM
Mời các mẹ đặt lịch đi chăm sóc da cuối tuần. Chúc các mẹ có hai ngày nghỉ vui vẻ và bổ ích.

Tinhtinhchua
05-22-2009, 09:26 AM
Mẹ Kem ới, cho tớ đặt làm mặt thử 9h30 sáng mai nhé. Thanks

Dep_cung_be_yeu
05-31-2009, 04:44 AM
Em xin thông báo với các chị ngày 1, 2, 3/6 tức là thứ 2, 3 và thứ 4 tuần này Derma Đào Tấn nghỉ làm việc vì cho nhân viên đi nghỉ mát. Thứ 5 lại làm việc bình thường, mời các chị đặt lịch cho em ạ. Nhiệt liệt cảm ơn các chị.

Dep_cung_be_yeu
06-10-2009, 11:21 AM
Bên em đã trở lại làm việc bình thường mời các mẹ đặt lịch đi ạ .Cảm ơn các mẹ.

Dep_cung_be_yeu
06-11-2009, 12:58 PM
Báo cáo với các chị là hiện nay nhà em mới có rất nhiều đồ mỹ phẩm hàng hiệu xách tay từ Châu Âu về ạ. Mời các chị ghé qua nhé. Hàng của em tự tay xách từ Pháp, Đức về. Không phải do các chị tiếp viên mang về từ sân bay mà vào hãng mua. Chị em ở bên Đức mang về. Các chị có thể order bất kỳ hàng mỹ phẩm gì mới nhất của tất cả các hãng là có thể mang về được trong vòng 10 ngày.

tsunami
06-12-2009, 09:51 PM
Chị Dep_cung_be_yeu thân mến,
Em muốn hỏi về dịch vụ nâng ngực của chị, chị có thể pm cho em cụ thể giá cả và quy trình k ạ. Em cũng tham khảo trên webtretho và một số nơi khác đều rất khen khi đã thử dùng dịch vụ của chị nên em cũng cảm thấy rất tin tưởng. Chị nhắn lại cho em nhé.
Em cảm ơn chị nhiều

Dep_cung_be_yeu
06-13-2009, 09:19 AM
Chị Dep_cung_be_yeu thân mến,
Em muốn hỏi về dịch vụ nâng ngực của chị, chị có thể pm cho em cụ thể giá cả và quy trình k ạ. Em cũng tham khảo trên webtretho và một số nơi khác đều rất khen khi đã thử dùng dịch vụ của chị nên em cũng cảm thấy rất tin tưởng. Chị nhắn lại cho em nhé.
Em cảm ơn chị nhiều

Chào em, cảm ơn em đã quan tâm tới dịch vụ bên chị ,mời em qua để kiểm tra và tư vấn trực tiếp nhé .Nếu làm được bên chị mới nhận làm .Tks.

tsunami
06-13-2009, 07:15 PM
Chào em, cảm ơn em đã quan tâm tới dịch vụ bên chị ,mời em qua để kiểm tra và tư vấn trực tiếp nhé .Nếu làm được bên chị mới nhận làm .Tks.

Dạ em cũng có nghe các chị ở bên webtretho nói vậy rồi ạ, nhưng em muốn biết trước quy trình và giá cả để xem đủ khả năng làm không trước ạ, em vẫn là sinh viên mà nên điều kiện kt k đc dồi dào lắm đâu ạ :p. Chị pm lại cho em nha, em cảm ơn chị.

tsunami
06-21-2009, 08:58 AM
Chị Đẹp_cùng_bé_yêu đi đâu rồi mà cả tuần nay k thấy tin tức j vậy ta?? Up up nào

Dep_cung_be_yeu
06-21-2009, 03:07 PM
Chị Đẹp_cùng_bé_yêu đi đâu rồi mà cả tuần nay k thấy tin tức j vậy ta?? Up up nào

Em ơi thông cảm cho chị nhé đang mải mê với váy áo gia đình nên không tiếp chuyện em được phiền em gọi điện trực tiếp đến beauty để tư vấn nhé .Tks em nhiều.

Dep_cung_be_yeu
06-22-2009, 08:48 AM

Cảm ơn em đã quan tâm tới dịch vụ của Derma Đào Tấn nhé. Chị rất xin lỗi là bận quá không trả lời em ngay được.

Bên mình có hai loại trị liệu cho ngực là:
1. Nâng ngực: 4.5tr/thẻ 10 lần
2. Nâng và nở ngực: 5tr/thẻ 10 lần.

Một liệu trình thực hiện liên tục 24 buổi. Ngoài ra khách hàng cần mua thêm thuốc uống và kem dùng ở nhà để đạt hiệu quả cao nhất.

Điều kiện để bắt đầu làm ngực:

1. Kiểm tra ngực xem còn khả năng phục hồi hay không. Khách hàng cần đến tận nơi để nhân viên tư vấn khám ngực xem có khả năng phục hồi được thì mới tư vấn khách mua dịch vụ.

2. Cần thời gian liên tục trong 24 ngày, mỗi ngày khoảng 1h30 thực hiện liệu trình trị liệu tại cơ sở.

3. Đã cai sữa 6 tháng

Quy trình làm cụ thể chị mời em đến Derma Đào Tấn, số 4, Ngõ 24 Đào Tấn, Tel: 6 2730 533 để được tư vấn chi tiết nhé.

Cảm ơn em nhiều.

chua_co_chong
09-14-2009, 02:24 PM
chị Kem ơi, em chưa có gia đình, thế đến Derma Đào Tấn có được discount 100k như những chị khác có gia đình rùi ko?? :D, da em bị mụn, thi thoảng lên rùi lặn mất mà để lại vài vết thâm, giờ phải qua để soi da hả c??

chua_co_chong
09-14-2009, 02:26 PM
ah e quên mất, c pm cho e giá điều trị mụn cơ bản và đặc trị nhá..giá thắp sáng nữa c ah..tk c

bibichi
09-14-2009, 02:45 PM
chi ơi em đag có nhu cầu về điều trị mụn ạ

Điều trị chuyên sâu cho da dầu, da mụn bọc, mụn mủ - Oily and Acnes Treatment
Da em đang bị mụn và nhiều vết thâm - hậu quả của việc nặn mụn. Không biết là mất bao lâu time và khoảng bao nhiu $ để trở lại bình thường chị nhỉ? EM băn khoăn lắm. Hik

Dep_cung_be_yeu
09-20-2009, 05:42 PM
chị Kem ơi, em chưa có gia đình, thế đến Derma Đào Tấn có được discount 100k như những chị khác có gia đình rùi ko?? :D, da em bị mụn, thi thoảng lên rùi lặn mất mà để lại vài vết thâm, giờ phải qua để soi da hả c??

Chưa chồng ơi, chị xin lỗi vì không trả lời em ngay.

Em đến Derma Đào Tấn nhà chị vẫn được discount 100k cho dịch vụ chăm sóc da mặt cơ bản lần đầu như các chị có chồng nhé. Em cứ gọi điện đến số 62730 533 để đặt chỗ tư vấn da miễn phí nhé. Giá rổ thì em đến Đào Tấn, nhân viên sẽ kiểm tra và tư vấn em dùng dịch vụ nào phù hợp nhất và báo giá cho em tại đó. Cảm ơn em nhiều.

Dep_cung_be_yeu
09-20-2009, 05:49 PM
chi ơi em đag có nhu cầu về điều trị mụn ạ

Da em đang bị mụn và nhiều vết thâm - hậu quả của việc nặn mụn. Không biết là mất bao lâu time và khoảng bao nhiu $ để trở lại bình thường chị nhỉ? EM băn khoăn lắm. Hik

Bibichi ơi, da mụn và nhiều vết thâm là một trong những dịch vụ được điều trị hiệu quả nhất tại Derma Đào Tấn. Em có thể tham khảo bên Web trẻ thơ, các chị bên đó cũng khen nhà chị về dịch vụ này lắm. Giá cả hai loại dịch vụ này lại tương đối dễ chịu so với những nơi khác có dùng sản phẩm Derma tại Hà Nội. Cụ thể điều trị hết bao lâu và bao nhiêu tiền thì chị mời em đến Derma Đào Tấn (số 4, Ngõ 24 Đào Tấn, tel: 6 2730 533) để kiểm tra và được tư vấn chính xác nhé.

Cảm ơn Bibichi nhiều.

meo u candy
02-26-2010, 11:52 PM
c oi,c pm cho e giá rổ của liệu trình trị mụn và vết thâm nhé :)

Dermal DaoTan
03-08-2010, 09:25 AM
c oi,c pm cho e giá rổ của liệu trình trị mụn và vết thâm nhé :)

Mèo ú ơi, từ nay chị sẽ thay mặt Đẹp cùng bé yêu trả lời các câu hỏi của khách hàng về Dermal Đào Tấn nhé.

Đối với khách hàng bị mụn, thì việc đầu tiên là phải trị mụn. Lúc nào em qua Dermal Đào Tấn để cô chuyên viên soi da cho em nhé.

