PDA

View Full Version : Tinh chất mầm đậu nành-collagen -Kwao krua giúp da sáng mịn, cải thiện sinh lý nữ, tăng v1

Pages : [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20

thuthaozinzin
07-02-2012, 04:34 PM
HOT HOT: CHƯƠNG TRÌNH TRI ÂN KHÁCH HÀNG NHÂN DỊP 20/10
Trước tiên Nguyên Thảo xin gửi lời cảm ơn tất cả các bạn đã quan tâm ủng hộ và đồng hành cùng Nguyên Thảo trong suốt thời gian vừa qua. Nhân ngày 20/10 sắp đến, Nguyên Thảo quyết định mở chương trình nhằm Tri ân - gửi lời cảm ơn tới tất cả mọi người đã tin tưởng, ủng hộ sản phẩm của mình. Đây là chương trình đặc biệt và chỉ kéo dài đến ngày 20/10 nên các bạn đừng bỏ lỡ cơ hội nhé.

Thể lệ chương trình:
- Mua 01 Tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo hoặc 1 túi Kwao krua, hoặc 01 hộp SKINLIFE-NT: được tặng thêm 04 gói SKINLIFE-NT (Trị giá tương đương 38K)

- Mua 02 Tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo hoặc 2 Kwao krua, hoặc 2 SKINLIFE-NT được tặng 10 gói SKINLIFE-NT

- Với đơn vị lớn hơn sẽ được cộng dồn

THỜI GIAN ÁP DỤNG
Chỉ duy nhất áp dụng Từ 11/10-20/10/2014
Chỉ duy nhất áp dụng cho KH đăng ký tại Fanpage và diễn đàn
------------------------------------------------------------

Tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo/ Collagen chiết xuất từ da cá Nhật Bản/SKINLIFE-NT (Collagen nippi kết hợp vitamin A, C, E, nhóm B)/Kwao krua trắng Thái Lan: làm đẹp da, giảm nám da, tàn nhang, cải thiện sinh lý nữ, tăng vòng 1 Tư vấn: DS.Thảo: 0986746154

DANH MỤC SẢN PHẨM CUNG CẤP.
1. Tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo: làm đẹp da: giảm nám tàn nhang do nội tiết=> sản phẩm truyền thống đã được hầu hết chị em tin tưởng sử dụng và cho phản hồi tốt. Phù hợp với hầu hết đối tượng phụ nữ do tác dụng nội tiết ở mức điều hòa, an toàn có thể sử dụng lâu dài. Giá 340k/1 hộp dùng 3 tháng => Kéo xuống để xem thông tin

2. Sản phẩm SKINLIFE-NT: Bổ sung collagen Nippi Nhật Bản + Vitamin A, C, E, Nhóm B: tăng độ đàn hồi da, giúp da sáng mịn, giảm nếp nhăn, giảm thâm, nám, giảm quá trình lão hóa cơ thể. Hộp 30 gói, 280k/ hộp (Kế thừa từ Collagen Nippi)=> Click xem thông tin (http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/611381-Tinh-ch%E1%BA%A5t-m%E1%BA%A7m-%C4%91%E1%BA%ADu-n%C3%A0nh-Kwao-krua-tr%E1%BA%AFng-Collagen-c%E1%BA%A3i-thi%E1%BB%87n-sinh-l%C3%BD-n%E1%BB%AF-l%C3%A0m-%C4%91%E1%BA%B9p-da-t%C4%83ng-V1?p=11873895#post11873895)

2. Collagen Nippi Nhật Bản: Giúp bổ sung collagen cho da, tăng độ đàn hồi da, giảm nếp nhăn: đã được mọi người tin dùng.Giá 200k/1 túi 100g dùng 1 tháng=> Click xem thông tin (http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/611381-B%C3%A1n-tinh-ch%E1%BA%A5t-m%E1%BA%A7m-%C4%91%E1%BA%ADu-n%C3%A0nh-c%E1%BA%A3i-thi%E1%BB%87n-v%E1%BA%A5n-%C4%91%E1%BB%81-kh%C3%B4-%C3%A2m-%C4%91%E1%BA%A1o-ng%E1%BB%B1c-nh%E1%BB%8F-l%C3%A0m-%C4%91%E1%BA%B9p-da-gi%E1%BA%A3m-n%C3%A1m-da?p=11843716#post11843716)

4. Tinh chất Kwao krua trắng Thái Lan: Tác dụng chọn lọc nâng nở vòng 1. (Túi 50g dùng 3 tháng: 360k )=>Click link đọc chi tiết về sản phẩm>>>>Tinh chất kwao krua trắng thái lan (http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/611381-Tinh-ch%E1%BA%A5t-m%E1%BA%A7m-%C4%91%E1%BA%ADu-n%C3%A0nh-Kwao-krua-tr%E1%BA%AFng-Collagen-c%E1%BA%A3i-thi%E1%BB%87n-sinh-l%C3%BD-n%E1%BB%AF-l%C3%A0m-%C4%91%E1%BA%B9p-da-t%C4%83ng-V1?p=11898367#post11898367)

Em chào cả nhà.
Em là dược sỹ sau một thời gian sử dụng tinh chất mầm đậu nành em thấy đúng là có tác dụng tốt thật. Không những tình trạng hạn hán cải thiện rõ rệt mà da dẻ cũng mịn màng hơn (đây là tuyên bố của chồng em.hihi), kết hợp với máu me buôn bán nên em quyết định kinh doanh TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH. Về tác dụng của tinh chất mầm đậu nành thì các mẹ, các chị có thể tha hồ search trên mạng là có ngay nhé. Ví dụ
http://www.tienmankinh.vn/vi-VN/Home/estrogenthaoduoc-1/2011/Kham-pha-su-ky-dieu-cua-mam-dau-nanh-1420.aspx
dantri.com.vn/c7/s7-473622/nhung-dieu-chua-biet-ve-mam-dau-nanh.htm

http://xinhxinh.com.vn/chong-lao-hoa/67496/mam-dau-nanh-mon-qua-ky-dieu-cho-phu-nu.xinh.
TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH- MẠN PHÉP TỪ NAY EM ĐƯỢC LẤY TÊN SP GẮN LIỀN VỚI TÊN EM CHO CÁC MẸ DỄ NHỚ TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH NGUYÊN THẢO[/COLOR].
Mẹ nào ngại đọc topic dài dòng thì click thông tin trên website nhé: TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH - TINH CHAT MAM DAU NANH (http://lamdepphunu.vn/san-pham/tinh-chat-mam-dau-nanh.html)

Đồng thời ngoài tinh chất mầm đậu nành, theo yêu cầu của chị em, em cung cấp thêm Collagen tinh khiết chiết xuất từ da cá nhập khẩu tại Nhật Bản. và Tinh chất Kwao krua trắng nâng nở ngực- Cụ thể có 3 dòng sản phẩm.

1. [COLOR="#FF0000"]Tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo: giảm nám, tàn nhang giúp da sáng mịn: 1 hộp 340k dùng 3 tháng.=> Kéo xuống để đọc chi tiết về sản phẩm>>>>Tinh chất mầm đậu nành

[SIZE=3]2. Tinh chất Kwao krua trắng từ Thái Lan: Có tác dụng chọn lọc trên vùng ngực: giúp nở ngực: sản phẩm mới. Giá 380k/ 1 túi 50g dùng 3 tháng=> Click xem thông tin (http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/611381-Tinh-ch%E1%BA%A5t-m%E1%BA%A7m-%C4%91%E1%BA%ADu-n%C3%A0nh-Kwao-krua-tr%E1%BA%AFng-Collagen-c%E1%BA%A3i-thi%E1%BB%87n-sinh-l%C3%BD-n%E1%BB%AF-l%C3%A0m-%C4%91%E1%BA%B9p-da-t%C4%83ng-V1?p=11898367#post11898367)

3. Bột collagen chiết xuất từ da cá của Nippi Nhật Bản: tăng độ đàn hồi da, giảm nếp nhăn.(200k/100g dùng 1 tháng)=>Click link đọc chi tiết về sản phẩm>>>>Collagen Nhật (http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/611381-Tinh-ch%E1%BA%A5t-m%E1%BA%A7m-%C4%91%E1%BA%ADu-n%C3%A0nh-Kwao-krua-tr%E1%BA%AFng-Collagen-c%E1%BA%A3i-thi%E1%BB%87n-sinh-l%C3%BD-n%E1%BB%AF-l%C3%A0m-%C4%91%E1%BA%B9p-da-t%C4%83ng-V1?p=11873895#post11873895)

4. Kế thừa từ Sp bột Collagen da cá Nippi Nhật Bản mọi người tin dùng =.> Sản phẩm SKINLIFE-NT bao gồm Collagen nippi, Vitamin A, C, E, vitamin Nhóm B được đóng gói chia liều tiện dùng: Hộp 30 gói là công thức tối ưu giúp tăng độ đàn hồi da, giúp da sáng mịn, giảm thâm, nám, giảm quá trình lão hóa cơ thể -=> CHi tiết sản phẩm vui lòng Click. Giá 280k/1 hộp

3. Tinh chất Kwao krua trắng từ Thái Lan: Có tác dụng chọn lọc trên vùng ngực: giúp nở ngực: sản phẩm mới. Giá 380k/ 1 túi 50g dùng 3 tháng=> Click xem thông tin (http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/611381-Tinh-ch%E1%BA%A5t-m%E1%BA%A7m-%C4%91%E1%BA%ADu-n%C3%A0nh-Kwao-krua-tr%E1%BA%AFng-Collagen-c%E1%BA%A3i-thi%E1%BB%87n-sinh-l%C3%BD-n%E1%BB%AF-l%C3%A0m-%C4%91%E1%BA%B9p-da-t%C4%83ng-V1?p=11873895#post11873895)

GIỚI THIỆU SẢN PHẨM

TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH LÀ GÌ????: Tinh chất mầm đậu nành hay tinh chất mầm đậu tương: là nguyên liệu chính dùng để đóng viên sản xuất các sản phẩm thực phẩm chức năng làm đẹp trên thị trường. Quyết định tác dụng của các dòng sản phẩm này là tinh chất mầm đậu nành. Đó là là bột được tinh chế, chiết xuất để thu lấy hoạt chất chính isoflavon từ mầm đậu nành (mầm của hạt đậu nành). Tức thành phần chính là hoạt chất isoflavon.

ĐIỀU GÌ QUYẾT ĐỊNH TÁC DỤNG CỦA TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH: đó chính là hàm lượng isoflavon trong tinh chất. Có nhiều loại tinh chất mầm đậu nành với hàm lượng khác nhau, TCMDN thông thường hàm lượng isoflavon giao động thấp từ 1-2,5%. Trong tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo: đã là dạng tinh chế cao cấp hơn của tinh chất mầm đậu nành, tên đúng trong ngành dược là Isoflavon 37%. Tức là tinh chất đạt hàm lượng isflavon 37% cao gấp gần 20 lần TCMND thông thường, nên liều sử dụng rất nhỏ để có được hiệu quả.

TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH VÀ BỘT MẦM ĐẬU NÀNH CÓ KHÁC NHAU KHÔNG??? Hoàn toàn khác nhau: bột mầm đậu nành là bột được xay từ mầm đậu nành sấy khô. TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH là bột chiết xuất hoạt chất isoflavon từ mầm đậu nành.

CÓ PHẢI TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH NÀO CŨNG GIỐNG NHAU: Hoàn toàn khác nhau ạ. Tinh chất mầm đậu nành mỗi đơn vị sản xuất và nước sản xuất đều khác nhau. Tại Việt nam có 3 nhóm nước sản xuất tinh chất mầm đậu nành chính: Việt Nam, Trung Quốc, Mỹ. phổ biến nhất là Việt Nam, Trung Quốc. hàng của Mỹ còn rất hạn chế vì giá cắt cổ. Với Việt Nam cũng đã có nhiều nguồn khác nhau từ các nhà máy khác nhau. Trung bình hàm lượng hoạt chất từ 1-2,5%. Mọi người lưu ý TInh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo có hàm lượng hoạt chất là 37% vì bản chất Tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo có tên chính xác là isoflavon 37% - tức dạng tinh chế cao cấp hơn của tinh chất mầm đậu nành.

Các mẹ lưu ý: Hiện tại có 1 số bạn tự nhận bán tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo: nên nếu các mẹ mua tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo cần kiểm tra: Hộp sản phẩm như hình, trên mỗi hộp có 2 tem để chống hàng giả: 1tem của nhà sản xuất Biovaccine Việt Nam, 1 tem của nhà phân phối Nguyên Thảo Quân.

TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH: - 340k/ 1 hộp dùng được trong 3 tháng. Tính ra mỗi tháng chi phí khoảng hơn 100k cho việc tiếp cận các sản phẩm bản chất cao cấp nhưng giá rất bình dân.

Thông báo: Kể từ ngày 24/5/2013: Sản phẩm tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo đã được cục vệ sinh ATTP cấp phép lưu hành, sản phẩm sẽ được đóng gói hoàn thiện, có hộp, tem nhãn đầy đủ xuất xứ sản phẩm được cục vệ sinh ATTP chứng nhận. Do phát sinh chi phí bao bì cũng như các chi phí quản lý bảo đảm vệ sinh ATTP, thuế VAT... nên dù không mong muốn Nguyên Thảo bắt buộc phải tăng giá sản phẩm lên 340.000đ/ hộp sử dụng trong 3 tháng. Cảm ơn tất cả các bạn đã ủng hộ sản phẩm của Nguyên Thảo trong suốt thời gian vừa qua.

Hình em nó
http://up-anh.ssc.vn/images/16Hop_TV_500x368_.png (http://up-anh.ssc.vn/view-16Hop_TV_500x368_.png)

THÀNH PHẦN CHÍNH: thành phần isoflavon là tiền hocmon Estrogen. Estrogen có vai trò vô cùng quan trọng trong cơ thể người phụ nữ. Giúp tạo nên hình thể đặc trưng của nữ: ngực nở, eo thon, mông cong, giúp da dẻ mịn màng, đóng vai trò quan trọng trong sinh lý nữ: tăng tạo độ nhờn âm đạo....
Trong thành phần mầm đậu nành có chứa rất nhiều protein, protein này rất tốt để thay thế cho protein động vật vì có ít mỡ và cholesterol. Nhưng quan trọng hơn cả, trong mầm đậu nành có một hoạt chất tương tự như kích thích tố nữ estrogen mà nhiều công trình khoa học chứng minh giá trị rất tốt trong việc điều trị và ngừa một số bệnh đặc biệt là sức khỏe phụ nữ. Ðó là chất isoflavones hay còn được mệnh danh là estrogen thảo mộc.

Ưu điểm của estrogen thảo mộc này là rất an toàn, nếu dư thừa có thể tự đào thải ra khỏi cơ thể. Khác với estrogen tổng hợp hóa học như trong thuốc tránh thai nếu hàm lượng cao có thể gây ra rất nhiều tác dụng phụ bất lợi.

TÁC DỤNG TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH
Giúp cải thiện các triệu chứng do thiếu hụt nội tiết tố Estrogen ở phụ nữ: Khô âm đạo (http://lamdepphunu.vn/lam-dep/item/59-kho-am-dao-tim-dung-nguyen-nhan-de-dieu-tri-triet-de.html), giảm ham muốn tình dục, tích mỡ bụng, xuống sắc, bốc hỏa, mất ngủ, loãng xương.
Hạn chế lão hoá, giảm nếp nhăn trên da, chống nám, giúp da căng đẹp mịn màng, sắc mặt hồng hào, tươi nhuận, cải thiện khá rõ kích cỡ vòng 1 cho các bạn có ngực nhỏ tự nhiên; ngực nhỏ sau khi sinh.

ĐỐI TƯỢNG SỬ DỤNG

Nữ giới chức năng sinh lý giảm sút, khô âm đạo (http://lamdepphunu.vn/lam-dep/item/57-kho-am-dao-muon-chua-nhung-ngai-mo-loi.html), da khô sạm, bắt đầu xuất hiện nám
Nữ giới tuổi tiền mãn kinh, mãn kinh có các triệu chứng: da nhăn, sạm, nám da (http://lamdepphunu.vn/lam-dep/item/62-giai-phap-lam-mo-nam-da-do-noi-tiet-nho-tinh-chat-mam-dau-nanh.html), sắc mặt không tươi nhuận, tóc khô xơ, dễ rụng, bốc hỏa, mất ngủ, tích mỡ bụng, loãng xương
Nữ giới nhiều mụn trứng cá, da mặt xuất hiện tàn nhang (http://lamdepphunu.vn/lam-dep/item/66-cac-cach-lam-mo-tan-nhang-hieu-qua-an-toan.html).
Nữ giới ngực nhỏ cần cải thiện kích cỡ vòng 1.
(Phụ nữ độ tuổi 18 trở lên.)

CÁC BIỂU HIỆN THEO DÕI TÁC DỤNG CỦA MẦM ĐẬU NÀNH.
1 tháng: Da mặt sáng và mịn dần lên, giảm hẳn mụn trứng cá; dịch tiết âm đạo tăng, tăng cường sinh lý nữ.

2 tháng: Cơ thể khoẻ mạnh, nữ tính, da dẻ hồng hào, giảm thâm nám, tóc khoẻ và mượt hơn, kinh nguyệt đều đặn, kích cỡ vòng 1 bắt đầu cải thiện.

Vì tác dụng tuyệt vời của TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH như vậy nên hiện nay trên thị trường có rất nhiều sản phẩm có thành phần là mầm đậu nành được rất nhiều chị em ưa chuộng như Bảo Xuân, EStrolife, ....đã quá nổi tiếng.

Liều dùng: mỗi ngày các mẹ dùng 2 lần. Mỗi lần 500mg (=chỉ 0,5g =1/2 g) tương ứng với 1 thìa nhỏ (loại thìa xúc sữa chua) gạt ngang (Lưu ý lượng dùng mỗi lần rất nhỏ chỉ nửa gam vì Tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo hàm lượng hoạt chất cao, liều dùng chỉ cần nhỏ để đạt được hiệu quả). Nên uống với nước ấm, uống trước ăn 30p hoặc sau ăn 1h. Uống như uống thuốc bình thường : cho thuốc vào miệng và uống nước hoặc hòa thuốc vào nước rồi uống đều được. Mỗi đợt dùng 3-6 tháng.
Cách dùng: uống như thuốc bình thường hoặc pha với khoảng 100ml nước đều được

Bảo quản: để nơi khô thoáng, tránh ánh nắng trực tiếp: Các bạn cho bột thuốc vào 1 lọ kín dùng dần. Bảo quản ở ngoài bình thường, Không cần bảo quản trong tủ lạnh
Lưu ý: mẹ nào có bệnh u xơ tử cung, u xơ tuyến vú, lạc nội mạc tử cung mình khuyên không nên dùng.
Nếu có điều kiện nên dùng kèm với Vitamin E sẽ tăng cường hiệu quả tác dụng.(Có thể dùng sp SKinlife-NT vừa bổ sung vitamin E, vừa có collagen và các vitamin chống lão hóa khác như C, A, nhóm B)

SĐK: 5522/2013/ATTP-XNCB
Nhà sản xuất: Công ty cổ phần BIovaccine Việt Nam
Nhà phân phối: Công ty TNHH NGuyên Thảo Quân.

A lô a lô tình hình là sau thời gian bán hàng em cũng đã nhận được một số phản hồi khá tích cực từ khách hàng. Up lên làm thông tin cho các mẹ tham khảo.

Mình đã nhận đc Collagen rùi mẹ nó nhé
Phản hồi chút TCMDL đây
He he phải nói quá ổn so với quy định
Thay đổi rõ rệt nhé ^^
Cảm ơn mẹ nó nhiều ^^
Và còn cảm ơn tới anh ship hàng đặc biệt nữa ạ (u)

chị vừa dùng hết 1 gói 100g của em rồi, vấn đề da dẻ và nước non thì tốt, mặt mũi trông sáng láng hẳn. còn khoản vòng 1 thì chưa thấy gì nhưng vốn nó đã nhỏ nhắn xinh xắn rồi, uống 1 gói mà cái gì cũng tốt thì chắc thuốc tiên quá. 2/3 đạt yêu cầu là quá sức mong đợi của chị. chị muốn chuyển qua dùng thử collagen 3 tháng rồi quay lại dùng MDN được phải ko em? em đã có collagen của Nhật chưa?

Chào em, bà chị ở cơ quan có giới thiệu cho chị. chị ấy cũng đang dùng cao bột của em đc đâu tầm nửa tháng rồi nên tạm thời chị cũng khá yên tâm. Nhưng chị muốn hỏi thêm em có khuyên là không nên dùng cho người bị bệnh u xơ tử cung, lạc nội mạc tử cung, u xơ tuyến vú. Vậy chị có cần đi kiểm tra mấy bệnh này rồi hẵng đặt hàng em không? phản hồi sớm giúp chị nhé. thanks em.

Hôm nọ chị đặt 5 lạng đã có chưa em hi nghe bà con đồn dùng mầm đậu nành thích lắm ,đẹp da mà lại phòng ngừa một số bệnh phụ nữ khi nào có hàng ới chị nhé

em mua hàng của chị lúc trước có nick là phamngoc245 đây chị ơi,công nhận ngoài sức tưởng tượng, hiiiiiiiiiiii, tks chị nhiều lắm...em nói thật lúc đầu em cũng ko tin lắm đâu, mua về gần tuần mới uống, uống thì bữa đực bữa cái, vậy mà hehehee...được khoảng hơn tuần thì phát huy tác dụng kinh thật, thậm chí bj em ko dám uống nữa, sợ "cung vượt cầu" thì lại khổ nhắm;)

ui, tại vì em nóng tính, nói động chạm đến mod, vậy là bị band, bj em ban hàng 2hand nên lập nick này cho tiện, hic, nghĩ cũng hơi tiếc nick kia lên tận leader rùi mà bị band, còn vụ kia em nói thật mà, ko sai tý nào luôn,lão nhà em cười típ cả mắt. hehee... đang băng khoăn có nên dùng tiếp của mẹ nó nữa ko, còn nhiều quá, tiếc ghê

Em dùng được gần 1 tháng rồi. Mấy hnay thấy ngực hơi tức tức gần giống như sắp đến ngày " đèn đỏ" ấy. Đang hy vọng đây là tín hiệu tốt, cứ up lên cho có các mẹ khác cùng chia sẻ.

em cũng dùng được gần 1th rồi, cũng thấy ngực tức ko hiểu vì sao,giờ thấy chị này nói mới nghĩ ra có khi tác dụng của Mdn.
Các tác dụng khác chưa biết thế nào nhưng đúng là khoản khô thì cải thiện, giờ dù lúc ko hứng thú gì nhưng chiều chồng cũng ko thấy đau rát như trước nữa.

Em không biết bài viết này có đến đúng chổ không nữa, Em ở trong TPHCM, Em biết được chủ đề này tình cờ thôi ah, Em luôn có mong ước được cái vòng 1 to to chút để bằng chị bằng em, để có thể ăn mặc sexy chút, mà không biết làm cách nào, lúc đầu Em định uống sinh tố đu đủ xanh...mà nghe nói nó làm hư bao tử (Cái bao tử của Em nó vốn dĩ không bình thường rồi) nên Em hoảng quá không dám suy nghĩ đến luôn.
Em tìm ra được cái chủ đề này nên quyết định dùng thử...Em nhận hàng bữa 5/11/2012 đến nay là được 16 ngày rồi, Em thấy có sự thay đổi nhe...ngực của Em căng tức giống như những ngày "bể bơm" vậy đó..chạy xe ngay đường dằn là đau lắm ah, Em hy vọng là nó được như Em mong muốn, không biết Em có dùng quá không nữa Chị ơi, 1 ngày Em uống 2 lần mà mới có 16 ngày mà hết 1/3 hũ rồi.
Thêm cái nữa: sáng sớm Em uống sữa đậu nành được 3 năm, mà không thấy thay đổi gì hết...chán muốn chết!!!!
Khi nào có gì thay đổi thêm....Em sẽ chia sẽ tiếp..Chúc các Chị một ngày vui vẽ..!!!

Tác dụng 1 thì đã thấy, hay đúng hơn là phục hồi vì sau sinh mới bị, tác dụng 2 chưa thấy, tác dụng 3: kiến kéo vào ầm ầm, vội vàng phải cho vào lọ kín buộc chặt lại ko thì bọn kiến cũng thấy ướt thì khổ lắm :)

em đã dùng sản phẩm nhà mẹ nó!nói thật là vòng 1 có căng hơn 1 chút xíu!
chút xíu vì em mới dùng đc vài ngày:)!hy vọng sau 1 tháng có cải thiện rõ rệt

em ở Quảng Ninh, sau 3th em dùng hết 100g rồi chị ạ, nhưng dùng ko đều, đa số 1 ngày chỉ uống 1 lần. hì những tác dụng khác thì ko biết nhưng đúng là đỡ khô hạn hơn hẳn mọi người ạ. E vừa nt bảo chị gửi cho em 100g nữa đấy ạ.

mẹ nó ơi, e dùng TCMDN của mẹ nó đc hơn 20 ngày rùi, e xin thông báo với mẹ nó kết qả như sau: Về khoản điện nước thì phải nói verry good mẹ nó ạ :D , giờ cái khoản đấy e ko phải lo lắng nữa, dùng mới đc hơn 20 ngày mà kết qả mĩ mãn qá, làm ông xã nhà e đâm ra cứ đòi hỏi suốt hí hí :)) e cũng thấy da dẻ sáng và hồng hào hơn, ko bị tái xanh như trước nữa.Chỉ có điều vòng 1 chưa thấy xi nhê gì, chắc tại mới dùng :p. e đang hóng cái Kwao Krua và Collagen tinh khiết của mẹ nó đây. khi nào mẹ nó bán thì cho e order với nha :). chúc mẹ nó đắt hàng :heart:

Minh dung gan het 100 g roi, se ung ho ban tiep nhe

Em uong mam dau nanh duoc 2.5thang roi. Tinh hinh la thay da de co ve min mang hon, phan nguc thi thay thoi gian dau cang tuc sau bay gio thi thay binh thuong, kich co chac ko nhinh hon duoc bao nhieu. Ba chi gai dung thi khen khoan dien nuoc Ok lam. Cai nay chac tuy co dia tung nguoi chi chu top nhi. Em dung not cho het 3 thang ma ko thay cai thien thi co nen dung tiep ko chi?

Em cung quan tam den vu Collagen nhe, khi nao co hang bao cho em de em ung ho chi nhe.

Đợt tinh mầm đậu nành vừa lấy của bạn dùng rất tốt bạn à.

Mình trẻ trung sung lại được hơn chục tuổi đó.

Cảm ơn bạn nhiều.

Thân ái.

Uống MĐN của mẹ nó đc 3th rùi nhưng lại có sự cố đang muốn bắt đền nàng đây. Hi...hi chắc tại khoản nc non dồi dào quá mà tớ có em bé rồi đây này hic...hic
Hôm nay chị bạn lại nhờ lấy hộ 200g, tớ đùa uống vào lại thêm thằng cu nữa như em đây này.

hiii c...e dùng mầm đậu nành cũng 1 tuần rồi. có khác biệt rõ...ngực tuy vẫn số đo cũ, nhưng có vẻ căng tròn hơn, đụng đụng vào thì thích thích đó c :)):)) da dẻ thì chưa thấy có gì lạ....nước nôi thì nhìu, tuy nhiên e đag single c ơi :((:((:((....nói chung là good...e sẽ dùng mầm đậu nành bên c lâu dài vì tuổi trẻ ohoho....khi nào có collagen, e mua nữa. gần 30t rồi thì sợ lão hóa và già lắm ợ :(

chị ơi e dùng thích lắm nhưng mà khi mà đến kì thì có dùng đc ko ạ mà nếu đang bầu bí thì dùng đc ko

chị ơi. hôm nào có collagen ới e với nhé. lần trc e mua mầm đầu nành nè. mà e dùng thấy ngực căng hơn đóa^^

Mình phát hiện ra 1 bí quyết: Dùng thuốc Đông y phối hợp với Tinh mầm đậu nành của bạn thì... được hơn cả hy vọng:

Với phụ nữ, khí huyết là vô cùng quan trọng. Chị em thường bị thiếu huyết, nên da xanh xao gầy mòn.

Vì vậy, hàng năm nên uống thuốc bổ huyết vào mùa này. (Chồng mình làm Đông y, đã hướng dẫn mình dùng kết hợp thuốc.)

Mình đang uống thuốc bổ khí huyết, may quá phát hiện được nguồn Tinh mầm đậu này của bạn, mình phối hợp dùng, nên kết quả thật tuyệt vời. Da mình căng và trắng hồng ra, ai gặp cũng ngạc nhiên, khen ngợi. Và cô em gái đã bắt mình mua ngay TMĐN cho nó hôm vừa rồi đó. :D

Cảm ơn bạn nhiều lắm.

Thân.

