PDA

View Full Version : Hội các mẹ BÉO :(((((((

Pages : 1 2 3 [4] 5 6 7 8

thuygau
12-27-2010, 03:19 PM
các mẹ ăn uống kham khổ làm gì, pm cho em khắc giảm cân ...hihi. Em thề, em hứa, em đảm bảo...vì em cũng từng béo tròn, giờ thì đang tong teo, ăn uống thì thả phanh...

MeChuotti
12-27-2010, 03:36 PM
Nghe hấp dẫn nhỉ, em Thủy top PM cho chị cái! :D

nglinh2326
12-27-2010, 03:39 PM
các mẹ ăn uống kham khổ làm gì, pm cho em khắc giảm cân ...hihi. Em thề, em hứa, em đảm bảo...vì em cũng từng béo tròn, giờ thì đang tong teo, ăn uống thì thả phanh...

Có bí kíp gì thì pác Thủy top cứ cho anh em mở mang tầm mắt.Chứ pm lâu lắm.

meinbong 123
12-27-2010, 03:48 PM
các chị xem có ủng hộ được cho em không, em thấy bạn em ăn bột sắn dây nấu giảm được mấy kg, thật đấy, không phải quảng cáo cho nhà mình đâu

MeChuotti
12-27-2010, 03:57 PM
các chị xem có ủng hộ được cho em không, em thấy bạn em ăn bột sắn dây nấu giảm được mấy kg, thật đấy, không phải quảng cáo cho nhà mình đâu

Em ơi thế ăn mỗi bột sắn dây ko hả?

MeChuotti
12-27-2010, 03:58 PM
Có bí kíp gì thì pác Thủy top cứ cho anh em mở mang tầm mắt.Chứ pm lâu lắm.

Linh ui chị chịu ko nổi rồi, vừa lân la sang topic bánh homemade xong, chắc chỉ LC trong hnay đc thôi, hê hê

nglinh2326
12-27-2010, 04:06 PM
Linh ui chị chịu ko nổi rồi, vừa lân la sang topic bánh homemade xong, chắc chỉ LC trong hnay đc thôi, hê hê

Ai bảo pác qua đấy..Em mấy bửa nay cấm cửa vào box Thực Phẩm.
Lúc sáng mon men qua topic của nhà hanhfood , thấy OD hàng tết mà ...xốn xang hết cả người.

lanbaby
12-27-2010, 04:52 PM
Nàng này hôm nay đi đâu mà mất tăm thế.
Tối nay ăn giề ?

eo comment trả lời điên đảo mà kêu mất tăm hehe ... em báo cáo từ sáng nay còn gì ... tối nay có cơm low carb làm từ trứng + cánh gà rán + canh bí còn từ trưa ... ăn dặm :oops: thì mới mua pho mai mozarella rùi, có thể sẽ có món trứng cuộn moza :razz: .. thèm chưa hí hí

lanbaby
12-27-2010, 04:57 PM

ủ ôi cái này là phải cấm tiệt nhá ... ko thì cứ béo mãi đấy ... bỏ 1 hum mai lại ăn từ đầu >< ... e từ sáng là ko dám mon men gì vào ẩm thực

meinbong 123
12-27-2010, 05:00 PM
Em ơi thế ăn mỗi bột sắn dây ko hả?
ăn bột sắn dây nấu lên giống nấu chè í, mà nấu đặc 1 chút, tốt hơn là không cho đường, cơ mà phải cho chút đường vào mới dễ ăn chứ nhạt thếch khó ăn lém ợ

vanhang
12-27-2010, 09:02 PM
Á à mới vắng nhà một hum mà nhà mình đã chạy page nhanh như thổi thế này, tớ có cái thực đơn giảm béo của bác sĩ Lê Thúy Tươi đây nè. Bản PDF , ai có nick YM add mình rùi mình gửi nha
nick mình là: womanlyshop

meinbong 123
12-27-2010, 09:08 PM
cái này em cũng quan tâm mà đang cho con ti nên không bon chen được, bao giờ cai sữa hỏi lại chi vậy

nglinh2326
12-28-2010, 08:34 AM
Á à mới vắng nhà một hum mà nhà mình đã chạy page nhanh như thổi thế này, tớ có cái thực đơn giảm béo của bác sĩ Lê Thúy Tươi đây nè. Bản PDF , ai có nick YM add mình rùi mình gửi nha

Pác ui ! Thúy Tươi Thúy Héo gì gửi cho em cái lào.

MeChuotti
12-28-2010, 09:12 AM
Tớ nhận đc ròi vanhang ạ! Tks ấy!

Emilia
12-28-2010, 10:19 AM
các nàng âm thầm giảm cân tính bỏ nhà bỏ hội hả? Bực lắm nhá

nglinh2326
12-28-2010, 10:26 AM

Đã giảm đc lạng nào đâu mà pác nói thế.

nglinh2326
12-28-2010, 10:59 AM
Hôm nay các mợ péo đi đâu mà vắng vẻ thế nhờ !

lanbaby
12-28-2010, 12:44 PM
Pác ui ! Thúy Tươi Thúy Héo gì gửi cho em cái lào.

thế là bỏ rơi LC cho mình em à huhuhuh .. hum nay ăn gì đấy chị, em đi từ sáng tới giờ nên sáng nhịn, trưa ăn móng giò với sườn với lưỡi hehe

hehe có người ko đc ăn kiêng nên chím cú chị em ... mà nói thật với bác ý, cái hội nhà này mà có giảm cưn thì cóa mà vài kiếp người nữa há há há ... cứ hô hào nhau giảm cân thế thôi

Ba Chép
12-28-2010, 01:46 PM
cái này em cũng quan tâm mà đang cho con ti nên không bon chen được, bao giờ cai sữa hỏi lại chi vậy

Nàng ơi tớ áp dụng cái LC đúng lúc cho con bú đấy, con tớ tháng nào cũng lên 0.7-1kg,mẹ giảm được vài kg nên cả nhà cùng sướng :D

Ba Chép
12-28-2010, 01:49 PM
Hức hức.Trưa nay nhìn mọi người ăn cơm mà em thèm quá.
Tối nay ko biết làm sao đây.
Chị ơi ! Tôi nay ăn cá í.Đừng ăn thịt nữa.Em mới có mấy miếng mà ...rùng hết cả người rùi.

Ấy ơi, nếu còn thấy thèm là vẫn còn carb đấy, ấy tính trước tính sau xem, chứ nếu đúng LC, lượng carb <20g k có cảm giác thèm đâu

Ba Chép
12-28-2010, 01:50 PM
Pác gấu già và nàng Lanbaby ơi.Em hỏi tí
Trong 14 ngày đầu theo LC í , chỉ ăn thịt , cá, ... chứ k đc ăn rau à ?

Ăn rau vô tư, ăn nhiều càng tốt ý.

MeChuotti
12-28-2010, 04:38 PM
Ấy ơi, nếu còn thấy thèm là vẫn còn carb đấy, ấy tính trước tính sau xem, chứ nếu đúng LC, lượng carb <20g k có cảm giác thèm đâu

Chả hiểu sao cứ bước chân ra khỏi nhà thì ăn LC thoải mái, về đến nhà ko làm vài hạt cơm là ko chịu đc mẹ nó ạ!

MeChuotti
12-28-2010, 04:40 PM
Ăn rau vô tư, ăn nhiều càng tốt ý.

Từ hqua đến hnay tớ toàn ăn dưa chuột, tối về thì rau sống, canh cần ta nấu cá, nói chung về khoản rau thì cứ thoải con gà mái mà ăn. Nhưng thôi tớ chả LC nữa đâu, tìm cách khác vậy! Cả thèm chóng chán thế đấy!

vanhang
12-28-2010, 05:16 PM
Nào nào, các mợ nghe thông báo của Hội trưởng nhá, sắp có vụ vui lém, tôi loa đây, mọi người add nick tui YM: womanlyshop nhá
Không các mợ lại trách tôi không thông báo , hu hu

lanbaby
12-28-2010, 08:43 PM
Từ hqua đến hnay tớ toàn ăn dưa chuột, tối về thì rau sống, canh cần ta nấu cá, nói chung về khoản rau thì cứ thoải con gà mái mà ăn. Nhưng thôi tớ chả LC nữa đâu, tìm cách khác vậy! Cả thèm chóng chán thế đấy!

chán chị chưa, vừa được có 1 ngày ... mà chị ăn gì ma ăn lắm rau thế ... chả bù em, tranh thủ ăn toàn thịt ... liệt kê danh sách ngày hum nay nhé
sáng: bựn nên chẳng kịp ăn
trưa: móng giò + sườn + lưỡi :">
chiều; định ăn dặm mà chả kịp, thế là tối làm 3 lạng ba chỉ nứong ăn kèm rau sống + 1 bát salad gồm rau sà lách + trứng luộc + ba chỉ hun khói rán giòn + cà chua + mayonaise (cái bữa này ngon nhắm ý >.< mai em laị ăn dư lay nữa)
đang ủ mưu ăn trứng chiên mozarella làm bữa dặm đây hí hí

à chiến thêm mí quả dâu nữa :d

MeChuotti
12-29-2010, 09:27 AM
chán chị chưa, vừa được có 1 ngày ... mà chị ăn gì ma ăn lắm rau thế ... chả bù em, tranh thủ ăn toàn thịt ... liệt kê danh sách ngày hum nay nhé
sáng: bựn nên chẳng kịp ăn
trưa: móng giò + sườn + lưỡi :">
chiều; định ăn dặm mà chả kịp, thế là tối làm 3 lạng ba chỉ nứong ăn kèm rau sống + 1 bát salad gồm rau sà lách + trứng luộc + ba chỉ hun khói rán giòn + cà chua + mayonaise (cái bữa này ngon nhắm ý >.< mai em laị ăn dư lay nữa)
đang ủ mưu ăn trứng chiên mozarella làm bữa dặm đây hí hí

à chiến thêm mí quả dâu nữa :d

Hiê, bữa tối hoành tá tràng đấy! nàng ăn như ăn tiệc ý! Mà ăn đc như thế thì giảm nhanh thôi. Thi thoảng bật nhạc lên đung đưa tí, khỏi phải HIIT hiếc gì cho mệt :D. Lần trc ăn có 10 ngày chị giảm đc 2kg. Định lần này lên dây cót ăn tiếp nhưng hình như chị bị tăng huyết áp lúc ăn nhiều thịt hay sao ý, người cứ phừng phừng khó chịu lắm! Thôi đành tím cách khác vậy!
Mà cái đo đỏ đc ăn à?

lanbaby
12-29-2010, 09:56 AM
Hiê, bữa tối hoành tá tràng đấy! nàng ăn như ăn tiệc ý! Mà ăn đc như thế thì giảm nhanh thôi. Thi thoảng bật nhạc lên đung đưa tí, khỏi phải HIIT hiếc gì cho mệt :D. Lần trc ăn có 10 ngày chị giảm đc 2kg. Định lần này lên dây cót ăn tiếp nhưng hình như chị bị tăng huyết áp lúc ăn nhiều thịt hay sao ý, người cứ phừng phừng khó chịu lắm! Thôi đành tím cách khác vậy!
Mà cái đo đỏ đc ăn à?

em thấy ghi là được ăn mỗi ngày 300gr hehe ... mà em ăn có mí quả thui nên ko sợ ... hum qua treo lên kg thấy tụt 1kg rùi hay sao ý :"> ... chị linh mí hum nay ko hiểu ăn uống dư lào mà mất hút nhỉ .. mà lạ nhỉ, chị ăn nhìu rau ít thịt thế mà sao vẫn bíu là sao >< ... em thì vốn di ăn nhìu thịt nên ko nói, mà ăn kiêng thế này miềng lại ăn nhìu rau há há há

loa loa loa chị nglinh ở đâu nghe rõ trả nhời hehe

sáng nay em vét đồ thừa từ nhà cô bán phở gần nhà gồm: cổ, cánh, 1 tí thịt nạc, tiết mề :">

lanbaby
12-29-2010, 01:06 PM
ơ thế là rủ nhau bỏ rơi bên này hết à

MeChuotti
12-29-2010, 01:13 PM
ơ thế là rủ nhau bỏ rơi bên này hết à

có chị đây ! em ko online YM à?

