Cần giúp: Có nên học tiếng Anh trẻ em ở Apple Center không ?

Thảo luận trong 'Tiếng Anh cho con' bởi 0khongbiet, 5/10/2011.

1. 0khongbiet

0khongbiet Thành viên tập sự

Các anh chị và các bạn có con học tiểu học ơi
    Em có con học lớp 1. Em muốn cho cháu đi học tiếng Anh từ bây giờ.

Em có tìm trên mạng và được bạn đang có con học ở Đoàn Thị Điểm giới thiệu tới trung tâm anh ngữ Apple ở 45 Hồ Đắc Di. Bạn em có nói là Apple chuyên dạy tiếng Anh cho trẻ em. Trung tâm có đội ngũ giáo viên và chuyên gia nước ngoài có kinh nghiệm trong việc dạy học cho trẻ em.

Hiện nay trường Đoàn Thị Điểm cũng đang sử dụng các chuyên gia của Apple để dạy tiếng Anh trong trưởng. Em nghe thấy rất hay và tìm đến web và xin tư vấn thi thấy Apple không chỉ có dạy ở Đoàn Thị Điểm mà còn dạy ở rất nhiều trường như Trần Quốc Toản, Lê Quý Đôn, Hoa Anh Đào,...
    Các bạn tư vấn còn cho em biết từ tháng này trở đi các con học ở trung tâm tâm còn được ăn nhẹ giờ giải lao nữa. Sinh nhật các con hay kết thúc khóa học sẽ có liên hoan nhẹ và tuyên dương những con giỏi nữa...Halloween, 1/6 hay trung thu các con đều được vui chơi...

Em thấy có cả chương trình khuyến mại giảm tới 15% nữa. Rất muốn thử cho con em đi học ở đó xem sao.

Có anh chị và các bạn nào biết về Apple thì cho em ý kiến với nhé! Em vẫn chưa tự tin lắm!
    Xin cảm ơn các anh chị và các bạn nhiều!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi 0khongbiet
    Đang tải...

2. heothanhpho

heothanhpho Thành viên tập sự

Ðề: Có nên học tiếng Anh trẻ em ở Apple Center không ?

Thị cu sang xem người ta tư vấn thế nào. Mỗi trung tâm có 1 nét đặc trưng và văn hóa riêng. Mỗi người lại thích học ở 1 trung tâm, cứ sang thấy phù hợp thì cho be học,

3. Shop_Bay

Shop_Bay Thành viên rất tích cực

Có lẽ là lớp 2 học TA sẽ hợp lý hơn, vì lúc đó chúng nó mới biết viết thành thạo. CÒn thì học sớm cũng được, nhưng cũng đừng kỳ vọng gì nhiều

4. 0khongbiet

Cam on heothanhpho nhe. Minh da qua hoi tu van ben Apple thi thay dung nhu ban minh gioi thieu.
    Hien nay trung tam co hon 15 giao vien nuoc ngoai ca o trung tam va 10 truong cap 1,2 dang lien ket de giang day tieng anh tre em. Cac giao vien nay deu co kinh nghiem day tre em va rat yeu tre. Viec nay cho minh thay yen tam neu giao con cho nhung nguoi co KN va la tieng anh ban xu.
    Khong chi co giao vien nuoc ngoai ma ca doi ngu giao vien Viet Nam o trung tam cung rat yeu tre, co kinh nghiem tiep can voi tre va dac biet deu duoc training boi chinh Quan Doc Hoc Vu cua trung tam.
    Trung tam cung thuong xuyen len ke hoach du gio, kiem tra chat luong giao vien. Giao vien va phu huynh hoc sinh cung co trao doi tinh hinh hoc cua cac con...
    =>co the noi la chat luong dang tin cay.

Ngoai ra cung co rat nhieu cac hoat dong ngoai khoa cho cac con...

Tom lai, minh se dang ky cho con minh thu 1 khoa xem sao. Cung dang trong thoi gian khuyen mai dac biet ma (off 15%). Neu gioi thieu thi con duoc off them 5% nua. =>amazing

5. 0khongbiet

Ban shop_bay ah, Cam on ban vi loi khuyen nha. Minh cung nghi lop 2 hoc thi luc do co ve de hon cho con nho.
    Minh cung tham khao cac ban khac co con nho thi thay cung nghi la lop 2 tro len thi tot nhung neu cho tu lop 1 cung khong sao. Con duoc tiep xuc som, tap phat am, tap tiep xuc voi nguoi nuoc ngoai va moi truong tieng Anh som con se phat trien tu duy ngoai ngu tu nhien hon. Lai co ban be nua, cac con se co moi truong giao tiep tu be va thong minh hon...