Sau khi mụn sạch, em nên theo một liệu trình thắp sáng làn da để làm mờ hết vết thâm của mụn và làm sáng đều da trên khuôn mặt.

Giá của Dermal Đào Tấn là 600.000d/1 lần; 5 triệu/thẻ 10 lần đối với 2 dịch vụ trên; riêng trị mụn còn có gói 2 triệu/thẻ 4 lần.

Chúc Mèo ú và chị em trên diễn đàn một ngày 8 tháng 3 thật hạnh phúc.

Chúc em Mèo ú sớm có làn da tươi sáng nhé. Em gọi số 627330533 để được tư vấn thêm nhé. Hẹn gặp em tại Dermal 24 Đào Tấn.

Dermal DaoTan
03-23-2010, 12:13 PM
Mèo Ú và các mẹ ơi, Dermal 24 Đào Tấn đang có chương trình khuyến mại Tháng Tái Khai trương hoành tráng, với nhiều chương trình hay lắm, cho cả người mua thẻ lẫn khách sử dụng dịch vụ lẻ. Mời Mèo Ú và các mẹ tham gia nào. Các mẹ gọi điện nhé 6273 0533 hoặc 6294 9573.

Tinhtinhchua
03-23-2010, 02:56 PM
Mèo Ú và các mẹ ơi, Dermal 24 Đào Tấn đang có chương trình khuyến mại Tháng Tái Khai trương hoành tráng, với nhiều chương trình hay lắm, cho cả người mua thẻ lẫn khách sử dụng dịch vụ lẻ. Mời Mèo Ú và các mẹ tham gia nào. Các mẹ gọi điện nhé 6273 0533 hoặc 6294 9573.

Chương trình gì vậy chị, chị post lên đi cho mọi người biết. Em mới qua tuần trước thấy sửa chữa mà.

Dermal DaoTan
03-23-2010, 03:31 PM
Chương trình gì vậy chị, chị post lên đi cho mọi người biết. Em mới qua tuần trước thấy sửa chữa mà.

Ối giời ơi, thế em không để lại email của em rồi! Hay là chị gửi email cho em mà bị spam nhỉ!!! Chị đã gửi hết cho khách thông báo về đợt khuyến mại tháng Tái Khai trương rồi mà!

Từ ngày 21/3 đến 20/4, khách hàng thân thiết - tức là khách đã mua thẻ ở Dermal Đào Tấn nếu có sinh nhật hoặc kỷ niệm ngày cưới sẽ được tặng một body massage cho mình hoặc chồng mình (Ờ bên mình bắt đầu có dịch vụ massage toàn thân cho vợ chồng rồi nhé. Khách hơi bị thích!!!).

Tất cả khách mua thẻ đều được tặng dịch vụ massage toàn thân miễn phí và được giảm giá mua sản phẩm tới 15%.

Khách đi nhóm 2 người thì được giảm 50% cho người thứ hai và đi 3 thì được tặng 1.
Tuần này rủ thêm bạn đến để ủng hộ mình nha!!! Cảm ơn nhiều

teptom
03-23-2010, 03:33 PM
tớ đăng ký cuối tuần ( thứ 7 ) làm được không? ngay gần nhà tớ tiện quá. mẹ nó báo giá các dịch vụ ( chăm sóc da cơ bản) cho tớ luôn nhé. tks

Saobăng
03-23-2010, 04:54 PM
Chị cho xin cái rổ dịch vụ xông hơi + massage body nhé

HaLien
03-23-2010, 05:06 PM
Em muốn massage chống nhăn vì da em khô nên hơi nhăn thì dùng dịch vụ gì và bi nhiêu xiền chị

Tinhtinhchua
03-23-2010, 05:21 PM
Ối giời ơi, thế em không để lại email của em rồi! Hay là chị gửi email cho em mà bị spam nhỉ!!! Chị đã gửi hết cho khách thông báo về đợt khuyến mại tháng Tái Khai trương rồi mà!

Từ ngày 21/3 đến 20/4, khách hàng thân thiết - tức là khách đã mua thẻ ở Dermal Đào Tấn nếu có sinh nhật hoặc kỷ niệm ngày cưới sẽ được tặng một body massage cho mình hoặc chồng mình (Ờ bên mình bắt đầu có dịch vụ massage toàn thân cho vợ chồng rồi nhé. Khách hơi bị thích!!!).

Tất cả khách mua thẻ đều được tặng dịch vụ massage toàn thân miễn phí và được giảm giá mua sản phẩm tới 15%.

Khách đi nhóm 2 người thì được giảm 50% cho người thứ hai và đi 3 thì được tặng 1.
Tuần này rủ thêm bạn đến để ủng hộ mình nha!!! Cảm ơn nhiều

Ơ, thế ạ. Em chửa nhận được mail. Em sẽ nhắn chị địa chỉ mail, chị gửi mail cho em nhá. Thế thì em rủ giai chồng đi làm quả body vợ chồng cho lãng mạn tí nhể!

Dermal DaoTan
03-23-2010, 05:34 PM
Ối ối, vừa chạy ra ngoài tí mà nhiều bác hỏi quá!!! Thảo nào em hắt xì vài phát.

cho mình trả lời chung cho cả mấy bạn nhé.
Bên mình có nhiều mức thẻ lắm. Mức thẻ 10 lần cho làm mặt cơ bản là 2,4kk, body là 3kk.

Nhà tinh tinh chúa muốn lãng mạn với chồng thì nhớ nói khi đặt chỗ nhé, để các em thắp mấy cái nến thơm lãng mạn phục vụ quí chàng và nàng. Chỗ chúng tôi có lãng mạn mấy thì xin chàng và nàng cũng phải control đấy nhé. kẻo các em tôi đỏ mặt. hề hề. Kỷ niệm ngày cưới à mà rủ nhau đi thế???

Các bạn cho mình địa chỉ email nhé, mình sẽ gửi chi tiết các dịch vụ khuyến mại cho nhé. email của mình: dermaldaotan@gmail.com; hoặc @yahoo.com.

chúc các nàng luôn có da mềm và mượt cho các chàng 'xích' nhé

Nhi_Bống
03-23-2010, 05:53 PM
báo giá cho tớ dịch vụ chăm sóc da mặt cơ bản và massage body nhé, tks ấy

Dermal DaoTan
03-24-2010, 09:52 AM
báo giá cho tớ dịch vụ chăm sóc da mặt cơ bản và massage body nhé, tks ấy

Nhi Bống ơi, một lần mặt cơ bản là 300k, thẻ 10 lần mặt cơ bản là 2,4k; thẻ 10 lần mặt tổng hợp (7 lần cơ bản và 3 lần trị liệu) là 2,9kk; body cơ bản dùng sản phẩm Dermal là 400k; thẻ 10 lần là 3kk; body cơ bản dùng tinh dầu Pháp là 300k; thẻ 10 lần là 2,5kk.

Ngoài ra bên mình cũng có thẻ 4 lần đấy.

Mời Nhi Bống và các mẹ đến thử dịch vụ của bọn mình nhé.
Các bạn mua thẻ sẽ được hưởng chương trình chăm sóc khách hàng thân thiết của bọn mình. ĐT 6273 0533 hoặc 294 9573.

Nhi Bống cho mình email nhé, mình sẽ gửi chương trình chi tiết cho bạn. email của mình: dermaldaotan@gmail.com; hoặc yahoo.com.

Cảm ơn nhiều.
Chúc Nhi Bống và các bạn trên diễn đàn một ngày thật vui tươi.

mit_xinh
03-24-2010, 01:56 PM
Nhi Bống ơi, một lần mặt cơ bản là 300k, thẻ 10 lần mặt cơ bản là 2,4k; thẻ 10 lần mặt tổng hợp (7 lần cơ bản và 3 lần trị liệu) là 2,9kk; body cơ bản dùng sản phẩm Dermal là 400k; thẻ 10 lần là 3kk; body cơ bản dùng tinh dầu Pháp là 300k; thẻ 10 lần là 2,5kk.

Ngoài ra bên mình cũng có thẻ 4 lần đấy.

Mời Nhi Bống và các mẹ đến thử dịch vụ của bọn mình nhé.
Các bạn mua thẻ sẽ được hưởng chương trình chăm sóc khách hàng thân thiết của bọn mình. ĐT 6273 0533 hoặc 294 9573.

Nhi Bống cho mình email nhé, mình sẽ gửi chương trình chi tiết cho bạn. email của mình: dermaldaotan@gmail.com; hoặc yahoo.com.

Cảm ơn nhiều.
Chúc Nhi Bống và các bạn trên diễn đàn một ngày thật vui tươi.

Chị ơi , em nghe các chị trên này khen nhà mình ghê quá , Chị báo giá dịch vụ chi tiết cho em vào mail này nhé : ngochuc00@gmail.com . Thanks chị

mit_xinh
03-24-2010, 01:57 PM
mà 1 thẻ 10 lần thì dùng dc 1.5 tháng hả chị ?

