PDA

View Full Version : Hội các mẹ thích hàng thùng!!!

Pages : [1] 2

habom07
04-03-2012, 02:34 PM
e chào các mẹ!e là 1 tín đồ của hàng thùng:quần áo,giày dép,túi xách..hàng thùng giá cả phải chăng,chất liệu lại tốt,rất phù hợp với thời buổi bão giá hiện nay:d e lập topic này mong các mẹ có chung sở thích vào chia sẻ kinh nghiệm của mình cho mọi người được biết,cũng như những câu chuyện buồn vui mà các mẹ đã trải qua khi đi mua hàng.chào mừng các mẹ(u)(u)(u)

hahien139
04-03-2012, 02:53 PM
em thì chả có kinh nghiệm j nên vào hóng kinh nghiệm các bác thoai

Anthao
04-03-2012, 03:18 PM
Hehe. Mình cũng là tín đồ hàng thùng: giầy dép, túi, áo khoác, đồ của con nữa. Dùng đồ nè lâu rùi thành nghiện, vừa rẻ vừa đẹp. Mình hay mua quần áo là chính. Kinh nghiệm chọn thì mình chọn những cái nào trông vẫn còn mới 1 chút, không bị dão quá, chất vải mịn sờ vào mát tay, mác áo chắc chắn không chọn cái có mác tua rua ...Cứ đi mua nhiều sẽ chọn được thôi. Hồi đầu mình không biết chọn mua phải toàn áo cũ quá về chẳng mặc được bỏ đi hết nên bây giờ rút kinh nghiệm chọn cái nào còn mới 1 chút. Nhưng các mẹ cũng cẩn thận không lại chọn phải hàng mới trộn vào đấy. Nói chung mua hàng thùng nhiều nhìn là biết hàng thùng hay hàng mới thôi
Đôi chút kinh nghiệm chia sẻ với các mẹ.

habom07
04-04-2012, 02:00 PM
tks các mẹ vào ủng hộ và chia sẻ kinh nghiệm(u).chúng ta hãy cùng nhau xây dựng topic này nhé :D e cũng xin chia sẻ với các mẹ 1 số địa điểm mà e hay lượn lờ.e bị nghiện nặng lên đi trên đường,cứ nhìn thấy chữ "hàng thùng" là e nhào vô ngay.quần áo thì e hay đi chợ Đông Tác nhất,đôi khi lên Hàng Da(từ hồi chợ chuyển xuống cái tầng hầm dứới đấy là k đi nữa)vì đắt hơn Đông Tác mà cũng ít hơn nữa.nếu đi Đông Tác tiện thì ra Hoàng Tích Trí(hàng ở đây là hàng chọn nên giá cũng đắt hơn Đông Tác các mẹ ạ)ở đây cũng có giày dép ạ.qua mấy người bạn thì biết ở chợ Thành Công cũng có nhưng mà e chưa đi lần nào.giầy dép và túi xách thì các mẹ ra Đặng Văn Ngữ nhé,chị chủ tên Oanh hàng nhà này cũng là hàng chọn nên giá cả k mềm chút nào.bán hàng đôi khi cũng khó tính đấy ạ! Đây là 1 số kinh nghiệm của e ạ! các mẹ có kinh nghiệm nhiều thì lên share cho mọi người nhé.

Anthao
04-04-2012, 02:31 PM
Hehe. Quần áo ở chợ Thành Công không nhiều lắm nhưng rẻ khoảng 15-30k/c trẻ em, có cả giày dép người lớn nữa. Thi thoảng mình cũng hay lượn ra đó. Đông Tác bây giờ đắt lắm mà còn hay bị trộn hàng nữa chứ. Lâu lâu mình cũng không đi vì thấy chủ yếu ở Đông tác là nhiều mà đắt. Mình cũng hay ra cả khu Nghĩa Đô nhưng thấy hàng ở đây không nhiều và cũng không được đẹp lắm, giá thì cũng rẻ chỉ khoảng 10-15k/chiếc trẻ em

hahien139
04-04-2012, 02:39 PM
tks các mẹ vào ủng hộ và chia sẻ kinh nghiệm(u).chúng ta hãy cùng nhau xây dựng topic này nhé :D e cũng xin chia sẻ với các mẹ 1 số địa điểm mà e hay lượn lờ.e bị nghiện nặng lên đi trên đường,cứ nhìn thấy chữ "hàng thùng" là e nhào vô ngay.quần áo thì e hay đi chợ Đông Tác nhất,đôi khi lên Hàng Da(từ hồi chợ chuyển xuống cái tầng hầm dứới đấy là k đi nữa)vì đắt hơn Đông Tác mà cũng ít hơn nữa.nếu đi Đông Tác tiện thì ra Hoàng Tích Trí(hàng ở đây là hàng chọn nên giá cũng đắt hơn Đông Tác các mẹ ạ)ở đây cũng có giày dép ạ.qua mấy người bạn thì biết ở chợ Thành Công cũng có nhưng mà e chưa đi lần nào.giầy dép và túi xách thì các mẹ ra Đặng Văn Ngữ nhé,chị chủ tên Oanh hàng nhà này cũng là hàng chọn nên giá cả k mềm chút nào.bán hàng đôi khi cũng khó tính đấy ạ! Đây là 1 số kinh nghiệm của e ạ! các mẹ có kinh nghiệm nhiều thì lên share cho mọi người nhé.
Em làm ở gần Đông tác mà thấy đông tác đắt quá nhiều lúc ngang với hàng mới

habom07
04-04-2012, 06:49 PM
Hehe. Quần áo ở chợ Thành Công không nhiều lắm nhưng rẻ khoảng 15-30k/c trẻ em, có cả giày dép người lớn nữa. Thi thoảng mình cũng hay lượn ra đó. Đông Tác bây giờ đắt lắm mà còn hay bị trộn hàng nữa chứ. Lâu lâu mình cũng không đi vì thấy chủ yếu ở Đông tác là nhiều mà đắt. Mình cũng hay ra cả khu Nghĩa Đô nhưng thấy hàng ở đây không nhiều và cũng không được đẹp lắm, giá thì cũng rẻ chỉ khoảng 10-15k/chiếc trẻ em
ở Nghĩa Đô e cũng thấy nhưng chưa mua bao giờ,vì e thấy hầu như họ đi lấy hàng"hạ sào" của mấy người ở Đông Tác thôi ạ.thì e cũng chẳng để ý giá cả ở ĐÔng Tác mấy,vì giá cả dạo này cũng đắt đỏ mà(đi mua mấy bà bán hàng hay kêu 1 kiện giờ mười mấy triệu)giày dép ở chợ Thành Công có đẹp k chị?mà giá cả thế nào ạ?

habom07
04-04-2012, 07:15 PM

vậy hả chị!!e thì đi mua cũng chẳng để ý.mà nhiều lúc cũng ngẫm thấy giờ giá cả cái gì cũng lên cả.mấy chị chỗ e mua hàng thùng đắt lắm,nhiều khi thấy đắt ngang hàng mới ạ!vụ đông thì toàn mua áo choàng,áo dạ 500-700k,blazer thì 150k-300,400k.giày dép,túi xách thì e k nói vì chỗ e hay mua ở ĐVN giá cũng chát lắm!toàn 500-hơn 1tr ạ.mặc cả 1 tí thì đổi sắc mặt rồi nói hàng dạo này đắt lắm....hàng nhà chị toàn hàng chọn đấy...xịn lắm..toàn hiệu thôi!!cũng chả biết,nhiều lúc thấy hàng cứ sao ấy!:( chị có chỗ nào mua rẻ thì chia sẻ cũng mọi người đi ạ(u)

Anthao
04-05-2012, 11:50 AM
ở Nghĩa Đô e cũng thấy nhưng chưa mua bao giờ,vì e thấy hầu như họ đi lấy hàng"hạ sào" của mấy người ở Đông Tác thôi ạ.thì e cũng chẳng để ý giá cả ở ĐÔng Tác mấy,vì giá cả dạo này cũng đắt đỏ mà(đi mua mấy bà bán hàng hay kêu 1 kiện giờ mười mấy triệu)giày dép ở chợ Thành Công có đẹp k chị?mà giá cả thế nào ạ?
Giày dép ở đay mình thấy có 2 hàng, 1 hàng của anh con trai, 1 hàng của bác trung tuổi, mình thấy hay bị lẫn hàng thùng và hàng cũ (hàng của TQ ý). Giá cả thì rẻ, có đôi có mấy chục. Nếu bạn thích bạn có địa chỉ nữa là chợ Giảng Võ (từ 178 Giảng Võ- Cục thuế TP Hà Nội rẽ xuống lối Trần Huy Liệu, ngay lối rẽ trái đầu tiên bạn đi thẳng vào là nhìn thấy)tầm 4-6h30 chiều có 1 chị bán giầy dép hàng thùng ở đó. Mình thấy hàng cũng được, giá cả cũng không quá đắt, lần trước mình mua 1 đôi búp bê là 130k. Mà ở đó cũng có cả quần áo đấy. Quần áo thì mình chưa mua ở đây bao giờ nên không biết thế nào

huongsau82
04-05-2012, 12:02 PM
T hay mua hàng thùng ở khu Bách Khoa, giày và túi ở Hàng Tre, thi thoảng vào Đông Tác.
Ở trong Hồ Đắc di cũng có 1 cửa hàng giá rất ok, hàng bình thường ko phải hàng chọn, năm ngoái t mua cho con t có 7k/1 chiếc.

habom07
04-05-2012, 07:25 PM
T hay mua hàng thùng ở khu Bách Khoa, giày và túi ở Hàng Tre, thi thoảng vào Đông Tác.
Ở trong Hồ Đắc di cũng có 1 cửa hàng giá rất ok, hàng bình thường ko phải hàng chọn, năm ngoái t mua cho con t có 7k/1 chiếc.
ở BK cũng có hàng thùng ạ.giày và túi ở Hàng Tre có đc k chị(e cũng chưa biết là chỗ nào)?ở trong Hồ Đắc Di là hàng bán quần áo phải k ạ?

habom07
04-12-2012, 01:39 PM
ở BK hình như là chỉ bán sáng thôi phải k các mẹ;)).bán sáng sớm thế nhà e xa thế làm sao mua đc chứ(cái tội hay ngủ nướng!) ôi khổ thật là khổ=))

mai_loan_2005
04-12-2012, 01:50 PM
m thì hay đi đông tác nhưng giờ thấy chợ đó chán lắm, nhà m có mẹ nào hay đi đập kiện k lúc nào đi cho e theo với, e chưa đi đập kiện lần nào :(:(

habom07
04-12-2012, 03:04 PM
chợ Đông Tác giờ cũng thấy k thích đi như hồi đầu nữa!hồi mới biết đến hàng thùng thì 1 tuần đi 2 lần(đấy là tối thiểu):D.e cũng chưa đi đập kiện bao giờ:D

huongsau82
04-13-2012, 10:58 AM
ở BK cũng có hàng thùng ạ.giày và túi ở Hàng Tre có đc k chị(e cũng chưa biết là chỗ nào)?ở trong Hồ Đắc Di là hàng bán quần áo phải k ạ?

ở BK hình như là chỉ bán sáng thôi phải k các mẹ;)).bán sáng sớm thế nhà e xa thế làm sao mua đc chứ(cái tội hay ngủ nướng!) ôi khổ thật là khổ=))

Ở BK có 3hàng bán cả ngày, còn 1 hàng ở trong dãy chợ thì cô ý bán từ 1h chiều các mẹ ah!
T rất thích mua ở trong đấy, thử thoải mái, ng bán hàng dễ chịu lắm! Đặc biệt là cô bán buổi chiều, rất hợp gu với t, quần áo trẻ con của cô ý thì giá ok lắm.
T mua ở đó 10 năm nay rồi ý chứ! Từ hồi áo sơ mi bán có 5k/cái ( hàng da là 20-30k).

Giầy và túi ở hàng tre là nhà c Út, 2 chị e bán là người SG, nói chung giá cả rất hợp lý chứ ko trên trời như ở chỗ giày Kim Liên bi giờ đâu, thi thoảng rẽ vào đó t mua được túi và giày miễn chê luôn, hehe! Đặc biệt là túi xách, cái túi đó đẹp và xịn long lanh, thích nhất trong cái tủ túi của t cho đến tận bi giờ. Chắc túi đó mà mua ở Kim Liên hay hàng túi hàng thùng ở Đặng Văn NGữ chắc ko dưới 2tr. hehe!:)

huongsau82
04-13-2012, 11:04 AM
m thì hay đi đông tác nhưng giờ thấy chợ đó chán lắm, nhà m có mẹ nào hay đi đập kiện k lúc nào đi cho e theo với, e chưa đi đập kiện lần nào :(:(

Ko nhất thiết phải đi lúc đập kiện đâu mẹ nó ah, vì lúc đấy bạn phải mua đắt hơn rồi cũng chưa chắc đã là hàng đẹp!

Ví dụ đầu mùa năm nay lúc trời còn rét ý, mọi ng mở kiện hè, các mẹ đi mua lúc đó chắc chắn là đắt và cũng chưa nhiều hàng.
Bi giờ đi mua là cực ok vì hàng all đều mở là hàng hè, giá cũng mềm hơn hẳn, ng bán hàng họ cứ nói đầu mùa đắt nhưng nhiều đồ đẹp rồi 1 2 tháng nữa chả lấy đâu ra đồ đẹp... kệ họ, bài kinh điển của dân bán hàng thùng, kinh nghiệm của t là ko phải như thế, bi giờ bắt đầu vào mùa nhiều đồ hơn đẹp hơn và rẻ hơn.

Riêng quần áo mùa thu đông, các mẹ nên rục rịch đi mua vào tháng 8, 9 vì đến tháng 11 và 12 thì hết đồ đẹp thật đó.

huongsau82
04-13-2012, 11:07 AM
Ô, viết đến đây t lại nghĩ ra tại sao mình ko trao đổi hoặc nhượng lại quần áo hàng thùng nhỉ. hehe!
Nói về áo khoác t nhiều lắm, ko còn tủ mà để.
Bi giờ t có 1 cái áo lông màu ghi lông chuột dáng ok lắm nhưng mặc nhiều rồi nên chán, rất sẵn lòng để lại 1 mẹ nào đó mê hàng thùng.

mai_loan_2005
04-13-2012, 07:26 PM
Ko nhất thiết phải đi lúc đập kiện đâu mẹ nó ah, vì lúc đấy bạn phải mua đắt hơn rồi cũng chưa chắc đã là hàng đẹp!

Ví dụ đầu mùa năm nay lúc trời còn rét ý, mọi ng mở kiện hè, các mẹ đi mua lúc đó chắc chắn là đắt và cũng chưa nhiều hàng.
Bi giờ đi mua là cực ok vì hàng all đều mở là hàng hè, giá cũng mềm hơn hẳn, ng bán hàng họ cứ nói đầu mùa đắt nhưng nhiều đồ đẹp rồi 1 2 tháng nữa chả lấy đâu ra đồ đẹp... kệ họ, bài kinh điển của dân bán hàng thùng, kinh nghiệm của t là ko phải như thế, bi giờ bắt đầu vào mùa nhiều đồ hơn đẹp hơn và rẻ hơn.

