Sắp nằm ổ- Siêu tlý/đổi đồ đẹp - VSecret, Marc Jacobs, Vivien westwood, F21, YSL,Chanel...

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Galaxie, 6/4/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Galaxie

Galaxie Bắt đầu nổi tiếng

Sắp nằm ổ- Siêu tlý VS, Marc Jacobs, Vivien westwood, F21, YSL,Chanel, ké iphone4...

UPDATE NGÀY 10.4:
    HOT: LINK THANH LÝ ĐỒ NƯỚC HOA XỊN/MỸ PHẨM EM ĐANG UP Ở ĐÂY Ạ MỜI CÁC MẸ VÀO NGÓ: http://www.lamchame.com/forum/showt...c-hoa-xách-tay-từ-Paris?p=9904463#post9904463

--NGÀY MAI THỨ 7 EM CHỈ CÓ NHÀ ĐẾN 2H CHIỀU VÀ TỪ 8H TỐI TRỞ ĐI, CHỦ NHẬT THÌ XÃ VỀ NÊN EM PHẢI RA SÂN BAY ĐÓN, E XIN PHÉP KHÔNG BÁN HÀNG CẢ NGÀY CHỦ NHẬT CÁC MẸ NHÉ, EM BÁO ĐỂ CÁC MẸ ĐỠ MẤT CÔNG QUA MÀ EM LẠI KO CÓ NHÀ.

------------
    TIN HOT: XÃ NHÀ EM THỨ 7 BAY TỪ SEOUL, CHỦ NHẬT NÀY VỀ ĐẾN HÀ NỘI NÊN CÓ MẸ NÀO CẦN MUA NƯỚC HOA MỸ PHẨM GÌ TRONG DUTY FREE Ở SÂN BAY INCHEON THÌ NHẮN EM, EM SẼ NHỜ XÃ XÁCH GIÚP, GIÁ THÌ THEO BILL THÔI CÁC MẸ NHÉ, EM TÍNH THÊM TÍ CÔNG MUA + XÁCH VỀ = 100K/ 1 ITEM TRÊN 50USD VÀ 70K/ 1 ITEM DƯỚI 50USD Ạ ^^

-----

EM KÉ BÁN EM IPHONE 4 MÀU TRẮNG CÒN BẢO HÀNH GIÁ MỀM NỮA AH: http://www.lamchame.com/forum/showt...randnew-used-nước-hoa-xách-tay-từ-Paris/page3

------

1. EM VẪN ĐANG LOAY HOAY CHỤP HÌNH VÀ UP ẢNH LÊN PHOTOBUCKET. CÒN QUÁ NHIỀU ĐỒ CHƯA CHỤP MÀ CÁC MẸ CỨ QUA ẦM ẦM LÀM EM LOẠN HẾT CẢ LÊN, GIỜ EM CỨ GỬI CÁI LINK HÌNH, CÁC MẸ VÀO NGHÍA CÓ CÁI NÀO ƯNG THÌ HỎI EM VẬY, KO CÁC MẸ CỨ SỐT RUỘT GIỤC EM KHỔ QUÁ: http://s1259.photobucket.com/albums/ii541/Galaxie25/

2. CÁC MẸ LƯU Ý LÀ EM CÒN CHƯA UP GIÀY DÉP VỚI MỸ PHẨM ĐÂU Ạ, VÀ QUẦN ÁO CÒN NHIỀU LẮM NÊN CÁC MẸ THỈNH THOẢNG VÀO REFRESH LẠI MÀ XEM NHÁ

3. EM ĐANG UP HÌNH ĐẦM/VÁY Ở TRANG 2, MỜI CÁC MẸ VÀO NGÓ Ạ :)

4. 14 THÁNG NÀY CHỒNG EM BAY VỀ HN , CÓ MẸ NÀO CẦN MUA NƯỚC HOA/MỸ PHẨM GÌ TẠI DUTY FREE INCHEON THÌ NHẮN EM NHÉ. EM NHỜ CHỒNG EM XÁCH HỘ CÁC MẸ :)