Mỗi ngày cứ được một vài khách hàng gọi điện hoặc nhắn tin thông báo sử dụng sp hiệu quả, nghe giọng rạng rỡ mà mình thấy vui vui. Hôm nay lại có một khách hàng tuy không trực tiếp gọi điện nhưng cũng pm cho mình, dù hum nay đang stress mà tự nhiên thấy vui:

Em mạn phép trích dẫn "nguyenthilien1758: lien lien (1/23/2013 3:48:22 PM): Minh la Lien dang dung TCMDN cua Thao Nguyen. Thu nhat la minh het ngay chung kho hong rat kho chiu do man kinh gay ra. Cam on Nguyen Thao. Tiep theo minh dang muon mua Collagen tra xanh cua Nhat Ban vi vua co tac dung giam can. Dia chi Cong ty KD than Ha nam ninh - km so 2 duong van cao TP Nam Dinh dien thoai 0912 284 ... vao ngay lam viec.". Vì riêng tư của khách hàng em tạm xóa sđt

em đã dùng đc khoảng 10 ngày, nhưng mỗi ngày uống 1 lần :D ngày uống ngày bỏ ấy, nhưng mà nói chung là, có tác dụng chị ạ :D:D:D:D
về cái khoản khô hạn thì chưa thấy gì rõ lắm
nhưng mà em thấy ngực em căng hơn trc :)) ko mong đợi cái tác dụng này lắm í, vì bình thường ngực em cũng gọi là niềm mơ ước rồi ;;) nhưng được cái là có vẻ săn chắc hơn trc ;)

xin chào các mẹ ^^ Em đọc nhiều bài trên diễn đàn lắm rùi mà hn mới chịu đăng ký thành viên.... Vì thực sự e đã dùng sp Mầm đậu nành và Collagen của cị Thảo rồi, thấy nhiều mẹ chưa tin lắm nên e mún chia sẻ chút ít cảm nhận của e thui ạh :
*** Mầm đậu nành :
- Em lúc đầu cũng chỉ mưa thử về uống xem tnao nhưng e thề chỉ sau 5 ngày thì khác hẳn...Nước nôi như ngập lụt...và kinh nguyệt đều mà k bị đau bụng nữa. Em thích quá chia cho mẹ uống 1 nửa và tác dụng còn rõ hơn. Mẹ e đag thời kỳ tiền mãn, mấy tháng rồi kinh nguyệt thất thường rùi lúc có lúc không, lúc ít lúc nhiều thế mà mẹ e uống xong thì lại kêu như con gái...Kinh lại đều mà chắc khoản kia cũng " hồi xuân " hơn nên mẹ e vui lắm. ^^ Lúc mới uống mẹ e còn bảo khéo ngta xay đậu tương ra rùi bán vớ vẩn này kia..:))) Xong thì mê tít. Vì trc đó mẹ e có uống xxxxxx 2 đợt mỗi đợt 3 tháng mà chả thấy j... Bh mẹ con e đang dùng gói t2 roài...e kết vụ nè lắm và hy vọng chị Thảo sẽ giữ vững chất lượng cho cị em nhé

*** Collagen :
- Em đang định mua cái Meiji collagen của Nhật về uống thì thấy c Thảo bán cái nè nên e lại thử :P E mới dùng đc 2 tuần nhưng bước đầu thầy hiệu quả là da căng va fminj hơn. Em bị nám 2 gò má từ khi dậy thì nên e mún chữa lắm...Hy vọng collagen và mầm đậu nành sẽ giúp cải thiện phần nào. Mỗi tội collagen có mùi cá, nhưng thế mới THẬT í...:"> ngày đầu e k bít uống như mdn thì hơi khó ún...Bh e fa với trà lipton or dimart, pha xong để nguội uống thik dã man. Or snags ngủ dậy pha với mật ong vs nước ấm uống vừa giảm mỡ bụng vừa tốt cho tiêu hóa mà dễ uống lắm ^^

hehe trên đây là 1 vài cảm nhận của em....^^ E mong chị Thảo sẽ luôn giũ vững chất lượng sp ạh...E rất tin tưởng sp của cị và sẽ là khách hàng lâu dài ...hehehe ^*^

chị ơi sáng mai chị ship qua Tòa nhà Lilama 124 Minh Khai giúp em 100g mầm đầu nành tiếp nhé, em dùng hết lần trước rồi, thích lắm nên ủng hộ chị tiếp, hjhj, giá vẫn là 300k phải k ạ, có gì chị alo vào số 0975 xxxxx cho em nhé :D

Hi c. e dùng và thik lắm. nước nôi bao la.....lalala ^^......cảm thấy mình nữ tính hơn nhìu....e gần hết r....e cbi mua dùng típ. Nhưng e có 2 vấn đề muốn hỏi c....c giải thích giúp e.
- E 26t. uống collagen được ko. vì e nghe nói từ 30t mới cần thiết bổ sung collagen....26t vẫn chưa cần thiết....đúng ko c?
- E được người thân gởi về cho 1 đơn thuốc bắc giúp nở ngực. Trong đơn thuốc ấy có tinh bột Puearia, đu đủ xanh và 2 loại thảo dược. cũng được nghiền nát thành tinh bột như MĐN của c. thì e uống nó và dùng chung với MĐN...có quá liều gì ko c?

Chị phải mò vào nhà e sớm hơn tưởng tượng đây.
Chị dùng mới có 5 ngày, 3 ngày đầu hào hứng nên nhớ ngày 2 lần, 2 hôm nay thì toàn quên, tối mới uống, 2 thìa luôn, mà cải thiện rõ rệt tình trạng khô hạn nhé, tks e, giá như biết đến e sớm hơn.
À, mà chị đang dùng thuốc giảm cưn thì có ảnh hưởng gì đến món nhà e ko nhỉ??????

Mình đã nhận được hàng, rất nhanh và nhiệt tình. Bây giờ đóng gói kín rất đẹp và rất chuyên nghiệp đấy.

Nhưng điều mình tín nhiệm nhất là chất lượng TMĐN của bạn rất đảm bảo. Mình đã để dùng lần trước được 3 tháng, dù trong mùa ẩm ướt, mà không bị ẩm mốc hoặc biến chất gì. Cho đến thìa cuối cùng vẫn thơm ngon. (Tất nhiên là mình đã chia để vào lọ kín).

Đúng là TMĐN của bạn dùng kèm thuốc Bắc đã đem lại kết quả hơn cả dự tính của mình. Nay mình thấy sống vui hơn :-\", khỏe và đẹp ra hơn. Và... mình cũng thấy yêu chồng hơn. :D

Cảm ơn bạn nhiều. Chúc bạn ngày càng phát đạt trong sự tín nhiệm của mọi người. (u)(u)(u)

Chủ topic ơi, mình có thể uống thêm collagen luôn cùng đợt với TCMDN không? Mình đang hẹn chị giao hàng ở HCM giao cho mình vào đầu tuần tới.

Mỗi ngày mình dùng 02 lần muỗng cafe gạt ngang như mẹ nó hướng dẫn, mình thấy tạm thời rất ổn. Mình đã giảm TTT cách ngày uống 1 viên rồi, tuy nhiên chưa thấy dấu hiệu bất thường nào về da. Mừng quá mặc dù vẫn hơi lo lo.

Cảm ơn mẹ thuthaozinzin. em dùng tcmdn của mẹ nó được 3 ngày rồi, giờ cảm giác da mặt đang tách đi 1 lớp xấu xí thì phải, những chỗ bong ra thấy trắng và min hơn, em nghĩ chắc đang đào thải tế bào chết đây. dùng cảm thấy ok lắm

Em pha lẫn 2 loại colagen và mầm đậu nành vào cùng 1 cốc để uống có sao không chị? Em uống được 10 ngày rồi, da dẻ với ngực thì chưa thấy hiện tượng gì nhưng khoản nước nôi thì có thấy phát huy tác dụng. Hy vong da dẻ với ngực cũng sớm cải thiện.

Chào em, chị đã dùng thử TCMDN mua của em từ hôm thứ chủ nhật vừa rồi, ưng ý nhất là về mụn và da. Lúc trước khi dùng chị đang bị mấy cái mụn trên mặt bắt đầu tấy vì ăn nhiều socola quá. Dùng được 1 hôm thì thấy mụn tuy chưa mất hẳn nhưng lặn rồi, da cũng ko khô nữa( hồi trẻ mình da dầu toàn phải tránh lửa thế mà có tuổi lại bị hơi khô tối toàn phải dùng kem). Em cho chị 100g colagen nhé, điạ chỉ chị pm.

Là em đây chứ ai. Em dùng tcmdn đc 10 ngày rồi. Đã có cải tiến "khoản kia" rồi các mẹ ah. Đối với em đây đúng là thần dược...hic. Thật lòng em cảm ơn mẹ thuthaozinzin nhiều lắm. Dưng mà về khoản cồn cào thì tiến triển ngay ngày thứ 2 dùng đấy ah...em hay bị đói bụng lắm, ăn cơm thấy ngon miệng cực kỳ (đến giờ vẫn đang thế). May là em ko có ý định gì về cân nặng. Nên em vote cho sản phẩm nhà mẹ nó 5* nhé. Ah, nhân đây mẹ nó cho em hỏi thêm, mẹ nó có biết sản phẩm nào tốt cho đàn ông ko? giống như tcmdn tốt cho nữ ý...để em bồi bổ cho xã nữa :p:p

Uống được 1 tháng, nước nôi nhiều, nhu cầu tăng thật. Chồng thích nên nhắc uống suốt (k thì mình cũng quên)
Kết quả là có bầu rồi. Chả biết nên uống nốt k nhỉ? Bạn bảo k nên nhưng nó cũng giống uống sữa đậu nành thôi mà nhỉ :P .K uống nữa uổng quá

Chị ơi e ứ biết là do em dùng mầm đậu nành hay là do cứ tưởng tượng nữa :D. mấy tháng trc cứ chuẩn bị đến ngày là lưng em, ngực em, bụng em nó phải rục rịch đau mất gần 2 tuần cơ. Thế mà lần này uống đc 1 tuần, thấy lưng hơi hơi mỏi khoảng 2-3 hôm, đùng 1 đến ngày làm e giật cả mình. Cơ mà chả đau bụng, đau lưng gì cả ý :D

Ôi chết vì ngại mất thôi, ngại lắm ý nhưng vẫn phải vào fb cho nàng :p
Tớ dùng TCMĐN của nàng mới được 4 ngày chứ mấy, thế mà đã thấy kết quả ngay rồi. Tớ nghĩ ít ra cũng phải dùng hàng tuần hàng tháng, thế mà... như viagra ý, hức hức. Khoản đó thì rõ kết quả, còn khoản da và ngực thì chưa thấy gì cả. Chắc mấy bữa nữa lại phải order cho mấy bà bạn hồi teen thui ;)
Chúc nàng đắt hàng nha!

Hi, lâu lắm mới vào topic của mẹ Nguyên Thảo, do mình cũng bận quá, đợt trước mẹ mình dùng rùi mình dùng, có than thở về khoản da dẻ tý, nhưng sau mấy tháng dùng thử thì đúng là da sáng mịn hẳn lên, đợt trước có nám và chân lông to nhưng giờ giảm nám rùi, kinh nghiệm là cứ mưa dầm thấm lâu, dục tốc bất đạt, cứ kiên trì dùng là có kết quả. hihi. Chúc mẹ nó bán hàng tốt nhá.

[COLOR="#ff0066"]chị ơi, hôm nay là tròn 1 tháng em sử dụng TCMDN của chị,cảm ơn chị nhiều lắm khi mang đến sp này cho các chị em, vấn đề V1 chưa thấy biểu hiện tăng size gì,khác chút là có săn chắc hơn, hi hi,nhưng da dẻ bắt đầu mịn và sáng lên rồi chị,và khoản kia cũng cải thiện hơn rất nhiều : Oops:, nhiều khi em quên uống, xã toàn nhắc em uống thôi, hị hị (xí xớn thế không biết),à mà chị nói nên bổ sung thêm E, vậy em nên mua loại nào mà kinh tế ấy chị, mà sao chị không bán E luôn đi, để các mẹ mua luôn 1 thể ^^

E đã dùng sản phẩm của chị được gần 1 tháng rồi. Và sau một thời gian sử dụng hôm nay mới nhoi lên đây để gửi vài lời nhận xét. Về khoản nước non thì chắc chắn là cải thiện hơn trước rất nhiều. Ngực thì e không dám chắc có to hơn không, nhưng e tự cảm thấy V1 của mình gợi cảm hơn hẳn, săn chắc hơn và có nhiều cảm giác hơn (chả biết tả thế nào nữa ạ). E bị BTĐN, và mục đích chính của e là sử dụng sp này để cải thiện nội tiết cơ thể. E mong rằng, sau 1 đợt 3-6 tháng dùng sp của chị mọi thứ sẽ tốt đẹp. Chúc chị đắt hàng, chúc cho nhiều người biết đến sản phẩm nhà chị, và cầu mong mục đích chính khi e dùng sản phẩm nhà chị sẽ thành sự thật

Mẹ thuthao ơi mình dùng TCMDN của nhà bạn đến hôm 22/5 này là được 3 tháng rồi. Tác dụng 1 thì ok, còn tác dụng 2,3 thì chưa thấy gì hết. Mình thì hy vọng vào tác dụng 3 lắm cơ vì siêu phẳng mà. Theo mẹ nó có biện pháp gì hỗ trợ thêm cho em V1 không nhỉ? Hết 3 tháng thì mình có dùng tiếp luôn không hay nghỉ một thời gian nhỉ?

ợ ợ, có lần chỉ vì chiều ck, thương ck bị bỏ đói lâu quá mà mình chẳng mún tí j nên giả vờ từ a-z ý ạ,,, cố lắm mới nổi ý
và...... e đã tìm ra chị chủ top này, dùng sp của chị, há há há, cỉa thiện trông thấy. ck cười phớ lớ

Chị Thảo ơi, em ở chỗ hiệu thuốc phố Vũ Thạnh đây. Em dùng 1 túi tcmđn, 3 túi collagen rồi. Tcmđn và collagen đối với em tuy ko có kết quả xuất sắc, nhưng nói chung là có kết quả thật theo đúng chị quảng cáo đấy ạ ^^ Mà đợt collagen vừa rồi dùng ko thik bằng loại Nippy. Loại của Nippy đặc dính hơn. Da em tốt lên khá phết chị ạ. Em sẽ dùng lâu dài.

em mới dùng 3 ngày mà em thấy hơi khang khác cái gì đó. chắc không nhanh thế đâu chị nhỉ

Em đùng đến ngày hôm nay là 6 ngày, mà em thấy cái món í ngon ngẻ hơn thật đấy. Cảm giác háo hức...chồng e cũng hớn theo. mà sao mẹ nó bảo 1 tháng mới quan sát thấy tác dụng. Chồng e bảo hay là do tâm lý. Đâm ra e cũng ko biét là do tâm lý hay do thuốc mẹ nó. Nhưng tâm trạng chung là thấy háo hức iu chồng hơn. hihi

Chúc mừng nhà chị thuthaozinzin nhé. Em uống tinh chất mầm đậu nành của chị được 40 ngày, thấy V1 khác hẳn rồi hihi :D .

Thấy các mẹ khen sản phẩm nhà bạn nhiều lắm, mình cũng muốn dùng thử.

Chị đã dùng gần hết 200 gram TMĐN của bạn rồi , Chị thấy moị thứ đều ổn cả , da đẹp hơn mặc dù chị đang tuổi tiền mãn ... , không bị bốc hỏa , ở tuoi này mà chị chưa bị nám da , đặc biẹt sau khi dùng san phẩm TMĐN mình yêu chông hơn. Khi nào dùng hết TMĐN mình sẽ dùng tiếp.

Em đặt hàng của chị Vân HCM, cải thiện da dẻ em khá nhiều dù em mới chỉ dùng 1 tháng. Nhưng sao em đong đếm theo muỗng kèm theo thì 100gr em dùng hết trong 1 tháng hơn thôi :(

Feedback cụa em sau 3 tháng dùng đây ạ.^^: Tháng đầu, tháng t2, chẳng có tđổi gì, sốt ruột kinh lên dc.Tháng thứ 3 thấy ngực đau suốt tháng í, toa hơn nhìu nha, chẳng bít dc nhiu phân nhưng chật cái áo ngực cũ của em nha,hé hé.Thích thích.bla...bla!!!

Tác dụng với ngực khá chậm, ai đáp ứng tốt sau vài ngày thường có biểu hiện căng tức, đau ngực giống như bạn này nên mọi người đừng lo nhé

Tớ mới dùng từ thứ 3, từ hôm qua đến hôm nay ngực cứ cứng và đau như kiểu bị tắc sữa ý. Tớ vừa sinh bé đc 1m11d, nhưng bé hok ty mẹ. Vậy có sao hok nhỉ.

Em ơi, chị ở Bạch Mai đã dùng hết 100gr TCMDN đầu tiên rồi. Thấy có tác dung với da - mịn hơn, tóc -hầu như không rụng nữa, SL - có tác dụng, nhưng chị vẫn chưa có lại KN, V1 - nguyễn y vân.
Chị vẫn nên dùng 100gr nữa em nhỉ?
Còn MB và địa chỉ của chị không? hay chị nhắn tin lại nhé?

Dùng collagen nhà mẹ nó thích lắm mẹ nó à , mình uống mà cảm giác da mặt đẹp lên khá nhiều , uống rất dễ chỉ cần cho hai thìa con con vào cốc sữa tươi mùi thơm dìu dịu của sữa kết hợp với collagen tạo nên một hương vị quyến rũ hiiiii , hơn nữa không hiểu sao nó làm mình đỡ đau lưng đi thế mới lạ . Cám ơn chủ top nhiều nhiều lắm .

Các bạn nào dùng kwao krua thì chú ý một chút nhé:
- Dùng đúng liêu lượng. 1/2 thìa gạt ngang thật chuẩn nhé.
- Gần kỳ k... n.... thì mình nghỉ mấy ngày. Vì có thể bị chậm.
Mình dùng được nửa tháng nên share qua đây một chút kinh nghiệm. v1 cũng có khác một xíu, một phần cũng vì mình tăng cân. hì hì. Kiên trì tiếp hết lọ xem sao.
Em sẽ vào báo cáo tiếp.

Chả hiểu đầu óc lúc đấy tn, đọc Hướng dẫn kèm theo liền trộn như thế uống đc gần một nửa rồi, nhưng dạo này ai cũng khen mình da dẻ mỡ màng. Thôi kệ lần sau trộn chuẩn vậy :)

Chị đã dùng gần hết 200 gram TMĐN của bạn rồi , Chị thấy moị thứ đều ổn cả , da đẹp hơn mặc dù chị đang tuổi tiền mãn ... , không bị bốc hỏa , ở tuoi này mà chị chưa bị nám da , đặc biẹt sau khi dùng san phẩm TMĐN mình yêu chông hơn. Khi nào dùng hết TMĐN mình sẽ dùng tiếp.

chị ơi. em dùng tcmdn 2 tháng rồi, lúc tháng đầu thì nước non nhiều lắm, gần đến kỳ là ngực em đau căng lắm, do nội tiết thay đổi nên mặt em nổi mụn nên giảm liều xuống còn 1/2 thìa sữa chua 1 lần, thì bắt đầu nước non giảm xuống, mặt em giờ đở mụn rồi, em có thể dùng lại như lúc đầu được ko chị? có phải dùng ít nên nó giảm đi ko chị?

Nhờ dung TCMDN mà da dẻ của chị căng , hồng hào , khỏe , trẻ so với bạn bè cùng tuổi . Khi nào dùng hết SP này chị lại gọi em nhé. Thanks.

Trời ơi đúng là như vậy , phản hồi tốt mà lại không tin , da dẻ của chị vốn cũng không đến nỗi tồi , nay có TCMDN lại càng khá hơn . Chúc SP của cty em ngày càng có uy tín với phái đẹp.

Sau hơn 2 tháng mình dùng gần hết 100g rồi, vòng 1 ko thấy chuyển biến gì nhưng da mặt khá ổn căng mịn thấy rõ. Da mình cũng lại hơi bị nám chưa thấy gì chắc phải dùng lâu lâu mới đạt kết quả tốt nhỉ :D. Cho mình lấy thêm 1 gói nữa nhé, còn địa chỉ của mình ko hay mình có thể qua đâu lấy??? nhắn hộ mình sang tuần mình lấy nhé.
p/s : à quên, dùng cái này mà mình cũng uống thêm nước đậu có bị thừa quá ko bạn nhỉ???

Clg dễ uống và ngon qá bạn ạ,fa cũng k mất time, k ghê như trc mình mua ở hiệu thuốc, và mình thấy cơ thể mình hợp hơn uống clg+c, ủng hộ dài dài rồi bạn, hôm nào hết lại mua tiếp

Tinh chất đậu nành này rất tốt cho phụ nữ nhé! Các cô sau 50 dùng rất tốt, cải thiện đáng kể độ đàn hồi của da

Chị ơi, gói TCMĐN lần trước em mua của chị ý, dùng gần hết rùi, em toàn ăn sống, hic.
Tại mua dùng ko có mục đích cụ thể nên em ko biết nó đã hiệu nghiệm đc đến đâu, đc cái tuyệt nhiên ko có tác dụng phụ gì.
Cùng đợt dùng TCMĐN em lại đầu tư cho công cuộc cải tạo làn da bằng các lọ kem bôi của 1 chị trên diễn đàn, chắc 2 thứ này hỗ trợ nhau làm cho da mặt em đẹp hơn chị ạ! :D

hihi.chị dùng hàng của em, chồng chị hỏi: dạo này có bí kíp gì mà cait thiện ghê! Eo ơi, ngại quá!!!

Công nhận dùng sp của em tốt thật nám da giảm hẳn , cái vòng 1 ok hơn trước rồi , khi nào hết chị ra hiệu thuốc em đỡ phải ship nhé

hihi, hôm nay mới vào cm cho chị được nè. Hôm trước e trúng được sản phẩm tinh chất mầm đậu nành của chị ấy, chị nhớ không :)
Em dùng sản phẩm của chị rùi, dùng thích lắm chị à. Nhìn chung em thấy nhiều vấn đề ok lắm.hihi./ Nhất là về khoản da dẻ và nước nôi :D,hihi,.
. Còn về việc cộng tác kia em đang tham khảo chị em rồi sẽ pm lại cho chị nhé. Thanks chị nhiều (u)

Dùng sp của mẹ cháu rồi, cũng cải thiện đáng kể, thank mc!

Vợ mình dùng sản phẩm này mấy năm nay rồi dùng tốt lắm các mẹ à.

Dùng cái này hiệu quả thực sự đấy các bạn

mai ship cho mình 3 hộp tinh chất mầm đậu nành ( lấy nhiều có giảm giá không bạn?) đến 29/259 phố vọng nhé đt 0984175858. lần trước mua MDN cho me chong uong thấy bà cũng ưng ý. lần mày mình muốn mua thêm kwao krua để mong cải thiện vòng 1 cho mình. đang chuẩn bị cai sữa, cai là uống luôn xem sao. có tác dụng phụ gì ko bạn nhỉ

Chiều nay đại lý đã giao Clg cho mình rùi, mình lấy cả 3 gói lun hihih, sợ đến luc hết lại hết Nipi , công nhận uống Clg này dễ uống và thích thật..may mà có hàng vì gói cũ vừa hết

Chiều mai em chuyển cho chị 100 gram TCMDDN nữa nhé, chị dùng SP này rất hợp , cứ đúng 3 tháng hết 100gr . Chị đã dùng SP của CTY em đã tron 1 năm , chị thấy khỏe , da căng đẹp mặc dù chị đang tuổi tiền mãn ...... . Chị sẽ là khách hàng thừong xuyên của CTY em . Em còn nhớ địa chỉ của chị ? ?

Em ơi chi uống tcmdn của em được gần 2 tháng rùi, về mặt da dẻ thấy có cải thiện hơn, nước nôi thì chị ko quan tâm lắm vì ko có đối tác nên chả có nhu cầu, nhưng v1 vẫn khiêm tốn quá chưa thấy chuyển biến gì, ko biết có phải do chị ăn kiêng ko? Chị có thể uống kết hợp uống thêm collagen hay kwao krua ko?

đặt 4 hộp TCMĐN nhà mẹ nó rồi, hum nay mới viết feedback cho mẹ nó đấy, sr vì sự chậm trễ này nhé.
Cái vụ nước nôi thì miễn bàn mẹ nó ak, mình uống bữa đực, bữa cái mà vẫn dào dạt lắm. :"> Buôn với mấy chị cùng cơ quan mấy chị ấy nhờ đặt hộ mấy lần ý,
Còn về khoản da dẻ thì đúng là nhuận da lên lắm, còn V1 thì mình thấy ko có tác dụng mấy. :)
Hộp này sắp hết rồi, chuẩn bị lại đặt hàng của mẹ nó tiếp đây :)

Bây giờ bạn đóng hộp đẹp quá, không như ngày đầu chỉ trong túi nhỏ và lại trong túi nữa, trước mình cũng dùng và thấy da sáng lên nhưng về những vết nám thì không thấy tiến triển gì lắm chắc tại mình không kiên trì, vì dùng có 100g cho 3 tháng thôi, đợt này bạn cho mình 100g để mình dùng và kết hợp với đắp mặt xem nám có giảm không, nhìn thấy mấy vết nám mà chán quá, hy vọng chất lượng vẫn ổn như những ngày đầu bạn phát triển sản phẩm :),. ah cho mình thêm 100g collagen nữa nhé

em mới mua 1 hộp TCMĐN nhà bác, uống được 1 tuần rồi ạ! E bị rối loạn nội tiết đâm ra bị khô ấy thế mà uống TCMĐN đc 3 hôm nc nôi đã trở lại ngon lành rồi ạ! :D e đã giới thiệu mấy người. Mấy bữa nữa sẽ lấy thêm cho mn! Chúc bác luôn đắt hàng và giữ vững chất lượng sf

Dùng collagen nhà mẹ nó thích lắm mẹ nó à , mình uống mà cảm giác da mặt đẹp lên khá nhiều , uống rất dễ chỉ cần cho hai thìa con con vào cốc sữa tươi mùi thơm dìu dịu của sữa kết hợp với collagen tạo nên một hương vị quyến rũ hiiiii , hơn nữa không hiểu sao nó làm mình đỡ đau lưng đi thế mới lạ . Cám ơn chủ top nhiều nhiều lắm .

Các bạn nào dùng kwao krua thì chú ý một chút nhé:
- Dùng đúng liêu lượng. 1/2 thìa gạt ngang thật chuẩn nhé.
- Gần kỳ k... n.... thì mình nghỉ mấy ngày. Vì có thể bị chậm.
Mình dùng được nửa tháng nên share qua đây một chút kinh nghiệm. v1 cũng có khác một xíu, một phần cũng vì mình tăng cân. hì hì. Kiên trì tiếp hết lọ xem sao.
Em sẽ vào báo cáo tiếp.
Mẹ này Pm cá nhân cho em xin được dấu tên vì xấu hổ. hihi

[QUOTE=thuthaozinzin][QUOTE=me shu...]
Hi ban,

Minh uong tcmdn nhà bạn dc 1 thoi gian roi, v1 thi minh thay ko phat trien them j, nhung da de va sinh ly thi tot hon nhieu :)

Minh dinh hoi ban, vi ban la duoc si. Minh dinh uong kem them collagen dang bot ben nha me tengcha tren nay luon, nhung minh ban khoan la collagen bo sung wa duong uong co thuc su hieu qua ko ? Dap mat truc tiep duoc ko? Va cai quan trong nhat la uong chung voi san pham cua ban duoc ko? Vi du sao cung la dang thuoc nen to hoi xin y kien me no cho chac an. To ko muon cong trinh duong da va uong tinh chat bi pha di hihi...

Cuoi cung la to cam on ay vi minh do kho han hon , thuc la ngai noi ve may van de te nhi nay, ban dung post public len topic nhe :d

Neu minh mua 1 kg thi giala baonhieu vay ban? Cach bao quan nhu the nao?vi minh cung co y dinh mua ve ban thu cho ban be.

Thanks ban.

Cũng là pm cá nhân ah.

[QUOTE=thuthaozinzin][QUOTE=hangnt12...]
Hi chị,
Em mua hàng của chị 2 lần, chất lượng lắm chị ah? :) khoản nước non dồi dào quá nên 2vc lúc nào cũng quấn nhau được nên tháng này em đang lo mình có bầu rồi
nếu mang bầu là em phải ngừng dùng đến bao giờ ah chị?

Pm cá nhân (đã xin phép ạ)

[QUOTE=thuthaozinzin][QUOTE=nganson_backan]mình mua tinh chất mầm đậu nành nhà bạn uống được 1 tuần rồi
trước đây mình hay mất ngủ đến 3g sáng mới thiếp đi. giờ ngủ ngon đến sáng luôn. thích nhất.
còn da dẻ chưa biết để xem mọi người nhận xét. hiiiiiiiiii
còn chuyện ấy cũng thấy dễ chịu hơn. ko phải sợ ông xã nữa.hiiiiiiiiiiii
nhưng tác dụng phụ là cảm thấy ăn khỏe. mình thèm ăn suốt thôi.hic

Cho em 1 hộp tcmdn tới 12 Nguyễn Trường tộ chị nhé.
Năm ngoái em uống vào mùa đông da rất mịn không bị nẻ nên năm nay ủng hộ chị tiếp :)

PM cá nhân ạ (đã xin phép chủ nhân).

Thực sự mầm đậu nành của chị có tác dụng rất rõ rệt với em. Dù em đang uống thuốc tránh thai hàng ngày nhưng nhu cầu ko hề giảm và nước nôi thì tuyệt vời luôn. chúc chị đắt hàng nhé.

up lên cho mọi ng biết, tác dụng thực sự hơn cả mong đợi

Hum nay rỗi rãi ngồi tìm vài phản hồi tích cực của khách hàng up lên cho hoành tráng. hihi
Đây là 1 em chat yahoo với em ah: Em trích dẫn
"apologize2211: Hi! Chao chi.! E muon hoi them colagen dung dep da ha chi? E dang dung mam dau nanh vay dung them co sao khong?
apologize2211: E dung mam dau nanh duoc 1 tuan ma e thay nguc e to len han, gan 2cm luon. Vi chua co gd nen khoang nuoc non e k nghi den, e se dung tiep e cung hi vong hieu, co le e hop nen phat trien nhanh qua. Hang ngay e co masage them cho vong1 nua
thao nguyen: thế thì tốt rồi
thao nguyen: chúc mừng em nhé.
...
thao nguyen: thông cảm chị hơi bận nên lâu lâu mới trả lời, vẫn còn phải làm. hic
apologize2211: Hehe k sao, thanks chi nhieu, e se gioi thieu cho nhieu nguoi dung. Ma minh dung tg lau co sao k chi..."

