PDA

View Full Version : Giáp tý - 1984 !!!!!!! có nên lo

ThanhThuy shop
05-03-2012, 03:19 PM
Chào các chị các mẹ!! em sinh năm 1984 lúc sinh ra đã nghe những tiếng thở dài: Trai đinh nhâm quý giáp thì tài, Gái đinh nhâm quý giáp thì 2 lần đó. Chẳng biết có đúng ko vì e nghe sợ quá nên tới giờ vẫn chưa dám lấy chồng...:confused::confused: hehe. Thực ra là e ế, hay tình duyền duyên lần đận nữa ko biết, nhưng e nghĩ cuộc sống là sự sắp đắt của số phận nhưng chính bản thân mình lại là người thay đổi sự sắp đặt đó. Em đang cố gắng, dù cuộc sống đôi lúc cũng quá mệt mọi, và nước mắt, nhưng rồi e vẫn tin hạnh phúc ở đâu đó rất gần mình mà mình chưa tìm ra.
Giờ niệm hạnh phúc của e là kinh doanh, không phải vì tiền mà đơn giản vì đó là cv mà e yêu thích, được bán, được tư vẫn được thấy mọi ngừoi hài lòng vì mua được mòn đồ ưng ý đó là hạnh phúc.
Có đơn giản quá không nhỉ khi mà nhiều người cứ đi tìm hạnh phúc ở đâu đó rất xa xôi.......................(u)

trangbeobeo88
05-03-2012, 04:00 PM
chưa nghe cái vụ "đinh nhâm quý giáp" bao giờ
chỉ nghe có đinh,nhâm,quý thôi ;))
cứ thoải mái đi bạn ạ,đầy cô 80 vẫn phơi phới chưa chịu cưới kia kìa

ThanhThuy shop
05-03-2012, 04:21 PM
hihi, cảm ơn Bạn nhé!! đó là nói thôi còn mình thì luôn vô tư mà sống mà

Mẹ yêu Chou
05-03-2012, 04:23 PM
Gái ĐINH NHÂM QUÝ thôi, chứ Giáp có sao đâu nàng?
Mình cũng giáp Tý, tự thân lập thân, nói đc làm đc, nóng tính, hihi,

daobong
05-03-2012, 04:25 PM

Công nhận, GT đứa nào cũng nóng tính nhỉ???? Mới bạn vào hội nhà tý buôn bán nhé!!

hoamua84
05-03-2012, 08:28 PM
Mình cũng giáp tý đấy, cũng nóng tính lăm các mẹ ạ, và từ bé cũng luôn tự llập như ở tử vi nói mình thấy đúng, "trực bế 4 bên đóng lại rồi, một mình tự lập một mình thôi, tính hỏa nên thường hay nổi giận, dang dở công danh lẫn lứa đôi". Chẳng biết câu cuối có đúng ko nữa.....

ThanhThuy shop
05-04-2012, 09:13 AM
hihi, đúng rồi mình cũng thế đang tự lập đang bắt đầu gây dựng sự nghiệp riêng của mình. mà sao được cả tuổi thế nhỉ. Nhưng như thế cũng hay vì sẽ làm mình sống bản lĩnh hơn. Cơ mà đôi lúc cũng buồn vô cùng

hoamua84
05-04-2012, 09:46 AM
hihi, đúng rồi mình cũng thế đang tự lập đang bắt đầu gây dựng sự nghiệp riêng của mình. mà sao được cả tuổi thế nhỉ. Nhưng như thế cũng hay vì sẽ làm mình sống bản lĩnh hơn. Cơ mà đôi lúc cũng buồn vô cùng

Vậy bạn cố gắng lên nhé, hãy cứ vui tươi và yêu đời rồi niềm vui sẽ đến với bạn

tunghoanganh
05-04-2012, 01:00 PM
Em chưa nghe thấy " Đinh, Nhâm, Quý, Giáp " bao giờ cả chị ạ; Có vẻ chị sốt ruột chuyện chồng con lắm tồi ý nhỉ? em thấy chị lập hẳn mấy top than thở về vấn đề này. hì hì...mà chị quê ở đâu ạ? e xem có mai mối giúp cho. hì hì

