Toàn quốc: ĐĨA TIẾNG ANH CỰC HAY CHO BÉ: Brainy baby; Magic English, Play Along...rất rất nhiều

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi nguaconyeudoi, 9/7/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. nguaconyeudoi

nguaconyeudoi

Một số phản hồi của khách đã sử dụng sản phẩm nhà em. Em rất cảm ơn các mẹ đã tin tưởng và sử dụng sản phẩm nhà em. Các mẹ xem tại đây nhé

FB đĩa tiếng anh nhà em ah.......................

1) Nội dung bộ Brainy Baby: Brainy Baby (Dành cho từ 3 tháng – 5 tuổi; Gồm 11 DVD - 200k. Bộ đĩa này chất lượng cực chuẩn, nét, đĩa đúc các mẹ nhé, in phun 7 màu đẹp, được đựng trong hộp xinh xắn lắm ạ. Các mẹ mua dùng hoặc tặng đều rất ý nghĩa, thực tế và lịch sự )

Khám phá thế giới thông qua các đồ chơi bắt mắt, đơn giản, đồ vật, động vật, sinh vật... mà các bé nhìn thấy hàng ngày như: quả táo, cái chén, chiếc mũ, con cá, cây cỏ… Bộ sách phim này sẽ giúp trẻ cách tiếp cận với thế giới một cách rất khoa học, logic

Bộ đĩa thiết kế nhằm phát triển tư duy toàn diện cho bé từ 3 tháng tuổi trở lên. Các mẹ không nên bỏ qua bộ này nếu muốn cho bé tiếp xúc với tiếng anh nhé. Nội dung chi tiết bộ đĩa tại đây

[youtube]5oYKonYBujg&index[/youtube]

3. Nội dung bộ Play A Long: Play along (50k / 3 đĩa DVD)
    Giúp trẻ học được nhiều từ, câu tếng anh qua các điệu nhảy. Bằng sự kết hợp của các nhân vật hoạt hình, ca khúc vui nhộn sẽ giúp các bé vừa vui chơi, giả trí, vừa tiếp cận được tiếng anh một cách tự nhiên và theo quy luật. Rất phù hợp với các bé 1 tuổi. Nhiều các mẹ có bé trong độ tuổi 1 tuổi rất ưng khi chọn Brainy baby + Play Along các mẹ nhé. Các mẹ xem chi tiết bộ đĩa tại đây nhé

Các mẹ tham khảo demo bộ đĩa ở đây nhé: https://www.facebook.com/video.php?...225827&type=2&theater&notif_t=video_processed

4. Nội dung bộ Your baby can read: Baby can read ( phiên bản anh - anh gồm 6 đĩa DVD 120k/6 DVD) & Bé yêu biết đọc phiên bản tiếng Việt giọng Bắc 40k / 2 DVD. Chất lượng của hai bộ này thì cực nét ah. Các mẹ mua riêng từng bộ or chung đều ok nhé

[youtube]UO3aGwgGzTs[/youtube]
    [​IMG] [​IMG]
    Đây là hai bộ đĩa phát huy tiềm năng trí tuệ của bé, hình thành ngôn ngữ cho bé, phù hợp với bé từ 1 tuổi trở lên. Các mẹ xem Clip của bộ đĩa Tại đây

6. Nội dung bộ Magic English: Magic English (Dành cho trẻ từ 3 đến 8 tuổi; Giá: 160.00đ / 8 DVD - 32 chủ đề, chất lượng hình ảnh âm thanh ok các mẹ nhé)
    [youtube]Akz2fTrqT6s[/youtube]
    Là chương trình học tiếng Anh sinh động và hấp dẫn qua những nhân vật họat hình ngộ nghĩnh nổi tiếng của hãng. Các bé sẽ bị cuốn hút theo những hoạt động thường ngày của Mickey, Donald, Goofy. Chương trình sử dụng vốn từ vựng đơn giản, giúp cho bé dễ dàng làm quen dần với tiếng Anh. Nội dung chi tiết của bộ đĩa tại đây