Riêng quần áo mùa thu đông, các mẹ nên rục rịch đi mua vào tháng 8, 9 vì đến tháng 11 và 12 thì hết đồ đẹp thật đó.

hihi thế à mẹ nó, m cũng nghe mọi người nói nên hơi tò mò :):)mẹ nó hay đi ở đâu m thì toàn đi đông tác cũng có đi giáp bát mấy lần nhưng chẳng bít chỗ nào khác, m có nghe các mẹ bên WTT nói là có chợ nào khác nữa í :):)

huongsau82
04-14-2012, 12:28 PM
hihi thế à mẹ nó, m cũng nghe mọi người nói nên hơi tò mò :):)mẹ nó hay đi ở đâu m thì toàn đi đông tác cũng có đi giáp bát mấy lần nhưng chẳng bít chỗ nào khác, m có nghe các mẹ bên WTT nói là có chợ nào khác nữa í :):)

Có nhiều lắm mẹ nó ah!
Khu Hoàng Văn Thái cũng có 1 hàng j đó, khu Kim Ngưu, trong khu Vũ Trọng Phụng cũng có, nhưng mà thi thoảng t tiễn đi qua t mới vào còn t chỉ ra BK thôi.

mecutivacutit
04-14-2012, 09:13 PM
He he hôm nay mới biết mục này. Đọc được nhóm này. Hay quá. Các mẹ cho mình ké một tí. Mình cũng biết đi hàng thùng nhưng nghiện nặng rồi. Cứ rỗi là đi. Và bây giờ đang thích mua túi da hàng thùng. Mẹ nào có kinh nghiệm xin chia sẻ. Đi chợ Đông tác, Kim Liên mua túi mà họ nói đắt kinh toàn bảo 1trieeu, mình không biết mặc cả bao nhiêu nữa. Có lần thử mặc cả cái túi da đeo chéo nhỏ xíu 300k mà bán hàng dứt khoát không bán.

harilama
04-14-2012, 09:20 PM
Đúng r đó ạ, nhiều cái còn đắt hơn cả hàng mới ý chứ. Hồi đông e qua đó mua cái áo dạ, nhìn dáng cũng khác okie, ko còn mới lắm, nhưng hỏi thì chủ quán bảo hàng Hàn Quốc, 1 tr 200K. Ưng giá hãy thử>>> chán quá chả buồn thử luôn ý ạ. Với giờ ở ĐÔng Tác em thấy hàng Trung Quốc nhiều lắm ạ, hihi thùng Trung Quốc đây.

loveintheair
04-15-2012, 09:49 AM
Em cũng thích đồ hàng thùng. Rẻ mà độc nhưng mỗi cái là phải kiên nhẫn và có nhiều thời gian chọn lựa. :-(

Em mới tham gia một chợ bán đồ cũ tên là Hanoi Flea Market tổ chức hôm 4/3 ở Tô Ngọc Vân. Ở chợ này các gian hàng tự mang đồ cũ của mình ra bán, chất lượng vẫn còn tốt và giá cả thì đương nhiên là hết sức hợp lý. Mua đồ ở chợ này thì không bị cái mùi 'sida' ám vào người như khi lựa đồ ở mấy cửa hàng thùng. Em mua được mấy cái áo phông rẻ lắm, chỉ có 20 - 20.000đ/cái. Ngoài ra còn rất nhiều các mặt hàng váy vóc, phụ kiện, túi xách, giầy đồ đã qua sử dụng các bạn ấy đem ra bán.... Mà các gian hàng ở đây cũng "chất" lắm, với tiêu chí hàng độc và giá cả hợp lý nên không giống với chợ đêm ở trên Hàng Ngang Hàng Đào chút nào.

Lần tiếp theo họ sẽ tổ chức chợ này vào ngày CN 6/5 tới ở 1 sân bóng rất rộng trên đường Âu Cơ, ngay cạnh sông Hồng. Em đang rất háo hức để đi tiếp. Mỗi lần đi chợ này tốn nhièu tiền quá vì cái gì cũng muốn mua, nhưng mà rất vui. Có chị nào đi với em lần này không?

Mọi người vào trang web của họ để xem thêm chi tiết nhé: www.hanoifleamarket.com

ninabag.com
04-15-2012, 10:12 AM
Tớ cũng mê hàng thùng lắm, đặc biệt là các thể loại phụ kiện túi, giày, khăn :)

ninabag.com
04-15-2012, 10:16 AM
Em cũng thích đồ hàng thùng. Rẻ mà độc nhưng mỗi cái là phải kiên nhẫn và có nhiều thời gian chọn lựa. :-(

Em mới tham gia một chợ bán đồ cũ tên là Hanoi Flea Market tổ chức hôm 4/3 ở Tô Ngọc Vân. Ở chợ này các gian hàng tự mang đồ cũ của mình ra bán, chất lượng vẫn còn tốt và giá cả thì đương nhiên là hết sức hợp lý. Mua đồ ở chợ này thì không bị cái mùi 'sida' ám vào người như khi lựa đồ ở mấy cửa hàng thùng. Em mua được mấy cái áo phông rẻ lắm, chỉ có 20 - 20.000đ/cái. Ngoài ra còn rất nhiều các mặt hàng váy vóc, phụ kiện, túi xách, giầy đồ đã qua sử dụng các bạn ấy đem ra bán.... Mà các gian hàng ở đây cũng "chất" lắm, với tiêu chí hàng độc và giá cả hợp lý nên không giống với chợ đêm ở trên Hàng Ngang Hàng Đào chút nào.

Lần tiếp theo họ sẽ tổ chức chợ này vào ngày CN 6/5 tới ở 1 sân bóng rất rộng trên đường Âu Cơ, ngay cạnh sông Hồng. Em đang rất háo hức để đi tiếp. Mỗi lần đi chợ này tốn nhièu tiền quá vì cái gì cũng muốn mua, nhưng mà rất vui. Có chị nào đi với em lần này không?

Mọi người vào trang web của họ để xem thêm chi tiết nhé: www.hanoifleamarket.com
hay quá, tớ muốn đi quá, mỗi tội ở xa lắc xa lơ

bibimum
04-15-2012, 10:17 AM
Trước mình thỉnh thoảng lượn ở chợ Hàng Da cũ, thích cực ý, vì hồi đấy chợ đông, hàng trông rất đẹp mà rẻ, từ ngày xây chợ mới mình chẳng bao giờ đi mua đồ hàng thùng nữa, vì đi qua hàng thùng ở chỗ Kim Liên nhìn cứ cũ cũ bẩn bẩn thế nào ý, trông ko mê đc

qlien84
04-15-2012, 10:23 AM
hàng thùng thì nhiều ng mê lắm các chị ah, e cũng vì mê mẩn mà kinh doanh đấy ah

bexinh_12
04-15-2012, 10:27 AM
Nếu các mẹ có địa chỉ cụ thể thì đưa lên đây cho chị em tham khảo. E chưa bao giờ đến các chợ này nên k biết lựa chọn hay mặc cả thế nào

huongsau82
04-15-2012, 07:05 PM

Mẹ nó nhớ rủ t nhé! T rất nhiều đồ, giày dép túi xách cần thanh lý nè!

habom07
04-19-2012, 12:46 PM
Ô, viết đến đây t lại nghĩ ra tại sao mình ko trao đổi hoặc nhượng lại quần áo hàng thùng nhỉ. hehe!
Nói về áo khoác t nhiều lắm, ko còn tủ mà để.
Bi giờ t có 1 cái áo lông màu ghi lông chuột dáng ok lắm nhưng mặc nhiều rồi nên chán, rất sẵn lòng để lại 1 mẹ nào đó mê hàng thùng.
chị cứ chụp ảnh rồi up lên cho mọi người xem nhé:D e thấy đây cũng là ý kiến hay:)

habom07
04-19-2012, 12:48 PM
mẹ nó cứ chăm chỉ vào topic nha!mọi người lên đây đều chia sẻ kinh nghiệm hết:D

habom07
04-19-2012, 12:58 PM
He he hôm nay mới biết mục này. Đọc được nhóm này. Hay quá. Các mẹ cho mình ké một tí. Mình cũng biết đi hàng thùng nhưng nghiện nặng rồi. Cứ rỗi là đi. Và bây giờ đang thích mua túi da hàng thùng. Mẹ nào có kinh nghiệm xin chia sẻ. Đi chợ Đông tác, Kim Liên mua túi mà họ nói đắt kinh toàn bảo 1trieeu, mình không biết mặc cả bao nhiêu nữa. Có lần thử mặc cả cái túi da đeo chéo nhỏ xíu 300k mà bán hàng dứt khoát không bán.
chuẩn rồi mẹ nó ạ;)) Đông Tác,Đặng Văn Ngữ ấy ạ đắt kinh khủng.đi vào chợ Đông Tác em thấy 1 hàng bán túi,giày dép e còn thấy rẻ chứ vào Đặng Văn Ngữ vừa đắt,hàng chỉ đc hồi đầu thôi các mẹ ạ,chứ giờ hàng của nhà này chán lắm.giá cả thì chém kinh khủng,mặc cả 1 tí thì dè bỉu này nọ.. các mẹ cứ thử động vào giày,túi có chữ made in italy hay châu âu..gì gì đó mà xem,"e ơi hiệu đấy,xin lắm!!" rồi tha hồ bị chém.hôm trước e mua đôi giày ở đấy,về chán lắm mà lại đắt 450k:( chẳng biết hôm đấy e thế nào(e hay ngại vì hôm đấy e là ng mở hàng),sz giày bé nữa chứ.hix...về để đấy có đi đâu:((

habom07
04-19-2012, 01:02 PM
Đúng r đó ạ, nhiều cái còn đắt hơn cả hàng mới ý chứ. Hồi đông e qua đó mua cái áo dạ, nhìn dáng cũng khác okie, ko còn mới lắm, nhưng hỏi thì chủ quán bảo hàng Hàn Quốc, 1 tr 200K. Ưng giá hãy thử>>> chán quá chả buồn thử luôn ý ạ. Với giờ ở ĐÔng Tác em thấy hàng Trung Quốc nhiều lắm ạ, hihi thùng Trung Quốc đây.
vâng đúng rồi chị ạ:( buồn ơi là buồn.hqua e đi mỏi hết cả chân,nóng vã mồ hôi mà k mua đc bất cứ thứ gì.hix..lần đầu từ hồi biết mua hàng thùng mà về tay k.hàng TQ trong đấy thì mua làm gì,lại còn đắt.thà mua hàng made in vn còn hơn.nói đắt hơn cả hàng mới,ghê mấy ng bán hàng quá:((

namhangthung
04-19-2012, 01:03 PM
Gần 06 năm em dùng hàng thùng. Có thời gian bán cả hàng 2nd. Công nhận hàng thùng có quá nhiều mẫu đẹp, xịn. Giá trước đây thì mềm nhưng giờ thì cao rồi, người ta bán giá cao gần bằng đồ mới hi hi

habom07
04-19-2012, 01:04 PM

hay quá nhỉ!!mng xem qua đi rồi có gì tụ họp nhau cùng đi nha:)

habom07
04-19-2012, 01:07 PM
Trước mình thỉnh thoảng lượn ở chợ Hàng Da cũ, thích cực ý, vì hồi đấy chợ đông, hàng trông rất đẹp mà rẻ, từ ngày xây chợ mới mình chẳng bao giờ đi mua đồ hàng thùng nữa, vì đi qua hàng thùng ở chỗ Kim Liên nhìn cứ cũ cũ bẩn bẩn thế nào ý, trông ko mê đc
từ hồi hàng da xây chợ mới e cũng chưa đi lại lần nào,còn hàng ở Kim Liên e chẳng mua bao giờ,vì thấy nó giống đồ mà bọn ăn cắp đc của ngta mang ra đấy bán ấy!

habom07
04-19-2012, 01:09 PM
Nếu các mẹ có địa chỉ cụ thể thì đưa lên đây cho chị em tham khảo. E chưa bao giờ đến các chợ này nên k biết lựa chọn hay mặc cả thế nào chị cứ yên tâm lên đây nhé.mng sẽ chia sẻ kinh nghiệm.

Bông ú
04-19-2012, 01:12 PM
tớ cũng thích hàng thùng, nhg chỉ chọn đc đồ cho con chứ mẹ thì bé quá, chả vừa ^^
Tớ hay đi chợ Đông Tác, nhg bj đắt kinh lên đc..

huongsau82
04-19-2012, 02:18 PM
tớ cũng thích hàng thùng, nhg chỉ chọn đc đồ cho con chứ mẹ thì bé quá, chả vừa ^^
Tớ hay đi chợ Đông Tác, nhg bj đắt kinh lên đc..

Bông Ú cũng lượn vào đây ah!
Khi nào đi ới c, c dẫn ra BK nhé!

habom07
04-21-2012, 03:06 PM
e có đôi giày hàng thùng mới mua,sz 225 made in japan.mua chưa đi lần nào vì hơi cức chân(e đi 37=235,k hiểu hôm đó ma sai quỷ khiến thế nào mà e lại lấy)mẹ nào có nhu cầu hem ạ?mua mới 450k,giờ e nhượng lại 300k.
http://nl4.upanh.com/b4.s27.d1/241fb08d45dab1b8d3294d8e7dabed54_43726364.p1000129 .jpg (http://www.upanh.com/p1000129_upanh/v/3rx11t5h3wi.htm)

mecutivacutit
04-22-2012, 03:05 PM
Có mẹ nào biết địa chỉ chợ hàng thùng ở Hàng tre chỉ cho mình với..............
Thỉnh thoảng mình vẫn đi mua đồ second hand của người nước ngoài ở Việt Nam chuẩn bị veef nước hay ra phết. Cứ ước ao mình cũng tổ chức được như họ. Các mẹ trên này nhiều đồ thanh lý nhưng toàn làm ăn nhỏ lẻ trên mạng. Giá mà có cái sân rộng rồi mời các mẹ đến bán đồ thanh lý giao lưu thì tốt quá. Năm ngoái mình cũng lập cái topic mở ngày hội thanh lý nhưng k có địa điểm nên thất bại thảm hại

me_gau booth
04-23-2012, 01:24 PM
oái hôm nay mới thấy hội này,mình cũng thích đồ hàng thùng lắm và cũng đã có kinh nghiệm dùng 10 năm nay rồi, trc đây mình hay đi mua ở trên chợ hàng da,nhưng là mua nước đầu mở kiện nhưng bây giờ thì thỉnh thoảng lên đó thôi vì mới mua dc 2 hàng đầu tiênn ở chợ đông tác kim liên,ngày nào cũng mở kiện trẻ con và ng lớn đều có hết,quan trọng giá thì rất hợp lý.tặng mọi ng ảnh mấy đôi giày mình mua hàng thùng.có cả những đôi hàng hiệu nữa mà giá thì ko hiệu chút nào :D

http://i968.photobucket.com/albums/ae163/me_gaubooth/IMG_04411.jpg

Anthao
04-23-2012, 01:30 PM
oái hôm nay mới thấy hội này,mình cũng thích đồ hàng thùng lắm và cũng đã có kinh nghiệm dùng 10 năm nay rồi, trc đây mình hay đi mua ở trên chợ hàng da,nhưng là mua nước đầu mở kiện nhưng bây giờ thì thỉnh thoảng lên đó thôi vì mới mua dc 2 hàng đầu tiênn ở chợ đông tác kim liên,ngày nào cũng mở kiện trẻ con và ng lớn đều có hết,quan trọng giá thì rất hợp lý.tặng mọi ng ảnh mấy đôi giày mình mua hàng thùng.có cả những đôi hàng hiệu nữa mà giá thì ko hiệu chút nào :D

Híc, mẹ này có giá dép đồ sộ thế. Nàng chọn ở đâu mà đẹp nhỉ...

me_gau booth
04-23-2012, 01:40 PM

hihi thú thật với mẹ nó đây chỉ là 1 phần trong đống giày dép hàng thùng của mình thôi,mình hay lang thang ở các nơi bán giày sida ..chợ hàng da,hàng tre,bạch mai,kim liên,ng công trứ....
nhiều khi mua nhiều quá toàn phải đem giấu đi,ko chồng biết dc thì chít.:rolleyes:

hahien139
04-23-2012, 01:43 PM

Hum nào bác đi thì gọi em với, đi theo học hỏi kinh nghiệm.HJHJ. Em thì chưa mua bjo nên chả bít mua thế nào

habom07
04-26-2012, 12:50 PM

chị nhiều giày dép quá!hâm mộ quá:) e mua nhiều khi cũng phải giấu đi đấy ạ:))

habom07
05-04-2012, 04:55 PM

sắp tới 6/5 rồi có mẹ nào đi cái này hem ạ?:) e đag tính đi thử xem thế nào đây:d

mechitbong
05-04-2012, 11:53 PM
các mẹ hôm nào đi ĐÔng Tác thì rủ em với e k biết chọn đồ

mamadoanh
05-05-2012, 12:13 AM
chị cũng mê hàng thùng lắm cả nhà ạ,hôm naour nhau đi chợ au cơ đê

huongsau82
05-05-2012, 09:55 AM
hoi truoc minh cung hay mua giày dép hàng thùng nhung bi gio minh thay dat va mat thoi gian lam. nen giay di mua do moi cho nhanh vay.