ThanhThuy shop
05-04-2012, 02:03 PM
hihi. thế thì sợ quá chị ah, làm thế nào bây giờ nhỉ

meomuom
05-04-2012, 02:07 PM
có tớ thì cũng nghe "đinh nhâm quý giáp" rồi. Hình như bọn mình giống nhau, toàn thân lập thân vậy? Nhưng ai cũng nghị lực và khá lạc quan nhỉ!!!

hoamua84
05-04-2012, 02:11 PM
có tớ thì cũng nghe "đinh nhâm quý giáp" rồi. Hình như bọn mình giống nhau, toàn thân lập thân vậy? Nhưng ai cũng nghị lực và khá lạc quan nhỉ!!!
Không có giáp đâu mẹ nó ơi, Ai cũng nói con gái giáp tý bản lĩnh, thông minh và giỏi đấy (he he khen là mình nhớ dai lắm). Vì vậy các mẹ cứ yên tâm nhé, Tuổi giáp tý có lấy chồng muộn chút cũng tốt mà (nghe lỏm từ khi xem bói)

daobong
05-04-2012, 02:17 PM
Không có giáp đâu mẹ nó ơi, Ai cũng nói con gái giáp tý bản lĩnh, thông minh và giỏi đấy (he he khen là mình nhớ dai lắm). Vì vậy các mẹ cứ yên tâm nhé, Tuổi giáp tý có lấy chồng muộn chút cũng tốt mà (nghe lỏm từ khi xem bói)

Đúng òi, tuổi mình lấy chồng muộn là sướng nhưng trc mình dại quá, 23t đã lấy chồng rùi, ng ta còn mải ăn mải chơi thì mình lại mải chăm chồng chăm con!!

hoamua84
05-04-2012, 02:34 PM
Đúng òi, tuổi mình lấy chồng muộn là sướng nhưng trc mình dại quá, 23t đã lấy chồng rùi, ng ta còn mải ăn mải chơi thì mình lại mải chăm chồng chăm con!!

Hihi, vậy mẹ nó giờ này đã có 2 cháu rùi chứ ? sau này còn trẻ tênh thì đã lên bà nội rùi, mình chưa có nhóc nào đây nè, đang mong quá.

XiuBeo
05-04-2012, 04:36 PM
Chào các nàng giáp tý !

Thường thì mng chỉ hay nói " Đinh, Nhâm, Quý " thui chứ ít khi thấy có "Giáp", nhg đúng là "Đinh, Nhâm, Quý, Giáp" đấy các nàng àh, thân tự lập thân, vất vả lắm, vì đứng đầu hàng can "Giáp" lại đứng đầu trg 12 con vật "Tý" nữa .. lận đận tình duyên, cv, nhg đúng là giỏi thì rất giỏi nhé, kiếm tiền cũng khá, tính tình như đàn ông ý :P, như bản thân tớ cũng vậy, mãi năm 27t mới lấy chồng, mình lấy chồng nhg mình làm chồng luôn ý, chỉ có 1 niềm canh cánh là đg con cái vất vả quá, mong mỏi mà chưa thấy đâu hixx, có mẹ nào lấy chồng sn 80 hok, thì chúng mình cùng buôn nhé :P

Hội giáp tý vào đây chia sẻ đi nhỉ ;))

hoamua84
05-04-2012, 05:40 PM
Chào các nàng giáp tý !

Thường thì mng chỉ hay nói " Đinh, Nhâm, Quý " thui chứ ít khi thấy có "Giáp", nhg đúng là "Đinh, Nhâm, Quý, Giáp" đấy các nàng àh, thân tự lập thân, vất vả lắm, vì đứng đầu hàng can "Giáp" lại đứng đầu trg 12 con vật "Tý" nữa .. lận đận tình duyên, cv, nhg đúng là giỏi thì rất giỏi nhé, kiếm tiền cũng khá, tính tình như đàn ông ý :P, như bản thân tớ cũng vậy, mãi năm 27t mới lấy chồng, mình lấy chồng nhg mình làm chồng luôn ý, chỉ có 1 niềm canh cánh là đg con cái vất vả quá, mong mỏi mà chưa thấy đâu hixx, có mẹ nào lấy chồng sn 80 hok, thì chúng mình cùng buôn nhé :P

Mẹ này có nhiều nét giống mình, Mình cũng 27 tuổi mới lấy chồng, cv, kinh tế cũng tạm nhưng mà vất vả đường con cái, đang mong quá mẹ nó ạ, Mẹ nó đi khám đâu chưa, mình tháng này có chỉ định làm IUI ở phụ sản hn đấy, đang chờ đợi và hy vọng đây.

