Hà Nội: Váy đầm, quần áo các brand BCBG, FCUK, CK, Mango, Zara, Asos... canh sale giá hấp dẫn đây

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi suayeu, 8/12/2011.

1. suayeu

suayeu webmy.tk

Chào các bạn. Mình xin phép được khai trương 1 gian hàng nhỏ trên ******** chuyên cung cấp váy, trang sức, phụ kiện túi ví mà mình canh oder được hàng sale trên các web Mỹ, Anh, Đức, Pháp.. nhé.
    • - Điều đầu tiên mình cam đoan đồ của mình đăng ở đây 100% là hàng thật chính hãng, không bao giờ có chuyện hàng fake hay hàng nhái gì nhé. Mình canh được sale nên chắc chắn là sẽ rẻ hơn các bạn mua ở chính hãng đặt tại VN rất nhiều.
    • - Một số thứ đã có mặt ở nhà mình còn 1 số thứ đang trên đường về nhà. Mình sẽ note những đồ đang trên đường từ mẽo về để các bạn có nhu cầu mua có thể đặt mình. Mình sẽ nhờ nhà oder chuyển thẳng đồ đến địa chỉ của các bạn luôn
    • - Các bạn có thể qua nhà mình để thử thoải mái hoặc nếu cảm thấy vừa size, chắc chắn lấy thì mình sẽ ship bằng dịch vụ GNN đến nhà hay cơ quan cho các bạṇ sau khi các bạn chuyển khoản cho mình tiền hàng.
    • - Cái gì còn hình là còn đồ nhé các bạn. Mình không nhận hủy oder đâu vì thực sự mình bị bỏ bom nhiều quá. Có nhiều bạn chắc lấy kêu chuyển khoản rồi mình xóa hình, cuối cùng lại pm sorrry vì hết tiền mới gì gì đó làm mình lại phải lọ mò tìm lại hình để đăng..tks

- Liên lạc với mình: Tú 0989316398 -04.22411444. Chat với mình : Ghosthihi@yahoo.com

Cảm ơn các bạn đã quan tâm và ủng hộ mình nhé[r32)][r32)][r32)]

3. Váy len của thương hiệu WOW COUTURE size S.Giá 1T. Mình oder đen trắng nhưng nhận về lại là màu nâu nhé cả nhà, màu nâu tây, pha tone cực đẹp
    [​IMG][​IMG]

4. Váy Max and Cleo size S vợt trên Ideeli. Max and Cleo là 1 dòng thời trang cao cấp thuộc nhà BCBGmaxazria. Hàng của max and cleo cực chuẩn về hình thức cũng như chất lượngGiá 1t1
    [​IMG][​IMG]

5. Váy MANGO họa tiết như hình, size 8 Uk tương đương size xs của US nhé. Giá 900k
    [​IMG][​IMG]

6. Váy MANGO chấm sao như hình, size 8uk tương đương xs của US. Giá 1t1
    [​IMG][​IMG]

8. Váy FCUK French Connection Womens Bella Jersey Dress kiểu dáng công sở một chút. Tớ oder size 2 trên Ideeli. Giá 1t2. Tag 168$ đấy ạ[/B][/COLOR]
    Web hãng hết sạch hàng rồi. Mìn search ra Amazon còn bán màu đen đây http://www.amazon.com/French-Connec...1_24?s=apparel&ie=UTF8&qid=1311362456&sr=1-24
    Thêm hình nữa này, màu đen http://www.6pm.com/multiview/7722533/3
    [​IMG][​IMG]

9. Váy BCBGMAXAZRIA size S, màu đen như hình em vợt sale trên ideeli. Giá 1t2. tag 198$
    [​IMG][​IMG]

10. Váy COLLECTIVE CONCEPTS size S màu hoa tím sang trọng như hình. Tớ vợt được trên Ideeli nhé.---> Váy giành cho bạn nào tầm 55-60kg

