Toàn quốc: VIET THAI COLLECTION - MADE IN THAILAND - MADE IN VIETNAM - mẫu hàng hè mới nhất ...

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi KemDo, 13/3/2012.

1. KemDo

KemDo Thành viên tập sự

Viet Thai Collection

MADE IN THAILAND – MADE IN VIETNAM
    Bán Buôn - Bán Lẻ
    Thời trang xách tay – Thời trang xuất khẩu – thương hiệu đình đám – giá cả Việt Nam

Địa chỉ : 23B Nguyễn Khắc Nhu – Ba Đình – Hà Nội
    (cuối phố Hàng Bún – đối diện điện lực Ba Đình)

Điện thoại liên lạc : 0914.344.449

Em nhận ship đơn hàng trên 200k trong nội thành , phí ship từ 10 - 30k tùy nơi đến ( tính từ cửa hàng ) . Các mẹ ở tỉnh thành khác có thể chuyển khoản mua hàng và người nhận sẽ trả phí ship.
    Chủ tài khoản : Lê Xuân Nga
    Số Tài Khoản : 0021000826284 ( Vietcombank )

- Hàng có thể trả lại trong 24h nếu lỗi của nhà sản xuất
    - Những mẫu nào đã hết hàng mình sẽ xóa ảnh đi cho cho các mẹ dễ theo dõi
    - Nhà em có 2 nguồn hàng chính là Made in Thailand và Made in VietNam, em up ảnh của hàng Thailand trước cho các mẹ ngắm và lựa chọn, còn hàng VietNam em sẽ tiếp tục chụp và update dần dần.
    - Hàng Thailand nhà em là hàng do chính tay em đi chọn và xách về nên các mẹ có thể yên tâm về chất lượng, mẹ nào đã mặc rồi chắc chắn sẽ nhớ đến nhà em.

A001 : Áo cotton cộc tay, dáng ôm sát, rất trẻ trung khỏe khoắn khi kết hợp với quần jean, quần short.. Có các màu như hình chụp, giá 220k.

A002 : Áo cotton tay cánh dơi, ôm sát ở phần eo, kiểu dáng trẻ trung và đặc biệt điểm nhún ở chân ngực sẽ làm eo của bạn trông nhỏ hơn. Giá 320k 1 em

A003 : Áo cotton 2 trong 1, chất liệu cotton cực mát, kết hợp màu sắc tinh tế, rất trẻ trung với quần legging hay quần short. Giá 380k cho 1 áo 3 lỗ bên trong và 1 áo 3 lỗ dài bên ngoài (có các màu như hình chụp)

A004:Áo thun 3 lỗ dáng ôm sát, chất liệu cotton thun dày nên ko bị lộ bụng, đặc biệt phần ngực có 2 lớp tạo cảm giác rất thoải mái khi mặc. Có các màu như hình chụp, Free size, giá 280k 1 em.

A006:Áo khoác nhẹ cộc tay, dáng dài, chất liệu mông-tơ-ghi ấm vào mùa đông và thoáng mát vào mùa hè, cực kỳ độc đáo. Hàng này đảm bảo là chỉ một mình nhà em có, màu như trong hình, giá 550k/ 1 em. (rất đẹp khi kết hợp với mã A005) Em này đã hết màu ghi các mẹ nhé

A007 : Ao khoác mông-tơ-ghi dáng ngắn, giá 550k/ 1em.

V001 : Váy ren 2 lớp, 1 màu đen và 1 chiếc duy nhất. Giá 520k

V003:1 mẫu váy thiết kế, chất thun lạnh với điểm nhấn là belt = kim loại đính đá cực sang cho những buổi party.., free size, giá 800k cho 1 em duy nhất. Em nó đã ra đi => SOLD

V004:Váy kẻ, cổ sơ mi, chất liệu vải thô, free size, 1 chiếc duy nhất giá 420k

V005:Váy cotton, tay cánh dơi, phần thắt dây ở dưới eo nên ko bị lộ bụng, có 2 màu đen & tím than, free size, giá 380k 1 em.