Ba Chép
12-29-2010, 01:56 PM

Em LC được 3 tháng thì bị sốt 1 trận, cả tuần chỉ húp cháo, ốm dậy bảo LC lại từ đầu thì chịu, thế là bỏ luôn,phước k bị lên lại cân nào. Mà em thích nhất là sau vụ LC da dẻ ngon lành hẳn :D

MeChuotti
12-29-2010, 02:17 PM
Em LC được 3 tháng thì bị sốt 1 trận, cả tuần chỉ húp cháo, ốm dậy bảo LC lại từ đầu thì chịu, thế là bỏ luôn,phước k bị lên lại cân nào. Mà em thích nhất là sau vụ LC da dẻ ngon lành hẳn :D

Thấy nhiều ng cũng có kquả khả quan như em nên chị mới máu, nhưng đúng là lúc va vào thực tế mới thấy mình ko đủ kiên nhẫn để thay đổi những thói quen:D

lanbaby
12-29-2010, 03:10 PM
Thấy nhiều ng cũng có kquả khả quan như em nên chị mới máu, nhưng đúng là lúc va vào thực tế mới thấy mình ko đủ kiên nhẫn để thay đổi những thói quen:D

hêh chưa gì đã ngại ... chán chị lắm cơ

Mẹ Nhimcop
12-29-2010, 03:29 PM

Đúng là kiểu ăn kiêng nào cũng khó khăn thật, vụ này mình đã thử roài hic hic. Nhưng suy cho cùng vẫn dễ chịu hơn các kiểu ăn kiêng khác mà hiệu quả cũng nhanh,Thui cố lên các mẹ.

lanbaby
12-29-2010, 03:54 PM
Đúng là kiểu ăn kiêng nào cũng khó khăn thật, vụ này mình đã thử roài hic hic. Nhưng suy cho cùng vẫn dễ chịu hơn các kiểu ăn kiêng khác mà hiệu quả cũng nhanh,Thui cố lên các mẹ.

với 1 đứa ăn lắm thịt như em thì kiểu ăn kiêng này đúng là thiên đường đấy chị ạ :D

Ba Chép
12-30-2010, 06:14 AM
với 1 đứa ăn lắm thịt như em thì kiểu ăn kiêng này đúng là thiên đường đấy chị ạ :D

Em hồi mới tập cũng sợ lắm vì em hầu như ghét thịt vô đối, các còn ăn được, phải cái tạng người em k làm gì cũng ú, chửa đẻ k ăn gì cũng lên cân vèo vèo mới rầu ruột. 3 tháng ăn kiêng là được rồi chứ giờ ăn lại thì em chịu, k quay lại cảnh ăn thịt cá cả ngày được.

MeChuotti
12-30-2010, 08:57 AM
Em hồi mới tập cũng sợ lắm vì em hầu như ghét thịt vô đối, các còn ăn được, phải cái tạng người em k làm gì cũng ú, chửa đẻ k ăn gì cũng lên cân vèo vèo mới rầu ruột. 3 tháng ăn kiêng là được rồi chứ giờ ăn lại thì em chịu, k quay lại cảnh ăn thịt cá cả ngày được.

Chị chịu rồi! Hồi chưa bầu bí, tăng lên 1 tí or giảm 1 tí là điều chỉnh đc ngay, lúc nào cũng duy trì 45-46kg, vậy mà chửa đẻ xong đúng là ko ăn cũng béo em ạ!!! Sợ quá! Bụng bây h vẫn như đeo balo ngược ý! CHị thì ko có nhu cầu giảm tất tần tật đâu, chỉ cần vòng 2 ngót đi thôi. Nhưng ăn LC nó giảm cả trên cả dưới, mà vốn dĩ phần trên đã phẳng lì rồi, giảm nữa thì có mà.... :D

nglinh2326
12-30-2010, 09:01 AM
Em nghỉ có 1 ngày mà các mợ buôn bán xôm tụ quá.
Pác vẫn hăng có phi vụ gì đới.

lanbaby
12-30-2010, 09:21 AM
Chị chịu rồi! Hồi chưa bầu bí, tăng lên 1 tí or giảm 1 tí là điều chỉnh đc ngay, lúc nào cũng duy trì 45-46kg, vậy mà chửa đẻ xong đúng là ko ăn cũng béo em ạ!!! Sợ quá! Bụng bây h vẫn như đeo balo ngược ý! CHị thì ko có nhu cầu giảm tất tần tật đâu, chỉ cần vòng 2 ngót đi thôi. Nhưng ăn LC nó giảm cả trên cả dưới, mà vốn dĩ phần trên đã phẳng lì rồi, giảm nữa thì có mà.... :D

em thấy chị có béo lắm đâu nhỉ? em mới là khủng long hehee

Em nghỉ có 1 ngày mà các mợ buôn bán xôm tụ quá.
Pác vẫn hăng có phi vụ gì đới.

bác ý rủ sang ******** ạ ^^

MeChuotti
12-30-2010, 09:56 AM
em thấy chị có béo lắm đâu nhỉ? em mới là khủng long hehee

bác ý rủ sang ******** ạ ^^

Béo bụng em ạ! :(

lanbaby
12-30-2010, 10:02 AM
Béo bụng em ạ! :(

em thấy béo bụng nó còn dễ giải quyết hơn chứ em béo đùi với mông mới gọi là ca khó hức

lanbaby
12-30-2010, 03:32 PM
ơ chị em nhà mình đi đâu hết rùi ý nhỉ

nglinh2326
12-30-2010, 04:03 PM
Lượn đi buôn dưa hết rùiiiiiiiiiii

hienshop
12-31-2010, 04:38 AM
Haiz.... 4h30 sáng chẳng ngủ được, có ai buôn dưa lê với em không ? Hnay là ngày cuối của năm 2010 rồi, mai cuộc đời ta bước sang trang mới....
Chúc cả nhà vạn sự như ý, hội ngày càng xôm

nglinh2326
12-31-2010, 08:58 AM
Nàng ơi ! Hôm qua mới 30 .Hôm nay còn 31 cơ mà. Vẫn phải đi làm đây này.Thiếu ngủ nên mộng mị hết cả

Emilia
12-31-2010, 10:17 AM
Mềnh 2 hôm bận vì ôm con. HÔm nay mới mò vào nhà dc. Cuối năm có khác, vắng vẻ quá

lanbaby
12-31-2010, 12:34 PM
ngày cuối cùng của năm ... dự bảo tối nay ko khác gì 364 ngày còn lại ... bà ngoại đi chơi ... ông ngoại thỏa mãn với niềm vui một mình ... mẹ và con sẽ oẳn tù tì xem ai xem TV ai chơi computer hehe ... chúc chị em nhà mình sang năm mới càng ngày cáng xinh, ai ko có nhu cầu giảm cưn thì bảo em em nhường chức ớ hậu nhé, ai có nhu cầu giảm thì quyết tâm hết mình ... ai buôn bán thì kiếm thật nhiều xiền, ai ko buôn bán thì lương tăng còn ủng hộ chị em kakakaa

MeChuotti
12-31-2010, 02:36 PM
ngày cuối cùng của năm ... dự bảo tối nay ko khác gì 364 ngày còn lại ... bà ngoại đi chơi ... ông ngoại thỏa mãn với niềm vui một mình ... mẹ và con sẽ oẳn tù tì xem ai xem TV ai chơi computer hehe ... chúc chị em nhà mình sang năm mới càng ngày cáng xinh, ai ko có nhu cầu giảm cưn thì bảo em em nhường chức ớ hậu nhé, ai có nhu cầu giảm thì quyết tâm hết mình ... ai buôn bán thì kiếm thật nhiều xiền, ai ko buôn bán thì lương tăng còn ủng hộ chị em kakakaa

Ôi nghe em lanbaby chúc mà thấy lòng lâng lâng như chuẩn bị giao thừa nguyên đán đến nơi rồi ý!

MeChuotti
12-31-2010, 02:39 PM
Tớ cũng chúc nhà mình sang năm mới 2011 ai chưa đạt được những mong muốn, những mục tiêu đã đặt ra từ năm 2010 thì sẽ gặt hái được những kết quả to lớn (ví dụ như công cuộc giảm cân của chị em mình chẳng hạn :p). Chúc toàn thể các chị em cùng gia đình luôn vui vẻ, hạnh phúc và thành công trong công việc!

nglinh2326
12-31-2010, 02:53 PM
Tớ cũng chúc nhà mình sang năm mới 2011 ai chưa đạt được những mong muốn, những mục tiêu đã đặt ra từ năm 2010 thì sẽ gặt hái được những kết quả to lớn (ví dụ như công cuộc giảm cân của chị em mình chẳng hạn :p). Chúc toàn thể các chị em cùng gia đình luôn vui vẻ, hạnh phúc và thành công trong công việc!

Bác là đáng phạt nặng nhé.
Đi đâu mấy hôm nay ? chắc mãi miết đếm tiền thưởng tết đúng k ?

lanbaby
12-31-2010, 03:11 PM

TY ơi tối nay em ở nhà hưởng không khí tết nên mai em mang áo xuống cho chị nhé ^^

MeChuotti
12-31-2010, 03:23 PM
TY ơi tối nay em ở nhà hưởng không khí tết nên mai em mang áo xuống cho chị nhé ^^

Mai thì em báo trc cho chị trc khi đến nhé, nhỡ chị lại đi đâu...

MeChuotti
12-31-2010, 03:29 PM
Bác là đáng phạt nặng nhé.
Đi đâu mấy hôm nay ? chắc mãi miết đếm tiền thưởng tết đúng k ?

Có đc xu nào đâu mà đếm!? Bên chị gộp luôn với tết âm nên tết này = 0. Này ai bảo mấy hôm, mới từ sáng đến h thôi, hôm qua vẫn có mặt nhé! :D

Emilia
12-31-2010, 04:07 PM
điểm danh cái nào, các mẹ béo giảm cân đến đâu rồi

BEYEUCUAME'S SHOP
12-31-2010, 04:23 PM
Em vào điểm danh.
Dạo này bận nên ít có thời gian vào nhà Péo.
Em mới sụt được nửa ký giờ còn 49.5kg.

lanbaby
12-31-2010, 04:27 PM
Em vào điểm danh.

eo kg mẹ này chuẩn thế này mà còn vào đây ... làm em tủi thân oaoaoaoa

vanhang
12-31-2010, 08:42 PM
Em vào điểm danh.

Hôm nay vào đây mới thấy pác, đang bẩu chả thấy mặt mũi bên kia, các mợ điểm danh hết rùi, lúc nào rảnh sang kia chơi nha

lanbaby
12-31-2010, 09:52 PM
Hôm nay vào đây mới thấy pác, đang bẩu chả thấy mặt mũi bên kia, các mợ điểm danh hết rùi, lúc nào rảnh sang kia chơi nha

ơ em dỗi hụi trưởng nhá .. hụi trưởng có nhà mới thì vẫn phải ngó ngàng nhà cũ chứ ... vừa về nhà cũ ko hỏi chị em lại chỉ nhăm nhăm rủ rê bỏ bê nhà cũ là dư lào

BEYEUCUAME'S SHOP
01-01-2011, 07:37 AM
eo kg mẹ này chuẩn thế này mà còn vào đây ... làm em tủi thân oaoaoaoa

Bác khen làm em rối quá vì zui.....Hihi. Em xếp váo hội béo là đúng vì đẻ xong em vẫn 60kg cơ mà sụt sùi mãi xuống 57 rùi 56, giờ con hai tuổi rùi mới xuống được từng này. Nhưng mờ luôn luôn gặp phải nguy cơ Péo trở lại vì cứ dạo na ăn không giữ mồm là lên kg ngay.Nhất là thử thánh vào đợt Tết nguyên đán này đây suốt ngày ăn ăn và ăn thì giảm làm sao đây?????????