Dạ khách hàng phản hồi qua mess
lekim lekim (3/3/2013 9:19:31 AM): Chi oi
lekim lekim (3/3/2013 9:20:26 AM): Cai bot mam dau nanh xai good lem.em mua xai gan het roi.hem bit hien h chi ban bao nhiu rui.co tang ja gi hem.do
lekim lekim (3/3/2013 9:20:46 AM): Em cbi mua them nen hoi ja trc
thao nguyen (3/3/2013 2:31:20 PM): chào em
thao nguyen (3/3/2013 2:31:28 PM): giá là 300k/100g em ah

Lại Mess
mityeutinh (3/7/2013 9:27:26 AM): em ơi cho chị hỏi về tinh mầm đậu nành và collagen với
mityeutinh (3/7/2013 9:27:35 AM): đợt trước uống tinh mầm đầu nanhf của em rồi
mityeutinh (3/7/2013 9:27:37 AM): tuyệt vời
thao nguyen (3/7/2013 9:25:22 AM): Hihi
mityeutinh (3/7/2013 9:27:52 AM): giờ chị muốn dùng thêm cả collagen thì kết hợp thế nào nhỉ
mityeutinh (3/7/2013 9:28:00 AM):
thao nguyen (3/7/2013 9:25:43 AM): Chị cứ dùng kết hợp song song cũng được chị ah
thao nguyen (3/7/2013 9:26:08 AM): ………………………………………… …………………….
…………………
mityeutinh (3/7/2013 9:35:10 AM): nếu trước 4h thì chuyển cho chị qua 69C Phùng Chí Kiên
thao nguyen (3/7/2013 9:34:09 AM): vâng ah, ah quên mà chị dùng tinh chất mầm đậu nành được bi lâu rồi và hiệu quả thấy thế nào chị, e còn tranh thủ Pr sp tí.hihi
mityeutinh (3/7/2013 9:37:04 AM): chị dùng 3 tháng
mityeutinh (3/7/2013 9:37:10 AM): hết hẳn khô
mityeutinh (3/7/2013 9:37:37 AM): mà hình như lại có vẻ tăng độ ham muốn
mityeutinh (3/7/2013 9:37:48 AM): da cũng hồng hào hơn
thao nguyen (3/7/2013 9:35:43 AM): thôi chết xã nhà chị
mityeutinh (3/7/2013 9:38:18 AM):
mityeutinh (3/7/2013 9:38:20 AM):
thao nguyen (3/7/2013 9:36:27 AM): Hihi, cứ có khách phản hồi tốt là em vui rồi. Thanks chị nhiều nhé
thao nguyen (3/7/2013 9:36:33 AM): Em sẽ bảo ship giao hàng cho chị
mityeutinh (3/7/2013 9:39:04 AM): uh
thao nguyen (3/7/2013 9:36:52 AM): thanks chị nhiều

PHản hồi tốt ạ
cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:01:35 PM): e dùng tinh chất mầm đậu nành của c
cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:01:38 PM): h sắp hết r
cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:01:41 PM): e mún mua thêm
cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:01:57 PM): mà mua thêm cho cả 2 me và 1 người hàng xóm nữa
cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:02:01 PM): hix
cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:02:09 PM): vụ nì hơi chát.
cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:02:30 PM): nhưng mà mua cho mẹ thì phải mua cả mẹ chồng với mẹ đẻ.
cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:02:47 PM): mẹ chồng bảo mua cho mà lại ko mua cho mẹ đẻ thì sợ mẹ snghix
cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:02:49 PM): hix
cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:03:03 PM): thề là e mua ít nhất 3 xuất.
cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:03:07 PM): n thì 4 xuất
cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:03:15 PM): e mua n mà
cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:03:22 PM): hì
cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:03:41 PM): hơn 1 thìa
cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:03:43 PM): hì
cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:03:50 PM): thấy cũng nhạy phết
cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:03:51 PM): hehe
cbxxdt_1401 (3/12/2013 3:04:02 PM): có j pm e nhé

Vui vui vì càng ngày càng nhiều khách hàng phản hồi tốt.
vn_thanhvan (3/27/2013 2:31:05 PM): e oi
vn_thanhvan (3/27/2013 2:31:20 PM): TCDN uống xong 1 gói thì nghỉ bao lâu nhỉ
vn_thanhvan (3/27/2013 2:31:25 PM): hay uống liên tục
……..
vn_thanhvan (3/27/2013 2:32:12 PM): chị dùng 2 gói rùi
vn_thanhvan (3/27/2013 2:32:21 PM): mà uống ko đều lắm
vn_thanhvan (3/27/2013 2:32:22 PM): hihi
vn_thanhvan (3/27/2013 2:32:31 PM): nhớ thì uống thôi
………
vn_thanhvan (3/27/2013 2:34:28 PM): chị 37t, dùng chị thấy rất tốt nhé
vn_thanhvan (3/27/2013 2:35:23 PM): đợt trước có lần chị thắc mắc là bị mụn đấy
vn_thanhvan (3/27/2013 2:35:27 PM): nhưng giờ thì ko còn
…………..
vn_thanhvan (3/27/2013 2:44:55 PM): chị dùng 2 gói rồi nên yên tâm lắm
vn_thanhvan (3/27/2013 2:45:00 PM): chẳng lăn tăn bao bì đâu
……..
vn_thanhvan (3/27/2013 2:46:30 PM): nè, nói nhỏ nhé, hình như làm tăng cả kích cỡ ngực thì phải
thao nguyen ….

THÔNG BÁO: HIỆN TẠI SỐ LƯỢNG KHÁCH HÀNG SỬ DỤNG SẢN PHẨM TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH NGUYÊN THẢO PHỦ RỘNG CẢ NƯỚC, NGUYÊN THẢO CÓ NHU CẦU MỞ ĐẠI LÝ TẠI CÁC ĐỊA BÀN TRONG CẢ NƯỚC, CÁC BẠN CÓ NHU CẦU THAM GIA ĐẠI LÝ PHÂN PHỐI CỦA NGUYÊN THẢO =>> CLICK ĐỂ ĐĂNG KÝ (http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/611381-B%C3%A1n-tinh-ch%E1%BA%A5t-m%E1%BA%A7m-%C4%91%E1%BA%ADu-n%C3%A0nh-c%E1%BA%A3i-thi%E1%BB%87n-v%E1%BA%A5n-%C4%91%E1%BB%81-kh%C3%B4-%C3%A2m-%C4%91%E1%BA%A1o-ng%E1%BB%B1c-nh%E1%BB%8F-l%C3%A0m-%C4%91%E1%BA%B9p-da-gi%E1%BA%A3m-n%C3%A1m-da?p=11898367#post11898367)

Chúc cả nhà luôn có đời sống vợ chông thật hạnh phúc.
Up ảnh kiểm nghiệm cho cả nhà yên tâm nhé.

SẢN PHẨM TINH CHẤT KWAO KRUA VÀ COLLAGEN: CÁC MẸ VUI LÒNG CLICK LINK HƯỚNG DẪN Ở TRÊN HOẶC KÉO XUỐNG ĐỂ XEM CHI TIẾT NHÉ.

- Phương thức gửi hàng & thanh toán: GIAO HÀNG TOÀN QUỐC

1. Khu vực Hà Nội + Hồ Chí Minh, các tỉnh có sẵn đại lý ở phía dưới: Giao hàng tận nơi và thu tiền, miễn phí vận chuyển nội thành Hà Nội.
2. Ở TỈNH: Ngoài các khu vực trên: có 2 phương thức thanh toán
Hình thức chuyển khoản trước, gửi chuyển phát nhanh sau: miễn phí vận chuyển EMS
- Chuyển khoản trước, sau đó mình gửi chuyển phát nhanh (ưu tiên phương án này, dịch vụ chuyển phát nhanh của công ty - chuyển hàng rất nhanh: các TP lớn sau 1 ngày nhận được hàng). Thanh toán trước giá trị hàng 340k/1 hộp, miễn phí vận chuyển.

Hình thức bưu điện giao hàng rồi mới thu tiền: yêu cầu hỗ trợ phí vận chuyển 15k
- Gửi hàng qua đường bưu điện: giao hàng tận nơi rồi thu tiền: ưu tiên cho các mẹ không sử dụng dịch vụ chuyển khoản, ATM... Tuy nhiên các mẹ cần hỗ trợ mình phí là 15k cho bưu điện thu tiền ( Hình thức này em không ưu tiên vì thiệt thòi cho khách hàng) Tức là các mẹ thanh toán giá trị hàng + 15k.

TÀI KHOẢN THANH TOÁN:
1 Techcombank
Chủ Tk: Trần Thị Thu Thảo.
STK: 11022640357016 - Chi nhánh Đông Đô - HN.

2. Viettinbank.
Chủ TK: Trần Thị Thu Thảo
STK: 711A 04372842
3.Agribank
Chủ Tk: Trần Thị Thu Thảo
STK: 1300206009910
4. Vietcombank
STK: 0011004086951

Tư vấn và đặt hàng:
[COLOR="#800080"]CLICK.>>>ĐỌC TRẢ LỜI CÁC CÂU KHÁCH HÀNG THƯỜNG HỎI (http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/611381-B%C3%A1n-tinh-ch%E1%BA%A5t-m%E1%BA%A7m-%C4%91%E1%BA%ADu-n%C3%A0nh-c%E1%BA%A3i-thi%E1%BB%87n-v%E1%BA%A5n-%C4%91%E1%BB%81-kh%C3%B4-%C3%A2m-%C4%91%E1%BA%A1o-ng%E1%BB%B1c-nh%E1%BB%8F-l%C3%A0m-%C4%91%E1%BA%B9p-da-gi%E1%BA%A3m-n%C3%A1m-da?p=11873895#post11873895)
-

Toàn quốc: đặt hàng + tư vấn, đăng ký đại lý :

Để đặt hàng: Mr Quân: 0976568035
Tư vấn sức khỏe DS Thảo:0986746154
- Tư vấn qua Yahoo: thao_nguyen_dkh@yahoo.com
1.Hà Nội, toàn quốc:
Tư vấn sức khỏe, đặt hàng, đăng ký đại lý toàn quốc
DS.Thảo: 0986746154/Mr. Quân: 0976568035
SN 64, ngách 165/97 Ngõ chợ Khâm Thiên- Đống Đa- HN

QUẬN ĐỐNG ĐA:
Dịch vụ ship hàng, tư vấn, đăng ký đại lý trong quận
Liên hệ Mr Quân: 0976568035
Các điểm bán hàng:
1.Nhà thuốc 37D Văn Miếu: 0906035962

3. Nhà thuốc 340 Tây Sơn-
4. Số 67 Xã Đàn- Kim Liên Mới-0912870601
5. Nhà thuốc số 340 Tây Sơn
6. Công ty TNHH Đầu tư và dịch vụ Tâm An
Địa chỉ: 81 Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội
Ms Hằng 0966 699 611

QUẬN THANH XUÂN
Liên hệ Mr Quân: 0976568035
Các điểm bán hàng
1. Tòa R1, Royal city, 72 Nguyễn Trãi -0904400084

[SIZE=4][B]QUẬN HAI BÀ TRƯNG:
Liên hệ: Mr Quân: 0976568035 (Đăng ký đại lý trong quận, tư vấn, ship hàng)
Nhà thuốc Hằng Huệ: 111 Dốc Thọ Lão

QUẬN HOÀN KIẾM:
Các điểm bán hàng
77 Trần Hưng Đạo: Mr Quân: 0976568035

QUẬN BA ĐÌNH:
1.Nhà thuốc Nghĩa Hưng 145 Đội Cấn
2.P105 – C8 Quy( Quỳnh Mai, gần Cầu Vĩnh Tuy- Nguyễn Khoái): 0984.168.695

QUẬN HOÀNG MAI:
Các điểm bán hàng:

Ms Tuyến: 0975 218 189 - 0906 119 386 - 01666 824 555
- ĐC: 2B C9 Nguyễn An Ninh - Tương Mai - Hoàng Mai – HN

QUẬN CẦU GIẤY
Mr Quân: 0976568035 (Đăng ký đại lý trong quận, tư vấn, ship hàng)
Các điểm có bán

Ms Loan: 0936131600
Địa chỉ: SN 22, phố Chùa Láng, Đống Đa, Hà Nội

Nhà thuốc 263 Nguyễn Khang: 0912611981

Nhà thuốc 467 Nguyễn Khang , DS Hoa: 0949105500
Nhà thuốc 2A Trần Duy Hưng: DS Tươi 0969085377
Nhà thuốc Phạm Lê: 32 lô M2 Khu đô thị Yên Hòa- Cầu Giấy DS Oanh: 0986933985

Ms Thương: 0917 498 283
Địa chỉ: 161 Xuân Thủy Cầu Giấy

QUẬN TỪ LIÊM:
Liên hệ: Ms Dương: 0942908320 (Đăng ký đại lý trong quận, tư vấn, ship hàng)
Các điểm bán hàng:

Ms Dương: 0942908320
Địa chỉ: khu vực Cầu Diễn, Từ Liêm ,Hà Nội

QUẬN HÀ ĐÔNG
Mr Quân: 0976568035
Ms Hằng: 0904 400 084 / 0912 633 336
Địa chỉ: C44-TT6 Khu Đô Thị Văn Quán

KHU VỰC LONG BIÊN
Ms Vân : 0988363126
Địa chỉ: Số 44 ngách 95/93 Vũ Xuân Thiều – Long Biên – Hà Nội.

KHU VỰC HUYỆN MÊ LINH

KHU VỰC SÓC SƠN
Ms.Ngân:0945920681
Địa chỉ: Hiệu thuốc Bích Thảo -Phố Thủy Lợi 2, xã Tân Minh, huyện Sóc Sơn, Hà Nội.

KHU VỰC HÀ NỘI 2
Dược sỹ Mai: 0973971167

2.Hồ Chí Minh - có hàng
Tư vấn, đặt hàng, đăng ký đại lý HCM:
Ms. Vân: 0903182388.
Địa chỉ 528/51 Điện Biên Phủ - P11- Q10 – HCM
Cơ sở bán:
Ms. Vân: 0903182388.
Địa chỉ 528/51 Điện Biên Phủ - P11- Q10 – HCM
- Ms Phượng: 0989305067
Địa chỉ: 40/2A Khu phố 3. phường Tân Hưng Thuận, Q12, HCM
Ms.Nhẫn: 0938.098.906
Địa chỉ: 105/25/5 Khu Phố 1, tổ 6B, Phường Hiệp Thành, q12. Thành phố HCM
Ms.Nhàn: 0905908785
Địa chỉ: 2/2 Bình Quới, p.27 Bình Thạnh, HCM.

Cửa hàng MINH NGỌC: 0943427879
Địa chỉ: 58 Cách Mạng P.Tân Thành Q. Tân Phú. Tp.HCM

3. Nghệ An – có hàng Liên hệ Ms Việt - 0972909409

4. Quảng Ninh – có hàng

Ms. Huệ:: 0906035962
Các điểm bán hàng:
1. Yên Phong- Đông Triều -0912870601
2. Số 110, khu 1, Mão khê, Đông Triều – 0906035962 (cạnh nhà thờ lớn)
3. Số 86, Đường Lê Thánh Tông, TP Hạ Long: 0906035962
4. Tổ 5, khu 8, p. Hồng Hà, Tp Hạ Long- 0912870601.
5. Tổ 4, khu 3, p Yết Kiêu, TP Hạ Long- 0984168695

5. Vĩnh Phúc:-có hàng
Ms Hồng - 0987.988.086
Đường Mê Linh, phường Liên Bảo, tp Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc

7. Đà Nẵng: -có hàng
Ms Dung: 0983921446
Địa chỉ: 162/2 Tô Hiến Thành – TP Đà Nẵng
Mr.Minh: 0948251777
Địa chỉ: 225 Nguyễn Văn Thoại, Sơn Trà, Đà Nẵng.

Ms Phương Anh: 0975729463
Địa chỉ: Nhà thuốc Thanh Huyền, 57 Nguyễn Hữu Thọ, Hải Châu Đà Nẵng.

10. Lạng Sơn – có hàng
Ms Thủy: 0982202585
Địa chỉ: 93B Bến Bắc, Phường Tam Thanh, TP Lạng Sơn
[
13. Đồng Nai – có hàng
Ms Quyên: 0989875761
-Địa chỉ: 1751, Tổ 28, Ấp Vườn Dừa, xã Phước Tân, TP. Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai.
14. Bình Dương – có hàng
Ms Hà: 0949817417 - 0939066308
- Địa điểm: Lô 47 – đường GS02 – KDC Thái Bình – Khu phố Tây B – F. Đông Hòa – Thị Xã Dĩ An- Bình Dương.
15. Đắc Lắc – có hàng
Ms Minh: 0906.565 698
Địa chỉ: 165 Nguyễn Công Trứ, TP. Buôn Mê Thuột, tỉnh Đắc Lắc
16. Khánh Hòa – có hàng
Ms Thanh: 0918.985 228
Địa chỉ: 24/6b Hùng Vương, P. Lộc Thọ, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
17. Thái Bình – có hàng
Ms Thúy: 0968.000.988 - O1688.666.109
Đìa chỉ: 205, Trần Hưng Đạo, TP. Thái Bình
19. Cà Mau:- có hàng
Ms Hạnh: 0968443333/0916883361
Địa chỉ: 22 Ngô Quyền, P2, TP Cà Mau
[U]

21. Hải Phòng: 0906035962
52 Trần Khánh Dư- P. Máy Tơ- Q Ngô Quyền- Hải Phòng

[B][SIZE=3]22. Hải Dương- có hàng
Điểm bán:
Ms Diệp Anh:0985767950
Nhà thuốc Minh Thu- 36C Tam Giang, P Trần Hưng Đạo, TP Hải Dương

23. Bà Rịa Vũng Tàu – có hàng
Ms Hằng: 0919015479
Địa chỉ: 24A Nguyễn Gia Thiều, Phường 12, thành phố Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu.

25. Cần Thơ
Ms Chi:01282979470
C60, KTT Trần Khánh Dư, đường 30.4, p. Xuân Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ.

Key word: mầm đậu nành, mầm đậu tương, mam dau nanh, mam dau tuong, mầm đậu, khô âm đạo, đẹp da

phamngoc245
07-07-2012, 09:24 AM
hay nhỉ, ko phải uống thanh viên mà là thìa ah, mẹnos cho tý hình lên xem nào

thuthaozinzin
07-07-2012, 09:36 AM
CÁC CÂU HỎI THƯỜNG GẶP VỀ SẢN PHẨM

Chào các bạn. Vì mỗi ngày mình nhận được rất nhiều câu hỏi từ phía khách hàng cần tư vấn về sản phẩm nhưng thường các câu hỏi khá giống nhau về mặt nội dung. Do đó để thuận tiện cho mọi người trong việc tìm hiểu kỹ hơn về sản phẩm, và đưa ra quyết định trước khi oder, các bạn vui lòng tham khảo các câu hỏi thường gặp dưới đây. Nếu có thêm vấn đề gì cần tư vấn thêm các bạn vui lòng gọi lại cho mình nhé. Chúc cả nhà luôn vui vẻ, hạnh phúc!

Hỏi: Phụ nữ mang thai, cho con bú có dùng được tinh chất mầm đậu nành không?

Trả lời: Tinh chất mầm đậu nành là sản phẩm được chiết xuất hoạt chất isoflavon từ mầm đậu nành nên an toàn. Tuy nhiên về mặt y đức với phụ nữ mang thai hay cho con bú không nên dùng bất kỳ sản phẩm gì mà không được BS chỉ định. Các nhà dinh dưỡng cũng khuyên chỉ nên ăn uống bình thường, những thực phẩm quen thuộc thôi, thực phẩm lạ cũng không nên dùng, thậm chí các dạng bổ sung vitamin cũng không tự tiện dùng bừa bãi. Do đó tốt nhất các mẹ cứ nên để lúc bé còn bú ít hoặc cai sữa rồi hãy dùng. Vì công việc làm đẹp này không cháy nhà chết người gì cả, từ từ thực hiện cũng không sao.

Hỏi: Trong thời gian hành kinh có dùng được tinh chất mầm đậu nành không?

Trả lời: Trong thời gian này bạn dùng được bình thường, vì bản chất tcmdn được chiết từ thực vật là mầm đậu nành nên tác dụng không nhanh và mạnh, tác dụng từ từ nên dùng được như bổ sung thực phẩm bình thường.

Hỏi: Có kết hợp tinh chất mầm đậu nành và collagen được không?

Trả lời: Nói chung nếu khách hàng có điều kiện một chút thì việc kết hợp thêm collagen sẽ tăng tác dụng lên da. Cụ thể collagen sẽ giúp da tăng độ đàn hồi, căng mịn hơn, tóc khỏe hơn, khớp hoạt động dẻo deo hơn. Còn tinh chất mầm đậu nành tác dụng toàn diện hơn vì tác động lên hệ thống hormon: tác dụng tới toàn cơ thể.

Hỏi: Em đang dùng thuốc A, B,... có dùng với tinh chất mầm đậu nành hoặc collagen được hay không?

Trả lời: Về cơ bản tinh chất mầm đậu nành, collagen không tương tác với các thuốc phổ biến nói chung nên dùng kết hợp không vấn đề gì, tuy nhiên nếu ai cẩn thận có thể dùng cách xa nhau 2h.
Với phụ nữ đang dùng thuốc tránh thai thì tác dụng của tinh chất mầm đậu nành sẽ không còn rõ rệt nữa, vì estrogen hóa dược trong thuốc tránh thai sẽ lấn át td của tinh chất mầm đậu nành.

Hỏi: Tinh chất mầm đậu nành dùng bao lâu thì có kết quả?

Trả lời: Nói chung thời gian sử dụng sản phẩm hiệu quả còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố: tình trạng mức độ bệnh/vấn đề của bệnh nhân, vấn đề đáp ứng của mỗi người mà thời gian sẽ khác nhau. Có người đáp ứng tốt thì 1 tuần đã có hiệu quả, có người đáp ứng chậm có thể lâu hơn thậm chí 6thangs. Tuy nhiên theo khảo sát chung thực tế mọi người dùng:

- Với sinh lý nữ, da dẻ: thường sau 1 tháng đã thấy hiệu quả.
- Với ngực thường kiên trì hơn: sau 3 tháng sử dụng.

Hỏi: Sau khi sử dụng tinh chất mầm đậu nành/collagen đã có hiệu quả rồi, ngừng sử dụng có bị quay về ban đầu không?

Trả lời: Sản phẩm tinh chất mầm đậu nành/ collagen là những sản phẩm nguồn gốc từ tự nhiên (các mặt hàng mình kinh doanh đều từ tự nhiên, 100% natural): nhược điểm là tác dụng không nhanh ngày một ngày hai, thường có hiệu quả sau 1 tháng dùng nhưng ưu điểm là rất an toàn có thể sử dụng lâu dài và td khá bền vững kéo dài. Do đó sau khi các bạn dùng hiệu quả rồi thường td đó sẽ duy trì. Nhưng tốt nhất thi thoảng cũng nên dùng bổ sung từng đợt. (Đơn giản như cái xe thi thoảng cũng nên bảo dưỡng định kỳ.hihi)

Hỏi: Tinh chất mầm đậu nành/collagen sau 1 đợt dùng 3 tháng bao lâu thì dùng tiếp được trở lại?

Trả lời: Các sản phẩm này an toàn nên hoàn toàn có thể sử dụng lâu dài thường xuyên được, tuy nhiên không nhất thiết phải làm như vậy vì sp có td duy trì kéo dài. Do đó để tiết kiệm khách hàng có thể nghỉ từ 1-3 tháng sau đó dùng tiếp, hoặc dùng theo nhu cầu của bản thân, thi thoảng bổ sung 1 đợt.

Hỏi: Hướng dẫn cách uống chi tiết tinh chất mầm đậu nành/collagen, em phải pha với bao nhiêu nước...và vvv. Có khó uống không

Trả lời: sử dụng rất đơn giản:Tinh chất mầm đậu nành: Ngày 2 lần mỗi lần 500mg = 1 thìa nhỏ giống loại thìa xúc sữa chua gạt ngang (sẽ có đính kèm sp). Các bạn uống bình thường như thuốc thông thường cũng được (cho vào miệng và uống 100-200ml nước), hoặc pha vào 100ml nước rồi uống cũng được.

Với collagen: các bạn uống ngày 2 lần mỗi lần 1,5g nên pha với nước hoa quả hoặc trà sẽ rất dễ uống. pha với nước lọc một số bạn phản hồi có mùi phảng phất cá vì collagen này chiết xuất từ da cá của Nhật.

SKINLIFE_NT: ngày dùng 2 lần mỗi lần 1 gói pha nước uống

Hỏi: Tinh chất mầm đậu nành/Collagen có an toàn không? tuổi bao nhiêu thì dùng được tinh chất mầm đậu nành/ collagen?

Trả lời: Với tinh chất mầm đậu nành: hiểu đơn giản khi bạn bổ sung một lượng rất nhỏ tcmdn hàng ngày thì tương đương với mỗi ngày bạn ăn một lượng lớn mầm đậu nành (giá đỗ đậu nành, đậu tương nhưng khi mới nảy mầm 1cm) nên rất an toàn. Tuy nhiên đây là dạng bổ sung nội tiết tố cho nữ để làm đẹp nên mình chỉ khuyến khích các bạn từ 17-18 tuổi đổ lên thôi. Các bạn nữ còn nhỏ tuổi cứ để cơ thể phát triển tự nhiên trong tuổi dậy thì, chưa cần thiết bổ sung làm gì.

Với collagen bản chất là 1 protein: nôm na là một loại đạm trích chiết từ da cá: tuổi nào cũng dùng được cả. Tuy nhiên collagen thường bắt đầu thiếu hụt ở phụ nữ sau 30 tuổi. Nên khuyến khích với các đối tượng từ 25t trở lên. Đang trẻ quá bổ sung không cần thiết vì cơ thể đã có đủ rồi, tốn tiền của.

Hỏi: Mỗi lần đặt hàng nên đặt là bao nhiêu?

Trả lời: Với tinh chất mầm đậu nành nếu bạn là người dùng lần đầu tiên (dùng thử) thì nên đặt hàng đơn vị nhỏ nhất là 1 hộp 100g - hiện nay nhiều bạn cứ đặt hàng rất nhiều một lúc là không nên. Với 1 hộp 100g bạn dùng được trong 3 tháng, sau khi theo dõi và cảm nhận cơ thể đáp ứng tốt với thuốc thì mới tiếp tục đặt hàng mới làm như vậy vừa kinh tế, vừa tốt cho bảo quản.

Với collagen bạn có thể đặt hàng từ 100-300g/ 1 lần. Hoặc 2-6 hộp SKINLIFE_NT

Hỏi: Đặt, giao hàng, thanh toán như thế nào?

Trả lời: Không hiểu sao thông tin up lên topic đã rất đầy đủ nhưng câu hỏi này lại lặp đi lặp lại rất nhiều. Hic nên mình xin trả lời lại:

- Nếu bạn ở các đại lý có sẵn: Chỉ cần gửi tên, địa chỉ cụ thể nhất, sđt để giao hàng, số lượng đặt hàng - Giao hàng xong mới thu tiền. Miễn phí vận chuyển, hoặc hỗ trợ phí nếu quá xa.

- Nếu bạn ở tỉnh, ngoài các khu vực trên hoặc ngoại thành xa xôi: Gửi đặt hàng thông tin: họ tên, địa chỉ cụ thể, sđt, số lượng đặt hàng, hình thức thanh toán (chuyển khoản trước hay thanh toán cho nhân viên bưu điện giao hàng) - Bên mình gửi hàng qua chuyển phát nhanh bưu điện.

Hỏi: tinh chất mầm đậu nành/ collagen có dễ bảo quản không, có bị vón cục không...?

Trả lời: Tinh chất mầm đậu nành ban chỉ cần cho vào lọ và dùng dần, để nơi thoáng mát khô ráo không cần cho vào tủ lạnh, bảo quản không vấn đề gì
- Collagen nên chia từng đợt dùng: lấy 1/3 túi cho vào lọ dùng hết thì lại lấy tiếp cho vào lọ: đặc tính collagen chiết xuất theo công nghệ tại Nhật Bản: tan hoàn toàn trong nước nên chỉ cần dây nước vào là tan ra sẽ kết dính như keo - tránh ẩm rất quan trọng.

phamngoc245
07-07-2012, 09:55 AM
quan tâm vụ này, bao giờ có thi pm cho mình

thuthaozinzin
07-09-2012, 10:21 AM
SKINLIFE- NT: Bổ sung Collagen da cá chiết xuất từ Nhật Bản- Nippi kết hợp các vitamin A, C, E, nhóm B tạo nên một công thức toàn diện tăng độ đàn hồi da, giúp da sáng mịn, giảm các vết thâm nám, giảm lão hóa cơ thể. Giá 280.000VNĐ/ hộp 30 gói.
Đây là dòng sản phẩm Collagen kế thừa từ SP Collagen tinh khiết Nippi được mọi người tin dùng.

Thông tin sản phẩm:Nguyên liệu: 1 gói
- Fish collagen: 1500mg
- Vitamin A: 100UI.
- Vitamin E: 15UI
- Vitamin C: 20mg
- Vitamin B6: 0,25mg
- Vitamin B2:0,5mg
- Vitamin B5: 0,25mg
- Vitamin B1:0,25mg
Tá dược: Hương liệu, lactose vừa đủ: 3g.

http://up-anh.ssc.vn/images/552014_04_15_08.15.22_50.png (http://up-anh.ssc.vn/view-552014_04_15_08.15.22_50.png)

Collagen: là một trong những protein cấu thành nên cơ thể, có nhiều trong các mô liên kết của da, gân, xương, sụn, thành mạch v.v... chiếm khoảng 70 % thành phần của da, tạo sự co giãn, đàn hôì cho da, vì thế khi Collagen suy giảm, da sẽ bị lão hoá, các dấu hiệu "già" bắt đầu xuất hiện. Khi lớn tuổi, nhất là phụ nữ bước qua tuổi 30, mỗi năm Collagen trong cơ thể giảm khoảng 1%, thiếu Collagen, da không còn săn chắc, da bị khô, nếp nhăn bắt đầu xuất hiện chung quanh mắt, miệng, và dần dần bị nhão, xệ.
Bổ sung Collagen là một trong những giải pháp để tăng cường độ đàn hồi của da, làm giảm quá trình lão hóa da do tuổi tác.

Vitamin A: là vitamin có vai trò quan trọng trong cơ thể, giúp sáng mắt, kích thích sự liền sẹo, phòng ngừa các chứng bệnh ở da như mụn trứng cá, đặc biệt có tác dụng chống oxy hóa ngăn chặn sự phát triển các gốc tự do từ đó làm giảm quá trình lão hóa của cơ thể, tăng cường miễn dịch, ngăn ngừa ung thư.