11. Váy hoa như hình size 6, của CECE'S NEW YORK tớ vợt trên Ideeli. Giá 650k
    [​IMG][​IMG]

12. Thêm em váy FCUK nữa, kiểu dáng cực đẹp. Size 4 vợt được trên Ideeli. Giá tag 138$, giá tớ 850k
    [​IMG][​IMG]

13. Váy FCUK cực kỳ long lanh nhé. Màu hồng, xanh size 2 đã ở nhà mình ồi nhé. Hãng này đồ đắt kinh nhưng giá thành luôn đi kèm chất lượng . Giá em này là 1t200.
    ---> WEB đang bán đây : http://usa.frenchconnection.com/product/woman+Collections+sale/71CL3/duke+of+hazzard+dress.htm
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

14. Váy TLH zip front dress size xs tớ oder trên ideeli. Váy cực đẹp, là chất như kiểu silk. mềm mại cực kỳ, có phần đai nhấn ở eo giấu bụng tốt lắm. Giá 850k.
    [​IMG][​IMG]

15. Váy MNG, hàng hotrend năm nay, . Em này size XS nhé cả nhà. Em này có kèm 1 belt da như hìnhh cực xinh. Giá 1t1.
    [​IMG][​IMG]

16. Thêm 1 em váy MNG nữa, màu nhã nhặn như thế này đây , cũng size xs nhé các mẹ. Giá 950k.
    Em này có cả video ở đây để phục vụ các mẹ ngắm http://www.asos.com/Mango/Mango-Ske...mango&sh=0&pge=1&pgesize=200&sort=3&clr=Multi
    [​IMG][​IMG]

17 . Chân váy BCBG. Size XS Kiểu dáng thanh lịch, kết hợp với 1 em sơ mi trắng cực đẹp. Em này 850k nhé
    [​IMG][​IMG]

18. Chân váy màu trắng hoa hồng như hình, của hãng Black. Size S
    Giá 550k
    [​IMG][​IMG]

ĐÂY LÀ HÀNG MÌNH ĐÃ ODER, ĐANG TRÊN ĐƯỜNG VỀ VN RỒI NHÉ, CÁC BẠN ƯNG EM NÀO, MÌNH SẼ BÁO GIÁ CHO CÁC BẠN, VÀ CÁC BẠN CÓ THỂ ĐẶT CỌC ODER EM NÓ, HÀNG VỀ MÌNH SẼ CHUYỂN TỚI TAY CÁC BẠN LUÔN.

19. Váy Adrienna Vittadini size S, màu đen như hình.--->7/10 hàng về

[​IMG][​IMG]
    [HR][/HR]
    20. Váy Zipper Detail size 4 của thưong hiệu INSIGHT tớ vợt trên ideeli.
    [​IMG][​IMG]
    [HR][/HR]

22. Váy Marc Newyork em vợt được size 4 trên ideeli. Màu hoa trẻ trung nhã nhặn như hình nhé. Em post luôn cả thông tin về váy dưới cho các bạn xem chất và kích thước luôn đó!--->7/10 hàng về
    [​IMG][​IMG]
    [HR][/HR]
    23. Váy Suzi Chin size 4 vợt trên ideeli, màu đỏ tươi trẻ.----> 7/10 hàng về
    [​IMG][​IMG]
    [HR][/HR]
    24. Váy Ellen Tracy size 4, màu tím. Hàng Ellen tracy chất lượng và kiểu dáng cực đẹp nhé.--->7/10 hàng về
    Thêm hình và video ở đây, cùng 1 kiểu nhưng khác màu thôi các mẹ nhé : http://www.6pm.com/multiview/7853771/14
    [​IMG]http://farm7.st
    [HR][/HR]

26. Váy Tahari size 4 tớ vợt trên ideeli. Hiệu này ở VN ít nổi nhưng rất có tiếng bên mẽo đó ạ.--> 7/10 hàng về
    Thêm hình và video của mẫu ở đây nhé : [url]http://www.zappos.com/multiview/7798894/293317[/url]
    link zappos đang bán đây : [url]http://www.zappos.com/tahari-by-asl-silk-charmeuse-printed-dress-ivory-mocha-lilac[/url]
    [IMG]http://farm7.static.flickr.com/6167/6156960397_3759fe4784.jpg[​IMG]
    [HR][/HR]
    27. Váy Marina size 4 vợt trên ideeli. Hoa văn nhẹ nhàng, có kèm theo phụ kiện là belt rất xinh xắn---> 7/10 hàng về
    [​IMG][​IMG]
    [HR][/HR]
    28. Váy này kiểu dáng cực độc đáo, cá tính lắm. Của thương hiệu 2b.Rych Tớ vợt được 1 em size 2 trên ideeli. -->7/10 hàng về
    Web hãng đây và em váy này ở trong bộ sưu tập mùa xuân 2011 hình số 11 nhé các mẹ : http://www.2brych.com/col_spring2011.php
    [​IMG][​IMG]
    ké hình mẫu trên web hãng mặc nhé
    [HR][/HR]
    29. Em max and cleo size 4 kiểu dáng công sở. Max and cleo là dòng thời trang cao cấp của nhà BCBG.-->7/10 hàng về
    [​IMG][​IMG]

