Sữa tươi Arywa của Nga

Thảo luận trong 'Sữa cho bé' bởi mebegau, 6/5/2009.

1. mebegau

mebegau Thành viên tích cực

Mình đang muốn chuyển cho con gái qua uống sữa tươi mà chưa biết dùng loại nào. Mình thấy trên thị trường có sản phẩm sữa tươi Arywa của Nga hộp 200ml. Có mẹ nào đã cho con dùng thử chưa, cho mình biết ý kiến với. Cám ơn các mẹ thông thái nhé.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mebegau
    Đang tải...

2. twophuong

twophuong Bắt đầu nổi tiếng

sữa này rấy ngon đấy bạn, khác hẳn sữa tươi Vn, vị béo nhưng là béo tự nhiên chứ khg phải kiểu bột bột như của VN, em bé của mình uống sữa này từ khi 6 tháng. Có các loại dành cho trẻ 4, 6, 8, 12 tháng và trẻ mới sinh nhưng ở Vn mình thấy chỉ bán loại 6,8,12 tháng là chủ yếu. Giá hơi mắc 30.000 đ/hộp 200ml

mebegau thích bài này.
  3. REGINA

REGINA Thành viên chính thức

Tìm mỏi mắt mới thấy TH giống mình. Con mình chê sữa bột, đổi đủ các loại mà vẫn kg chịu bú, hôm nay xách về dc sữa tươi Agusa 6 tháng cho con uống thử. Mình thấy các mẹ ít cho con uống sữa tươi từ 6 tháng nên mình thấy lo lo. Uống loại này thay thế hoàn toàn dc sữa CT kg mẹ nó , giúp mình nhé

4. nale

nale Thành viên tập sự

ối thế dưói 1 t đã uống đc sữa tươi rùi hở các mẹ.con em đcj 8t 1 tuần rùi,cháu lười uống sữa bột lắm nên em muốn cho cháu uống thêm các loại sữa khác nữa.nếu uống đc thì tốt wa

5. REGINA

8 tháng tuổi dùng Agusa dc rồi a, loại 3,2 %. Loại này mát, thơm lắm. Con em 6 tháng , đang muốn cho dùng đây nhưng vì kg có biết tiếng Nga nên đang nghĩ loại 6 tháng là loại váng sữa Nga , chứ kg phải sữa tươi. Mẹ nào ở Nga , kiểm tra giúp mình với

6. mebegau

mebegau Thành viên tích cực

Cám ơn bạn nhé. Thế là mình yên tâm hơn rồi vì thấy loại sữa này trwn thi trường cũng chưa phổ biến lắm. Giá mà bạn mua cao quá nhỉ. Mình mua cả thùng 18 hộp chỉ có 520k thôi. Mình mua của chị Hoa -0904202226 ở Hoàng Hoa Thám ý.

7. REGINA

Ở TPHCM là 600K/thùng,mẹ nó à. Ở HN sao rẻ thế

8. Monalisa Miky

Monalisa Miky Hotline: 0906242868

Ðề: Sữa tươi Arywa của Nga

Sữa tươi Agusha của Nga, nếu nói về giá thì hơi mắc các bạn à, còn về chất lượng thì qua thời gian các bạn cũng cảm nhận được rùi. Có mẹ, bé chỉ đòi mỗi sữa tươi Agusha thôi ngoài ra chẳng chịu thứ gì khác.... thế mới chít chứ

9. lx125

lx125 Thành viên mới

uống sữa tươi được thì nên dùng cho tiện, nhưng không biết bé uống thế có tốt không các mẹ nhỉ?

10. Bienxanh.2011

Bienxanh.2011 Bắt đầu tích cực

oanh dấu toppic của mẹ này lâu lắm mới có mẹ dùng sản phẩm này . mình cứ tưởng chỉ có mình dùng ai dè các mẹ dùng cũng nhiều đấy chứ. cún còi nhà chị gái mình dùng đồ agusha từ khi còn 3 tháng kia hì hì. vì có người nhà Bên nga gửi về sữa từoi dùng thường xuyên chộm vía cháu uống thích lắm đến mình uống thử còn thích nữa là, nhưng gần đây mình ra cửa hàng 113 thái thịnh cô bán hàng ở đây cũng bán cả nước ép, sữa tươi , của arywa nên mình tiện luôn dùng thích lắm. chỉ 25000/1 hộp thui .