----
    Em chào các bố các mẹ, tình hình là em vừa ở Hàn về để sinh bé, tháng 5 này em sinh rồi, đồ của em thì nhiều kinh khủng , em cứ lần lữa mãi để up đồ lên bán mà giờ mới hạ quyết tâm. :rolleyes: Cũng vì hôm nay soi gương nhìn thấy quả bụng khủng khiếp quá nên nghĩ thầm chắc còn khuya mới mặc đc mấy em đồ mi nhon sexy này lại đc. hic... Nên em bấm bụng cho các em í ra đi để kiếm xiền mua bỉm sữa cho cu tí, rồi sau em sang lại thì lại tiếp tục sự nghiệp shopping ạ :))

Đồ em thanh lý hầu như là đồ mới 100% còn nguyên tag (cũng vì cái thói mua sắm bét nhè vô độ :-k ) , và 1 số đồ trc em bán online còn lại vài chiếc, còn 1 số đồ em mua giựt tag mà chưa mặc, 1 số đồ mẹ chồng em ở Mỹ gửi sang cho em nên các mẹ cứ yên tâm 100% là hàng chất lượng và ko bao giờ có mấy vụ treo đầu dê bán thịt chó đâu ạ. Em sẽ chụp ảnh và mô tả kỹ lưỡng nhất có thể để các mẹ yên tâm khi mua đồ của em. Các mẹ cứ thoải mái qua chọn và thử nếu ưng thì lấy.
    Em cũng mạn phép nói qua chút về em nhé: Trên lamchame nick em ko buôn bán gì mấy vì em mới về nước, chủ yếu tham gia để học hỏi kinh nghiệm sinh đẻ của các mẹ các bố , nhưng về kinh nghiệm và uy tín buôn bán online của em thì các bố mẹ khỏi phải lo, vì em đã là thành viên uy tín trên ttvnol và muare được hơn 10 năm rồi ạ (nick Milkywaync: http://********/member-10292 ). Em trước đây sống và làm việc tại Seoul, có website kinh doanh và tư vấn mỹ phẩm Hàn Quốc cực kỳ uy tín trên muare, nếu chị em nào trước có buôn bán trên muare thì chắc cũng biết em, gia đình em và cách bán hàng cũng như cư xử của em, nên các bố mẹ tuyệt đối yên tâm khi giao dịch với em ạ.

SĐT: 0978255284 (Ngân Hà - SN 84 cho tiện xưng hô) (Em đang bầu bì nên các bố mẹ chú ý ko gọi điện giữa trưa và quá muộn buổi đêm ạ)
    YM: caonganha.knua

Các mẹ chú ý là em bầu tháng cuối rồi, lại hơi bị động thai nên phải ngồi im 1 chỗ, nên em KHÔNG THỂ ĐI SHIP ĐỒ HAY HẸN HÒ CÁC MẸ Ở ĐÂU ĐƯỢC, nên các mẹ chịu khó qua nhà em ở ngõ 96 Đê La Thành thử đồ và mua đồ (em khuyến khích vụ này vì để thuận mua vừa bán và để các mẹ yên tâm). Em đang nghỉ ở nhà chờ sinh nên lúc nào cũng sẵn sàng tiếp các mẹ (trừ giờ mẹ con em ngủ ra ạ,^^) Em cũng ko giữ order, mẹ nào muốn em giữ đồ thì chuyển khoản cho em trc rồi em giữ. Còn nếu mẹ nào bận qúa ko thể đi lấy đồ đc thì em sẽ nhờ em họ em mang đi hộ hoặc ship chuyển phát nhanh GNN nhưng các mẹ vui lòng thanh toán tiền ship cho ngta ạ. Em có thể gửi đồ xuống khu Lương Thế Vinh cho các mẹ đến lấy. Và nếu đã bảo em ship hay gửi đồ xuống thì phải chắc chắn lấy hộ em, các mẹ nhá (u).

Các mẹ ở xa nếu yên tâm về hàng hoá rồi thì em có thể ship CPN cho các mẹ, người nhận trả ship ạ.