XiuBeo
05-05-2012, 09:33 AM
Mẹ này có nhiều nét giống mình, Mình cũng 27 tuổi mới lấy chồng, cv, kinh tế cũng tạm nhưng mà vất vả đường con cái, đang mong quá mẹ nó ạ, Mẹ nó đi khám đâu chưa, mình tháng này có chỉ định làm IUI ở phụ sản hn đấy, đang chờ đợi và hy vọng đây.

Mẹ nó àh, tớ cuối năm 2010 lấy chồng rồi có bầu luôn, đc 15 tuần thì tớ p bỏ con vì bị rubella, đau đớn quá, hơn năm nay rồi vẫn chưa có con lại hixx :(, mình thì bthg nhg chồng lại bị yếu sinh lý .. sang tuần cũng định 2 vc đi khám xem tn đây ..

phale0310
05-05-2012, 09:44 AM
he he, em thì ngày nào cứ đi làm về ăn cơm xong lại bị ca bài ca lấy chồng đi, nhưng 29 t em mới lấy chồng :D giờ thfi chồng chiều nhưng đang giục rối lên chuyện sinh con, hức hức

chuotnhat_lonin
05-05-2012, 09:57 AM
he he , mình cũng tuổi giáp tý nè, mình cũng thẳng tính và nóng tính nữa :D , cách đây mấy năm đi xem bói thầy bói nói tuổi giáp tý cao số khó lấy chồng phải làm lễ mới lấy được chồng, mình chả tin cũng chả làm lễ gì. Năm 25t mình gặp chồng mình bây giờ , yêu hai năm đến 27 thì cưới , mọi việc êm xuôi chả vấn đề gì, duy có điều công việc hơi lận đận , hic hic

hoamua84
05-05-2012, 10:32 AM
Mẹ nó àh, tớ cuối năm 2010 lấy chồng rồi có bầu luôn, đc 15 tuần thì tớ p bỏ con vì bị rubella, đau đớn quá, hơn năm nay rồi vẫn chưa có con lại hixx :(, mình thì bthg nhg chồng lại bị yếu sinh lý .. sang tuần cũng định 2 vc đi khám xem tn đây ..

Vậy mẹ nó đi khám đi, chồng yếu thì bồi bổ thêm vào là cải thiện được nhiều đấy nhưng tớ nghĩ 2 vợ chồng nhà ấy đi khám đi và bác sỹ sẽ khuyên cậu nên chụp lại tử cung vòi trứng xem. Chúc cậu sớm được đón con yêu.

XiuBeo
05-05-2012, 10:42 AM
Vậy mẹ nó đi khám đi, chồng yếu thì bồi bổ thêm vào là cải thiện được nhiều đấy nhưng tớ nghĩ 2 vợ chồng nhà ấy đi khám đi và bác sỹ sẽ khuyên cậu nên chụp lại tử cung vòi trứng xem. Chúc cậu sớm được đón con yêu.

Hồi đầu tháng 3, 2 vc tớ cũng đi bắt mạch ở phòng khám Kim Nhật dưới đường Chiến Thắng, trứng of tớ hoàn toàn bthg, còn tinh trùng of chồng hơi yếu, mỗi đứa cũng làm 15 thang thuốc rồi, nhg thôi cứ để sang tuần 2 vc vào viện khám cho yên tâm vậy... mẹ nó cũng sớm có tin mừng nhé :*

meomuom
05-05-2012, 10:51 AM
Chào các nàng giáp tý !

Tớ cũng lấy chồng năm 27t, nhưng sang năm sau có bé luôn, con bénhà tớ được hơn 1tuổi rồi. Nói chung là vất vả, kiếm tiền được nhưng tiêu cũng nhanh, khá cá tính, cũng khéo léo, thích kdoanh và khá liều, lấy chồng khá hiền và khá chiều. Các mẹ cố lên, chắc sớm có tin vui thôi. Trước ông nội mình còn sống cũng khuyên mình lấy chồng tuổi khỉ đấy, bảo hợp nhau nhưng chẳng thấy anh 80 nào đến hỏi nên cuối cùng tớ lấy chồng sinh năm 83.

meomuom
05-05-2012, 10:54 AM
nhà mình có hội ở đây nhé. Có lẽ hội này trên LCM là tớ tâm đắc nhất đấy

