Toàn quốc: New&Used: Order UK,US, đồ VNXK xịn, gần 40pcs quần, áo, váy giá siêu rẻ,mời các mẹ!!!

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Meyeubill, 16/3/2012.

1. Meyeubill

Meyeubill Thành viên tích cực

Sau tgian bỏ bê Tớ vừa sửa lại giá rổ giảm rất nhiều, giá siêu rẻ. Đồ của tớ các mẹ từng mua rồi sẽ biết: cực mới, cực đẹp.
    Các nàng vào ủng hộ lấy tinh thần mấy nữa mẹ cháu thanh lý đến hàng đông. Hihi. Địa chỉ mua hàng: số 14 ngách 85 ngõ 211 Khương Trung - Thanh Xuân. (Ngày thường mình chỉ ở nhà buổi tối, thứ 7, cn thì cả ngày, trước khi qua các mẹ gọi cho mình nhé).
    ĐT: 0963256658
    Với đơn hàng trên 600k tớ freeship, dưới 600k các mẹ tự trả ship nhé.
    Mình đã bán với giá rất hợp lý nên các mẹ đừng mặc cả nhé, mất thời gian cả 2 bên.
    KHuyến khích các mẹ đến tận nơi xem và thử đồ, với những mẹ ở xa chọn đồ mình tư vấn nếu ưng chuyển khoản cho mình mình sẽ ship hàng nhé:
    Số tk: 0011001781964
    Chủ tk: Vũ Thị Phương
    Bắt đầu show hàng: các mẹ chịu khó kéo hết xuống nhé vì rất nhiều đồ mình xếp theo thứ tự: 1. Đồ order; 2. Váy; 3. Áo; 4. Quần;
    Còn hình là còn hàng các mẹ nhé, thanks cả nhà.
    I/ Đồ order:
    O1: Váy len MNG, tớ order nhầm size, order UK nhé, size XS, thanh lý: 600k. (hôm trước thấy có mẹ bán hàng Mỹ bán em này 1.4tr, ặc)
    II/ Chuyên đề váy:
    Những em sau đồng giá 300k:
    V1: Váy len ALYS Dress, hàng xuất xịn, len xám loang đen, dành cho các mẹ mảnh mai chút nhé vì đường cắt dưới chân ngực, mặc lên nhìn rất cute, size S: 300k
    V2: Em này mất tag, hàng xuất xịn, siêu đẹp phần trên là lụa có lớp lót như áo 2 dây, phần dưới vải tây có co giãn đi xe thoải mái, V2~72-74cm,thanh lý: 300k.
    SOLD
    V3: Cùng hiệu và kiểu với V2 trên,xuất xịn, ảnh tớ tự chụp, phối màu rất tây, size như mẫu trên: 300k. -SOLD
    V4: Dressbarn, xuất xịn, trên lụa cực mềm mịn, dưới vải tây co giãn tốt, size tương đương M xuất, v2~72-74. SOLD
    V5: DKNY size M, hàng xuất chuẩn hiệu này cực ít có các mẹ nhé, chất liệu ren mềm cực mịn, em này thì khỏi phải nghĩ cả về kiểu dáng, thương hiệu và chất liệu nhé: 300k.
    V6: Clovis size 88, xuất hàn xịn 100%, chất thun dầy mặc thu xuân hoặc mùa đông thì thêm áo khoác nhé, của tớ màu ghi xám, mượn hình của 1 bạn bán hàng trên này: 300k
    V7: Váy này tớ may, cả vải và công hơn 1T, ặc, trên là lụa dưới là ren cực đẹp, màu tím nhá, chụp bị lên thành xanh, trong có lót lụa, thanh lý: 300kSOLD

V8: Em này mất tag, hàng xuất chuẩn 100%, đẹp vô cùng, màu tím nhé, chụp lên bị thành xanh xấu quá, v2~72-74: 300kSOLD

V9: I.N Studio size 8, xuất chuẩn 100%, v2~72-74 nhé, màu sắc cực đẹp, chất thun như kiểu lazong ấy, rất đẹp: 300k
    V10: AGB Dress,V2~72-74, là xuất xịn nên size M này nó cỡ L nhỏ ấy nhé, em này dài 100, mặc dài nhưng lên dáng rất thanh lịch, pha màu cực tây, trên cotton dưới thun dầy dặn: 300k -SOLD
    V11: Em váy này là hàng fake, hãng gì chả nhớ, mặc nhìn ăn chơi sành điệu nhắm, size S, M ok: 200k

