Toàn quốc: Quần tất Nhật - Hàn quốc - Anh

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi xoaiuongday, 15/12/2011.

1. xoaiuongday

xoaiuongday 0904.024.512

Thông tin sản phẩm

=>Những Cam Kết Của shopbraun:

* Bán hàng xách tay 100% , mềm mại (Không phải hàng VN nhái).
    * Sản phẩm Giống Đúng với Hình Ảnh mô tả .
    * Giá luôn luôn Rẻ Nhất với chất lượng Tốt Nhất .
    * Giao hàng nhanh chóng, uy tín, tiết kiệm thời gian, không phải chờ đợi.

Quần tất sinh nhiệt Sabrina 50D và 80D
    Made in Japan – Giá 130k/đôi – set 2 đôi 250k. Màu: đen

Quần tất sinh nhiệt Sabrina Deux 110D
    Made in Japan – Giá 165k/đôi – set 2 đôi 320k. Màu: đen
    Quần tất sinh nhiệt Sabrina 150D
    Giá 180k/đôi – set 2 đôi 350k. Màu: đen

Quần tất sinh nhiệt Warm tight 80D
    Made in Japan – Giá 150k/đôi. Màu: đen – da
    Quần tất Seishido ( khoảng 40D)
    Made in Japan – Giá 60k/đôi. Màu: đen - da

Quần tất Đức Texture
    Made in Germany – Giá 60k/đôi . Màu: da
    Quần tất Hàn Quốc Pierre cardin 80D
    Made in Korea – Giá 60k/đôi . Màu: đen

Các topic của www.shopbraun.com

Hình ảnh nhà mình tại Hội chợ tết và Noel: http://www.lamchame.com/forum/showt...số-hình-ảnh-tại-hội-chợ?p=8798702#post8798702
    ĐẶC BIỆT, BỘ 2 ĐÔI QUẦN TẤT(01 QUẦN TẤT XỎ NGÓN VÀ 01 QUẨN TẤT CẢ BÀN) SẼ LÀ MÓN QUÀ TẶNG 8/3 RẤT Ý NGHĨA
    KM Mua 2 tặng 1: 80k/đôi -> 60k/đôi. ( mua 2 tặng 1 -> 120k/3 đôi -> 40k/đôi)
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]

Tất đi lên sẽ thế này ạ, hiện chỉ có duy nhất màu da chân hơi sẫm rất thật chân. Các bạn để ý, tất xỏ ngón của mình đc thiết kế bám vào ngón út và ngón cái, ko như các tất trên thị trường chỉ bám tất vào ngón cái ( khi đi tất sẽ dễ bị kéo lệch rất xấu)
    [​IMG] [​IMG]

9/ BÀ BẦU HÈ 30DEN: còn vài đôi cát cháy, tạm hết màu đen đi rất thoáng, xốp, ko bị bít vòng bụng các mẹ nhé
    - Có đáp đũng nên hoàn toàn yên tâm với vòng bụng và mông nhé
    - Thoáng khí, không xù lông
    - Không lót nỉ, không dính và không gây ngứa
    [​IMG][​IMG]

Phần 2: Tất nhập khẩu 100% từ ỤK.

QUẦN TẤT NHẬP KHẨU TỪ UK CÁC MẸ ƠI, SHOP CHỈ BÁN HÀNG CHẤT LƯỢNG, SIÊU MỀM MỊN, SIÊU BỀN, ĐỘ ĐÀN HỒI CAO, KHÔNG DÃO KHI GIẶT, KHÔNG BỊ XÙ LÔNG, ẤM ÁP VÀO MÙA ĐÔNG, THOÁNG MÁT VÀO MÙA HÈ CÁC MẸ NHÉ. GIẢM GIÁ 10% TRÊN GIÁ CỦA SẢN PHẨM NHÉ ​

Quần tất marksandspencer được làm từ Polyamide và Elastane (87% Polyamide, 13% Elastane), không có cotton nên không gây ngứa, dị ứng hay kích ứng da như các loại tất khác khác

Loại 15DEN - có 3 màu cho các bạn lựa chọn: NearlyBlack- NaturalTan - Illusion: loại mỏng, màu da đi vào rất thật chân các bạn nhé, 100k -----> Giảm còn 90k---> Mua 1 lốc 5 đôi giảm tiếp còn 85k/đôi
    [​IMG][​IMG][​IMG]