7. Nội dung bộ Disney word of English: Disney’s world of English Gồm 12 đĩa VCD - Chất lượng miễn chê các mẹ ah, đặc biệt thích hợp cho các bé từ 5...> 7 tuổi, bé học lớp 1 và lớp 2 ah. Giá 170,000

Disney’s World of English là bộ phim học tiếng Anh thông qua các tình huống thực tế như: Trong lớp học, một buổi pic níc, trong một trang trại, khi tham gia giao thông … Trong bộ phim này ngoài sự có mặt của các nhân vật hoạt hình còn có sự tham gia của các bạn nhỏ tinh nghịch, xinh xắn nên rất hấp dẫn với trẻ. Đặc biệt có sách học online rất tiện cho các bé học ah
    Clip của bộ đĩa:Tại Đây

8. Bộ đĩa gogo's - 6 DVD - 80k
    Với bộ đĩa Go go loves English. Nhân vật bạn Gogo rất thân thiện rất phù hợp cho lứa tuổi từ 3 – 9, Đĩa học Tiếng Anh cho học sinh từ 3 đến 9 tuổi. Đĩa gồm các chủ điểm quen thuộc với cuộc sống hàng ngày như gia đình, trường học, mua sắm… Các em có thể nghe, hát theo, đọc và trả lời các câu hỏi dựa vào phần mình vừa xem. con bạn sẽ được làm quen với tiếng anh với cách nhanh nhất và phát triển tư duy trí tuệ hiệu quả. Có thể mở đĩa lúc cho con bạn ăn, để bé có thể ăn được nhiều hơn, cháu của tôi cũng dung đĩa này và tác dụng thật tuyệt vời, nó rất thích thú mỗi lần mỡ đĩa r axe, bé có thể nhìn tranh và gọi tên tiếng anh của các đồ vật.
    Nội dung chi tiết của bộ đĩa các mẹ xem tại đây ạ.

[youtube]mSZ1Hwq0Gw0[/youtube]

8. Fun With English - Bộ song ngữ Anh - Việt, học cùng bạn nhỏ Xuân Mai vô cùng thú vị (100k / 5 DVD)

Nội dung chi tiết của bộ đĩa tại đây

9) Nội dung bộ English Time: English Time - Bộ 5DVD học tiếng Anh theo phương pháp tương tác tuyệt vời dành cho trẻ từ 6 - 9 tuổi (100k / 5 DVD) - Dành riêng cho học sinh tiểu học.

[youtube]_Ezt2TIEUuY[/youtube]

10. Nội dung bộ đĩa Leapfrog:Leapfrog( 100k/ 5 đĩa DVD - Leapfrog có nghĩa là Đi tắt đón đầu) Bé học tiếng anh cùng chú ẾCh xanh. Dành cho bé từ 2-6 tuổi

Bộ đĩa dạy trẻ về chữ cái, cách phát âm chữ cái, phát âm từ và các con số. Chương trình được thiết kế định hướng cho trẻ từ 2-6 tuổi.
    [youtube]ZDa7QwR7DY0[/youtube]

11. Hooked On Phonics - Bộ luyện phát âm tiếng anh cho bé - chỉ 30 ngày bé sẽ đọc thành thạo tiếng Anh ( 200k/ 12 DVD)

Hooked On Phonics được thiết kế dành cho các cháu thiếu nhi trong độ tuổi từ 3 - 8. Ở bộ video này, các bé sẽ dần được chuẩn hóa kỹ năng đọc. Hơn thế nữa, chương trình sẽ đưa ra những phương pháp trực quan để củng cố, xây dựng và phát triển tất cả các kỹ năng cần thiết nhất cho việc đọc của trẻ nhỏ.
    Hooked On Phonics là một bộ đĩa gồm 9 DVD Video, 1 CD MP3 Song, 1 CD-ROM chứa tất cả các ebooks của nó. Theo khuyến cáo của nhà sản xuất, quý phụ huynh chỉ cần cho bé xem video 15 - 20 phút mỗi ngày và liên tục trong 30 ngày thì các bạn nhỏ sẽ lĩnh hội được tất cả các kiến thức về kỹ năng đọc tiếng Anh như: Ngữ âm, cách phát âm các từ, cụm từ, các vần, âm điệu, cách luyến láy, các từ đơn, từ ghép và còn vô vàn những kỹ năng khác mà trẻ có thể học được từ bộ chương trình này.

