PDA

View Full Version : Cuộc thi vẽ tranh " Ước mơ của bé" tại các trường mầm non

Bongcuame
08-20-2012, 11:51 PM
Hôm nay chở con đi học thấy ở trường con hình như đang chuẩn bị tổ chức cuộc thi vẽ tranh " Ước mơ của bé" do Kiddy tổ chức, trường con các bố, mẹ có chương trình này không? Nghe tên chương trình thấy có vẻ thú vị mình muốn cho con tham gia, nhưng không rõ chương trình này ra sao. Chương trình này cụ thể là như thế nào? Bố mẹ nào biết chia sẻ thông tin giúp em với nhé!

mecusing
08-21-2012, 09:41 AM
Chương trình này ở HCM hay HN vậy các mom?

meomun03
08-21-2012, 11:15 AM
Hôm nay chở con đi học thấy ở cổng trường con có treo băng rôn chương trình " Chung tay làm đèn ông sao kỷ lục VN" do Kiddy tổ chức, trường con các bố, mẹ có chương trình này không? Nghe tên chương trình thấy có vẻ thú vị mình muốn cho con tham gia, nhưng không rõ chương trình này ra sao. Chương trình này cụ thể là như thế nào? Bố mẹ nào biết chia sẻ thông tin giúp em với nhé!

Mình chưa nghe nói đến chương trình này , chưong trình diễn ra ở đâu thế bạn ?

Me_KuTit
08-21-2012, 12:03 PM
Chương trình mới của Kiddy hả Mẹ Bông, nghe thấy thú vị rồi đó.
Để mình tìm hiểu nha!

tuyet_vy
08-21-2012, 02:36 PM
Chương trình này diễn ra ở đâu vậy mẹ nó

mesusu76
08-21-2012, 03:25 PM
Mới đây mà sắp đến trung thu nữa rồi,năm nào 3 mẹ con cũng
hì hụi làm đèn,mai mẹ bông hỏi kĩ thử xem,cho mọi người tham gia với.

Me_KuTit
08-22-2012, 12:13 PM
Năm trước ku Tít có cái lồng đèn nhỏ của tổ dân phố cho, con cầm đi lòng vòng nhảy nhót làm sao đèn cháy xém luôn đó chị.
Tít thích lồng đèn lắm mà em không biết làm, chắc năm nay cũng lọ mọ làm cho con một cái thôi.

me_bau05
08-22-2012, 12:24 PM
Năm trước ku Tít có cái lồng đèn nhỏ của tổ dân phố cho, con cầm đi lòng vòng nhảy nhót làm sao đèn cháy xém luôn đó chị.
Tít thích lồng đèn lắm mà em không biết làm, chắc năm nay cũng lọ mọ làm cho con một cái thôi.

Cu con nhà mình năm nào cũng thích đèn ông sao ,năm ngoái mẹ mua cho 1 chiếc mang đến trường rước đèn bị bạn vồ vào hỏng cu cậu khóc ầm lên lớp 1 rồi đấy nhé ,về nhà cứ nhắc đi nhắc lại mẹ là năm sau mua cái đèn ông sao sớm cho con để con chơi thật lâu .Nhưng mình thấy đồ chơi truyền thống của VN chất lượng ngày càng đi xuống bọn trẻ con bây giờ đến trung thu cũng háo hứng có cây đèn ông sao nhưng chỉ cầm 1 lúc là cây đi đằng cây ,giấy bóng kính đi đường giấy bóng kính .

mesusu76
08-22-2012, 01:37 PM
Em mua cây tre về làm khung,vót thành các đoạn bằng nhau,tùy theo kích cỡ lồng đèn
mình sẽ làm,giấy bóng kính,màu vẽ,kẽm..làm 3,4 cái treo trong nhà đẹp lắm,tổ chức trung thu cho
con luôn.
Trước khi làm cho con tham gia chương trình "chung tay làm đèn ông sao kỉ lục Việt nam" của dầu ăn
Kiddy cho con có tí kinh nghiệm về phụ mẹ..hihi

meomun03
08-23-2012, 09:36 AM

Tôi thì toan mua cho các con :D nhưng phải đủ bộ : đèn ông sao , đèn con thỏ , trống , mũ sư tử :D
Năm nay thủe làm đèn ông sao xem thế nào :D

meomun03
08-23-2012, 09:37 AM
Em mua cây tre về làm khung,vót thành các đoạn bằng nhau,tùy theo kích cỡ lồng đèn
mình sẽ làm,giấy bóng kính,màu vẽ,kẽm..làm 3,4 cái treo trong nhà đẹp lắm,tổ chức trung thu cho
con luôn.
Trước khi làm cho con tham gia chương trình "chung tay làm đèn ông sao kỉ lục Việt nam" của dầu ăn

Nếu ngoài HN có chương trình này , tôi cho bọn nhóc tham gia ngay :D
hí hí
Sắp trung thu rồi :D

Bongcuame
08-23-2012, 11:20 AM
Ngoài HN cũng có chương trình này đấy các mẹ, các mẹ tìm hiểu thử xem sao. Mình cũng đang hỏi các cô giáo trong trường xem thế nào đấy

Me_KuTit
08-23-2012, 12:01 PM
Vì con trai cưng em cũng ráng lọ mọ xem sao, em chỉ sợ bày ra rồi ku Tít nhào vào phá hỏng thôi.
Em làm sữa chua mà Tít cứ lăng xăng bên cạnh, Mẹ vừa làm vừa canh chừng con chứ không con nghịch đổ hết sữa trong hũ.