BEYEUCUAME'S SHOP
01-01-2011, 07:40 AM

Ui dạo này em bận quá. Mà cứ lúc nào rảnh là vào nhà Péo trươc tiên nhớ các mợ Péo trước. Hihi.
Hội bên Kia tý em lượn qua điểm danh cái.
@ Các bác buôn bán dịp gần tết đắt hàng chứ ạ. Chúc các Pác dịp này Kiếm Bộn Tiền nha." Tiền vào như nước sông Đà, tiền ra tí tách như Cà Phê Phin"
Happy New Year cả nhà!!!!!!!!!

lanbaby
01-01-2011, 11:45 PM
hot new hot new đây ... sau 1 tuần miệt mài ăn kiêng LC .. em xuống 1kg rùi ợ ... giờ còn 69kg thui há há há

meinbong 123
01-02-2011, 12:08 AM
các mẹ péo đã xem cái nì chưa, em đem ra cho các mẹ áp dụng chứ em đang cho con ti tỉ tì ti nên hẹn 1 năm nữa mới thực hành
http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?193774-Nước-mía-ăn-kiêng-vừa-giảm-béo-vừa-thanh-lọc-cơ-thể!&p=3699316#post3699316

vanhang
01-02-2011, 09:54 PM
ơ em dỗi hụi trưởng nhá .. hụi trưởng có nhà mới thì vẫn phải ngó ngàng nhà cũ chứ ... vừa về nhà cũ ko hỏi chị em lại chỉ nhăm nhăm rủ rê bỏ bê nhà cũ là dư lào

So ri so ri, được lên chức đâm ra máu quá, há há, từ hum nay rút kinh nghiệm vào nhà liên tục nha, hi hi, ah, vụ nhà mới là chỉ lập thêm phòng Nhì thui, chứ còn đâu vợ con vưỡn là số 1 bác ạ

nglinh2326
01-03-2011, 08:30 AM
Hôm nay có bác nào đi làm ko ?????
Đi đường rét quá

nhichan
01-03-2011, 08:33 AM
Hôm nay có bác nào đi làm ko ?????
Đi đường rét quá
Hê hê mình sướng thế, được nghỉ Tết dương tận một tuần, nhưng buồn là hết ngày nghỉ của công ty thì lại phải nghỉ thêm mấy ngày vì bận việc gia đình, đen tchuwzuw.

nhichan
01-03-2011, 08:35 AM
hot new hot new đây ... sau 1 tuần miệt mài ăn kiêng LC .. em xuống 1kg rùi ợ ... giờ còn 69kg thui há há há
Chúc mừng bà, 1 kg 1 tuần là nhanh đấy.

nglinh2326
01-03-2011, 09:05 AM
Hê hê mình sướng thế, được nghỉ Tết dương tận một tuần, nhưng buồn là hết ngày nghỉ của công ty thì lại phải nghỉ thêm mấy ngày vì bận việc gia đình, đen tchuwzuw.

thế này thì ăn chơi tẹt ga nhỉ ?

nglinh2326
01-03-2011, 09:07 AM

Này ! coi chừng nhảy lên nhảy xuống nhiều nên cân hỏng đới. he he

lanbaby
01-03-2011, 11:12 AM
Này ! coi chừng nhảy lên nhảy xuống nhiều nên cân hỏng đới. he he

èo còn đang chưa kịp hết sung sướng đã tạt gáo nước lạnh vào chị em thế lày à hừ hừ ... đã thế mai tui giảm típ cho bít mặt hehee .... thế mí ngày nghỉ chị có măm LC ko đói ... hum qua đi ăn cưới, mải buôn chuyện thế là bị xơi mất nửa bát cơm T.T

nglinh2326
01-03-2011, 11:55 AM
èo còn đang chưa kịp hết sung sướng đã tạt gáo nước lạnh vào chị em thế lày à hừ hừ ... đã thế mai tui giảm típ cho bít mặt hehee .... thế mí ngày nghỉ chị có măm LC ko đói ... hum qua đi ăn cưới, mải buôn chuyện thế là bị xơi mất nửa bát cơm T.T

Nhờ giời 2 hôm nghỉ tớ chả ăn tí cơm nào. Hôm thứ 7 thấy nàng làm trứng cút lộn ngon quá. Nên chiều thứ 6 đi làm về mua 30 quả.định trưa thú 7 làm. ai ngờ....10h tối thứ 6 chén sạch k thương tiếc.
Nên hôm thứ 7 tớ ăn cá với thịt chiên Hàn Xẻng.
Chủ nhật thì ăn lẩu .
Hí hí . Tớ phục tớ quá.
Hôm nay k biết ăn gì đây.Tôi nay đi học.Ko biết có về kịp để đi chợ k.
Nghe giang hồ đồn nàng giảm đc 1 cưn hả ? Mở tiệc ăn mừng chứ nhẩy

BEYEUCUAME'S SHOP
01-03-2011, 01:06 PM
Nhờ giời 2 hôm nghỉ tớ chả ăn tí cơm nào. Hôm thứ 7 thấy nàng làm trứng cút lộn ngon quá. Nên chiều thứ 6 đi làm về mua 30 quả.định trưa thú 7 làm. ai ngờ....10h tối thứ 6 chén sạch k thương tiếc.
Nên hôm thứ 7 tớ ăn cá với thịt chiên Hàn Xẻng.
Chủ nhật thì ăn lẩu .
Hí hí . Tớ phục tớ quá.
Hôm nay k biết ăn gì đây.Tôi nay đi học.Ko biết có về kịp để đi chợ k.
Nghe giang hồ đồn nàng giảm đc 1 cưn hả ? Mở tiệc ăn mừng chứ nhẩy

Ăn kiêng theo pp LC đó tớ thấy đơn giản nhưng mà giảm ko nhanh lắm vì tớ ko kiêng được hoàn toàn tinh bột. Hôm nào cả ngày ko có hạt cơm nào là hoa mắt chóng mặt. Tớ thì giờ ăn bún nhiều hơn vì dù sao bún còn ít tinh bột hơn. Có hôm sáng bún trua bún chiều bún. Hichic. Thấy mấy mẹ bán thực phẩm chức năng giảm cân nói rất hay nhưng mình sợ chả dám uống. Đã bác nào uống chưa nhỉ?

nglinh2326
01-03-2011, 01:16 PM
Ăn kiêng theo pp LC đó tớ thấy đơn giản nhưng mà giảm ko nhanh lắm vì tớ ko kiêng được hoàn toàn tinh bột. Hôm nào cả ngày ko có hạt cơm nào là hoa mắt chóng mặt. Tớ thì giờ ăn bún nhiều hơn vì dù sao bún còn ít tinh bột hơn. Có hôm sáng bún trua bún chiều bún. Hichic. Thấy mấy mẹ bán thực phẩm chức năng giảm cân nói rất hay nhưng mình sợ chả dám uống. Đã bác nào uống chưa nhỉ?

Em cũng chưa dám uống .
À có dám uống sữa giảm cưn của Vinamiik nhưng chả thấy giảm tẹo nào.Có thể do mình k tuân thủ theo đúng pp.

BEYEUCUAME'S SHOP
01-03-2011, 02:54 PM
Em cũng chưa dám uống .
À có dám uống sữa giảm cưn của Vinamiik nhưng chả thấy giảm tẹo nào.Có thể do mình k tuân thủ theo đúng pp.

Thế hả mẹ nó. Còn có sữa giảm cân nữa cơ à? Thế này thì giảm cân hơi bị tốn kém nhể????????

nglinh2326
01-03-2011, 03:13 PM
Thế hả mẹ nó. Còn có sữa giảm cân nữa cơ à? Thế này thì giảm cân hơi bị tốn kém nhể????????

Ôi, vụ sữa giảm cưn của VNMilk quảng cáo lâu rùi mà, chắc đc 1 năm rùi í.
nhưng khó uống lắm.
đầu tiên là uống để bỏ bữa sáng.
sau đó 1 tuần thì uống để bỏ luôn bữa trưa.
rùi tiếp là bỏ bữa tối.chỉ uống mỗi sữa.
đúng là bó giò....
em mới uống 1 hộp mà rơi lên rớt xuống=> từ bỏ k hối tiếc

lanbaby
01-03-2011, 06:14 PM
khiếp uống mỗi sữa ko thì có mà sữa tươi cũng gầy, cần gì phải uống sữa giảm cân nhi :)) .... tối nay mẹ cháu ăn cá rán với salad bắp cải đới hí hí

MeChuotti
01-04-2011, 09:04 AM
Hello cả nhà mình!!! Điểm danh buổi sáng cái nào!!!!!!!!!!!!!

vanhang
01-04-2011, 09:53 AM
Vào nhà mềnh sáng nay nào.............................

nglinh2326
01-04-2011, 09:54 AM
EM vào điểm danh phát cho khí thế.

lanbaby
01-04-2011, 11:32 AM
hehe em cũng điểm danh cái ^^ ... trưa nay chúng mình ăn gì nglinh ơi

Emilia
01-04-2011, 04:01 PM
bà nào uống giảm cân thì uống thuốc của tôi này này, hịc hịc. TÔi lại lên cân rồi các mợ ới ời huuuuuuuuuuuuuu

vanhang
01-04-2011, 08:39 PM
bà nào uống giảm cân thì uống thuốc của tôi này này, hịc hịc. TÔi lại lên cân rồi các mợ ới ời huuuuuuuuuuuuuu

Úi giời, mẹ cháu bán giảm cân mà chủ nhân tăng vù vù thế hở, há há, tối nay có ai canh nhà này hông nhẩy???

Emilia
01-04-2011, 09:36 PM
Úi giời, mẹ cháu bán giảm cân mà chủ nhân tăng vù vù thế hở, há há, tối nay có ai canh nhà này hông nhẩy???

chị đừ trêu em, chảqua em đang cho con bú nhá chứ nếu không, em ngon hàng từ đời nào rồi á

nglinh2326
01-05-2011, 08:53 AM

thế pác lên mấy cân ??????????

BEYEUCUAME'S SHOP
01-05-2011, 09:30 AM
Tớ có ý tưởng là tìm ra hoa hậu Péo.
Bây giờ cả nhà phải có lý lịch trích tréo khai chiều cao cân nặng và số đo ba vòng.
Sau đó hội trưởng sẽ thống kê và trao giải.
Còn phần giải thưởng này tui chưa nghĩ ra các bác cho ý kiến nhá.

vanhang
01-05-2011, 09:56 AM
Tớ có ý tưởng là tìm ra hoa hậu Péo.
Bây giờ cả nhà phải có lý lịch trích tréo khai chiều cao cân nặng và số đo ba vòng.
Sau đó hội trưởng sẽ thống kê và trao giải.
Còn phần giải thưởng này tui chưa nghĩ ra các bác cho ý kiến nhá.

OK, hay đấy, bắt đầu từ hum nay nhé: tui sẽ thống kê và trao giải, giải thưởng để tui tài trợ cho, há há, đảm bảo, chất lượng, an toàn và xịn nữa nha ( 1 bộ làm mê hoặc ông xã dưới chữ ký của tui, các mợ thấy được không ???)

nglinh2326
01-05-2011, 10:15 AM
OK, hay đấy, bắt đầu từ hum nay nhé: tui sẽ thống kê và trao giải, giải thưởng để tui tài trợ cho, há há, đảm bảo, chất lượng, an toàn và xịn nữa nha ( 1 bộ làm mê hoặc ông xã dưới chữ ký của tui, các mợ thấy được không ???)