Thôi trình bày nhiều quá, em lên danh sách các đồ em đang (và sẽ) up ạ :) Các mẹ chịu khó vào theo dõi, giúp em up bài với, và đừng sốt ruột vì em bụng to nặng nề, cúi lên cúi xuống mấy cái đã thở hổn hển nên cứ phải chụp hình up lên từ từ chứ ko làm 1 lúc luôn được ạ, mong các mẹ thông cảm :p

Đồ của em gồm có:

Trang 1. Tshirt made in Korea mới tinh : Tshirt YSL, Victoria Secret, Marc Jacobs, Vivien Westwood.
    Trang 2. Đồ Forever 21, HM phần lớn là mới tinh nguyên tag, em bị nghiện đồ của bọn này nên trc khi về nc em ra khuân cả đống đồ về cho mình và mọi người ạ ::mad: .](*,)
    Trang 3. Đồ quần áo váy vóc giày dép, túi xách phụ kiện đã qua sử dụng mua ở Hàn và Mỹ, phần lớn em mới giựt tag hoặc mặc 1-2 lần.
    Trang 4. Mỹ phẩm used or new (riêng vụ mỹ phẩm thì các mẹ 10000% yên tâm vì em là trùm tư vấn mỹ phẩm và cực uy tín về mảng này rồi ạ), không bao giờ có mấy vụ hàng trôi nổi ko rõ nguồn gốc hay kém chất lượng đâu nhá :)

----

Cũng ké luôn là em nhận đổi đồ những đồ em bé sau ạ (đồ em chất lượng tốt nên em cũng muốn đổi đồ tốt và mơi mới 1 tí cho bé nhà em) :

- XE ĐẨY EM BÉ
    - GHẾ ĂN
    - BỈM
    - ĐỒ CHƠI CHO BÉ
    - BÌNH SỮA/ NÚM TI (đồ mới 100% các mẹ nhá)
    Ngoài ra em cũng cần sắm thêm mấy đồ trong nhà, nếu mẹ nào có mà thích đổi/ các thêm tiền em cũng ok ạ:
    - Két bạc
    - Bàn kính đi với bộ sofa
    - Tranh treo cầu thang

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Galaxie
    Sửa lần cuối: 14/4/2012
  2. Galaxie

Ðề: Sắp nằm ổ- Siêu tlý/đổi đồ đẹp - VSecret, Marc Jacobs, Vivien westwood, F21, YSL,Chane

Tshirt made in Korea mới tinh 100% : Tshirt YSL, Victoria Secret, Marc Jacobs, Vivien Westwood... Đây là hàng em nhập cho khách hồi còn ở Hàn, đã từng siêu Hot trên muare ạ. Hàng chất cực đẹp, hàng Korea xịn chất lỳ đanh chứ ko phải nhão nhoẹt thun tàu đâu ạ :) Nay còn mấy chiếc em up lên thanh lý nốt, giá giảm gần 40% rồi các mẹ nhé :)

1. Áo Tshirt Yves Saint Laurent freesize hàng của Obba Style - made in Korea ( dáng thoải mái cho các mẹ mặc size M nhé :) ) Giá cũ 360k nay e thanh lý 200k/chiếc. Phần logo là thêu nổi xù cực chất chứ ko phải in iếc vớ vẩn đâu ạ. :)

Màu trắng: còn 2 chiếc - Áo em đặt từ chính hãng này đây các mẹ nhá :) >>> SOLD HẾT RỒI CÁC MẸ Ạ!

Màu ghi: em còn 3 chiếc >>> CÒN ĐÚNG 1C DUY NHẤT Ạ

2. Tshirt nam Marc Jacobs Tokyo màu đen in nổi chữ trắng hàng của April Design (made in Korea) cho các bố. Em còn sót lại đúng 1 cái màu đen thui ạ. Dáng ôm Size M :) 280k (giá gốc em bán 550k đấy ah, hic) >> SOLD

3. Áo Marc Jacobs bó đen - chất cực thích - em còn 1 chiếc 200k

Hình em mặc (hồi còn chưa bầu bí đây ạ) Giờ thì nhìn như khủng long bạo chúa í huhu:

4. Áo Marc Jacobs trắng in nhũ vàng dáng freesize thoải mái còn 1 chiếc duy nhất - 200k (chụp vội hình nên ko kịp là em nó ra, nhàu nguyên vết gập huhu) Tranh thủ quảng cáo luôn em kính dáng Aviator Marc by Marc Jacobs hàng auth mới 100% full box hàng xách Mỹ nhá :) Em đang tính bán mà chưa bít để giá bao nhiu. Mẹ nào quan tâm thì oánh dấu e sẽ up hình sau^^ >>> >> SOLD

5. Victoria Secret chất thun tăm dáng bó. Hình in nhũ xịn lắm các mẹ nhá :)
    Em nợ hình web. up hình thật - em bán luôn cả cái quần short sexy hàng Vivi Korea còn nguyên tag nhé các mẹ - Áo 200k - quần short em mua 25k won ~ 500k, em thanh lý 240k >.< >> SOLD QUẦN CÒN ÁO Ạ .

Áo VS em còn 2 chiếc trắng và 2 chiếc màu ghi lông chuột cực xinh ạ :)

UP LUÔN VÁY SANG TRANG 1 CHO CÁC MẸ TIỆN THEO DÕI

ĐỒ ĐẦM / VÁY HÀNG MỚI NGUYÊN TAG HOẶC USED KHOẢNG 1-2 LẦN . TÌNH TRẠNG, SIZE MÀU CHẤT LIỆU NHƯ THẾ NÀO EM SẼ MÔ TẢ THẬT KỸ, CÁC MẸ XEM KỸ, CÓ GÌ CỨ HỎI EM Ạ :) CÁC MẸ CŨNG THÔNG CẢM EM BỤNG TO KO CÚI ĐC NHIỀU NÊN CHẲNG LÀ LƯỢT ĐC ĐỒ RA, CÓ NHIỀU ĐỒ CỨ NGUYÊN TỪ TRONG THÙNG LÔI RA NÊN HƠI NHÀU Ạ :(

----------------------

PART1: CHỦ ĐIỂM MÙA HÈ - ĐẦM ĐI BIỂN : PHẦN LỚN CỦA FOREVER21 KOREA VÀ HÀNG EM MUA Ở HÀN NÊN CHẤT VẢI THÌ CÁC MẸ K PHẢI LO NHÉ, CÁC MẸ SẮM ĐỂ ĐI NGHỈ VÀ POSE ẢNH THÌ HẾT Ý Ạ :)

MS01: Đầm quây F21 màu vàng tươi và đỏ cam size M nguyên tag - có mút độn ngực, chất cotton mềm nhũn cực mát và cực thích (u) >>> Giá tag 18.500won chưa tính ship >.<. 300k.

Màu vàng size M:

Độn ngực tự nhiên lắm các mẹ nhá ;)

Màu đỏ cam size M:

Tag tủng:

----

MS02: Đầm 2 dây F21 màu vàng đậm size M nguyên tag 280k. Phần dây các mẹ có thể chỉnh dài ngắn đc theo size nhé. mềm mại dịu dàng và cực nổi :) >> giá cũng cực nhẹ nhàng 280k

Nhún chun chân ngực nên vừa tôn ngực vừa giấu bụng đc các mẹ ạ :cool:

Tag tủng:[/COLOR]

-------

MS03: Đầm ống buộc dây màu cam size S đã giựt tag chưa mặc lần nào nhé - em này chất cực ôm nên chống chỉ định các mẹ bụng to. Các mẹ người gầy hay ngực nhỏ thì em này lại cực ổn vì phần ngực nhún rất ăn gian vòng 1 và dáng ôm nên rất tôn V3 ạ :) >> vì đã giựt tag nên em để em í ra đi nhẹ nhàng 270k

