Thanh lý đồ mùa Thu, áo len, váy, áo khoác dạ....cực chất đây ạ

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi me.lala, 6/3/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. me.lala

me.lala Bắt đầu nổi tiếng

Em đã nghỉ bán trả CH, hiện đồ đạc em đang gửi nhờ nhà em gái ở Thanh Xuân, mẹ nào ưng thứ gì cứ ới em để em bảo em gái tranh thủ đi học ship qua cho các mẹ.
    Giá em để là thanh lý thu hồi vốn cắt lỗ thôi nên các mẹ đừng mặc cả em tội nghiệp, vì là cắt lỗ nên các mẹ đừng mặc cả em nữa, mua nhiều em tự động bớt hoặc free ship thôi ạ. Đồ của em toàn đồ Made in Viet Nam hàng chuẩn chứ không phải hàng nối chuyền đâu ạ...
    Mẹ nào ưng xin sms hoặc pm cho em trên DĐ em online thường xuyên sẽ trả lời các mẹ đầy đủ.
    Em show hàng hè thu nha:
    1. Đầm Bisou Bisou các mẹ đã quá rõ rồi em không cần giới thiệu nữa ạ, kiểu dáng sang trọng và quyến rũ chuẩn từ milimet ạ, co dãn mặc cực ôm body.: 420K--->350K. Có mầu đỏ, đen, ghi như hình, còn sz S,M
    Hình thật đây ạ:
    2. Em này dáng quyến rũ thôi rồi, tay lỡ điệu đà với chất liệu lụa tơ mịn nhẹ, thân váy là chất thun ôm dáng và che bụng cực tốt. Có sz 2,4 tương đương sz S, M: 420K---->380K
    Hình thật của em đây(có 4 mầu: đỏ đun, xanh navi, ghi_ không kèm belt các mẹ nhé)
    3. Đầm thun dành cho mẹ nào cao to và có lợi thế v1 nhé, cổ xâu mặc lên vừa kín đáo vừa sẹc xi ạ, mầu đồng, rêu cực tôn da mà k kén người: 280K--->250K
    4. Áo cotton 100% GAP nhẹ nhàng còn mầu vàng mặc tôn da lắm---> 170K, còn sz M,L
    5. Áo choàng thun lụa mùa thu - mix đồ dạo phố cực xinh và độc đáo: 160K
    6. Áo khoác thun lụa vạt vát: 180K
    7. Quần bò ống côn chun co dãn 4 chiều ống côn, ôm - tôn dáng, chân cứ gọi là thẳng và dài tít tắp. Đù sz: 280K
    8: Quần kaki chun co dãn tốt, ôm dáng hàng Mango còn mầu be, sz 28: 250K

Hàng đông, em sale sát ván để giải tán nhanh. Pm cho em để em báo giá nha, đảm bảo giá tốt nhất.
    9. Áo khoác dạ Newlook cổ bẻ, còn sz S mầu đỏ tươi. Dáng áo này thì miễn chê. Mặc lên cực tôn dáng và dạ thì siêu mềm mại chứ không khô ráp đâu nhé!820K--700k
    10. Khoác lông lửng mềm và mịn lắm ạ, có 2 mầu: 375K--280k

11. Áo len Zara, còn mầu xanh coban
    //enbac10.vcmedia.vn/thumb_max/up_new/2011/09/28/item/485/484952/20110928113123_al006__2,MjIwaw.jpg[/img]
    12.Len cổ tim bo gấu, chất len mịn mềm xuất UK
    13. Len cổ tim ngắn tay, chất len sợi xuất UK, mặc cực nhẹ̣ (có 3 mầu)
    14.Áo cổ lọ Guess chất thun lụa dầy dặn và co dãn lắm, còn mầu xanh như hình, ghi và da cam.
    15. Cadigan Zara, còn mầu trắng và tím hoa mua.
    16. Len lửng kéo khóa có mũ rất nữ tính và khỏe khắn, còn mầu xanh rêu...
    17. Áo khoác East (HẾT ĐEN)
    18.Áo khoác dạ lửng, có 2 mầu (sữa và mận kiểu thổ cẩm rất độc đáo)
    19.Cadigan len hình quả trám
    Hàng siêu hot luôn ạ http://www.upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2011100527740m2zlnzbjnj629974.jpeg
    20. Cadigan dáng dài cài khuy, chất len mịn dáng đẹp. Nhiều mầu: đen, nâu, ghi xám...
    21. Áo len FH dáng mới, chất len dầy dặn, co dãn 4 chiều: mầu đen và ghi sáng.
    22: Khoác dạ F21 hàng Zara -. Em này hàng độc, chuẩn đến từng đường kim mũi chỉ luôn, mặc khoác ngoài váy thì còn gì bằng!!! có 3 size s,m,l
    23. Khoác dạ Zara Basic hàng xuất châu âu, em chụp ảnh dìm hàng quá đáng luôn -- 900k-->700k

TẶNG HOA MỪNG CHỊ EM CHÚNG MÌNH (u)(u)(u):heart::heart::heart:::rock::rock::partyman::partyman::Cuoi:Cuoi

Xem thêm các chủ đề tạo bởi me.lala
    Sửa lần cuối: 16/4/2016
  2. me.lala

me.lala Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Thanh lý toàn đồ đẹp...giá cực đẹp cho chị em ngày 8/3

Chúc mừng ngày 8/3 chị em mạnh tay shopping đi nào,.

3. Haoem

Haoem Thành viên kỳ cựu

có TL giày dép ko hả mẹ nó? mình quan tâm!

me.lala thích bài này.
  4. maipham7678

maipham7678 2004 & 2010, Khỉ & Hổ

Mẫu cao bao nhiêu đó bạn, áo dạ số 22 ấy cao 1m53, 46kg có mặc vừa size s không?

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.