Hic. HH nào chứ HH này thì ngại nhắm.
Thế tiêu chí để trở thành HH là gì ạ ?

vanhang
01-05-2011, 02:45 PM
Hic. HH nào chứ HH này thì ngại nhắm.
Thế tiêu chí để trở thành HH là gì ạ ?

Úi, tiêu chí thì đúng với tiêu đề của top thui, các mợ cứ đăng ký nick, số kg, số đo 3 vòng, còn lại là Hụi trưởng quyết định mừ, hí hí

nglinh2326
01-05-2011, 03:16 PM
Úi, tiêu chí thì đúng với tiêu đề của top thui, các mợ cứ đăng ký nick, số kg, số đo 3 vòng, còn lại là Hụi trưởng quyết định mừ, hí hí

1 mình pác làm thì tổn thọ lắm. Tuyển thêm một em chân ngắn làm trợ lý nữa đi pác ạ.
Chứ mình pác làm, bao nhiêu là người đẹp ứng cử thế này, pác hoa mắt chóng mặt, nhầm nhọt thì chết.

lanbaby
01-05-2011, 04:36 PM
cho em ứng cử chức trợ lí đê ... cho nó giải tỏa stress ... cơ mà em là em tránh cái chức hoa hậu hahahaha

nhichan
01-05-2011, 04:44 PM
Nào nào, các mợ nghe thông báo của Hội trưởng nhá, sắp có vụ vui lém, tôi loa đây, mọi người add nick tui YM: womanlyshop nhá
Không các mợ lại trách tôi không thông báo , hu hu
Cái gì, cái gì, vui thì cho tôi tham gia với, nhưng tôi lại chẳng được chat, hay bà cứ gửi nhắn cho tôi. Cảm ơn bà trước.

Emilia
01-05-2011, 05:06 PM
Ngờ Linh ơi chị tăng 3 kg rồi huuuuuuuuuuuuuuuuuuu, tổng thể 63kg nhá

lanbaby
01-05-2011, 06:39 PM

ui giời ạ sao mà lại tăng nhiều thế hả chị?

vanhang
01-05-2011, 10:24 PM
cho em ứng cử chức trợ lí đê ... cho nó giải tỏa stress ... cơ mà em là em tránh cái chức hoa hậu hahahaha

Ok, nhận em péo này làm trợ lý nha. Bắt đầu nhận danh sách dự thi từ hum nay nhá. Các bà chỉ cần điền vào mục đăng ký sau:

Phiếu đăng ký dự thi Huê hậu péo:

- Nick :......................
- YM:.........................
- Chìu cao:.................
- Cân nặng:................
- Số đo 3 vòng:................
Tôi xin đăng ký dự thi Huê hậu péo, tôi đã xin ý kiến chồng và chống đã đồng ý ạ......hí hí
Thế nha, Trợ lý lanbaby đâu rùi: ghi chép cẩn thận từng ứng viên nha, ta sẽ chấm cả vấn đề thân thiện và thích cực nữa nhé, he he

vanhang
01-05-2011, 10:25 PM
Cái gì, cái gì, vui thì cho tôi tham gia với, nhưng tôi lại chẳng được chat, hay bà cứ gửi nhắn cho tôi. Cảm ơn bà trước.

Ok, để tui PM nha...............

nhichan
01-06-2011, 09:56 AM
[QUOTE=vanhang;4212856]Ok, nhận em péo này làm trợ lý nha. Bắt đầu nhận danh sách dự thi từ hum nay nhá. Các bà chỉ cần điền vào mục đăng ký sau:

- Nick :nhichan
- Chìu cao:1.57
- Cân nặng:53
- Số đo 3 vòng:1:88; 2:82; 3:98
Tôi xin đăng ký dự thi Huê hậu péo, tôi đã xin ý kiến chồng và chống đã đồng ý ạ......
Đã ký
Đăng ký đi chị em ơi, tớ thì chắc chẳng đạt danh hiệu gì rồi nhưng đăng ký trước để khuấy động phong trào nào.

nglinh2326
01-06-2011, 10:55 AM

Sao mà tặng vùn vụt thế chị ?Hay cân hỏng ?

nglinh2326
01-06-2011, 11:07 AM

- Nick :nglinh2326
- YM:...tomorrow261000......................
- Chìu cao:1.65
- Cân nặng:69
- Số đo 3 vòng:v1:tối về đo , v2 :86 ,v3 :98
Tôi xin đăng ký dự thi Huê hậu péo, tôi đã xin ý kiến chồng và chống đã đồng ý ạ. : Em chưa hỏi ý kiến chồng.....

Đã ký
Nglinh2326
( xoẹt xoẹt )

vanhang
01-06-2011, 07:44 PM
Hé hé, có 2 thí sinh dự thi roài, các mợ nhanh chân đăng ký nhanh lên nào, h ehe, nhanh ...nhanh... cố gắng trước tết là trao giải nhé. Hí hí

lanbaby
01-07-2011, 02:16 PM
ơ sao chỉ có 2 mợ tham gia thế này ... em có đc tham gia ko ta ... à mà hum nay em tạm thời nhường chức ớ hậu cho Nglinh nhé, hum nay em xuống còn 68kg thui há há há

nglinh2326
01-07-2011, 02:27 PM
ơ sao chỉ có 2 mợ tham gia thế này ... em có đc tham gia ko ta ... à mà hum nay em tạm thời nhường chức ớ hậu cho Nglinh nhé, hum nay em xuống còn 68kg thui há há há

thế cơ à.mừng nhỉ.từ hôm đấy vẫn thực hiện LC à ?

vanhang
01-07-2011, 02:50 PM
Úi, sao chả thấy ai đăng ký nữa nhể, quả này chít rùi, các mợ đăng ký nhanh chân lên chứ................

Emilia
01-07-2011, 04:19 PM
Nick :Emilia
- YM:molang123
- Chìu cao:1.60
- Cân nặng:63
- Số đo 3 vòng:v1:không dám nói , v2 :85 chưa kể bụng dưới là 95 ,v3 :100

lanbaby
01-07-2011, 07:50 PM
@ nglinh: hehe vưỡn làm đầy đủ ^^
@ các mợ: mục tiêu tiếp theo của em là chiếm ngôi của chị Mõ hehe ... còn 5kg nữa, nổi ko đây :-s

tranha42
01-07-2011, 08:06 PM
Cac me cho em tham gia hoi voi nhe, em bay gio 59kg và cao 1m55 thoi, hu hu beo........ beo....
Xin cac me cung chia se kinh nghiem hay de cung nhau giam can nhe!
Gooluck!!!!!!!!

MeChuotti
01-07-2011, 09:14 PM
Hiii... mấy hôm nay theo chân các nàng đi thi hoa hậu, có mấy danh hiệu hoa hậu, á hậu các nàng chia nhau hết rồi thì ai còn dám tranh giành nữa đây...:(
Dù sao cũng nên khuấy động cái mặt hồ đang yên ả tí nhỉ!
nick: MeChuotti
YM: hakirosi
Chiều cao: 1,52
Cân nặng: 52
Số đo: V1: he heeeeeeee :D, V2: 80, V3:95 :D

nglinh2326
01-08-2011, 09:03 AM
Đề nghị HT tổng hợp danh sách các người đẹp nhé.
Mà từn hừn là pác HT chỉ tài trợ mỗi giải HH thôi. Còn á 1, á 2 chắc...cờ hoa tượng trưng nhỉ ?
Quả này chắc em giật giải mất thôi....hic hic

nglinh2326
01-08-2011, 09:06 AM
Cac me cho em tham gia hoi voi nhe, em bay gio 59kg và cao 1m55 thoi, hu hu beo........ beo....
Xin cac me cung chia se kinh nghiem hay de cung nhau giam can nhe!
Gooluck!!!!!!!!

Chị ơi ! Có thi HH thì đăng ký nhanh k sắp hết hạn rùi.

Emilia
01-08-2011, 09:21 AM
hụ hụ, mềnh có V3 vĩ đại nhứt hay sao ý nhỉ hị hị hị

nglinh2326
01-08-2011, 09:25 AM
hụ hụ, mềnh có V3 vĩ đại nhứt hay sao ý nhỉ hị hị hị

Hơn nhau có mấy cm .......bác cứ phải lăn tăn

BEYEUCUAME'S SHOP
01-08-2011, 09:51 AM
Nick Name: Beyeucuame's shop
Yahoo:
Chiều cao khiêm tốn: 1m55 em sẽ thành hoa hậu nếu đeo giày 15 phân
Cân nặng: 50kg
Số đo ba vòng : 86 68 86

Em đã hỏi ý kiến chồng và chồng đã nhất trí
Em có sở thích ăn uống lắm. Các mẹ hãy bình chọn cho em nhé. Mã số là 08.

lanbaby
01-08-2011, 10:03 AM
huhu mí hum bận quá em chưa kịp đo ... bao giờ deadline đấy nhỉ :-s

nglinh2326
01-08-2011, 10:16 AM
Yahoo:

Số đo của pac Lộc Phát - Phát Lộc quá........hí hí .
Oử đâu ra mà pác bảo mã số của pác là 08 thế ?

nglinh2326
01-08-2011, 10:24 AM
Chờ pác Vẫn Hăng lâu quá. Sáng nay em rảnh.Thôi để em tổng hợp danh sách các người đẹp ưu tú dự thi Mis Béo cho .

Tôi xin đăng ký dự thi Huê hậu péo, tôi đã xin ý kiến chồng và chống đã đồng ý ạ......
Đã ký
.

Tôi xin đăng ký dự thi Huê hậu péo, tôi đã xin ý kiến chồng và chống đã đồng ý ạ. : Em chưa hỏi ý kiến chồng.....

Đã ký
Nglinh2326
( xoẹt xoẹt )

Yahoo:

XIN THÔNG BÁO HIỆN TẠI ĐÃ CÓ 5 NGƯỜI ĐẸP XUẤT SẮC LỌT VÀO VÒNG CHUNG KẾT.

hienshop
01-08-2011, 10:52 AM
Haizz, ngắm nhìn vàbor phiếu...............................

vanhang
01-08-2011, 12:38 PM
[QUOTE=nglinh2326;4231649]Chờ pác Vẫn Hăng lâu quá. Sáng nay em rảnh.Thôi để em tổng hợp danh sách các người đẹp ưu tú dự thi Mis Béo cho

XIN THÔNG BÁO HIỆN TẠI ĐÃ CÓ 5 NGƯỜI ĐẸP XUẤT SẮC LỌT VÀO VÒNG CHUNG KẾT

Úi, vưỡn chờ Trợ lý lanbaby tổng kết mà, sao chả thấy mặt mũi đâu, kiểu này cho em Nglinh lên chức Thư ký riêng mới được. hí hí. Chờ 1 tuần nữa mà không ai đăng ký ta tiến hành thi và bình chọn nha

nglinh2326
01-08-2011, 01:15 PM
Úi, vưỡn chờ Trợ lý lanbaby tổng kết mà, sao chả thấy mặt mũi đâu, kiểu này cho em Nglinh lên chức Thư ký riêng mới được. hí hí. Chờ 1 tuần nữa mà không ai đăng ký ta tiến hành thi và bình chọn nha

Có gì pác " nháy nháy " cho em phát nhé.
Tính ra thì hiện tại em cao nhất và nặng nhất.
- Nặng nhất ?
- Cao nhất ?
- V1 best ?
- v2 best ?
- v3 best ?

vanhang
01-08-2011, 11:08 PM
Có gì pác " nháy nháy " cho em phát nhé.
Tính ra thì hiện tại em cao nhất và nặng nhất.
- Nặng nhất ?
- Cao nhất ?
- V1 best ?
- v2 best ?
- v3 best ?