Tinhtinhchua
03-24-2010, 03:28 PM
mà 1 thẻ 10 lần thì dùng dc 1.5 tháng hả chị ?

Ơ, thẻ 10 lần làm được 10 tuần, tức là 2.5 tháng đấy. Mỗi tuần mình đi 1 lần thôi. Đấy là làm mặt. Còn body thì có người nghiện làm mấy lần/tuần. Tớ thì cũng thích nhưng mà ngân sách có hạn nên tháng vài lần làm body. Giờ có cho cả chồng thì rủ lão đi đi cho lão í trả tiền, tiết kiệm ngân sách của mình :D.

Dermal DaoTan
03-24-2010, 04:24 PM
Ơ, thẻ 10 lần làm được 10 tuần, tức là 2.5 tháng đấy. Mỗi tuần mình đi 1 lần thôi. Đấy là làm mặt. Còn body thì có người nghiện làm mấy lần/tuần. Tớ thì cũng thích nhưng mà ngân sách có hạn nên tháng vài lần làm body. Giờ có cho cả chồng thì rủ lão đi đi cho lão í trả tiền, tiết kiệm ngân sách của mình :D.

Đúng là 'tinh ***** chúa! khôn thế!
Mà hôm nọ một khách hàng cũng mắt rực sáng khi biết có dịch vụ massage cho vợ chồng ở Dermal Đào Tấn. Bác ấy bảo rủ chồng đi vừa quản lý được, vừa tình củm, lại tiết kiệm!! (vì bác giai trả hết!!!). Pái phục, pái phục!!!

mit_xinh
03-24-2010, 07:11 PM
Mà hôm nọ một khách hàng cũng mắt rực sáng khi biết có dịch vụ massage cho vợ chồng ở Dermal Đào Tấn. Bác ấy bảo rủ chồng đi vừa quản lý được, vừa tình củm, lại tiết kiệm!! (vì bác giai trả hết!!!). Pái phục, pái phục!!!

EM nhận dc email của bác rồi , đang xem xét cái dịch vụ chăm sóc da mặt đã , da em hơi dầu và có mụn . Thôi hum nào cứ sang bác tư vấn , Năm nay em mới 21t bắt dầu chăm sóc da là vừa . Nhưng mà kinh tế eo hẹp quá , em mới đi làm mờ . Có hình thức mua trả góp thì tốt quá trời :cool: EM mua cả gói luôn hihihi

Tinhtinhchua
03-25-2010, 11:24 AM

Mẹo vặt trong quản lý ngân sách gia đình í mà chị! Để em thử rồi báo cáo các bác hiệu quả nhá.

Mẹ Sơn Ca
03-25-2010, 12:14 PM
Cho mình hỏi bên bạn có cái dịch vụ chữa được viêm lỗ chân lông không, mình bị cái này ở chân từ lúc sau khi sinh, mất tự tin quá

Dermal DaoTan
03-25-2010, 12:16 PM
EM nhận dc email của bác rồi , đang xem xét cái dịch vụ chăm sóc da mặt đã , da em hơi dầu và có mụn . Thôi hum nào cứ sang bác tư vấn , Năm nay em mới 21t bắt dầu chăm sóc da là vừa . Nhưng mà kinh tế eo hẹp quá , em mới đi làm mờ . Có hình thức mua trả góp thì tốt quá trời :cool: EM mua cả gói luôn hihihi

Ah 21 tuổi! thế là Mít bằng tuổi chị hồi chị bắt đầu chương trình chăm sóc da mặt đấy. Cố gắng đi. Làm sớm, hiệu quả sớm. Ngày xưa chị cũng kinh tế eo hẹp (ai chẳng thế). Nhưng nếu không làm, sau này có xiền thì lại khó chữa!. Chúc Mít luôn xinh nhé.

Dermal DaoTan
03-25-2010, 01:59 PM
tớ đăng ký cuối tuần ( thứ 7 ) làm được không? ngay gần nhà tớ tiện quá. mẹ nó báo giá các dịch vụ ( chăm sóc da cơ bản) cho tớ luôn nhé. tks

TepTom oi, ben mình làm mặt cơ bản và body cơ bản dùng sản phẩm Pháp là 300k, body cơ bản dùng sản phẩm dermal là 400k. Thẻ 10 lần là 2,4kk; 2,5kk và 3kk tương ứng.

Tép Tôm muốn làm lúc mấy h vào thứ bảy này? cho mình email và điện thoại nhé để mình confirm.

Emai của mình dermaldaotan@gmail.com; hoặc yahoo.com

Dermal DaoTan
04-13-2010, 06:02 PM

Mít ơi, đã tới Dermal Đào Tấn chưa? Mùa hè sắp tới rồi. Chăm sóc da đi thôi. Dermal Đào Tấn vẫn đang có chương trình khuyến mại tháng tái khai trương đấy. Đến 21/4 là hết. Nhanh nhanh lên thôi!!!

Dermal DaoTan
05-06-2010, 05:54 PM
Các mẹ ơi,
Dermal 24 ĐÀo Tấn đang có chương trình khuyến mại đây ạ. Nhóm lẻ đi 2-5 người sẽ được giảm giá cho 1 người trong nhóm, từ 20-100% đấy, từ thứ hai đến thứ sáu hàng tuần. Lại còn có điểm thưởng cho khách mua thẻ mà đi vào ngày trong tuần nữa. Chưa hết, còn có giảm giá cho mua sản phẩm từ 5-20% đấy các mẹ ơi. Dzô dzô nào.

Dermal DaoTan
09-04-2010, 11:41 AM
Các mẹ ơi, Dermal 24 Đào Tấn đang có chương trình khuyến mại 2-9 cho cả tháng 9 đấy. giảm 20% cho massage đá nóng và massage thảo dược. Và đặc biệt là giảm 15% cho đắp mặt nạ yến mạch trắng da toàn thân- mặt nạ này cực tốt cho làn da cực mịn và sáng sau những ngày hè đi biển về. Ngoài ra Dermal Đào Tấn còn tặng 1 sản phẩm chăm sóc da khi mua một bộ sản phẩm bất kỳ đó. Mùa hanh sắp về rồi, các mẹ đi chăm sóc da cho da mướt và mượt điiiiiii

Tinhtinhchua
09-07-2010, 10:20 AM
Dạo này tớ mua thẻ tiền mặt ở Derma Đào Tấn tiện ghê. Trước mua thẻ mặt thì chỉ dùng được mặt, mua body chỉ dùng body. Giờ thẻ tiền mặt thì dịch vụ nào cũng sài được, mà giá thì rẻ bằng thẻ 10 lần. Càng ngày tớ càng thấy chỗ Derma Đào Tấn này tiến bộ và phong phú dịch vụ.

phạm hương trang
10-01-2010, 11:05 AM
chị có bán riêng cái sản phẩm size improving không chị? nếu có pm giá nha chị:x

mẹ Nghé Bông
11-16-2010, 10:42 AM
nàng ơi tớ đang làm bên Derma care ở Lý Thái Tổ. Bây giờ chuyển chỗ làm nên làm ở đó thì hơi xa. Định chuyển về bên mình làm cho tiện. cho tớ giá thẻ mặt nhạy cảm ở bên mình nhé!

lemons249
11-16-2010, 04:14 PM
topic này còn duy trì ko ý nhỉ? chả thấy chủ topic vào trả lời các mẹ ạ? em đang có nhu cầu hút mụn cám với mụn đầu đen. pm cho e rổ rá chị nhá. mà cho e hỏi, làm cái vụ đấy thì bao lâu phải làm 1 lần mà nó có hết đc ko? hic, khổ quá với cái món ấy chị ạ

Dermal DaoTan
11-26-2010, 06:23 PM
Dạo này các mẹ lười vào đây quá nhỉ! hay tại mình đi vắng bấy lâu nay!! Dermal Đào Tấn cực nổi tiếng về trị mụn đấy lemon ơi. Dịch vụ thắp sáng da mặt cũng rất được các mẹ khen. Dạo này Dermal Đào Tấn còn được khen nhiều với dịch vụ massage đá nóng nữa, massage đá nóng 4 tay thì nhất!! Đến đó đi lemon ơi....

ndthu
01-23-2011, 02:42 PM
Chị ơi, không biết ở chỗ chị có dịch vụ giảm béo không ?

jianglai
02-13-2011, 01:41 AM
Cảm ơn chị đã tin tưởng chỗ em ạ. Em PM cho chị giá rổ bộ sản phẩm thắp sáng rồi ạ.