Vitamin E: tác dụng chống oxy hóa, giảm lão hóa của cơ thể, phối hợp với vitamin C tạo thành nhân tố quan trọng làm chậm sự phát sinh một số bệnh lý ung thư. Ngoài ra vitamin E có tác dụng giảm cholesterol xấu, tăng lưu thông tuần hoàn, giảm các bệnh lý tim mạch, tăng cường miễn dịch, bảo vệ tế bào.

Vitamin C: tăng cường miễn dịch, kìm hãm sự lão hóa của cơ thể, bảo vệ các mô như da, sụn, mạch máu, xương, răng… kích thích nhanh liền sẹo, chức năng giải độc, thanh lọc cơ thể.
Các vitamin nhóm B như B1, B2, B5, B6 góp phần tăng cường quá trình chuyển hóa năng lượng tế bào, góp phần làm bền thành mạch, tốt cho sự phát triển của da, tóc, hệ thần kinh….

Hỗn hợp đa vitamin đặc biệt là sự kết hợp vitamin A, C, E – là nhóm các vitamin có tác dụng chống oxy hóa, khử các gốc tử do làm bền thành mạch, bảo vẹ da, giảm quá trình lão hóa tự nhiên của cơ thể, các bệnh lý liên quan tới tim mạch.
Skinlife-NT với nguồn nguyên liệu Collagen chiết xuất từ da cá chất lượng cao tại Nhật Bản kết hợp đa vitamin giúp tăng cường độ đàn hồi, giảm lão hóa da, giảm quá trình lão hóa tự nhiên của cơ thể.

Công dụng:
- Giúp giảm nếp nhăn, giảm quá trình lão hóa da.
- Tăng độ đàn hồi cho da, giúp da căng mịn hơn.
- Làm sáng da và giảm vết thâm, nám, sạm da.
- Giúp tóc bóng mượt hơn và giảm gãy rụng.
- Tăng cường dinh dưỡng sụn khớp, giúp khớp chắc khỏe hơn.
-Tăng cường miễn dịch, giảm oxy hóa, giảm quá trình lão hóa tự nhiên của cơ thể.
Đối tượng sử dụng:
- Nữ giới da khô, xuất hiện nếp nhăn, thâm, nám, giảm độ đàn hồi da.
- Tóc khô, yếu dễ gãy.
- Người già, người chơi thể thao giúp khớp linh hoạt hơn.

Cách dùng:
Pha cùng thức uống hàng ngày (cho vào nước ấm, nước hoa quả, trà, sữa):
Liều dùng: 1-2 gói x 2 lần/ ngày. Mỗi đợt từ 3-6 tháng.
Quy cách đóng gói: Hộp 30 gói x3g
Tiêu chuẩn: TCCS.
Bảo quản: bảo quản nơi khô ráo, sạch sẽ, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.
Hạn sử dụng: 3 năm kể từ ngày sản xuất.
SĐK: 19778/2013/ATTP-XNCB

Tiếp thị & phân phối: CÔNG TY TNHH Nguyên Thảo Quân
Địa chỉ : Số 64 ngõ 165/97 Phường Trung Phụng – Đống Đa – Hà Nội
Website: http//nguyenthaoquan.com Điện thoại tư vấn: 0986746154/0466834405.

Sản xuất bởi: Công ty Cổ Phần BIOVACCINE Việt Nam.
Địa chỉ: Số 43, Phố Trung Kính – Phường Yên Hòa – Quận Cầu Giấy – Hà Nội.

DUỚI ĐÂY LÀ THÔNG TIN VỀ SP COLLAGEN TINH KHIẾT CHIẾT XUẤT TỪ DA CÁ TẠI NHẬT. (Ở DẠNG BỘT)

Em chào cả nhà. Do ngày xưa bỡ ngỡ ko biết cách giữ đất nên em đành up thông tin vào đây. hix.
Mạn phép giới thiệu sản phẩm 2: COLLAGEN TINH KHIẾT TỪ CÁ NHẬT BẢN:200k/100g dùng được 1 thángs- Trước thời điểm 15/7/2014 giá là 170k nhưng giờ là 200k rồi các mẹ nhé- Đây là mặt hàng chỉ bán số lượng hạn chế
(Do vừa qua collagen của Nhật bị khan hàng nên theo nhu cầu các mẹ em có bổ sung 1 số nguồn collagen khác:
- Collagen của Ý: 140k/100g.
- Collagen của Đức: 110k/100g.)

Trước hết em xin chân thành gửi lời cảm ơn các mẹ, các chị, các em đã ủng hộ em trong suốt thời gian qua. Từ phương châm mong muốn đem lại cho các chị em cơ hội sử dụng những sản phẩm chăm sóc sắc đẹp cao cấp nhưng với giá cực bình dân, em đã nảy ra ý tưởng kinh doanh các nguồn nguyên liệu chăm sóc sức khỏe, làm đẹp: các nguồn nguyên liệu này là những nguồn chất lượng cao mà các công ty dược dùng để sản xuất các sản phẩm cao cấp trên thị trường. Tuy nhiên các sản phẩm như thế này chủ yếu các công ty dược đang định vị ở đối tượng có điều kiện kinh tế, thu nhập cao, tuy nhiên không phải ai trong chúng ta cũng dư dả chi trả những khoản này.

Vậy tại sao không chịu khó hơi bất tiện một chút, thay bằng việc dùng các sản phẩm đã được sx ở dạng tiện dùng như viên nén, viên nang: chúng ta chịu khó dùng dạng bột nguyên liệu (bản thân chính là các bột nén ra viên nén đó hoặc bột thuốc trong nang...) thì chi phí lại rẻ hơn gấp nhiều lần chỉ từ 1/6-1/10 với dạng tiện dùng hơn, về mặt hiệu quả thì tương đương nhau. Các bác cũng biết để tạo ra một sp lưu hành trên thị trường thì chi phí bỏ ra vô cùng lớn: từ các khâu đăng ký, sản xuất, nguyên phụ liệu bao bì, rồi chi phí quảng cáo, marketing, phân phối qua các kênh, thuế má... thì giá phải đội lên hàng mấy lần với giá gốc của nó.

Từ thành công của TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH em đã mạnh dạn phát triển thêm 1 số mặt hàng phục vụ nhu cầu các mẹ. Hiện em đã liên hệ để lấy được nguồn nguyên liệu Collagen tinh khiết chiết xuất từ da cá nhập khẩu từ Nhật Bản - đây là nguyên liệu collagen chất lượng cao nhất trong ngành dược (có nguyên liệu của Đức, TQ, VN...nhưng collagen thì Nhật vẫn là nhất): đây là nguồn nguyên liệu sx nhiều sp chứa collagen bày bán rộng rãi trên thị trường như Fish Collagen Hanami... Các mẹ cứ thử search từ "Collagen" trên mạng thì sẽ thấy la liệt sp Collagen trên thị trường với giá cắt cổ (Có lần đi Sing chồng e tự rưng rước về 1 hộp Fish Collagen hanamai - Tính xèn việt là 2.4tr, ra hiệu thuốc Việt nam là 500k: 30 gói x1,5g/ gói = 45g chưa đến nửa lạng làm em rồ cả người) , mà nếu em tiết lộ giá nguyên liệu Collagen thì các mẹ sốc luôn. Các mẹ cứ xem giá bán của em là biết, giá gốc thì phải thấp hơn giá em bán rồi. Hihi Chỉ bằng 1/ chục đến vài chục lần giá sản phẩm.
Túm lại là nếu được các mẹ ủng hộ nhiệt tình cho sản phẩm Collagen Nhật Bản này em sẽ bán thêm mặt hàng này cung cấp cho các mẹ.
Về tác dụng thì các mẹ hỏi bác Google giúp em nhé. Lưu ý: Nguyên liệu này là Collagen tinh khiết tinh chế từ da cá nhập khẩu từ Nhật Bản - nói chung là Collagen cao cấp và đắt nhất rồi.
Giá em sẽ bán là: 155k/100g chưa tính 10% VAT (khác với Tinh chất mầm đậu nành do VN sx nếu em không lấy hóa đơn đỏ thì không phải chịu thuế; Collagen nhập khẩu nên bắt buộc mất thuế) (Phương châm của em bán giá thấp số lượng nhiều lãi hơn bán đắt mà bán ít ah nên em bán giá hợp lý không chơi kiểu độc quyền).

Công ty sản xuất: Nippi, incorporated- Nhật Bản
Địa chỉ: 1-1-1 Senju Midori-cho, Adachi-ku, Tokyo 120-8601 JAPAN

1. Fish collagen Japan
- Fish Collagen chiết xuất từ cá có tác dụng cải thiện cấu trúc sợi ở da: tăng độ đàn hồi, tươi trẻ, giảm nhăn, vết chân chim, giảm độ lão hóa da của cơ thể
- Fish Collagen nguyên chất từ Cá biển theo dây chuyền tiên tiến có khả năng hòa tan hoàn toàn trong nước: phù hợp để uống và làm mỹ phẩm bôi da
- Tăng cường cấu trúc sụn cho khớp, tăng độ dẻo dai linh động cho khớp
2. Công dụng Fish Collagen Japan:
- Giảm nếp nhăn, chống lão hóa
- Giúp da căng mịn
- Làm sáng da và ngăn ngừa vết thâm, nám da (http://lamdepphunu.vn/lam-dep/item/64-phan-biet-su-khac-nhau-giua-nam-da-va-tan-nhang.html), sạm da
- Giúp tóc bóng mượt và ngăn tóc gãy rụng
- Chiết xuất từ da cá, gần đạt 100% hàm lượng protein, ko chứa chất béo.
- giúp khớp vận động trơn tru hơn, phù hợp cho người thoái hóa khớp, chơi thể thao
3. Hướng dẫn sử dụng:
+ Pha cùng thức ăn uống hàng ngày (cho vào nước ấm, nước hoa quả, trà, sữa...): khuyến khích nhất vì hấp thu làm đẹp từ bên trong

+ Trộn vào mỹ phẩm cho tóc (dầu gội, thuốc hấp, kem ủ, xả khô..)

+ Trộn cùng các loại mỹ phẩm dưỡng da (mặt nạ, kem dưỡng da các loại,..)

Liều dùng: ngày 3g chia 2 lần (mỗi lần 1,5g). Túm lại 100g các mẹ dùng trong 1 tháng.
Hiện thời em đang chia thủ công túi 100g nên các mẹ chịu khó định liều bằng cách: 1,5 g tương đương 1 thìa canh gạt ngang.
Về thanh toán: Nếu mua 100g em cần hỗ trợ ship 10k/nội thành HN; hoặc ở tỉnh nếu chuyển khoản trước; ở tỉnh chọn hình thức thanh toán sau thì hỗ trợ thêm em 15k phí bưu điện thu tiền ah (Từ năm 2013 em gửi hàng ở bưu điện người ta thu phí thu tiền tối thiếu là 20k/1 đơn em chỉ nhờ hỗ trợ 15k - em không khuyến khích hình thức này- tiếc lắm ạ).
Các mẹ mua từ 200g trở lên em Free ship toàn quốc (hỗ trợ 10k nếu chuyển phát nhanh về tỉnh rồi mới thanh toán) (. Mà các mẹ chỉ nên mua 100-200g mỗi lần thôi ah.

Tình trạng: Đã có hàng.

Chân thành cảm ơn các mẹ nhiều!

DƯới đây là ảnh Collagen em lấy về ah. Nguyên đai nguyên kiện từ Nhật:
Và phiếu kiểm nghiệm: Thông tin phiếu kiểm nghiệm trùng với số lô in trên thùng hàng:
http://i6.upanh.com/2013/1017/01//57825339.phieukiemnghiemcollagen.jpg (http://upanh.com/view/?id=6ri58d6adtx)http://nu8.upanh.com/b6.s32.d2/693c4df45d6ab01f75450f74f23c9622_52785788.phieukie mnghiemcollagen.jpg[/url]http://img35.imageshack.us/img35/4743/6w6h.jpg

TRÍCH DẪN MỘT VÀI PHẢN HỒI CỦA KHÁCH HÀNG Ạ:

xin chào các mẹ ^^ Em đọc nhiều bài trên diễn đàn lắm rùi mà hn mới chịu đăng ký thành viên.... Vì thực sự e đã dùng sp Mầm đậu nành và Collagen của cị Thảo rồi, thấy nhiều mẹ chưa tin lắm nên e mún chia sẻ chút ít cảm nhận của e thui ạh :
*** Mầm đậu nành :
- Em lúc đầu cũng chỉ mưa thử về uống xem tnao nhưng e thề chỉ sau 5 ngày thì khác hẳn...Nước nôi như ngập lụt...và kinh nguyệt đều mà k bị đau bụng nữa. Em thích quá chia cho mẹ uống 1 nửa và tác dụng còn rõ hơn. Mẹ e đag thời kỳ tiền mãn, mấy tháng rồi kinh nguyệt thất thường rùi lúc có lúc không, lúc ít lúc nhiều thế mà mẹ e uống xong thì lại kêu như con gái...Kinh lại đều mà chắc khoản kia cũng " hồi xuân " hơn nên mẹ e vui lắm. ^^ Lúc mới uống mẹ e còn bảo khéo ngta xay đậu tương ra rùi bán vớ vẩn này kia..:))) Xong thì mê tít. Vì trc đó mẹ e có uống xxxxxx 2 đợt mỗi đợt 3 tháng mà chả thấy j... Bh mẹ con e đang dùng gói t2 roài...e kết vụ nè lắm và hy vọng chị Thảo sẽ giữ vững chất lượng cho cị em nhé

*** Collagen :
- Em đang định mua cái Meiji collagen của Nhật về uống thì thấy c Thảo bán cái nè nên e lại thử :P E mới dùng đc 2 tuần nhưng bước đầu thầy hiệu quả là da căng va fminj hơn. Em bị nám 2 gò má từ khi dậy thì nên e mún chữa lắm...Hy vọng collagen và mầm đậu nành sẽ giúp cải thiện phần nào. Mỗi tội collagen có mùi cá, nhưng thế mới THẬT í...:"> ngày đầu e k bít uống như mdn thì hơi khó ún...Bh e fa với trà lipton or dimart, pha xong để nguội uống thik dã man. Or snags ngủ dậy pha với mật ong vs nước ấm uống vừa giảm mỡ bụng vừa tốt cho tiêu hóa mà dễ uống lắm ^^

hehe trên đây là 1 vài cảm nhận của em....^^ E mong chị Thảo sẽ luôn giũ vững chất lượng sp ạh...E rất tin tưởng sp của cị và sẽ là khách hàng lâu dài ...hehehe ^*^

Chị Thảo ơi, em ở chỗ hiệu thuốc phố Vũ Thạnh đây. Em dùng 1 túi tcmđn, 3 túi collagen rồi. Tcmđn và collagen đối với em tuy ko có kết quả xuất sắc, nhưng nói chung là có kết quả thật theo đúng chị quảng cáo đấy ạ ^^ Mà đợt collagen vừa rồi dùng ko thik bằng loại Nippy. Loại của Nippy đặc dính hơn. Da em tốt lên khá phết chị ạ. Em sẽ dùng lâu dài.

Clg dễ uống và ngon qá bạn ạ,fa cũng k mất time, k ghê như trc mình mua ở hiệu thuốc, và mình thấy cơ thể mình hợp hơn uống clg+c, ủng hộ dài dài rồi bạn, hôm nào hết lại mua tiếp

Chả hiểu đầu óc lúc đấy tn, đọc Hướng dẫn kèm theo liền trộn như thế uống đc gần một nửa rồi, nhưng dạo này ai cũng khen mình da dẻ mỡ màng. Thôi kệ lần sau trộn chuẩn vậy :)

Chiều nay đại lý đã giao Clg cho mình rùi, mình lấy cả 3 gói lun hihih, sợ đến luc hết lại hết Nipi , công nhận uống Clg này dễ uống và thích thật..may mà có hàng vì gói cũ vừa hết

mình dùng thì vấn đề khô âm đạo đúng là mỹ mãn, nước nôi quá nhiều mn ah. Mình dùng thêm collagen nhà mẹ nó thì mình mới dùng hơn 1 tháng mà mùa đông này ko bị khô da nữa. Mọi năm thì tới mùa đông là khô nứt nẻ, môi đau toác, hix.
Dùng sắp hết rồi, mẹ nó ship thêm cho mình nhé :)))

shopluckyboy_68
07-10-2012, 08:52 AM
Vụ này có vẻ hay nhỉ ít nữa có nhu cầu sẽ ới mẹ cháu nhé

thuthaozinzin
07-10-2012, 08:58 AM
TINH CHẤT KWAO KRUA TRẮNG THÁI LAN: NGUỒN TINH CHẤT CÓ TÍNH CHỌN LỌC TĂNG VÒNG 1

Kwao Krua trắng có tên khoa học Pueraria Mirifica là loài cây thân leo, được tìm thấy ở phía bắc Thái Lan và vùng Đông Nam Á, tuy nhiên chỉ có loài Kwao Krua Trắng Thái được xác định có nhiều đặc tính tốt và có giá trị hơn so với các các vùng khác.
Trong thành phần Kwao Krua có chứa hỗn hợp các phytoestrogen (daidzin, gesnistin, genistein) có tác dụng giống như nội tiết tố nữ. Khác với tinh chất mầm đậu nành có tác dụng chọn lọc trên cải thiện sinh lý nữ, làm đẹp da giảm nám và tàn nhang thì Kwao krua trắng có tác dụng chọn lọc trên ngực: tức cải thiện vòng 1. Lý do trong Kwao Krua còn chứa một hoạt chất đó là miroestrol và các dẫn xuất của nó tác động chọn lọc trên tuyến vú. Nhiều bằng chứng khoa học đã chứng minh khả năng kỳ diệu của miroestrol, nó thúc đẩy kích thích tuyến vú làm nở ngực và săn chắc ngực.

Các nghiên cứu và thử nghiệm lâm sàng được tiến hành tại đại học Chulalongkorn (thuộc Hoàng gia Thái Lan) cho thấy tác dụng làm tăng kích thước ngực của Kwao Krua trắng dựa trên cơ chế làm tăng sự phát triển các dây chằng nối với núm vú, tăng số lượng các thùy và ống sữa, tăng sự phát triển của các mô đệm mỡ quanh ngực, tăng cường hấp thu collagen, kết quả là làm cho ngực nở và săn chắc hơn. Đặc biệt, trong quá trình nghiên cứu nhiều năm, người ta không thấy một dấu hiệu tác dụng phụ nào của các sản phẩm chứa loài thảo mộc này đối với cơ thể người phụ nữ.

Nên chọn Kwao krua loại nào
Kwao krua có nhiều loài, nhưng chỉ có loài Kwao krua trắng mọc ở khu vực Thái lan là hội tụ hàm lượng hoạt chất tác động tới ngực cao hơn cả.
Theo các nghiên cứu này có Kwao Krua có 4 loài tất cả, trong đó phổ biến nhất là Kwao Krua Trắng và Kwao Krua Đỏ. Loài Kwao Krua Trắng có hoạt tính phytoestrogen, tốt cho nữ giới đặc biệt giúp vòng ngực nở nang và săn chắc. Còn loài Kwao Krua Đỏ dùng cho nam giới giúp tăng khả năng sinh lý, hồi phục sinh lực cho cơ thể.

Chỉ có Kwao Krua Trắng từ Thái Lan mới thực sự tốt

Thái Lan là quê hương của Kwao Krua Trắng. Theo thời gian Kwao Krua Trắng di thực đến một số nước khác trong khu vực Đông Nam Á nhưng hàm lượng hoạt chất của Kwao Krua mọc ở các khu vực này không thể sánh với Kwao Krua Trắng chính gốc tại Thái Lan. Do đó, nếu bạn đang sử dụng các chế phẩm từ Kwao Krua Trắng hãy chắc chắn nguyên liệu Kwao Krua Trắng đó có nguồn gốc từ Thái Lan.
Cũng chính vì điều này mà không ít chị em đổ xô nhau sang Thái Lan để tìm bằng được nguồn tinh chất Kwao krua trắng, với mong muốn cải thiện, tăng cường kích cỡ, độ săn chắc của vòng 1, để tăng lên vẻ tự tin, nữ tính. Tuy nhiên hiện nay, tại Việt Nam một số công ty dược phẩm đã nhập khẩu nguồn tinh chất Kwao krua trắng từ Thái Lan để sản xuất các sản phẩm giúp nở vòng 1, nên việc để có thể sử hữu nguồn tinh chất thiên nhiên này không còn quá khó khăn nữa. Để chị em có thể tiếp cận một phương pháp cải thiện vòng 1 từ Kwao krua trắng hiệu quả, chất lượng cao nhưng chi phí tiết kiệm, kênh lamdepphunu.vn cung cấp nguồn tinh chất Kwao krua trắng được nhập khẩu từ Thái Lan. Cụ thể

Tác dụng: - Giúp tăng kích cỡ, độ săn chắc cho vòng 1.
Liều dùng: ngày 2 lần, mỗi lần 250mg.(1/2 thìa xúc sữa chua gạt ngang).
Hoặc để chính xác hơn về liều: Trộn đều 50g Kwao krua + 300g collagen: Mỗi lần xúc 3 thìa đầy, ngày 2 lần.
Mỗi đợt dùng từ 3-6 tháng.

Lưu ý: - Không nên dùng cho phụ nữ dưới 18 tuổi, phụ nữ có u xơ tử cung, u xơ tuyến vú.
- Không nên dùng quá 1000mg/ ngày vì có thể gây chậm kinh.
Lô sản xuất: A56012306 .
NSX: 23/01/2013.
HSD: 23/01/2017
Sản xuất tại: St.herb Cosmetics International Co., Ltd.
807/335Moo8 Pumarin Village, Phaholyothin Rd.,
Kukot, Lumlukka, Pathumthani 12130. Thai Lan
GIÁ BÁN: 380.000 Đ/ 1 túi 50g dùng trong 3 tháng. Tính ra chi phí mỗi tháng trung bình 130.000đ- khá kinh tế cho một giải pháp nâng ngực an toàn từ thảo dược.

-Khác với Tinh chất mầm đậu nành em đã từng sử dụng và thấy thật sự hiệu quả rồi mới đem chia sẻ, bán cho mọi người. Còn nguồn Tinh chất Kwao Krua này thì đảm bảo nhập chính hãng của Thái Lan, có đầy đủ nguồn gốc xuất xứ, em nhập về có cả hóa đơn, hàm lượng hoạt chất đảm bảo nguồn tinh chất chất lượng cao vì em là dược sỹ chuyên ngành em phân tích được vấn đề này, nhưng em lại chưa sử dụng trên thực tế bản thân (hiện đang bầu bí). Mọi người đều biết bất kỳ một sản phẩm nào đều có thể quảng cáo rất hay nhưng tác dụng thực tế chưa hẳn đã như vậy, có người đáp ứng, có người không, thậm chí giữa quảng cáo và thực tế còn cả một khoảng cách. Và giải pháp kinh doanh em đem đến là đưa cho mọi người 1 phương pháp tiếp cận các sản phẩm làm đẹp đang được định vị với giá rất cao chỉ với 1 mức giá thật kinh tế hầu như ai cũng sử dụng được.
- Trong thời gian 2 tháng đầu em muốn khảo sát mức độ đáp ứng, tác dụng của sản phẩm nên bất kỳ ai đặt hàng trước 15/12 em sẽ áp mức giá khảo sát là 360k/ 1 túi 50g dùng cho 3 tháng. sau thời gian sử dụng, người mua vui lòng gửi phản hồi về sản phẩm dù tốt hay xấu để em tổng kết làm khảo sát đánh giá mức độ đáp ứng thực tế để tư vấn cho khách hàng.

ẢNH SẢN PHẨM
- Đây là ảnh khi bên em nhập về, sản phẩm được nhà sản xuất đóng túi 1kg/ 1 túi
http://upanh.docvl.net/images/7742013_10_08_10.21.08_50.jpg (http://upanh.docvl.net/view.php?filename=7742013_10_08_10.21.08_50.jpg)

- Đây là phiếu phân tích thành phần (Phiếu kiểm nghiệm)- Kiểm định các thành phần, chỉ tiêu liên quan tới nguồn tinh chất như các chỉ tiêu vi sinh vật có đảm bảo không, các yếu tố kim loại nặng có nằm trong giới hạn cho phép an toàn không, chỉ tiêu chất lượng chính là hàm lượng các chất có tác dụng như nội tiết tố nữ - phần này em đánh dấu đỏ cho mọi người dễ theo dõi. phiếu kiểm nghiệm tương ứng với lô sản xuất.
Trang 1 http://upanh.docvl.net/images/841CoA_Pueraria_mirifica_.jpg (http://upanh.docvl.net/view.php?filename=841CoA_Pueraria_mirifica_.jpg)Tr ang 2http://upanh.docvl.net/images/696CoA_Pueraria_mirifica_.jpg (http://upanh.docvl.net/view.php?filename=696CoA_Pueraria_mirifica_.jpg)

hoahuongduongxanh
07-10-2012, 09:19 AM
lúc nào có hàng chị Pm cho em nhé, cho em đặt mua 100g

thuthaozinzin
07-10-2012, 11:27 AM
QUY CHẾ ĐẠI LÝ TIÊU THỤ SẢN PHẨM TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH NGUYÊN THẢO
ĐIỀU 1: PHẠM VI ÁP DỤNG
Quy chế này áp dụng cho việc quản lý kinh doanh tiêu thụ sản phẩm Tinh Chất Mầm Đậu Nành của Nguyên Thảo với các nhà phân phối được chọn làm Đại lý và Cửa hàng tiêu thụ Tinh Chất Mầm Đậu Nành Nguyên Thảo.

ĐIỀU 2: MỤC ĐÍCH.
Quy định các điều kiện trong mối quan hệ giữa Nguyên Thảo và các nhà phân phối được lựa chọn làm Đại lý , Cửa hàng tiêu thụ sản phẩm.

ĐIỀU 3: QUY ĐỊNH
Mỗi tỉnh sẽ có:
- Duy nhất một đại lý cấp I
- Các đại lý cấp II hoặc các Cửa hàng tiêu thụ sản phẩm.
Đại lý cấp I: Là đơn vị đáp ứng các tiêu chuẩn, điều kiện theo Quy chế này và có ký hợp đồng đại lý tiêu thụ sản phẩm với Nguyên Thảo. Có quyền lợi và trách nhiệm phân phối sản phẩm cho địa bàn mình phụ trách. Tất cả các đại lý cấp dưới dù đăng ký thông qua đại lý cấp I hay Nguyên Thảo đều lấy hàng qua đại lý cấp I.
Đại lý cấp II: Chủ yếu bán lẻ sản phẩm Tinh Chẩt Mầm Đậu Nành cho người sử dụng trực tiếp. Cửa hàng trực thuộc Nguyên Thảo hoặc Cửa hàng trực thuộc Đại lý thông qua hợp đồng tiêu thụ với Đại lý. Ưu tiên các Shop mỹ phẩm, Spa, nhà thuốc…
Vùng tiêu thụ sản phẩm: Là vùng phạm vi thị trường tiêu thụ trong lãnh thổ Việt Nam do Nguyên Thảo quy định cho từng đại lý cấp I. Thường thì mỗi tỉnh sẽ có 1 Đại lý cấp I và Đại lý cấp I này sẽ chị trách nhiệm quản lý và phân phối sản phẩm đến đại lý cấp II, các Cửa hàng tiêu thụ sản phẩm trong phạm vi tỉnh đấy.
ĐIỀU 4: ĐIỀU KIỆN ĐẠI LÝ:
Điều kiện đại lý cấp I:

- Có địa chỉ kinh doanh đặt tại khu vực được chọn làm đại lý cấp I
- Phát triển được tối thiểu X cơ sở Đại lý cấp II và có tiêu thụ tối thiểu Y sản phẩm TCMĐN/ 01 tháng.

ĐIỀU 5: NGUYÊN TẮC HỢP TÁC
Trên nguyên tắc: Nguyên Thảo và các đại lý cùng hỗ trợ nhau để phát triển và mang lợi ích, thuận tiện cho người tiêu dùng, song song với các hoạt động hỗ trợ tối đa đại lý, Nguyên Thảo cũng sẽ có biện pháp giám sát chặt chẽ để ngăn chặn các hành vi cạnh tranh không lành mạnh giữa các đại lý, các hành vi quảng cáo thổi phồng quá mức và bán giá cao cho người tiêu dùng.
- Nguyên Thảo hỗ trợ một cách tối đa về việc truyền thông, tiếp thị sản phẩm để đại lý bán hàng.
- Nguyên Thảo hỗ trợ các đại lý câp 1 mở rộng hệ thống đại lý phía dưới.
- Nguyên Thảo sẽ cập nhật danh sách các đại lý bán hàng cấp 1, 2 lên các website, topic, địa chỉ giới thiệu sản phẩm của Nguyên Thảo để thuận tiện cho khách hàng giao dịch.
- Nguyên Thảo cam kết việc thực hiện bán hàng đúng giá (Nếu bất khả kháng phải điều chỉnh giá bán do nguyên liệu tăng/giảm giá hay phát sinh chi phí hợp lý sẽ có thông báo cho đại lý), đúng khối lượng, chất lượng cho đại lý. Đảm bảo giá phân phối tới các đại lý cấp 1, cấp 2 là giống nhau đối với mỗi cấp tại mọi khu vực.
- Nguyên Thảo sẽ giám sát và có các quy định chặt chẽ nhằm ngăn chặn các hành vi gây lộn hàng từ đại lý cấp 1 (đại lý cấp 1 tỉnh A bán cho đại lý cấp 2 tỉnh B). Khi một đại lý gây lộn hàng có bằng chứng xác minh sẽ bị hủy hợp đồng đại lý để đảm bảo lợi ích công bằng cho các đại lý còn lại.
- Đại lý cam kết thực hiện việc tiêu thụ sản phẩm theo đúng chính sách về giá, đúng khối lượng, chất lượng đúng khu vực phân phối sản phẩm đã đăng ký với Nguyên Thảo. Nghiêm cấm mọi hành vi gây lộn hàng, cạnh tranh không lành mạnh, bán giá cao cho người tiêu dùng.
- Tất cả các thông tin đại lý đăng tải, giới thiệu về sản phẩm đáp ứng đúng thông tin sản phẩm, không quảng cáo, thổi phồng quá mức gây hiểu lầm cho khách hàng. Trong nội dung giới thiệu sản phẩm bắt buộc có tên Nguyên Thảo: “Tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo” (Không bắt buộc tên Nguyên Thảo có ở tiêu đề nhưng phải có trong nội dung giới thiệu sản phẩm).