-------

MS04: Đầm 2 dây FOREVER21 vải thô mỏng cực thích. Có 2 chiếc 2 tone màu, 1 em size S, 1 em size M. Phần ngực thì là cotton chun mềm nên đảm bảo ôm ngực và sexy nhắm ạ. Phần dây các mẹ có thể điều chỉnh được dài ngắn nhá :) Dáng chun chân ngực nên các mẹ bụng to hay mới bầu bí cũng đều có thể bon chen. Màu của các em nó ko hề bị quê mà pha nhìn rất sang ạ :) Giá tag 18500won chưa kể ship, thanh lý 300k/em

Màu xanh-ghi-đen: size S

siêu thích cái chất vải thô của em nó, vừa bụi bụi vừa mát ơi là mát :)

Màu cam- tím- ghi Size M

Này thì lót này:

Này thì tag :)

MS05: Đầm ống quây FOREVER21 size S vải lanh mát lạnh mới tinh nhưng đã bị em giật tag vì âm mưu mặc đợt đi đảo Jeju với mami >.< Cuối cùng nhiều đồ quá lại ko sờ đến, thanh lý 300k Kẻ sọc nên nhìn cao người lắm các mẹ nhé. Chặn chân ngực nên ko lộ bụng, các mẹ bầu bí ít tháng thì cũng bon chen đc ;)

MS05: Áo vải thô mỏng Forever21 size M nguyên tag. Áo này cực yêu các mẹ ạ :) sexy và tôn da thôi rồi, chất thì mát và nhẹ lắm, mặc như kiểu ko mặc gì í hehe... em mua 2 chiếc, giữ lại 1 chiếc màu đỏ mặc, em này là thuộc dòng Heritage1981 nên đắt ơi là đắt... giá gốc tới 29.900won~ 600k chưa kể giá gốc , Giờ e cho em màu xanh ra đi thanh lý 300k = 1 nửa hic

Hình e mặc em màu đỏ đây ạ:

--------

MS05: Em váy quây ống Forever 21 size S này là 1 of favorite stuffs của em đấy ạ. Màu sắc cực kỳ tropical mà vẫn rất lịch sự, mặc mùa hè chụp ảnh thì chuẩn ạ. em thích nhất là phần buộc ở bụng, giấu bụng lắm ạ :) Riêng em này thì em mặc kha khá rồi, nên thanh lý 150k thôi ạ

Bonus ảnh em mặc đi lượn khu Hongdae shopping ạ ^^ :

-----

MS06: Ké mấy đôi tông Colorful Forever21 đi biển ạ. 1 đôi size S , 2 đôi size M (240) >>> 70k/đôi :) Đi chắc chắn và mềm chân chứ ko lởm lởm như hàng vớ vẩn đâu ạ>>>SOLD

TO BE CONTINUE....

Sửa lần cuối: 28/5/2012
  3. ongvovev

ongvovev Thành viên rất tích cực

Ðề: Sắp nằm ổ- Siêu tlý/đổi đồ đẹp - VSecret, Marc Jacobs, Vivien westwood, F21, YSL,Chane

Chăng thấy hình nào cả em ơi huuuuuuu

trangdung68Galaxie thích.
  4. kenzo_air

kenzo_air tienmayman.net

Oánh dấu chờ hình....

Galaxie thích bài này.
  5. tranmaithoa

tranmaithoa Bắt đầu nổi tiếng

Re: Ðề: Sắp nằm ổ- Siêu tlý/đổi đồ đẹp - VSecret, Marc Jacobs, Vivien westwood, F21, YSL,C

chờ nàng up đồ đẹp. Nhớ thanh lý giá tốt vào nhé

Galaxie thích bài này.
  6. maytrang1210

maytrang1210 Thành viên tích cực

Bạn ơi bạn bán hàng mà tìm mãi ko thấy hình hay đường link gì cả. Mình chờ nhé

Galaxie thích bài này.
  7. Me_KuTit

Me_KuTit

Mình cũng bon chen đặt gạch, lót dép hóng hớt chờ hình nhỉ!!!

Galaxie thích bài này.
  8. Galaxie

Các mẹ có xem đc hình ko ạ? Em view kiểu gì mà mất mấy hình thế nhỉ?

9. MsWind

MsWind Bắt đầu nổi tiếng

hok có cái hình nào là sao?................