Các mẹ ghé qua úp phụ giúp em với, thanks các mẹ nhiều.:p

Chị ơi, chị PM và giải thích qua cho em về bộ sản phẩm thắp sáng nhé :X:X thanks chị

Mẹ*Gấu*
02-13-2011, 09:02 AM
Nhớ mãi cái dịch vụ mụn ở dermal này,sợ luôn sợ luôn,tiền mất mà sẹo thì còn trên mặt

Bumrungrad International
04-14-2011, 04:06 PM
Chi oi, cham soc toan than co lam cho 2 vo chong ko c? chi cho em cost cua 2 muc nay nhe:
3. Làm khoẻ toàn thân - Total Body Wellness (xông hõi + tẩy da chết + massage + đắp tảo biển)
Cam on chi.

piece
05-09-2011, 03:18 PM
Nàng pm cho em bảng giá dv nhé! E cũng dùng Derma 2 năm nay rồi. Tks c

phebe
06-09-2011, 03:05 PM
C ơi mai e muốn qua bên c làm mặt thì e book luôn trên này đc k. Thấy nhiều ng comment làm ở đây cũng ok. Trc e làm bên ks Bình mình ở lý thái tổ ý nhưg nv bên đấy cáhn đời quá nên k tha thiết làm ở đấy nữa. C cho e xin giá làm mặt cơ bản bên c đc k. Ok mai e book lịch đến làm luôn :)

Dermal DaoTan
06-21-2011, 09:44 AM
C ơi mai e muốn qua bên c làm mặt thì e book luôn trên này đc k. Thấy nhiều ng comment làm ở đây cũng ok. Trc e làm bên ks Bình mình ở lý thái tổ ý nhưg nv bên đấy cáhn đời quá nên k tha thiết làm ở đấy nữa. C cho e xin giá làm mặt cơ bản bên c đc k. Ok mai e book lịch đến làm luôn :)

Rất xin lỗi cả nhà vì dạo này bận quá không vào update topic được. Nhà tớ mới mở một SPA mới tại 28 Quang Trung, mặt Hạ Hồi. SPA mới của nhà tớ tên là: L'Harmony SPA, tel: 39412868. Từ nay tớ hứa sẽ chăm chỉ update tình hình dịch vụ và húa sẽ trả lời nhanh các vấn đề các mẹ hỏi.

To Phebe: em cứ gọi điện cho các bạn ở Derma Đào Tấn nhé, tel: 6 2730533. Không biết từ hôm đó đến nay Phebe đã đến Đào Tấn chưa? Xin lỗi Phebe vì chị trả lời chậm nhé.

Dermal DaoTan
06-22-2011, 10:48 AM
Chào cả nhà, em xin chính thức thông báo Derma Beauty Center đã mở thêm một cơ sở mới trên phố trung tâm để phục vụ cả nhà mình cho tiện đi lại. Cơ sở mới có đầy đủ các dịch vụ: da, móng, tóc để thuận tiện cho việc chăm sóc sắc đẹp của chị em nhà mình. Em sẽ update chi tiết các dịch vụ của cơ sở mới sớm nhất tới nhà mình.

Cơ sở 1:
Dermal Beauty Center

Cơ sở 2:
L'Harmony Spa

Cả hai cơ sở đều có phòng dịch vụ riêng cho cặp vợ chồng. Thẻ mua từ Đào Tấn cũng có thể dùng được tại Quang Trung và ngược lại.

habaolinh
06-22-2011, 04:27 PM
chị ơi cho em hỏi giá của DV này : Chăm sóc ngực - Breast care

habaolinh
06-22-2011, 04:32 PM
hic..pải cai sữa 6th mới đc làm à T___T...e vẫn đang cho con bú :((

Dermal DaoTan
06-29-2011, 11:37 AM
hic..pải cai sữa 6th mới đc làm à T___T...e vẫn đang cho con bú :((

Hà Bảo Linh ơi, em đang cho con bú thì không là nâng nở ngực được. Khi nào em cai sữa sau 6 tháng thì em tới, các bạn chuyên viên sẽ tư vấn chi tiết về liệu trình làm ngực giúp em nhé.

Rất cảm ơn Hà Linh đã quan tâm tới dịch vụ của L'Harmony SPA và Derma Đào Tấn.

vlco
06-29-2011, 11:58 AM
oánh dấu! tớ thấy các chị em khen dòng dưỡng mắt của derma lắm! để chờ dùng xong bộ đang dùng dở sẽ thử hihi...

Dermal DaoTan
06-30-2011, 10:52 AM
oánh dấu! tớ thấy các chị em khen dòng dưỡng mắt của derma lắm! để chờ dùng xong bộ đang dùng dở sẽ thử hihi...

Cảm ơn Vlco đã quan tâm tới dịch vụ của L'Harmony spa và Derma Đào Tấn. Mình mời bạn tới dùng thử dịch vụ tại hai địa điểm trên nhé. Khi lần đầu dùng thử dịch vụ, mình sẽ tặng các bạn 100.000 đ. Ví dụ, dịch vụ chăm sóc da mặt cơ bản tại Derma Đào Tấn là 350.000 đ, lần đầu dùng thử dịch vụ bạn chỉ phải thanh toán 250.000 đ.

Dermal DaoTan
07-04-2011, 11:19 AM
L'Harmony SPA và Derma Đào Tân xin thông báo chương trình khuyến mại đặc biệt cho tháng 8:

- Giảm giá 100.000 đ cho khách hàng dùng thử dịch vụ chăm sóc da lần đầu tại cả hai cơ sở
- Giảm giá 40% cho dịch vụ massage tẩy da chết bằng socola

Mẹ Chấm Bi
07-04-2011, 01:04 PM
L'Harmony SPA và Derma Đào Tân xin thông báo chương trình khuyến mại đặc biệt cho tháng 8:

- Giảm giá 100.000 đ cho khách hàng dùng thử dịch vụ chăm sóc da lần đầu tại cả hai cơ sở
Đến tháng 8 mới có chương trình off 40% dịch vụ massage tẩy da chết bằng socola hả mẹ nó? em làm trong tháng 7 có đựoc áp dụng ko ạ?
Chiều nay em qua 28 quang trung làm mặt, em book luôn ở đây nhé. 14:00 em làm có đưoc ko?

me_nhim2000
07-04-2011, 01:08 PM
Nàng ui chỗ nàng có chỗ đỗ xe ko? Tớ mún nhiều thứ nhg vì ko có chỗ đỗ xe lại chịu đấy...

me_nhim2000
07-04-2011, 01:13 PM
Oái có đc mới thì up lên trang 1 ng ta mí xem đc chứ, hị. Ra QT chắc có chỗ để xe, vậy mai qua làm mặt thử vậy. Đặt chỗ cho tớ lúc 14h nhé. Tớ tên Dương đt 0982250975. Tks

Dermal DaoTan
07-04-2011, 02:14 PM
[QUOTE=Mẹ Chấm Bi;5868086]Đến tháng 8 mới có chương trình off 40% dịch vụ massage tẩy da chết bằng socola hả mẹ nó? em làm trong tháng 7 có đựoc áp dụng ko ạ?
Chiều nay em qua 28 quang trung làm mặt, em book luôn ở đây nhé. 14:00 em làm có đưoc ko?[/QUO

Ok. Tớ áp dụng luôn chương trình này từ 5/7 cho các mẹ trên Làm Cha Mẹ nhé.

Dermal DaoTan
07-04-2011, 02:21 PM
Oái có đc mới thì up lên trang 1 ng ta mí xem đc chứ, hị. Ra QT chắc có chỗ để xe, vậy mai qua làm mặt thử vậy. Đặt chỗ cho tớ lúc 14h nhé. Tớ tên Dương đt 0982250975. Tks

L'Harmony Spa là ở 28 Quang Trung nhưng quay mặt ra ngõ Hạ Hồi nên đỗ xe thoái mái lắm. Đầu ngõ là của hàng sữa đậu nành và nhà xuất bản Sự Thật. Cảm ơn Dương nhé. Tớ đặt chỗ cho bạn rồi.

Dermal DaoTan
07-06-2011, 10:21 AM
Chào các mẹ,

Chào cả nhà, em xin chính thức thông báo Derma Beauty Center đã mở thêm một cơ sở mới trên phố trung tâm để phục vụ cả nhà mình cho tiện đi lại. Cơ sở mới có đầy đủ các dịch vụ: da, móng, tóc để thuận tiện cho việc chăm sóc sắc đẹp của chị em nhà mình.