Video được trình bày một cách khoa học và có hệ thống, chương trình được đan xen giữa nhiều yếu tố khác nhau, nhằm phát triển tối đã kỹ năng đọc cho các bé. Không chỉ đối với trẻ em, ngay cả người lớn, khi thấy kỹ năng đọc và phát âm của mình chưa chuẩn thì bộ đĩa này cũng rất thích hợp để điều chỉnh, củng cố và phát triển triển lại.
    Đặc biệt, video có chất lượng hình ảnh và âm thanh nguyên bản, có đầy đủ bộ ebooks kèm đĩa. Chúng tôi hy vọng rằng, Hooked On Phonics sẽ mang đến cho các cháu nhiều kiến thức bổ ích để thành công hơn trên con được học vấn của mình. Trân trọng giới thiệu cùng quý phụ huynh.

Hooked On Phonics gồm các tựa sau:
    01. PRE K FUNDAMENTALS.
    02. PRE K LEVEL 1.
    03. PRE K LEVEL 2.
    04. KINDERGARTEN LEVEL 1.
    05. KINDERGARTEN LEVEL 2.
    06. FIRST GRADE LEVEL 1.
    07. FIRST GRADE LEVEL 2.
    08. SECOND GRADE LEVEL 1.
    09. SECOND GRADE LEVEL 2.
    10. Sing Along with Sounds and Songs.
    11. Workbooks.

12. Bộ đĩa Word Word - 12 DVD - 200k

Word World là một chương trình giúp bé yêu học tập các từ tiếng Anh từ đơn giản về các đồ vật , con vật xung quang Bé. Trong bộ đĩa có rất nhiều các bài hát vui nhộn, giúp bé học rất nhanh các mẹ ạ.

Chương trình chủ yếu tập chung vào vấn đề dạy Bé đọc & viết.
    [youtube]Nv6jKXQ6Voo&list[/youtube]

1.Happy Birth***, Dog!
    2.There's an Ant in Every Giant
    3.Rocket to the Moon / The Birds
    4.The Mystery of the Disappearing Pie
    5.Sh-Sh-Shark! / Dog Wants to Play Ball
    6.Pies, Pies, Pies! / Waterlogged!
    7.Dog's Camping Trip / V is for Vacation
    8 Snug as a Bug / Nightlight
    9 Duck's First Sleepover / One Hat Fits All
    10 Dancing Dog / Pig's Big Moonlight Feast
    11 Boppin' with the Bug Band / Shuffleword
    12 W Drought / Princess Sheep
    13 Radio Read-A-Thon / Robots to the Rescue!
    14 Pl-Pl-Plane! / Mail Mix-Up
    15 Pig's Present / Tick Tock Space Clock
    16 Castles in the Sea / Get Your Coat
    17 Superhero Sheep / Pirate Ship
    18 Playing Spies / Wee Little Whale
    19 The Race to the Mystery Island / A Star is Born
    20 Back on Track / The Rainbow Birth*** Cake
    21 Bit By Bit / Ride 'em, Cowbear!
    22 Play Ball!
    23 Flying Ant
    24 Catch That C!

