Toàn quốc: Bỉm Canbebe- Thổ Nhĩ Kỳ. Hàng chất lượng tốt giá cả phải chăng. LH 0983573796

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi KEO YEU, 6/7/2012.

1. KEO YEU

KEO YEU Thành viên mới

Em xin cung cấp size cho các mẹ nhé. Hàng của em đảm bảo, giá cả rẻ nhất thị trường. Hàng dùng độ thấm hút sau như Gon, mỏng hơn và điều quan trọng là rẻ hơn .
    S54: 3-6kg
    M46: 4-9kg
    L40: 7-18kg
    Xl36: 9-20kg
    XXL: 11-25kg

Chào các mẹ!
    Các mẹ đã dùng thử bỉm Canbebe chưa ạ. Nếu mẹ nào chưa dùng thật là tiếc. Với thời đại bão giá này, e nghĩ là các mẹ nên quan tâm và đầu tư cho con mình dùng bỉm Canbebe này nhé. Giá cả rất phù hợp mà chất lượng thì khỏi chê. Không khác Goon nhập khẩu đâu ạ.
    Em xin phục vụ các mẹ với giá là: 230K/bịch áp dụng cho tất cả các loại size ạ. Ai muốn lấy giá buôn thì PM cho e nhé. Giá của e hiện nay đang rẻ nhất tại thị trường rồi nhé.
    DT của em là: 0983573796.Nick chat: blue.lv10@yahoo.com
    Phí ship: Free cho các mẹ trên đường Trần Duy Hưng, khu vực Mỹ Đình.
    Các mẹ nào lấy từ 3 bịch trở lên. E sẽ freeship ạ.
    Còn lại e xin các mẹ 10-20k tiền xăng xe thôi nhé.
    Bây giờ em xin giới thiệu sản phẩm tới cho các mẹ nhé

Em xin giới thiệu đến các mẹ. Nguồn gốc của bỉm Canbebe( hàng nhập khẩu của Ontex- Thổ Nhĩ Kỳ)
    Ontex – Hàng đầu châu Âu
    Ontex là tập đoàn sản xuất các sản phẩm vệ sinh tiện dụng hàng đầu châu Âu với nhiều nhãn hiệu. 12 nhà máy sản xuất luôn đảm bảo vị thế dẫn đầu. Tất cả các nhà máy được thiết lập ở những vị trí chiến lược thuận tiện cho việc cung cấp sản phẩm nhanh và đảm bảo chất lượng. Công ty cung cấp các chủng loại hàng hóa đa dạng, bao gồm: hàng hóa cho trẻ em (tã giấy và khăn giấy), vệ sinh phụ nữ, băng vệ sinh… Ngoài ra Ontex cũng là nhà cung cấp chiến lược trong lĩnh vực tã vệ sinh cho người già.

Sản phẩm của Ontex – Chạm tới cuộc sống hàng triệu người
    Là tập đoàn sản xuất các sản phẩm vệ sinh tiện dụng hàng đầu châu Âu, Ontex chạm tới cuộc sống của hàng triệu con người, từ già đến trẻ. Đón nhận nghiêm túc nhiệm vụ này, chúng tôi luôn sáng tạo các sản phẩm bằng tất cả tâm huyết để đáp ứng mong muốn của người tiêu dùng.
    Từ sản phẩm chăm sóc em bé thân thiện cho đến các sản phẩm vệ sinh phụ nữ và cả những sản phẩm đa dạng cho người già, Ontex là thương hiệu rất được tin cậy.

Tã giấy - Có tai chun - Mềm mại - Thấm hút tốt
    Với đủ các size từ size cho trẻ sinh non đến size XL. Tã giấy của Ontex bảo vệ trẻ từ khi bắt đầu chào đời. Miếng tã thiết kế với đường cong kỹ thuật ôm sát thân hình giúp trẻ luôn thoải mái vận động.
    Bề mặt trong của tã mềm giúp làn da không nổi mẩn kết hợp với những hạt siêu thấm hút nhanh chóng giữ cho bề mặt luôn khô thoáng và thoải mái. Vách chống tràn hai bên tăng thêm sự bảo vệ đặc biệt cho bé.
    Miếng dán sử dụng nhiều lần để có thể tháo tã ra kiểm tra bất kỳ lúc nào.
    Ontex sản xuất tã cho nhiều thị trường khác nhau đáp ứng mọi nhu cầu từ thông thường cho đến cao cấp và cũng điều chỉnh tã theo nhu cầu khác nhau của từng thị trường. Những đặc tính riêng của tã như mặt ngoài in hình, tai chun co dãn hai bên … làm cho sản phẩm của chúng tôi vượt trội hơn so với bất kỳ sản phẩm nào.