Cơ sở 1:
Dermal Beauty Center

Cơ sở 2:
L'Harmony Spa

Dermal Beauty Center và L'Harmony chuyên cung cấp các liệu trình chăm sóc da, cơ thể chuyên nghiệp sau:

3. Điều trị bảo vệ da nhạy cảm - Sensitized Skin Treatment

Điều trị chuyên sâu / special treatment
1. Điều trị chuyên sâu cho da dầu, da mụn bọc, mụn mủ - Oily and Acnes Treatment
2. Điều trị chuyên sâu cho da thiếu nýớc, nhăn - Hydrating, puffiness and fine lines Treatment
3. Điều trị chuyên sâu cho da nhạy cảm, dị ứng -Irritated and Sensitizied Skin Treatment
4. Điều trị bằng tổng hợp - VitaminMultivitamin Treatment
5. Điều trị chuyên sâu cho da nám, sắc tố không đồng đều (thắp sáng làn da) - Skin brightening Treatment
6. Điều trị chuyên sâu cho da nhão xệ - Firming Treatment
7. Điều trị chuyên sâu tái tạo, phụ hồi làn da - Skin Renewal Treatment
8. Điều trị đặc biệt kết hợp với mặt nạ Collagel - special Treatment with Collagel

Chăm sóc vùng mắt - eye care
1. Phục hồi sức sống cho mắt - Basic Eye Care
2. Trị liệu chống nhăn, quầng, túi mắt với Collagel - Reduce the appearance puffiness, fine lines and diminish dark circlec

Chăm sóc ngực - Breast care

Dịch vụ chăm sóc toàn thân - Body services
1. Massage toàn thân - Body Massage (xông hõi + massage)

Nhân dịp ra mắt cơ sở 2 tại 28 Quang Trung, L'Harmony SPA và Derma Đào Tân xin thông báo chương trình khuyến mại đặc biệt cho tháng 7:

- Giảm giá 40% cho dịch vụ massage tẩy da chết bằng socola http://www.lamchame.com/forum/attachment.php?attachmentid=11438&stc=1&d=1237881686

Các mẹ nhớ gọi điện đặt chỗ trước nhé.

Các mẹ ở Hồ Chí Minh và các tỉnh khác có thể đặt hàng để mang về tự chăm sóc ở nhà (đương nhiên không thể bằng được tại Beauty Center) - nhưng em hứa sẽ cử người hướng dẫn thật chi tiết cách sử dụng đúng và hiệu quả. Các mẹ có thể yên tâm vì cửa hàng nhà em nên em sẽ có giá tốt cho các mẹ.

cảm ơn các mẹ nhiếu!

Đẹp cùng bé yêu nay Đẹp cùng các mẹ!

chichchoe07
07-06-2011, 04:14 PM
Cho tớ xin bảng giá các dịch vụ nhé!

patty
07-07-2011, 01:33 AM
Chị ơi chị set up 1 cái menu các loại dịch vụ và giá cả, để có gì gửi cho các mẹ với :D
E cũng quan tâm, chị pm cho e giá thẻ trị thâm mụn (thắp sáng làn da), và một bộ chăm sóc tại nhà thích hợp nhé. (cho da hỗn hợp thiên dầu, nhạy cảm, chăm sóc vào ban đêm, kèm dưỡng mắt).
Tks c nhiều :)

Dermal DaoTan
07-07-2011, 01:17 PM
Cho tớ xin bảng giá các dịch vụ nhé!

Mẹ Chích chòe ơi, tớ báo giá vài dịch vụ cơ bản cho cậu tham khảo nhé

- giá chăm sóc mặt cơ bản là 390.000 đ tại L'Harmony Quang Trung và 350.000 đ tại Derma Đào Tấn
- Massage body 60' là 400.000 đ tại L'Harmony Quang Trung và 350.000 đ tại Derma Đào Tấn

Các dịch vụ đặc trị thì tùy loại giá từ 600.000 đ đến hơn 1.000.0000 đ, tùy loại. Khi mình đã hài lòng thì nên mua thẻ sẽ được nhiều ưu đãi và giá dịch vụ sẽ rẻ hơn hẳn.

Tớ mời cậu đến Derma Đào Tấn hoặc L'Harmony SPA Quang Trung để dùng thử dịch vụ nhé. Khi đến cậu nói là thành viên LCM, cậu sẽ được giảm 100.000 để dùng thử dịch vụ chăm sóc da lần đầu.

Cảm ơn Chích chòe nhé.

Dermal DaoTan
07-07-2011, 01:22 PM
Chị ơi chị set up 1 cái menu các loại dịch vụ và giá cả, để có gì gửi cho các mẹ với :D
E cũng quan tâm, chị pm cho e giá thẻ trị thâm mụn (thắp sáng làn da), và một bộ chăm sóc tại nhà thích hợp nhé. (cho da hỗn hợp thiên dầu, nhạy cảm, chăm sóc vào ban đêm, kèm dưỡng mắt).
Tks c nhiều :)

Patty ơi, chị mời em đến Đào Tấn hoặc Quang Trung để các bạn chuyên viên kiểm tra da cho em nhé. Sau khi tư vấn, các bạn chuyên viên sẽ báo giá chính xác cho em nhé. Các bạn chuyên viên cũng kê toa sản phẩm chăm sóc tại nhà cho em sau khi kiểm tra da. Chị không thể báo giá chính xác và tư vấn cho em cần dùng sản phẩm gì nếu chưa kiểm tra da của em. Em tham khảo giá dịch vụ chị gửi cho mẹ Chích Chòe nhé.

Cảm ơn em đã quan tâm tới Derma Đào Tấn và L'Harmony Quang Trung. Rất mong được sớm phục vụ em.

Dermal DaoTan
07-08-2011, 01:27 PM
Mời cả nhà tới L'Harmony SPA và Derma Đào Tấn để được hưởng dịch vụ body socola giảm giá tới 40%!

Gabbie
07-09-2011, 05:02 PM
Hôm nọ 2 chị em em đã đến L'Harmony và sử dụng DV Body Chocolate hehe
Ban đầu em định đặt 2 Pax làm mặt cơ bản nhưng sau thấy có KM giảm 40% cho Tẩy tế bào chết bằng Chocolate (mà em thì rất mê chocolate ạ) nên em chuyển luôn.
Túm lại, rất là thích ạ! Thái độ nhân viên thân thiện, tay nghề tốt, phòng ốc sạch sẽ, nhẹ nhàng mà chocolate thì rất thơm.
Làm xong chỉ muốn cắn cắn >"<

Các chị mà làm xong về chắc các anh cũng sẽ muốn cắn cắn... hehe

P.S. Cảm ơn các chị ở L'Harmony ạ. Đây là món quà SN mà em gái em rất thích. Chúc các chị ngày càng đông khách!

Dermal DaoTan
07-09-2011, 05:32 PM
Hôm nọ 2 chị em em đã đến L'Harmony và sử dụng DV Body Chocolate hehe
Ban đầu em định đặt 2 Pax làm mặt cơ bản nhưng sau thấy có KM giảm 40% cho Tẩy tế bào chết bằng Chocolate (mà em thì rất mê chocolate ạ) nên em chuyển luôn.
Túm lại, rất là thích ạ! Thái độ nhân viên thân thiện, tay nghề tốt, phòng ốc sạch sẽ, nhẹ nhàng mà chocolate thì rất thơm.
Làm xong chỉ muốn cắn cắn >"<

Các chị mà làm xong về chắc các anh cũng sẽ muốn cắn cắn... hehe

P.S. Cảm ơn các chị ở L'Harmony ạ. Đây là món quà SN mà em gái em rất thích. Chúc các chị ngày càng đông khách!

Cảm ơn hai chị em nhé. Chị mong gặp lại hai chị em và cả bà thím của em nhé.

gaubongdo
07-11-2011, 10:21 PM
Bạn ơi, đăng ký giúp mình 5h30 chiều mai (12/7) được không. Định ra thử dịch vụ làm mặt ở Derma Đào Tấn lâu lắm rồi mà bận con nhỏ không đi được. Nhưng dạo này mặt mũi xám xịt, nhìn chán quá, phải quyết tâm đi mới được.

me_be_Ken
07-11-2011, 11:02 PM
c ơi, PM cho e giá rổ dịch vụ chăm sóc da mặt mụn nhẹ và dầu nhé. thấy các mẹ feedback cũng muốn đến thử ah. hjhj
thanks c nhìu

Dermal DaoTan
07-12-2011, 09:19 AM
Bạn ơi, đăng ký giúp mình 5h30 chiều mai (12/7) được không. Định ra thử dịch vụ làm mặt ở Derma Đào Tấn lâu lắm rồi mà bận con nhỏ không đi được. Nhưng dạo này mặt mũi xám xịt, nhìn chán quá, phải quyết tâm đi mới được.

Bạn ơi, bạn làm ở Đào Tấn hay Quang Trung. Tớ cứ đặt chỗ ở Đào Tấn cho cậu nhé. Cảm ơn Gaubongdo nhiều.

Dermal DaoTan
07-12-2011, 09:22 AM
Mẹ Ken ơi,

Chị PM báo giá cho em rồi nhá. Có gì em gọi điện đặt chỗ giúp chị nhé. Cảm ơn mẹ Ken nhiều.