V12: HM chấm bi, TQXK, tớ mượn hình looboo nhé, size 36 nhưng form nhỏ chỉ tương đương S xuất thôi, màu xanh đen chấm trắng nhé: 250k
    Những em sau đồng giá 200k:
    V13: Em này thì xinh ơi là xinh, mất tag nhé, sz M hàng xuất xịn nhé, xuân hè 2012 hoa cỏ vẫn tràn ngập, phần vai bèo điệu lắm nếu kín thì thành cổ thuyền còn thích sexy thì kéo xuống vai nhé: 200k
    V14: Maurices size S, cotton 100% nhưng vẫn lịch sự, mặc yêu thôi rồi, cổ xếp nếp rất đẹp: 200k.SOLD
    V15: Em này tớ may, đồ may của tớ cũng rất cẩn thận trong việc chọn vải và nhà may, các nàng cứ xem tận nơi thì sẽ bít nhé, size tương đương M xuất: 200k
    V16: Gerbera size M xuất xịn, chất vải co giãn, mặc đi làm vừa lịch sự mà vẫn xinh đẹp ko khô không khốc nhé, hehe: 200k
    V17: AGB petite,V2~72-74, xuất xịn size M nhé, vải chả bít tả là gì, kiểu hơi giống linen nhưng ko nhăn nhé, có lớp lót trong, bọn tây nhiều khi nhiễu nhỉ, vải nhìn chả hở gì mà cũng có lót, mặc đi làm ok mà đi chơi thì quá xì tai:
    V18: Mất tag, vải tây có co giãn màu rất đẹp ko bít tả là màu gì, hàng xuất chuẩn V2~72-74, dài độ 100, tớ thấy phu nhân Obama rứt hay mặc kiểu này mà công nhận nhìn thanh lịch thật; còn 1 em cũng kiểu thế này mà màu xanh bộ đội tớ quên ko chụp, size tương đương S nhé: đồng giá 250k ko có lót)- SOLD

V19: AGB xuất xịn sát nách chất thun dầy dặn, co giãn thoải mái, V2~72-74cm: 200k
    V20: Atmosphere size 10 nhưng bt mặc sz 8 mặc được vì tớ là sz 8, cái này mặc không hoặc khoác vest đen ngoài, khỏi nói về độ đẹp nhé: 200k
    V21: Em này kiểu freestyle hiệu South Pole xuất xịn, màu sắc siêu đẹp, free sz S,M ok nhé: 200k
    V22: Hiệu As U wish xuất xịn, sz M, Em này là jumpsuit giả váy, hì hì, mặc cute lứm mà tớ ko hợp tuổi nữa: 250k -SOLD

V23: Hiệu Bebop, size M tương đương S thôi vì form nhỏ, dáng xoè mặc trẻ trung xinh lắm: 250k SOLD[/B]
    Những em sau đồng giá 200k:
    V24: Em này mất tag, size M hàng xuất chuẩn, kiểu freestyle: 150k
    V25: Tiana B, size S nhưng M mặc cũng được vì hàng xuất nên size thường to hơn nhé, chất như thun lazong, của tớ màu đẹp hơn, pha xanh trắng và đen, thêm thắt lưng là long lanh nhớ, web chụp ko đẹp: 100k
    V26: Váy này tớ mua của shop bán đồ may sẵn, vải kiểu lụa ko nhăn, size S hoặc M nhỏ mặc lên rất điệu nữ tính: 100k:-SOLD

V27: Váy này là hàng TQ nội địa, size S, trên voan dưới vải có co giãn, kiểu rất đẹp mặc công sở thì khỏi nghĩ: 200k
    [​IMG] SOLD
    V28: Em này tớ may, size S hoặc M nhỏ, chất kiểu đũi nhưng ko hề nhăn, hoa rất lạ và đẹp: 150k
    V29: Váy hiệu Sesini của Việt Nam ấy, tớ được tặng nhưng ko mặc, giặt rùi, size M: 150k
    III/ Các kiểu áo:
    A1: áo order Hàn Quốc, cái này trên hàng buồm bán 450k, size tương đương S,thanh lý: 150k
    A2: Vest cộc tay mặc hè hiệu Have&have xuất xịn size S, dáng lửng màu đen: 150k [​IMG]
    A3: em này ko bít hiệu gì, màu vàng như hình chụp, size S, mặc thu hè được nhé: 150k.
    A4: Vest lụa đen, tay lửng hiệu Sweet suit Petite, hàng xuất chuẩn, size S, mặc thu hè được: 150k
    A5: Vest F21 màu đen dài tay, dáng lửng, size M, cổ và khuy rất điệu, đồ F21 rất nhiều hàng lên, của tớ là xuất chuẩn: 150k
    Những em sau đồng giá 100k:
    A1: Heart soul size M, xuất chuẩn, cái này che bụng hiệu quả lắm, trước sau cổ như nhau nhưng sau có dây buộc nhé: 100k
    A2: F21 kiểu cardigan size S, chất voan, màu tây: 100k
    A3: Áo này tớ may ở Mercury kiểu thượng hải, mặc thì dáng đẹp tròn vo nhé, hehe: 100k
    A4: Jumpsuit zara basic size L nhưng tương đương M thôi nhé, chất linen: 100k
    A5: Váy hoa sát nách, chất thô mát, size S hoặc M ok: 100k
    Â6: Sơ mi MNG da báo, chất lụa, mặc lên ôm người đẹp, size S: 100k
    Â6: Sơ mi MNG xanh lá, chất lụa, mặc lên ôm người đẹp, size S: 100k
    A7: Sơ mi voan tím I.N, size S, trong có áo 2 dây lót: 100k
    Sold.
    A8: Áo cộc tay chất thô mát, màu rất đẹp, mẹ nào bầu nhỏ nhỏ mặc được, còn 1 cái màu trắng nữa mà ko nhớ để đâu quên ko chụp ảnh:
    A9: Áo vải thô trắng, chất mỏng mát nhẹ tênh, dáng dài mặc với legging hoặc ngố bò đều rất đẹp, trong có lớp lót, nếu ko ngại mỏng thì bỏ đi đc nhé, hehe: 100k
    A10: Áo vải mát lắm, kẻ tím, dáng dài, tay có khuy xắn lên nhé: 100k.
    IV/ Chuyên đề Quần:
    Q1: Quần tây F&F, size 8 petite tương đương size M nhé, hàng xuất xịn, dáng suông rộng cực mode, mặc chân dài miên man, chất rất đẹp, hiệu này các mẹ khỏi phải nghĩ nhé: 200k
    Q2: Hiệu Petro Doll size 3 cũng tương đương M, màu ghi hơi xước xước, dáng xuông rộng, tớ tuyền mặc dáng này với áo ôm ở trên nhìn sành điệu lứm: 100k
    Q3: Hiệu Hotkiss,sz 3 tương đương M, kẻ pha ghi và trắng, dáng xuông rộng: 100k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Meyeubill
    Sửa lần cuối: 23/7/2012
  2. Meyeubill