30. Thêm 1 em max and cleo màu hoa tím sang trọng size 4 nữa nhé.
    [​IMG][​IMG]

31. Váy Max and cleo hoa tím nhẹ nhàng quyến rũ size 4
    [​IMG][​IMG]

32. Váy Adrianna Papell Black & White size 4
    [​IMG][​IMG]

33. Áo Thun Tommy size xs có 2 màu trắng và hồng, chất thun Tommy luôn là số 1 rồi nhỉ các bạn.

34. Áo BCBG, kiểu dáng độc đáo, chất liệu đẹp, size 0 chắc là cho các bạn dưới 50kg thôi.
    [​IMG][​IMG]

35. Áo Hm kiểu dáng đẹp, hoa cưc xinh size 36 cho mùa thu HN:)>-.

36. Thêm 1 áo blouse Hm hoa size 36 nữa

37. Cadigan HM cho mùa thu đông sắp tới đây, size s màu xanh nhé các bạn.
    [​IMG][​IMG]

38. Cadigan HM size S kẻ xanh trẻ trung và không bao giờ lỗi mốt:x.
    [​IMG][​IMG]

39. Áo len Hm có nhún vai cực xinh size xs mình có 3 màu như này luôn nhé.
    [​IMG][​IMG][​IMG]

40. Áo mango kẻ đen trắng size xs
    [​IMG][​IMG]

41. Áo thun trẻ trung của Aero size s , phù hợp với các bạn tầm 50kg. Mình có 2 màu như hình
    [​IMG][​IMG]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi suayeu
    Sửa lần cuối: 11/5/2012
  2. halucky17

halucky17 Thành viên rất tích cực

Ðề: Váy đầm, quần áo các brand BCBG, FCUK, CK, Mango, Zara, Asos... canh sale giá hấp dẫn

Áo Tômmy bn tiền vậy b?xs khoảng bn kg vừa?

3. mebeshop

mebeshop VNXK Độc - Đẹp 0912346083

Ðề: Váy đầm, quần áo các brand BCBG, FCUK, CK, Mango, Zara, Asos... canh sale giá hấp dẫn

Dạo này buôn bán thế nào đồng hương oai, kinh tế suy thoái quá bà nhỉ? Tôi đang có vụ SP chống lão hóa, bà có time làm thì ới tôi nhé.

4. zarahome

zarahome Chăn,gối thêu tay cao cấp

CUỘC THI ẢNH CƯỚI LỚN NHẤT TRÊN DIỄN ĐÀN LCM VỚI CHỦ ĐỀ " KHOẢNH KHẮC YÊU THƯƠNG" ĐÃ BẮT ĐẦU

Tiết trời đầu xuân, mưa lất phất bay bay, không khí thêm ẩm ướt,lạnh lẽo, cái lạnh buốt tê tay len lỏi vào từng căn nhà, ngõ xóm khắp vùng Bắc Bộ, dường như ai cũng ngại ra ngoài vào thời điểm như thế này. Nhưng , có một nơi, không khí đang rộn ràng, HOT hơn bao giờ hết, cảm giác ấm áp yêu thương đang tràn ngập khắp các diễn đàn trên LCM. Vì sao vậy? Có sự kiện nào đang diễn ra chăng?. Vâng đó là sự kiện cuộc thi Ảnh cưới với chủ đề KHOẢNH KHẮC YÊU THƯƠNG đang được tổ chức rầm rộ của các Mem trên LCM. Quên đi cái lạnh, quên đi cái ấm đang ở trong chăn, mọi người đều bắt đầu lục tìm bộ sưu tập ảnh cưới của mình trên máy tính, trên ipad, iphone, nokia...trên tập ảnh còn vương bụi trong ngăn kéo tủ.... để mang ra chọn những bức ảnh đẹp nhất, lãng mạn nhất mang đi dự thi.