Derma Đào Tấn, số 4 Ngõ 24 Đào Tấn: 04 62730533
L'Harmony, 28 Quang Trung: 03 3941 2868

Dermal DaoTan
07-12-2011, 02:57 PM
Tận hưởng hương vị cuộc sống cùng L’HARMONY SPA

Giữa con phố Quang Trung sôi động, đáp vào ngõ Hạ Hồi, bạn sẽ tìm được cho mình một góc thư giãn thoải mái và ấm cúng. Với lối kiến trúc châu Âu hiện đại, chú ý đến từng họa tiết hoa văn trang trí, L’HAMONY SPA là sự kết hợp hài hòa giữa không gian và màu sắc. Hòa cùng tiếng nhạc du dương trong không gian đầy sức sống, hương thơm của tinh dầu tự nhiên, ánh sáng nhè nhẹ, vừa đủ cho bạn cảm giác tĩnh tại thực sự. Tại mỗi góc nhỏ của spa, chủ nhân lại khéo léo sắp xếp sao cho có sự hài hòa, gần gũi với thiên nhiên, hoặc mô phỏng bối cảnh thiên nhiên. Những bức tranh treo trong các phòng đều do những nghệ sỹ không chuyên chụp theo cảm hứng, những bông hoa cỏ khô cũng do chính các cô gái xinh đẹp của L’HARMONY tạo nên bằng niềm yêu thích riêng của mình.

Về màu sắc, xanh và ghi là hai tông chủ đạo trong không gian của L’HARMONY Spa. Màu xanh lá cây giúp thần kinh bình ổn và mắt được nghỉ ngơi. Đặc biệt, khi phối hợp hai gam màu trắng, xám sẽ tạo ra một không gian thư giãn hài hòa phong thủy. L’HARMONY bao bọc trong cảm giác bình yên hoàn hảo!

Cảm xúc phấn khích từ hương tinh dầu cao cấp quyện mùi mật ong quyến rũ, thoảng hương dược thảo nồng nàn trong tiếng nhạc du dương khiến tâm hồn chợt thấy lắng đọng, thư thái.

L’HARMONY SPA có sự bố trí khoa học giữa các phòng: Không đơn giản là trung tâm chăm sóc da, L’HARMONY SPA còn bao gồm các khu vực chức năng đặc trưng, được thiết kế để chăm sóc toàn diện cho bạn, từ tóc, da, toàn thân đến móng… Các phòng trị liệu riêng cho phái nữ, nam giới và cặp vợ chồng được trang bị thiết bị hiện đại đạt tiêu chuẩn, mang lại sự riêng tư và thư giãn tối đa cho khách hàng.

Thế mạnh của L’HARMONY SPA là dịch vụ chăm sóc da và trị liệu chuyên sâu chất lượng. Các vị khách nước ngoài và giới văn phòng tại Hà Nội đặc biệt yêu thích các gói dịch vụ chăm sóc thư giãn tẩy độc toàn thân tại L’HARMONY SPA.

L’HARMONY SPA là một trong số những spa đi đầu trong việc dùng sản phẩm của hãng Dermalogica xuất xứ từ Mỹ có ưu điểm vượt trội với hương thơm mùa xuân giúp tẩy tế bào chết, làm săn chắc da. Và sản phẩm Dr Spiller danh tiếng từ Đức - là dòng sản phẩm cao cấp dành cho da và có tác dụng giảm béo hiệu quả, thường xuyên được sử dụng bởi các người mẫu, diễn viên điện ảnh nổi tiếng tại châu Âu và châu Á.

Đến với L’HARMONY SPA để trải nghiệm phương pháp làm đẹp toàn diện và đón nhận món quà vô giá của thiên nhiên để có một tâm hồn thư thái cho cuộc sống thêm thú vị.

Thông tin cho bạn: L’HARMONY SPA đang khuyến mại dành cho mọi khách hàng trong tháng 7: giảm giá 40% cho dịch vụ cao cấp tẩy da chết và massage toàn thân bằng sôcôla (chỉ còn 450.000vnd).

Vui lòng gọi 04.3941.2868 hoặc tới 28 Phố Quang Trung (mặt Phố Hạ Hồi), Hoàn Kiếm, Hà Nội để biết thêm chi tiết.

gaubongdo
07-12-2011, 10:14 PM
Hic, xin lỗi mẹ nó nhiều nhé. Chiều nay tớ bị sếp om làm đến 6h tối mới được về. Nhất định sẽ thu xếp thời gian đến chỗ mẹ nó 1 ngày gần đây :(

Dermal DaoTan
07-13-2011, 10:55 AM
Hic, xin lỗi mẹ nó nhiều nhé. Chiều nay tớ bị sếp om làm đến 6h tối mới được về. Nhất định sẽ thu xếp thời gian đến chỗ mẹ nó 1 ngày gần đây :(

Cảm ơn mẹ gấu nhé. Khi nào đến được thì bạn đặt trước cho mình nhé.

mtrang306
07-13-2011, 11:37 PM
chị ơi, da e da dầu, lỗ chân lông to với cả bị mụn đầu đen ở mũi nhiều lắm, có mấy cái mụn to nữa. chị tư vấn cho em với

Dermal DaoTan
07-14-2011, 12:07 PM
chị ơi, da e da dầu, lỗ chân lông to với cả bị mụn đầu đen ở mũi nhiều lắm, có mấy cái mụn to nữa. chị tư vấn cho em với

Chị mời em tới Derma Đào Tấn hoặc L'Harmony SPA - 28 Quang Trung để kiểm tra da và tư vấn cụ thể nhé. Với loại da dầu mụn của em cần được kiểm tra cẩn thận mới tư vấn liệu trình điều trị phù hợp được. Em vui lòng gọi điện đặt chỗ theo số: 6 2730533 (Đào Tấn), 3941 2868 (Quang Trung).

Cảm ơn Mtrang nhiều và rất mong gặp lại em.

Dermal DaoTan
07-14-2011, 03:34 PM
Nhân dịp ra mắt cơ sở 2 tại 28 Quang Trung, L'Harmony SPA và Derma Đào Tân xin thông báo chương trình khuyến mại đặc biệt cho tháng 7:

Dermal DaoTan
07-19-2011, 02:07 PM
L'Harmony SPA, 28 Quang Trung đang chạy chương trình khuyến mại cho sản phẩm Dr. Spiller lớn nhất trong năm.

Giảm giá tất cả các sản phẩm Dr. Spiller từ 5-15%.

boombang
07-20-2011, 08:37 AM
Chị ơi lần đầu thì giảm 100k, những lần sau thì giá làm mặt cơ bản là bao tiền/lần ạ. Hôm trước em ngó qua bảng giá, rẻ nhất là 390k chăm sóc cơ bản. Mà giá ở Hạ Hồi lại đắt hơn hơn ở Đào Tấn ạ?

Dermal DaoTan
07-20-2011, 09:51 AM
Chị ơi lần đầu thì giảm 100k, những lần sau thì giá làm mặt cơ bản là bao tiền/lần ạ. Hôm trước em ngó qua bảng giá, rẻ nhất là 390k chăm sóc cơ bản. Mà giá ở Hạ Hồi lại đắt hơn hơn ở Đào Tấn ạ?

Những lần sau làm lẻ là 390k/lần em ạ. Ở Hạ Hồi đắt hơn Đào Tấn vì cơ sở đẹp hơn và chủ yếu là tiền thuê nhà cao hơn. Nếu em mua thẻ thì sẽ giảm được nhiều. Ở Đào Tấn thì giá một lần chăm sóc cơ bản là 350k. Mua thẻ thì cũng rẻ hơn. Mọi người thường đi chăm sóc đều nên ai cũng mua thẻ, chỉ có khách du lịch mới làm lẻ thôi em ạ.

Rất mong được tiếp tục phục vụ em.

tsunami
07-20-2011, 10:31 PM
Chị pm cho em bao gia nhe,đặc biệt gói dv nâng nở ngực ý ạ,hnao em qua làm thử mặt rùi đế nc ktra luôn xem thế nào,thanks chị

Dermal DaoTan
07-21-2011, 11:08 AM
Chị pm cho em bao gia nhe,đặc biệt gói dv nâng nở ngực ý ạ,hnao em qua làm thử mặt rùi đế nc ktra luôn xem thế nào,thanks chị

Cảm ơn Tsunami đã quan tâm tới dịch vụ của Derma Đào Tấn và L'Harmony Quang Trung.

Hôm nào em qua chỗ chị thì gọi điện đặt chỗ trước giúp chị nhé. Chị sẽ pm giá dịch vụ nâng nở ngực cho em. Tuy nhiên, để biết được chính xác giá toàn bộ liệu trình thì chị mời em tới Quang Trung hoặc Đào Tấn để kiểm tra và tư vấn cụ thể. Dịch vụ nâng nở ngực bằng phương pháp massage không phải khách hàng nào cũng có thể thực hiện được (thường khoảng 80% khách hàng không còn khả năng phục hồi ngực bằng phương pháp massage) nên việc kiểm tra, tư vấn cho khách hàng cần được thực hiện kỹ và đúng quy trình.

Rất mong được phục vụ em.

Dermal DaoTan
07-22-2011, 11:38 AM
Mời cả nhà cuối tuần đi spa thư giãn nào!