habom07
05-05-2012, 07:18 PM
chị cũng mê hàng thùng lắm cả nhà ạ,hôm naour nhau đi chợ au cơ đê
mai rồi chị!!mai trời mát thế này đi là chuẩn đấy các chị ạ;))buổi sáng có tí việc lên e sẽ đi buổi chiều!!

habom07
05-12-2012, 09:54 AM
trời ạ là trời hôm rồi có mẹ nào đi k vậy?e bận chút việc k đi đc chứ:(( thấy mng nói đi cũng hay lắm.nhưng mà hô đấy trời mưa nên cũng lụt lội lắm:))mẹ nào đi vào đây chia sẻ nhé:)

mai_loan_2005
05-25-2012, 11:36 PM
Các mẹ ai mua đồ của chị liên hàng thùng nổi tiếng bên muare chưa ạ? Hôm nay e đọc bài của c ấy thấy nhìu đồ lắm giá cũng cao cao k bít chất lượng thế nào :)

qlien84
05-26-2012, 01:07 PM
Các mẹ ai mua đồ của chị liên hàng thùng nổi tiếng bên muare chưa ạ? Hôm nay e đọc bài của c ấy thấy nhìu đồ lắm giá cũng cao cao k bít chất lượng thế nào :)

hi,c gái ơi, e ghi giá thế thôi chứ chưa bgio bán giá cao vậy ,cả, bao giơ cũng rẻ hơn nhiều lắm đấy, phông từ 40k-70k ,mà hàng nhà e chọn lọc rồi chứ ko tạp nham đâu,sợ các chị đến nhà e ham hố quá ko về đc nữa ý chứ. ah, đầu tháng 6 e đi đánh hàng thu đôg, chuẩn bị có chương trình giảm giá hàng hè :
- 100k/ 3 áo phông, sơ mi...
- 50k / váy
- sóc,ngố : 25k/c nhé

Ngocruby
05-27-2012, 11:46 PM
Hôm nay mình mới biết topic này, hay quá. Mình đang tập tành kinh doanh bán hàng thùng đây ạ. Mình đã có thâm niên dùng và mua hàng thùng 20 năm nay rồi đấy nhưng giờ mới tập bán xem sao. Tuần sau mình sẽ up ảnh hàng nhà mình lên để các mẹ ngắm và ủng hộ mình nhé.Hy vọng khi mở hàng các mẹ sẽ đến ủng hộ đông và không làm các mẹ thất vọng. Mình cảm ơn cả nhà trước nhé.

Pa2ya
05-28-2012, 12:58 AM
e cũng là 1 tín đồ của hàng thùng, thi thoảng đi ngó chợ đông tác chịu khó mày mò lục đc nhiều đồ độc mà vẫn mới tinh :d

echxanh82
05-28-2012, 02:51 PM
Tớ cũng thích đồ hàng thùng, trước hay đi Đông Tác, nhưng bây giờ hàng ở đấy đắt và nhiều hàng TQ quá!
Không bit ở BK có như vậy ko?

mai_loan_2005
05-28-2012, 03:31 PM
hi,c gái ơi, e ghi giá thế thôi chứ chưa bgio bán giá cao vậy ,cả, bao giơ cũng rẻ hơn nhiều lắm đấy, phông từ 40k-70k ,mà hàng nhà e chọn lọc rồi chứ ko tạp nham đâu,sợ các chị đến nhà e ham hố quá ko về đc nữa ý chứ. ah, đầu tháng 6 e đi đánh hàng thu đôg, chuẩn bị có chương trình giảm giá hàng hè :
- 50k / váy

hi vậy ạ e tò mò quá nên hỏi qua các mẹ xem thế nào,hôm sau nhất định phải sang c mới đc, e muốn đi lắm rùi :) c ơi e muốn bật kiện đông lúc nào thì c mở kiện ạ. :):)

mechitbong
05-28-2012, 03:37 PM
hàng thùng cũng là hàng cũ, vậy các mẹ qua ủng hộ em đi, hàng em toàn mới dùng ít thôi nhưng em sắp ra ở riêng nên cần tiết kiệm tiền, các mẹ qua ủng hộ em nhé, em sẽ còn up quần áo lên nữa ạ.

Ngocruby
05-28-2012, 10:10 PM
hàng nhà mình đây ạ, mời các mẹ ghé qua ủng hộ mình nhé.
http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/579370-H%C3%A0ng-th%C3%B9ng-ng%E1%BB%8Dc-th%E1%BB%A7y-%C4%91%E1%BA%A3m-b%E1%BA%A3o-r%E1%BA%BB-%C4%91%E1%BA%B9p-nh%E1%BA%A5t-lcm

unin789
05-29-2012, 03:05 AM
ối em là em mê món này lắm ý ạ

maipham7678
05-30-2012, 03:01 PM
Mình thích mua giày, mẹ nào có giá giày hơi bị khủng đó chỉ cho các mẹ chỗ mua với nhỉ?????????/

bongxinh2910
06-05-2012, 10:58 AM
Cho em dia chi hang thung o Hang Tre voi cac me...

mecutivacutit
06-05-2012, 02:06 PM
Cho em dia chi hang thung o Hang Tre voi cac me...
Hang thùng ở phố Hang Tre ngay đầu phô nhé. Dễ tìm lắm. rồi minh bắt ông xã chở đi mua túi, mua đc túi đẹp, giá tốt. Mua ở hang có mặt tiền nhỏ nhiều hàng, chị bh xởi lởi. Minh đc đưa đi nên k nhớ đg. Để tối hỏi ox rồi pm mẹ nó nhá

mecutivacutit
06-05-2012, 02:13 PM
các mẹ ơi hôm nào off line đi. Minh muốn cùng đi mua sắm. Mình chăng biêt chợ hàng thùng nào cả ngoài Đông tác và mới rồi lên hang tre. Off line mua sắm rồi caffe nhé. Mẹ nào ủng hộ giơ tay ạ

bongxinh2910
06-06-2012, 10:40 AM
Hang thùng ở phố Hang Tre ngay đầu phô nhé. Dễ tìm lắm. rồi minh bắt ông xã chở đi mua túi, mua đc túi đẹp, giá tốt. Mua ở hang có mặt tiền nhỏ nhiều hàng, chị bh xởi lởi. Minh đc đưa đi nên k nhớ đg. Để tối hỏi ox rồi pm mẹ nó nhá
Cảm ơn mecutivacutit nhe, hjhj, co dia chi cu the thi pm minh voi nhe^^. mà mặc cả thế nảo hả mẹ nó???

maipham7678
06-06-2012, 01:57 PM
Mình cũng hóng địa chỉ đó,........................

Hương Điệp
06-06-2012, 06:33 PM
Em biết thì ở Tôn Thất Tùng là phố chuyên đồ hàng thùng đó ạ.Nhưng mà xa quá nên em không tiện qua đó.Đi đường thấy cũng có nhiều nhà bán đồ hàng thùng.Hôm em đi qua đường Thanh Nhàn (gần công viên ) ,rẽ vào 1 cửa hàng nhìn cũng to đẹp,nhiều hàng,túi,quần áo...cơ mà hỏi giá thì cũng toàn giá không phải hàng thùng.Chắc chắn hơn là em thấy 1 con canh,mặc 1 bộ mà áo thì em không rõ chứ cái quần thì đúng là bộ ngủ của em hồi em mua mới ở Quảng Ninh là 85k(mua chữa cháy vì không mang theo đồ ngủ ).Về đây thấy bộ đó được chủ nhà kết hợp lại cùng áo khác,em hỏi giá thì giá là 200k.Cô ý khẳng định không giảm giá vì đấy là hàng chuẩn không có bộ thứ 2 :| Hỏi và biết thế rồi nên em cũng không giám hỏi gì nhiều,mua 1 cái váy với giá 180k mang về,không sờ tới tí nào luôn ạ.Bây giờ em vẫn thỉnh thoàng dùng hàng thùng vì thật sự nếu mình để ý mình sẽ chọn được đồ tốt mà rẻ.Hồi mới mua em cũng bị nhầm vài cái nhưng không đáng lắm vì em mua toàn 15k tới 30k nên coi như để biết mà sau còn mua.

Hương Điệp
06-06-2012, 06:47 PM
- 50k / váy

Em có tới nhà chị này rồi,công nhận là hàng nhà chị ý nhiều mà cũng có cái đẹp,chị cũng nhiệt tình nữa,nhưng mà hồi đó em mới mua đồ hàng thùng nên chưa biết như thế nào,hỏi giá,thật ra không cao nhưng vẫn sợ sợ,thế là không lấy về cái nào :D bây giờ yên tâm rồi mà hàng em thấy chị up lên cũng nhiều cái đẹp đấy chứ.Hồi em tới là em tự bới chứ không được thấy rõ từng cái,nhà chị để nhiều lắm nên em ngại việc tìm tìm... :D Hay là cái nào xinh xinh chị để ra ngoài ,hoặc treo canh cho các mẹ dễ xem chị ạ .

habom07
06-09-2012, 08:06 PM
Em có tới nhà chị này rồi,công nhận là hàng nhà chị ý nhiều mà cũng có cái đẹp,chị cũng nhiệt tình nữa,nhưng mà hồi đó em mới mua đồ hàng thùng nên chưa biết như thế nào,hỏi giá,thật ra không cao nhưng vẫn sợ sợ,thế là không lấy về cái nào :D bây giờ yên tâm rồi mà hàng em thấy chị up lên cũng nhiều cái đẹp đấy chứ.Hồi em tới là em tự bới chứ không được thấy rõ từng cái,nhà chị để nhiều lắm nên em ngại việc tìm tìm... :D Hay là cái nào xinh xinh chị để ra ngoài ,hoặc treo canh cho các mẹ dễ xem chị ạ .
vậy à chị:D hnào e cũng ghé qua thử xem thế nào:))

trang1912
06-11-2012, 02:19 PM
Mình thì mới bon chen đồ hàng thùng được mấy tháng nay, bon chen hàng hè cho con gái ở một bạn trên lamchame (nhà ở Trần Đại Nghĩa), cứ 30k/cái đồ trẻ con bất kể cái gì, cũng nhặt được nhiều váy cho con gái xinh phết, cả áo phông và quần nữa, nhưng mình kết nhất là váy :D
Sau đó thì được bạn bè lôi kéo ra Đông Tác cũng bon chen cả đồ người lớn và trẻ con, giờ cũng nghiện ngập rùi, hihi, nhưng ở Đông Tác mình chỉ lượn đúng mấy hàng quen thôi vì ko phải mặc cả, các hàng khác nói thách kinh quá chả biết đường nào mà lần, thường quen rồi thì cứ mở kiện mới họ lại nhắn tin cho mình qua chọn, chọn hàng mới mở kiện đắt hơn nhưng nhiều cái ngon lành lắm

maipham7678
06-11-2012, 02:38 PM
Mình thì mới bon chen đồ hàng thùng được mấy tháng nay, bon chen hàng hè cho con gái ở một bạn trên lamchame (nhà ở Trần Đại Nghĩa), cứ 30k/cái đồ trẻ con bất kể cái gì, cũng nhặt được nhiều váy cho con gái xinh phết, cả áo phông và quần nữa, nhưng mình kết nhất là váy :D
Sau đó thì được bạn bè lôi kéo ra Đông Tác cũng bon chen cả đồ người lớn và trẻ con, giờ cũng nghiện ngập rùi, hihi, nhưng ở Đông Tác mình chỉ lượn đúng mấy hàng quen thôi vì ko phải mặc cả, các hàng khác nói thách kinh quá chả biết đường nào mà lần, thường quen rồi thì cứ mở kiện mới họ lại nhắn tin cho mình qua chọn, chọn hàng mới mở kiện đắt hơn nhưng nhiều cái ngon lành lắm

Mình cũng thấy bảo như vậy, nhiều ng rất dị ứng với mùi quàn áo hàng thùng, nhưng nhiều người mua hàng mới mở kiện bảo rằng sạch sẽ, thơm tho lắm chứ không phải bốc mùi như hàng đổ đống đâu.

bibichun
06-26-2012, 01:32 PM
Em đang định mua túi secondhand mà chẳng biêt đi đâu mua, giúp em với

mecutivacutit
06-27-2012, 02:20 PM
Em đang định mua túi secondhand mà chẳng biêt đi đâu mua, giúp em với

mẹ nó đêns Hoàng hoa Thám, hoặc Hàng tre nhé. Hoàng hoa Thám thì ở đầu gần phố Văn Cao. Mình hay đi qua nhưng chả nhớ địa chỉ cụ thể. Giá cả ở đây cũng hợp lý lắm

Bông ú
06-27-2012, 03:29 PM
Các nàng ơi, mai có mở kiện ở Trần Đại Nghĩa, hàng trẻ con, các nàng có ghé bon chen k nào..
http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/606041-R%E1%BB%A7-c%C3%A1c-m%E1%BA%B9-chung-nhau-M%E1%BB%9F-Ki%E1%BB%87n-TE-H%C3%A0ng-Thu-B%E1%BA%B1ng-gi%C3%A1-em-nh%E1%BA%ADp-V%C3%AC-Ch%E1%BB%93ng-Ko-cho-b%C3%A1n-Gap-Gap

huonghanh89
07-03-2012, 02:45 AM
Các chị ơi, có chị nào biết chỗ mua hàng thùng khu Nghĩa Tân chỉ cho em với ạ, hôm trước em tìm mãi thì mới tìm đc chỗ ở phố Chùa Hà đi thẳng xuống thôi :( Nhưng em nghe nói ở khu ý có mấy chỗ cơ, nên nếu chị nào biết có những chỗ nào thì chỉ cho em với nhé. Em xin chân thành cám ơn các chị ạ :X

hangpham678
07-03-2012, 11:03 AM
lại còn hội này nữa, em chưa có kinh nghiệm vào hóng các chị

An Tường Vy
07-04-2012, 08:12 AM
e chào các mẹ!e là 1 tín đồ của hàng thùng:quần áo,giày dép,túi xách..hàng thùng giá cả phải chăng,chất liệu lại tốt,rất phù hợp với thời buổi bão giá hiện nay:d e lập topic này mong các mẹ có chung sở thích vào chia sẻ kinh nghiệm của mình cho mọi người được biết,cũng như những câu chuyện buồn vui mà các mẹ đã trải qua khi đi mua hàng.chào mừng các mẹ(u)(u)(u)
Chào tất cả các mẹ đam mê hàng thùng, em cũng là con nghiện hàng thùng, ngày trước học trên HN cũng từng trải qua những buồn vui với hàng thùng nhưng giờ về Ninh Bình công rồi thành ra chỉ thỉnh thoảng mới có dịp hâm nóng đam mê. Suất phát từ những bức xúc như thế của bản thân. Em đã quyết định kinh doanh hàng thùng. Em đang đợi lấy những kiện hàng đầu tiên nên đang rất hồi hộp. Nếu các mẹ quan tâm, mở kiện em sẽ up mẫu để các mẹ xem và ủng hộ em.

habom07
07-04-2012, 06:15 PM
các mẹ cứ vào topic đóng góp,học hỏi kn nhé:D welcome các mẹ@@

Pa2ya
07-05-2012, 10:07 AM
e thì chỉ biết mấy shop bán hàng trên mang có hàng thùng mà đẹp thì e múc thôi chứ cũng chẳng biết địa chỉ nào để đi tìm cả :( vs hàng thùng nhưng nhiều chỗ nói thách giá kinh khủng :-w

habom07
07-06-2012, 09:51 PM
mà giờ hàng thùng đắt lắm:))giá cả lên mà!!!!các mẹ có ai mua ở 60 Kim Mã chưa?hàng đẹp k ạ?chắc là đắt các mẹ nhỉ?