Ban tổ chức chúng tôi đã bắt đầu nhận được khá nhiều những Email, những file hình ảnh của các đôi đã dự thi. Chúng tôi chưa kịp thống kê nhưng ước tính có đến hàng trăm ngàn bức ảnh, dung lượng lên đến hàng ngàn GB của các đôi uyên ương gửi về dự thi.

QUY MÔ CUỘC THI HOÀNH TRÁNG, GIẢI THƯỞNG CỰC HẤP DẪN - CHỦ ĐỀ CỰC HAY VỚI NHỮNG BỨC HÌNH CƯỚI TUYỆT ĐẸP SẼ HỨA HẸN MỘT CUỘC SO TÀI ĐỈNH CAO CỦA CÁC ĐÔI UYÊN ƯƠNG CỦA CHÚNG TA

KHÔNG CÓ LÝ DO GÌ ĐỂ CÁC BẠN KHÔNG THAM GIA PHẢI KHÔNG NÀO

Tôi và các bạn, những người làm chương trình, những khán thính giả, chúng ta hãy theo dõi, cổ vũ, và bỏ những lá phiếu trách nhiệm, quyết định cặp đôi nào có những bức ảnh tuyệt đẹp nhất, xứng đáng nhất để nhận Danh hiệu Quán Quân năm nay.
    Nào, chúng ta còn chờ gì nữa. Hãy vào ngay
    http://www.lamchame.com/forum/showt...khắc-yêu-thương-quot-Nhận-quà-hấp-dẫn-nhà-mèo
    để VOTE cho những bức hình cưới đẹp nhất mà các bạn yêu thích.

EM XIN NHỜ MOD CHO PHÉP EM SPAM MỘT CHÚT ; EM XIN LỖI NẾU SPAM NÀY LÀM PHIỀN ĐẾN BÁC CHỦ TOPIC Ạ. Mời bác qua ngó nghiêng cuộc thi chút cho vui ạ!

5. MinMinMun

MinMinMun Thành viên rất tích cực

Oánh dấu load mãi ko đc hình ...................

6. Britney88

Britney88 myphamkhanhly.com

mẹ nó ơi mấy cái đồ ko có ảnh là bán rồi à? thấy nhiều đồ ko co ảnh , em HN duoi nay có sz 34 ko? giá bn vay

7. lovely_cat931987

lovely_cat931987 " Unique Cat" - ♥ Miu ♥

Lỗi gần hết hình rùi c ui ..........

8. thanh_hientd

thanh_hientd Thành viên tích cực

40. Áo mango kẻ đen trắng size xs
    Thích em này nhưng size XS sợ không vừa, size này người bao nhiêu cân mặc vừa bạn ơi, giá bao nhiêu.

9. Myphamjapan

Myphamjapan Mỹ Phẩm Xách Tay Nhật

thay nhieu ao M dep ma chi ko up gia luon cho tien theo doi nhi

10. mushroom_sg

mushroom_sg

hình bị lỗi hết rồi nàng ơi, chả xem được ......

11. sushi_ql

sushi_ql Thành viên mới

Chủ quán ơi không xem được hàng ạ! Mẹ sushi mới sinh xong nặng 56kg có vừa mấy cái váy đó không a? Nhìn thấy yêu!

12. ken2013

ken2013 Bắt đầu nổi tiếng

áo aero bao nhiêu tiền hả mn?????????

13. bach_duong253

bach_duong253 Thành viên rất tích cực

Sao e ko nhin thay may anh dau nhi

14. viethale

viethale Thành viên tích cực

36. Thêm 1 áo blouse Hm hoa size 36 nữa: bn ha mn

15. AnNhien2014

AnNhien2014 Bắt đầu nổi tiếng

em đánh dấu ít bữa canh hàng xuân hè. mê đồ zara lắm ý chị ạ

16. Paidu

Paidu Bà già cốm

nàng ơi, ảnh bị lỗi rồi, mà nàng ko có fb à