Hà Nội: Sơ Mi Nam Fratello cho quý tử , Alain Delon - Guy Laroche - Austin Reed cho ông xã

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi voinhi89, 20/12/2011.

1. voinhi89

voinhi89 Thành viên tập sự

Tại 15 Nguyễn Công Hoan - Ba Đình - Hà Nội khách hàng có thể tìm thấy sơ mi nam của một số thương hiệu nổi tiếng của thế giới như Guy Laroche , Alain Delon, Fratello , Austin Reed được mua trực tiếp từ hệ thống siêu thị Ronbinson của Thái Lan. Sabaidee ưu tiên dòng hàng cao cấp và đảm bảo với khách hàng về chất lượng.Tất cả hàng bán ra của Sabaidee đều giữ nguyên tag giá từ Thái Lan và khách quy đổi theo tỉ giá Bath - Vnd để thanh toán. Lợi nhuận của chúng tôi có được là nhờ những đợt giảm giá của bên Thái như sinh nhật Vua Thái, sinh nhật Hoàng Hậu .....

Chi tiết về sản phẩm cũng như giá cả xin các mẹ vui lòng đến trực tiếp cửa hàng tại 15 Nguyễn Công Hoan - Ba Đình - Hà Nội để đánh giá và ủng hộ cho mình. Theo khảo sát của mình thì giá cả của mình so với Parkson Hà Nội thì chỉ bằng 1/2 thôi và không đắt hơn dòng sơ mi cao cấp của Việt Tiến , May 10 là may .Các mẹ đến xem rồi ủng hộ mình nhé

Giá Sơmi Alain Delon dao động từ 800- 1200k
    Giá Sơmi Austin Reed dao động từ 1160k- 1250k
    Guy Laroche sẽ tiếp tục update vào tối nay

Đây chỉ là một vài hình ảnh minh họa cho một số sản phẩm có tại cửa hàng . Chi tiết xin các mẹ vui lòng bớt thời gian ghé qua và mang niềm vui về cho ông xã nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều

Sabaidee Robinson Retail Shop
    15 Nguyễn Công Hoan - Ba Đình - Hà Nội ( Cạnh nhà hàng Đèn Lồng Đỏ , Đối diện trường PTCS Phan Chu Trinh )

Xem thêm các chủ đề tạo bởi voinhi89
    Sửa lần cuối: 21/12/2011
  2. boo_mama

boo_mama Thành viên tập sự

Ðề: Sơ Mi Nam Fratello cho quý tử , Alain Delon - Guy Laroche - Austin Reed cho ông xã

minh cung mua so mi cho OX nha minh o day, dc phet cac me ah, cung ko dat dau. nhung den cua hang nhieu mau hon tren web, de nghi up nhieu anh len web de tien theo doi nhe. minh muon lay nhieu de ban thi co gia buon ko nhi?

3. voinhi89

Ðề: Sơ Mi Nam Fratello cho quý tử , Alain Delon - Guy Laroche - Austin Reed cho ông xã

Cám ơn mẹ nó đã ủng hộ. Đề nghị mẹ nó viết có dấu nhé. Hàng của mình số lượng không có nhiều nên chưa đổ buôn được. Mình mới làm website nên chưa kịp chụp hết ảnh. Mẹ nó chịu khó đợi vài ngày nữa nhé. Cảm ơn mẹ nó nhiều

4. voinhi89

Có lẽ minh để size ảnh lớn quá vì mình muốn chi tiết . Cảm ơn bạn đã ghóp ý. Mình sẽ rezie ở loạt ảnh sau

5. voinhi89

Update thêm hình ảnh