Pa2ya
07-07-2012, 10:13 AM
các mẹ ở mai có hội chợ cheap and chic flea market ở chỗ trường mầm non lạc trung đấy, mai nó bán hàng đồ secondhand, mà e mới nghía qua mẫu các shop up lên để mai bán ở đó mà đẹp phết các mẹ ak, cũng rẻ nữa, nhiều mẫu độc, mai tổ chức từ 9h30-17h đấy ak, có mẹ nào hứng thì đi cho vui, mai e cũng bon chen đến xem có nhặt đc cái gì ko. jje

baochi_2011
07-09-2012, 08:40 PM
các mẹ ơi sáng mai e mở kiện hàng thùng len nữ dáng dài hàng tuyển chọn cực đẹp luôn, hàng mới đến hơn 90%, các mẹ qua ủng hộ nhá, ĐC số 10, ngõ 2, ngách 155/116 đường Sông lừ ( Phương liệt trường chinh ý các mẹ a) giá dao động từ 80-120k . hoan nghênh các mẹ qua ủng hộ nhá

tomato88
07-11-2012, 09:27 AM
Các đây 1 năm em cũng bị chị cùng cơ quan "đầu độc" cho thích hàng thùng đây. Hihi! Lúc đầu em ghét lắm, vì e quan niệm hàng thùng là hàng cũ rồi, hay hàng "sida" như mọi ng nói đấy. Nhưng hôm đấy vào chợ hàng Da em chọn đc 1 cái áo phao của Hàn, chị í bảo cái này đẹp, em tặc lưỡi lấy mua, mà về nhà mặc vừa ấm, mà ai cũng khen áo xịn làm em phổng mũi, nổi hứng đi mua thêm mấy cái + "đầu độc" cả ông xã lun!! :))! Vừa rẻ, vừa bổ mà với mức tiền như thế, nếu mua áo TQ thì chỉ mặc đc 1 năm là hết vị, làm gì có chuyện áo "lông vũ" đc! Hí hí!! Em mê hàng thùng từ đấy!!!! Chỉ mỗi tội nhà e xa trung tâm quá nên ko đi lùng đc nhiều!!!

Em đang có khoảng 50 ví da thật, xịn, nhìn yêu lắm!!! Nhưng giờ em chưa có thời gian up ảnh được, các mẹ đợi em up ảnh rồi sang ủng hộ em với nhé!! :D!!!

jangjang55
07-12-2012, 02:33 PM
Các chị ơi, hiện nay em đang có ý tưởng kinh doanh hàng thùng. Em định bán tại nhà nhưng ko biết tầm giá và kiểu dáng nào sẽ thu hút các chị nhất ạ. Em định bán hàng từ vụ đông này. Các chị có thể giúp em trả lời các câu hỏi sau về giá cả cũng như mẫu mã về các loại hàng sau:
1. Áo len
2. áo phông
3. Khoác gió mỏng
4. Nỉ nữ
5. Khoác dạ
6. Khoác kaki
7.chân váy
8. quần công sở
9. Giầy

Em định sẽ bán hàng từ 20/7 tại Hoàng Cầu, Đống Đa. Em rất hy vọng sẽ thành công. Em mong các chị ủng hộ, các chị đến xem hàng và góp ý giúp e nhé. Em chân thành cảm ơn.

thunglungxanh_bn
07-12-2012, 02:40 PM

mềnh có đứa bạn cứ hay giới thiệu ra Đông tác mau q.áo, nó bảo ở đó rẻ lắm manhiuf hàng đẹp, mềnh với nó mấy lần rủ nhau đi nhưng toàn bận chuyện nó chuyệnkia nên chả đi đc lần nào, thành ra mềnh cũng chả bít ĐÔng tác thế nào. hiihihhihi
nghe thế này lần sau hết mún đi.

Pa2ya
07-12-2012, 03:12 PM
cuối tuần sau ở đại học y có hội chợ unique market là hội chợ bán đồ cũ vs mục đích là làm từ thiện xây 1 ngôi trg cho các e ở trên sơn la, e đang là tình nguyện viên của chương trình này, nếu mẹ nào rành thì chủ nhật tuần sau rẽ qua trg đại học y ủng hộ chương trình của bọn e vs nhé, vs gian hàng của bọn e (gian hàng chính unique market ) thì giá chỉ 10-50k cho tất cả các sản phẩm, hàng đẹp, rẻ, mà lại quyên góp đc cho các trẻ em nghèo , hihi, còn rất nhiều shop khác cũng kinh doanh hàng thùng mà giá hạt dẻ, chất lượng good, mà nhiều mẫu độc, hehe, các mẹ rảnh rang ghé qua nhé, thanks các mẹ :)

bupbecat_102
07-12-2012, 03:36 PM
Danh dau, hay qua, em cung thich hang thung lam, moi~ toi di lam k co nhieu thoi gian tham gia cung cac me duoc!

Bynkute36
07-12-2012, 04:01 PM
hàng thùng à...mình cũng rất thích mà k có tjan đi...

zadinhxuka
07-25-2012, 01:47 PM
mình cũng vừa khai trương cửa hàng bán đồ hàng thùng (2hand) cho bé, có nhìu hình nhưng chưa chụp được nhiều vì còn lubu, các mom wan tâm thì vào http://s1252.photobucket.com/albums/hh568/zadinhxuka/xem giúp mình nhé! co gì call mình Thủy 0909421988

tomato88
07-25-2012, 03:10 PM
Ko thấy ảnh mẹ nó ơi!!! Thêm vài chữ nữa cho đủ 30 kí tự!

mình cũng vừa khai trương cửa hàng bán đồ hàng thùng (2hand) cho bé, có nhìu hình nhưng chưa chụp được nhiều vì còn lubu, các mom wan tâm thì vào http://s1252.photobucket.com/albums/hh568/zadinhxuka/xem giúp mình nhé! co gì call mình Thủy 0909421988

Familygiaminh
07-25-2012, 06:36 PM
Các chị ơi, có chị nào biết chỗ mua hàng thùng khu Nghĩa Tân chỉ cho em với ạ, hôm trước em tìm mãi thì mới tìm đc chỗ ở phố Chùa Hà đi thẳng xuống thôi :( Nhưng em nghe nói ở khu ý có mấy chỗ cơ, nên nếu chị nào biết có những chỗ nào thì chỉ cho em với nhé. Em xin chân thành cám ơn các chị ạ :X

năm ngoái chưa bầu bí thì cứ xểnh một cái là em phi lên đây luôn, mua ở cuối chùa hà giao tô hiệu, gần công viên sạ, giá rẻ lắm cứ đôg mỏng 8k- 10k, đồ dày 12-15k. năm nay ko đi nên ko bít giá cả tăng ko nhưng mỗi tội bới hơi lâu hết cả buổi đấy ợ

teenspirit
07-28-2012, 08:44 AM
Chào các mẹ,
Em mời các mẹ đến cửa hàng nhà em ạ. Ngày mai em bắt đầu mở hàng. Em gửi các chị link để các chị xem qua một số đồ ở nhà em nhé! Địa chỉ ở phía chữ ký ạ!
Cảm ơn các mẹ.
http://s377.photobucket.com/albums/oo220/qalibaba2000/2Hand/
Giá cả đây ạ:
Thun trẻ em: 15-30K
Len trẻ em/người lớn : 40-50K
Khoác gió trẻ em : 60-90K
Jean trẻ em : 60-80K
Khoác/ nỉ nam nữ : 60-90K
Vest: 150K
Khoác dạ: từ 200K

giangdh89
08-06-2012, 07:41 PM
em mới kinh doanh hàng thùng, mong các chị ủng hộ ạ :D

hangthung_banbuon
08-07-2012, 09:22 PM
em chuyên bán buôn các kiện hàng thùng cho các chợ, bác nào muốn kinh doanh thì lấy hàng giúp e nhé.sđt 0982262162-0976260636

bibibebe2410
08-08-2012, 03:33 PM
Hnay em vừa lượn ra Kim Liên, vào đúng 1 hàng mở kiện luôn. Bới mãi mấy có mấy cái áo vest với mangto dẹp dã man, tiếc là sz em ko vừa. Toàn hàng Hàn xẻng thôi, có cái còn mới nguyên. Áo len cũng toàn Nhật Hàn, chất đẹp. Cái mangto kaki em chọn đựoc thì về mặc thử hơi bị rộng, hic. Có mẹ nào thích ko, em để lại ạ. sz tầm người 50kg mặc là đẹp đấy ạ. Em mua 250k cahwcs là bị đắt rồi. Mẹ nào thích e để lại 220k nhé. Hnay em thấy nhiều car len đẹp lắm cơ, em mà mang nhiều xiền đi cahwcs cũng hết luôn.

meyeubekhoai
08-08-2012, 10:04 PM
em cũng ngồi hóng kinh nghiệm các mẹ. đang tính tập tành bán mặt hàng này mà chẳng có tí kinh nghiệm j.hic

comchaynb
08-09-2012, 09:57 AM
em cũng thích mua áo hàng thùng. Quần thì ko mua được, phải may. Xin góp 1 chân với hội nhé

me Tialu
08-09-2012, 11:26 AM
có chị nào biết địa chỉ mua áo nam hàng thùng không chỉ cho em với em muốn mua cho xã vài cái áo thu.

dochipxinh
08-09-2012, 11:28 AM
Ngày xưa hồi sinh viên nhất là năm cuối em khoái lùng sục mua hàng thùng lắm, chất tốt, giá rẻ, mẫu mã độc... nhưng từ hồi chống lầy hem có nhiều time để đi lựa đồ nữa, cũng tiếc tiếc

beestupid
08-21-2012, 01:42 PM
Sáng nay em vừa mua 1 túi xách ở Nguyễn Công Trứ. Cũng chẳng phải hiệu nổi tiếng gì. big size (35 x 40cm), da dày, mềm. chị chủ hét 1tr5. Trả giá một hồi, cuối cùng 1tr1. Các chị cho em ý kiến CÓ ĐẮT KO Ạ?

mecutivacutit
08-21-2012, 02:56 PM
Sáng nay em vừa mua 1 túi xách ở Nguyễn Công Trứ. Cũng chẳng phải hiệu nổi tiếng gì. big size (35 x 40cm), da dày, mềm. chị chủ hét 1tr5. Trả giá một hồi, cuối cùng 1tr1. Các chị cho em ý kiến CÓ ĐẮT KO Ạ?
Siêu đắt. ĐỪng mua mẹ nó ạ. Mình thấy mua túi bạn lên Hoàng Hoa Thám, hoặc Hàng Tre thì hơn. Mình cũng chưa đến Nguyễn Công trư bao giờ. Với giá 1trieu tìm hàng mới cho nhanh

habom07
08-21-2012, 03:05 PM
đúng rồi mẹ nó!!đắt lắm.ở Hoàng Hoa Thám e chưa mua bao giờ:D

mecutivacutit
08-21-2012, 03:08 PM
đúng rồi mẹ nó!!đắt lắm.ở Hoàng Hoa Thám e chưa mua bao giờ:D

Hoàng hoa Thám mình chưa mua nhưng cũng hỏi giá rồi. Cái nào nói đắt cũng chỉ 400 -500k thôi, mà đẹp cơ. Mình nghĩ mặc cả nữa thì chỉ 200 -300.

beestupid
08-21-2012, 08:40 PM
Siêu đắt. ĐỪng mua mẹ nó ạ. Mình thấy mua túi bạn lên Hoàng Hoa Thám, hoặc Hàng Tre thì hơn. Mình cũng chưa đến Nguyễn Công trư bao giờ. Với giá 1trieu tìm hàng mới cho nhanh

biết thế này em lên đây hỏi ý kiến các chị sớm rồi. em mua mất rồi. chắc đêm em mất ngủ vì xót ruột với tự thấy mình quá gà cho họ thịt.

Be-Thoc
08-21-2012, 09:04 PM
Thế mẹ nào cho mình xin địa chỉ túi hàng thùng trên Hàng Tre với. Mình cũng mê túi lắm. Mà nói thật túi hàng thùng dùng vừa bền, đẹp mà không sợ bong tróc. Túi mua mới cũng hơn 1 triệu mà dùng qua mùa hè thì nổ hết cả da.

beestupid
08-22-2012, 05:45 PM
Thế mẹ nào cho mình xin địa chỉ túi hàng thùng trên Hàng Tre với. Mình cũng mê túi lắm. Mà nói thật túi hàng thùng dùng vừa bền, đẹp mà không sợ bong tróc. Túi mua mới cũng hơn 1 triệu mà dùng qua mùa hè thì nổ hết cả da.

HÌnh như số 8 Hàng Tre chị ạ. Nó nằm ngay ngã tư cắt Hàng Thùng, ở bên trái. Có hai hàng cạnh nhau. Em nghe nói hàng gần ngã tư rẻ hơn. Chị có ra xem rồi về cho mọi người review nhé.

beestupid
08-23-2012, 11:35 AM
À em nhầm. Số 8 Hàng Tre, cắt ngã tư Lò Sũ chị ạ.

maipham7678
08-23-2012, 11:41 AM
biết thế này em lên đây hỏi ý kiến các chị sớm rồi. em mua mất rồi. chắc đêm em mất ngủ vì xót ruột với tự thấy mình quá gà cho họ thịt.

Hí hí, lỡ mua rồi thì coi đó là 1 kinh nghiệm em ạ, post lên đây cho các mẹ nghía với em ơi????????

maipham7678
08-23-2012, 11:42 AM
À em nhầm. Số 8 Hàng Tre, cắt ngã tư Lò Sũ chị ạ.

Ở đó có nói thách không em, mặc cả dư thế nào, cho các mẹ chưa mua chút kinh nghiệm đi em?

Shophia
08-23-2012, 12:18 PM
Mình cũng là tín đồ của giầy dép secondhand vì chân mình size to lém
Hay đi cùng bà chị mua ở 1 hàng mặt đường Nguyễn Trãi (gần đến bùng binh Khuất Duy Tiến, ko nhớ chính xác địa chỉ)
Ở đấy nhiều giầy dép lắm, bày ở ngoài còn chưa hết đâu. Mình mua quen nên được vào trong kho lục, mấy bao to ấy
Nhiều đôi mới lắm
Ở đây có bán cả túi nữa, có mấy e teen teen khách ruột của hàng này còn chuyên mua túi LV có vài trăm về bán thanh lý ối tiền
Giầy chỉ khoảng 2 trăm thui, dép rẻ hơn. Nhà này bán chắc giá lắm muốn mặc cả thì các bạn phải nói là lần trước a, chị cũng bớt cho e mà, nhưng chỉ xuống đc khoảng 2 chục k thôi (chị dễ tính hơn a)
Mình ko quảng cáo hộ đâu nhé, vì hơi xa nhà mình nên cũng ít khi ra đó. Toàn mua ở vỉa hè Khâm Thiên, ít nhưng thỉng thoảng cũng đc đôi ưng ý

beestupid
08-23-2012, 01:34 PM
Ở đó có nói thách không em, mặc cả dư thế nào, cho các mẹ chưa mua chút kinh nghiệm đi em?
Em cũng chưa mua ở Hàng Trre bao giờ, chỉ hay đi qua đấy thôi ạ. Trước em hay mua ở số 4, ĐẶng Văn Ngữ. Đi cùng người quen nên túi khoảng 500k, giày khoảng 200k. Em là cực dốt cái khoản mặc cả ạ.
Còn đây là chân dung cái túi 1tr ở Nguyễn Công Trứ ạ. Hiệu Rudees Newyork. Hình như hàng Hàn các chị a.

suthoi
08-23-2012, 02:07 PM
Em chào các mẹ. Chủ nhật này e có mở kiện thu cho bé ở Láng hạ. Mẹ nào chưa mua được đồ thu cho bé qua em nhặt nhé. Giá chỉ 30k thôi ạ. 01224412686. Em cảm ơn ạ.

