Toàn quốc: Áo pull xì tin, chân váy xòe, sơmi, váy công sở,...linh tinh thập cẩm đủ cả!

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Thuy_hlu, 11/6/2012.

1. Thuy_hlu

Thuy_hlu Thành viên tập sự

Chào mừng các mẹ đến với shop H@T. Topic của em chia làm 2 phần. Phần 1 là các em hàng new 100% cực xinh đẹp em mới lấy về để bán thăm dò. Phần 2 là các em váy, áo thanh lý của nhà, nhà em có 3 chị em gái nên váy vóc, quần áo chất đầy các tủ. Nhiều cái mua về không mặc thì lại phí nên đem thanh lý trên tinh thần cũ người mới ta… Mong được các mẹ ủng hộ. Giá cả em đã fix khá ổn rồi nên mong đừng mẹ nào nt mặc cả cho mất thời gian. Nếu thực sự thích lấy cả 1 bộ hoặc lấy nhiều sp thì em cũng có thể thêm bớt chút ít, cơ mà những tn mặc cả quá đáng em xin phép ko reply nhóe! Em đi làm cả ngày chỉ ở nhà buổi tối thôi. Mẹ nào thích xem trực tiếp thì tối qua 850 đường Láng xem thoải mái. Còn ship thì em chỉ hỗ trợ quanh khu vực Pháo đài láng, chùa Láng hoặc trên đường đi làm như Đội cấn, Đốc ngữ, dọc trục đường Nguyễn chí Thanh hay Đào tấn thui. Em tên Thủy( sn 90 nhóe, cho tiện xưng hô), sđt 0966 tám sáu 3 hai hai2. Nick yh : Thuy2_11_9x các mẹ có vấn đề gì thì buzz vì ngày thường em onl suốt ý mà.
    http://********/ThoiTrangNu-QuanAo/4728192
    Phần 1: Hàng brand new
    1. Váy xòe cực xinh mới tinh 2 màu vàng, đỏ. Cực dễ phối đồ, áo sơ mi hay áo phông đều được. Váy em lấy từ túi nên chụp nhăn chứ vải này là oke lắm. Em đang dùng mà.170k
    PicMonkey Collage5 - Copy.jpg

2. Áo phông bigsize kiểu cá tính, mặc được nhiều phong cách, chất đẹp mềm mà dày dặn (em lấy có chọn lọc mà):D. 150k

3. Váy Lili, dáng xòe,thanh lịch, chất đẹp, mịn mà mát chứ ko hề nóng(thấy nhỏ bạn cmt thế chứ em cũng chả mặc vì so với em nó ngắn lắm) làm váy công sở hay đi chơi đều được. Tặng kèm 1 em belt trắng dễ xương. Có hai màu hồng nude và trắng sữa 280k

4. Áo trắng, em định mua để mặc với váy đỏ như hình trên. Mẹ nào ham hố em bán rẻ 60k thui. Nếu mua kèm váy em để cả 220k.

Phần 2: Hàng thanh lý
    Vì tính chất của các em nó là hàng used (mặc dù chỉ mặc có 1-2 lần là cùng. hic) nên em để đồng giá 70k, cái nào khác em ghi giá kèm.
    1. Em váy hoa vintage mua của 4teen chụp ảnh được có lần vì nó hơi sẹc xi và phải độn nhiều nên e lại vất xó. H cho ra đi…

2. Một em váy hoa nữa, nhẹ nhàng xinh cực, mua ở Kim Mã hồi đó mua đã là 250k rùi. H thanh lý cho bạn nào thích váy vóc nhẹ nhàng, xòe tùm lum.

3. Váy trắng. Hic trông như váy cưới. Em thích tha về rồi chả mặc lần nào. Cho em ý đi tìm chủ mới vậy. Em này em mua đc hạ giá nên chỉ lấy 50k thui.
    4. Váy tiệc. Mặc có 2 lần, một lần chụp choẹt hoa sưa, một lần đám cưới, cũng mua ở Kim mã, mặc lên sang nhém nhưng hơi ngắn với những nàng cao mét 69 như em. Hic.

5. Áo somi màu nude. Mặc sơ vin quần hay váy công sở đều ổn. Em mặc 1 lần bị chê già khú nên chả ham nữa.
    6. Một áo somi màu nude nữa. Mặc mùa này thì hơi nóng. Mẹ nào ham hố thời trang hàn xẻng thì múc luôn 80k. Như thế này này
    7. Áo sơmi màu xanh lam đậm. Em này hơi bị chuẩn, tay xếp sành điệu, có mấy bong hoa hồng cùng tong cách điệu, yêu cực. Bà chị ham hố mua về rõ đắt mà ngắm đi ngắm lại lại thấy không hợp nên vất cho em. Em thì lại bị ngắn quá, chả sơ múi được. Ai da trắng, người size S,M thì oke. Em này em p đề 140k cho bà ý đỡ tủi thân hàng mới nguyên chưa mặc lần nào chỉ giật tag thôi.
    He he. Tạm thế đã…hôm nào rảnh up nốt. Ths các mẹ đã quan tâm nhìu nhìu!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Thuy_hlu
    Sửa lần cuối: 11/6/2012
  2. thanhwang

thanhwang NHÀ CUNG CẤP YẾN SÀO

Ðề: Áo pull xì tin, chân váy xòe, sơmi, váy công sở,...linh tinh thập cẩm đủ cả!

K có hình hả chị? Up lên em vào ủng hộ nè.

3. Triệu Hương

Triệu Hương Thành viên nổi tiếng

Ðề: Áo pull xì tin, chân váy xòe, sơmi, váy công sở,...linh tinh thập cẩm đủ cả!

chị ui, chân váy xòe đấy dài bao nhiêu ạ?