V006:1 mẫu váy hoa đặc trưng của thời trang Thái, belt nằm ở phần chân ngực, dáng chữ A cực xinh, free size, giá 480k (đã bao gồm belt)

V008:Thêm 1 mẫu váy thiết kế, chất liệu cotton mềm rủ, lệch vai vô cùng sang trọng cho các buổi tiệc, sinh nhật, đám cưới, em này màu tím chết, giá 780k => SOLD

V009:Em này về cơ bản giống e ở trên chỉ khác 1 chút về kiểu dáng, giá cũng 780k a.

V010:Áo hay váy là tùy các bác mặc ạ, có thể thêm quần legging hoặc ko cũng đc ạ, chất liệu cotton với bèo nhún ở ngực và phần tết hết sức độc đáo sau lưng. Cũng là hàng thiết kế nên chỉ có 1 chiếc duy nhất, giá 550k

V011:Váy hoa cộc tay, chất liệu vải thô, chun ở phần eo sau lưng tạo cảm giác vô cùng thoải mái khi mặc, có 2 màu như trong hình, free size, giá 480k (đã bao gồm belt) Đã hết cả 2em rồi các mẹ nhé => SOLD

V012:Váy hoa dáng bom, điểm nhấn là chiếc khóa ở ngực, kiểu dáng lạ và cực xinh, có 2 màu như trong hình, free size, giá 480k bao gồm belt => SOLD

V013:Váy voan 2 lớp, có các kiểu và màu như trong hình, giá 480k 1 em bao gồm belt

V014::Váy cotton dày, dáng ôm sát với những đường nhấn rất độc đáo, đảm bảo chỉ duy nhất tại cửa hàng nhà em. Màu sắc như hình và giá là 620k 1 em. PS: e nó free size a.

V015:Thêm 1 mẫu của nhà thiết kế Viris Zarama, váy sát nách, kết hợp 2 chất liệu thun và voan đen xếp tầng khá lạ mắt. Giá 580k cho 1 em duy nhất.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi KemDo
    Sửa lần cuối: 27/3/2012
  2. KemDo

KemDo Thành viên tập sự

Ðề: VIET THAI COLLECTION - MADE IN THAILAND - MADE IN VIETNAM - mẫu hàng hè mới nhất ...

để dành up bài...............................................

3. KemDo

KemDo Thành viên tập sự

Ðề: VIET THAI COLLECTION - MADE IN THAILAND - MADE IN VIETNAM - mẫu hàng hè mới nhất ...

để dành update thêm mẫu mới..........................................

4. HoeNhai

HoeNhai Bắt đầu tích cực

Đánh dấu để theo dõi hàng mới về..............

5. thoitrang_xinh

thoitrang_xinh Thành viên đạt chuẩn

Chúc mẹ nó đắt hàng, rảnh mời mẹ nó qua topic em nhé :D

6. KemDo

KemDo Thành viên tập sự

Cám ơn mẹ nó nhiều nhé, để mình qua mẹ nó chơi cái nào. hi hi.

7. HoeNhai

HoeNhai Bắt đầu tích cực

Váy V007 còn hàng ko mẹ nó? Size gì thế?

8. mechip11

mechip11 Thành viên tích cực

V11 bn xiền mẹ nó??????????.......................

9. KemDo

KemDo Thành viên tập sự

Váy đấy 480k mẹ nó ah! Mặc lên rất đẹp và sang

10. Le Huyen

Le Huyen Thành viên tích cực

Có quần bò ko em ơi ?????????????

11. KemDo

KemDo Thành viên tập sự

Tối nay em sẽ up quần bò, mời mẹ nó ghé lại xem

12. KemDo

KemDo Thành viên tập sự

Hàng sắp hết rồi mà bận quá chưa thời gian để chụp thêm ảnh mới