Với độ dày vừa phải, siêu mềm mịn, siêu bền, độ đàn hồi cao, không dão khi giặt, không bị xù lông. Loại 40DEN Có 2 màu cho bạn lựa chọn:BLACK + CHOCOLATE 110k ------> Giảm còn 99k---> Mua 1 lốc 3 đôi giảm tiếp còn 280k/lốc ( 93k/đôi)
    [​IMG][​IMG]

Loại 60DEN có màu Black: Tất loại dày Tất loại dày 130k ----> Giảm còn 117k---> Mua 1 lốc 3 đôi giảm tiếp còn 110k/đôi
    [​IMG][​IMG]

Loại tất bàn có màu Black, hồng đậm, hồng nhạt, gót khác mùa: Tất loại dày vừa phải, dùng để đi với giày thể thao hoặc là đi với giày cao gót để chống lạnh cũng đc Tất loại dày 40k/đôi ----> Giảm còn 38k---> Mua 1 lốc 5 đôi giảm tiếp còn 35k/đôi

Đây là ảnh thật ạ. Mỗi 1 lốc là 3 - 5 đôi các mẹ nhé nên nếu các mẹ mua lẻ thì sẽ ko có bao bì đâu ạ còn các mẹ mua cả lốc thì sẽ có bao bì và được giảm tiếp, các mẹ yên tâm về chất lượng, mẹ nào mua xong sẽ nhớ mãi nhé

HẸN GẶP CÁC MẸ TẠI HỘI CHỢ NOEL 2011
    NGÀY 28/12 - 47 LÝ THƯỜNG KIỆT - GIAN HÀNG NHÀ EM 23D CÁC MẸ NHÉ
    Tại HC, các mẹ sẽ được mua hàng với giá cực sốc .....
    Shop rất hân hạnh có dịp được giao lưu cùng các mẹ.
    Gian hàng hứa hẹn nhiều mẫu đẹp chỉ xuất hiện tại HC
    WELCOME !!!​

ĐẶC BIỆT VỚI CÁC MẸ KHÔNG CÓ CƠ HỘI ĐỂ ĐẾN TRỰC TIẾP, CHỈ CẦN ĐĂNG KÝ THÔNG TIN NICK, SERIA MÁY MUỐN MUA VỚI BRAUNSHOP TẠI TOPIC MÁY NHỔ LÔNG DƯỚI CHỮ KÝ SẼ NHẬN NGAY VOUCHER TRỊ GIÁ 50K KHI MUA NHÉ ( cái này áp dụng cho máy nhổ lông thôi ạ)

CÁC BẠN Ở KHU VỰC # HÀ NỘI VUI LÒNG CK TRƯỚC

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI SHOPBRAUN
    GIAN HÀNG 23D
    HỘI CHỢ NOEL LCM 2011
    Link Enbac nhà mình đây ..... Cả nhà ủng hộ nhé....
    http://enbac.com/Ha-Noi/Dien-may/p7...long-Braun-Hang-co-san-chup-anh-that-100.html
    FB của khách hàng ạ:

RIÊNG TOPIC QUẦN TẤT, CRAZY SALE ÁP DỤNG CHO TẤT CẢ CÁC ORDER QUA TOPIC, KÉO DÀI TỪ NAY ĐẾN HẾT 18/12/2011 Ạ.
    CHƯƠNG TRÌNH SALE NÀY SHOPBRAUN CHỈ DÀNH RIÊNG CHO DIỄN ĐÀN LAMCHAME THÔI NHÉ NÊN ĐỪNG BỎ LỠ CƠ HỘI NÀY NHA

.