12. Bộ đĩa Superwhy - 12 VCD - 180k
    Super Why! - Bộ đĩa học tiếng Anh tuyệt vời dành cho trẻ từ 3 - 5 tuổi
    Các mẹ tham khảo nội dung bộ đĩa ở đây nhé

[youtube]yVGLEiTRhns[/youtube]

Super Why là bộ đĩa gồm 12 VCD được thiết kế đặc biệt dành cho các em thiếu nhi trong độ tuổi từ 3 - 5 học tiếng Anh và khám phá những điều bí ẩn xung quanh. Toàn bộ bối cảnh của các video trong bộ đĩa này là những câu chuyện cổ tích rất quen thuộc như: Cô bé lọ lem, ba chú lợn nhỏ, rùa và thỏ,... Tuy là dựa vào những câu chuyện cổ tích nhưng chương trình đã được cải biên một cách đáng kể để phù hợp với lứa tuổi hồn nhiên, thơ mộng. Mỗi Video đều được xây dựng trên nền 3D mới nhất hiện nay, âm thanh và hoạt cảnh vô cùng sống động mà mới mẻ, đặc biệt video có độ nét cao, bố cục rõ ràng, cốt chuyện phong phú mang tính nhân văn và giáo dục cao. Với sự kết hợp khéo léo, tài tình giữa việc vui chơi và học nên các bạn nhỏ có thể vừa học vừa chơi một cách thoải mái mà không bị nhàm chán. Qua bộ đĩa này, các bạn nhỏ sẽ học được rất nhiều từ tiếng Anh cũng như những câu truyện cổ tích về tình bạn, sự đoàn kết và giúp đỡ nhau trong học tập cũng như cuộc sống hàng ngay, để cùng nhau có một tương lai tươi sáng hơn. Chúng tôi hy vọng rằng, bộ đĩa này sẽ là hành trang lý tưởng giúp các em tiến nhanh trên con đường học ngoại ngữ của mình.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nguaconyeudoi
    Sửa lần cuối: 29/10/2014
  2. nguaconyeudoi

nguaconyeudoi

Ðề: Đĩa dạy kĩ năng và tiếng anh cho bé qua phim hoạt hình - khuyến mại lớn - giá hấp dẫn

Phản hồi của khách hàng sử dụng đĩa

Em trích dẫn 1 số fb của các mẹ khi đã dùng đĩa nhà em ah, cơ mà làm cái này lách cách quá nên em chỉ trích được mấy cái ở mấy trang đầu thôi ah, hì

Sửa lần cuối: 3/11/2012
  3. foreverqt23

foreverqt23 MẸ CỦA CÚN CON

Ðề: Đĩa dạy kĩ năng và tiếng anh cho bé qua phim hoạt hình - khuyến mại lớn - giá hấp dẫn

Con gái em thích lắm đây, em lại mất xiền roài hic... Nhưng đọc top này ko bon chen cho con thì cũng ko được, con em đang ở quê mà, đặt đây mai ngó lại, giờ em đi chợ đã

4. nguaconyeudoi

nguaconyeudoi

cảm ơn mẹ của cún con quan tâm nhé. hiiiii, lúc nào các ông bố bà mẹ đều muốn đầu tư cho con mình mà. mẹ cún con có gì cần tư vấn thì cứ pm lại cho em nhé. em luôn sẵn sàng giải đáp. em mới vào diễn đàn nhưng kinh nghiệm học tiếng anh thì ok lắm vì trước đó em hay giao hàng cho các cô giáo mầm non và cấp 1 mà. Mong được phục vụ mẹ cún con sớm nhé.
    Chúc mẹ cún con có buổi tối vui vẻ

5. tocdaixinh

tocdaixinh Bắt đầu tích cực

mình đánh dấu...đang bầu bí....hay có đổi đồ k mẹ nó nhỉ? thời buổi kinh tế khó khăn nên khổ thía

6. nguaconyeudoi

nguaconyeudoi

cảm ơn mẹ ghé thăm topic của em nhé. Nghe tên topic không biết có phải mẹ có mái tóc dài không đấy? em thích tóc dài lắm, mỗi tội mặt em không hợp nên đành phải tóc ngắn. mẹ bầu bí tháng mấy rồi ah? mà là bé rồng ah! em không hiểu câu hỏi của mẹ nó lắm " hay có đổi đồ không"; mẹ nói rõ hơn để em trả lời cho chính xác nhé. Mong đựoc phục vụ mẹ sớm ah!

