Sài Gòn: SAKE SHOP - VNXK xịn hàng tuyển chọn - giá cả phải chăng - update liên tục

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi mecuquayy, 12/3/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. mecuquayy

mecuquayy Thành viên chính thức

Chào cả nhà ! sau một thời gian thanh lý buôn bán linh tinh trên này ! em đi đến quyết định mở shop quần áo xuất khẩu xịn cho các chị em ạ ! với mong muốn vừa phục vụ cho các chị em phụ nữ chúng mình và cũng để thỏa mãn cái sở thích lùng đồ xk của em nữa . Hàng của em là hàng tuyển chọn nên các chị em cứ yên tâm về chất lượng shop em với tiêu chí ĐẸP- ĐỘC-CHUẨN-CHẤT và giá cả rất phải chăng . kính mong chị em xa gần đến ủng hộ ạ !
    * CÁCH MUA HÀNG
    - Đến shop em xem , thử và mua trực tiếp
    - Các chị ở xa thì sẽ ck vào tk của em rồi báo lại cho em biết để em chuyển hàng phí ship do người nhận trả ạ! ( em cpn bằng GNN)
    * CÁCH CHUYỂN KHOẢN
    Mọi người ck vào :
    ctk : TRỊNH NGỌC THANH HƯƠNG
    STK : 0721000521527 , phòng giao dich phú nhuận , chi nhánh vcb kỳ đồng

VÌ NHIỀU LÝ DO NÊN CHỊ EM CHECK SIZE VA SUY NGHĨ KỸ TRƯỚC KHI MUA - HÀNG MUA RỒI MIỄN ĐỔI MIỄN TRẢ

Địa chỉ shop : SAKE SHOP - 33C11 trần kế xương ,f2 phú nhuận , ( dưới chân cầu trần khánh dư < hết bùng binh nhìn bên tay trái shop em nằm giữa café thủy tiên và hotel hoàng đạt )
    YH : yuuriloves@yahoo.com
    Sdt : 0933781969 ( em tên Hương sn 87 )
    Shop em chuyên hàng VNXK xịn , cambodia … đồ của em đa số là size s, m rất ít size to nhe ! em không bán hàng nhái , hang fake kém chất lượng và không vì một vài đồng bạc mà đánh mất uy tín của chị em , em xac định làm ăn lâu dài nên rất mong các chị em ủng hộ nhiệt tình ạ !
    nhà cũ em bị mod khóa rồi mời cả nhà vào nhà mới nhé
    link nhà cũ : http://www.lamchame.com/forum/showt...ng-tuyển-chọn-giá-cực-rẻ-update-3-ngày-1-lần-.....

Lamchame bị lỗi nên mời cả nhà vào link picasa cua em xem ạ :
    https://picasaweb.google.com/114277812710560691126/February282012
    GIÁ CẢ MỖI NƠI MỖI KHÁC CHÊNH LỆCH NHAU VÀI NGÀN KO ĐÁNG KỂ NÊN CHỊ EM THẤY BÊN NÀO THUẬN LỢI THÌ MUA NHÉ ! EM XIN CHÂN THÀNH CÁM ƠN
    ĐỒ MỚI VỀ LIÊN TỤC ….
    CHÚC CÁC CHỊ EM SHOPPING VUI VẺ … [/COLOR

EM CÓ SỞ TRƯỜNG DÌM HÀNG ĐỒ Ở NGOÀI ĐẸP HƠN GẤP TỶ LẦN HÌNH CHỤP Ạ NÊN MONG CHỊ EM THÔNG CẢM DÙM EM

D126/ Đầm ZARA BASIC chất thô ko co dãn , dáng váy xoe nhẹ cực xinh style vintage họa tiết tây lắm có hai màu như hình size s, m 250k
    [​IMG] [​IMG]
    D82/Đầm LONDONTIMES cực đẹp , còn mỗi em này size 4 nhé ! 360k

A106/ Áo YOUNG IN LOVE chất thun mát mặc hè rất thích nhé , họa tiết rất tây size smL 130k
    A107/ Áo cánh dơi YOUNG IN LOVE chất thun mát chỉ có size L , hai họa tiết rất đẹp 160k
    [​IMG] [​IMG]
    A108/ Áo thun pha da STUDIO Y chất lạ và đẹp , cổ viền hạt , phía sau lưng ren cách điệu hay lắm ! 160k chỉ có size xs , L
    [​IMG] [​IMG]
    A109/ ÁO cánh quạt HEART SOUL ren trắng đẹp lăm lắm , ren dày dặn ko xước nhé ! mặc kết hợp với áo dây hoặc mặc ko cũng ok ! freesize 160k
    [​IMG] [​IMG]
    ÁO QUẠT HeartSoul by Shop GàXinh VNXK original, on Flickr
    D125/ đầm BANANA REBUPLIC kẻ xanh thủy thủ dáng váy xòe , cực xinh nhé ! em này tôn dáng lắm ạ ! chất thô ko nhăn ko co dãn nhé ! size m 500k