Tham gia với hội chợ lần này ShopBraun góp vui những mặt hàng sau đây:
    1. Máy nhổ lông tay, chân, nách,… hay tất tần tật bất kể chỗ nào có “vi-ô-lông “ là ta xử lý các mẹ nhé. thậm chí là ria mép, mặt và cả vùng bikini. Hãy đến để được tư vấn và dùng thử các mẹ nhé!!!!
    2. Quần tất , tất giấy nhập từ Anh: mịn-dai-bền, ấm áp vào mùa đông - thoáng mát vào mùa hè.
    3. Quần áo hình thú bông đáng yêu cho các bé mặc để chụp ảnh hoặc đi chơi trong các dịp noel, lễ tết, sinh nhật hoặc mua làm quà rất là độc đáo và đáng yêu. Tất cả đều nhập từ US,UK, PHÁP, ĐỨC
    4. Quần áo, giày dép, phụ kiện bé iu nhập từ US,UK, PHÁP, ĐỨC. Các mẹ đừng có ham rẻ mua hàng không rõ xuất xứ về cho con mặc, thứ 1 là chất lượng không tốt, giặt vài lần là xù hoặc dão, rách, thứ 2 là làn da con trẻ rất nhạy cảm, có thể làm cho bé ngứa ngáy hay dị ứng với các chất liệu vải, bông kém chất lượng các mẹ nhé.

Còn chần chừ gì nữa, hãy ghé qua www.shopbraun.com để không bỏ qua cơ hội này nhé.

Mẹo dùng tất da chân
    Trước khi sử dụng: Tất lụa vừa mua về, bạn hãy cho vào ngăn đá tủ lạnh để một vài ngày rồi mới lấy ra dùng. Nó sẽ bền hơn một chút. Nên nhớ cách này chỉ dùng cho tất mới thôi, còn tất dùng rồi đã bị dão, sẽ không còn tác dụng.
    Giặt và phơi: Do sự mỏng manh của nó, loại tất này “chống chỉ định” giặt máy. Thậm chí bạn cũng không nên dùng xà phòng mà hãy giặt bằng dầu gội đầu, vò thật nhẹ rồi phơi. Không nên dùng kẹp khi phơi và tránh tối đa việc phơi gần những trang phục có khóa sắt hay những thứ có thể gây xước tất. Bạn có thể cho ít dấm vào nước ấm và ngâm đôi tất đã được giặt sạch, sau khoảng 15 – 20 phút mới đem phơi. Như vậy, các sợi tất sẽ dai hơn. Với những loại tất xịn và dày dặn, một số người cũng giặt máy nhưng tránh rách bằng cách buộc tròn đôi tất lại và cho vào túi giặt nhỏ dành cho đồ lót, nhưng không để “áo chíp” cùng trong túi giặt đó vì các móc khóa có thể “làm tổn thương” đôi tất. Tuy nhiên, an toàn nhất vẫn là giặt tay.
    Khi vết rách nhỏ: Nếu đôi tất giấy bị rách, xước một cách rõ rệt thì dù tiếc, bạn cũng đành bỏ nó đi. Nhưng nếu đang sử dụng và phát hiện vết rách, xước nhỏ, bạn có thể “sửa chữa” bằng cách chấm một chút sơn móng không màu vào, nó sẽ được “vá” và vết rách không lan rộng. Hãy làm việc này ngay khi chân bạn vẫn mang đôi tất đó, nghĩa là khi dùng tất giấy, bạn nên đem theo lọ sơn móng không màu trong túi xách.
    Còn với những đôi tất không rách nhưng xù lên, bề mặt có những túm sợi nhỏ, hãy “làm mới” chúng bằng cách lộn trái để đi. Trông đôi tất lại mượt mà như cũ, nhưng bạn nên đi giày kín mũi để che giấu chuyện bạn đi tất trái.
    Khi sử dụng: Điều cần nhớ trước hết để không phải mua tất mới thường xuyên là giữ móng tay, móng chân không bị xước. Nếu không, ngay cả đôi tất xịn cũng rách ngay khi bạn mang hoặc giặt nó. Làn da xù xì thô ráp cũng có thể làm đôi tất dễ xước hơn. Do đó, bạn nên tẩy da chết cho đôi chân và bôi kem dưỡng ẩm. Một công đôi việc: tất bền mà da bạn cũng đẹp hơn trong mùa lạnh. Và cuối cùng, kinh nghiệm của nhiều người dùng cho thấy, một đôi tất xịn tuy sẽ làm bạn xót ruột khi mua nhưng nếu tính trung bình số lần sử dụng thì lại đỡ tốn hơn tất rẻ tiền, mà trông lại đẹp và sang nữa.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi xoaiuongday
    Sửa lần cuối: 25/11/2013
    jalinechanhda thích.
  2. lala`la'la

lala`la'la Bắt đầu nổi tiếng

Re: 45k/10 đôi tất- KM lớn đến 50%- Tất da chân xuất khẩu Đức - Hãng Aime.vn

số 8 giá bao nhiêu bạn ơi?..............