ThoGau2011
05-05-2012, 10:59 AM
lấy chồng thôi nàng............................................. ..........

meomuom
05-05-2012, 11:29 AM
nhà mình có hội ở đây nhé. Có lẽ hội này trên LCM là tớ tâm đắc nhất đấy
sorry tớ vội quên ko dẫn link. Đây nhé cả nhà vào cho vui:
http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/511470-T%E1%BA%A7ng-7-nh%C3%A0-chu%E1%BB%99t-Gi%C3%A1p-T%C3%BD-Xinh-x%E1%BA%AFn-Gi%E1%BB%8Fi-giang-%C4%90o%C3%A0n-k%E1%BA%BFt-Th%C3%A2n-%C3%A1i-T%C3%ACnh-th%C3%A2n-m%E1%BA%BFn-th%C3%A2n!!

XiuBeo
05-05-2012, 12:04 PM
Tớ cũng lấy chồng năm 27t, nhưng sang năm sau có bé luôn, con bénhà tớ được hơn 1tuổi rồi. Nói chung là vất vả, kiếm tiền được nhưng tiêu cũng nhanh, khá cá tính, cũng khéo léo, thích kdoanh và khá liều, lấy chồng khá hiền và khá chiều. Các mẹ cố lên, chắc sớm có tin vui thôi. Trước ông nội mình còn sống cũng khuyên mình lấy chồng tuổi khỉ đấy, bảo hợp nhau nhưng chẳng thấy anh 80 nào đến hỏi nên cuối cùng tớ lấy chồng sinh năm 83.

83 vs 84 là hợp nhất đấy mẹ nó ơi, mệnh hợp : kim sinh thuỷ (mình dưỡng cho chồng), chứ 84 vs 80 khắc khẩu lắm, vc mình cãi nhau chí choé suốt, nhg bù lại đc chồng yêu chiều (bây giờ thôi, còn chả biết sau như nào, nhg thôi kệ cứ hưởng đã, đến đâu tính đến đấy vậy), bh chỉ buồn mỗi chưa có con bế bồng thui hì hì .. các mẹ chuột cùng nhau cố gắng nhé !!

Yêu các mẹ nhiều :* :*

hoamua84
05-05-2012, 02:22 PM
Tuổi xã nhà mẹ nó bằng tuổi xã mình cũng hiền và chiều, mình cũng 27 tuổi lấy chồng.... Nhưng mình chưa có Nhóc nào cả. Hu hu.

meomuom
05-05-2012, 02:29 PM
Tuổi xã nhà mẹ nó bằng tuổi xã mình cũng hiền và chiều, mình cũng 27 tuổi lấy chồng.... Nhưng mình chưa có Nhóc nào cả. Hu hu.

cứ tà tà bình tĩnh, để tinh thần thoải mái mới đón được bé. Tớ hi vọng là các ấy sớm có tin vui thôi, cố lên! Còn tớ có con luôn cũng vất vả lắm vì kinh tế nhà cửa chưa đâu vào đâu cả. Cố lên nào!!!

meomuom
05-05-2012, 02:31 PM
83 vs 84 là hợp nhất đấy mẹ nó ơi, mệnh hợp : kim sinh thuỷ (mình dưỡng cho chồng), chứ 84 vs 80 khắc khẩu lắm, vc mình cãi nhau chí choé suốt, nhg bù lại đc chồng yêu chiều (bây giờ thôi, còn chả biết sau như nào, nhg thôi kệ cứ hưởng đã, đến đâu tính đến đấy vậy), bh chỉ buồn mỗi chưa có con bế bồng thui hì hì .. các mẹ chuột cùng nhau cố gắng nhé !!

Yêu các mẹ nhiều :* :*

tuổi 84 mình đều khéo, đều tốt tính thương chồng nên hi vọng được chiều dài dài! Mong bạn sớm được bế bồng nhé!

khanhbao
05-05-2012, 02:58 PM
Chào bạn, mình cũng 84 như bạn đây. Và tình hình cũng phòng không giống bạn mà! Cứ tàng tàng mà đi thôi, sốt ruột cũng không được bạn nhỉ ^ ^

ThanhThuy shop
05-09-2012, 10:01 AM
ấy lấy được chồng 83 là nhất rồi, tớ cũng chăn anh 83 mà có được đâu, huhu. Giờ vẫn cô đơn vò võ, nhưng nghe mọi người bảo lấy càng muộn càng tốt nên vẫn thấy yên tâm dù hơi suốt ruột. hihi