mecutivacutit
08-23-2012, 08:31 PM
Em chào các mẹ. Chủ nhật này e có mở kiện thu cho bé ở Láng hạ. Mẹ nào chưa mua được đồ thu cho bé qua em nhặt nhé. Giá chỉ 30k thôi ạ. 01224412686. Em cảm ơn ạ.
Láng Hạ chỗ nào nhỉ??? pm cho mình cái địa chỉ mình đến nhé

mephuminh
08-25-2012, 11:12 PM
Oánh dấu(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u) (u)(u)(u)(u)(u)(u)

nguyenphamlanngoc
08-26-2012, 01:34 PM
to cung gia nhap nhe.
tks..................

ntlinh0503
08-26-2012, 04:05 PM
Hi,mình cũng thích khoản này ,ít có thời gian đi chọn nên toàn mua trên lcm thôi .

dinhtia
09-05-2012, 11:58 PM
Chào các mẹ! t đọc hội cha mẹ thích hàng thùng tớ thấy rất hay nên cũng muốn chia sẻ chút xíu, bạn t mới phát hiện ở trong ngõ 105 phố Bạch mai có 1 hàng giầy dép hàng thùng hình như mới bán thì phải, hàng chọn nên cũng còn mới giá cũng không đắt lắm, tớ mua 2 đôi chỉ có 500N, còn nhiều đôi đẹp nhưng t k đi vừa ngắm mà tiếc quá. thấy c bảo hàng về liên tục nên t có xin số ĐT để thỉnh thoảng gọi ( DT:1259533999 ) t mới gọi hỏi thăm bốt c nói bốt toàn hàng nhật sịn đẹp lắm mà t chưa qua đc đang định chủ nhật qua. mẹ nào có địa chỉ hay thì mách nhau nhé ......

me Tialu
09-07-2012, 11:49 AM
Chào các mẹ! t đọc hội cha mẹ thích hàng thùng tớ thấy rất hay nên cũng muốn chia sẻ chút xíu, bạn t mới phát hiện ở trong ngõ 105 phố Bạch mai có 1 hàng giầy dép hàng thùng hình như mới bán thì phải, hàng chọn nên cũng còn mới giá cũng không đắt lắm, tớ mua 2 đôi chỉ có 500N, còn nhiều đôi đẹp nhưng t k đi vừa ngắm mà tiếc quá. thấy c bảo hàng về liên tục nên t có xin số ĐT để thỉnh thoảng gọi ( DT:1259533999 ) t mới gọi hỏi thăm bốt c nói bốt toàn hàng nhật sịn đẹp lắm mà t chưa qua đc đang định chủ nhật qua. mẹ nào có địa chỉ hay thì mách nhau nhé ......
sao số điện thoại lạ thế bạn, cho chị em xin địa chỉ cụ thể đi.

zetafashion
09-07-2012, 12:05 PM
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ :)

http://i1056.photobucket.com/albums/t376/zetafashion1/LXT_5318.jpg

mecutivacutit
09-07-2012, 12:09 PM
Hôm qua lần đầu tiên mình đến Đăgn van Ngữ. Ở đó họ nói giá đắt ghê, 1 cái túi nhỏ mà nói 750k, và 1500k. Mình sợ chả dám mặc cả.

dinhtia
09-10-2012, 08:37 AM
mẹ tialu ah, mình k nhớ địa chỉ chính xác đâu,chỉ nhớ ở ngay đầu phố bach mai gần ngã tư phố huế đại cồ việt thôi, mình cho các mẹ số đt nhé, cứ gọi đt hỏi xem hôm nào c mang hàng ra rồi đến ( đt: 01259533999 ) hôm chủ nhật bạn mình khoe cũng mua 1 em bốt ngắn xinh lắm giá 410k cửa hàng đó k nói thách lắm đâu . Chúc các mẹ lựa được nhiều em như ý nhé .......nếu mẹ nào mua đc gì thì cùng chia vui nhé ......

zetafashion
09-10-2012, 08:44 AM
Chúc cả nhà một tuần mới tốt lành :)

teenspirit
09-15-2012, 09:25 PM
Em vừa mở kiện trẻ con xong. Cửa hàng em có bán đồ len, nỉ, vest, khoác người lớn nữa nhé. Mời các mẹ đến mua hàng.
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ!

Muopdang
09-18-2012, 12:18 AM
Hehe. Mình cũng là tín đồ hàng thùng: giầy dép, túi, áo khoác, đồ của con nữa. Dùng đồ nè lâu rùi thành nghiện, vừa rẻ vừa đẹp. Mình hay mua quần áo là chính. Kinh nghiệm chọn thì mình chọn những cái nào trông vẫn còn mới 1 chút, không bị dão quá, chất vải mịn sờ vào mát tay, mác áo chắc chắn không chọn cái có mác tua rua ...Cứ đi mua nhiều sẽ chọn được thôi. Hồi đầu mình không biết chọn mua phải toàn áo cũ quá về chẳng mặc được bỏ đi hết nên bây giờ rút kinh nghiệm chọn cái nào còn mới 1 chút. Nhưng các mẹ cũng cẩn thận không lại chọn phải hàng mới trộn vào đấy. Nói chung mua hàng thùng nhiều nhìn là biết hàng thùng hay hàng mới thôi
Đôi chút kinh nghiệm chia sẻ với các mẹ.
Hay nhỉ hàng mới trộn vào để giả hàng cũ. Giống như chuyện đổi đèn cũ lấy đèn mới trong Aladin và cây đèn thần :)

Muopdang
09-18-2012, 12:20 AM
Bây giờ tớ thấy các shop bán hàng mới sales nhiều lắm không biết có nên tận dụng để mua không nhỉ. Nếu đồ mới giá rẻ thì tội gì mua đồ cũ

hahien139
09-19-2012, 01:38 PM
Bây giờ tớ thấy các shop bán hàng mới sales nhiều lắm không biết có nên tận dụng để mua không nhỉ. Nếu đồ mới giá rẻ thì tội gì mua đồ cũ

Nhưng đồ cũ lại có rất nhiều cái nhìn hay hay mẹ nó ạ, mỗi ng 1 sở thích mà

dautramcungdinhhue
09-19-2012, 01:41 PM
Nhưng đồ cũ lại có rất nhiều cái nhìn hay hay mẹ nó ạ, mỗi ng 1 sở thích mà

Tớ thích hàng thùng, chất lượng đẹp, độc và rẻ. hihi

nharua
09-19-2012, 09:51 PM
Chiều nay mình cũng mới fall in love vs một em túi ở Đặng Văn Ngữ, hô 800k, có mẹ nào mua ở đấy rồi cho em hỏi có mặc cả đc ko ạ, mặc cả khoảng bao nhiêu % thì vừa?

mecutivacutit
09-20-2012, 09:26 AM
Chiều nay mình cũng mới fall in love vs một em túi ở Đặng Văn Ngữ, hô 800k, có mẹ nào mua ở đấy rồi cho em hỏi có mặc cả đc ko ạ, mặc cả khoảng bao nhiêu % thì vừa?

Mình cũng thử mua ở đây nhưng thất bại. Cái túi hô 1200k, mặc cả mỏi mồm cũng không xuống được 700k. nhÁT ĐINH LÀ 1TRIEEU

ngoclanbk
09-23-2012, 01:43 PM
oánh dấu phát...................

giaybac.com
09-24-2012, 12:19 PM
Em chào cả nhà, em mới mở site bán hàng giày secondhand, mọi người qua xem và góp ý giúp em với nhé ạ.
http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/680487-Gi%C3%A0y-secondhand-c%C3%B3-b%E1%BA%A3o-h%C3%A0nh-giao-h%C3%A0ng-v%C3%A0-th%E1%BB%AD-h%C3%A0ng-t%E1%BA%ADn-n%C6%A1i-GiayBac-com

baka1991
09-26-2012, 05:45 PM
nhà em cũng mới buôn đồ hàng thùng nữ, đang về hàng thu đông đẹp lắm, mọi người qua ủng hộ cho em nha
http://muare.vn/ThoiTrangNu-QuanAo/5012463

habom07
09-26-2012, 11:01 PM
Em cũng chưa mua ở Hàng Trre bao giờ, chỉ hay đi qua đấy thôi ạ. Trước em hay mua ở số 4, ĐẶng Văn Ngữ. Đi cùng người quen nên túi khoảng 500k, giày khoảng 200k. Em là cực dốt cái khoản mặc cả ạ.
Còn đây là chân dung cái túi 1tr ở Nguyễn Công Trứ ạ. Hiệu Rudees Newyork. Hình như hàng Hàn các chị a.
giờ mẹ nó đi mua ở Đặng Văn Ngữ k có giá đấy đâu e mua giày dép toàn 500-600k,túi thì 700-1200k tùy loại ạ:( nhà đấy bán đắt lắm mà chất lượng đi xuống hẳn k như hồi đầu,toàn hàng tàu lởm! chọn lâu k mua nó còn chửi cho ấy chứ!mà e hay mua ở đấy lắm đấy.giờ chán vì cái thái độ!!!

habom07
09-26-2012, 11:06 PM
đắt lắm!mẹ nó đừng mua!tớ mua quen ở đấy nhưng rồi cũng chán lắm rồi.bớt 50k chắc đc:))

mommy_daddy
09-28-2012, 07:17 AM
Em mời các người đẹp ngó qua nhà em tí nhé,có 1 kiện to đùng chưa bấm kìm đây. :D

brightmoon_189
09-28-2012, 08:34 AM
e đang muốn kiếm đôi bôt đi mùa đông, mà chân e ngắn và bé, nên muốn tìm đôi size nhỏ, 35 cùng lắm là 36, có mẹ nào biết chỗ bán chỉ e với ạ

dinhtia
09-28-2012, 03:14 PM
Bạn brighmoon_189 ah! đầu tuần vừa rồi mình có qua cửa hàng giầy dép hàng thùng ở đầu ngõ 105 phố bạch mai để tìm mua bốt chân mình cũng nhỏ và mình cũng chọn được 1 đôi. Mình thấy ở đó cũng nhiều size nhỏ bốt ngắn dài đều có, bạn thử qua đó xem có chọn được đôi nào ưng y không.Chị bán hàng ở đó dễ lắm , ăn nói nhẹ nhàng nhiệt tình chọn thoải mái không lo bị lườm đâu (u)

habom07
09-29-2012, 07:02 PM
Em mời các người đẹp ngó qua nhà em tí nhé,có 1 kiện to đùng chưa bấm kìm đây. :D
ng đẹp cứ bán hàng đẹp,giá tốt thì chẳng có lí do gì bọn tớ lại k đến cả;))

habom07
09-29-2012, 07:04 PM
Bạn brighmoon_189 ah! đầu tuần vừa rồi mình có qua cửa hàng giầy dép hàng thùng ở đầu ngõ 105 phố bạch mai để tìm mua bốt chân mình cũng nhỏ và mình cũng chọn được 1 đôi. Mình thấy ở đó cũng nhiều size nhỏ bốt ngắn dài đều có, bạn thử qua đó xem có chọn được đôi nào ưng y không.Chị bán hàng ở đó dễ lắm , ăn nói nhẹ nhàng nhiệt tình chọn thoải mái không lo bị lườm đâu (u) nghe chị dinhtia nói mà mình cũng muốn ghé qua đấy quá!!!sẽ khám phá trong 1 ngày gần đây;))

brightmoon_189
09-30-2012, 08:25 PM
Bạn brighmoon_189 ah! đầu tuần vừa rồi mình có qua cửa hàng giầy dép hàng thùng ở đầu ngõ 105 phố bạch mai để tìm mua bốt chân mình cũng nhỏ và mình cũng chọn được 1 đôi. Mình thấy ở đó cũng nhiều size nhỏ bốt ngắn dài đều có, bạn thử qua đó xem có chọn được đôi nào ưng y không.Chị bán hàng ở đó dễ lắm , ăn nói nhẹ nhàng nhiệt tình chọn thoải mái không lo bị lườm đâu (u)

mai e qua xem luôn , hi, thanks chị ạ

hieungochappy
09-30-2012, 08:26 PM
cho em hỏi chút ạ, em muốn mua túi xách hàng thùng thì mua ở đâu ạ, em mua để dùng ạ
qua mấy hàng ở chợ sinh viên mà đắt phết

brightmoon_189
09-30-2012, 08:27 PM
à mà ở 105 bạch mai có nói thách nhiều ko ạ , để e còn biết mà trả giá

tomcang2008
09-30-2012, 08:28 PM
Sao mình bán hàng trên này đã lâu mà bi h mới biết topic này nhỉ ^^

dinhtia
10-02-2012, 08:03 AM
Tranh thủ buổi sáng sếp chưa đến buôn 1 tý. Brightmon_189 giầy dép hàng thùng ở ngõ 105 bạch mai không nói thánh nhiều lắm đâu, mình mua 1 đôi bốt dài tới đầu gối da đẹp chj nói thách 950k năn nỉ một hồi chấp nhận là 820k. Nếu bạn có nhu cầu mua đồ hàng thùng thì nên đi vào đầu vụ hàng vừa đẹp giá không đắt nếu để rét mà mua thì vừa đắt lại hết hàng đẹp đó là kinh nhiệm đi lựa đồ hàng thùng của mình.Ah thấy chị nói cuối tuần thì mở 1 kiện túi thì phải mải mua giầy nên không nhớ lắm.Chúc các bạn mua đc nhiều đồ ưng ý nhé......hihi

tomcang2008
10-02-2012, 04:46 PM
Mời hội nhà mình sáng mai qua nhà tớ mở kiện vest nữ nhá, chủ nhật mình mở kiện trẻ em ^^

mybube
10-02-2012, 09:22 PM
Các chị rảnh thì qua xem áo len nhà em nha, đảm bảo rẻ cực rẻ ạ
chi tiết ở dưới link chữ kí các chị nhé

habom07
10-05-2012, 06:47 PM
nhà mình hnay vắng nhỉ:)) cửa hàng giày túi ở Thành Công giá cũng chat đấy các mẹ ạ:))hqua e hỏi 1 đôi oxford đòi 450k mà cũ mèm,dây thì sắp đứt.đến cái túi cũng nói 1tr2:(

beestupid
10-08-2012, 07:25 PM
giờ mẹ nó đi mua ở Đặng Văn Ngữ k có giá đấy đâu e mua giày dép toàn 500-600k,túi thì 700-1200k tùy loại ạ:( nhà đấy bán đắt lắm mà chất lượng đi xuống hẳn k như hồi đầu,toàn hàng tàu lởm! chọn lâu k mua nó còn chửi cho ấy chứ!mà e hay mua ở đấy lắm đấy.giờ chán vì cái thái độ!!!
Tuần trước em cũng qua túi 2nd Đặng Văn Ngữ mà chán kinh chị ạ! Đúng như chị nói giờ ở đấy đắt khủng khiếp. Người quen cũng nói giá trên trời. Giờ em anti hẳn cái chỗ này. Em đang tăm tia shop yahigo. Nhưng tiếc chị ấy ở tận Sài Gòn.

khanhan799
10-10-2012, 09:23 AM
ô chưa mua đồ hàng thùng bao giờ cho con, muốn xin cái địa chỉ mua đồ hàng thùng cho con mà ko biết ở đâu

mecutivacutit
10-10-2012, 09:33 AM
ô chưa mua đồ hàng thùng bao giờ cho con, muốn xin cái địa chỉ mua đồ hàng thùng cho con mà ko biết ở đâu