A105/ Áo lụa dài tay F21họa tiết hoa nhí rất tây nhé , chất lụa mịn và mát sovin thì đẹp lắm a ! size s,m ,L 180k ở ngoài đẹp hơn ạ
    [​IMG][​IMG]
    D123/ đầm voan ROEM chấm bi nhỏ đợt hàng sau em chỉ có hai màu này thôi giá thì mềm xèo ạ! Em này bán rất chạy form cực xinh size 85,88 , 320k
    A104/ áo somi MANGO chất cực đẹp , vạt áo dài sovin hoặc thả ra trông rất hay nhé , hàng mới xuất chưa mò được hình wed ạ! 230k size xs , form rộng hai màu trắng và đen
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

A103/ áo cánh dơi F21 hàng đợt hai chất đẹp hơn nhé và giá cũng mềm hơn 120k size s có ba màu như hình
    49939109 by mecuquayy, on Flickr
    D120/ đầm dây F21 phần cúp ngực đính kim sa chắc chắn chất váy là thun hai lớp dày dặn form váy ôm body đẹp lắm đi tiệc tùng là ko còn gì phải bàn ,có hai màu xanh và đen size s,m ,L 250k siêu rẻ cho 1 em váy chất như này
    [​IMG] [​IMG]

D121/ Đầm tầng TIMMING xinh yêu vô cùng ,chất váy là kaki chun rất đẹp có hai màu xanh jeans ( size m ) và màu be ( size s ) 300k
    [​IMG] [​IMG]

D122/ ĐẦm kẻ caro ESPIRIT cổ sen hai tầng , có dây rút ngang eo ,chất vải thô mát 220k size s
    A101/ áo H&M hàng Cambodia dáng đẹp lắm ạ ! màu hồng nude ,voan viền hai bên thân áo xinh lắm ! 1 chiếc áo ko thể thiếu ạ! ( em cũng bon chen 1 em rùi ) chưa thấy hình wed size xs ,s, 240k

A100/ áo voan lụa CONCEPT H chất cực đẹp kiểu trẻ trung dễ mặc size S,M 220k ba màu như hình
    D117 Đầm GEORGE cổ sen đúng mode năm nay nhé thích hợp với mấy chị em văn phòng , chất thun dày dặn co dãn ,có túi hai bên ,đĩa đeo thắt lưng đẹp lắm ạ , mode này mặc lên nhìn tiểu thư lắm ạ :p 300k size s,m,L có ba mẫu như hình form bé ,
    [​IMG] [​IMG]
    Có dây kéo bên hông nhé! Nút phía sau chỉ trang trí thôi
    A98/ Áo voan lụa zara ,chất cực đẹp mát mịn và mướt lắm ! hai màu như hình size s,m ::>> còn 1 cai trắng chấm bi đen size m 220k
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    A99/ áo voan lụa DOROTHY ,kiểu vintage xinh iu lắm ạ ! sovin thì quá chuẩn size s,m chỉ có màu như hình
    Q12/ quần legging gân zara chất thun dẻo co dãn mặc thoải mái lắm size s,m 160k

D118 /Đầm ren đen DREWFIT chất ren đẹp và có độ co dãn nhé , váy lót rời bên trong màu xanh cổ vịt là lạ và lót đen , mặc ko hoặc thắt belt đều đẹp ,freesize 250k
    D119/ Đầm F&F họa tiết rất tây , cổ sen xinh yêu , form váy suông nên che bụng khá tốt có thể mặc ko hoặc kết hợp với belt form váy khá nhỏ size m tương đương s , chất vải thô ko nhăn rất dễ mặc đi choi đi làm gì đều ok hết 300k
    [​IMG] [​IMG]

D114/ đầm lụa ANN TAYLOR đẹp lắm lắm có hai họa tiết như hình , chất lụa mềm mại có hai túi hai bên ,rút dây buộc ngang eo xinh lắm ý ! size xs, s tương đương s, m nhé ! 330K