ĐIỀU 6: THANH TOÁN

- Chính sách “Không công nợ”: Đại lý thanh toán 100% giá trị hàng hóa, khi nhận được hàng.

ĐĂNG KÝ THAM GIA ĐẠI LÝ CỦA NGUYÊN THẢO.
Các bạn vui lòng gửi thông tin đăng ký về địa chỉ email: ks.hongquan@gmail.com, thông tin đăng ký bao gồm:
1. Thông tin cá nhân: Họ tên, ngày sinh, địa chỉ, nghề nghiệp CMT, sđt liên lạc.
2. Đăng ký làm đại lý tại khu vực nào, ghi rõ địa chỉ, đăng ký đại lý cấp 1 hay cấp 2.
3. Phác thảo kế hoạch phát triển hệ thống đại lý tại tỉnh mình đăng ký – nếu là đại lý cấp 1.
4. Dự kiến sản lượng mà mình có thể tiêu thụ trong vòng 3 tháng đầu và trung bình tháng của 1 năm sau đó. (Dự kiến số lượng X, Y)
Lưu ý:
-Trước 1/8/2013 khi đăng ký đại lý. Tất cả các đại lý đều đồng cấp là đại lý cấp II. Nguyên Thảo sẽ đánh giá năng lực của các cấp đại lý để chọn ra 1 đại lý cấp I cho tỉnh đó trong trường hợp nhiều người cùng đăng ký. Thời gian chốt đại lý cấp 1 là sau 1/8.
-Thông tin đăng ký của các bạn sẽ là 1 trong các cơ sở để Nguyên Thảo đánh giá khả năng của đại lý.
-Nguyên Thảo có sự ưu tiên cho những bạn nhiệt thành, đã có đăng ký từ trước mong muốn phối hợp với Nguyên Thảo

quanthuha
07-10-2012, 11:34 AM
Đánh dấu, bạn cho mình địa chỉ nhé, mình qua xem, ok mình lấy, mà bạn có free ship không? free ship những chỗ nào? thk bạn

thuthaozinzin
07-10-2012, 11:38 AM
Đánh dấu quan tâm, mẹ nó cho xin hình nào .

Mình chưa lấy được hàng về, chỉ có hàng mình đang dùng từ trước thôi. Có nguyên liệu về mình chụp up lên. mà nó cũng chỉ là dạng bột mịn màu nâu vàng giống như mô tả trong Phiếu kiểm nghiệm í bác ah

thuthaozinzin
07-10-2012, 03:01 PM
Mẹ nào dùng rùi thì cho ý kiến cho tụi em biết với nhé.

Chắc hiện tại mới mỗi mình dùng mất thôi. Vì đây là nguyên liệu sx thuốc nên ko phổ biến trong cộng đồng bạn ah. Giờ chỉ có hỏi có mẹ nào hay uống sữa đậu nành liều cao, hoặc làm mầm đậu nành ăn cho ý kiến với. hihi

thanhbinhhn
07-10-2012, 03:02 PM
Khi nào hàng về ới mình lấy thử 100g nhé, đảm bảo không tác dụng phụ là ok

thuthaozinzin
07-10-2012, 03:10 PM
Khi nào hàng về ới mình lấy thử 100g nhé, đảm bảo không tác dụng phụ là ok

Cũng có thể gặp tác dụng phụ là bị chồng hành bạn ah. hehe

MecuaIn
07-10-2012, 03:12 PM
Nó là bột mịn như sữa bột hả bạn, lúc nào có hàng share hình nhé, mình quan tâm vụ này lắm đấy, hihi

thuthaozinzin
07-10-2012, 03:32 PM
Nó là bột mịn như sữa bột hả bạn, lúc nào có hàng share hình nhé, mình quan tâm vụ này lắm đấy, hihi

Bột mịn như sữa bột nhưng màu thì nâu nâu vàng vàng, nâu hơi cái bột đậu nành í bạn

hoahuongduongxanh
07-11-2012, 11:45 AM
thía bao giờ hàng mới về tới nơi hả bạn?

thuthaozinzin
07-11-2012, 04:21 PM
Tối nay mình lấy được hàng rồi bạn ah

zin_zin_2012
07-11-2012, 09:16 PM
Đắt thế mẹ nó, uống sữa đậu nành cho nhanh hic

thuthaozinzin
07-11-2012, 09:54 PM
Đắt thế mẹ nó, uống sữa đậu nành cho nhanh hic

Hihi mới nghe thì tưởng đắt nhưng ko hề đắt chút nào. Bao nhiêu mầm đậu nành mới chiết xuất ra 100g cao mầm đậu nành được chứ bạn. 100g bạn có thể dùng trơng 3 tháng có 250k. Nếu bạn uống bảo xuân thì cũng tầm 500k/ tháng

phamngoc245
07-12-2012, 08:36 AM
Uh, đang uống bảo xuân, 1 hộp 30v, ngày 4 viên, giá 105k, hic, ĐC BẠN Ở ĐÂU, HÔM NÀO MÌNH QUA XEM, MÀ BẠN CHỤP HÌNH LÊN CHO MỌI NGƯỜI CÙNG BIẾT

mesocxinh
07-12-2012, 12:21 PM
up cho bạn, mình đặt 1 gói uống thử nhé!
chuyển tiền xong sẽ nhắn!
Thanks!

thuthaozinzin
07-12-2012, 01:55 PM
up cho bạn, mình đặt 1 gói uống thử nhé!
chuyển tiền xong sẽ nhắn!
Thanks!

Ok. thanks bạn dã ủng hộ nhé.
Buôn may bán đắt nhé

me mit 2009
07-12-2012, 02:04 PM
nghe lạ quá chị ạ, nhưng tác dụng của nó thì thích
đánh dấu nghiên cứu, có lúc sẽ ủng hộ chị nhé

thuthaozinzin
07-12-2012, 02:33 PM
hay nhỉ, ko phải uống thanh viên mà là thìa ah, mẹnos cho tý hình lên xem nào

Vừa up hình mẹ nó nhé.............

phamngoc245
07-16-2012, 03:37 PM
220/1langj ah, vậy thì gói bé tý bằng bàn tay thôi, uống làm sao được 3 tháng nhỉ, mỗi ngày đã 1 thìa sữa chua rồi, mình nghĩ chưa đc 1 tháng đã hết rồi đúng ko,mà khâu bảo quản nữa, khó nhỉ, mình đang có nhu cầu thực sụ nhưng mà thấy cứ sợ thế nào ý, hay là mẹ nó cho đc đến xem tận nơi

thuthaozinzin
07-17-2012, 08:11 AM
220/1langj ah, vậy thì gói bé tý bằng bàn tay thôi, uống làm sao được 3 tháng nhỉ, mỗi ngày đã 1 thìa sữa chua rồi, mình nghĩ chưa đc 1 tháng đã hết rồi đúng ko,mà khâu bảo quản nữa, khó nhỉ, mình đang có nhu cầu thực sụ nhưng mà thấy cứ sợ thế nào ý, hay là mẹ nó cho đc đến xem tận nơi

Chắc gì đã được bằng bàn tay mẹ nó. Hihi vì bột rất mịn nên cũng nặng ra phết: 1 ngày mẹ nó chỉ cần uống 1g thôi. Trông thì ít nhưng uống mãi có thấy hết cho đâu mẹ nó, như em 200g chắc tầm nửa năm nay rồi chưa hết. Giá tháng 7: 220k/100g. Hình thì e up lên rồi đấy mẹ nó. Kể nhà e mặt đg thì mẹ nó cứ thoải mái đến mà xem, mà xem thì cũng chỉ có như hình thoai. hihi

i3lackandwhite
07-18-2012, 02:57 AM
ơ.......mẹ nó ơi sao mình bị mất bài nhờ ??

i3lackandwhite
07-18-2012, 09:46 PM
sao nhà cửa vắng vẻ thế này :( mẹ nó qua nhà em check nhé, em rep cmt của mẹ nó rùi đấy :mrgreen:

thuthaozinzin
07-24-2012, 08:24 AM
sao nhà cửa vắng vẻ thế này :( mẹ nó qua nhà em check nhé, em rep cmt của mẹ nó rùi đấy :mrgreen:

hi mẹ nó, mẹ nó gửi tin nhắn giúp em với, nói thật là cv của e nó hơi bận đợt này thi thoảng e mới vào buôn bán với các mẹ tí nên chả biết rep cmt là nó nơi nảo nơi nao. Em hỏi các mặt nạ dưỡng da đu đủ gì đó xem jup em nhé.

men.be.phot
07-24-2012, 09:05 AM
hihi nhà mẹ nó có món này hay nhỉ>??? keke ngâm cứu vụ này để phục vụ chồng mí dc....

thuthaozinzin
07-24-2012, 09:35 AM
hihi nhà mẹ nó có món này hay nhỉ>??? keke ngâm cứu vụ này để phục vụ chồng mí dc....

E quyết định kinh doanh từ việc e sử dụng thấy tốt, cũng hi vọng các mẹ gặp vấn đề khó khăn như e trước đây có thêm 1 pp điều trị theo phương châm ngon bổ rẻ..

Bichliendkh
07-24-2012, 12:20 PM
Mẹ zinzin ah, em thì không cần giải quyết khô hạn đâu nhé, nhưng e muốn da dẻ mịn màng, xinh đẹp hơn, đặc biệt là cải thiện cái kích cỡ vòng 1 ý, ủng hộ chị 100g nhá, hi vọng sẽ đỡ thiếu tự tin hơn khi mặc váy áo :((

phuonglinhtran
07-24-2012, 12:23 PM
Mình đánh dấu để nghiên cứu vụ này.

thuthaozinzin
07-24-2012, 12:39 PM
Mẹ zinzin ah, em thì không cần giải quyết khô hạn đâu nhé, nhưng e muốn da dẻ mịn màng, xinh đẹp hơn, đặc biệt là cải thiện cái kích cỡ vòng 1 ý, ủng hộ chị 100g nhá, hi vọng sẽ đỡ thiếu tự tin hơn khi mặc váy áo :((

Các DS không lo tập trung làm việc, suốt ngày buôn bán thế này thì...

Huyền Lyzi
07-24-2012, 01:16 PM
Đánh dấu chị,em ngâm cứu thêm sẽ đặt chị trong tháng 7.hehe.có freeship ko chị nhỉ?

thuthaozinzin
07-24-2012, 01:23 PM
Đánh dấu chị,em ngâm cứu thêm sẽ đặt chị trong tháng 7.hehe.có freeship ko chị nhỉ?

Chỉ free ship với đơn hàng trên 200g thôi bạn ah. Nhưng nếu mua cho 1 người dùng thì bạn chỉ nên mua từng 100g một thôi vì dùng đc tầm 3 tháng rồi, mà là cao chiết xuất nên dễ hút ẩm không nên mua nhiều 1 lúc. Có thể kết hợp 2 ng mua trở lên thì mình mới free ship

mechuotconmeo
07-24-2012, 02:03 PM
đậu nành xử lý dc cái khô âm đạo sau sinh ko mẹ nó ơi

thuthaozinzin
07-24-2012, 02:16 PM
đậu nành xử lý dc cái khô âm đạo sau sinh ko mẹ nó ơi

mầm đậu nành có tác dụng tốt cải thiện khô âm đạo, mà cái này lại thường gặp ở các mẹ sau sinh. Tuy nhiên nếu mà mẹ nới sinh xong thì rất nhiều người bị khô hạn vậy, sau vài tháng tự ổn định lại thôi; còn nếu không thì các mẹ có thể sử dụng tinh chất mầm đậu nành, uống nhiều nước cải thiện đáng kể luôn đấy.

bonbon82
07-24-2012, 03:29 PM
E oi, bao nhieu tuoi thi nen uong vay E vi C thay bao la nen dung cho phu nu trung nien thoi? Chi dinh cuoi nam co bau thi uong co anh huong gi ko vay?hi(u)

thuthaozinzin
07-24-2012, 03:54 PM
E oi, bao nhieu tuoi thi nen uong vay E vi C thay bao la nen dung cho phu nu trung nien thoi? Chi dinh cuoi nam co bau thi uong co anh huong gi ko vay?hi(u)

Nhiều thông tin hay viết về phụ nữ trung niên vì theo sinh lý cơ thể thì đối tượng này có tỉ lệ khô âm đạo cao nhất, tuy nhiên hiện nay cuộc sống chị em cũng bận rộn căng thẳng nên tình trạng này cũng khá phổ biến ở phụ nữ trẻ, ngay em đây mới 28 mà hạn hán ngay từ khi lập gia đình cơ (lúc 25). ĐỒng thời đây là sản phẩm nguồn gốc từ mầm đậu nành nên an toàn, pn trẻ hoàn toàn dùng được.
Trong nhiều trường hợp Pn khó mang thai do lớp nội mạc tử cung mỏng BS còn khuyên nên uống nhiều sữa đậu nành hoặc mầm đậu nành tăng lớp nội mạc này thuận lợi cho việc mang thai. nên chị dùng được, miễn là khi biết thông tin có thai rồi thì nên dừng lại vì BS khuyên ko nên dùng bất kỳ thuốc kể cả thực phẩm lạ trước nay chưa ăn mà.

bonbon82
07-24-2012, 04:13 PM
Nhiều thông tin hay viết về phụ nữ trung niên vì theo sinh lý cơ thể thì đối tượng này có tỉ lệ khô âm đạo cao nhất, tuy nhiên hiện nay cuộc sống chị em cũng bận rộn căng thẳng nên tình trạng này cũng khá phổ biến ở phụ nữ trẻ, ngay em đây mới 28 mà hạn hán ngay từ khi lập gia đình cơ (lúc 25). ĐỒng thời đây là sản phẩm nguồn gốc từ mầm đậu nành nên an toàn, pn trẻ hoàn toàn dùng được.
Trong nhiều trường hợp Pn khó mang thai do lớp nội mạc tử cung mỏng BS còn khuyên nên uống nhiều sữa đậu nành hoặc mầm đậu nành tăng lớp nội mạc này thuận lợi cho việc mang thai. nên chị dùng được, miễn là khi biết thông tin có thai rồi thì nên dừng lại vì BS khuyên ko nên dùng bất kỳ thuốc kể cả thực phẩm lạ trước nay chưa ăn mà.

Cam on E da tu van nhe, C se dung thu san pham cua E?hi. Trong tuan hnao tien C qua cty lay hang dc ko E?:)

thuthaozinzin
07-24-2012, 04:19 PM
Cam on E da tu van nhe, C se dung thu san pham cua E?hi. Trong tuan hnao tien C qua cty lay hang dc ko E?:)
em lv ở 171 chùa láng chị ah. Em làm từ T2 - hết 11h sáng T7. Thanks chị ủng hộ nhé.

mecuti84
07-24-2012, 08:12 PM
Mẹ nó ơi, sau thời gian tìm hiểu, em quyết định OD 200g cho e và 1 bà chị cùng phòng. Free ship chứ chị

thuthaozinzin
07-24-2012, 08:46 PM
Mẹ nó ơi, sau thời gian tìm hiểu, em quyết định OD 200g cho e và 1 bà chị cùng phòng. Free ship chứ chị

200g thì ok free ship. Sau khi Ck, mẹ nó nt tên, địa chỉ cụ thể để em EMS nhé . Ms thảo 0975135510

i3lackandwhite
07-24-2012, 09:17 PM
mẹ nó ơi, rep cho mẹ nó trong đây rồi nhé, sợ k tìm đc. rep của e nên qua báo vs thăm nhà mẹ nó luôn 1 thể, đắt hàng quá ^^! http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/608454-KM-5-trong-th%C3%A1ng-7-!-Skinfood-TheFaceShop-NatureRepublic-Kem-t%E1%BA%A9y-l%C3%B4ng-Veet?p=12261784#post12261784

thuthaozinzin
07-25-2012, 08:00 AM
mẹ nó ơi, rep cho mẹ nó trong đây rồi nhé, sợ k tìm đc. rep của e nên qua báo vs thăm nhà mẹ nó luôn 1 thể, đắt hàng quá ^^! http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/608454-KM-5-trong-th%C3%A1ng-7-!-Skinfood-TheFaceShop-NatureRepublic-Kem-t%E1%BA%A9y-l%C3%B4ng-Veet?p=12261784#post12261784

Thanks bạn nhé..................

Flower By Kenzo
07-25-2012, 11:12 AM
Minh muon order 100g nhung minh ban con nho k di ck dc. Ban co the tranh thu ship cho minh k?

thuthaozinzin
07-25-2012, 11:59 AM
Minh muon order 100g nhung minh ban con nho k di ck dc. Ban co the tranh thu ship cho minh k?
vậy bạn để lại giúp mình tên, sdt, địa chỉ nhé. Nếu tiện đường đi làm về thì mình gửi cho, còn xa thì mình nhờ Ship giao hàng vậy.

mecuti84
07-25-2012, 01:46 PM
200g thì ok free ship. Sau khi Ck, mẹ nó nt tên, địa chỉ cụ thể để em EMS nhé . Ms thảo 0975135510

Em nt qua đt cho mẹ nó rồi nhé, bao giờ thì e nhận được hàng vậy mẹ nó.

thuthaozinzin
07-25-2012, 02:11 PM
Em nt qua đt cho mẹ nó rồi nhé, bao giờ thì e nhận được hàng vậy mẹ nó.

Em EMs rồi, sau 1 ngày mẹ nó nhận được thôi.

Me_Dieu Ngan
07-25-2012, 02:13 PM
Chủ top này cũng đã và đang rất nổi tiếng tại WTT đúng không, cơ quan mình có 2 chị đang dùng sản phẩm của mẹ nó đấy. Nhưng hình như mình không dùng được SP này thì phải.

thuthaozinzin
07-25-2012, 03:48 PM
Chủ top này cũng đã và đang rất nổi tiếng tại WTT đúng không, cơ quan mình có 2 chị đang dùng sản phẩm của mẹ nó đấy. Nhưng hình như mình không dùng được SP này thì phải.

Nổi gì đâu mẹ nó, dạo trước em làm bài khảo sát ở chuyên mục chuyện vợ chồng trên WTT, chỉ là khảo sát nhu cầu thôi, e chưa bán không ngờ các mẹ vào cmt ầm ầm, được một thời gian Admin xóa lun Topic của em. hic không cho đăng ở mục đó nữa. Bùn thế chứ lị

Bichliendkh
07-26-2012, 08:02 AM
Hế lu mẹ zin zin! Em nhận được hàng rùi nhé! Sẽ dùng thử xem kiểm định chất lượng như thế nào :)

Bichliendkh
07-26-2012, 08:07 AM
Chủ đề hót :) Thấy nhiều người ủng hộ chị rồi. Chúc chị buôn may bán tốt nhé!
Đúng là làm trong lĩnh vực sản phụ khoa nữa nha, tha hồ mà tư vấn cho chị em. Em xin bật mí, Ms Thảo hơi bị uyên thâm về lĩnh vực sức khỏe sinh sản cho chị em đó ah.

thuthaozinzin
07-26-2012, 08:33 AM
Chủ đề hót :) Thấy nhiều người ủng hộ chị rồi. Chúc chị buôn may bán tốt nhé!
Đúng là làm trong lĩnh vực sản phụ khoa nữa nha, tha hồ mà tư vấn cho chị em. Em xin bật mí, Ms Thảo hơi bị uyên thâm về lĩnh vực sức khỏe sinh sản cho chị em đó ah.

ôi tôi xin cô, đang họp mà chị e cứ gọi hỏi mấy cái chủ đề chuyện ấy thì toi thân tôi

hangpham678
07-26-2012, 08:51 AM
em chào chị, vì mỗi kg cám em lãi có mấy nghìn thôi , nên nếu chị muốn fs thì từ 4kg em mới có thể fs cho chị được. Dưới 4kg chị vui lòng + 10k ship cho em nhé. cảm ơn chị.

ngochuong202
07-26-2012, 08:51 AM
nhiều tác dụng thế ah mẹ bao nhiêu một kg vậy................

thuthaozinzin
07-26-2012, 09:04 AM
nhiều tác dụng thế ah mẹ bao nhiêu một kg vậy................

ôi mẹ nó đừng hỏi kg, hỏi đơn vị g thôi. hihi 100g giá 230k dùng trong khoảng 3 tháng mẹ nó ah. nếu mua cho mình sử dụng thì chỉ nên mua từng 100g một thôi cho dễ bảo quản

hangpham678
07-26-2012, 09:51 AM
cảm ơn chị, thứ 2 em sẽ ship hàng cho chị ah.

thuthaozinzin
07-26-2012, 09:56 AM
Hế lu mẹ zin zin! Em nhận được hàng rùi nhé! Sẽ dùng thử xem kiểm định chất lượng như thế nào :)

Uh cô dùng thử rồi quay lại cho feedback nhé. Chỉ sợ dùng một thời gian hứng lên thì khổ lão ng yêu. hihi

thuthaozinzin
07-26-2012, 12:52 PM
Buổi trưa tranh thủ rảnh hoạt động tí

i3lackandwhite
07-26-2012, 01:35 PM
chúc mẹ nó đắt hàng nhé, chắc tầm 4h c e sẽ ship cho mẹ nó ^^! À e báo lại giá nhé, e đu đủ của mẹ nó là 161k, hôm qua e quên chưa trừ 5% KM ^^!

thuthaozinzin
07-26-2012, 02:59 PM
chúc mẹ nó đắt hàng nhé, chắc tầm 4h c e sẽ ship cho mẹ nó ^^! À e báo lại giá nhé, e đu đủ của mẹ nó là 161k, hôm qua e quên chưa trừ 5% KM ^^!

Ok bạn nhé. bán hàng onl lại sinh ra nghiện mua onl. Đểu thế chứ lị

i3lackandwhite
07-26-2012, 03:12 PM
Ok bạn nhé. bán hàng onl lại sinh ra nghiện mua onl. Đểu thế chứ lị

mua onl hàng tốt thì tiện mà mẹ nó ^^! E toàn mua onl cả đồ ăn lẫn đồ dùng, hehe. Nhớ cho e fb nhá ;)

thoax
07-26-2012, 03:14 PM
Có chị em nào vào comment chưa nhỉ? em muốn thử quá

thuthaozinzin
07-26-2012, 03:17 PM
Có chị em nào vào comment chưa nhỉ? em muốn thử quá

Hihi mình vừa bắt đầu bán được tầm 10 hôm, nên các mẹ mới chỉ dùng thôi chắc khoảng nửa tháng nữa những mẹ dùng rồi sẽ vào cmt cho bạn tham khảo. bạn có thể tìm hiểu thông tin về tinh chất mầm đậu nành hoặc mầm đậu nành là biết tác dụng ah.

quanthuha
07-26-2012, 04:00 PM
Mình cũng đang dùng thử đây nhưng tự làm lấy thôi :D

thuthaozinzin
07-26-2012, 04:33 PM
Mình cũng đang dùng thử đây nhưng tự làm lấy thôi :D

Hihi chắc bạn đang trồng giá đỗ tương - mầm đậu nành để dùng. Nếu có thời gian tự làm thế này thì tốt quá, dùng cũng khá hiệu quả.
Còn mình là bán Bột mịn cao chiết xuất từ mầm đậu nành phục vụ cho những chị em không có thời gian tự làm mầm đậu nành để xài, đồng thời hiệu quả sẽ cao hơn nhiều do hàm lượng estrogen đã được chiết xuất thành cao rồi. mẹ nó dùng thấy hiệu quả thì chia sẻ cho mọi người nhé.

shopluckyboy_68
07-26-2012, 09:14 PM
Nhà tớ giảm lâu rùi năm nay chán nàng nhỉ cố vượt qua thôi bạn à

thuthaozinzin
07-26-2012, 09:40 PM
Nhà tớ giảm lâu rùi năm nay chán nàng nhỉ cố vượt qua thôi bạn à

Hihi thôi gian nan thử thách lòng người, rồi có ngày trời sáng thôi.

thuthaozinzin
07-27-2012, 07:52 PM
cả nhà cuối tuần vui vẻ nhé.................

mecuti84
07-27-2012, 10:26 PM
em mới dùng 3 ngày mà em thấy hơi khang khác cái gì đó. chắc không nhanh thế đâu chị nhỉ

i3lackandwhite
07-28-2012, 01:10 AM

"cái gì đó" là cái gì hả mẹ nó :mrgreen:

@Mẹ chủ top ơi, mẹ nó dùng mask đu đủ chưa, có bị lên mụn k :D

thuthaozinzin
07-28-2012, 08:40 AM

khang khác là khang khác cái j mới được chứ, mẹ nó mập mờ thế thì tớ đến chịu. Mẹ nó sử dụng xem hiệu quả thế nào phản hồi tớ lấy ý kiến với nhé. Thank nhiều

thuthaozinzin
07-28-2012, 10:59 AM
"cái gì đó" là cái gì hả mẹ nó :mrgreen:

@Mẹ chủ top ơi, mẹ nó dùng mask đu đủ chưa, có bị lên mụn k :D

Mình mới dùng 1 lần thôi, ko dám dùng nhiều vì mặt mình lâu lắm rồi cũng chả thấy mụn, sợ dùng lắm nó nổi mụn thì lại phải đi bắt đền mẹ nó

i3lackandwhite
07-28-2012, 12:52 PM
Mình mới dùng 1 lần thôi, ko dám dùng nhiều vì mặt mình lâu lắm rồi cũng chả thấy mụn, sợ dùng lắm nó nổi mụn thì lại phải đi bắt đền mẹ nó

thế thì 1 tuần dùng 2 lần thôi mẹ nó ạ :D

medieulinh
07-30-2012, 10:05 AM
Em thấy bà bạn cùng phòng cũng mua dùng thử 100g, bà í dùng đâu đc gần nửa tháng bảo cũng Ok lắm nên e khá yên tâm, Chị ơi nếu em muốn mua 200g thì bảo quản có vấn đề gì không vì bà í bảo nếu bảo quản không cẩn thận để quên đóng nắp lọ 1 lúc là nó bắt đều keo lại như cao í.

thuthaozinzin
07-30-2012, 10:33 AM
Em thấy bà bạn cùng phòng cũng mua dùng thử 100g, bà í dùng đâu đc gần nửa tháng bảo cũng Ok lắm nên e khá yên tâm, Chị ơi nếu em muốn mua 200g thì bảo quản có vấn đề gì không vì bà í bảo nếu bảo quản không cẩn thận để quên đóng nắp lọ 1 lúc là nó bắt đều keo lại như cao í.

nếu bạn chỉ mua cho mỗi bạn dùng thì cứ thử mua 100g dùng thử trước. với 100g bạn có thể dùng tận 3 tháng mới hết. Sở để quên không đóng nắp bột bị keo lại là do đây là dạng bột mịn được tạo ra từ cao chiết xuất mầm đậu nành, nên khi hút ẩm nó sẽ trở thành dạng cao vốn có của nó. Bạn chỉ nên lấy ra 1/3 của 100g cho vào 1 lọ nhỏ dùng dần, còn phần còn lại chưa dùng đến thì cứ để nguyên trong túi bóng kín 2 lớp thì không sao đâu bạn nhé.

hangpham678
07-30-2012, 10:47 AM
chị ơi một lúc nữa e ship cám cho chị nhé

mecuti84
07-30-2012, 11:59 AM
khang khác là khang khác cái j mới được chứ, mẹ nó mập mờ thế thì tớ đến chịu. Mẹ nó sử dụng xem hiệu quả thế nào phản hồi tớ lấy ý kiến với nhé. Thank nhiều

Em đùng đến ngày hôm nay là 6 ngày, mà em thấy cái món í ngon ngẻ hơn thật đấy. Cảm giác háo hức...chồng e cũng hớn theo. mà sao mẹ nó bảo 1 tháng mới quan sát thấy tác dụng. Chồng e bảo hay là do tâm lý. Đâm ra e cũng ko biét là do tâm lý hay do thuốc mẹ nó. Nhưng tâm trạng chung là thấy háo hức iu chồng hơn. hihi

thuthaozinzin
07-30-2012, 12:56 PM

Thế thì chúc mừng mẹ nó, thực tế thì cũng 1 số chị em phản hồi hiệu quả sau tầm 1 tuần, nhưng nhìn chung tổng thế thì thường quan sát rõ sau 1 tháng. Mình cũng ko dám đưa thông tin là 1 tuần nhỡ nhiều người dùng 1 tuần chưa thấy cải thiện j lại ném đá mình thì toi.

medieulinh
07-30-2012, 10:09 PM
mẹ nó ơi em muốn Od 200g, mai là 31/7 vẫn giá tháng 7 chứ mẹ nó.

thuthaozinzin
07-30-2012, 10:36 PM
mẹ nó ơi em muốn Od 200g, mai là 31/7 vẫn giá tháng 7 chứ mẹ nó.

Đúng rồi bạn ah, OD 200g t free ship cho mẹ nó. mẹ nó nt tên, địa chỉ, số điện thoại cho tớ nhé. ah cả time mẹ nó tiện nhận hàng nữa.
ưu tiên ck giúp tớ nhé

meyeucon2804
07-30-2012, 10:52 PM
Cho em đăng ký 100gr nhé. 220k đúng kk chị? Chi free ship cho em đến 41 Nguyễn Thượng Hiền nhé.EM dùng thử ok em giới thiệu mọi người trông công ty cho chị.Cty toan nữa không à. Thanks chị!

thuthaozinzin
07-31-2012, 08:09 AM
Cho em đăng ký 100gr nhé. 220k đúng kk chị? Chi free ship cho em đến 41 Nguyễn Thượng Hiền nhé.EM dùng thử ok em giới thiệu mọi người trông công ty cho chị.Cty toan nữa không à. Thanks chị!