Mẹ nó ra chợ Kim Liên Đông tác ấy. Đồ trẻ con nhiều, đi sâu sâu vào bên trong chứ ở ven ngoài nói thách kinh mà khó mặc cả

habom07
10-13-2012, 06:54 PM
Tuần trước em cũng qua túi 2nd Đặng Văn Ngữ mà chán kinh chị ạ! Đúng như chị nói giờ ở đấy đắt khủng khiếp. Người quen cũng nói giá trên trời. Giờ em anti hẳn cái chỗ này. Em đang tăm tia shop yahigo. Nhưng tiếc chị ấy ở tận Sài Gòn.
mẹ nó xem qua tình hình đi.nếu ổn thì cho chị e theo vs;))

mommy_daddy
10-13-2012, 09:38 PM
Chào các chị em yêu hàng thùng! Mình thấy moị người thích túi và giày thì phải,thấy bàn luận sôi nổi quá. Mình mở hàng thùng cũng gần tháng rùi,may mắn được nhiều chị em LCM ủng hộ . MÌnh mời mọi người bớt tí thời gian vào nhà mình ngó nghiêng xem có gì hạp hạp thì khuân ủng hộ mình . Hàng mới đã về nhiều,ảnh đầy đủ,thoải mái chị em chọn mệt nghỉ :D

habom07
10-15-2012, 10:43 PM
báo cáo các mẹ là e đã đi test qua túi hàng thùng Hàng Tre và đã rinh về 1 e túi+ví=300k.ở ngay ngã tư Lò Sũ có 2 hàng thì e đi vào cái hàng mà nhỏ như cái hành lang ấy,nhưng bên trong thì cơ man là túi,quần áo,thú,giày dép tầng 2.cơ mà e phải nói thật vs các mẹ là rẻ,chị chủ dễ tính,nhưng hàng thì e nghĩ là k xịn lắm.ý kiến của cá nhân e là như thế.mời các mẹ vào cho ý kiến ạ.(u)(u)

secondhand_shop
10-15-2012, 11:50 PM
chào các mẹ, em cũng mê mẩn hàng thùng lâu lắm rùi và đang chờ ngày đẹp khai trương shop ol mặt hàng này, rất nhiều mẫu áo dạ hàn quốc tuyển chon, giá rẻ và chất lượng, mong các mẹ qua ủng hộ e..chúc các mẹ đắt hàng

mintun
10-16-2012, 08:20 PM
E cũng là tín đồ của hàng thùng đây,suốt ngày bới bới chọn chọn hehe thích lắm,hồi trước sinh viên thì tuần phải đi 1-2 lần,đi mòn mặt ở cái chợ Đông Tác đấy,các mẹ cho em địa chỉ ở chỗ Bách Khoa với chợ Thành Công đi,hôm nào thử lượn qua xem 2 chỗ này thế nào.

beestupid
10-17-2012, 01:41 PM
báo cáo các mẹ là e đã đi test qua túi hàng thùng Hàng Tre và đã rinh về 1 e túi+ví=300k.ở ngay ngã tư Lò Sũ có 2 hàng thì e đi vào cái hàng mà nhỏ như cái hành lang ấy,nhưng bên trong thì cơ man là túi,quần áo,thú,giày dép tầng 2.cơ mà e phải nói thật vs các mẹ là rẻ,chị chủ dễ tính,nhưng hàng thì e nghĩ là k xịn lắm.ý kiến của cá nhân e là như thế.mời các mẹ vào cho ý kiến ạ.(u)(u)
Chị up ảnh lên cho mọi người cùng tham khảo với ạ. Em cũng đang định qua đấy ngó nhiêng chút. Chứ giá như thế quá rẻ ấy chứ. Nhưng da thật hay giả da hả chị?

mekemzai
10-17-2012, 01:46 PM

. Mình cũng mới thử bon chen sắm hàng thùng cho con bắt đầu từ đâù năm vừa rồi, chỉ quần áo thôi, mình lượn Đông Tác rồi và cũng mua được rất nhiều đồ ở đấy (nhưng chủ yếu chỉ lượn 3 hàng quen thôi) và đa phần lượn lúc mở kiện (được người ta nhắn tin cho mà), nhưng nói chung mình thấy đồ của mẹ thientrang chỗ Trần Đại Nghĩa (nhặt hàng mới mở kiện) có nhiều đồ đẹp hơn mặc dù giá đắt hơn Đông Tác chút xíu

mekemzai
10-17-2012, 01:48 PM
. Các mẹ có biết hàng thùng ở đâu bán ví da nam ko? Mình qua Đông Tác nhưng thấy đó là đồ mới thì phải

secondhand_shop
10-17-2012, 10:37 PM
. Các mẹ có biết hàng thùng ở đâu bán ví da nam ko? Mình qua Đông Tác nhưng thấy đó là đồ mới thì phải
chị qua Hoàng Hoa Thám, ở đó có 2 cửa hàng chuyên túi xách ví da đẹp, em mua ở đó túi dùng ưng...Khổ là em mải lựa đồ mà không để ý cái số địa chỉ ạ. Chỉ nhớ là đoạn gần đi về phí cv Bách Thảo. Sáng 10h ngày 18/10/12 e mở kiện áo dạ, Blazer Made in korea tại nhà ở Trần Duy Hưng, mở kiện nên chưa có hình post để các mẹ ngắm. Em bảo đảm toàn hàng đẹp tuyển chọn ạ, model. Các mẹ qua ủng hộ em với nhé.
E ly: 0938 586 636

secondhand_shop
10-19-2012, 09:28 AM
Chúc các mẹ 20/10 ngập tràn hạnh phúc, tràn ngập od
Em đang cố gắng chụp hình áo thật nhanh để post...các mẹ quan tâm đến áo dạ hàng thùng cứ qua nhà em ngắm thoái mái nhé. :rolleyes:

Bach_Hoa2010
10-19-2012, 03:09 PM
Có m đây,m rất mê mẩn món hàng thùng,ngày còn đi học m đã rất thích mặc đồ hàng thùng,cứ lúc nào có ý định đi mua áo mới là m lại

nghĩ ngay đến hàng thùng ,mọi người hay gọi là hàng Sida,seconhand.Nói đến chất lượng hàng thùng (xịn)thì khỏi phải bàn,chỉ 1 câu:Chuẩn không cần chỉnh.Giá này so với hàng

mới thì quá beo huyền bèo.Vài năm sau đó m nghĩ đến buôn bán ,bao nhiêu thứ trong đầu

hiện ra,m thì lại không có nhiều vốn,trình độ không cao siêu,hàng gì hàng gì cứ luẩn quẩn trong đầu m.M lại chưa có kinh nghiệm kinh doanh nên mình muốn lần đầu bước vào con

đường này hạ cánh an toàn 1 chút.M nghe thấy có 1 mẹ ở trên này từng nói là :kinh doanh

mặt hàng này không bao giờ sợ phá sản,thời buổi kinh tế khó khăn,việt nam ta đang quay trở lại với hàng thùng ,hàng thùng lên ngôi.Và rồi chính những gì m nhìn thấy +với niềm

đam mê hàng thùng sẵn có m đã quyết tâm gây dựng 1 cửa hàng nho nhỏ tại nhà với mặt hàng đầu tiên CHUYÊN NỮ,m mới mở hàng được 1 tháng cũng là mới tham gia vào diễn

đàn cha mẹ,có nhiều điều còn phải học hỏi các mẹ,mong các mommy giúp đỡ.Mình cũng muốn chia sẻ kinh nghiệm kinh doanh hàng thùng cho các mẹ đang có ý định bước chân

vào bán hàng mặt hàng này 1 chút là:dù mới mở bán hàng này được 1 tháng thôi nhưng m thấy rất thích,mê mẩn chọn hàng,sướng nhất là chọn được hàng độc ,có thương

hiệu,sướng lắm.Chỉ mệt mỏi nhất là khi mình chọn hàng kiểu vạch lá tìm sâu thôi.Bác nào có ý định mở hàng hoặc muốn chọn hàng độc giá cực rẻ thì ghé qua nhà mình.Tận tình

tư vấn ,vui vẻ khách đến,vừa lòng khách đi.Hàng nhà m về rất nhiều ,các mẹ tha hồ chọn,sờ ,ngắm nghía thoải mái, mua 10 c các mẹ sẽ được tính giá buôn. Mời các chị em

yêu thích hàng thùng cũng như cùng trong nghề buôn ghé qua giao lưu học hỏi chia sẻ kinh nghiệm,đặc biệt nhà m có sân rộng ngay trước cửa các mẹ tha hồ trà chanh chém

gió,mãn nhãn với vườn cây cảnh do chính tay m chăm bón .Chúc chị em ta luôn vui vẻ,tràn đầy nhựa sống.

kenco
10-21-2012, 08:50 PM
hay quá, mình cũng mê túi secondhand ah, da thật lại độc đáo nữa

baoson310
10-21-2012, 08:51 PM
các bác ko phải mua hàng thùng đâu, hàng nhà em mơis mà bán rẻ ngang với đồ hàng thùng

Me_nghe09
10-21-2012, 08:55 PM
TỚ phải gia nhập ngay vì là tớ thích hàng thùng lắm....đẹp độc và rẻ.... mặc đò vào toàn được hỏi mua ở đâu...

Bach_Hoa2010
10-22-2012, 08:11 PM
hay quá, mình cũng mê túi secondhand ah, da thật lại độc đáo nữa

mẹ nó hay mua túi xách ở đâu vậy?

Bach_Hoa2010
10-22-2012, 08:13 PM
TỚ phải gia nhập ngay vì là tớ thích hàng thùng lắm....đẹp độc và rẻ.... mặc đò vào toàn được hỏi mua ở đâu...

m chưa biết vote như thế nào ,chỉ cho mình m sẽ vote luôn.

ong mật
10-22-2012, 08:20 PM
Mình cũng thích hàng thùng, nhưng chỉ thích mỗi túi xách thôi. Vào đây 888 với các mẹ nhé.

Me_nghe09
10-22-2012, 08:37 PM
Mình cũng thích hàng thùng, nhưng chỉ thích mỗi túi xách thôi. Vào đây 888 với các mẹ nhé.

Tớ thích túi giầy và quần áo....

ngongioto
10-22-2012, 08:38 PM
Trước khi còn SV thì em mê lắm, lê la Đông tác suốt mà giờ thì chẳng lấy đâu ra thời gian

mommy_daddy
10-22-2012, 11:00 PM
CÁc chị oai oai!!! Vô nhà em nhé,hình full ,hàng đẹp ,giá ngon . Lại đang MƯA KHUYẾN MẠI,BÃO GIẢM GIÁ CẤP 11 các mẹ vào xem múc nhanh..múc nhanh :finga:

mommy_daddy
10-22-2012, 11:09 PM
Trước khi còn SV thì em mê lắm, lê la Đông tác suốt mà giờ thì chẳng lấy đâu ra thời gian

Thời gian mà thiếu thì vào nhà tớ xem nhé,hình luôn full,còn hình còn hàng,hàng hết hình hết, luôn có hàng mới, đủ tiêu chuẩn NGON BỔ RẺ . Welcome người đẹp mê hàng xịn giá rẻ nhé

tuyennguyen1985
10-22-2012, 11:57 PM

Hum nào bác cho em đi học hỏi ít kinh nghiệm với. em cũng bắt đầu thích rồi đấy ợ :p

ninabag.com
10-23-2012, 12:53 AM
Thời gian mà thiếu thì vào nhà tớ xem nhé,hình luôn full,còn hình còn hàng,hàng hết hình hết, luôn có hàng mới, đủ tiêu chuẩn NGON BỔ RẺ . Welcome người đẹp mê hàng xịn giá rẻ nhé

Nàng có túi, giày, phụ kiện không nàng ới :)

mommy_daddy
10-23-2012, 09:52 AM
Nàng có túi, giày, phụ kiện không nàng ới :)

HỨc HỨC ...hỎi đúng thứ nhà người ta chạ có,sao ko hỏi lông vũ,khoác dạ với len đê ,nhà người ta có cả 1 thế giới :mrgreen:

mommy_daddy
10-23-2012, 09:53 AM
Hum nào bác cho em đi học hỏi ít kinh nghiệm với. em cũng bắt đầu thích rồi đấy ợ :p

Người đẹp ơi,tập tành từ quần áo trước đi,vì quần áo là thứ dễ mua và dễ phân biệt hàng xịn ,lởm,cũ,mới :rolleyes:

Bach_Hoa2010
10-23-2012, 09:06 PM
nhà em cũng mới buôn đồ hàng thùng nữ, đang về hàng thu đông đẹp lắm, mọi người qua ủng hộ cho em nha
http://muare.vn/ThoiTrangNu-QuanAo/5012463

CÙNG TRONG NGHỀ VỚI MẸ NÓ,LÚC NÀO RẢNH CHỊ EM TA TỤ HỌP CHÉM GIÓ ĐÊ EEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE.....

CHÚC CHỦ TOP BUÔN MAY BÁN ĐẮT NHA!:partyman:

bixa1.0
10-25-2012, 08:40 PM
Em tham gia với các mẹ, em cũng từ con nghiện hàng thùng mà thành ra hứng chí đi buôn luôn. Hội các mẹ yêu hàng thùng khi nào ọp oẹp em xin tham gia với :)

secondhand_shop
10-27-2012, 05:19 PM
em cũng từ yêu thích đến kd hàng thùng. chúc các mẹ cuối tuần vui vẻ và nhiều od ạ. Có hội offline các mẹ nt em nha

habom07
10-28-2012, 09:12 PM
chà....top mình nhiều mẹ bán quần áo quá..cơ mà k có mẹ nào bán giày túi nhỉ....:))

mommy_daddy
10-28-2012, 09:15 PM
tại toàn người mới vào nghề mờ :D

secondhand_shop
10-28-2012, 09:33 PM
chà....top mình nhiều mẹ bán quần áo quá..cơ mà k có mẹ nào bán giày túi nhỉ....:))
giầy túi mẹ nó có thể qua hoàng hoa thám. ở đó có 1 cửa hàng em sài túi rất ưng

bubushopshop
10-28-2012, 10:20 PM
Có tớ vào điểm danh đây, tớ bán túi da thật, lâu lâu có ké thêm khăn lụa và thắt lưng da thật nữa. (u)(u)(u)
Năm ngoái thì cũng có ti toe bán giày và boot nhưng ở xa mà các mẹ ko thử được nên cũng chật vật lắm, nên giờ thôi luôn, chỉ còn mấy món kia thôi :( Tớ cũng thuộc loại nghiện hàng secondhand cấp độ nặng ạ!!! :rolleyes:

Bach_Hoa2010
10-29-2012, 11:44 AM
HẾT CƠN MƯA TRỜI LẠI SÁNG_ Hôm nay trời đẹp quá,chúc cả nhà đầu tuần nhận được nhiều order.

Bach_Hoa2010
10-30-2012, 10:08 PM
Điểm danh trước khi đi ngủ nào,hôm nay các mẹ nhận được nhiều oder hàng không ạ,e thì được 1 ngày làm việc mệt vì đông khách ghé thăm quá,nhưng mà cũng mong ngày nào cũng mệt như hôm nay thì vui biết mấy,được gặp gỡ chém gió với các mẹ vui quá cơ hi.hi hi

Bach_Hoa2010
11-01-2012, 01:47 PM
Dạo này hội nhà mình đi đâu hết rồi ta,em ngồi tự kỷ từ sáng đến giờ ngóng vào rồi lại ngóng ra,các mẹ dạo này buôn bán tốt quá rồi nên không còn time lên đây hay sao í nhi,hix

secondhand_shop
11-02-2012, 09:19 PM
Oài các mẹ đi đâu hết rùi, ngày em cũng bận việc ở cty, bận nhận od nữa, nên giờ e mới vào điểm danh được nè. Chúc hội nhà mình cuối tuần vui vẻ nhaaaaaaaaaa

floppydisk
11-04-2012, 01:13 PM
có mẹ nào biết hay bán hàng thùng ở khu vực cầu giấy, đống đa ko ạ? các mẹ toàn ở định công vs lại nguyễn khoái xa quá e ko với đc :(( e nghiện hàng thùng từ lúc 5 tuổi cơ đấy ạ. mẹ e cho e mặc từ bé nên giờ nghiện luôn

beestupid
11-04-2012, 01:40 PM
có mẹ nào biết hay bán hàng thùng ở khu vực cầu giấy, đống đa ko ạ? các mẹ toàn ở định công vs lại nguyễn khoái xa quá e ko với đcj :(( e nghiện hàng thùng từ lúc 5 tuổi cơ đấy ạ. mẹ e cho e mặc từ bé nên giờ nghiện luôn
Em thấy phố Trần Quốc Hoàn, phía gần cổng sau trường ĐH Quốc gia có 1 hàng đấy ạ. Nó có 2 nhà liền nhau ngay mặt đường. em thỉnh thoảng đi qua đó mà chưa vào bao giờ. chị ở gần qua thử xem ạ.

dautramcungdinhhue
11-04-2012, 02:22 PM
mình hay lùng hàng thùng, khoái vì ko cái nào giống cái nào, chất liệu thì o sờ kê, nhưng phải mới mới một tí. Trogn khi thiên hạ chạy theo mốt phong trào, thì mình một mình một cõi, độc , ehheh, khoái lắm.
Mình hay mua hàng ở đường Quán Sứ ấy, quán nhỏ thôi, giá mềm và nhiều thử thoải mái.