Hé hé, em đang có tiềm năng lớn nhất rùi còn giề nữa, he he

lanbaby
01-08-2011, 11:09 PM
hic em đây ạ ... chắc em nhường chức cho mẹ nglinh quá, đợt này em bựn bịu điên cuồng hức ... hàng hóa còn chăng bán cơ mà :-s

Moon_Peo
01-09-2011, 07:48 AM
cho iem tham gia với .. khủng hoảng quá ..

Emilia
01-09-2011, 09:58 AM
nGỜ Linh ơi, chị nói cho em vỡ mộng nhá, Hụi trưởng dáng ngon cực. Thề đấy. Eo ra eo, chuẩn luôn á.

lanbaby
01-09-2011, 05:21 PM
nGỜ Linh ơi, chị nói cho em vỡ mộng nhá, Hụi trưởng dáng ngon cực. Thề đấy. Eo ra eo, chuẩn luôn á.

cái này em xác nhận ... hình như hụi trưởng giảm béo thành công nhắm hehehe

vanhang
01-09-2011, 09:04 PM
cho iem tham gia với .. khủng hoảng quá ..

Đăng ký dự thị Huê hậu péo đi em ui, theo mẫu trên kia kìa, có phần thưởng dưới link chữ ký nè, he he

vanhang
01-09-2011, 09:05 PM

Cái giề thía hử mụ Mõ ui, tui còn thừa 2-3kg kìa, hí hí

vanhang
01-09-2011, 09:06 PM
cái này em xác nhận ... hình như hụi trưởng giảm béo thành công nhắm hehehe

Hế hế, đó, nói bí quyết rùi, các mợ cứ thế mà theo, chỉ cần kiên nhẫn chút là ok thui

BEYEUCUAME'S SHOP
01-10-2011, 08:46 AM
Số đo của pac Lộc Phát - Phát Lộc quá........hí hí .
Oử đâu ra mà pác bảo mã số của pác là 08 thế ?

hihi. Chả thấy ai nói mã số cho dễ nhớ nên em chọn luôn số ấy. Hii. Hi vọng sẽ phát.

BEYEUCUAME'S SHOP
01-10-2011, 08:47 AM
Hế hế, đó, nói bí quyết rùi, các mợ cứ thế mà theo, chỉ cần kiên nhẫn chút là ok thui

Theo thế nào nhỉ???????Mợ nói lại coi??????Có phải lắc vòng ko nhể?

twochicken
01-10-2011, 09:27 AM
Tớ có 2 áo dạ vừa lấy xong, rất hợp với thân hình của chúng ta (hihi) nhưng bà thợ may om lâu quá nên tớ giảm cưn rồi, mặc hơi rộng tí. Mẹ nào có nhu cầu tớ để lại cho diện Tết (nợ ảnh nhé)
Tả sơ sơ nè:
1 dạ màu tím
1 dạ màu lông chuột
Kiểu dáng khoác bình thường và cộc tay, nhìn trẻ trung và đẹp, mặc giấu dáng lắm. Tiếc quá vì tớ uống thuốc giảm péo nên vừa down đc 3kg trong vòng 1 tháng.

nglinh2326
01-10-2011, 10:15 AM

Khúc nào ra khúc nấy !
Thế này mà làm HT chắc phải xem lại thôi.....
Chắc phải cắt chức.....

BEYEUCUAME'S SHOP
01-10-2011, 02:40 PM
Tớ có 2 áo dạ vừa lấy xong, rất hợp với thân hình của chúng ta (hihi) nhưng bà thợ may om lâu quá nên tớ giảm cưn rồi, mặc hơi rộng tí. Mẹ nào có nhu cầu tớ để lại cho diện Tết (nợ ảnh nhé)
Tả sơ sơ nè:
1 dạ màu tím
1 dạ màu lông chuột
Kiểu dáng khoác bình thường và cộc tay, nhìn trẻ trung và đẹp, mặc giấu dáng lắm. Tiếc quá vì tớ uống thuốc giảm péo nên vừa down đc 3kg trong vòng 1 tháng.

Xin cái ảnh và cái giá nhé. mà bao nhiêu kg mặc vừa thê nàng?

vanhang
01-10-2011, 04:04 PM
Theo thế nào nhỉ???????Mợ nói lại coi??????Có phải lắc vòng ko nhể?

Umh, bí quyết đó mợ ah, cố gắng lên cả nhà ui

vanhang
01-10-2011, 04:06 PM
Khúc nào ra khúc nấy !
Thế này mà làm HT chắc phải xem lại thôi.....
Chắc phải cắt chức.....

Cái giề thía , giề thía, hé hé, vừa cho cô lên làm thư ký cái cô đã..............hi hi, kiểu nảy tui phải hạ cô trước thui nhẩy, h êh .
Thôi các pác cố gắng cho iem ngồi nốt ghế này tới khi thi xong Huê hậu nha,

lanbaby
01-10-2011, 09:59 PM
em cũng muốn bon chen thi hoa hậu mà nhà chẳng có thước dây để đo huhuhu .... em vừa làm quả tóc xoăn, trông ổn phết :d

vanhang
01-10-2011, 10:36 PM
em cũng muốn bon chen thi hoa hậu mà nhà chẳng có thước dây để đo huhuhu .... em vừa làm quả tóc xoăn, trông ổn phết :d

Vậy càng phải đăng ký chứ, em cứ ang áng 3 vòng, quan trọng nhất là kg cân nặng thui. Nhanh chân lên, sắp hết hạn đăng ký tới nơi rùi

nglinh2326
01-11-2011, 09:05 AM

Show hàng cái cho dân tình chiêm ngưỡng xem nào.

MeChuotti
01-11-2011, 09:49 AM
lanbaby đi thi chị nghĩ vẫn giữ chức huê hoặc ớ hậu, ke keeeeeeeeee (chạy ngay ko bị ném đá:axe:)

nglinh2326
01-11-2011, 09:59 AM
lanbaby đi thi chị nghĩ vẫn giữ chức huê hoặc ớ hậu, ke keeeeeeeeee (chạy ngay ko bị ném đá:axe:)

Hí hí .
Còn pác thì bọn em sẽ sắp xếp cho giải Thí sinh triển vọng

MeChuotti
01-11-2011, 10:01 AM
Hí hí .
Còn pác thì bọn em sẽ sắp xếp cho giải Thí sinh triển vọng

UH thôi thế cũng đc, có giải còn hơn trắng tay, hí hí....

nglinh2326
01-11-2011, 10:04 AM
UH thôi thế cũng đc, có giải còn hơn trắng tay, hí hí....

Kiểu này chắc trưởng ban tổ chức thất nghiệp rùi.
Vì chưa hết hạn mà đã thấy mấy gương mặt tài năng.

PÁC VẪN HĂNG ƠIIIIII Em nghĩ hạn cuối là ngày 16/1 này nhé.

Hỏi luôn 16 này có pác nào đi HC k nhỉ ?

lanbaby
01-11-2011, 10:18 AM

này nhé em nhớ nhà mình có mẹ nào hơn 70kg ý, mẹ ý chưa đk thôi ... còn bi h em xuống 68 rùi nhá, thua chị nglinh rùi hehe ... chị ko phải ỷ mìnêh dáng chuản mà dìm hàng chị em nhá hehe

mẹ cháu show hàng đây hehe
http://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH201101111002ndgzntazot2484474.jpeg

nglinh2326
01-11-2011, 10:39 AM
này nhé em nhớ nhà mình có mẹ nào hơn 70kg ý, mẹ ý chưa đk thôi ... còn bi h em xuống 68 rùi nhá, thua chị nglinh rùi hehe ... chị ko phải ỷ mìnêh dáng chuản mà dìm hàng chị em nhá hehe

Này ! Hơn có 1kg thôi nhá. Đừng có mà tinh vi vi tính.
Mà này ! đầu mới sao phải chạy vào nhà tắm thế hả ?

MeChuotti
01-11-2011, 11:09 AM

http://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH201101111002ndgzntazot2484474.jpeg

Hê hê, xinh rồi xinh rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :D

lanbaby
01-11-2011, 12:37 PM
Này ! Hơn có 1kg thôi nhá. Đừng có mà tinh vi vi tính.
Mà này ! đầu mới sao phải chạy vào nhà tắm thế hả ?

hoho cạnh tranh dư thế này 1kg là vấn đề rồi :)) ... từ hum đấy đằng ấy có ăn LC nữa ko đới ... có vi phạm hum nào hem? ... lí do phải chạy vào nhà tắm là chuẩn bị tắm thì nhớ ra chưa tự sướng hị hị .. áo cài tạm có 2 cúc thui hí hí

@ hụi trưởng: em quên ko hỏi huê hậu là tính từ trên xuống hay từ dưới lên nhỉ?

hienshop
01-11-2011, 12:56 PM
Hé hé, em đang có tiềm năng lớn nhất rùi còn giề nữa, he he

Bác ơi, hôm tới có tham gia Hội chợ ko? Gian số bn e qua khuân hagf

nhichan
01-11-2011, 01:33 PM
Cả nhà nhộn nhịp quá, hôm trước vào đăng ký dự thi xong phát thì bặt tăm luôn, mấy hôm nay tớ bận quay cuồng. ơ mà vụ thi hoa hậu bếu ấy, chưa thêm thí sinh nào nữa à, ai chưa đăng ký thì đăng ký cho thêm phần rôm rả đê.

Emilia
01-11-2011, 02:29 PM
cạnh tranh kiếp, tưng kg một,sợ thật

.Sonic.
01-11-2011, 02:30 PM
cạnh tranh kiếp, tưng kg một,sợ thật

Đi ăn ko bà chị ,em đãi miễn phí hihi

nglinh2326
01-11-2011, 02:49 PM
Đi ăn ko bà chị ,em đãi miễn phí hihi

Này ! Đừng rủ rê chị em nhé.
Hội này đang phấn đấu bỏ hội này lập hội khác

.Sonic.
01-11-2011, 03:06 PM
Này ! Đừng rủ rê chị em nhé.
Hội này đang phấn đấu bỏ hội này lập hội khác

Hờ hờ để mềnh lập sẵn hội gầy để chờ sẵn bác nào nhào vô hehe

Emilia
01-11-2011, 03:33 PM
bà béo nào mua dc áo rét thì cho mình xin địa chỉ cái. ứ còn áo nào mặc vừ nữa rồi huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

lanbaby
01-11-2011, 03:41 PM
bà béo nào mua dc áo rét thì cho mình xin địa chỉ cái. ứ còn áo nào mặc vừ nữa rồi huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

chị có đi mua thì rủ em với :))

nglinh2326
01-11-2011, 03:50 PM

Chị có mua áo choàng ko ?
Có bạn này bán toàn áo choàng sz to đấy. Lại đang km có 200k /1 áo thôi.
Đợt trước e mua những 350k nhưng đc km thêm 1 áo choàng ngắn giá 150k nữa.
Bạn í ở đường Giải Phóng
Link nè pác :
Áo choàng bigsize (http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?181204-Big-sale-cho-hàng-big-size-áo-choàng-VNXK-đồng-giá-200.000đ-1-sản-phẩm)

twochicken
01-11-2011, 04:49 PM
Xin cái ảnh và cái giá nhé. mà bao nhiêu kg mặc vừa thê nàng?

Ờ để tui chụp nhá. 66kg nàng ạ.

.Sonic.
01-11-2011, 04:52 PM

Lý do mua áo mới đây mừ

vanhang
01-11-2011, 05:22 PM
Kiểu này chắc trưởng ban tổ chức thất nghiệp rùi.
Vì chưa hết hạn mà đã thấy mấy gương mặt tài năng.

PÁC VẪN HĂNG ƠIIIIII Em nghĩ hạn cuối là ngày 16/1 này nhé.