Ðề: New&Used: Order UK,US, đồ VNXK xịn, gần 40pcs quần, áo, váy giá siêu rẻ,mời các mẹ!!!

Thanks nàng, đồ của tớ cơ bản là rất mới vì tớ ít mặc. Đấy, thanh lý cả đống này mà ở nhà tủ vẫn chật ấy, huhu, chồgn sắp tốgn cổ rồi nên phải giải tán khẩn trương.

3. Meyeubill

Ðề: New&Used: Order UK,US, đồ VNXK xịn, gần 40pcs quần, áo, váy giá siêu rẻ,mời các mẹ!!!

Hihi, đang cố cai đây mà khó quá. Cứ thấy có đồ sale là lại ngập ngụa order.

4. hoangmai_baohan

hoangmai_baohan Thành viên tích cực

đồ đẹp cùng size với mình ,oánh dấu.......................................nghiên cứu

5. Meyeubill

Thanks nàng, nghiên cứu ủng hộ tớ nhé.

6. Meyeubill

12 em váy xinh đẹp đã ra đi rồi nhé, các mẹ nghiên cứu ủng hộ tớ để giải tán hết. thanks cả nhà.

7. phuongthy

phuongthy Thành viên nổi tiếng

8. Meyeubill

Là vải thô nên ko tránh được việc nó có nhăn. Chị bảo ko nhăn là nói dối, hì hì. Nhưng ko đáng kể em nhé. Ảnh chị chụp là lôi trong tủ ra ko hề là lượt gì hết. Thanks em.

9. mebehant

mebehant

ui đồ đẹp quá nàng ơi, tớ 1,53m, 47kg, 3 vòng 84-74-92 có bon chen được đồ nàng cái nào không vậy?

10. Meyeubill

Với số đo của nàng vừa những em sau nhé: V11 (màu tím, mặc lên đẹp lắm đấy), V12 (HM chấm bi xinh yêu kinh khủng), V21 kiểu freestyle (hoa văn lạ mắt,hiệu south pole nhé), V24 (em này có thêm cái belt nữa mà lúc chụp ảnh tớ quên ko để vào), V27 (cái này lên hình ko đẹp, mặc lên rất xinh đi làm đẹp mà vẫn gợi cảm,hehe), V29.Có mấy cái mà tớ còn ko up hình nữa, nàng qua nhà tớ đc thì tốt quá. Nàng nghía xem có ưng em nào ko nhé. thanks nàng.

11. mebehant

mebehant

nàng ơi, sao không up hình đồ bơi lên, tớ đang mún xem đồ bơi, nếu ưng thì sẵn tiện ship lun cùng 2 cái kia, hic.

12. Meyeubill

Hihi, tớ chụp rồi mà nhiều quá nên lẫn ko up lên đấy. Hôm nay cố gắng up lên nhé. thanks nàng.

13. nndt

nndt Thành viên tích cực

V12 dài váy bao nhiêu hả mẹ nó? Tớ thik em này lâu rồi hì

14. ngochuong202

ngochuong202 Thành viên rất tích cực

tớ cao 1m5 năng 48 kg bon chen đc cái nào ko mẹ nó

15. Auzzi

Auzzi Thành viên mới

Ban oi Minh Vao 160 nang 55 kg so do 88-74-92 co Mac vua vay nao k de to qua xem?

16. minh1204z

minh1204z Thành viên rất tích cực

Nghiên cứu em này ạ :D. Sợ rộng (_.__"). Giảm nữa ko mẹ nó :-s