ThanhThuy shop
05-09-2012, 10:02 AM
cuộc sống đôi khi chẳng biết như thế nào để mà nói cả, hạnh phúc rồi khổ đau, thất bại và thành công, suy ra cho cùng hình như là sự sắp đặt của ai đó quan trọng là mình vững tin để sống tiếp thôi....

trongthang90
05-10-2012, 03:16 AM
Vạn sự tùy duyên thôi... Cứ thoải mái rồi cái gì đến nó sẽ đên :cool: Càng lo nghĩ càng không giải quyết được gì. Relax.......

vân thủ
05-10-2012, 08:40 AM
xem mình cái năm mà cũng phán công nhận giỏi ? Năm xấu có ngày tốt, năm tốt có ngày xấu. Các câu phú có cả ngàn câu ngồi mà đọc chắc tóc dụng cả đầu. Lấy chồng vợ thực chất xem tuổi của vợ so chồng xem vợ có khắc chồng không ví dụ vợ hỏa chồng kim xấu nhưng mà nếu vợ là lữa trong lò chồng là loại kim chưa được luyện chế thì lại tốt đấy. Theo mình lo làm gì việc cơ quan không biết làm, việc nhà không biết lo, nấu ăn thì như nấu .... chăm con thì vứt ông bà.................. ai lấy ? Còn về sau có giữ chồng hay không thì là nghệ thuật..kakakak

ThanhThuy shop
05-12-2012, 09:36 AM
ôi toàn những khái niệm trừu tượng quá, thiệt là khó

hienluong86
05-12-2012, 09:52 AM
Hi hi.. Chị cứ yên tâm. Bạn em mấy người 84 vẫn còn mải mê lắm. hi... Cứ từ từ bình tĩnh chị ạ! hi...

hoa_oto
05-13-2012, 12:41 AM

Chuẩn ko cần chỉnh, tuổi và suy nghĩ tính cách giiongs nhà này ;)

Herbes
05-15-2012, 03:53 PM
hehe! bạn tớ cũng nhiều ng lấy chồng sớm, nhiều ng vẫn đang ung dung lắm! tớ thì cũng 27 t mới lấy chồng cơ!
Ko khéo nhà Tý lại có mấy nhà cũng nên!
Tuổi Tý dc cái nhiều bạn bè và đc bạn bè quý mến lắm!^^

ThanhThuy shop
05-15-2012, 04:04 PM
Chắc biết được cứ cố gắng thôi, dù sao chồng muộn cũng có cái hay mà

Hoa Nhãn
05-15-2012, 04:17 PM
tớ cũng GTy đấy, đúng là tuổi này toàn người phải tự lập nhỉ, từ bé đến lớn, tự đi học, tự đi thi, tự đi làm, chẳng có ai đưa đón, hay xin xỏ cho cái gỉ,...có ai được may mắn như cái cô Ngọc Trinh ko cần làm chỉ cần ngồi hưởng ko nhỉ.:)
Tớ chống lầy 26t, chẳng kiêng kim lâu kim la gì, may sao vớ được giai 83. thấy mọi người bảo hợp.

ThanhThuy shop
05-15-2012, 04:27 PM
hihi chúc mừng bạn, tự lập nhưng vui đúng không mẹ nó, chúc mừng mẹ nó nhé

goodman18022006
07-05-2012, 10:41 AM
Mình cũng giáp tý đây, trộm vía mọi việc từ bé đến giờ đều thuận lợi. Công nhận là mọi việc toàn tự lập, tự mình làm tuy nhiên ông trời cũng ban cho mình nhiều may mắn. Mình cũng cưa được chàng 84, đẹp zai, có tài, có trí. Giờ mình đã có hai công chúa rồi, công việc và gia đình nhỏ đều tuyệt (tạm thời là đến thời điểm này). Mình thì nghĩ tính cách tạo nên số phận bạn ạh. Trong công việc hãy nghiêm túc hết mình, trong tình yêu hãy chân thật và đừng tính toán, mọi việc sẽ ổn cả thôi.