Dermal DaoTan
07-23-2011, 09:21 AM
Mode cho em up nhờ tí để cả nhà đi spa thư giãn cuối tuần!

metunglambill
07-24-2011, 10:51 AM
Bạn ơi pm cho mình giá dịch vụ bên bạn đi. Mình qua làm thử thì được giảm 100k cho lần đầu sử dụng dv đúng không bạn.

má mì ^_^
07-24-2011, 01:37 PM
muốn đi nhưng xa quá, miềng lười :D

Dermal DaoTan
07-24-2011, 01:59 PM
Bạn ơi pm cho mình giá dịch vụ bên bạn đi. Mình qua làm thử thì được giảm 100k cho lần đầu sử dụng dv đúng không bạn.

Cảm on Metunglambill,

Giá dịch vụ chăm sóc da mặt cơ bản tại Derrma Đào Tấn là 350.000 đ/lần, ở L'Harmony SPA Quang Trung là 390.000 đ/lần, bạn đến lần đầu được giảm giá 100.000 đ cho chăm sóc da lần đầu và được giảm 40% cho dịch vụ làm body socola trong tháng 7.

Dermal DaoTan
07-24-2011, 02:02 PM
muốn đi nhưng xa quá, miềng lười :D

Má mì ơi, nhà mình có hai cơ sở, 1 là ở Đào Tấn, và 1 ở Quang Trung, nhà bạn ở khu nào mà xa. Sắp tới nhà mình có cơ sở trên Âu Cơ nữa. MỜi bạn tới một trong hai cơ sở trên để dùng thử dịch vụ nhé. Cảm ơn Má mì nhiều.

metunglambill
07-24-2011, 06:07 PM
Cảm on Metunglambill,

Giá dịch vụ chăm sóc da mặt cơ bản tại Derrma Đào Tấn là 350.000 đ/lần, ở L'Harmony SPA Quang Trung là 390.000 đ/lần, bạn đến lần đầu được giảm giá 100.000 đ cho chăm sóc da lần đầu và được giảm 40% cho dịch vụ làm body socola trong tháng 7.

Bạn ơi thế body massage thì giá cả thế nào. Mình muốn sử dụng massage toàn thân cơ bản 1 tháng/lần. Lâu lâu thì đắp mặt nạ cho toàn thân. Bên bạn có loại thẻ hỗn hợp như thế không.

Dermal DaoTan
07-25-2011, 11:59 AM
Bạn ơi thế body massage thì giá cả thế nào. Mình muốn sử dụng massage toàn thân cơ bản 1 tháng/lần. Lâu lâu thì đắp mặt nạ cho toàn thân. Bên bạn có loại thẻ hỗn hợp như thế không.

Massage body toàn thân thì 400k/lần tại L'Harmony SpA, và 350k/lần tại Derma Đào Tấn bạn ạ. Hiện nay bên mình đang có chương trình giảm giá 40% cho massage tẩy da chết toàn thân bằng socola tại hai cơ sở trên. Mình mời bạn tới dùng thử dịch vụ bằng chương trình khuyến mại đi nhé.

Tại cả hai cơ sở của mình, bạn có thể mua thẻ tài khoản để dùng bất kỳ dịch vụ gì từ chăm sóc da đến các dịch vụ về móng, tóc. Mỗi khi dùng dịch vụ nào thì spa sẽ trừ số tiền của dịch vụ đó cho khách hàng. Thẻ tài khoản có trị giá từ 5 triệu đến 30 triệu và tương ứng với mỗi loại thẻ tài khoản thì khách hàng sẽ được triết khấu từ 5-20%.

Rất mong được phục vụ bạn.

Dermal DaoTan
07-25-2011, 02:21 PM
Cả nhà ơi, tháng 8 nhà tớ có chương trình khuyến mại đặc biệt hấp dẫn cho các dịch vụ làm tóc. Nhà tớ mới có hai thợ tóc được đào tạo bài bản trong Sài Gòn ra làm để chuẩn bị cho đội ngũ kỹ thuật trên cơ sở mới tại Âu Cơ. Thợ tóc nhà tớ đã được làm việc nhiều năm tại các trung tâm làm tóc lớn trong SG. Để chào mừng việc tuyển dụng này, L'Harmomy sẽ có chương trình khuyến mại đặc biệt cho khách phòng tóc trong tháng 8. Tớ sớm cập nhật chương trình này!

Mời cả nhà ghé thăm L'Harmony SPA - 28 Quang Trung, mặt Hạ Hồi.

Dermal DaoTan
07-25-2011, 10:31 PM

- Giảm giá tất cả các sản phẩm Dr. Spiller từ 5-15%

Dermal DaoTan
07-26-2011, 08:07 AM
Chỉ còn vài ngày nữa là hết chương trình khuyến mãi giảm 40% cho dịch vụ massage tẩy da chết body bằng socola, mời cả nhà thưởng thức nào!

Dermal DaoTan
07-27-2011, 10:37 PM
Chương trình khuyến mại tháng 8 đây ạ:

- Giảm 50% cắt tóc\
- Giảm 20% cho các dịch vụ nhuộm, uốn tóc
- Giảm 10% hấp tóc

và còn nhiều chương trình khác nữa!

Dermal DaoTan
07-28-2011, 09:33 AM
Mời cả nhà tham gia chương trình khuyến mại tháng 8

Dep_cung_be_yeu
07-29-2011, 12:08 PM
Mời các mẹ xem chi tiết chương trình khuyến mại tháng 8 tại trang 1 nhé.

rangkhenh
07-30-2011, 09:03 AM
Chúc Spa đắt hàng.....................

Dermal DaoTan
07-30-2011, 09:40 AM
Chúc Spa đắt hàng.....................

Cảm ơn răng khểnh! Hôm nào mời bạn qua làm dịch vụ nhé.

Dermal DaoTan
07-30-2011, 12:12 PM
Nhà mình còn hơn 10 sản phẩm chống nắng của Derma, mình sẽ giảm giá 10% cho số sản phẩm chống nắng này. Các sản phẩm chống nắng gồm:

1. Multivitamin Body Block SPF 20 (dùng cho body)
2. Waterblock Solar Spray SPF 30 (dùng cả mặt và body), dạng xịt rất thích và tiện dụng
3. Oil Free Matte Faceblock SPF20 (dùng cho mặt)Vì số lượng có hạn nên mẹ nào đăng ký trước thì được, mình giảm giá đến hết hàng trong kho hiện tại thì thôi.

Các mẹ order trên này giúp mình nhé. Cảm ơn cả nhà.

Dermal DaoTan
07-30-2011, 03:25 PM
Chúc đông khách ^^! Rãnh ghé qua ủng hộ cho mình với nghen ^^!!!!

Cảm ơn Tlingeries. Mời cả nhà tham gia chương trình siêu khuyến mãi tháng 8!

Dermal DaoTan
08-01-2011, 10:48 AM
Chúc cả nhà một tuần làm việc hiệu quả. Mời cả nhà đọc thông tin siêu khuyến mại tháng 8 tại trang 1.

Tinhtinhchua
08-01-2011, 10:17 PM
Cho tớ đặt mua cái waterblock Solar Spray SPF 30 (dùng cả mặt và body) nhé. Tớ vừa hết xong. Cái này dùng đi bơi thích lắm. Cả nhà xịt cả mùa hè mới hết 1 chai.
Tớ thích cái body socola nhưng mà quên không để ý top nên không biết tháng 8 có cho tớ quả khuyến mãi như tháng 7 trên Quang Trung được không? Tớ đã có thẻ ở Đào Tấn roài, nhưng tớ muốn thử ở Quang Trung xem thế nào.

Dermal DaoTan
08-02-2011, 11:47 AM
Cho tớ đặt mua cái waterblock Solar Spray SPF 30 (dùng cả mặt và body) nhé. Tớ vừa hết xong. Cái này dùng đi bơi thích lắm. Cả nhà xịt cả mùa hè mới hết 1 chai.
Tớ thích cái body socola nhưng mà quên không để ý top nên không biết tháng 8 có cho tớ quả khuyến mãi như tháng 7 trên Quang Trung được không? Tớ đã có thẻ ở Đào Tấn roài, nhưng tớ muốn thử ở Quang Trung xem thế nào.

Cảm ơn Tinhtinhchua. Tớ sẽ để giành lại waterblock cho cậu đến cuối tuần nhé. Nếu cậu chưa thử làm socola lần nào thì tớ vẫn áp dụng chương trình này. Mục đích của việc giảm giá là để giới thiệu với khách hàng loại dịch vụ mới. Nếu tinhtinh có thời gian thì sau khi làm massage tẩy da chết toàn thân bằng socola, cậu có thể đắp mặt nạ toàn thân bằng yến mạch (đang có chương trình giảm giá 40% cho dịch vụ này - chi tiết tại trang 1).

Dermal DaoTan
08-04-2011, 09:39 AM
chúc cả nhà một ngày làm việc hiệu quả!

Tinhtinhchua
08-04-2011, 01:28 PM
Cảm ơn Tinhtinhchua. Tớ sẽ để giành lại waterblock cho cậu đến cuối tuần nhé. Nếu cậu chưa thử làm socola lần nào thì tớ vẫn áp dụng chương trình này. Mục đích của việc giảm giá là để giới thiệu với khách hàng loại dịch vụ mới. Nếu tinhtinh có thời gian thì sau khi làm massage tẩy da chết toàn thân bằng socola, cậu có thể đắp mặt nạ toàn thân bằng yến mạch (đang có chương trình giảm giá 40% cho dịch vụ này - chi tiết tại trang 1).