A95/ Áo thun hở vai F21 chất thun mềm mịn mặc ko hoặc phối với áo dây xinh lắm ý ,có bốn màu như hình size s,m , L 100k
    D113/ đầm DRESSBARN chất ren đẹp lắm co dãn nhẹ , có lót nhé em này đẹp lắm hic mà chỉ có size 6 thôi ạ cho các chị tầm 55kg trở lên tùy chiều cao nhé 280k ::>> còn 1 cái
    D110/ ĐẦm LONDONTIMES thun laiyong mát mịn kiểu mới nhất của hang mặc tôn dáng lắm ạ , phần dây rút che bụng rất tốt ! có màu tím , xám xanh , cam đỏ size s, m,L 250k
    D111/ đầm LONDONTIMES thun laiyong dáng loose suông nhé xinh lắm ạ , size 2, 4 , ::>> 150k
    D107/ Đầm H&M hàng Cambodia chất thun cotton co dãn tốt , form váy ôm body tôn dáng lắm nhé ! có ba màu như hình xanh navy, xám size m và đen size L form bé lắm ạ ! 300k ::> còn đen
    Form váy lên dáng y như hình wed váy của em khác là cánh tiên ở tay và có hoa ngang ngực xinh hơn nhiều a
    A92/ Áo TAHARI chất thun rayon cực đẹp mát mịn cổ tròn khít nhé , phía sau cổ có móc lại tạo khe hở nhỏ rất xinh ! form áo đơn giản nhưng mặc lên cực kỳ sang và tôn dáng nhé ! 160k size s, m áo hiệu này giá wed cao ngất ngư

A7/ OLDNAVY sọc ngang hàng cambodia chuẩn chất thun mịn và đẹp lắm giặt thoải mái không xù lông hay dão đâu ạ ! có hai màu sọc cam và sọc xanh rất đẹp nhé size xs, s,m 250K ::>> sale 200k
    Hình wed đay http://oldnavy.gap.com/browse/product.do?cid=72262&vid=1&pid=884788&scid=884788072
    Hình thật của em nó
    D103 /đầm ống HEART SOUL chất thun laizong mát mịn mặc đi biển hay dạo phố thì tuyệt vời ạ! Freesize giá km 220k , váy dài qua gối nhé ::>> het da beo

A89/ Áo voan AP fashion chất voan đẹp mát họa tiết lạ mắt 160k
    D99/đầm TERISA cực đẹp , form em này rất chuẩn nhé ! mặc sang và gọn người lắm , tren la ren dưới là thun cotton dày dặn nhé có hai màu trắng nâu và hồng cam đen size 85-88-91 tương đương s-M-L ::.> giá km 360k ::>> còn màu hồng như hình nhé size 85,88
    Mượn ảnh demo nhà VT

D102/ Dầm ROONI NICOLE thun hai lớp dày dặn , nhún phía trước tao dáng eo ót lắm , em này che bụng tốt mặc lên sang lắm ạ ! ! form bé ! ::>> giá km 300k ::>> còn màu đỏ cam size 10
    A88/ Áo MY MICHELLE , mạc bị thay thành TAKARA , chất thun đẹp lắm lắm form chuẩn xinh lắm ! size m , form bé tương đương s 150k
    D101/ Đầm GOERGE thun dày dặn cổ cánh sen xinh yêu lắm ạ ,form loose dễ mặc che bụng tốt có hai túi hai bên nhé tiện lợi vô cùng đi làm đi chơi gì đều ok hết ! size s, m giá km 280k
    A87/ Áo thun lệch vai CHARLLOTE RUSSE 1 bên đính kim sa đẹp lắm ý ! 150k size xs, s, m
    A86/ aó thun dáng dài body F21 cực xinh ạ ! thun mịn mặc hè thích lắm nhé freesize 100k ::>> còn 1 cai hoa màu vàng
    D98/ đầm GEORGE , chất thun dày dặn co dãn tốt có hình hoa 1 bên eo đẹp lắm ạ! Có hai màu đỏ boc đô hoa đen và đen hoa đỏ ! em này mặc sang và tôn dáng lắm ý ! giá km 280k size s,m ,L ::>> còn màu đen
    D96/ Đầm CONCEPT H cổ sen peterpan hai tầng cực đẹp ạ! Mode này các sao nhà ta đang hot lắm ạ! Màu đỏ booc đô em chỉ có size L , mau xanh tím size m , màu đo cam size s form nhỏ ! chat liệu 70% cotton 30 % polyster ::>> còn đỏ boc đô size L 320k hình váy cuối