Tôm Đồng
07-05-2012, 12:21 PM

Ơ e nghe cả ĐInh Nhâm Quý Giáp mà. Nh mà có vđề j đâu. Nhà e từ bà đến mẹ, rùi cô rùi thím, toàn loanh quanh mấy chữ đó cả. Những ng khác thì chưa dám khẳng định chứ còn bà em thì chắc chắn là có 1 lần thôi :)) e Đinh đây :D

linyuan153
08-04-2012, 04:06 PM
mình nghe nhiều đến Đinh Nhâm Quý Giáp rồi, vì ba mình khoái mấy cái tướng số, tử vi, chiêm nghiệm lắm. Tuổi này cực kỵ tuổi gà. Tốt nhất là đừng lấy chồng sớm quá, muộn cho chắc, tất nhiên cũng có người lấy chồng có con hợp tuổi hợp mệnh cũng đỡ nhiều, nhất là mấy mẹ sinh con năm Đinh Hợi ý, năm này là mệnh thổ là đất mái nhà mà nên con che chở cho mẹ. Được cái tuổi này khá vững, ko dễ làm hại được đâu. Mấy cái này em xen sách của ba em đó nha.

ngocoilangoc
08-04-2012, 04:09 PM
Tớ xem tử vi giáp tý cũng 2 lần đò, hi hi. Mặc kệ. Tớ thấy con gái Giáp Tý đa phần phải tự lập. Đc cái là khá thông minh sắc sảo ;)

ngocoilangoc
08-04-2012, 04:17 PM
mình nghe nhiều đến Đinh Nhâm Quý Giáp rồi, vì ba mình khoái mấy cái tướng số, tử vi, chiêm nghiệm lắm. Tuổi này cực kỵ tuổi gà. Tốt nhất là đừng lấy chồng sớm quá, muộn cho chắc, tất nhiên cũng có người lấy chồng có con hợp tuổi hợp mệnh cũng đỡ nhiều, nhất là mấy mẹ sinh con năm Đinh Hợi ý, năm này là mệnh thổ là đất mái nhà mà nên con che chở cho mẹ. Được cái tuổi này khá vững, ko dễ làm hại được đâu. Mấy cái này em xen sách của ba em đó nha.

Hí hí, mẹ phải che chở cho con mới phải chứ. Nhà tớ lão chồng tuổi gà, mệnh mộc, sinh con mệnh mộc. Híc, đã tứ hành xung lại còn khắc mệnh nữa chứ. Đang định sinh con sang năm mệnh thủy để cho đỡ xung khắc.

ThanhThuy shop
09-06-2012, 09:39 AM
Thế kế hoạch sinh con thế nào rồi mẹ nó, đúng là cái tuổi mình sao nó oải thế, cố cũng ko được, tui còn chưa chồng con gì, mà cứ lận đà lận đận
Hí hí, mẹ phải che chở cho con mới phải chứ. Nhà tớ lão chồng tuổi gà, mệnh mộc, sinh con mệnh mộc. Híc, đã tứ hành xung lại còn khắc mệnh nữa chứ. Đang định sinh con sang năm mệnh thủy để cho đỡ xung khắc.

copminh
09-15-2012, 10:16 AM
Mình cũng giáp tý đấy, cũng nóng tính lăm các mẹ ạ, và từ bé cũng luôn tự llập như ở tử vi nói mình thấy đúng, "trực bế 4 bên đóng lại rồi, một mình tự lập một mình thôi, tính hỏa nên thường hay nổi giận, dang dở công danh lẫn lứa đôi". Chẳng biết câu cuối có đúng ko nữa.....

nghe mọi người nói tuổi này lân đận tình duyên, không biết đúng ko hay chỉ trùng hợp nhưng một bé học lớp buổi tối chung với mình lấy chồng hơn 15 tuổi rất thành đạt chững chạc vậy mà li dị, một em gái họ mình cũng thế quen rất lâu chuẩn bị cưới cũng chia tay, hay là trùng hợi ta?????

ThanhThuy shop
10-01-2012, 08:23 AM
đôi khi vì tự lập và sắc sảo lại là cái không tốt mẹ nó nhỉ, đôi khi cứ ngu ngu một chút lại hay, mà giả vờ ngu thế nào được nhỉ, mặc dù mình cũng ko phải là thông thông mình gì đâu
Tớ xem tử vi giáp tý cũng 2 lần đò, hi hi. Mặc kệ. Tớ thấy con gái Giáp Tý đa phần phải tự lập. Đc cái là khá thông minh sắc sảo ;)