Cho tớ làm body socola và đắp yến mạch vào lúc 10 giờ sáng T7 nhé. Nếu có tg tớ sẽ làm mặt luôn vì tiện thể có việc trên phố. Thi thoảng mới lên phố nên phải tranh thủ.

Dermal DaoTan
08-05-2011, 10:21 AM
Cho tớ làm body socola và đắp yến mạch vào lúc 10 giờ sáng T7 nhé. Nếu có tg tớ sẽ làm mặt luôn vì tiện thể có việc trên phố. Thi thoảng mới lên phố nên phải tranh thủ.

Cảm ơn tinhtinh nha. Tớ ghi sổ đặt hẹn rồi. Cậu đến đúng giờ giúp tớ nhé vì thứ 7 đông khách.

Dermal DaoTan
08-06-2011, 10:58 AM
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ. Mời cả nhà đi spa thư giãn nào!

Dermal DaoTan
08-08-2011, 11:33 AM
Trời mưa to quá! Có ai bị ngập không ạ.

Dermal DaoTan
08-09-2011, 10:11 AM
Mình post chương trình giảm giá tháng tại Hạ Hồi để cả nhà tiện theo dõi:

TÓC
Giảm 50% cho dịch vụ cắt
Giảm 20% cho dịch vụ uốn, nhuộm
Giảm 10% phục hồi tóc hư

TOÀN THÂN
Tặng 100,000vnd khi chăm sóc da lần đầu
Giảm 40% massage toàn thân bằng yến mạch

MÓNG
Giảm 10% khi tẩy da chết chân/tay bằng sôcôla khi làm móng

GIẢM
5-15% khi mua mỹ phẩm chăm sóc da Dr. Spiller (Đức)

Quý khách vui lòng đặt chỗ trước
Tel: 04 3941 2868 09 7379 4664 (English)

gaubongdo
08-09-2011, 10:57 AM
Bạn ơi, cho mình book chăm sóc mặt cơ bản vào 5h chiều hôm nay (9/8) ở Đào Tấn nhé. Cho mình hỏi, bạn còn bộ kit Dermal cho da hỗn hợp khô không, cho mình thông tin rổ giá nữa. Cảm ơn bạn nhiều

Dermal DaoTan
08-09-2011, 01:15 PM
Bạn ơi, cho mình book chăm sóc mặt cơ bản vào 5h chiều hôm nay (9/8) ở Đào Tấn nhé. Cho mình hỏi, bạn còn bộ kit Dermal cho da hỗn hợp khô không, cho mình thông tin rổ giá nữa. Cảm ơn bạn nhiều

Vâng, cảm ơn bạn. Mình còn bộ kid. Chiều 5h bạn cứ tới Đào Tấn. Tớ đặt giờ cho bạn rồi nhé.

mecunmy
08-09-2011, 01:35 PM
chăm sóc mặt cho da hỗn hợp thiên dầu có phần matxa không hả bạn. mình nghe nói da dầu nếu matxa sẽ dễ bị lên mụn nên cũng hơi ngại.

gaubongdo
08-09-2011, 02:02 PM
Cảm ơn bạn. 5h chiều mình sẽ qua

Dermal DaoTan
08-09-2011, 02:37 PM
chăm sóc mặt cho da hỗn hợp thiên dầu có phần matxa không hả bạn. mình nghe nói da dầu nếu matxa sẽ dễ bị lên mụn nên cũng hơi ngại.

Cảm ơn mecunmy đã quan tâm tới dịch vụ của L'Harmony spa và Derma Đào Tấn. Nếu da bạn có mụn thì mới không thực hiện công đoạn massage giống như da thường. Tuy nhiên, các chuyên viên chăm sóc sẽ thực hiện massage ấn huyệt nhiều và massage cổ vai cho khách hàng có mụn, tùy tình trạng da. Nếu da dầu không thì vẫn massage được nếu không có tiềm ẩn mụn. Mình mời mecunmy tới một trong hai cơ sở của mình để các bạn chuyên viên kiểm tra và tư vấn kỹ hơn hé.

ta hanh
08-09-2011, 07:07 PM
báo giá cho mình chăm sóc da mặt cơ bản, và đắp mặt nạ toàn thân bằng yến mạch nhé.

Dermal DaoTan
08-09-2011, 07:17 PM
báo giá cho mình chăm sóc da mặt cơ bản, và đắp mặt nạ toàn thân bằng yến mạch nhé.

Cảm ơn chị đã quan tâm tới dịch vụ của bên em. Một lần chăm sóc mặt cơ bản là 390.000 đ (nếu mua thẻ sẽ rẻ hơn nhiều). Một lần đắp mặt nạ toàn thân bằng yến mạch giá 500.000 đ, hiện nay bên em đang giảm giá 40% cho dịch vụ này, chỉ còn 300.000 đ/lần thôi ạ.

Rất mong được phục vụ chị.

chaule
08-09-2011, 10:51 PM
nghe ấy quảng cáo thợ cắt tóc mà tớ cũng ham, đang có nhu cầu đổi chỗ cắt tóc. báo giá cho tớ dịch vụ cắt tóc nhé
tớ hẹn lịch với ấy chiều mai được ko? khoảng 3h30. tớ muốn bên ấy tư vấn cho tớ về da để sử dụng các dịch vụ chăm sóc da mặt. mai làm luôn thể nhé. tks ấy

Dermal DaoTan
08-10-2011, 10:11 AM
nghe ấy quảng cáo thợ cắt tóc mà tớ cũng ham, đang có nhu cầu đổi chỗ cắt tóc. báo giá cho tớ dịch vụ cắt tóc nhé
tớ hẹn lịch với ấy chiều mai được ko? khoảng 3h30. tớ muốn bên ấy tư vấn cho tớ về da để sử dụng các dịch vụ chăm sóc da mặt. mai làm luôn thể nhé. tks ấy

Cảm ơn mẹ Chaule nhé. Thợ tóc nhà tớ được đào tạo rất bài bản và đã làm việc nhiều năm trong Sài Gòn. Để giới thiệu tay nghề của cậu thợ tóc này, tớ triển khai chương trình giảm giá 50% cho cắt tóc, giờ chỉ còn 100k/lần cắt tóc nữ. Giảm 20% cho các kiểu làm hóa chất. Mẹ nó pm cho tớ xin số di động để tiện liên hệ nhé. Tớ đặt giờ tư vấn cho Chaule lúc 3h20 chiều nay nhé.

Nhà tớ đã chào đón rất nhiều mẹ trên mạng. Tuần vừa rồi quên không chụp lại ảnh. Tớ sẽ nhờ khách chụp lại các kiểu tóc đã thực hiện tại nhà tớ và up lên để các mẹ tham khảo.

chaule
08-10-2011, 10:39 AM
tks ấy nhé, chiều nay tớ sẽ đến

Dermal DaoTan
08-10-2011, 12:46 PM
tks ấy nhé, chiều nay tớ sẽ đến

Cảm ơn Chaule. Tớ nhận được số di động của cậu rồi.

VDOS
08-10-2011, 02:49 PM

Cho mình giá bước này nhé. Tks

VDOS
08-10-2011, 02:58 PM
Nghe bạn quảng cáo thợ tóc, mình cũng muốn tham gia. Tiếc là tóc mình đợt này mới cắt hơi ngắn, mình đang muốn để dài chút rồi sửa sang. Tiếc quá, bạn KM tới khi nào vậy?

namin
08-10-2011, 03:19 PM
cho tớ hỏi giá chăm sóc da mặt cơ bản bây giờ là bao nhiêu? Tớ muốn làm ở Quang Trung nhé. gift 100k có dùng được ở Quang Trung ko hả bạn?

Dermal DaoTan
08-10-2011, 03:35 PM
Nghe bạn quảng cáo thợ tóc, mình cũng muốn tham gia. Tiếc là tóc mình đợt này mới cắt hơi ngắn, mình đang muốn để dài chút rồi sửa sang. Tiếc quá, bạn KM tới khi nào vậy?

Chương trình giảm giá tóc nhà tớ hết tháng 8. Hôm nào VDOS qua chăm sóc da thì nghe tư vấn tóc một chút nhé.

Dermal DaoTan
08-10-2011, 04:34 PM

Cho mình giá bước này nhé. Tks

Cảm ơn VDOS. Tớ xin báo giá 2 dịch vụ cậu hỏi đây:

1. Chăm sóc da mặt cơ bản: 390.000 đ/lần
2. Điều trị cho da dầu, mụn nhẹ - Oily skin Treatment: 630.000 đ/lần

Nếu VDOS mà thử lần đầu thì được giảm 100.000 đ với một trong hai loại dịch vụ trên. Rất mong được phục vụ bạn.