Bach_Hoa2010
11-04-2012, 04:51 PM
có mẹ nào biết hay bán hàng thùng ở khu vực cầu giấy, đống đa ko ạ? các mẹ toàn ở định công vs lại nguyễn khoái xa quá e ko với đc :(( e nghiện hàng thùng từ lúc 5 tuổi cơ đấy ạ. mẹ e cho e mặc từ bé nên giờ nghiện luôn

Mẹ nó ghé thăm topic của m xem có like em nào không m phục vụ tận nơi,thoải mái lựa chọn.

mommy_daddy
11-04-2012, 04:57 PM
mình hay lùng hàng thùng, khoái vì ko cái nào giống cái nào, chất liệu thì o sờ kê, nhưng phải mới mới một tí. Trogn khi thiên hạ chạy theo mốt phong trào, thì mình một mình một cõi, độc , ehheh, khoái lắm.
Mình hay mua hàng ở đường Quán Sứ ấy, quán nhỏ thôi, giá mềm và nhiều thử thoải mái.

Bây giờ bán hàng mờ ko thoải mái thì ko có khách rùi :D. Nhà mình thì chuyên hàng bao kiện & chỉ lấy hàng đầu kiện nên có nhiều hàng hiệu,hàng độc. Mời bạn xem nhé :D

secondhand_shop
11-05-2012, 09:40 PM
Chúc cả nhà tuần mới vui vẻ, mùa lạnh đến rùi chuẩn bị áo ấm thui cả nhà:rolleyes::rolleyes:

meoluoi118
11-05-2012, 09:41 PM
Trước là SV thì em có nhiều thời gian lê la hàng thùng lắm mà giờ thì bận tối mắt hic

Bach_Hoa2010
11-09-2012, 12:12 AM
Trước là SV thì em có nhiều thời gian lê la hàng thùng lắm mà giờ thì bận tối mắt hic

Lúc nào mẹ nó có nhu cầu lùng sục hàng đẹp- xịn- giá hợp lý thì ghé qua nhà m ,1 kho len dạ mới về hôm qua,tuần nào cũng có hàng mới mẹ nó nhé.:axe:hi hi

huuthinh
11-12-2012, 01:33 PM

chào các mẹ em củng là tiến đồ hàng này từ năm em gái em đi xuất khẩu lao động ạ ở bên hàn quốc ạ làm công nhân may bên hàn quốc nên buổi sáng đi làm đua hàng cho các shop thời trang bên đó nên em gái em cứ ,buổi chiêu về đi tới các shop thừi trang để hởi mua hàng thanh lý, hang tốn ạ nên mổi lần mang hàng công ty thi em gái em lại gủi cùng hàng về việt nam cho em để bán nên hàng nhà em mới lắm ạ .mùa đông năm nay minh co hơn 100c áo dạ các bạn xem ủng hộ mình nha

tuylip195
11-12-2012, 01:45 PM
các chị nhà mình ơi!có chị nào muốn lấy áo hàng thùng về buôn thì vào links chữ kí giúp e nhé!e muốn rủ người mua chung kiện ah!

mickeyiu
11-14-2012, 02:52 AM
các mẹ cho em địa chỉ hàng thùng ở trần đại nghĩa với ah em cũng đang bắt đầu đam mê hàng thùng rùi :)

kualalumpur
11-14-2012, 10:49 AM
Mình cũng muốn hỏi địa chỉ nào bán túi hàng thùng ok về chất lượng và giá cả, tự nhiên nghiện rồi mới chết chứ, mới bị trúng tà xong. cứ thấy túi da là mân mê mãi thôi. hihi.

mickeyiu
11-14-2012, 10:27 PM
mẹ nào biết về hàng thùng khu bách khoa cũng cho em 500d địa chỉ nhé ;)

mommy_daddy
11-14-2012, 11:50 PM
mẹ nào biết về hàng thùng khu bách khoa cũng cho em 500d địa chỉ nhé ;)

Nhà mình khu Định Công đây,cùng ko xa bách khoa mấy. BẠn qua xem nhé :D

dinhtia
11-26-2012, 01:39 PM
Bạn thử qua số 1 ngõ 105 phố Bạch mai xem hàng ở đấy có hợp với gu của bạn không tớ thì hay mua hàng ở đó. Cửa hàng bán giầy dép và túi xách hàng thùng còn khá mới

kualalumpur
11-26-2012, 03:20 PM
Bạn thử qua số 1 ngõ 105 phố Bạch mai xem hàng ở đấy có hợp với gu của bạn không tớ thì hay mua hàng ở đó. Cửa hàng bán giầy dép và túi xách hàng thùng còn khá mới

Mình cũng nghe có địa chỉ này nhưng chưa thử qua xem, giá rổ OK k bạn?
À mà hay mua hàng thùng, thì thường là hàng độc nhất , liệu có bao giờ có cái thứ 2 y chang không? đụng hàng đánh rầm cái không?

dinhtia
11-29-2012, 07:35 PM
mình thấy hàng thùng bây giờ cũng có cái thứ 2 giầy thì mình thấy na ná giống nhưng bốt thì chưa thấy đụng hàng bạn thử qua đấy xem sao. Mình thì khoái hàng thùng nhưng không biết tại làm sao :rolleyes:

secondhand_shop
11-29-2012, 09:24 PM
Nhà em đang sale áo dạ giá sốc, các mẹ qua nghía ủng hộ e nha. Thanks cả nhà

suachua2000
12-01-2012, 03:33 PM
Cà mà nào hay mua ở thành công cho em xin ít kinh nghiệm với :D Nghe nói rẻ lắm mà em cũng chưa dám thử

thùng thình
12-01-2012, 08:51 PM
cả nhà cho em xin ít kinh nghiệm mua buôn hàng thùng đc ko ạ :) em muốn kinh doanh hàng thùng mà ko biết tìm mối nhập ở đâu cho rẻ và hàng chất lượng :( đang quan tâm tới túi và giày mẹ nào biết mối hoặc là mối thì cho em xin thông tin với :D

habom07
12-02-2012, 02:25 PM

tớ ghé 1 lần rồi.nói thế nào nhỉ..tớ k chọn đc đôi nào ưng ý nên k hỏi giá,có chị dinhtia hay mua ở đây nên rành.chị hay mua giá rổ thế nào thì cứ share cho mọi người tham khảo nhé.e thấy túi ở đó cũng mới...

scrable84
12-03-2012, 10:48 PM
Các mẹ ơi mình vừa mới khám phá ra một nơi bán hàng thùng trẻ em muốn chia sẻ với các mẹ. Mình đã từng đi mua hàng thùng ở nhiều nơi nhưng đúng thật là chưa thấy ở đâu có nhiều đồ đẹp và mới như ở đây, chị chủ bán hàng cũng rất nice tư vấn nhiệt tình nữa. Mình mới mua được một đống đồ sơ sinh của Nhật rất hài lòng. Shop này chỉ mở ở FB thôi nên các mẹ phải có FB mới vào được. Địa chỉ của shop là : http://www.facebook.com/oopz.oopz.3

Mẹ nào mà ưng thì nhớ thank mình đấy nhé.

thuytiencongthanh
12-04-2012, 11:26 AM

Chào các mẹ. Em cũng La một tín đồ hàng thùng đe thoả đam mê em xin nhập hội nhà mình cùng chao đổi kinh nghiệm cùng các mẹ nha.

bibibebe2410
12-21-2012, 08:07 PM
em chỉ hay mua quần áo hàng thùng thồi chứ chưa mua túi với giầy dép bao giờ. Hnay em lượn chợ Kim Liên thấy có mấy đôi giầy bệt và cao 5f đẹp mà mới tinh tươm, em hỏi giá thì quát 350k. mặc cả 220k còn ko bán ý. Hix. Ng ta nhất quyết 300k. Em thích đôi ý quá nhưng 300k bằng hàng vnxk mới rồi thôi đành đi về vậy. Các mẹ có kn mua giấy rồi chỉ cho em với.

bibimum
12-29-2012, 02:04 AM

mẹ nó cho cái địa chỉ đi, có đồ cho nam ko?

habom07
01-18-2013, 03:08 PM
hôm trước đi qua ngã 4 khuất duy tiến-nguyễn trãi thấy có 1 hàng bán giày và túi hàng thùng các me ạ....dạo này bận quá k đi lê la,check hàng đc.e k nhìn rõ địa chỉ nhưng đi từ nguyễn trãi xuống thì phía tay phải,rất gần ngã 4 rồi nhé.có mẹ nào rảnh thì ghé qua rồi về đây share cho các chị e nhớ:))

leethuchinn
01-22-2013, 04:38 PM
e cũng là 1 con nghiện đồ hàng thùng,các mẹ nhà mình có offline tụ tập đi cho đông vui k ạ?

hahien139
01-22-2013, 04:43 PM
Em thấy hàng thủng bjo nhiều cái đắt quá .

miss_uss
01-25-2013, 03:28 PM
chỗ ngã 4 Khất Duy Tiến - nguyễn Trãi : Mình đến đây 3 lần rồi. hồi đầu năm 2012 mình giá rổ cũng ổn vì đây nhà của họ luôn nên không có phí thuê mặt bằng; giầy bệt, cao gót khá đẹp.Bản thân e cũng mua được 1 đôi đế xuồng và 1 đôi cao gót tổng là 350k .Nhưng 2 lần sau này (vừa tuần trước thôi) thì giá đắt cắt cổ. ko biết có phải giáp tết nên họ tăng giá lên không: bốt cao giá từ 450k-850k, giầy thể thao nam: 500k, giầy cao gót hoặc bệt giá từ 250k-350k; có mấy đôi "bà già" thì rẻ hơn tầm 200-250k.... mà mặc cả khó lắm. Mẹ nào tò mò thì đến thử, chứ em thì e chào thua rồi.

Riêng với giầy hàng thùng thì e cũng ko rành về các hãng lắm, em chỉ quan tâm đến chất liệu và quan trọng nhất là gót/đế của giầy phải nguyên bản (tức là chưa bị làm lại, hay dán lại). Đối với giầy cao gót thì mình chỉ cần sửa lai chút ít nếu bị vẹt gót, ngoài ra là đi được luôn. Chứ đi những loại làm lại đế hoặc gót thì không chắc chân mà căng chân thôi rồi...

tun_matto
01-26-2013, 03:01 PM
em cũng thik đồ hàng thùng lắm ạ, ở hn em có đi chợ đông tác vài lần nhưng chẳng mua được j, còn lại em toàn về hải dương đi lùng vs bác em, mua được nhiều lắm ạ :D

ecoenvir
01-31-2013, 09:54 AM
lâu lắm rồi em mới vào nhà mình. Em có đôi giày xách tay từ Dubai mới đi 1 mẹ nào ưng thì liên hệ với em theo chữ kí nha.http://i1180.photobucket.com/albums/x416/ngauhungvoikhan/SDC16558_zpsbb3a9bcb.jpg

hangnonghoi
02-16-2013, 10:57 PM
mình thì vì đam mê mà buôn luôn

mamadoanh
02-17-2013, 12:29 AM

chị đã mua ở đó rất nhiều năm rồi,hai chị em người miền nam bán, cô chị tên là NĂM BÁN HÀNG DỄ CHỊU HƠN CÔ EM,HỌ KHÔNG NÓI THÁCH NHIỀU ĐÂU CHỈ BỚT 50.000 LÀ NHIỀU,GUỐC DÉP ĐI BỀN CỰC KỲ,TÚI CHỊ MUA KHOẢNG 400 ĐẾN 500 N,HÔM NÀO CÁC LÊN THỬ TRÊN ĐÓ XEM SAO.

Lechanky
02-17-2013, 10:28 PM
Chào các mẹ. Mình xin gia nhập hội nhé. Mình kinh doanh hàng thùng lâu năm rồi nhưng ít có thời gian lên mạng. Các mặt hàng chủ yếu của mình: quần áo trẻ em, người lớn, giầy dép, phụ kiện và giới thiệu thêm mặt hàng thú bông cho các mẹ nhé.
Mong được cả nhà ủng hộ nhiệt tình^ ^

Tamarin
02-20-2013, 12:37 PM
Mình tham gia hội này với nhé, cũng có kinh nghiệm hơn 15 năm xài đồ hàng thùng rồi. Nhà ngoại mình ở gần Hàng Da nên hầu như tuần nào cũng lượn ít nhất 1 lần giờ lấy chồng nhà ở Đặng Văn Ngữ nên đúng địa bàn hoạt động luôn, he he.
Không biết có mẹ nào đi chợ hàng thùng ở Hà Đông chưa? Nói là chợ nhưng đc khoảng 30 hàng bán cùng chợ đồ ăn thôi, nhưng giá thì chắc chắn rẻ hơn Đông Tác và Hàng Da. Hồi trước Tết bụng to hơn 8 tháng mà vẫn máu sang đó nhưng chả mua đc gì vì có thử đc đâu, hôm đó thấy khá nhiều áo dạ, kiểu dáng và chất liệu đẹp.
Mình thì vẫn mê mẩm chợ Hàng Da cũ sao lúc đó vào đấy mua dễ dàng, hơi tối và chật chội nhưng vẫn thích. Rồi Hàng Da chuyển ra Phùng Hưng vẫn vô cùng thích vì CQ ngay Lý Nam Đế lượn qua thấy bật kiện là nhẩy vào bới móc, nhưng vẫn phải lấm lét nhìn nhỡ gặp sếp đi qua đó thì toi, he he. Giờ chuyển xuống dưới hâm ít khi đi đc cũng vì con bé khó lượn lờ đc.
À hôm trước vừa qua bà Oanh - ĐVN và khuân vác đc 4 đôi giày và xăng đan đi mua hè đẹp nhưng giá hơi chát 600k/đôi. Tặc lưỡi chân mình nhỏ nên cũng khó mua mà chả mấy khi chọn đc giầy đẹp, ưng ý. Mụ Oanh đúng là bán đắt thật, nhiều lúc bực mình toàn cò kè cho bõ ghét, song có hôm còn bào C ko bán cho E là E yểm bùa ko bán đc đâu đấy, ha ha láo toét may mụ ý ko đuổi cổ. Ra Tết mụ ý hay bật kiện đẹp lắm đó, hôm mình đi mua có C chơi hết 10tr tiền giầy dép túi xách, ặc.

Muốn up lên mấy em tình yêu mới khoe mọi người mà ko up đc.

meoluoi1107
02-20-2013, 12:46 PM
e cũng thích hàng thùng vì quần áo cho trẻ con đẹp, chất mà iu iu vô cùng về giá cả

habom07
03-07-2013, 08:12 PM
Mình tham gia hội này với nhé, cũng có kinh nghiệm hơn 15 năm xài đồ hàng thùng rồi. Nhà ngoại mình ở gần Hàng Da nên hầu như tuần nào cũng lượn ít nhất 1 lần giờ lấy chồng nhà ở Đặng Văn Ngữ nên đúng địa bàn hoạt động luôn, he he.
Không biết có mẹ nào đi chợ hàng thùng ở Hà Đông chưa? Nói là chợ nhưng đc khoảng 30 hàng bán cùng chợ đồ ăn thôi, nhưng giá thì chắc chắn rẻ hơn Đông Tác và Hàng Da. Hồi trước Tết bụng to hơn 8 tháng mà vẫn máu sang đó nhưng chả mua đc gì vì có thử đc đâu, hôm đó thấy khá nhiều áo dạ, kiểu dáng và chất liệu đẹp.
Mình thì vẫn mê mẩm chợ Hàng Da cũ sao lúc đó vào đấy mua dễ dàng, hơi tối và chật chội nhưng vẫn thích. Rồi Hàng Da chuyển ra Phùng Hưng vẫn vô cùng thích vì CQ ngay Lý Nam Đế lượn qua thấy bật kiện là nhẩy vào bới móc, nhưng vẫn phải lấm lét nhìn nhỡ gặp sếp đi qua đó thì toi, he he. Giờ chuyển xuống dưới hâm ít khi đi đc cũng vì con bé khó lượn lờ đc.
À hôm trước vừa qua bà Oanh - ĐVN và khuân vác đc 4 đôi giày và xăng đan đi mua hè đẹp nhưng giá hơi chát 600k/đôi. Tặc lưỡi chân mình nhỏ nên cũng khó mua mà chả mấy khi chọn đc giầy đẹp, ưng ý. Mụ Oanh đúng là bán đắt thật, nhiều lúc bực mình toàn cò kè cho bõ ghét, song có hôm còn bào C ko bán cho E là E yểm bùa ko bán đc đâu đấy, ha ha láo toét may mụ ý ko đuổi cổ. Ra Tết mụ ý hay bật kiện đẹp lắm đó, hôm mình đi mua có C chơi hết 10tr tiền giầy dép túi xách, ặc.