Hỏi luôn 16 này có pác nào đi HC k nhỉ ?

ok, chốt luôn ngày 16/1 là hạn cuối đi, bà kon đăng ký nhanh kẻo hết hạn nha.
Cơ cấu giải nè:
- Huê hậu: 1 bộ dưới chữ ký nè
- Ớ hậu 1: 1 quần T cắt mác ( mã hàng Q4 )
- Ớ hậu 2: 1 tràng pháo tay ròn rã, ha ha
Các mợ nhanh chân lên nào

vanhang
01-11-2011, 05:24 PM
hoho cạnh tranh dư thế này 1kg là vấn đề rồi :)) ... từ hum đấy đằng ấy có ăn LC nữa ko đới ... có vi phạm hum nào hem? ... lí do phải chạy vào nhà tắm là chuẩn bị tắm thì nhớ ra chưa tự sướng hị hị .. áo cài tạm có 2 cúc thui hí hí

@ hụi trưởng: em quên ko hỏi huê hậu là tính từ trên xuống hay từ dưới lên nhỉ?

Tính từ trên xuống nha, em đang có triển vọng đóa, há há, các mợ khác đâu, đăng ký dự thi nào.
@ thư ký Nglinh: thống kê update tình hình liên tục để xúi giục bà kon nha

lanbaby
01-11-2011, 05:25 PM
Cơ cấu giải nè:

cơ mà béo nhất là huê hậu hay gầy nhất hả bác?
@ mõ làng: cái link ngờ linh đưa có vẻ ổn chị ơi ... sáng mai em tính lượn ra luôn ... chị có đi hem?

vanhang
01-11-2011, 05:26 PM
Bác ơi, hôm tới có tham gia Hội chợ ko? Gian số bn e qua khuân hagf

Chào pác, tui hông có gian nào, tui chỉ đi khuân về thui, bác quan tâm cái nào cứ báo để tui khuân tới cho bác chiêm ngưỡng nha

vanhang
01-11-2011, 05:31 PM
cơ mà béo nhất là huê hậu hay gầy nhất hả bác?
@ mõ làng: cái link ngờ linh đưa có vẻ ổn chị ơi ... sáng mai em tính lượn ra luôn ... chị có đi hem?

Cơ cấu giải nè:

Tiêu chuẩn: đã là Huê hậu péo là phải péo nhất mới được làm chứ, hí hí

lanbaby
01-11-2011, 09:09 PM
Cơ cấu giải nè:

Tiêu chuẩn: đã là Huê hậu péo là phải péo nhất mới được làm chứ, hí hí

hí hí em sợ cái huê hậu lắm ... phải cố mà đạt bằng hụi trưởng còn đi kiếm giai kakkaka

.Sonic.
01-11-2011, 09:24 PM
cơ cấu giải nè:
- huê hậu: 1 bộ dưới chữ ký nè
- ớ hậu 1: 1 quần t cắt mác ( mã hàng q4 )
- ớ hậu 2: 1 tràng pháo tay ròn rã, ha ha
các mợ nhanh chân lên nào

tiêu chuẩn: đã là huê hậu péo là phải péo nhất mới được làm chứ, hí hí

hợ hợ cho em tài trợ ớ hậu 2 1 quần ghen bụng nhá bác ơi hehe

vanhang
01-11-2011, 09:41 PM
hợ hợ cho em tài trợ ớ hậu 2 1 quần ghen bụng nhá bác ơi hehe

Úi, hay quá, hay quá, có nhà tài trợ nữa rùi kìa, Tks Sonic nhìu nhìu nha,
Vậy liệt kê lại giải nè:
cơ cấu giải nè:
- huê hậu: 1 bộ dưới chữ ký nè ( vanhang tài trợ )
- ớ hậu 1: 1 quần t cắt mác ( mã hàng q4 - vanhang tài trợ)
- ớ hậu 2: 1 quần gen bụng ( Sonic tài trợ )

lanbaby
01-11-2011, 09:46 PM
hụi trưởng ủ mưu cho chị em tham gia hoa hậu để ko ai gầy, bỏ rơi nhà này hả kakaa ... giữ chức hụi trưởng hí hí

vanhang
01-11-2011, 10:02 PM
hụi trưởng ủ mưu cho chị em tham gia hoa hậu để ko ai gầy, bỏ rơi nhà này hả kakaa ... giữ chức hụi trưởng hí hí

Hé hé, cô này lại Tào tháo rùi. Tui quảng cáo lại nha:
Vậy liệt kê lại giải nè:
cơ cấu giải nè:

Mẹ Nhimcop
01-11-2011, 10:17 PM
oạch , nhà bếu bi giờ lại còn có cả vụ huê hậu nữa cơ à. Kinh thật

nglinh2326
01-12-2011, 08:49 AM
oạch , nhà bếu bi giờ lại còn có cả vụ huê hậu nữa cơ à. Kinh thật

Nhanh chân đăng ký đi bác ơi.
Giải thưởng lên đến.....1 tỉ đồng đấy .

nglinh2326
01-12-2011, 08:57 AM
DANH SÁCH THÍ SINH DỰ THI MRS BÉO ĐÂY Ạ .

( tin buồn là mấy hôm rùi chả thấy em nào đk cả )
01

Đã ký
02

Đã ký
Nglinh2326
( xoẹt xoẹt )
03

04[

05
Yahoo:

............................
ĐỀ NGHỊ LANBABY MUA THƯỚC DÂY VỀ ĐO ĐẠC GẤP GẤP.

MeChuotti
01-12-2011, 11:36 AM
Ô hay nhỉ, mình ko có số đeo là sao hả thư ký Nglinh ới ời!!!!???????

MeChuotti
01-12-2011, 11:37 AM
Nghe giải thưởng hấp dẫn quá, nuốt nc bọt ừng ực rồi!!!

nglinh2326
01-12-2011, 12:06 PM
Ô hay nhỉ, mình ko có số đeo là sao hả thư ký Nglinh ới ời!!!!???????

Em sơ suất thật.
Tại nghe tin pác đc giải Triển Vọng nên em mừng quá........

Mẹ Nhimcop
01-12-2011, 12:13 PM
Tớ đăng ký một chân ............ Ban giám khảo.
Đảm bảo công chính liêm minh. keke

lanbaby
01-12-2011, 11:09 PM
............................
ĐỀ NGHỊ LANBABY MUA THƯỚC DÂY VỀ ĐO ĐẠC GẤP GẤP.

kakaka mai em đi mua thước nuôn phục vụ các bác hehe ... hum nay lấy hàng được mẫu áo đẹp nên đang phởn hị hị

.Sonic.
01-12-2011, 11:13 PM
Tớ đăng ký một chân ............ Ban giám khảo.
Đảm bảo công chính liêm minh. keke

Bác có cần em cung cấp số đo hộ ko ah hehe

huong_dp83
01-13-2011, 09:28 AM
Ở đây có một mẹ giống mình ( chẳng nhớ nick nữa )
Mình cao : 1m 60
Nặng : 63 kg ( trước khi lấy chồng có 49-50 kg thôi )
con gái 1 tuổi rồi
Ôi sao mà chán thế không biết

nglinh2326
01-13-2011, 09:36 AM
con gái 1 tuổi rồi

Pác giống với chị Mõ đấy ạ .
Với cả pác đừng ss với ngày xưa.
Thế bác có đăng ký thi HH ko để em còn bổ sung danh sách.
Giải thưởng lên đến.........1 tỉ đồng đấy pác ạ

Emilia
01-13-2011, 10:30 AM
con gái 1 tuổi rồi

kakakakka,có khi là giống nhà này chứ giống ai haaaaaaaaaaaaaaaaaa. Nhưng bé nhà mình mới 9 tháng thôi.mà mẹ nó giống cả số đo trước khi lấy chồng của mình á hiiiiiiiiiiiii

vanhang
01-13-2011, 01:07 PM
kakaka mai em đi mua thước nuôn phục vụ các bác hehe ... hum nay lấy hàng được mẫu áo đẹp nên đang phởn hị hị

Nào, mợ này, đo đạc chưa , 16.1 hết hạn đaqưng ký rùi đó nha, các mợ vào đăng ký nhanh lên nào

MeChuotti
01-13-2011, 01:26 PM
Hóng chờ kết quả nào! Hnay đã là 13 rồi nhỉ, còn 3 ngày nữa thôi, nhanh chân nên nào các mụ bếu!

huong_dp83
01-13-2011, 01:32 PM
kakakakka,có khi là giống nhà này chứ giống ai haaaaaaaaaaaaaaaaaa. Nhưng bé nhà mình mới 9 tháng thôi.mà mẹ nó giống cả số đo trước khi lấy chồng của mình á hiiiiiiiiiiiii

vậy em có đồng minh roài !!!!!!!! Mà mẹ nó sinh năm bao nhiêu để em dẽ gọi nhỉ ???

huong_dp83
01-13-2011, 01:33 PM
pác giống với chị mõ đấy ạ .
Với cả pác đừng ss với ngày xưa.
Thế bác có đăng ký thi hh ko để em còn bổ sung danh sách.
Giải thưởng lên đến.........1 tỉ đồng đấy pác ạ

thôi em chẳng thi đâu, mọi người cười em chít , em ngồi hóng hớt thôi. Huhu

nglinh2326
01-13-2011, 01:39 PM

Bọn em ở đây cười mõi cả mồm rồi.Giờ chẳng còn sức mà cưới đâu nhỉ .
Đk cho xôm chị ạ

lanbaby
01-13-2011, 07:19 PM

vào đến nhà này rồi thì còn sợ gì xí hổ hả bác hehe ... bác đăng kí đi cho xôm ... ngờ linh xinh xắn cho em nợ đến mai nhé ... hum nay bựn từ sáng tới giờ chẳng có lúc nào đi mua thước được

Mẹ Bé Zin
01-13-2011, 08:01 PM
Nhà cháu tìm mỏi mắt chả có cái bang hội nào dành cho các mẹ thừa cân cả, nên nhà cháu mạo muội vào đây lập ra một "động" để các mẹ cùng cảnh ngộ thì vảo đây chia sẻ kinh nghiệm nhé.
Làm thế nào để có được thân hình chữ S thân thương, chứ thuôn thuôn hình VẠI, thoai thoải hình CHUM, chán lắm rồi ạ.
Em có lần giảm được 9kg, thế mà máu Trư nổi lên, ăn không biết xót của là gì, thế là giờ tính ra lại phí mất thời gian giảm 4kg, so với lúc béo nhất, giờ em mới giảm được có 5 cân.
Lại phải giảm cân lại và phải "thực sự giữ gìn" đây!:p

Các mẹ cùng cảnh ngộ ơi, vào đây chia sẻ với nhau đi nào!](*,)

Em từng dùng sản phẩm này, thấy hiệu quả lắm, các mẹ thử nghiên cứu xem sao nhé! http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?t=69348[/COLOR]

Lúc béo tối đa em 62kg ( Người cao dưới 1m6), hiện giờ em 47kg, dừng lại ở mức này là được rồi các mẹ nhỉ :D

Mẹ nó ơi, mình cũng béo, cũng thích vào chia sẻ kinh nghiệm, nhưng chắc mẹ nó nên xóa cái dòng đỏ đỏ ở trên đi, cho nó đỡ giống quảng cáo.

Mẹ Bé Zin
01-13-2011, 08:04 PM
Hé hé, cô này lại Tào tháo rùi. Tui quảng cáo lại nha:
Vậy liệt kê lại giải nè:
cơ cấu giải nè:

Để tối nay p hỏi ý kiến chồng mí đc. Hí hí.

lanbaby
01-13-2011, 09:00 PM
kaka nghe chừng càng ngày cuộc thi càng xôm tụ nhỉ hí hí

vanhang
01-14-2011, 10:48 AM
Up lên để cổ vũ các mợ đăng ký thêm nào, nhanh lên nhá, sắp tới 16.1 rùi kìa

Emilia
01-14-2011, 11:05 AM
Kinh, nhà tài trợ mới tặng thêm quả họp muối dưa cho giải khúc khích đi nhể. Các mẹ béo vào nhà đăng ký thi Hoa hậu ..........Péo nào mời vào mời vào nào

nglinh2326
01-14-2011, 11:26 AM
Kinh, nhà tài trợ mới tặng thêm quả họp muối dưa cho giải khúc khích đi nhể. Các mẹ béo vào nhà đăng ký thi Hoa hậu ..........Péo nào mời vào mời vào nào

Có tặng thêm hộp muối dưa hả chị ?

