Toàn quốc: AQi Shop: S.e.x.y & Elegant style. Hàng có sẵn, Cập nhật liên tục Page 1.

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi zinzinsleep, 5/3/2012.

1. zinzinsleep

zinzinsleep Thành viên tập sự

Chào mọi người :x

Đã là phụ nữ thì ai trong chúng ta cũng đều có 1 nhu cầu làm đẹp nhất định, ko nhiều thì ít, ko đẹp cho người khác ngắm thì tối thiểu cũng là để mình ngắm. Bất cứ ai cũng có quyền và có thể trở nên đẹp hơn mỗi ngày, việc này mang đến cho bản thân chúng ta cảm giác thư thái và dễ chịu.

Hiểu được điều đó, AQi shop muốn mang đến cho các bạn sự tiện lợi nhất định trong việc làm đẹp bản thân. Tất cả mẫu mã bày bán ở AQi Shop đều hướng tới cái đẹp thanh lịch, nữ tính, gợi cảm mà ko phóng túng, quyến rũ mà vẫn mang 1 giá trị hình ảnh nhất định. Nói tóm lại, AQi Shop ko chỉ cung cấp quần áo, mà còn mang đến Phong Cách cho khách hàng.

Hàng hóa ở AQi thông qua 2 yếu tố: Chất lượng và giá cả.

Bọn mình tự tay chọn từng món 1 khi nhập hàng. Hàng về đến được lọc lại 1 lần nữa, nếu ko đạt yêu cầu sẽ loại bỏ, ko mang ra bày bán để đảm bảo về mặt chất lượng. Riêng về giá cả, vì là shop mới khai trương, shop chủ trương bán hàng vừa túi tiền, tất cả sp ở AQi shop đều có mức giá dễ chịu nhất có thể, tất cả ko nằm ngoài hy vọng được phục vụ khách hàng 1 cách dễ dàng hơn

Mặt bằng shop đang thi công thì thì gặp vài trục trặc, nên tạm thời bọn mình sẽ bán online trước 1 số mẫu, chờ shop đi vào ổn định sẽ phục vụ mọi người chu đáo hơn nha

Số lượng sp giới hạn vì shop còn mới toanh à, ko dám nhập tồn hàng quá nhiều, mọi người thích mẫu nào thì nhắn Zin sớm nha, pm, sms hay gọi dt đều được hết.

Số dt Zin : 0916 932 969 (Quỳnh)
    hoặc : 0908 754 586 (Phương Anhh)

1 lần nữa, hy vọng các bạn ủng hộ AQi

---------------------------------

MS1: Áo form rộng, cổ tròn, tay bồng nhẹ, có dây rút ở vạt áo cực yêu, hoạ tiết Đại Dương xanh, nhìn đã thây yêu đời
    Em này có thể kết hợp với quần short hoặc jean skinny ôm sát đều đẹp.
    Size S, nhưng form rộng nên S, M đều mặc vừa, rất thoải mái luôn. Giá 450k.
    Zin cũng xí ngay 1 em vì ko chịu nổi độ dễ thương của em này, hihi.

Phối với short, em này đạt cả 2 yêu cầu; nữ tính và năng động:

MS2:
    Đầm cộc tay, vải thun rũ mềm. Dáng ôm body. Kiểu này vừa s.e.x.y vừa thanh lịch.
    Zin cao 1m55 mặc vào dài qua gối 1 tí như hình, các bạn cao từ 1m55 trở lên đến 1m65 là vừa đẹp luôn.

Có 2 màu như hình, trắng sọc đen và đen sọc trắng. Free Size. Giá 315k.

TIP 1: Kiểu váy ôm body này đẹp nhất là mặc kèm underware dạng body short ôm gọn mông để tạo vòng mông tròn hơn, và ko lộ ngấn "tam giác" phía sau rất mất thẩm mỹ

TIP 2: Với những bạn ko tự tin về vòng hông và eo, vẫn có thể kết hợp đầm body với khoác dài hoặc blazer như hình dưới đây Zin phối nha, vừa che khuyết vừa tạo điểm nhấn cho trang phục.

Phối mẫu đầm trắng với cardigan suôn dài màu xám tro:

Đầm đen:

MS3: Đầm phối 3 màu, phong cách sport khỏe khoắn, dạng ôm body nhưng chất vai thun dày dặn nên ko quá ôm sát như MS2, đứng dáng.

Có 2 màu như hình, Size M nhưng form nhỏ nên S vừa. Giá 350k

Mẫu tím - trắng - xám:

Mẫu đen - tím - trắng:

Phối cùng Blazer và khoăn choàng tơ mỏng làm mềm nét áo. Mặc dù ở SG nóng thường trực nhưng choàng khăn là fav style của Zin khi xuống phố, đôi khi 1 bộ trang phục đơn giản nhưng trở nên thú vị hơn nhiều chỉ với 1 chiếc khăn choàng thôi.

MS4: Em này nhái ZARA, cực xinh luôn, Zin chụp ko lên được hết độ long lanh của em nó.

Lúc nhập hàng, thấy em này xinh và kiểu dáng nền nã, chất liệu đẹp nên Zin nhập, chứ ko phải vì em í nhái Zara, nên cũng ko so sánh với giá hàng auth thế nào. Hy vọng mọi người cũng bỏ qua điều này
    Màu xanh Hoàng Gia, diềm xếp nếp tinh tế ở ngực áo chạy dài xuống quá eo như hình. Free Size. Nguyên kiện kèm Belt nâu.

Mẫu dễ mặc, đa dạng sự kiện và mang tính ứng dụng cao Giá: 500k

Phối mẫu:

MS5: Blazer dáng dài mặc cùng short ngắn, Skinny, Tregging + lose shirt hoặc đầm ngắn trên gối đều đẹp.

Size S nhưng form rộng nên M cũng vừa. Mẫu này cao trên 1m55 đến 1m65 là vừa đẹp. Giá: 345k
    `[​IMG]

2 cách phối demo của Zin, mặc cùng MS1 và MS 3:

...................... (to be continued).........................

Yahh, Tks các bạn đã xem, hy vọng shop mới ra mắt được mọi người ủng hộ để có thể hoạt động lâu dài hơn, hihi

Xem thêm các chủ đề tạo bởi zinzinsleep
  2. zinzinsleep

Ðề: AQi Shop: S.e.x.y & Elegant style. Hàng có sẵn, Cập nhật liên tục Page 1.

Ngày mới an lành nào :)...........

3. zinzinsleep

Ðề: AQi Shop: S.e.x.y & Elegant style. Hàng có sẵn, Cập nhật liên tục Page 1.

Up nào..............................................