Bé Mọc Mụn ???

Thảo luận trong 'Các vấn đề chăm sóc khác' bởi giatuanvn, 17/4/2009.

1. giatuanvn

giatuanvn Thành viên tập sự

Bé nhà em được 14 ngày, mà không biết làm sao mông bé mọc mụn nhiều?Cho em hỏi có phải bé bị hăm không?cách trị như thế nào?các chị chỉ giúp em với.Ba Chíp

Xem thêm các chủ đề tạo bởi giatuanvn
    Đang tải...

2. hanh85

hanh85 Thành viên tập sự

con em cũng bị như thế, nhưng ko sao đâu chị ạ, chị thử mua cho bé lọ bôi chống hăm tên ( Bubchen ) xem co hết ko nhé. Con em dùng lọ này hieu quả lắm chị à

3. twophuong

twophuong Bắt đầu nổi tiếng

Bé nhà này từ lúc sinh ra cũng bị mụn quá trời, mà là mụn có đầu đen hẳn hòi nhá, nhưng mẹ khg dám nặn vì thấy da mặt con mỏng quá sợ sẽ bị thẹo luôn, vậy mà mấy bữa sau nó tự trồi cồi mụn lên rồi hết. giờ 15 tháng rồi vẫn còn bị mụn. chắc dậy thì sớm.

4. bình yên ơi

bình yên ơi Thành viên mới

Mình nghĩ do bị hăm hoặc vệ sinh ko sạch đấy, mùa này mùa nóng bạn tránh để da cua bé bị ẩm nhé.

5. twophuong

twophuong Bắt đầu nổi tiếng

Trời, bé mới sanh ra là đã bị mụn rồi, vả lại chỉ nổi trên 2 má ở mặt thôi, vùng đó sao hăm được bạn ???

6. giatuanvn

giatuanvn Thành viên tập sự

Mấy ngày nay thấy bé hết mụn cả nhà vui hẳn .Cám ơn các chị nhé !!! Về vấn đề con cái này em chỉ tham khảo trên mạng thôi.Với lại em là con trai nên chang biết hỏi ai .

7. Bibi Hoai Anh

Bibi Hoai Anh Thành viên rất tích cực

Vay la be bi ham roi. Hom truoc Cun nha minh cung bi nhu ban. Luc dau me chua co kinh nhiem, thay mong con noi mun do tu dung lai cu lay phan rom boi. Cuoi cung no moc mun ngay cang nhieu. Mua kem chong ham ve boi cung khong hieu qua. The la minh khong dong bim nua ma chi mac quan rong cho con. Ket qua la sau 3 ngay mac quan thi Cun nha minh da khoi khong bi ham nua.