.Sonic.
01-14-2011, 11:30 AM

Cái hộp thì được chớ cái ruột thì hổng phải của nhà trồng được nên vẫn im ắng ko dám ho he gì chị ah hehe
Mà trưởng btc có cho giải khuyến khích đâu nên em ứ dám ho he ,ngồi im ko ăn tẩn thì toi .......iem gầy lắm ah hehe

lanbaby
01-14-2011, 01:40 PM
Cái hộp thì được chớ cái ruột thì hổng phải của nhà trồng được nên vẫn im ắng ko dám ho he gì chị ah hehe
Mà trưởng btc có cho giải khuyến khích đâu nên em ứ dám ho he ,ngồi im ko ăn tẩn thì toi .......iem gầy lắm ah hehe

chị cứ đút lót cho thư kí ngờ linh ý chị ạ ... vượt quyền trưởng ban rùi mà :d

nglinh2326
01-14-2011, 01:47 PM

Bạn Lan nói mới để ý .Bạn sonic chạy hơi tít rùi đấy...
E hèmmmmmmmmm

.Sonic.
01-14-2011, 01:58 PM
Bạn Lan nói mới để ý .Bạn sonic chạy hơi tít rùi đấy...
E hèmmmmmmmmm

Hehe chít cười mụ này
Lâu lâu rùi giảm được bi nhiêu kí rùi mụ ơi ,hy vọng mụ dành giải ớ hậu 2 hehe

nglinh2326
01-14-2011, 02:13 PM
Hehe chít cười mụ này

Tôi đang phấn đầu giải HH chứ AH 1,2 làm gì .
Tôi là tôi muốn ẳm cả 3 giải cơ.Có thêm giải kk nữa thì tốt.

lanbaby
01-14-2011, 03:44 PM
Hehe chít cười mụ này

khả năng rứt cao là được giải ớ hậu 1 chị ạ ... mà em xem danh sách thì tạm thời nàng ý là hoa hậu chứ chẳng chơi ... em đang trong giai đoạn nước rút để ko lên chức hoa hậu kaka

.Sonic.
01-14-2011, 05:29 PM
Tôi đang phấn đầu giải HH chứ AH 1,2 làm gì .
Tôi là tôi muốn ẳm cả 3 giải cơ.Có thêm giải kk nữa thì tốt.

Mụ cứ dành cả 3 4 giải đê ,nếu được tất cả các giải tôi tài trợ cho hehe

Emilia
01-15-2011, 08:49 AM
Ngờ LInh ơi, có đứa thách em giảm 1 phát 3-4 kìa. Giảm ngay đê cho Sonic nó bao giải em ạ, để chị còn bon chen quần của nó cho rẻ đi tý. Cổ vũ Ngờ LOnh giảm 3 kg trong 3 ngày haaaaaaaaaaaa

nglinh2326
01-15-2011, 09:01 AM
Ngờ LInh ơi, có đứa thách em giảm 1 phát 3-4 kìa. Giảm ngay đê cho Sonic nó bao giải em ạ, để chị còn bon chen quần của nó cho rẻ đi tý. Cổ vũ Ngờ LOnh giảm 3 kg trong 3 ngày haaaaaaaaaaaa

Hic hic . Đang ăn sáng mà nghe cổ vũ thế này..nghẹn cả cổ.
Hôm nay đã 15 rùi . Chắc ko kịp..........
Chứ k em làm 1 quả cho dân tình lác mắt.......

hienshop
01-15-2011, 09:32 AM
Các mẹ ơi, gian hàng của em là 11D. Các mẹ nhớ ghé qua nhé, tặng quà lên đến 20% đấy. Sock sock sock

vanhang
01-15-2011, 11:40 AM

Hé hé, mợ trợ lý vừa bị giáng chức nên thế này hả, tui cho vào.... kho tạm giam vài ngày bây giờ........he hé
Vụ hộp dưa muối nào thế, tui không nghe giề hết, Sonic tài trợ 1 quần gen cho giải Ớ hậu 2 thui mừ???

Emilia
01-15-2011, 01:49 PM
Hụi trưởng à, em đang câu em Sonic tài trợ hộp dưa muối chứ có phải em ý tài trợ ngay đâu. Nhưng vụ hộp dưa muối ý em thất bại toàn tập, em ý chả những không tài trợ mà còn dỗi em không bán quần cho em kìa huuuuuuuuuu> Tết này em mặc gì đi chơi TẾt đây.

vanhang
01-15-2011, 01:58 PM
Hụi trưởng à, em đang câu em Sonic tài trợ hộp dưa muối chứ có phải em ý tài trợ ngay đâu. Nhưng vụ hộp dưa muối ý em thất bại toàn tập, em ý chả những không tài trợ mà còn dỗi em không bán quần cho em kìa huuuuuuuuuu> Tết này em mặc gì đi chơi TẾt đây.

Ah thế hả, he he, cứ tưởng sonic tài trợ thêm họp dưa muối nữa. Hi hi.
Hẹn gặp em thứ 2 nhá, hi hi

nglinh2326
01-15-2011, 02:02 PM
Ah thế hả, he he, cứ tưởng sonic tài trợ thêm họp dưa muối nữa. Hi hi.
Hẹn gặp em thứ 2 nhá, hi hi

2 pác có vụ gì mời hẹn hò công khai thế ?

vanhang
01-15-2011, 02:07 PM
2 pác có vụ gì mời hẹn hò công khai thế ?

Off ẹp ăn uống ý mà , trưa thứ 2, em có đi được không, hí hí, đi cho vui

nglinh2326
01-15-2011, 02:12 PM
Off ẹp ăn uống ý mà , trưa thứ 2, em có đi được không, hí hí, đi cho vui

ở đâu hả chị ?
2 bác già rùi còn.........phởn ! ^^

vanhang
01-15-2011, 03:59 PM
ở đâu hả chị ?
2 bác già rùi còn.........phởn ! ^^

Già giề, còn trẻ măng thế này mừ, có đi thật không, lên YM trao đổi tý đê

lanbaby
01-15-2011, 09:24 PM
Già giề, còn trẻ măng thế này mừ, có đi thật không, lên YM trao đổi tý đê

ơ ơ dỗi bi h ... ko rủ em là sao ... là sao là sao ... yêu cầu ngay 1 nhời giải thích hức ... mai là 16 rùi, em bựn chưa đi mua được thước dây ... làm sao đây :(( :((

vanhang
01-15-2011, 10:25 PM
ơ ơ dỗi bi h ... ko rủ em là sao ... là sao là sao ... yêu cầu ngay 1 nhời giải thích hức ... mai là 16 rùi, em bựn chưa đi mua được thước dây ... làm sao đây :(( :((

Ờ nhẩy, wen mất mợ này, đi được không, trưa thứ 2 nhé, để lên YM trao đổi xem sao, he he

lanbaby
01-16-2011, 10:33 AM
các TY quên em chẳng rủ em đi ăn ... em buồn em ngồi xơi cánh gầ ... buồn ời là sầu ... may mà hụi trưởng còn vớt vát kịp chẹp chẹp

nglinh2326
01-17-2011, 08:55 AM
Hôm nay có kết quả thi Mrs Béo chưa nhỉ ???????????

BEYEUCUAME'S SHOP
01-17-2011, 08:58 AM
Ai chà. Nhà mình xây nhà nhanh phết đấy nhỉ????????
Các mợ off ẹp gì thế mà chẳng thông báo công khai. Định ăn mảnh đấy hở.

vanhang
01-17-2011, 09:15 AM
Chốt danh sách thi Huê Hậu hum 16 roài, thư ký Nglinh đâu nhể, post lại danh sách để bà Kon bình bầu đê, tiêu chí là càng to, càng nặng càng giành điểm cao nha

nglinh2326
01-17-2011, 09:38 AM
B]
DANH SÁCH THÍ SINH DỰ THI MRS BÉO ĐÂY Ạ .[/B]

01

Đã ký
02

Đã ký
Nglinh2326
( xoẹt xoẹt )
03

04[

05
Yahoo:

Bingo yeu
01-17-2011, 01:31 PM
B]
DANH SÁCH THÍ SINH DỰ THI MRS BÉO ĐÂY Ạ .[/B]

01
02
03

04[

05

Bác Chuột Tí cũng đi thi hử? Bác đã được trao giải Mrs Bắc Giang rồi mà vẫn còn nhiều tham vọng thế, hí hí...

nglinh2326
01-17-2011, 01:40 PM
Bác Chuột Tí cũng đi thi hử? Bác đã được trao giải Mrs Bắc Giang rồi mà vẫn còn nhiều tham vọng thế, hí hí...

Vâng.Pác í già rồi ...mà bon chen ghớm !

ga ngo
01-17-2011, 01:55 PM
Xin chào các mẹ trong hội, em là thành viên mới của LCM và cũng là một người có cân nặng tầm cỡ "khó giảm". Xin được làm quen với các mẹ!
Hic, thời con gái em 50 -:- 51 kg, 1m61 không phải là cành liễu nhưng cũng tự an ủi mình là mảnh mai như "búp bương", đùng 1 cái lấy chồng sinh con, giờ con gần 3 tuổi mà em vẫn cứ 60kg.
Có mẹ nào có bí quyết giảm cân hay mà hiệu quả thì chỉ cho em với (không phải ăn kiêng, không phải tập tành thì càng tốt vì em có lý do chính đáng rất khó thực hiện được 2 điều kiện trên).

nglinh2326
01-17-2011, 02:04 PM
Xin chào các mẹ trong hội, em là thành viên mới của LCM và cũng là một người có cân nặng tầm cỡ "khó giảm". Xin được làm quen với các mẹ!
Hic, thời con gái em 50 -:- 51 kg, 1m61 không phải là cành liễu nhưng cũng tự an ủi mình là mảnh mai như "búp bương", đùng 1 cái lấy chồng sinh con, giờ con gần 3 tuổi mà em vẫn cứ 60kg.
Có mẹ nào có bí quyết giảm cân hay mà hiệu quả thì chỉ cho em với (không phải ăn kiêng, không phải tập tành thì càng tốt vì em có lý do chính đáng rất khó thực hiện được 2 điều kiện trên).