7. foreverqt23

Con em mới hơn 1 tuổi mà hị hị... Nhưng bé rất thích nghe mấy bài tiếng Anh, em phải nghiên cứu thêm đã giờ hơi sớm ạ hì

8. i3lackandwhite

i3lackandwhite Sỉ lẻ giày túi - 01666781993

chúc nàng đắt hàng nhé, con tớ mới 8m, còn lâu mới ủng hộ nàng đc. :mrgreen:

9. nguaconyeudoi

nguaconyeudoi

hiiiiiii, cảm ơn mẹ đã vào ủng hộ topic chho em nhé. mà mẹ ơi, 8m thì cũng ủng hộ em được ý ah. vì em có 2 bộ phát triển toàn diện dành cho bé từ 3 tháng tuổi trở lên mà. cũng nhiều mẹ mua khi các bé mới khoảng 6, 7 tháng lắm ah. mẹ nghiên cứu rùi ủng hộ em nhé.

10. nguaconyeudoi

nguaconyeudoi

hơn 1 tuổi mẹ cún con có thể sắm cho bé bộ brainy baby, hoặc baby einsten ( bộ phát triển toàn diện cho bé từ 3 thánh tuổi đấy ah - vì trên đây dài quá em không viết nội dung cụ thể được). bé 1 tuổi nghe âm thanh tiếng anh được lồng ghép trong các hình ảnh ngộ nghĩnh cũng rất ok mẹ ah. hiii. em tư vấn thế thôi, mẹ cứ ngâm cứu kỹ, khi nào ok thì alo em nhé. lúc nào cũng phục vụ mẹ và bé. chúc mẹ ngủ ngon

minhhuong217 thích bài này.
  11. i3lackandwhite

i3lackandwhite Sỉ lẻ giày túi - 01666781993

để nhà em mua đầu đĩa đã rồi mới nghiên cứu đầu tư được, giờ em toàn xem đĩa trên máy tính thôi :mrgreen:

12. Me_cu_Zyn

Me_cu_Zyn Bắt đầu nổi tiếng

Mình muốn lấy bộ này, nhà mình ở Hạ Đình, Thanh Xuân, bạn có TK VCB ko, mình ck luôn.

2.4. Bộ Brainy Baby (Dành cho từ 3 tháng – 5 tuổi; Gồm 13 đĩa; giá 150.000)

13. nguaconyeudoi

nguaconyeudoi

cảm ơn mẹ nhé, vâng em sẽ sip cho mẹ.

14. foreverqt23

Đĩa hình phải ko ạ, nếu đĩa hình em bon chen 1 bộ

15. nguaconyeudoi

nguaconyeudoi

dạ vâng đĩa hình mà mẹ, chất lượng chuẩn luôn nữa nhé. mẹ bon chen cho em nhé.

16. nguaconyeudoi

nguaconyeudoi

Thế khi nào mẹ mua đầu đĩa, thì lại nghiên cứu topic cho em nhé, lúc đấy em sẽ tư vấn cho mẹ về các loại đĩa phù hợp với bé nhà mình. mệt quá, cả sáng đánh vật với 1 đống việc giờ mới được nghỉ ngơi. chúc các mẹ ngủ trưa ngon giấc nhé....

17. lethuyhp

lethuyhp VCB 0031000512839

oách dấu nè, chị sẽ phải gọi em đấy vì chị đang sắp dạy TA trể em, hehe

18. nguaconyeudoi

nguaconyeudoi

ok, khi nào chị dạy tiếng anh trẻ em, thì chị liên lạc với em, em và chị cùng chia sẻ kinh nghiệm. hẹn chị sớm nhé

19. nguaconyeudoi

nguaconyeudoi

bây giờ chị có online không? cho em xin địa chỉ cụ thể đi mai em sip cho

20. foreverqt23

Không bít đây có phải bộ mẹ nó gọi điện cho em ko?

2.4. Bộ Brainy Baby (Dành cho từ 3 tháng – 5 tuổi; Gồm 13 đĩa; giá 150.000)

Đã bao gồm khuyến mại chưa ạ?

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.