Ôi mẹ nó chốt như đúng rồi í. 100g em lấy ship 10k mẹ nó nhé. Hix

meyeucon2804
07-31-2012, 10:24 AM
Mẹ nó ơi, mình vừa lấy bột rồi nhưng sao được ít thê? mình đổ ra cái lọ 30ml của mình được có hơn 2 lọ thôi.Mẹ nó có cân nhầm k? ít thế này 1 ngày uống 1 thì cung lắm 2,3 tuần là hết.Mẹ nó xem lại cho mình nhe1

bon-bon
07-31-2012, 10:32 AM
đánh dấu, lúc nào rảnh xem sau!!!!!

thuthaozinzin
07-31-2012, 11:39 AM
Mẹ nó ơi, mình vừa lấy bột rồi nhưng sao được ít thê? mình đổ ra cái lọ 30ml của mình được có hơn 2 lọ thôi.Mẹ nó có cân nhầm k? ít thế này 1 ngày uống 1 thì cung lắm 2,3 tuần là hết.Mẹ nó xem lại cho mình nhe1

Em vừa nhắn tin cho mẹ nó. Vì đây là dạng bột mịn từ cao chiết xuất nên tỉ trọng khá nặng. Hôm lấy hàng từ nhà máy về e cũng giật mình vì sao 1kg mà có gói nhỏ thế này, hóa ra mang cân chuẩn 1kg luôn. mẹ nó cứ mang ra hàng cân lại cho yên tâm nhé. Mỗi ngày mẹ nó chỉ uống 1g: khoảng 2 thìa nhỏ xúc sữa chua í. Không khéo còn hơn 3 tháng ấy chứ. Vì liều của Bảo Xuân tính ra là 800mg mầm đậu nành/ ngày.

thuthaozinzin
07-31-2012, 01:39 PM
đánh dấu, lúc nào rảnh xem sau!!!!!

con gái mẹ này xinh ghê ta.........

medieulinh
07-31-2012, 04:25 PM
Đúng rồi bạn ah, OD 200g t free ship cho mẹ nó. mẹ nó nt tên, địa chỉ, số điện thoại cho tớ nhé. ah cả time mẹ nó tiện nhận hàng nữa.
ưu tiên ck giúp tớ nhé

Pó tay với kiểu buôn bán của mẹ này luôn, OD 200g thì cứ khuyên nếu mỗi mình dùng thì cứ dùng thử 100g thôi, sợ không biết cách bảo quản. Hihi. Cũng cảm thấy yên tâm hơn. Cảm ơn mẹ nó nhé. Dùng kết quả thế nào em sẽ phản hồi để ủng hộ mẹ nó

thuthaozinzin
07-31-2012, 04:44 PM
Pó tay với kiểu buôn bán của mẹ này luôn, OD 200g thì cứ khuyên nếu mỗi mình dùng thì cứ dùng thử 100g thôi, sợ không biết cách bảo quản. Hihi. Cũng cảm thấy yên tâm hơn. Cảm ơn mẹ nó nhé. Dùng kết quả thế nào em sẽ phản hồi để ủng hộ mẹ nó

Ôi có nhiều chị em đọc thấy ham và sẵn tiền là OD nhiều ah, chả thèm biết khi uống vào mình hiệu quả đến đâu: có bạn còn OD 500g. Tớ giật mình hỏi chị dùng cho những ai mà mua nhiều thế, bào cho mỗi chị. Tớ cũng khuyên mua 100g dùng thử đã, thấy hợp thì mua tiếp; bọn phòng tớ hóng thấy thế cứ cười sằng sặc. hic mình nghĩ cũng ko có gì sai: 500g thì dùng cả năm mới hết, gặp bà nào tềnh toàng ko bảo quản tốt thì nó vón cục cho lãng phí. thuốc chứ có phải rau đâu.

mecuti84
07-31-2012, 05:29 PM

thấy mẹ này cmt thế nên em cũng bảo thật. Chị phòng e cũng bảo chị bán hàng hơi...hihi. khách muốn mua nhiều cứ khuyên khách mua ít thôi.:p đừng ném đá e nhé

thuthaozinzin
07-31-2012, 09:18 PM
thấy mẹ này cmt thế nên em cũng bảo thật. Chị phòng e cũng bảo chị bán hàng hơi...hihi. khách muốn mua nhiều cứ khuyên khách mua ít thôi.:p đừng ném đá e nhé

... là hâm chứ gì.:p đấy cũng là 1 cách bán hàng thông minh đớ bạn. hâm là hâm thế nào. tớ muốn kd dài hạn chứ ko phải là chộp giật. thanks các chị em phòng bạn nhé

m3om3o
07-31-2012, 10:36 PM
Chị ơi cho e thử 100g với ạ! E có thể qua chỗ chi lấy đc k? Ngại ck quá

thanhbinhhn
07-31-2012, 10:45 PM

Bạn này bán hàng rất giống mình:), khách đòi mua nhiều nhưng toàn khuyên không nên mua nhiều vì không bảo quản tốt sẽ không ngon, và lại vụ sau lại có tiếp mà, tớ thử dùng rồi nếu 1g mà chia 2 thì mỗi lần chỉ 1/2 thìa nhựa ăn sữa chua múc vơi thôi( Mẹ nó bảo 2 thìa sữa chua là nhiều đấy) vì nhà tớ có cân để cân yến cho khách mà:), khi tớ lấy ra rất thơm tự dưng tớ nghĩ hay là có cả hạt đậu tương rang trộn lẫn mầm đậu nhỉ:), có gì không phải bỏ qua nhé

thuthaozinzin
08-01-2012, 07:58 AM
Bạn này bán hàng rất giống mình:), khách đòi mua nhiều nhưng toàn khuyên không nên mua nhiều vì không bảo quản tốt sẽ không ngon, và lại vụ sau lại có tiếp mà, tớ thử dùng rồi nếu 1g mà chia 2 thì mỗi lần chỉ 1/2 thìa nhựa ăn sữa chua múc vơi thôi( Mẹ nó bảo 2 thìa sữa chua là nhiều đấy) vì nhà tớ có cân để cân yến cho khách mà:), khi tớ lấy ra rất thơm tự dưng tớ nghĩ hay là có cả hạt đậu tương rang trộn lẫn mầm đậu nhỉ:), có gì không phải bỏ qua nhé

hehe không sao ngay cả phòng tớ hôm tớ lấy hàng từ Nam Dược về còn kêu chị uống cám lợn ah.:p. Đây là cao chiết xuất từ mầm dậu tương nên đương nhiên sẽ có vị đặc trưng của đậu tương (đậu nành nhưng để ý thì thấy mùi có nét đặc trưng rất khác). Để làm ăn lâu dài thì tuyệt nhiên không nên gian lận làm gì. bạn có thể check bằng 1 số cách đơn giản: Ví dụ bạn hòa 1 ít bột thuốc vào nước đun sôi: nếu nước sánh dẻo lại thì chứng tỏ có chứa tinh bột - tức bột đậu nành pha lẫn.
hoặc bạn chỉ cần lấy 1 muỗng nhỏ thuốc cứ phơi thế 1 ngày, hoặc nếu tay bạn ẩm mồ hôi vê 1 ít thuốc sẽ thấy bột thuốc keo lại giống hệt cao nguyên bản của nó.
Mẹ nó có cân tiểu ly ah. Chắc hôm nào e cũng phải mang lên trường hoặc ra tiệm vàng nhờ cái cân tiểu ly check lại liều cho chuẩn. Thông tin liều dùng e dựa vào kinh nghiệm bản thân:rolleyes:

thuthaozinzin
08-01-2012, 08:26 AM
Chị ơi cho e thử 100g với ạ! E có thể qua chỗ chi lấy đc k? Ngại ck quá

CK cũng đơn giản lắm bạn ah, ra cây ATM nhấn vài cái là xong. Có lần có mấy chị đi con taxi đỗ xịch trước cửa cơ quan tớ lấy hàng: ôi thôi các bà cứ hỏi han tư vấn sản phụk hoa rồi mấy lão bảo vệ cty tớ cũng tò mò xúm xít vào. Đến tai sếp nhà tớ thì có nước về nhà mà bán hàng. THông cảm giúp tớ.
Hoặc bạn cho tớ địa chỉ, sdt liên hệ tớ dồn nhiều OD tớ nhờ ship giao hàng rồi thu tiền cũng được. Thanks bạn quan tâm nhé

bonbon82
08-01-2012, 10:58 AM
E ơi, tuần trước Chị định qua E lấy nhưng bận quá chưa qua đc. Hnay Chị nhờ em chị qua chỗ E lấy nhé, vẫn để chị giá khuyến mại nhé,hihi

thuthaozinzin
08-01-2012, 11:29 AM
E ơi, tuần trước Chị định qua E lấy nhưng bận quá chưa qua đc. Hnay Chị nhờ em chị qua chỗ E lấy nhé, vẫn để chị giá khuyến mại nhé,hihi

Ôi cứ đà này các chị em cũng vào cmt giống chị thì em biết làm sao.
Em chốt lại là từ ngày 1/8 bạn nào OD đều áp giá tháng 8 là 250k/ 100g để đảm bảo tính công bằng. Em sẽ hỗ trợ free ship, EMS cho các bạn. (EMS trung bình e toàn phải trả 33k/ 1 lần EMS.

bonbon82
08-02-2012, 12:28 PM
Hqua E ship hang cho C, hnay dung thu luon day,hihi. Doi cho 1 thang xem ket qua the nao. Ah, cho C dia chi ma hqua E bao nhe.?thanks E nhieu

thuthaozinzin
08-02-2012, 08:19 PM
Hqua E ship hang cho C, hnay dung thu luon day,hihi. Doi cho 1 thang xem ket qua the nao. Ah, cho C dia chi ma hqua E bao nhe.?thanks E nhieu

Ôi xin lỗi bà chị, e là chúa hay quên.
ĐỊa chỉ: Pk Đức Minh nhà số 23 ngõ 76 Phố Mai Dịch - Cầu Giấy - HN.
SDT của GS Vy: 0913232390. Chị cứ chủ động liên hệ xem lịch GS khám thế nào nhé.

sinaekr
08-02-2012, 09:01 PM
nghiên cứu sẽ ủng hộ mẹ nó,,,,,,,,,,,,,,

thuthaozinzin
08-02-2012, 09:19 PM
nghiên cứu sẽ ủng hộ mẹ nó,,,,,,,,,,,,,,

mẹ nó cứ ngâm kíu kỹ đi nhé, đừng ngâm...tôm. hihi

Mít tồ tẹt
08-02-2012, 10:29 PM
Oánh dấu. Để nhờ chuyển khoản vì mình ứ có tk giống nhà này. Mẹ nó nghiên cứu làm thêm tk Vietcombank đi, đảm bảo đắt hàng hơn, hihi

Susuxinhxinh
08-02-2012, 10:38 PM
Vậy là giờ có sẵn hàng rồi hả mẹ nó, ko đọc thì thôi đọc rồi thấy đê mê quá hhiii

thuthaozinzin
08-02-2012, 10:44 PM
Oánh dấu. Để nhờ chuyển khoản vì mình ứ có tk giống nhà này. Mẹ nó nghiên cứu làm thêm tk Vietcombank đi, đảm bảo đắt hàng hơn, hihi

Ôi e mà làm cái thẻ vietcombank nữa chắc thằng trộm nào vớ ví em chắc ngất. ĐÙa chứ e định làm rồi nhưng cái CMND nó mờ số quá, bị chê. Hihi

thuthaozinzin
08-02-2012, 10:47 PM
Vậy là giờ có sẵn hàng rồi hả mẹ nó, ko đọc thì thôi đọc rồi thấy đê mê quá hhiii

vâng, có sẵn hàng nhưng cũng sắp hết rồi. Em đang nhờ bạn ở Nhà máy dược gửi hàng lên chắc tầm sang tuần lại lấy đc hàng. mẹ nó có phê đê mê thì cũng nhớ tìm đg về nhé.:rolleyes:

raucaunghethuat
08-02-2012, 10:51 PM
cái này hay nè, để tham khảo kỹ đã.

thuthaozinzin
08-02-2012, 11:03 PM
cái này hay nè, để tham khảo kỹ đã.

cái j liên quan tới sức khỏe, cứ tìm hiểu thông tin thật kỹ là chuẩn.

bonbon82
08-03-2012, 11:04 AM
Ôi xin lỗi bà chị, e là chúa hay quên.
ĐỊa chỉ: Pk Đức Minh nhà số 23 ngõ 76 Phố Mai Dịch - Cầu Giấy - HN.
SDT của GS Vy: 0913232390. Chị cứ chủ động liên hệ xem lịch GS khám thế nào nhé.

ok, cam on E nhe. C se lien lac voi GS Vy xem sao. Chuc E cuoi tuan vui ve nhe!

thuthaozinzin
08-03-2012, 11:51 AM
ok, cam on E nhe. C se lien lac voi GS Vy xem sao. Chuc E cuoi tuan vui ve nhe!

không có j chị ah, Tiện gặp GS Vy chị cứ hỏi xem pn hạn hán dùng tinh chất mầm đậu nành có ok không nhé cho vững tâm.
Chúc chị sớm cho ra sản phẩm perfect nhé. hihi

kikile
08-03-2012, 01:51 PM
Hôm nọ chị đặt 5 lạng đã có chưa em hi nghe bà con đồn dùng mầm đậu nành thích lắm ,đẹp da mà lại phòng ngừa một số bệnh phụ nữ khi nào có hàng ới chị nhé

thuthaozinzin
08-03-2012, 02:03 PM

nghe giọng cứ như bà chị đang PR cho em ấy. hihi 5 lạng thì chưa có đâu chị ơi chị chờ tuần sau đi. Mà với mỗi người e chỉ khuyên mua thử 100g dùng thử đã, hợp thì hãy mua tiếp, một mình chị mà dùng 500g thì chắc hơn năm mới hết, bảo quản không tốt thì lãng phí lắm. Mua cho nhiều người dùng thì ok

hangpham678
08-03-2012, 08:03 PM
chị ơi chị dùng cám nhà em chưa? có hài lòng hay phàn nàn gì không chị?

thuthaozinzin
08-03-2012, 08:13 PM
vâng, có sẵn hàng nhưng cũng sắp hết rồi. Em đang nhờ bạn ở Nhà máy dược gửi hàng lên chắc tầm sang tuần lại lấy đc hàng. mẹ nó có phê đê mê thì cũng nhớ tìm đg về nhé.:rolleyes:

Ko thể tưởng tượng đc hôm qua vừa đùa, cách đây 1,5 h em bị móc túi sạch từ điện thoại đến ví: mất sạch tiền, toàn bộ giấy tờ, ATM ko còn j. Ôi cái mồm vừa từ CA phường về xong

Keros2boo
08-03-2012, 11:37 PM
Có sợ Ảnh Hưởng tới thụ thai như sua đậu nành ko ạ

thuthaozinzin
08-04-2012, 07:53 AM
Có sợ Ảnh Hưởng tới thụ thai như sua đậu nành ko ạ

Sao lại có thông tin sữa đậu nành ảnh hưởng tới thụ thai bạn???. Trong nhiều trường hợp đi siêu âm BS thấy lớp nộ mạc tử cung mỏng, BS còn khuyên uống sữa đậu nành để tăng độ dày lớp nội mạc thuận lợi hơn cho việc mang thai mà.

hangpham678
08-04-2012, 02:27 PM
Sao lại có thông tin sữa đậu nành ảnh hưởng tới thụ thai bạn???. Trong nhiều trường hợp đi siêu âm BS thấy lớp nộ mạc tử cung mỏng, BS còn khuyên uống sữa đậu nành để tăng độ dày lớp nội mạc thuận lợi hơn cho việc mang thai mà.
em cũng nghe đồn là uống sữa đậu nành không tốt cho con gái, nhất là người chưa có con, nhưng thấy nó cứ ko hợp lí thế nào ấy , đầy người vẫn uống sữa đậu nành cho đẹp da mà

chipiidun
08-04-2012, 02:58 PM
Em chào cả nhà.
Em là dược sỹ sau một thời gian sử dụng tinh chất mầm đậu nành (mục đích ban đầu của em là cải thiện tình trạng khô hạn của mình. Hix ngại quá) em thấy đúng là có tác dụng tốt thật. Không những tình trạng hạn hán cải thiện rõ rệt mà da dẻ cũng mịn màng hơn (đây là tuyên bố của chồng em.hihi), kết hợp với máu me buôn bán nên em quyết định kinh doanh TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH. Về tác dụng của tinh chất mầm đậu nành thì các mẹ, các chị có thể tha hồ search trên mạng là có ngay nhé. Ví dụ
http://www.tienmankinh.vn/vi-VN/Home/estrogenthaoduoc-1/2011/Kham-pha-su-ky-dieu-cua-mam-dau-nanh-1420.aspx
dantri.com.vn/c7/s7-473622/nhung-dieu-chua-biet-ve-mam-dau-nanh.htm

http://xinhxinh.com.vn/chong-lao-hoa/67496/mam-dau-nanh-mon-qua-ky-dieu-cho-phu-nu.xinh.
Một số thông tin tóm tắt như sau:
TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH:
THÀNH PHẦN CHÍNH: thành phần isoflavon là tiền hocmon Estrogen. Estrogen có vai trò vô cùng quan trọng trong cơ thể người phụ nữ. Giúp tạo nên hình thể đặc trưng của nữ: ngực nở, eo thon, mông cong, giúp da dẻ mịn màng, đóng vai trò quan trọng trong sinh lý nữ: tăng tạo độ nhờn âm đạo....
Trong thành phần mầm đậu nành có chứa rất nhiều protein, protein này rất tốt để thay thế cho protein động vật vì có ít mỡ và cholesterol. Nhưng quan trọng hơn cả, trong mầm đậu nành có một hóa chất tương tự như kích thích tố nữ estrogen mà nhiều công trình khoa học chứng minh giá trị rất tốt trong việc điều trị và ngừa một số bệnh đặc biệt là sức khỏe phụ nữ. Ðó là chất isoflavones hay còn được mệnh danh là estrogen thảo mộc.

Ưu điểm của estrogen thảo mộc này là rất an toàn, nếu dư thừa có thể tự đào thải ra khỏi cơ thể. Khác với estrogen tổng hợp hóa học như trong thuốc tránh thai nếu hàm lượng cao có thể gây ra rất nhiều tác dụng phụ bất lợi.

TÁC DỤNG TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH
Giúp cải thiện các triệu chứng do thiếu hụt nội tiết tố Estrogen ở phụ nữ: Khô âm đạo, giảm ham muốn tình dục, tích mỡ bụng, xuống sắc, bốc hỏa, mất ngủ, loãng xương.
Hạn chế lão hoá, giảm nếp nhăn trên da, chống nám, giúp da căng đẹp mịn màng, sắc mặt hồng hào, tươi nhuận.

ĐỐI TƯỢNG SỬ DỤNG
Nữ giới chức năng sinh lý giảm sút, khô âm đạo, da khô sạm, bắt đầu xuất hiện nám
Nữ giới tuổi tiền mãn kinh, mãn kinh có các triệu chứng: da nhăn, sạm, nám, sắc mặt không tươi nhuận, tóc khô xơ, dễ rụng, bốc hỏa, mất ngủ, tích mỡ bụng, loãng xương

CÁC BIỂU HIỆN THEO DÕI TÁC DỤNG CỦA MẦM ĐẬU NÀNH.
1 tháng: Da mặt sáng và mịn dần lên, dịch tiết âm đạo tăng, tăng cường sinh lý nữ.

2 tháng: Cơ thể khoẻ mạnh, nữ tính, da dẻ hồng hào, giảm thâm nám, tóc khoẻ và mượt hơn, kinh nguyệt đều đặn.

Vì tác dụng tuyệt vời của TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH như vậy nên hiện nay trên thị trường có rất nhiều sản phẩm có thành phần là mầm đậu nành được rất nhiều chị em ưa chuộng như Bảo Xuân, EStrolife, Ích Xuân Bảo Nguyên... Đi đầu là sản phẩm Bảo Xuân có mặt đầu tiên trên thị trường. Tuy nhiên khi đã là thành phẩm bán ra thị trường thì trải qua rất nhiều chi phí trong đó phần lớn là chi phí quảng cáo, tiếp thị marketing nên giá rất đắt.
Ví dụ 1 viên BX hàm lượng 200mg mầm đậu nành giá là 4000 vnd/ Viên. Nhưng tính ra giá nguyên liệu thì rất rẻ. Ví dụ nguyên liệu 200mg chỉ khoảng 500 đ.
Vì mình là dược sỹ nên mình có người quen trong nhà máy sản xuất dược để liên hệ đặt mua được nguyên liệu TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH nên các mẹ, các chị yên tâm về chất lượng nhé. (mình mua TINH CHẤT MẦM ĐẬU NÀNH từ nhà máy Nam Dược có giấy kiểm nghiệm hẳn hoi nên các mẹ cứ yên tâm).

GIÁ BÁN: 250.000 Đ/ 100G. với 100g các mẹ có thể sử dụng trong 3-4 tháng.
Liều dùng: mỗi ngày các mẹ dùng khoảng 2-3 lần. Mỗi lần 1 thìa nhỏ xúc sữa chua ấy. Nên uống với nước ấm, uống trước ăn 30p hoặc sau ăn 1h. Mỗi đợt dùng 3-6 tháng.

Lưu ý: mẹ nào có bệnh u xơ tử cung, u xơ tuyến vú, lạc nội mạc tử cung mình khuyên không nên dùng.
Nếu có điều kiện nên dùng kèm với Vitamin E sẽ tăng cường hiệu quả tác dụng.

Lưu ý về bảo quản: Vì là dạng bột mịn từ cao mầm đậu nành nên rất dễ hút ẩm. Với mõi 100g bạn có thể dùng trơng khoảng 3 tháng do đó bạn cần có phương pháp bảo quản tốt nếu không sẽ dễ bị vón cục: Bạn lấy 1 lọ kín nhỏ (tận dụng vỏ lọ thuốc: lấy khoảng 1/3-1/4 lượng bột mầm đậu nành cho vào lọ để uống hàng ngày. Phần còn lại để nguyên trong túi nilon buộc kín: để nơi khô ráo)

Dự kiến 10/7 mình sẽ đặt được hàng về.
Trong thời gian đầu em muốn khảo sát thêm ý kiến của các mẹ về mặt hàng này nên em bán với giá thật ưu đãi là 220k/100g và các mẹ nào dùng sau 1 tháng vui lòng gửi phản hồi đánh giá về hiệu quả sử dụng giúp em nhé.
Chúc cả nhà luôn có đời sống vợ chông thật hạnh phúc.
Up ảnh kiểm nghiệm cho cả nhà yên tâm nhé.
http://no9.upanh.com/b4.s28.d3/ffe93fe93e74229b737756cd8f944833_46953359.03.jpg (http://www.upanh.com/03_upanh/v/0rg0fpbd1xj.htm)

Hi các bạn. hiện tại mình đã lấy được 1 ít hàng về. Và bắt đầu bán từ 11/7/2012.
- Phương thức gửi hàng: EMS (kể cả các bạn ở Hà Nội: Các bạn Hà Nội thông cảm vì mình nhiều lần bị sếp nhắc nhở tội ra vào công ty gửi hàng quá nhiều, trong khi lễ tân cty có sẵn dịch vụ EMS kín đáo hơn)
Phương thức thanh toán như sau:
- Các bạn vui lòng thanh toán trước giá trị hàng giúp mình: 250.000/ 100g. Free ship EMS cho các bạn.
1 Techcombank
Chủ Tk: Trần Thị Thu Thảo.
STK: 11022640357016 - Chi nhánh Đông Đô - HN.

2. Viettinbank.
STK: 711A 04372842
3.Agribank
Chủ Tk: Trần Thị Thu Thảo
STK: 1301206009910

Up cái ảnh hàng e vừa lấy về
http://no2.upanh.com/b2.s27.d1/0057d87067a07adc4dfe1b717f9f52dc_47135312.p1020566 .jpg (http://www.upanh.com/p1020566_upanh/v/ary4fe4nawu.htm)

Liên hệ:
Trần Thị Thu Thảo.
Địa chỉ công ty: Công ty dược phẩm Á ÂU.
171 Chùa Láng - Đống Đa - HN
ĐT: 0975135510
Mấy hôm nay vui lòng liên lạc theo số: 0988746154 do số trên e vừa bị móc túi. Hic

Key word: mầm đậu nành, mầm đậu tương, mam dau nanh, mam dau tuong, mầm đậu, khô âm đạo, đẹp da

c ơi cho e hỏi đối tượng nên dùng mầm đậu nành là đối tượng già trẻ thế nào ạ? Chắc u40 ạ?

hautankhanh
08-04-2012, 03:04 PM
em được nhờ mua tinh dầu thực vật đại phú an cho 1 thằng cu nhà thím.
Bé bị mọc mụn nhiều lắm, nên thím nhờ mua tinh dầu thực vật, thấy thím bảo chấm vào là mụn tan đi,
loại của nhà bác có không ạ?

thuthaozinzin
08-06-2012, 08:41 AM
em cũng nghe đồn là uống sữa đậu nành không tốt cho con gái, nhất là người chưa có con, nhưng thấy nó cứ ko hợp lí thế nào ấy , đầy người vẫn uống sữa đậu nành cho đẹp da mà

Thông tin đồn ko có lợi cho con trai nếu uống nhiều thì mới có căn cứ mẹ nó ah. Vì trong sữa đậu nành chứa nhiều estrogen - hormon nữ nên các bác con giai cứ nghĩ là bị nữ hóa mất. hihi

thuthaozinzin
08-06-2012, 08:46 AM
[QUOTE=chipiidun;12536503]c ơi cho e hỏi đối tượng nên dùng mầm đậu nành là đối tượng già trẻ thế nào ạ? Chắc u40 ạ?[/QUOTEDoiDDO

Đối tượng nên sử dụng là những người có những sự thiếu hụt nhất định về hormon nữ ví dụ: nhiều nhất là Pn độ tuổi trung niên - đương nhiên vì đối tượng này theo quá trình tự nhiên của cơ thể khi có tuổi là bắt đầu cơ thể giảm sản xuất hormon nữ. Thứ nữa là kể cả phụ nữ trẻ có sự thiếu hụt dẫn tới khô âm đạo, ít nhu cầu sl, da dẻ ko được mịn màng, PN có hội chứng biểu hiện nam hóa (buồng trứng đa nang - rậm lông, chu kỳ KN thưa). Đồng thời nếu ai có nhu cầu làm đẹp nói chung để da dẻ mịn màng cơ thể cân đối thì cũng khuyên dùng. Vì bản chất đây là cao được chiết xuất từ mầm đậu nành nên an toàn.

phamngoc245
08-06-2012, 08:48 AM
hi,bj muốn mua hàng cho mẹ nó ck hay mẹ nó giao hàng cho mình, mình ở gần big C mà

thuthaozinzin
08-06-2012, 08:49 AM
em được nhờ mua tinh dầu thực vật đại phú an cho 1 thằng cu nhà thím.
Bé bị mọc mụn nhiều lắm, nên thím nhờ mua tinh dầu thực vật, thấy thím bảo chấm vào là mụn tan đi,
loại của nhà bác có không ạ?

Mình bán tinh chất - cao chiết xuất từ mầm đậu nành có dạng bột chứ không phải tinh dầu bạn ah. Bé mà hay mọc mụn thì nên tắm sạch sẽ cho bé hằng ngày bằng 1 số loại sữa tắm có tính diệt khuẩn như lactacyd chẳng hạn, cho bé ăn nhiều đồ mát uống nhiều nước sẽ tự khỏi thôi

phamngoc245
08-06-2012, 09:19 AM
oái, mình hỏi mà mẹ nó ko trả lời, mình muốn mua hàng nếu được mẹ nó ship cho mình, sợ ck lắm rồi, mấy lần ck toàn bị lừa thôi

thuthaozinzin
08-06-2012, 11:04 AM
hi,bj muốn mua hàng cho mẹ nó ck hay mẹ nó giao hàng cho mình, mình ở gần big C mà
Nếu bạn ở gần Big C thì t có thể giao hàng cho mẹ nó. Mẹ nó nhắn giúp tớ tên, địa chỉ, sdt, số lượng OD nhé. Thanks

thuthaozinzin
08-06-2012, 11:05 AM
oái, mình hỏi mà mẹ nó ko trả lời, mình muốn mua hàng nếu được mẹ nó ship cho mình, sợ ck lắm rồi, mấy lần ck toàn bị lừa thôi
Hehe thông cảm nhé, t đang họp, giờ mới tranh thủ vào buôn bán tí

Bichliendkh
08-06-2012, 03:14 PM
Chị ơi, em đang uống tinh chất mầm đậu nành nhưng đi khám BS bảo nghi bị buồng trứng đa nang, đang uống estrogen và progesterol rồi nên mấy hôm nay không dám uống nữa, sợ nhiều hormon quá. Không biết uống kèm với thuốc như vậy có nhiều quá không chị nhỉ?

thuthaozinzin
08-06-2012, 04:24 PM
Chị ơi, em đang uống tinh chất mầm đậu nành nhưng đi khám BS bảo nghi bị buồng trứng đa nang, đang uống estrogen và progesterol rồi nên mấy hôm nay không dám uống nữa, sợ nhiều hormon quá. Không biết uống kèm với thuốc như vậy có nhiều quá không chị nhỉ?