Mẹ này hỏi thế thì ........giời cũng chịu chứ chị em béo..

lanbaby
01-17-2011, 02:58 PM

thế thì cứ bắt chồng giả nợ nhiều vào mẹ nó ạ :d

nglinh2326
01-17-2011, 03:19 PM

Thế này thì tiện cả đôi đường nhỉ ? Vừa giảm đc cưn , vừa đc ............hí hí

vanhang
01-17-2011, 04:17 PM
Ớ thế từ sáng tới giừo các mợ vào chỉ 88 thui hả, không bầu bán giề ah.
Quy định mới nha: ai vào nhà cũng phải bầu, bầu xong mới được đi ra nha
Tiêu chí bầu: cân nặng, to con, càng to, càng péo càng điểm cao
Nhanh lên các mợ ui, để còn trao giải chứ

lanbaby
01-17-2011, 08:45 PM
Ớ thế từ sáng tới giừo các mợ vào chỉ 88 thui hả, không bầu bán giề ah.
Quy định mới nha: ai vào nhà cũng phải bầu, bầu xong mới được đi ra nha
Tiêu chí bầu: cân nặng, to con, càng to, càng péo càng điểm cao
Nhanh lên các mợ ui, để còn trao giải chứ

em nói thật chứ cần gì phải bầu hả chị ... kq nó rành rành như thế rồi còn gì ... bạn ngờ linh là hoa hậu của chúng taaaaaaaa hooooooooommmmmmmmmm nnnnnnaaaaaaaayyyyyyyyyyyy

vanhang
01-17-2011, 09:13 PM
em nói thật chứ cần gì phải bầu hả chị ... kq nó rành rành như thế rồi còn gì ... bạn ngờ linh là hoa hậu của chúng taaaaaaaa hooooooooommmmmmmmmm nnnnnnaaaaaaaayyyyyyyyyyyy
Ờ nhẩy, hé hé, vậy là kết quả chềnh ềnh ra roài nhẩy, sáng mai tui tổng kết rùi Bố cáo bà kon nhá.
he he

nglinh2326
01-18-2011, 08:50 AM
Ờ nhẩy, hé hé, vậy là kết quả chềnh ềnh ra roài nhẩy, sáng mai tui tổng kết rùi Bố cáo bà kon nhá.
he he

Em đây đâyyyyyyyyy Nhắc đến nglinh làm em thấy nhồn nhột ............
Kết quả là em nhứt hả cả pác ?
Ôi !Ko biết vui hay buồn đâyyyyyyyyy

huong_dp83
01-18-2011, 09:10 AM

Nên vui chứ mẹ nó, em chúc mùng mẹ Nglinh nhé.

huong_dp83
01-18-2011, 09:14 AM
mẹ này không đi tập và ăn kiêng thì khó lắm đấy. em ra Tết chắc phải đi tập thôi, chứ cân kéo thế này mất tự tin quá !!! Các mẹ Bếu có ai đi cùng em không ?

BEYEUCUAME'S SHOP
01-18-2011, 09:22 AM

nàng ơi. Được giải ấy mà ko đùng đến thì bà thanh lý cho tui nhé. hehe.

nglinh2326
01-18-2011, 09:39 AM
nàng ơi. Được giải ấy mà ko đùng đến thì bà thanh lý cho tui nhé. hehe.

Được cái gì thế ạ ? Nghe giang hồ đồn đc giải nhất mà em cứ ngất lên ngất xuống mãi .Nên chưa biết đc giải nhất được xơ múi cái gì ?

.Sonic.
01-18-2011, 10:10 AM
he he

Tổng kết bố cáo đi chị ới hehe ............
Nglink nhất ,ko rõ mõ làng giải gì ạ

ga ngo
01-18-2011, 10:22 AM

Oài, mẹ nó bày cho em cách này thì chết chắc. Xã em siêu mỏng, 1m75 58 kg, chưa lấy vợ còn mỏng hơn 55kg, em đang thúc cho qua được đầu 6 mà khó quá. Vợ muốn gầy thí beo không phanh, chồng muốn béo thúc mãi vẫn còm. Thế mới khổ em, đi đâu cũng bảo ăn hết phần chồng, huhu

nhichan
01-18-2011, 10:29 AM
Hì.......nếu bạn có lý do chính đáng thì đấy cũng là lý do chính đáng để bạn duy trì độ béo rồi, mà bạn cao 1m61 cơ mà, cứ duy trì cân nặng đó đi....

nglinh2326
01-18-2011, 10:30 AM
Tổng kết bố cáo đi chị ới hehe ............
Nglink nhất ,ko rõ mõ làng giải gì ạ

Tôi nhất .Chị mõ á 1 .
Còn lại rất nhiều thí sinh triển vọng

nhichan
01-18-2011, 10:33 AM
Oài, mẹ nó bày cho em cách này thì chết chắc. Xã em siêu mỏng, 1m75 58 kg, chưa lấy vợ còn mỏng hơn 55kg, em đang thúc cho qua được đầu 6 mà khó quá. Vợ muốn gầy thí beo không phanh, chồng muốn béo thúc mãi vẫn còm. Thế mới khổ em, đi đâu cũng bảo ăn hết phần chồng, huhu
Kiểu này thì tốt mái hại trống rồi đây, tình hình chắc phải lâu lâu mới bắt trả nợ may ra.....

vanhang
01-18-2011, 10:33 AM
Kính thưa Bà kon lcm, kính thưa Bac kon gần xa, hàng xóm láng tỏi......
Hum nay, tui nhân danh Hụi Trưởng hụi Péo, công bố danh sách thắng cuộc của cuộc thi Huê hậu péo đã phát động trong thời gian vừa qua như sau:
1. Huê hậu: Mrs Nglinh : giải thưởng: 1 bộ đồ chíp dưới link chữ ký ( phiền pác liên lạc cho địa chỉ để tui gửi hàng nha, he he ) : hoan hô, hoan hô nào
2. Ớ hậu 1: Mrs Emila: giải thưởng: 1 quần gen bụng ( em sonic tài trợ - pác liên lacv với tui rùi qua em sonic nhận giả nha ) : hoan hô, hoan hô
3. Ớ hậu 2: Mrs Nhichan: giải thưởng: 1 quần mã hàng Q4 ( link chữ ký của tui nha-phiền pác cho địa chỉ để tui gửi hàng nha) : hoan hô, hoan hô
PS: tui đổi lại giải thưởng cho Ớ hậu 1 va2 cho phù hợp size nha
Tks all

nhichan
01-18-2011, 10:36 AM
he he
ơ, chưa thấy kết quả do ban tổ chức công bổ nhẩy? Công bố chính thức đi để chị em còn được đi chúc mừng rồi ăn khao chứ nhỉ.

MeChuotti
01-18-2011, 10:40 AM

Vâng.Pác í già rồi ...mà bon chen ghớm !

Vừa đi vắng 2 hôm đã có mấy đứa nói xấu mình rồi! :(. Bingo ơi, Nglinh ơi, đi thi huê hậu là "sở thích" của chị mà. Vừa đc lổi tiếng vừa có giải mang về ai chả thích nhỉ! :d

vanhang
01-18-2011, 10:42 AM
Ðề: Hội các mẹ BÉO :(((((((

Hum nay, tui nhân danh Hụi Trưởng hụi Péo, công bố danh sách thắng cuộc của cuộc thi Huê hậu péo đã phát động trong thời gian vừa qua như sau:
1. Huê hậu: Mrs Nglinh : giải thưởng: 1 bộ đồ chíp dưới link chữ ký ( phiền pác liên lạc cho địa chỉ để tui gửi hàng nha, he he ) : hoan hô, hoan hô nào
2. Ớ hậu 1: Mrs Emila: giải thưởng: 1 quần gen bụng ( em sonic tài trợ - pác liên lacv với tui rùi qua em sonic nhận giả nha ) : hoan hô, hoan hô
3. Ớ hậu 2: Mrs Nhichan: giải thưởng: 1 quần mã hàng Q4 ( link chữ ký của tui nha-phiền pác cho địa chỉ để tui gửi hàng nha) : hoan hô, hoan hô
Tks all

Last edited by vanhang; hôm nay at 11:39 AM.

nglinh2326
01-18-2011, 10:43 AM
ơ, chưa thấy kết quả do ban tổ chức công bổ nhẩy? Công bố chính thức đi để chị em còn được đi chúc mừng rồi ăn khao chứ nhỉ.

Ban tổ chức làm ăn thế này thì mất uy tín quá
( ấy chết, hình như có e trong đó )

nglinh2326
01-18-2011, 10:48 AM

Tks all

Thế em đc 1 bộ cơ à ?............

MeChuotti
01-18-2011, 10:49 AM
Ối thí sinh triển vọng xin chúc mừng các huê hậu, ớ hậu nhé! Ăn khao đê!!!!!!!!!!!! Mà chả biết giải triển vọng đc cái giề nhể?

nglinh2326
01-18-2011, 10:51 AM
Ối thí sinh triển vọng xin chúc mừng các huê hậu, ớ hậu nhé! Ăn khao đê!!!!!!!!!!!! Mà chả biết giải triển vọng đc cái giề nhể?

1 tràng vỗ tay giòn giã !
Nhất bác đấy , trời rét thế này mà vỗ tay thì chỉ có chết

vanhang
01-18-2011, 10:52 AM
Thế em đc 1 bộ cơ à ?............
Ừa, bác lên ngôi Huê hậu mà lại, he he, PM cho tui địa chỉ để tui gửi phần thưởng nha ( ah wen cho cả size áo nữa nhá , chọn mã hàng đi đã )

nglinh2326
01-18-2011, 10:52 AM

Pác HT ơiiiiiiiiiii
Cho em hỏi cái là em được bon chen bộ nào để em nhòm cáiiiiii

vanhang
01-18-2011, 11:01 AM
Pác HT ơiiiiiiiiiii
Cho em hỏi cái là em được bon chen bộ nào để em nhòm cáiiiiii

Bộ nào cũng được, em chọn đi, vấn đề là size em bi nhiu, vì hàng không đủ size mà, nhưng loại Big size thì là hàng hoa văn nha, đẹp mê hồn

MeChuotti
01-18-2011, 11:10 AM
1 tràng vỗ tay giòn giã !
Nhất bác đấy , trời rét thế này mà vỗ tay thì chỉ có chết

Mọi ng phải vỗ tay cho chị chứ nhỉ! Vỗ tay nào!!!!!!

Emilia
01-18-2011, 11:12 AM
kaaaaaaaaaaaaaaa, mềnh được ớ hậu 1 kaaaaaaaaaaaaaaaaaaa. Có nên mừng không nhỉ?

vanhang
01-18-2011, 11:16 AM
kaaaaaaaaaaaaaaa, mềnh được ớ hậu 1 kaaaaaaaaaaaaaaaaaaa. Có nên mừng không nhỉ?

Mừng quá đi chứ lị, péo khỏe péo đẹp, péo duyên dáng mà, he he

vanhang
01-18-2011, 11:21 AM

Mừng quá đi chứ lị, péo khỏe péo đẹp, péo duyên dáng mà, he he

nglinh2326
01-18-2011, 11:32 AM

Chị ơi ! Mừng ngất lên ngất xuống đây này .

nglinh2326
01-18-2011, 11:33 AM
Mọi ng phải vỗ tay cho chị chứ nhỉ! Vỗ tay nào!!!!!!

Thôi ! Pác cố gắng thêm chục cân nữa đợt tới em nhường ngôi cho .
" Kính lão đắc thọ " haaaaaaaaa

Emilia
01-18-2011, 11:39 AM
hị hị mềnh về mềnh khoe chồng có khi nó lại mắng cho vì cái tội tham giải thưởng mà ko chịu giảm cân hhhhhhhhhhhhhhhhaaaaaaaaaaaaaaaaa

.Sonic.
01-18-2011, 11:58 AM
Tks all

Bác ơi sao chị mõ lại liên hệ với bác rùi qua em là sao ,em ứ hiểu hí hí
Chúc mừng các bác đoạt giải nhé ah

mimam
01-18-2011, 12:01 PM
hehheeh, biết topic muộn quá không em xin 1 chân đăng ký rinh giải về...hu..hu...

nhichan
01-18-2011, 12:06 PM

Tks all

Vừa đi rao hàng về, rét quá run hết cả người, về đọc được tin này, cởi phăng hết quần áo (ngoài thôi) mà người vẫn phừng phừng.
ơ...chân thành cảm ơn ban tổ chức đã cho mình tham gia một kỳ thi có ý nghĩa to lớn, xin cảm ơn các nhà tài trợ, xin cảm ơn các bạn cổ động viên, xin cảm ơn các thi sinh đã cùng mình trải qua một trải nghiệm hết sức thú vị.... không biết còn quên ai nữa không?
Vanhang bà ơi, tôi đang chọn hàng của bà để bà gửi cho tôi một thể, tôi sẽ PM cho bà sau nhé, cảm ơn bà nhều lắm.