Muốn up lên mấy em tình yêu mới khoe mọi người mà ko up đc.
mụ Oanh ĐVN bán đắt nhất trần đời:) lâu rồi e chẳng ghé đấy nữa vì cái tội bán đắt,hay thái độ,lại k trung thực(có lần e trả thừa tiền mà k thèm trả lại.lúc đầu k để ý về sau đếm tiền mới thấy,nhưng ra khỏi quán rồi chẳng thèm đôi co làm gì mình thiệt thôi!!) có thằng cháu hay đánh giầy ở ngoài cửa ý.còn dễ tính:))

vuhongson1586
03-07-2013, 08:14 PM
Có mẹ nào biết chỗ nào bán sơ mi dáng dài không chỉ cho em với ạk

nana196
03-07-2013, 08:15 PM
e hnay đi nhiều định đi ngủ cái thế mà cứ ngồi lang thang ở đây chả ngủ được,híc

vuhongson1586
03-07-2013, 08:16 PM
e hnay đi nhiều định đi ngủ cái thế mà cứ ngồi lang thang ở đây chả ngủ được,híc

Ngủ sớm thế bạn ơi

nana196
03-07-2013, 08:19 PM
Ngủ sớm thế bạn ơi

tại mấy hnay đi nhiều quá bạn ạ ^^
mấy hôm đi bê tráp toàn ở xa mà tiền lì xì được có 20k, đi xe bus hết 10k rùi ^^

Bill yêy
03-07-2013, 08:34 PM
Em cũng hay mua hàng thùng. Đợt hè này không biết mua ở đâu đây. Có chỗ quen ở Tôn Đức Thắng cứ mỗi lần mở kiện là chị ấy nhắn ra chọn. Chị ấy đẻ từ trong tết mà giờ em ra thấy cửa hàng đổi biển bán quần áo rùi. Em chọn cũng hay chọn cái mới, cổ và tay không bị dão, nhìn sạch. Được cái công nhận chất đẹp ạ.

vuhongson1586
03-07-2013, 08:40 PM
Em cũng hay mua hàng thùng. Đợt hè này không biết mua ở đâu đây. Có chỗ quen ở Tôn Đức Thắng cứ mỗi lần mở kiện là chị ấy nhắn ra chọn. Chị ấy đẻ từ trong tết mà giờ em ra thấy cửa hàng đổi biển bán quần áo rùi. Em chọn cũng hay chọn cái mới, cổ và tay không bị dão, nhìn sạch. Được cái công nhận chất đẹp ạ.

Có hàng hè và sơ mi phông dáng dài không chị ơi

tohien
03-08-2013, 11:46 AM
ái chà!em ko phải tín đồ!nhưng mà cũng hóng vì hôm nọ cũng ra ĐVN nhưng mà hichic quát khiếp quá làm em chạy mất dép
nhưng công nhận là mới bật kiện nên hàng còn rất nhiều và tuơng đối ổn

Moonshop0880
03-08-2013, 01:11 PM
Chào các chị em, cho mình nhập hội với, mình có một shop online nho nhỏ trên mạng, chuyên bán túi seconhand hàng hiệu, da thật mà giá cả phải chăng, mời các chị em vào thăm. Tên shop: Moonshop0880 ( các chị cứ vào Google gõ Moonshop0880 là vào ngay )

kualalumpur
03-08-2013, 01:34 PM
Đặng văn ngữ có hàng rồi à, mình chưa kịp ra xem. Nhưng bà Oanh đấy đồng bóng lắm, người quen mua mà chẳng bớt đâu. Mặc cả thì lại càng không được. Thế mà có lần mình lại thích quá, quay lại mua một cái túi vì rất thích, nhưng cuối cùng mang về nhà lại thấy cái tem vải tít ở trong lót là made in china. Bực bội mãi.

Bach_Hoa2010
03-10-2013, 08:43 PM
Có hàng hè và sơ mi phông dáng dài không chị ơi

mẹ nó ơi nhà mình có áo sơ mi dáng dài nè , mẹ nó ngó qua nhé.

habom07
03-21-2013, 07:27 PM
Chào các chị em, cho mình nhập hội với, mình có một shop online nho nhỏ trên mạng, chuyên bán túi seconhand hàng hiệu, da thật mà giá cả phải chăng, mời các chị em vào thăm. Tên shop: Moonshop0880 ( các chị cứ vào Google gõ Moonshop0880 là vào ngay )

túi đẹp đấy chị.giá như chị ở hn,có thể mục sở thị,tận tay sờ và cảm nhận.

mecutivacutit
03-21-2013, 07:55 PM
MÌnh có nhu cầu mua túi da thật big size có đeo chéo và túi nhỏ đeo chéo thế mà chả có thời gian lượn hàng thùng.

giam.can.thoi
03-21-2013, 08:56 PM

Em là tín đồ của hàng thùng nàng ạ. Các nàng hay mua ở đâu. Em hay mua ở Gần Khách Sạn Kim Liên đấy ạ

meoluoi1107
03-21-2013, 09:27 PM
em lại hay mua của mấy mẹ bán hàng thùng thanh lý trên đây ạ, mua đc mấy thứ cũng hay hay, mà giá rẻ nữa ạ, kinh tế em ko có nên cũng chật vật lắm nên ko mua đc đồ mới

giam.can.thoi
03-21-2013, 09:40 PM
em lại hay mua của mấy mẹ bán hàng thùng thanh lý trên đây ạ, mua đc mấy thứ cũng hay hay, mà giá rẻ nữa ạ, kinh tế em ko có nên cũng chật vật lắm nên ko mua đc đồ mới

Trên này thì mình chưa mua bao giờ toàn xin các mẹ thôi ạ

Moonshop0880
03-23-2013, 04:16 PM
túi đẹp đấy chị.giá như chị ở hn,có thể mục sở thị,tận tay sờ và cảm nhận.

Cám ơn habom07 đã ghé shop, túi mình nhập về toàn bộ là da thật, độ mới từ 90% trở lên, mình có giao hàng toàn quốc, hy vọng bạn sẽ ủng hộ shop mình. Thank

Moonshop0880
03-23-2013, 04:19 PM
MÌnh có nhu cầu mua túi da thật big size có đeo chéo và túi nhỏ đeo chéo thế mà chả có thời gian lượn hàng thùng.

Chào bạn, hiện giờ shop mình đang có túi bạn cần, bạn thử ghé xem có chấm được em nào không, mình có giao hàng tận nơi. Moonshop0880 - Điện thoại: 0909390505. Mình giới thiệu cho bạn vài mẫu để tham khảo nha.

MS87: 490k
Chất liệu: da thật, màu xanh Navy, da mềm, vò gập thoải mái.
Kích thước: 20x22x10cm
Kết cấu: túi đeo chéo, dây đeo có thể điều chỉnh độ dài, gồm 2 ngăn, lót vải.

http://i.upanh.com/vspbzl

http://i.upanh.com/vspbqz

http://i.upanh.com/vspbqi

http://i.upanh.com/vspbqn

MS82: 670k
Hiệu:PUNTOTRES (Made in Spain)
Chất liệu: da thật, còn rất mới
Kích thước: (25-36)x37x6cm, để vừa tài liệu A4
Kết cấu: Túi có 2 kiểu, có thể đeo vai, đeo chéo hoặc tháo dây thành túi xách tay, bề mặt da còn rất mới, lót vải, các chi tiết kim loại sáng choang.

http://i.upanh.com/vlkalo

http://i.upanh.com/vlkalj

http://i.upanh.com/vlkamf

http://i.upanh.com/vlkagd

http://i.upanh.com/vlkagb

chiplove09
04-11-2013, 07:01 PM
các chị ơi, e muốn rủ mai chị nào rảnh đi cùng với e mở kiện sơ mi nữ của chị mocsilk08 đi, e chưa đi lần nào nhưng thấy thông báo chị ý mở kiện vào 1h chiều mai 12/04 nên muốn đi thử, đi mua chung cho rẻ ý ah, e k có nhiều tiền mà, hihi, có j cứ pm e xong chị e mình hẹn hò nhé :X

babyhattieu
04-12-2013, 02:54 PM
Em thing thoảng đi qua cửa hàng thùng, thấy họ túm tụm đông như chợ em cũng xô vào. Chả có ý định mua đồ thùng nhưng lại bị cái giá rẻ cuốn hút. Mua một lốc về cho cả chồng cả con sử dụng. KO biết chọn, nên đồ dùng được thì ít, đồ bỏ đi thì nhiều. Cứ nghĩ đến đồ thùng chắc chẳng bao giờ em dám vào nữa, vì vào là kiểu gì em cũng mua, mua thì kiểu gì về em cug chán. Méc cho mẹ nào hay mua. ở khu Đối diện cv nghĩa đô có cácuawar hàng đồ thùng to lắm, mẹ nào khéo chọn thì ra đó vào sáng thứ 7, vì tuần nào cũng mở kiện, khéo chọn sẽ được nhiều cái đẹp lắm... Em thì never comback ;)

Chu Nhật Hà
04-12-2013, 04:19 PM
em cũng thích hàng thùng đó nhưng thật sự là ko biết chọn và cũng ko có nhiều thời gian đi lựa

bexinh_12
04-12-2013, 04:49 PM
ah, nhà chị Tomcang em có tới xem rồi. Hàng đẹp, chọn được nhiều nhưng vẫn phải mặc cả ah (ở Đê La Thành). Nói chung bác bán hàng cũng vui tính lắm.

me_chuot_2012
04-12-2013, 05:07 PM
em thấy giờ trên face book có 1 số mẹ buôn hàng thùng Nhật về bán và em cũng thấy đẹp lắm. ko biết hàng thùng trẻ con của nước nào tốt và đẹp hả các mẹ?

maythuha
04-18-2013, 09:39 AM
BÁN BUÔN QUẦN ÁO HÀNG THÙNG (secondhand)
LH: 01653628167

Chúng tôi chuyên bán buôn nguyên kiện quần áo (mùa đông , mùa hè) Hàng Thùng đi các Tỉnh và các cửa hàng trong TP. Hàng nguyên đai nhập trực tiếp từ CAMBODIA , nguồn gốc Nhật Bản , Hàn Quốc , ThaiLand, Hong Kong , Châu Âu EU…
Hàng đã được tuyển chọn , nguồn hàng rất ổn định (vì nhà mình mấy anh chị em trực tiếp ở Bển đánh hàng).
Giá bán buôn cam kết rẻ nhất thị trường , quý khách hàng yên tâm về giá cả nhà mình sẽ lựa để bán . Giá nào cũng bán không quan trọng là lãi ít hay lãi nhiều , mà quan trọng là trôi hàng , để quý khách hàng có cửa về bán. Quý khách yên tâm buôn hàng này lãi hơn hàng mới nhiều..
Lưu ý : (nhà mình chỉ bán buôn nguyên kiện 100kg ,không bán lẻ !

*Hàng mùa hè có các kiện sau:

- Áo sơ mi nữ Hàn Quốc (loại 1)
- Áo Phông nữ
- Quần Kaki nữ
- Quần Bò nữ
- Quần Shoort Sex nữ(ngắn)
- Quần Ngỗ Bò nữ
- Quần Shoort trên đùi nữ
- Đầm
- Chân Váy
- Áo Bơi Nhật
- Sơ mi nam : dài tay , ngắn tay ( Loại 1 Nhật )
- Phông nam : cổ tròn , cổ bẻ , dài tay , ngắn tay ( Nhật , Hàn )
- Quần Bò nam
- Quần KaKi Nam
- Quần Shoort Bò nam
- Quần Shoort KaKi nam túi hộp ( loại 1 )
- Áo Sơ mi trẻ em (Hàn Quốc)
- Kiện quần áo trẻ em (Nhật ) hàng lẫn tổng hợp .
- Quần Shoort trẻ em (Nhật).
- Giầy
- Bốt
- Túi Xách
- Chăn
- Gấu Bông
- Thảm
- Kính…
Quý khách đến trực tiếp mua hàng tại kho thanh toán tiền mặt , hoạc chuyển tiền vào tài khoản nếu như khách ngoại tỉnh , hàng sẽ được gửi theo xe khách , gửi tàu tại các bến xe và nhà ga .

Ai có nhu cầu mua buôn tận GỐC giá RẺ !

HÃY LIÊN HỆ LẤY HÀNG TẠI KHO HÀNG – HÀ NỘI
ĐT : 01653628167.

Rất mong sự cộng tác lâu dài của quý khách hàng , kính chúc quý khách hàng kinh doanh thành công mặt hàng này.
Trân trọng cảm ơn !
Thu Hà

habom07
04-18-2013, 08:23 PM
em thấy giờ trên face book có 1 số mẹ buôn hàng thùng Nhật về bán và em cũng thấy đẹp lắm. ko biết hàng thùng trẻ con của nước nào tốt và đẹp hả các mẹ?

theo e thấy thì hàng trẻ con của nhật là tốt mẹ nó nhé!!sau đó là của Hàn Quốc.tương tự như của người lớn:)

habom07
04-18-2013, 08:26 PM
ah, nhà chị Tomcang em có tới xem rồi. Hàng đẹp, chọn được nhiều nhưng vẫn phải mặc cả ah (ở Đê La Thành). Nói chung bác bán hàng cũng vui tính lắm.

mẹ nó đi xem rồi à??mình có lượn qua đấy nhiều lần,thấy cũng nhiều đồ lắm.Dưng mà e ngại nhất là phải vào những chỗ nào mới đấy,vì rất chi là khó mua ấy ạ.Mặc cả được ạ??mà chị ấy hay mở kiện ở Nghi tàm lắm.xa chỗ e quá,sắp tới chắc ghé qua shop chị ở đê la thành 1 chuyến:))

jandyshop
04-18-2013, 08:29 PM
các mẹ ơi em có bán hàng thùng cho các bé nè,của các mẹ thì em chưa dám bán ạ,vì có nhiều ý kiến trái chiều quá,với lại em chưa tìm đc nguồn lấy hàng ngon bổ rẻ phục vụ các mẹ,các mẹ cho em xin ý kiến về hàng người lớn nhá,còn mẹ nào muốn mua đồ ngon bổ rẻ cho bé ko ạ,tham khảo link chứ ký của em nhá,các mẹ tham khảo để niết thẩm mỹ chọn hàng của em có phù hợp cới các mẹ ko nhé,để gop ý cho em xem có nên bán thêm hàng cho các mẹ ko ạ

pethao
04-20-2013, 11:42 PM
Mờj các mẹ qua nhà e chọn đồ hàng thùng cho con yêu. Cũng gjống các mẹ e nghjện hàng thùg và đam mê vs nó nên e kjnh doanh. Các mẹ yên tâm hàng nhà e toàn là hàng chọn lọc đầu kjện, ko trộn hàng hạ xào và có aj đj buôn lạj gjặt đồ sạch sẽ như e ko ạ. :))