Thanh lý - Giảm giá 10% áo len nam, áo váy len nữ VNXK xịn chào đón mùa Noel ấm áp ^^

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi caheo3186, 12/12/2011.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. caheo3186

caheo3186 Bắt đầu nổi tiếng

Hi cả nhà,
    Em đang bán áo len vnxk: áo len nam + áo, váy len nữ ở mục Thời Trang.
    Nhân mùa Noel đến, em sale off 10% cho tất cả sản phẩm để dọn nốt hàng còn tại nhà để đón Noel & Tết.
    Giá bên dưới là giá chưa sale nhé cả nhà.
    Mong cả nhà ủng hộ em nha ^^
    ***** Xin lỗi cả nhà là em ghi nhầm tên topic, đang nhờ mod đổi tên ạ. Mong cả nhà thông cảm nhé *****

Topic cũ của em đây ạ: http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/373597-Em-có-lô-áo-len-vnxk-xịn-cho-cả-bố-lẫn-mẹ-đây-ạ-!!!

Địa chỉ xem hàng: Nhà A4 - tập thể ĐH Xây Dựng ngõ 194 đường giải phóng (ngoài h hành chính) và 30A Lý Thường Kiệt (trong h hành chính).
    Ai xem hàng ở 30A Lý Thường Kiệt thì nhắn em trước để em mang đi nhé. Em mang đi, mọi người vui lòng qua xem giúp em nhé, ko tội nghiệp em mang đi mang về vì cty em ko có chỗ để đồ.
    SĐT: 0988919093
    Yahoo/skype: nhhue86
    Ship hàng: Vì em đang bầu bí nên chỉ tiện đường đi làm em mới ship được nhé. Còn lại các mẹ qua xem trực tiếp giúp em, nhìn tận mắt, sờ tận tay mới thấy được độ mịn mướt của các em í ^^
    Em có ship toàn quốc, người nhận trả tiền nhé, vì áo len của nhà em nặng nên ko free được ạ.

Ai mua của em rùi đều quay lại mua thêm đấy ạ. Kiểu dáng đơn giản vì hàng xuất nhưng chất len mịn, mướt, cho máy giặt thoải mái, kiểu dáng basic, ai cũng mặc đẹp, hì hì.
    Vì là sale những hàng còn lại, nên các mẹ muốn mua màu, size gì thì vui lòng check với em xem còn ko nhé.

Áo len nam: cổ lọ và cổ tim: giá 340k

Áo len nữ:
    - Cổ lọ: 220k
    - Cài cúc: 270k
    - Váy len trơn: 390k
    - Váy len kẻ: 420k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi caheo3186
    Sửa lần cuối: 12/12/2011
  2. caheo3186

Ðề: Thanh lý - Giảm giá 20% áo len nam, áo váy len nữ VNXK xịn chào đón mùa Noel ấm áp ^^

Trích Nguyên văn bởi n.hanh View Post
    Em ơi, chị nhận được hàng rồi, Chất đẹp thích lắm. Thế nhưng chị đang bị một chị cùng văn phòng đòi lấy đây này. Sáng mai em mang qua cho chị 1 chiếc nữa như thế nhưng sz L được không. Chị ý cũng muốn lấy áo len nữ cài khuy nữa nhưng không biết cái nào đẹp hơn nên định nhờ em mang cả 2 cái cho chị ý chọn 1. Địa chỉ vẫn như cũ nhé.

3. caheo3186

Ðề: Thanh lý - Giảm giá 20% áo len nam, áo váy len nữ VNXK xịn chào đón mùa Noel ấm áp ^^

Cả nhà ơi, em định ghi giảm 10% nhưng vừa làm topic vừa tán dóc nên viết là 20% lúc nào ko hay :(( Có ai biết cách sửa tên topic ko, chỉ em với ạ.

4. hacandy

hacandy Thành viên tích cực

chị ơi vậy là cuối cùng giảm giá bao nhiêu ạ, e đang bầu bí mà vẫn muốn bon chen một cái váy trơn có được ko, e 1m59 nặng 51kg. TKs!

5. meomo

meomo Thành viên chính thức

tuon giam 20 thi m bon chen cho xa nua

6. caheo3186

Giảm 10% em nhé. Chị vừa lập topic nhờ mod đổi tên topic rồi, hy vọng mod đổi sớm. Váy trơn em mặc vừa đấy. Chị cũng đang bầu bí mà vẫn bon chen :">

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.