Ngày nay Ontex đã sáng chế ra dòng sản phẩm tã giấy sinh học cao cấp (Natural) với 60% chất liệu được làm từ các chế phẩm thiên nhiên, Ví dụ như hạt siêu lưới thấm được chiết suất từ dầu cọ… (các loại hạt siêu thấm hiện nay được sản xuất từ dầu mỏ) nên đảm bảo cho bé không bị hăm hay dị ứng với các hóa chất đồng thời cũng tham gia bảo vệ môi trường.

Ontex luôn tạo ra các sản phẩm với tất cả tâm huyết của mình.

1. Cấu tạo sản phẩm: Đặc biệt chỉ có ở Canbebe

- Với thiết kế rất gọn bởi đường cong hai bên hông kết hợp với tai chun co giãn nên tã ôm vừa khít cơ thể của bé – giống như một chiếc quần – tạo cảm giác hoàn toàn thoải mái cho bé nhất là khi bé vận động chạy nhảy. Đồng thời cũng giúp các bà mẹ mặc tã cho bé dễ dàng.

- Lớp ngoài cùng là vải không dệt nên cực kỳ thoáng khí.

- Lõi thấm hút có cấu tạo 4 lớp đặc biệt nên nước tiểu không tiếp xúc trực tiếp với da bé.

- Hạt hút ẩm cường độ cao sẽ giúp hút được lượng nước tiểu lớn hơn với tốc độ rất nhanh.

- Vách chống trào hai bên.

2. Cách sử dụng: Đặt bé nằm trên tã đã được trải sẵn. Phần tã có đai chun nằm sau lưng bé kéo và cố định đai chun sao cho vừa vặn với cơ thể bé.

3. Hạn sử dụng và ngày sản xuất in trên bao bì. Bảo quản nơi khô ráo thoáng mát.

4. Sản phẩm của tập đoàn ONTEX - Thổ Nhĩ Kỳ

Còn đây là nhận xét của các mẹ đã dùng rồi nhé
    05-11-2011 #41
    quynhchi1001
    quynhchi1001 Đang Ngoại tuyến Quấn tã

Xu
    0

Các mẹ cứ dùng thử đi! Em thấy cái này khá ổn! Cái này nghe nói là của Châu Âu do công ty Đức Mỹ phân phối ở VIệt Nam mình đấy các mẹ à

05-11-2011 #43
    ngocanh3007
    ngocanh3007 Đang Ngoại tuyến Quấn tã

Xu
    01

Mình cũng phải đăng kí dùng thử mới được! Thấy nhiều chị bạn dùng loại này rồi khen nhiều lắm. mà nghe nói số miếng/bịch của loại này nhiều hơn nên có thể tiết kiệm được kha khá đấy các mẹ à

05-11-2011 #45
    thaithu
    thaithu Đang Ngoại tuyến Quấn tã

Xu
    0

Em cũng có tìm hiểu về sản phẩm này! Khá là tốt các mẹ à! Sau đây là vài đánh giá của em về sản phẩm này
    _ tã có đai chun co giãn . giúp các mẹ có thể mặc tã cho bé rất dễ dàng trong thời gian ngắn nhất
    _Tã có mùi thơm dễ chịu do ruột tã có thành phần là bột chống hăm.Do đó các mẹ không phải bôi kem chống hăm cho bé mỗi lần mặc tã
    _Tã Canbebe sử dụng loại hạt thấm hút hàng đầu để sản xuất( Hạt thấm hút chiếm 60% giá thành để sản xuất 1 miếng tã) vì vậy mỗi miếng tã đều đạt độ mỏng tuyệt đối với khả năng hút tối đa
    _vách chống tràn được thiết kế thông minh vừa đảm bảo độ đàn hồi mà không gây khó chịu cho bé
    _thân tã được thiết kế thắt lại ở giữa giúp tã có hình dạng phù hợp với cơ thể của trẻ vì vậy khi mặc tã ôm sát vào đùi bé, không gây cảm giác cộm , khó chịu