Uống kết hợp song song không sao đâu em. Nhưng theo c em chưa lập gia đình thì cũng chưa cần thiết phải uống horom nội tiết vội. chủ yếu tác dụng là tạo ra vòng kinh nhân tạo đều đặn thôi, thường có kèm tác dụng tránh thai :rolleyes: sau khi lập gd nếu chậm sinh con thì mới phải dùng liệu pháp hormon kích thích rụng trứng can thiệp. Hoặc e có thể dùng mầm đậu nành với liều cao hơn bt cũng tốt lại an toàn.

thanhbinhhn
08-06-2012, 09:38 PM
Đơi khoảng tháng nữa mà có reply từ khách hàng mà tốt thì mẹ nó sẽ đắt hàng lắm đây,

mecarot08
08-07-2012, 06:57 AM
Đánh dấu cho bà chị sắp cần.................

thuthaozinzin
08-07-2012, 08:17 AM
Đơi khoảng tháng nữa mà có reply từ khách hàng mà tốt thì mẹ nó sẽ đắt hàng lắm đây,

hehe thanks mẹ nó nhiều. Chắc cũng sắp có rồi mẹ nó ah. em bán được 20 ngày rồi. Hihi chờ thêm tầm 10 hôm nữa

phamngoc245
08-07-2012, 09:52 AM
Hehe thông cảm nhé, t đang họp, giờ mới tranh thủ vào buôn bán tí
bạn giao hàng cho mình nếu trong giờ hành chính là 199 nguyễn tuân, sdt 094 306 9985.đây là chỗ mình làm.
ngoài giờ hành chính là ngõ 55 ngụy như kon tum, số đt 043 553 2573.đây là nhà ngoại mình.
2 địa chỉ này gần nhau lắm khoảng 500m thôi.bạn mang đến chỗ mình làm là tốt nhất

thuthaozinzin
08-07-2012, 11:54 AM
bạn giao hàng cho mình nếu trong giờ hành chính là 199 nguyễn tuân, sdt 094 306 9985.đây là chỗ mình làm.
ngoài giờ hành chính là ngõ 55 ngụy như kon tum, số đt 043 553 2573.đây là nhà ngoại mình.
2 địa chỉ này gần nhau lắm khoảng 500m thôi.bạn mang đến chỗ mình làm là tốt nhất

Ok bạn, mai mình gom OD nhờ ship giao cho bạn nhé.

thuthaozinzin
08-07-2012, 03:19 PM
Đánh dấu cho bà chị sắp cần.................

Sao lại sắp cần hả mẹ nó. hihi

Tú Quyên 80
08-07-2012, 04:52 PM
mình đang bầu, dùng đc ko nhỉ, uống có khó ko? sợ ko kiên trì

thuthaozinzin
08-08-2012, 09:35 AM
mình đang bầu, dùng đc ko nhỉ, uống có khó ko? sợ ko kiên trì

Dù tinh chất mầm đậu nành an toàn như ăn rau mầm đậu nành, nhưng đối với phụ nữ có thai thì không khuyên dùng chị ah. Bầu bí thì cứ ăn những thực phẩm gì thân thuộc thôi, không khuyên dùng bất kỳ thuốc, thực phẩm chức năng thậm chí là cả thức ăn lạ.

thuthaozinzin
08-09-2012, 08:27 AM

Mẹ nó nhận được hàng chưa ạ........

thanhbinhhn
08-09-2012, 09:22 AM
Dù tinh chất mầm đậu nành an toàn như ăn rau mầm đậu nành, nhưng đối với phụ nữ có thai thì không khuyên dùng chị ah. Bầu bí thì cứ ăn những thực phẩm gì thân thuộc thôi, không khuyên dùng bất kỳ thuốc, thực phẩm chức năng thậm chí là cả thức ăn lạ.
Oh, thế cho con ty vẫn dùng được chứ bạn????

Hocon86
08-09-2012, 09:28 AM
Cùng câu hỏi với mẹ thanhbinhhn ở trên, nhờ chủ Top giải pháp thắc mắc giúp mình,thêm 1 câu hỏi nữa mình nghe nói mầm đậu nành tốt cho phụ nữ tiền mãn kinh nhưng mẹ mình lại có tiền sử u nang buồng trứng chắc ko dùng được nhỉ???

thoax
08-09-2012, 10:49 AM
Có mẹ nào dùng thấy tốt rồi không? cho mình cái comment

thuthaozinzin
08-09-2012, 04:29 PM
Oh, thế cho con ty vẫn dùng được chứ bạn????

cho con bú dùng thì cũng không sao, nhưng dù sao cái j liên quan tới bầu bí, cho con bú m luôn khuyên chửa nên dùng vội, cứ đợi bao giờ bé hết bú rồi uống thì có làm sao đâu, vội j nhỉ mà bản thân lại thấy yên tâm. Hihi

thuthaozinzin
08-09-2012, 04:33 PM
Cùng câu hỏi với mẹ thanhbinhhn ở trên, nhờ chủ Top giải pháp thắc mắc giúp mình,thêm 1 câu hỏi nữa mình nghe nói mầm đậu nành tốt cho phụ nữ tiền mãn kinh nhưng mẹ mình lại có tiền sử u nang buồng trứng chắc ko dùng được nhỉ???

hi bạn. Mẹ thanhbinhhn có nhiều câu hỏi lắm, b muốn xem câu hỏi thì có thể xem ngược lại hoặc hỏi lại giúp mình nhé. Còn liên quan tới phụ nữ tiền mãn kinh thì là những đối tượng khuyên dùng chính rồi, mình không khuyên dùng với phụ nữ có u xơ tử cung, u xơ tuyến vú thôi, lạc nội mạc tử cung thôi vì những bệnh này nếu nồng độ estrogen được bổ sung tăng cao thì khối u thường phát triển theo, Còn u nang buồng trứng thì dùng được b ah. Hơn nữa mẹ bạn là tiền sử tức là đã từng bị giờ không bị nữa - mà phụ nữ độ tuổi sinh đẻ thì tỉ lệ u nang cao lắm, nhiều khi chỉ là u nang cơ năng tự 3 tháng sẽ tiêu không phải do bệnh lý.

thuthaozinzin
08-11-2012, 10:11 AM
Có mẹ nào dùng thấy tốt rồi không? cho mình cái comment

Tình hình là đã có 3 mẹ OD lần 2, đang mong chờ các mẹ sau khi dùng vào feedback giúp mình cái cho đắt hàng

Gaumama
08-14-2012, 04:44 PM
mẹ nó ơi, e bị viêm âm đạo và bs có nói là bị lộ tuyến CTC, có dùng được không chị? hình như do bị viêm rồi đặt thuốc viêm xong thì thấy bị tình trạng này, hichic

tyd.me.xoai
08-14-2012, 05:19 PM
mẹ nó ơi cái này lành như là uống sữa đậu nành hàng ngày thôi đúng ko. ngày nào mình cũng uống 2 cốc sữa đậu đới. hic.. hi vọng nó cải thiện làn da. mẹ nó up các ý kiến của các mẹ lên đi.

phongcattuong
08-14-2012, 09:16 PM
Hu hu danh dau hom nao phai bon chen.dao nay nam da xuat hien

kaze
08-15-2012, 04:12 PM
mẹ e tuổi tiền mãn kinh đi khám ng ta cũng bảo estrogen giảm còn rất thấp. N mà cũng k cho tiêm trực tiếp vào mà chỉ dám bổ sung liều lượng nhỏ vì nếu bổ sung estrogen đột ngột liều lượng cao sẽ gây ung thư nên các mẹ dùng cẩn thận nhé. K nên ham mà uống nhiều, nên uống đều đặn mỗi ngày 1 ít thôi. Cái gì cũng phải kiên nhẫn lâu dài thì mới yên tâm chứ cái gì mà cứ đột ngột là k tốt đâu các mẹ ạ.

e nghĩ chị chủ topic nên nhắc các mẹ vấn đề này ngay ở đầu nhé. Tức là mỗi ngày chỉ nên pha 1 thìa sữa chua nhỏ thôi chứ k nên ham pha nhiều hơn :)

thuthaozinzin
08-16-2012, 08:38 AM
mẹ nó ơi, e bị viêm âm đạo và bs có nói là bị lộ tuyến CTC, có dùng được không chị? hình như do bị viêm rồi đặt thuốc viêm xong thì thấy bị tình trạng này, hichic

Viêm lộ tuyến CTC thì uống hoàn toàn tốt bạn nhé, ở người viêm lộ tuyến trong thuốc đặt BS kê thường có bổ sung estrogen để tái tạo lớp niêm mạc CTC mà.

thuthaozinzin
08-16-2012, 09:06 AM
mẹ nó ơi cái này lành như là uống sữa đậu nành hàng ngày thôi đúng ko. ngày nào mình cũng uống 2 cốc sữa đậu đới. hic.. hi vọng nó cải thiện làn da. mẹ nó up các ý kiến của các mẹ lên đi.

Mẹ nó cứ kiên trì uống sữa đậu nành cũng tốt lắm đấy. Tinh chất mầm đậu nành này an toàn giống như bạn ăn mầm đậu nành thôi.

thuthaozinzin
08-16-2012, 09:12 AM
mẹ e tuổi tiền mãn kinh đi khám ng ta cũng bảo estrogen giảm còn rất thấp. N mà cũng k cho tiêm trực tiếp vào mà chỉ dám bổ sung liều lượng nhỏ vì nếu bổ sung estrogen đột ngột liều lượng cao sẽ gây ung thư nên các mẹ dùng cẩn thận nhé. K nên ham mà uống nhiều, nên uống đều đặn mỗi ngày 1 ít thôi. Cái gì cũng phải kiên nhẫn lâu dài thì mới yên tâm chứ cái gì mà cứ đột ngột là k tốt đâu các mẹ ạ.

e nghĩ chị chủ topic nên nhắc các mẹ vấn đề này ngay ở đầu nhé. Tức là mỗi ngày chỉ nên pha 1 thìa sữa chua nhỏ thôi chứ k nên ham pha nhiều hơn :)

Cảm ơn ý kiến của mẹ nó. nhưng dưới góc độ là dược sỹ em mạn phép cung cấp thêm thông tin: không phải tiêm estrogen là sẽ gây ung thư đâu mẹ nó, cơ chế sinh ung thư là phải có sự đột biến ADN tế bào. nhưng việc sử dụng hormon nội tiết vd estrogen tổng hợp cũng cần vô cùng cẩn thận, vì hormon thì chỉ cần 1 lượng rất nhỏ có thể tác động rất lớn tới cơ thể. Do đó khi có chỉ định sử dụng hormon tổng hợp (hóa dược - Tây y) phải rất cẩn thận. Còn estrogen trong Mầm đậu nành là một dạng tiền chất estrogen có nguồn gốc từ thực vật an toàn, nếu dùng một lượng hơi nhiều cơ thể sẽ tự đào thải, nó không gây tác dụng nhanh, mạnh như estrogen tổng hợp mà đòi hỏi ng dùng phải kiên trì, có thời gian và nếu có uống nhiều một chút thì cũng không sao. Nhưng không cần thiết vì một lượng nhỏ ngày khoảng 2 thìa vơi là đã đủ phát huy tác dụng và tiết kiệm chi phí nữa

thuthaozinzin
08-16-2012, 09:35 PM
Hu hu danh dau hom nao phai bon chen.dao nay nam da xuat hien

Cũng chuẩn bị tinh thần chăm sóc sắc đẹp là vừa. Hihi

himi07
08-18-2012, 02:41 PM
cứ thấy đẹp da là ham hố. nhưng món này chỉ dùng cho các mẹ tiền mãn kinh thôi hả chị. tầm tuổi 27-30 có dùng đc k ạ?

thuthaozinzin
08-18-2012, 03:50 PM
cứ thấy đẹp da là ham hố. nhưng món này chỉ dùng cho các mẹ tiền mãn kinh thôi hả chị. tầm tuổi 27-30 có dùng đc k ạ?

Sau tuổi 25 là chị em bắt đầu bước sang tuổi lão hóa rồi. Các sản phẩm chứa tinh chất mầm đậu nành hiện nay như Bảo Xuân, Estrolife... thường định vị nhiều vào đối tượng PN trung niên vì đối tượng này thiếu hụt nhiều estrogen tập trung nhiều nhất nên mọi ng lầm tưởng chỉ dùng cho pn trung niên, Tuy nhiên ngoài ra sản phẩm vẫn mở rộng cho mọi đối tượng có thiếu hụt như phụ nữ khô âm đạo, khô da, nhiều mụn trứng cá, hoặc phụ nữ có nhu cầu chăm sóc làm đẹp chung vì tinh chất mầm đậu nành an toàn. Do đó độ tuổi 27-30 hoàn toàn dùng được. Dẫn chứng là em 1984 dùng từ cả năm trước này.

thuthaozinzin
08-19-2012, 03:32 PM
Được hôm chủ nhật ở nhà mà nhà cửa vắng hơ vắng hoắc. có mẹ nào vào góp vui không?

thanhbinhhn
08-20-2012, 09:12 PM
Vẫn chưa thấp mẹ nào phản hổi gì nhỉ:), ah mà tớ đổ ra khoảng 20g thôi uống mấy ngày đã thấy bị như kiểu đóng cao vào ấy, như thế có dùng được nữa không hả mẹ nó

thuthaozinzin
08-20-2012, 09:24 PM
Vẫn chưa thấp mẹ nào phản hổi gì nhỉ:), ah mà tớ đổ ra khoảng 20g thôi uống mấy ngày đã thấy bị như kiểu đóng cao vào ấy, như thế có dùng được nữa không hả mẹ nó

Tính đến bi giờ thì có 4 mẹ đặt hàng lần 2, toàn pv qua điện thoại, nịnh nọt các mẹ vào lcm phản hồi em cái cứ ah uh.](*,)
Đây là cao chiết xuất xong phun sương cho khô thành bột mịn nên hút ẩm lắm mẹ nó ah, mẹ nó cho 1 ít vào lọ uống dần nhớ đậy nắp kỹ nhé. Tiếp xúc với không khí bột hút ẩm nên quay về dạng cao nguyên bản của nó, nên ai mua tớ cũng khuyên mua tầm 100g thôi. nhưng không sao đâu mẹ nó, thành phần hoạt chất không bị ảnh hưởng đâu, mẹ nó cứ tiếp tục dùng đi nhé. Dùng nhớ quay lại phản hồi giúp tớ nhé.:rolleyes:

Mít tồ tẹt
08-21-2012, 10:22 AM
Mình nhận được tinh chất mầm rồi. Mình định cất gói vào tủ lạnh để dùng dần, có nên kO?

hoaithanh76
08-21-2012, 10:27 AM
Chào em, bà chị ở cơ quan có giới thiệu cho chị. chị ấy cũng đang dùng cao bột của em đc đâu tầm nửa tháng rồi nên tạm thời chị cũng khá yên tâm. Nhưng chị muốn hỏi thêm em có khuyên là không nên dùng cho người bị bệnh u xơ tử cung, lạc nội mạc tử cung, u xơ tuyến vú. Vậy chị có cần đi kiểm tra mấy bệnh này rồi hẵng đặt hàng em không? phản hồi sớm giúp chị nhé. thanks em.

thuthaozinzin
08-21-2012, 10:32 AM
Mình nhận được tinh chất mầm rồi. Mình định cất gói vào tủ lạnh để dùng dần, có nên kO?

Bạn cứ chia ra 1/3 cho vào lọ để dùng hàng ngày, phần còn lại bạn để trong túi cho vào ngăn mát tủ lạnh cũng được bạn ah nhưng tránh để chung với các đồ ăn chứa nhiều nước, ẩm. Thực ra bạn chỉ cần cho phần còn lại vào túi nilon kín để ở ngoài nơi khô thoáng là được rồi. Rất mong nhận được ý kiến phản hồi từ bạn. Thanks nhiều

thuthaozinzin
08-21-2012, 11:00 AM

Em chào chị. thanks chị đã quan tâm. đúng là em có đưa ra lời khuyên như vậy vì những đối tượng này khi bổ sung 1 lượng estrogen có thể làm tăng kích thước khối u. Ở bệnh Lạc nội mạc tử cung bệnh nhân thường có dấu hiệu đặc trưng là đến tháng thường đau bụng kinh dữ dội 1-2 ngày trước khi hành kinh và những ngày hành kinh; còn u xơ tuyến vú thì bản thân có thể tự thăm khám sờ nắn được. Riêng u xơ tử cung thì nếu còn nhỏ triệu chứng nghèo nàn hơn có khi không có triệu chứng. Tuy nhiên nếu cơ thể chị cảm thấy sức khỏe bình thường thì cứ yên tâm mà dùng, còn cẩn thận thì vẫn có thể đi khám. (ai cũng nên đi khám định kỳ 6 tháng/ lần mà). Cứ tưởng tượng đơn giản thế này thôi; khi chị dùng 1 lượng tinh chất mầm đậu nành cỡ 1 thìa nhỏ tương đương với chị ăn một lượng lớn rau mầm đậu nành hoặc đậu nành nên về cơ bản là rất an toàn. như chúng ta bình thường thì ví dụ nếu ăn 0,5 -1kg đậu nành (đậu tương)/ ngày chắc chả mấy ai đi khám xem ăn như thế có ảnh hưởng đến u xơ, lạc nội mạc... không. Còn khi đã phát hiện chắc chắn có bệnh rồi thì cũng không nên ăn nhiều đậu nành, sữa đậu nành...
Với lị cho em nhờ vả chị tí: bạn chị hiện đang dùng sp của em được nửa tháng, nếu chị ấy tham gia diễn đàn nhờ chị ấy giúp em: dù thông tin sử dụng tích cực hay tiêu cực gì nếu rảnh fedback giúp em với. Em cảm ơn nhiều. thanks chị.

hoaithanh76
08-21-2012, 11:30 AM
Em chào chị. thanks chị đã quan tâm. đúng là em có đưa ra lời khuyên như vậy vì những đối tượng này khi bổ sung 1 lượng estrogen có thể làm tăng kích thước khối u. Ở bệnh Lạc nội mạc tử cung bệnh nhân thường có dấu hiệu đặc trưng là đến tháng thường đau bụng kinh dữ dội 1-2 ngày trước khi hành kinh và những ngày hành kinh; còn u xơ tuyến vú thì bản thân có thể tự thăm khám sờ nắn được. Riêng u xơ tử cung thì nếu còn nhỏ triệu chứng nghèo nàn hơn có khi không có triệu chứng. Tuy nhiên nếu cơ thể chị cảm thấy sức khỏe bình thường thì cứ yên tâm mà dùng, còn cẩn thận thì vẫn có thể đi khám. (ai cũng nên đi khám định kỳ 6 tháng/ lần mà). Cứ tưởng tượng đơn giản thế này thôi; khi chị dùng 1 lượng tinh chất mầm đậu nành cỡ 1 thìa nhỏ tương đương với chị ăn một lượng lớn rau mầm đậu nành hoặc đậu nành nên về cơ bản là rất an toàn. như chúng ta bình thường thì ví dụ nếu ăn 0,5 -1kg đậu nành (đậu tương)/ ngày chắc chả mấy ai đi khám xem ăn như thế có ảnh hưởng đến u xơ, lạc nội mạc... không. Còn khi đã phát hiện chắc chắn có bệnh rồi thì cũng không nên ăn nhiều đậu nành, sữa đậu nành...
Với lị cho em nhờ vả chị tí: bạn chị hiện đang dùng sp của em được nửa tháng, nếu chị ấy tham gia diễn đàn nhờ chị ấy giúp em: dù thông tin sử dụng tích cực hay tiêu cực gì nếu rảnh fedback giúp em với. Em cảm ơn nhiều. thanks chị.

Ok em. vậy cho chị đặt 100g nhé, chị ck qua NH techcombank. Chị sẽ nt tên, địa chỉ qua điện thoại cho em nhé.
Chị sẽ bảo bà cùng phòng, nhưng bọn chị ja rồi nên cũng ít vào nghịch ngợm lắm. đợt này chị mới bắt đầu tập tẹ vào lcm thôi.

thuthaozinzin
08-21-2012, 01:33 PM
Ok em. vậy cho chị đặt 100g nhé, chị ck qua NH techcombank. Chị sẽ nt tên, địa chỉ qua điện thoại cho em nhé.
Chị sẽ bảo bà cùng phòng, nhưng bọn chị ja rồi nên cũng ít vào nghịch ngợm lắm. đợt này chị mới bắt đầu tập tẹ vào lcm thôi.

Vâng, e sẽ ems cho chị chiều nay nhé. Thanks

ngochien861961
08-22-2012, 07:00 PM
Chào các Chị
em cũng dùng mầm đậu nành được 1 tháng rồi. Về da thì thấy mọi người có nhận xét là sáng lên, riêng em thì em chưa thấy hài lòng về khoản da lắm, vì da em vốn chân lông to và có nám nữa. Còn cái khoản vợ chồng thì đúng là khá lên hẳn. Nước nôi đầy đủ, nói thật chồng em hài lòng lắm. Mọi đợt thì sau khi hành sự thì em toàn pải vào phòng tắm dội nước cho đỡ đau. hic hic. Nhưng em dùng mầm đậu nành xong bỏ lọ mà vẫn bị đóng cục, ko hiểu sao nữa? Chủ topic cho em xin cái cách bảo quản xem. Chứ mỗi lần vón cả cục cũng hơi phản cảm và sợ mất tác dụng?

thuthaozinzin
08-22-2012, 08:46 PM
Chào các Chị
em cũng dùng mầm đậu nành được 1 tháng rồi. Về da thì thấy mọi người có nhận xét là sáng lên, riêng em thì em chưa thấy hài lòng về khoản da lắm, vì da em vốn chân lông to và có nám nữa. Còn cái khoản vợ chồng thì đúng là khá lên hẳn. Nước nôi đầy đủ, nói thật chồng em hài lòng lắm. Mọi đợt thì sau khi hành sự thì em toàn pải vào phòng tắm dội nước cho đỡ đau. hic hic. Nhưng em dùng mầm đậu nành xong bỏ lọ mà vẫn bị đóng cục, ko hiểu sao nữa? Chủ topic cho em xin cái cách bảo quản xem. Chứ mỗi lần vón cả cục cũng hơi phản cảm và sợ mất tác dụng?

Em cảm ơn chị vì đã gửi phản hồi. như việc chị dùng cơ bản là đã đạt được hiệu quả khá tốt rồi. Còn liên quan tới vấn đề bảo quản trước khi bất kỳ ai mua sp em đều khuyên chỉ nên mua 100g mỗi lần thôi, vì thực tế đây là dạng bột được chiết xuất từ cao rất mịn nên dễ hút ẩm, đồng thời khi hút ẩm sẽ có xu hướng trở về dạng cao nên trông có vẻ hơi đóng cục. Để bảo quản tốt người dùng không nên cho bột thuốc vào lọ có miệng quá rộng vì sẽ tiếp xúc nhiều với không khí ẩm, để lọ ở nơi khô thoáng, dùng xong nhớ đậy nắp chặt. Tuy nhiên nếu thuốc có bị đóng cục thì chị vẫn cứ dùng như bình thường, không ảnh hưởng đến thành phần hoạt chất trong thuốc đâu và vẫn có tác dụng tốt chị ah. Chúc chị sức khỏe. Thanks chị nhiều

thuthaozinzin
08-23-2012, 02:12 PM
Lại sắp cuối tuần đến nơi rồi; nhanh thế nhỉ. Chúc cả nhà luôn vui vẻ

ngochien861961
08-23-2012, 11:09 PM
Thanks bạn nhé. Hy vọng là dùng 1 thời gian nữa sẽ cải thiện được da của mình. Cuối tuần mình lại phải công tác SG rùi, huhu. Ko được nghỉ gì cả.

metengcha
08-24-2012, 01:01 PM
nghiên cứu vụ này, mình cũng đang trong tình trạng khô hạn hic

cloudbell
08-24-2012, 04:04 PM
chị ơi nếu đang có bầu có dùng đc ko ạ?

thuthaozinzin
08-24-2012, 09:40 PM
Thanks bạn nhé. Hy vọng là dùng 1 thời gian nữa sẽ cải thiện được da của mình. Cuối tuần mình lại phải công tác SG rùi, huhu. Ko được nghỉ gì cả.

Có tốt hay xấu chị cứ fb giúp em nhé. Chúc chị công tác vui vẻ.

thuthaozinzin
08-24-2012, 09:43 PM
chị ơi nếu đang có bầu có dùng đc ko ạ?

Nếu phân tích từ nguồn gốc thì nó rất an toàn, tuy nhiên với đối tượng phụ nữ có thai và cho con bú là đối tượng nhạy cảm: kể cả thức ăn đồ uống lạ cũng chẳng nên dùng do đó mình vẫn khuyên không nên dùng bạn ah. Cứ sinh đẻ cho bú xong xuôi cai sữa rồi thì lúc đó bạn dùng cũng được. Trong thời gian này nếu bạn gặp tình trạng khô hạn nhiều có thể sử dụng giải pháp tình thế sử dụng một số gel bôi trơn gốc nước như KY, gel này không hề hấp thu gì vào cơ thể nên không hề gây hại gì khi mang thai.

thuthaozinzin
08-25-2012, 08:43 AM
nghiên cứu vụ này, mình cũng đang trong tình trạng khô hạn hic

Bạn cứ thử áp dụng 1 số pp đơn giản trước thử xem: vd uống nhiều nước, bổ sung ngày khoảng 2 cốc sữa đậu nành, có thể mua thêm vitamin E về uống. Nếu cải thiện rồi thì quá tốt,

Gaumama
08-25-2012, 01:48 PM
Viêm lộ tuyến CTC thì uống hoàn toàn tốt bạn nhé, ở người viêm lộ tuyến trong thuốc đặt BS kê thường có bổ sung estrogen để tái tạo lớp niêm mạc CTC mà.
vậy e cũng muốn đặt 100g dùng thử, e ở Lê Trọng Tấn-Hà Nội, ck thế nào chị pm cho e nhé, e cũng mong chị mở tk VCB ^^

thuthaozinzin
08-27-2012, 09:15 AM
vậy e cũng muốn đặt 100g dùng thử, e ở Lê Trọng Tấn-Hà Nội, ck thế nào chị pm cho e nhé, e cũng mong chị mở tk VCB ^^

Bạn có thể chuyển khoản vào 1 trong 3 tài khoản mà mình ghi ở trên, sau khi nhận được thông báo chuyển khoản tớ sẽ EMS cho bạn. Còn trong trường hợp bạn không CK được thì mình sẽ nhờ Ship giao hàng hộ. Free ship, EMS bạn nhé.

bongxu2012
08-27-2012, 09:48 AM
cái này có uống khó k chị ơi...............

thuthaozinzin
08-27-2012, 09:50 AM
cái này có uống khó k chị ơi...............

Dễ uống thôi bạn ah, thuốc chỉ có vị hơi đắng nhẹ thôi, mùi rất thơm

ngochien861961
08-29-2012, 08:26 AM
Chủ topic ơi, cho mình hỏi vấn đề tế nhị này 1 tý. Chả là đẻ nhà em đã 54 tuổi rồi, e ko rõ là tới tuổi này đẻ em có dùng được mầm đậu nành ko? vì em thấy 2 ông bà không được hòa hợp lắm. Em cũng ngại hỏi nên hỏi chủ topic xem có dùng được em mua biếu đẻ.

thuthaozinzin
08-29-2012, 08:48 AM
Chủ topic ơi, cho mình hỏi vấn đề tế nhị này 1 tý. Chả là đẻ nhà em đã 54 tuổi rồi, e ko rõ là tới tuổi này đẻ em có dùng được mầm đậu nành ko? vì em thấy 2 ông bà không được hòa hợp lắm. Em cũng ngại hỏi nên hỏi chủ topic xem có dùng được em mua biếu đẻ.

Nói chung các mẹ ở tuổi này là bắt đầu sang giai đoạn tiền mãn kinh hoặc mãn kinh tùy từng người. Ở giai đoạn này có sự giảm sút hormon rõ rệt nhất vì là giai đoạn theo sinh học là chấm dứt hoạt động sinh sản. Người phụ nữ suy giảm rõ rệt hoặc gần như ko có nhu cầu sinh lý. Do đó hoàn toàn nên dùng để bổ sung thêm hormon nội tiết, thậm chí có nhiều trường hợp các mẹ vẫn được BS chỉ định bổ sung hormon hóa dược cơ mà

cloudbell
08-29-2012, 09:28 AM
Nếu phân tích từ nguồn gốc thì nó rất an toàn, tuy nhiên với đối tượng phụ nữ có thai và cho con bú là đối tượng nhạy cảm: kể cả thức ăn đồ uống lạ cũng chẳng nên dùng do đó mình vẫn khuyên không nên dùng bạn ah. Cứ sinh đẻ cho bú xong xuôi cai sữa rồi thì lúc đó bạn dùng cũng được. Trong thời gian này nếu bạn gặp tình trạng khô hạn nhiều có thể sử dụng giải pháp tình thế sử dụng một số gel bôi trơn gốc nước như KY, gel này không hề hấp thu gì vào cơ thể nên không hề gây hại gì khi mang thai.

chị ơi em hỏi câu hơi ngố tí cái gel như chị nói thì bán ở những đâu chị nhỉ? hì

thuthaozinzin
08-29-2012, 11:23 AM
chị ơi em hỏi câu hơi ngố tí cái gel như chị nói thì bán ở những đâu chị nhỉ? hì

Ờ hỏi hơi ngố thật, bạn cứ phi thẳng ra hiệu thuốc, hiệu thuốc nào cũng bán mà. Trình bày hoàn cảnh là nhà thuốc tư vấn cho đủ thể loại, nhưng mình thấy KY khá tốt mà chi phí lại khá rẻ.

sieuthihangthung
08-29-2012, 03:52 PM
em mua hàng của chị lúc trước có nick là phamngoc245 đây chị ơi,công nhận ngoài sức tưởng tượng, hiiiiiiiiiiii, tks chị nhiều lắm...em nói thật lúc đầu em cũng ko tin lắm đâu, mua về gần tuần mới uống, uống thì bữa đực bữa cái, vậy mà hehehee...được khoảng hơn tuần thì phát huy tác dụng kinh thật, thậm chí bj em ko dám uống nữa, sợ "cung vượt cầu" thì lại khổ nhắm;)

thuthaozinzin
08-29-2012, 04:12 PM

Hehe thanks mẹ nó. cũng nhiều người dùng thấy cải thiện vấn đề tế nhị ấy lắm nhưng không khủng khiếp như mẹ nó tả. hihi. như mẹ nó thì quá mỹ mãn rồi. mẹ nó nhiệt huyết PR cho chị em phát chắc nhà e đắt hàng lắm. Hi. đợt trước e cũng hơi tiếc vì sao nick phamngoc245 thấy hoạt động sôi nổi lại bị ban mất. Thế là lại phải lập nick mới ah mẹ nó. Thế thì e cũng phải cẩn thận mới được. :)

sieuthihangthung
08-29-2012, 04:21 PM
Hehe thanks mẹ nó. cũng nhiều người dùng thấy cải thiện vấn đề tế nhị ấy lắm nhưng không khủng khiếp như mẹ nó tả. hihi. như mẹ nó thì quá mỹ mãn rồi. mẹ nó nhiệt huyết PR cho chị em phát chắc nhà e đắt hàng lắm. Hi. đợt trước e cũng hơi tiếc vì sao nick phamngoc245 thấy hoạt động sôi nổi lại bị ban mất. Thế là lại phải lập nick mới ah mẹ nó. Thế thì e cũng phải cẩn thận mới được. :)
ui, tại vì em nóng tính, nói động chạm đến mod, vậy là bị band, bj em ban hàng 2hand nên lập nick này cho tiện, hic, nghĩ cũng hơi tiếc nick kia lên tận leader rùi mà bị band, còn vụ kia em nói thật mà, ko sai tý nào luôn,lão nhà em cười típ cả mắt. hehee... đang băng khoăn có nên dùng tiếp của mẹ nó nữa ko, còn nhiều quá, tiếc ghê

thuthaozinzin
08-29-2012, 04:24 PM

Mẹ nó xem lại cái link dưới chữ ký xem, mình click vào mà bị lỗi đấy, chả thấy thông tin j, đang còn nhiều thì mẹ nó cứ dùng đi chỉ cần giảm liều xuống, hoặc ngày chỉ uống 1 lần thôi cho đỡ phí. Lũ về thì xã càng khoái chứ sao:rolleyes:. Nhể

nguaconyeudoi
08-29-2012, 06:29 PM
nghe cũng hứng thú quá, hiiiiiiii để em ngâm cứu xem sao, hix
Mẹ nó xem lại cái link dưới chữ ký xem, mình click vào mà bị lỗi đấy, chả thấy thông tin j, đang còn nhiều thì mẹ nó cứ dùng đi chỉ cần giảm liều xuống, hoặc ngày chỉ uống 1 lần thôi cho đỡ phí. Lũ về thì xã càng khoái chứ sao:rolleyes:. Nhể

thuthaozinzin
08-29-2012, 08:19 PM
nghe cũng hứng thú quá, hiiiiiiii để em ngâm cứu xem sao, hix

ah mẹ nó có nhu cầu thật hay vào ủn bài cho em đây. Thanks mẹ nó nhiều

thuthaozinzin
08-29-2012, 08:41 PM
Chúc cả nhà một buổi tối vui vẻ.