3. Lantrailt

Lantrailt Chụp và tặng ảnh trẻ em vùng cao

Ðề: 45k/10 đôi tất- KM lớn đến 50%- Tất da chân xuất khẩu Đức - Hãng Aime.vn

Mình vừa oder 1 bạn trên này rồi, chờ mãi không thấy đem hàng quá. Biết bạn muộn quá

4. booma

booma Bắt đầu nổi tiếng

Muốn lấy 5 quần 70 DEN hix nhưng xa quá :(

5. xoaiuongday

xoaiuongday 0904.024.512

Ðề: Re: 45k/10 đôi tất- KM lớn đến 50%- Tất da chân xuất khẩu Đức - Hãng Aime.vn

là 120k/2 đôi bạn nhé. Hiện tại chỉ còn màu da chân, bạn đặt hàng mai có màu khác nữa nhé

6. xoaiuongday

xoaiuongday 0904.024.512

OK cám ơn bạn, khi nào có nhu cầu thì ới mình nhé

7. xoaiuongday

xoaiuongday 0904.024.512

Bạn ở khu vực nào. Mình nhận ship nhé

8. meRuaconSoc

meRuaconSoc Thành viên chính thức

Tớ muốn lấy 1 đôi quần bà bầu + 10 đôi tất đến mắt cá chân (màu đen). Có freeship được ko?.

Sửa lần cuối: 5/12/2012
  9. thaovic

thaovic Bắt đầu nổi tiếng

đánh dấu mấy đôi 70Den và 40 đen nào. Mua bn đôi đc freeship bạn nhỉ

10. xoaiuongday

xoaiuongday 0904.024.512

Nhà bạn khu vực nào? trên 500k thì a xã đi qua tiện sẽ freeship cho bạn còn ko thì thêm cho mình 15k ship nhé, hàng sale sát giá bán số lượng là chính bạn ạ

11. c3shopvn

c3shopvn mẹ ku Mốc

có loại nào lót nỉ chống rét cho mùa đông k bạn?

12. xoaiuongday

xoaiuongday 0904.024.512

Mình phải thuê người nên ko Freeship cho bạn được. Bạn cộng 10k ship cho mình nhé. Hoặc qua mình chọn nhé.

13. nhokcoi89

nhokcoi89 Thành viên nổi tiếng

6/ MÙA ĐÔNG 70DEN (còn khoảng 300 quần) - loại này giá như nào mẹ nó?

14. communication.bdscl

communication.bdscl Bắt đầu tích cực

cũng quan tâm như bạn này!!!!!!!!!!!!!

15. Hà Anh

Hà Anh Guest

muốn mua 10 đôi đến mắt cá chân mầu makeup giá 75k, freeship vũ trọng phụng ko?

16. mesaudo

mesaudo Bắt đầu tích cực

quần 40den có những màu gì hả bạn?

17. xoaiuongday

xoaiuongday 0904.024.512

Bên mình Loại 70Den là dày nhất rồi bạn ạ. Cám ơn bạn

18. xoaiuongday

xoaiuongday 0904.024.512

Loại này 85k/2 đôi bạn ạ. Cám ơn bạn

19. MsWind

MsWind Bắt đầu nổi tiếng

Em muốn lấy 3 đôi quần tất 20D+2 đôi quần tất 40D. màu cát cháy+ màu đen, ch mai em qua xem hàng nhé

20. meocon249

meocon249 Bắt đầu nổi tiếng

Mình dang bầu, muốn lấy 2 đôi cho bà bầu, dùng thử nếu ổn thì sẽ lấy thêm, ko biết loại của bạn co dãn có tốt ko chứ các tất mình đã mua mình toàn bị bó chặt bụng nên ko được thoải mái lắm. Mà địa chỉ mình hơi xa, bạn ship cho mình qua Thụy Khuê hoặc Minh Khai được ko?