21/03/2012 09:14 PM #92
    tiger_hunter
    tiger_hunter đang offline Thành viên *********

Tên bé
    Chu Chu
    Ngày sinh
    18/12/2011
    Cảm ơn
    603

Re: REVIEW về các loại bỉm, Pamper Nhật, Đức - Goon Nhật XK, Goon NĐ - Merries Nhật - Pigoen - Bosomi ......

Các mẹ cho con dùng thử bỉm canbebe đi, m thấy độ mềm và thấm hút k thua gì Merries và Goon mà giá lại mềm hơn 1 chút, size S chính là midi 3 cho bé từ 4-9kg, mình mua 230k/bịch có 50 miếng. Bỉm rẻ để dùng thêm ban ngày hoặc lúc con sắp tắm thì m dùng thêm Merzy, 95k/bịch size M có 36 miếng. Bỉm này m thấy hơi dày nhưng giá tốt và đáy cũng có màng thoáng khí, bé k bị lằn như pamper vn nhưng có vẻ thua pamper vn về độ mỏng, ôm và thấm hút

Mai_Vinh_beTin
    Mai_Vinh_beTin đang offline Thành viên *********

Tên bé
    Phan Đình Phong
    Ngày sinh
    17/12/2011
    Cảm ơn
    17

Re: REVIEW về các loại bỉm, Pamper Nhật, Đức - Goon Nhật XK, Goon NĐ - Merries Nhật - Pigoen - Bosomi ......

e cũng vote cho Canbebe, dùng thích lắm

Xem thêm các chủ đề tạo bởi KEO YEU
    Sửa lần cuối: 16/8/2012
  2. khunglongme

khunglongme Thành viên rất tích cực

Ðề: Bỉm Canbebe- Thổ Nhĩ Kỳ. Hàng chất lượng tốt giá cả phải chăng. LH 0983573796

oánh dấu theo dõi, tớ đang cho con dùng goon, không biết loại này dùng so với goon thế nào nhỉ, có miếng dùng thử ko bạn ơi

thuyphuong3010KEO YEU thích.
  3. KEO YEU

KEO YEU Thành viên mới

Ðề: Bỉm Canbebe- Thổ Nhĩ Kỳ. Hàng chất lượng tốt giá cả phải chăng. LH 0983573796

Chất lượng như Gôn, mà kinh tế hơn chị ạ. Bé nhà chị mấy kg rồi ạ. Để e tìm xem còn size dùng thử k, mà miếng dùng thử dùng cũng ko thích bằng miếng đóng gói đâu chị ạ. Vì hàng đợt này về lô mới, dùng cứ gọi là lê tê phê chị nhé.

4. Babykoolshop

Babykoolshop Bắt đầu nổi tiếng

Minh muon lay 1 bich M 1 bich L co fs ve Thuy khue dc k? Pm m som nhe vi nha m het bim roi

5. KEO YEU

KEO YEU Thành viên mới

Chị ơi, tiếc quá. Em đang đi nghỉ mát cùng gia đình. Chị mua tạm ở gần nhà nhé. Hôm sau em về, e phục vụ chị nhé. Chúc bé nhà mình luôn luôn mạnh khỏe

6. KEO YEU

KEO YEU Thành viên mới

Chị ơi, tiếc quá. Em đang đi nghỉ mát cùng gia đình. Chị mua tạm ở gần nhà nhé. Hôm sau em về, e phục vụ chị nhé. Chúc bé nhà mình luôn luôn mạnh khỏe

7. KEO YEU

KEO YEU Thành viên mới

Chào các mẹ! Em đã có mặt tại HN. Hân hạnh được phục vụ các mẹ nhé! Chúc các mẹ và bé yêu 1 tuần làm việc vui vẻ. Các mẹ alo em 0983573796 để e được phục vụ các mẹ và các thiên thân của chúng ta nào.:D