Galaxie thích bài này.
  10. thuhuong1506

thuhuong1506 Mẹ của nghé !!!

em đặt gạch giày và mỹ phẩm nào :!!!

Galaxie thích bài này.
  11. Galaxie

ĐỒ ĐẦM / VÁY HÀNG MỚI NGUYÊN TAG HOẶC USED KHOẢNG 1-2 LẦN . TÌNH TRẠNG, SIZE MÀU CHẤT LIỆU NHƯ THẾ NÀO EM SẼ MÔ TẢ THẬT KỸ, CÁC MẸ XEM KỸ, CÓ GÌ CỨ HỎI EM Ạ :) CÁC MẸ CŨNG THÔNG CẢM EM BỤNG TO KO CÚI ĐC NHIỀU NÊN CHẲNG LÀ LƯỢT ĐC ĐỒ RA, CÓ NHIỀU ĐỒ CỨ NGUYÊN TỪ TRONG THÙNG LÔI RA NÊN HƠI NHÀU Ạ :(

----------------------

CHỦ ĐIỂM MÙA HÈ - ĐẦM ĐI BIỂN : PHẦN LỚN CỦA FOREVER21 KOREA VÀ HÀNG EM MUA Ở HÀN NÊN CHẤT VẢI THÌ CÁC MẸ K PHẢI LO NHÉ, CÁC MẸ SẮM ĐỂ ĐI NGHỈ VÀ POSE ẢNH THÌ HẾT Ý Ạ :)

MS01: Đầm quây F21 màu vàng tươi và đỏ cam size M nguyên tag - có mút độn ngực, chất cotton mềm nhũn cực mát và cực thích (u) >>> Giá tag 18.500won chưa tính ship >.<. 300k.

Màu vàng size M:

Độn ngực tự nhiên lắm các mẹ nhá ;)

Màu đỏ cam size M:

Tag tủng:

----

MS02: Đầm 2 dây F21 màu vàng đậm size M nguyên tag 280k. Phần dây các mẹ có thể chỉnh dài ngắn đc theo size nhé. mềm mại dịu dàng và cực nổi :) >> giá cũng cực nhẹ nhàng 280k

Nhún chun chân ngực nên vừa tôn ngực vừa giấu bụng đc các mẹ ạ :cool:

Tag tủng:[/COLOR]

-------

MS03: Đầm ống buộc dây màu cam size S đã giựt tag chưa mặc lần nào nhé - em này chất cực ôm nên chống chỉ định các mẹ bụng to. Các mẹ người gầy hay ngực nhỏ thì em này lại cực ổn vì phần ngực nhún rất ăn gian vòng 1 và dáng ôm nên rất tôn V3 ạ :) >> vì đã giựt tag nên em để em í ra đi nhẹ nhàng 270k

-------

MS04: Đầm 2 dây FOREVER21 vải thô mỏng cực thích. Có 2 chiếc 2 tone màu, 1 em size S, 1 em size M. Phần ngực thì là cotton chun mềm nên đảm bảo ôm ngực và sexy nhắm ạ. Phần dây các mẹ có thể điều chỉnh được dài ngắn nhá :) Dáng chun chân ngực nên các mẹ bụng to hay mới bầu bí cũng đều có thể bon chen. Màu của các em nó ko hề bị quê mà pha nhìn rất sang ạ :) Giá tag 18500won chưa kể ship, thanh lý 300k/em

Màu xanh-ghi-đen: size S

siêu thích cái chất vải thô của em nó, vừa bụi bụi vừa mát ơi là mát :)

Màu cam- tím- ghi Size M

Này thì lót này:

Này thì tag :)

MS05: Đầm ống quây FOREVER21 size S vải lanh mát lạnh mới tinh nhưng đã bị em giật tag vì âm mưu mặc đợt đi đảo Jeju với mami >.< Cuối cùng nhiều đồ quá lại ko sờ đến, thanh lý 300k Kẻ sọc nên nhìn cao người lắm các mẹ nhé. Chặn chân ngực nên ko lộ bụng, các mẹ bầu bí ít tháng thì cũng bon chen đc ;)