A74/ ÁO thun INC dáng đẹp tôn dáng lắm nhé! Có hai màu hông và nâu ( hồng size s , m : nâu chỉ có size xL ) 150k ::>> còn màu nâu size xl
    A75/ Áo cotton TIMMING cực xinh ý! Màu hồng nhạt chấm bi trắng ,có them mau hoa nay nua ! em này xinh yêu lắm lắm 150k size s,m ::>> còn áo hoa thôi
    A76/ Áo 2 day AMERICAN EAGLE xanh rêu đẹp lắm ! một màu duy nhất 100k

A77/ ÁO ba lỗ cổ bèo BANANA 5 màu như hình cũng xinh ko kém gì 90k
    A79/ áo ba lỗ FREE PEOPLE ren sau lưng nhe`! độc và đẹp 150k size xs, s from to
    D90/ đầm tôn ống F21 bèo ngang ngực xinh lắm ạ! Co duy nhat size m = s form nhỏ có chun co dãn sau lưng nhé ! 160k
    D71/ đầm ZARA WOMEN limited edition , cực đẹp rất tiếc form váy to nên tầm 55kg trở lên mặc mới đẹp ạ !
    D76/ đầm thun ren F21 trên là ren lưới dưới là thun cotton nhé! Họa tiết hoa hồng rất tây size s,m , em còn mấy em lẻ tẻ post vào 1 thể ai thích mẫu gì thì pm em nhé ! ::>sieu re 180k ::> hết váy hoa
    [​IMG] [​IMG]
    A66/ Áo cổ đổ charllotr russe em này phối với áo ống bên trong thì tuyệt vời ko chê vào dâu được kiểu là lạ xinh xinh có hai màu be nhạt và tím size s,m 160k
    A56/ Áo voan HEART SOUL hai lớp bên trong có áo hai dây nhé ! dạng cánh dơi , mặc đẹp lắm ạ ! 160k freesize
    D36/ đầm cotton ARIZONA chất thun cực mịn màng mướt mịn còn hơn hàng Gap nữa ạ măc lên nhẹ tên và thoải mái lắm ! Mặc ở nhà làm đầm ngủ là tuyệt vời rất xinh nhé , màu hồng sen rất tôn da và quyến rũ 120k

A49/ áo BANANA REPUBLIC hang Cambodia , dáng áo hiệu này khỏi phải khoe nhiều chuẩn đẹp tây lắm ạ ! nhìn em nó thế thôi chứ mặc vào tôn dáng lắm ý ! size xs 180k
    D56 / ĐẦM thun kẻ H&M cực xinh ạ!tôn dáng tốt , Chât thun dày dặn mịn đẹp lắm , có ba màu kẻ rất tây size s,m ,L ::>> còn màu kẻ vàng size s,L 150k

A43 / áo thun hiệu CLOCK HOUSE xinh lắm ạ !đơn giản dễ mặc có hai màu như hình size s, m còn màu ghi xám ::>> 130k
    D48 / đầm thun F21 tay dài chất thun in gân nổi đẹp ! form chuẩn ko cần chỉnh che bụng tốt lắm ý ! có hai màu cam tuoi va cam dat nhe !::>> 150k
    D13 / đầm công sở CLOUDY co dãn vừa chất rất đẹp như kaki chun ấy , form chuan rất tôn dáng , mặc kèm thắt lưng ở giữa càng đẹp hơn size 6,8 form to nên 6= m,8=L ::>>> 150k
    ( chụp thiếu màu đen )
    D20/ Strapless Victorian Lace Dress của f21 size s ::>> 180k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mecuquayy
    Sửa lần cuối: 15/3/2012
  2. Ciao

Ciao Thành viên rất tích cực

Ðề: SAKE SHOP - VNXK xịn hàng tuyển chọn - giá cả phải chăng - update liên tục

oánh dấu lào ------------------------------------

3. PhamLinhAnh

PhamLinhAnh Thành viên tích cực

A104/ áo somi MANGO chất cực đẹp , vạt áo dài sovin hoặc thả ra trông rất hay nhé , hàng mới xuất chưa mò được hình wed ạ! 230k size xs , form rộng hai màu trắng và đen
    --> Chị muốn lấy 1 cái size M or L nhưng chắc mẫu này ko có size hả em ơi

4. mecuquayy

mecuquayy Thành viên chính thức

Mau nay form ao rong chi a ! Size to ko co hang a

5. Tomhoang

Tomhoang Banned

Cho minh xin gia cua vay D71/ đầm ZARA WOMEN limited edition (cực đẹp rất tiếc form váy to nên tầm 55kg trở lên mặc mới đẹp)

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.