Nguyen_po
08-29-2012, 08:49 PM
Mình đang cho con bú có u được ko mẹ nó nhể?

thuthaozinzin
08-29-2012, 09:24 PM
Mình đang cho con bú có u được ko mẹ nó nhể?

ôi giời ôi khổ các mẹ quá, em trả lời cho nhiều mẹ có câu hỏi y chang mẹ đấy. Hihi.:p
Chốt lại là các mẹ đang mang bầu hay cho con bú thì ưu tiên cái việc chăm sóc tốt nhất cho con đã. Dù là cho con bú thì ngay cả thức ăn đồ uống lạ cũng không nên dùng chứ đừng nói đến các sản phẩm mang bản chất dược liệu cho dù nó có an toàn đến đâu thì những người làm trong ngành y dược đều khuyên ko nên dùng trừ khi có chỉ định BS. Do đó tốt nhất các bạn cứ tập trung nhường hết mọi ưu tiên cho việc chăm sóc bé, sau khi cai sữa rồi thì các bạn cứ tự nhiên mà dùng thôi.
Đối với phụ nữ mang thai và cho con bú có thể tạm dùng các phương pháp hỗ trợ bôi trơn ÂĐ như bắt xã Oral; hoặc dùng các sản phẩm gel bôi trơn ưa nước như KY hoàn toàn không hấp thu qua máu nên không ảnh hưởng tới thai nhi cũng như không hề ảnh hưởng tới sữa mẹ, cứ yên tâm mà dùng.
Chúc mẹ nó luôn vui vẻ, chúc bé khỏe bé đẹp nữa. Hehe

sieuthihangthung
08-30-2012, 08:56 AM

TKS mẹ nó nhé, lâu rồi em ko vào kiểm tra, ko hiểu lỗi từ bj. em swar lại rồi ko bit đã được chưa.mẹ nó thử check hộ em nhé. mà em chắc phải giảm liều xuống như chị nói hihiiiiiiiii

thuthaozinzin
08-30-2012, 10:21 AM
Mình check rồi, ok rồi mẹ nó ah

unxinh
08-30-2012, 02:28 PM
Cái vụ này nghe cũng thấy ham đây, cho mình 100g thử nhé, sẽ pm cho mẹ nó. Thanks.

Nguyen_po
08-30-2012, 02:44 PM
ôi giời ôi khổ các mẹ quá, em trả lời cho nhiều mẹ có câu hỏi y chang mẹ đấy. Hihi.:p
Chốt lại là các mẹ đang mang bầu hay cho con bú thì ưu tiên cái việc chăm sóc tốt nhất cho con đã. Dù là cho con bú thì ngay cả thức ăn đồ uống lạ cũng không nên dùng chứ đừng nói đến các sản phẩm mang bản chất dược liệu cho dù nó có an toàn đến đâu thì những người làm trong ngành y dược đều khuyên ko nên dùng trừ khi có chỉ định BS. Do đó tốt nhất các bạn cứ tập trung nhường hết mọi ưu tiên cho việc chăm sóc bé, sau khi cai sữa rồi thì các bạn cứ tự nhiên mà dùng thôi.
Đối với phụ nữ mang thai và cho con bú có thể tạm dùng các phương pháp hỗ trợ bôi trơn ÂĐ như bắt xã Oral; hoặc dùng các sản phẩm gel bôi trơn ưa nước như KY hoàn toàn không hấp thu qua máu nên không ảnh hưởng tới thai nhi cũng như không hề ảnh hưởng tới sữa mẹ, cứ yên tâm mà dùng.
Chúc mẹ nó luôn vui vẻ, chúc bé khỏe bé đẹp nữa. Hehe

Ờ ờ, khổ thật, mẹ nó thông cảm nhá, ko có th gian đọc lại top từ đầu nên cứ hỏi chủ top cho nhanh, để bgio cai sữa đã vậy.

sieuthihangthung
08-30-2012, 03:24 PM
Ờ ờ, khổ thật, mẹ nó thông cảm nhá, ko có th gian đọc lại top từ đầu nên cứ hỏi chủ top cho nhanh, để bgio cai sữa đã vậy.

hộ chủ top tý, tớ cũng đang cho con bú đây này, nhưng mà cu nhà tớ 17thang rùi, sữa cũng ko nhiều nên tớ mạnh dạn uống, heheee...ko pr hộ ai đâu nhá, thấy thế nào thì nói vậy thôi....coment n mod lại bảo mình up bài hộ..

thuthaozinzin
08-30-2012, 03:25 PM
Cái vụ này nghe cũng thấy ham đây, cho mình 100g thử nhé, sẽ pm cho mẹ nó. Thanks.

Mình vừa nhắn tin cho bạn rồi. Hiện tại nhà mình đang hết hàng, mình đang đặt hàng nhưng không chắc chắn ngày nào nhà máy dược gửi cho mình. Có thể đầu tuần sau mới có bạn ah. Lúc nào có hàng mình pm bạn nhé.. thanks bạn

Mẹ Mây biếc
08-30-2012, 10:09 PM
Em cũng muốn dùng để cải thiện làn da chị ạ, da em hồi mang bầu bị mụn nhiều nên bây giờ bị thâm đỏ sau mụn, mặt cứ đỏ tím lên trông chán lắm.
Chị cho em hỏi là hồi xưa em đi siêu âm thì BS bảo là có nhân xơ tử cung bé tí. Vậy em có nên đi siêu âm lại trước khi uống tinh chất mầm đậu nành của chị không ạ?
Thanks chị ạ

thuthaozinzin
08-31-2012, 08:09 AM
Em cũng muốn dùng để cải thiện làn da chị ạ, da em hồi mang bầu bị mụn nhiều nên bây giờ bị thâm đỏ sau mụn, mặt cứ đỏ tím lên trông chán lắm.
Chị cho em hỏi là hồi xưa em đi siêu âm thì BS bảo là có nhân xơ tử cung bé tí. Vậy em có nên đi siêu âm lại trước khi uống tinh chất mầm đậu nành của chị không ạ?
Thanks chị ạ

Bạn đã từng có nhân xơ (u xơ) thì cơ bản cơ địa của bạn khá cường estrogen rồi, nên nếu bổ sung tinh chất mầm đậu nành trong đó có estrogen thì có thể có nguy cơ làm tăng khả năng phát triển của nhân xơ. Nên chắc ăn vì sức khỏe của bạn mình cũng khuyên thôi không nên dùng lằm. hoặc đợt nào bạn đi khám thử hỏi BS xem có dùng được tinh chất mầm đậu nành không cho yên tâm. thanks bạn quan tâm nhé

thuthaozinzin
09-04-2012, 08:58 PM
Tình hình là nhà em đang trong giai đoạn hết hàng, bác nào có nhu cầu thì tạm thời cứ Pm vào mục tin nhắn giúp em nhé. Có hàng e sẽ liên lạc lại luôn. thanks các bác quan tâm.

thuthaozinzin
09-08-2012, 08:58 AM
alo alo sau tầm 10 ngày không hoạt động vì hết hàng, em lại quay trở lại. Dự kiến chính xác T2 em lấy được hàng. T3 tuần sau bắt đầu lại gửi hàng cho các mẹ nhé. Mẹ nào có nhu cầu pm cho em nhé. Thanks cả nhà quan tâm.

xuke2012
09-08-2012, 09:41 AM
Mình cũng muốn mua thử, mình thì không hay uống thuốc sợ uống không đúng giờ nữa!

thuthaozinzin
09-10-2012, 09:15 AM
Mình cũng muốn mua thử, mình thì không hay uống thuốc sợ uống không đúng giờ nữa!

Muốn ko quên uống thuốc mẹ nó tạo thói quen uống trong những giờ nhất định. Ví dụ sáng - tối chọn 1 giờ nào đó thì dần sẽ thành thói quen thôi

ngoisaoxanh2012
09-11-2012, 02:00 PM
Ok. Có hàng mình sẽ pm cho bạn nhé
em ơi chị cũng muốn mua, nếu có hàng thì pm cho chị nhé,có free ship ko vậy ? nếu ko thi cho chi add nhé nếu rũi thì t7 qua lấy /:D

ngochien861961
09-12-2012, 01:41 AM
Cảm ơn chủ topic nhá, em mua cho mẹ e dùng rồi, vì ở quê nên thỉng thoảng mới gửi về được. Em hỏi thì mẹ úi xùi rồi bảo là cũng được, rồi còn dặn là mua thêm cho mẹ. em nghi là mẹ e ngại đây mà. hehe. Cũng bùn cười vì ở nước ngoài em xem tv thấy mẹ con trao đổi chuyện này dễ lắm mà sao ở mình khó và ngại thế nhẩy?

thuthaozinzin
09-12-2012, 04:23 PM
em ơi chị cũng muốn mua, nếu có hàng thì pm cho chị nhé,có free ship ko vậy ? nếu ko thi cho chi add nhé nếu rũi thì t7 qua lấy /:D

Em vừa Pm cho chị rồi nhé. Thanks chị quan tâm ah

thuthaozinzin
09-12-2012, 04:26 PM
Cảm ơn chủ topic nhá, em mua cho mẹ e dùng rồi, vì ở quê nên thỉng thoảng mới gửi về được. Em hỏi thì mẹ úi xùi rồi bảo là cũng được, rồi còn dặn là mua thêm cho mẹ. em nghi là mẹ e ngại đây mà. hehe. Cũng bùn cười vì ở nước ngoài em xem tv thấy mẹ con trao đổi chuyện này dễ lắm mà sao ở mình khó và ngại thế nhẩy?

Cách đây hằng nửa năm em cũng mua cho mẹ chồng 200g nịnh bợ. thi thoảng hỏi thăm mẹ thấy dùng được không, cũng chỉ thấy cụ bảo ừ thì vẫn dùng. Ẹc ẹc chả động viên mình đc câu. :-\"

thuthaozinzin
09-13-2012, 08:13 AM
chúc cả nhà một ngày thật vui nhé.

Minishop25QT
09-13-2012, 10:26 AM
Cung muốn dùng nhưng phải đi khám xem có u xơ không rồi mới dc uống hả bạn?

msdung
09-13-2012, 10:41 AM
Đánh dấu. Mình cho con bú, có uống đc ko bạn?

thuthaozinzin
09-13-2012, 02:08 PM
Cung muốn dùng nhưng phải đi khám xem có u xơ không rồi mới dc uống hả bạn?

nếu sức khỏe trước nay vẫn bình thường thì không nhất thiết phải đi khám có hay không có u xơ, lạc nội mạc... đâu bạn ah. Nhưng nếu bạn cẩn thận thì cứ nên đi khám, khám định kỳ 3-6 tháng / 1 lần là việc nên làm mà.

thuthaozinzin
09-13-2012, 02:09 PM
Đánh dấu. Mình cho con bú, có uống đc ko bạn?

e hèm, đây là bạn khoảng thứ 10 hỏi câu lày. hihi dù đây là sp an toàn nhưng đối tượng mang thai hay cho con bú mình vẫn khuyên không nên dùng, cứ lúc nào làm hết vai trò cho con bú thì lúc đó hẵng dùng không muộn bạn nhé

Ms.linhlam
09-13-2012, 02:35 PM
có khó uống ko chị ơi?..............................

thuthaozinzin
09-13-2012, 02:39 PM
có khó uống ko chị ơi?..............................

Thơm dễ uống mà em, có vị đắng hơi nhè nhẹ nhưng mà chị thấy dễ uống. Từ trước giờ có mỗi 1 em bảo đắng khó uống thôi. Hihi

giaminh_h
09-14-2012, 05:02 PM
Mẹ nó ko chuyển hàng cho tớ à?

ngochien861961
09-16-2012, 05:28 PM
Cách đây hằng nửa năm em cũng mua cho mẹ chồng 200g nịnh bợ. thi thoảng hỏi thăm mẹ thấy dùng được không, cũng chỉ thấy cụ bảo ừ thì vẫn dùng. Ẹc ẹc chả động viên mình đc câu. :-\"
Chớ chả lẽ bảo mẹ dùng tốt lắm con ah, con hỏi lại: tốt thế lào hả mẹ? Chết tiệt, con với chả cái, hĩ hĩ.
Mẹ chồng mà chứ đâu phải mẹ đẻ của mình mà chia sẻ cặn kĩ được chớ phải hem mẹ nó?.

thuthaozinzin
09-17-2012, 09:19 AM
Mẹ nó ko chuyển hàng cho tớ à?

Mình chuyển EMS rồi mẹ nó ah. Tuy rằng chửa check thẻ agribank. Dạo này ko hiểu sao chả thấy agri ko thông báo qua tin nhắn. hic. Chiều đi check cái. Hihi

quytrang05
09-18-2012, 03:26 PM
Tình trạng hạn hạn kéo dài, da dẻ xấu xí, tớ đăng ký 1 lạng nhé mà tớ chỉ có thẻ VCB thôi.

thuthaozinzin
09-19-2012, 08:03 AM
Tình trạng hạn hạn kéo dài, da dẻ xấu xí, tớ đăng ký 1 lạng nhé mà tớ chỉ có thẻ VCB thôi.

haizza, ck khác ngân hàng vẫn được mà mẹ nó; mẹ nó pm giúp tớ tên, địa chỉ, số điện thoại để tớ giao hàng nhé. Thanks

quytrang05
09-19-2012, 10:55 AM
Tớ đã chuyển tiền vào tài khoản Tech nhá, khác hệ thống nên có thể chưa thấy tiền trong TK ngay đâu.

thuthaozinzin
09-19-2012, 11:14 AM
Tớ đã chuyển tiền vào tài khoản Tech nhá, khác hệ thống nên có thể chưa thấy tiền trong TK ngay đâu.

Mình đã nhận được rồi bạn ah. hehe. Chiều tớ chuyển EMS luôn nhé

thuthaozinzin
09-19-2012, 02:06 PM
Chớ chả lẽ bảo mẹ dùng tốt lắm con ah, con hỏi lại: tốt thế lào hả mẹ? Chết tiệt, con với chả cái, hĩ hĩ.
Mẹ chồng mà chứ đâu phải mẹ đẻ của mình mà chia sẻ cặn kĩ được chớ phải hem mẹ nó?.

Mẹ đẻ e còn chả bao giờ hỏi cái món í. hehe

3Hcun
09-19-2012, 02:48 PM
muốn dùng thử xem thế nào? Nhưng mình định dùng thử nửa lạng thôi, ai có nhu cầu ko share với mình.

sieuthihangthung
09-19-2012, 04:26 PM
nàng ơi, uống vào bj thấy da sáng lên đấy, hihi..mà nagf vào kiểm tra giúp tui vụ ảnh ọt tý...xem là có xem được ảnh trong topic của tui ko mà sao tui vào ko được nhỉ

thuthaozinzin
09-19-2012, 04:31 PM
nàng ơi, uống vào bj thấy da sáng lên đấy, hihi..mà nagf vào kiểm tra giúp tui vụ ảnh ọt tý...xem là có xem được ảnh trong topic của tui ko mà sao tui vào ko được nhỉ

Nàng cứ kiên trì mà dùng đi, dạo này nhiều mẹ gọi điện fb khen lắm, đang dụ khị tạo tài khoản chia sẻ giúp em cái.
Em check link rồi, xem ảnh ngon mà, toàn boot là boot

Bim&Bin
09-19-2012, 09:07 PM
Tớ đánh dấu cái, mà uống cái này có sợ tăng cân ko bạn..............

quytrang05
09-20-2012, 11:51 AM
Mình nhận được hàng sáng nay rồi, mà có cách nào dùng nó một cách dễ dàng ko, mình cho 1 thìa vào miệng mà nó dính chặt vào giờ đang ngồi cạy.

2vangtrangnho
09-20-2012, 10:55 PM
Mình cũng dùng Bảo Xuân được thời gian khá lâu rùi. Nói chung cũng thấy cải thiện, nhưng không nhiều giống phản hồi của các bạn dùng tinh chất đậu nành của bạn. Hôm nay vào gặp được gian hàng của bạn thấy vui lắm, hơi tiếc vì vừa mua 10 hộp Bảo Xuân. Chắc hết thuốc sẽ ủng hộ cho bạn. Hy vọng tác dụng sẽ hơn Bảo Xuân nhiều.

thaokd.beauty
09-20-2012, 10:59 PM
muốn dùng thử xem thế nào? Nhưng mình định dùng thử nửa lạng thôi, ai có nhu cầu ko share với mình.

chị em mình share đi... e cũng đang qt vụ này

thuthaozinzin
09-21-2012, 10:18 PM
Mình nhận được hàng sáng nay rồi, mà có cách nào dùng nó một cách dễ dàng ko, mình cho 1 thìa vào miệng mà nó dính chặt vào giờ đang ngồi cạy.

Thì nó vốn dĩ chiết xuất từ cao nguyên liệu mà. Mẹ nó có thể hòa vào nước rồi uống thì ko bị thế nữa. Chết cười

thuthaozinzin
09-21-2012, 10:23 PM
Mình cũng dùng Bảo Xuân được thời gian khá lâu rùi. Nói chung cũng thấy cải thiện, nhưng không nhiều giống phản hồi của các bạn dùng tinh chất đậu nành của bạn. Hôm nay vào gặp được gian hàng của bạn thấy vui lắm, hơi tiếc vì vừa mua 10 hộp Bảo Xuân. Chắc hết thuốc sẽ ủng hộ cho bạn. Hy vọng tác dụng sẽ hơn Bảo Xuân nhiều.
Dùng tốt ít hay tốt nhiều nó cũng phụ thuộc nhiều yếu tố lắm bạn ah. Có thể là yếu tố tâm lý, công việc, sức khỏe ..vv và vv. Mình khẳng định nếu uống tinh chất mầm đậu nành của mình với liều 800mg/ ngày tương đương với BX thì tác dụng chỉ như Bx thôi không tốt hơn BX đâu vì bản chất chúng là một mẹ từ nguyên liệu tinh chất mầm đậu nành mà thôi. Vì việc dùng hiện nay các bạn đong thìa nên lượng dùng sẽ rất dao động, có khi uống gấp 2 liều thông thường nên tác dụng có thể nhanh hơn. Nếu có đk kinh tế thì bạn cứ dùng BX cho tiện dùng mà dễ bảo quản.

thuthaozinzin
09-21-2012, 10:26 PM
chị em mình share đi... e cũng đang qt vụ này

Hehe Các mẹ share thì nhanh lên. Em đang lâm vào cảnh nhiều người đặt hàng mà gặp tình cảnh lấy hàng rất khó. Có thể thời gian tới để lấy được hàng phải lấy giá cao, e phải đẩy giá lên dù rất không muốn tí nào. ](*,)

2vangtrangnho
09-21-2012, 11:14 PM
Cho mình hỏi cái nhá. Nếu như Bảo Xuân uống theo liều là 800mg/ngày, còn như các bạn trên này uống cao mầm đậu nành của bạn với hàm lượng cao hơn, có thể dao động gấp 2 lần liều thông thường nên có tác dụng nhanh hơn. Vậy nếu mình uống liều của Bảo xuân nhiều hơn hướng dẫn thì có ảnh hưởng gì k?

thuthaozinzin
09-21-2012, 11:40 PM
Cho mình hỏi cái nhá. Nếu như Bảo Xuân uống theo liều là 800mg/ngày, còn như các bạn trên này uống cao mầm đậu nành của bạn với hàm lượng cao hơn, có thể dao động gấp 2 lần liều thông thường nên có tác dụng nhanh hơn. Vậy nếu mình uống liều của Bảo xuân nhiều hơn hướng dẫn thì có ảnh hưởng gì k?

sản phẩm BX thành phần chính là tinh chất mầm đậu nành, collagen và 1 số dược liệu khác. Các tp đó đều an toàn nên dù bạn có tăng liều thì không ảnh hưởng gì đâu. Tuy nhiên nhà sx đã nghiên cứu đưa ra công thức đó vừa đảm bảo vẫn có tác dụng tốt và lại tiết kiệm kinh tế cho ng dùng. nếu bạn dùng chưa hiệu quả lắm có thể tăng lên uống ngày 6 viên/ 2 lần xem sao. yên tâm là không ảnh hưởng gì đâu

thuthaozinzin
09-23-2012, 07:32 AM
Em xin trân trọng thông báo: Do hiện nay em gặp phải vấn đề rất khó khăn để lấy hàng từ nhà máy dược nên không cung cấp đủ nhu cầu cho các chị em. Hiện em đang liên hệ được với 1 công ty dược chuyên sâu về sản xuất nguyên liệu làm thuốc: trong đó có tinh chất mầm đậu nành. Vì là công ty chuyên biệt có dây chuyền hiện đại riêng để chiết xuất tinh chất mầm đậu nành nên hàm lượng isoflavon (estrogen) trong mầm đậu nành cao hơn, chất lượng tốt hơn nhưng giá cả cũng cao hơn rất nhiều. Do đó dù là điều rất không muốn nhưng để duy trì hoạt động kinh doanh em bắt buộc phải tăng giá bán từ 250.000 đ/ lên 300.000 đ/ 100g từ ngày 1.10.2012 mục đích để có nguồn hàng thật ổn định phục vụ chị em.
Rất mong chị em thông cảm và tiếp tục ủng hộ em như trong suốt thời gian vừa qua. Trân trọng cảm ơn.

2vangtrangnho
09-23-2012, 09:01 PM
sản phẩm BX thành phần chính là tinh chất mầm đậu nành, collagen và 1 số dược liệu khác. Các tp đó đều an toàn nên dù bạn có tăng liều thì không ảnh hưởng gì đâu. Tuy nhiên nhà sx đã nghiên cứu đưa ra công thức đó vừa đảm bảo vẫn có tác dụng tốt và lại tiết kiệm kinh tế cho ng dùng. nếu bạn dùng chưa hiệu quả lắm có thể tăng lên uống ngày 6 viên/ 2 lần xem sao. yên tâm là không ảnh hưởng gì đâu
Cám ơn bạn rất nhiều vì đã tư vấn cho mình. Mình thực sự rất thích sản phẩm này vì đã cải thiện cho tình trạng lão hóa của phụ nữ rất tốt. Hết đợt BX chắc mình sẽ dùng sản phẩm tinh chất của bạn.

thuthaozinzin
09-23-2012, 09:51 PM
Cám ơn bạn rất nhiều vì đã tư vấn cho mình. Mình thực sự rất thích sản phẩm này vì đã cải thiện cho tình trạng lão hóa của phụ nữ rất tốt. Hết đợt BX chắc mình sẽ dùng sản phẩm tinh chất của bạn.

Không có gì đâu bạn. Nếu có thắc mắc gì về sp dược nào cần tư vấn bạn cứ cmt tại đây, mình tư vấn cho.

ngochien861961
09-24-2012, 01:47 AM
Mình cũng nghe mấy pà pạn dùng Bảo Xuân, cũng thấy cải thiện nhiều thứ, mình thì ít xiền nên vẫn dùng tinh chất mầm đậu nành thôi, mẹ nào thu nhập ổn hơn thì dùng BX cho tiện, đi đâu mang theo được, chứ mình đi công tác cả tuần là chịu, ko dùng mầm đậu nành được. hic

thuthaozinzin
09-24-2012, 07:36 PM
Mình cũng nghe mấy pà pạn dùng Bảo Xuân, cũng thấy cải thiện nhiều thứ, mình thì ít xiền nên vẫn dùng tinh chất mầm đậu nành thôi, mẹ nào thu nhập ổn hơn thì dùng BX cho tiện, đi đâu mang theo được, chứ mình đi công tác cả tuần là chịu, ko dùng mầm đậu nành được. hic

Đúng rồi mẹ nó, đây kiểu như một món ngon bổ rẻ phục vụ các chị em; Còn có điều kiện thì cứ dùng BX cho tiện lợi.

huyendieu
09-24-2012, 08:21 PM
oanh dau nghien cuu...............................

thuthaozinzin
09-24-2012, 08:25 PM
oanh dau nghien cuu...............................

cứ ngâm tôm đi mẹ nó nhá. hihi

namhangthung
09-24-2012, 08:53 PM
Oánh dấu cái này ạ! Ngâm cứu dần dần !

thuthaozinzin
09-24-2012, 08:58 PM
Oánh dấu cái này ạ! Ngâm cứu dần dần !

nhìn 5 cái sao vàng của nhà nó mà ong đầu quá. hehe

Nghé Chíp
09-24-2012, 09:00 PM
Mình vấn đề khô khan thì ko ngại lắm. Cơ mà vòng 1 hơi bị bé và bị nám da. Dùng cái này có cải thiện tốt ko bạn? Nếu có thì khi nào có hàng nhớ pm chuyển hàng cho mình nhé. Mình là Diệp số đt:0985833131. Cho mình 100g nhé. Thanks bạn.

thuthaozinzin
09-24-2012, 09:17 PM
Mình vấn đề khô khan thì ko ngại lắm. Cơ mà vòng 1 hơi bị bé và bị nám da. Dùng cái này có cải thiện tốt ko bạn? Nếu có thì khi nào có hàng nhớ pm chuyển hàng cho mình nhé. Mình là Diệp số đt:0985833131. Cho mình 100g nhé. Thanks bạn.

Để em check lại danh sách OD hôm nay xem còn hàng cho mẹ nó nữa không. Nếu không thì hẹn mẹ nó thứ 5 hoặc T6 tuần này chuyển hàng nhé. Nói chung cái món khô hạn thì cải thiện rõ và nhanh lắm. Còn cải thiện vòng 1 cũng phải kiên trì dùng 2-3 tháng rồi check hàng họ xem kết quả nhé, về nám da thì nhiều người phản hồi dùng Ok rồi, da sáng và mịn hơn lắm.

thuthaozinzin
09-25-2012, 11:29 AM

Để em check lại danh sách OD hôm nay xem còn hàng cho mẹ nó nữa không. Nếu không thì hẹn mẹ nó thứ 5 hoặc T6 tuần này chuyển hàng nhé. Nói chung cái món khô hạn thì cải thiện rõ và nhanh lắm. Còn cải thiện vòng 1 cũng phải kiên trì dùng 2-3 tháng rồi check hàng họ xem kết quả nhé, về nám da thì nhiều người phản hồi dùng Ok rồi, da sáng và mịn hơn lắm.

Mẹ nó ơi, em check OD tối qua rồi. Tình hình là hết hàng mẹ nó ah. Mẹ nó chờ đến thứ 6 tuần này em chuyển hàng cho nhé. Thanks mẹ nó quan tâm.

3Hcun
09-25-2012, 11:49 AM
cho mình hỏi thế đặt hàng trc 1/10/2012 thì giá vẫn 250k ah? nếu vẫn giá cũ thì cho mình đặt 1 lạng.

Dạy Thanh Nhạc
09-25-2012, 12:12 PM
mình cũng hỏi thế, nếu đúng thế thì mình đặt 2 lạng nhé

cho mình hỏi thế đặt hàng trc 1/10/2012 thì giá vẫn 250k ah? nếu vẫn giá cũ thì cho mình đặt 1 lạng.

thuthaozinzin
09-25-2012, 01:40 PM

Hic em dự kiến 1.10 mới hết hàng lô cũ, vì lô mới em nhập nguồn khác giá cao hơn. Đã trót phát ngôn rồi thì thực hiện thôi. Trước 1.10 em vẫn bán duy trì giá 250k/100 g cho các mẹ. thanks các mẹ đã ủng hộ.

thuthaozinzin
09-25-2012, 01:41 PM
mình cũng hỏi thế, nếu đúng thế thì mình đặt 2 lạng nhé

Mẹ này chơi hiểm hơn. Hehe nếu chỉ dùng cho mình mẹ thì chỉ cần 100g là đủ mẹ nó ah. 100g dùng được tận 3 tháng. Nếu mẹ nó mua cho 2 người thì ok

3Hcun
09-25-2012, 02:06 PM
Mình CK cho bạn 250k rồi từ TK vietcombank đuôi 178, bạn check và chuyển đến nhà E khách sạn La Thành 218 Đội cấn, trong giờ HC cho mình nhé. Tên NGuyễn diệu hương 098 452 2325.