MS05: Áo vải thô mỏng Forever21 size M nguyên tag. Áo này cực yêu các mẹ ạ :) sexy và tôn da thôi rồi, chất thì mát và nhẹ lắm, mặc như kiểu ko mặc gì í hehe... em mua 2 chiếc, giữ lại 1 chiếc màu đỏ mặc, em này là thuộc dòng Heritage1981 nên đắt ơi là đắt... giá gốc tới 29.900won~ 600k chưa kể giá gốc , Giờ e cho em màu xanh ra đi thanh lý 300k = 1 nửa hic

Hình e mặc em màu đỏ đây ạ:

--------

MS05: Em váy quây ống Forever 21 size S này là 1 of favorite stuffs của em đấy ạ. Màu sắc cực kỳ tropical mà vẫn rất lịch sự, mặc mùa hè chụp ảnh thì chuẩn ạ. em thích nhất là phần buộc ở bụng, giấu bụng lắm ạ :) Riêng em này thì em mặc kha khá rồi, nên thanh lý 150k thôi ạ

Bonus ảnh em mặc đi lượn khu Hongdae shopping ạ ^^ :

-----

MS06: Ké mấy đôi tông Colorful Forever21 đi biển ạ. 1 đôi size S , 2 đôi size M (240) >>> 70k/đôi :) Đi chắc chắn và mềm chân chứ ko lởm lởm như hàng vớ vẩn đâu ạ>>>SOLD 2 ĐÔI, CÒN DUY NHẤT 1 ĐÔI SIZE M

TO BE CONTINUE....

Sửa lần cuối: 9/4/2012
  12. konicahn

konicahn Thành viên rất tích cực

Đánh dấu chờ hình.................

Galaxie thích bài này.
  13. be giau

be giau Thành viên tích cực

sao hok thấy mỹ phẩm nhỉ?...............

Galaxie thích bài này.
  14. Me_KuTit

Me_KuTit

4. Áo Marc Jacobs trắng in nhũ vàng dáng freesize thoải mái còn 1 chiếc duy nhất - 200k

5. Victoria Secret chất thun tăm dáng bó. Hình in nhũ xịn lắm các mẹ nhá
    Em nợ hình web. up hình thật - em bán luôn cả cái quần short sexy hàng Vivi Korea còn nguyên tag nhé các mẹ - Áo 200k - quần short em mua 25k won ~ 500k, em thanh lý 240k >.< .

Hai áo này áo nào dáng dài không nàng ơi, mình mua để mặc với legging nhé!!

15. Galaxie

Nang` cao bao nhiu? áo Marc freesize thì tầm 1m55-1m62 là trùm mông nên legging đc. còn em VS thì dáng cũng dài nhưng legging thì sợ hơi nguy hiểm ;) Nàng cứ qua mà thử cho yên tâm :)
    Hình em áo Marc freesize đây nhá nàng: http://www.flickr.com/photos/77640135@N07/7050952249/

Sửa lần cuối: 6/4/2012
  16. me_bongxu

me_bongxu Thành viên tập sự

Mình cũng đang bầu, sắp sinh, nhưng vẫn thích bon chen, ngóng hình:rolleyes:

Galaxie thích bài này.
  17. savannah.90

savannah.90 Thành viên chính thức

topic của chị hot quá ^^
    e cũng đánh dấu chờ hình

Galaxie thích bài này.
  18. boga_mevit

boga_mevit Thành viên tích cực

chị nghỉ buôn bán rồi ah? e tưởng ai hóa ra nick chị bên muare cũng nổi tiếng 1 thời còn gì :D up topic cho chị nhé, tiện thể hóng xem có bon chen j đc ko :D

Galaxie thích bài này.
  19. thitluoc

thitluoc Thành viên nổi tiếng

oánh dấu ...

Galaxie thích bài này.
  20. Galaxie

Chị đẻ em bé xong mới tái xuất em ạ :D đợt vừa rồi cố làm nốt cái bằng nên ko buôn bán đc mấy, giờ lại bầu bì... hì hì...

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.