con luôn.

gocxinh
08-24-2012, 09:21 AM
các mẹ ơi, có link hay hình hướng dẫn cụ thể thì cho mình với, mình cũng muốn làm cho con chơi, bé chưa đc chơi trung thu bao giờ

men.be.phot
08-24-2012, 09:51 AM
hihi ngoài HN mà có em cũng bon chen cho con tham gia mí được.....bgiờ cái gì cũng hiện đại quá rôi....
nếu ko vào Bảo tàng DT học ấy ạ......ng ta chắc cung tổ chức trung thu ma, năm nào cũngv ậy...

mesusu76
08-24-2012, 02:44 PM
Tôi thì toan mua cho các con :D nhưng phải đủ bộ : đèn ông sao , đèn con thỏ , trống , mũ sư tử :D
Năm nay thủe làm đèn ông sao xem thế nào :D

Ba mẹ con cùng làm vui lắm bà,có không khí gia đình,và con biết
làm ra được 1 cái lồng đèn cũng rất vất vả,con chơi sẽ giữ gìn và quí hơn.

mebenabenin
08-24-2012, 02:46 PM
Làm đèn ông sao không khó và không mất nhiều thời gian, các mẹ làm cho con và cho con học làm luôn, bé rất thích thú với đồ mình làm ra đấy.

mebenabenin
08-24-2012, 02:52 PM
các mẹ ơi, có link hay hình hướng dẫn cụ thể thì cho mình với, mình cũng muốn làm cho con chơi, bé chưa đc chơi trung thu bao giờ

Mẹ nó chuẩn bị 10 thanh tre vót mỏng đừng khô quá khi chống sẽ gãy chiều dài theo mong muốn., giấy màu theo sở thích, dây buộc ,1 cán , 5 que chống khoảng 5-7 cm. Mẹ nó đan 5 que thành hình ông sao -> 10 nan thành 2 ông sao, buộc chập các đầu của 2 ông sao này lại thành 1 ông sao kép. dùng que chống chống 5 góc hình 5 cạnh.dán giấy. thế là xong.

gocxinh
08-24-2012, 06:01 PM
cám ơn mẹ nó, để mình thử xem có được ko, hihi

Me_KuTit
08-24-2012, 08:34 PM
Mẹ này có kinh nghiệm làm đèn ông sao chắc có con cũng lớn và hay làm đèn ông sao cho con nhỉ?
Mình chưa tự tay làm lồng đèn cho con bao giờ, năm nay chắc cũng cố gắng.

Mẹ nó chuẩn bị 10 thanh tre vót mỏng đừng khô quá khi chống sẽ gãy chiều dài theo mong muốn., giấy màu theo sở thích, dây buộc ,1 cán , 5 que chống khoảng 5-7 cm. Mẹ nó đan 5 que thành hình ông sao -> 10 nan thành 2 ông sao, buộc chập các đầu của 2 ông sao này lại thành 1 ông sao kép. dùng que chống chống 5 góc hình 5 cạnh.dán giấy. thế là xong.

thubongxinni
08-24-2012, 11:15 PM
Làm đèn ông sao không khó và không mất nhiều thời gian, các mẹ làm cho con và cho con học làm luôn, bé rất thích thú với đồ mình làm ra đấy.

Mình cũng thik tự tay làm cho các con lắm. Mình hay tự làm hoa giấy cho các con nên được cái thik thủ công lắm... mặc dù không khéo tay lắm các mẹ ạ nhưng được cái nhiệt tình... :)

meomun03
08-25-2012, 10:19 AM
Ba mẹ con cùng làm vui lắm bà,có không khí gia đình,và con biết
làm ra được 1 cái lồng đèn cũng rất vất vả,con chơi sẽ giữ gìn và quí hơn.

uh, chắc cũng chỉ có 3 mẹ con làm thui ,nhân cơ hội này các con cũng học hỏi được chút ít :D

Me_KuTit
08-25-2012, 10:12 PM
Nhiệt tình là tốt rồi, làm hoài làm mãi rồi cũng khéo tay à Mẹ nó ơi.

Mình cũng thik tự tay làm cho các con lắm. Mình hay tự làm hoa giấy cho các con nên được cái thik thủ công lắm... mặc dù không khéo tay lắm các mẹ ạ nhưng được cái nhiệt tình... :)

mesusu76
08-26-2012, 07:00 PM
uh, chắc cũng chỉ có 3 mẹ con làm thui ,nhân cơ hội này các con cũng học hỏi được chút ít :D

Thì 3 mẹ con tôi là 3 cùng,nên giờ nhất nhất cái gì cũng thông qua tôi,
tôi thấy hay đó bà,cứ duy trì cho đến khi nào chúng không muốn chơi
cùng mẹ là biết chúng đã lớn.

meomun03
08-27-2012, 11:38 AM
Thì 3 mẹ con tôi là 3 cùng,nên giờ nhất nhất cái gì cũng thông qua tôi,
tôi thấy hay đó bà,cứ duy trì cho đến khi nào chúng không muốn chơi
cùng mẹ là biết chúng đã lớn.

ôi tôi cũng mong đến ngày đấy :D giờ cái gì cũng mẹ , mạc dù bố ở nhà nhưng gì cũng mẹ ơi :D

Me_KuTit
08-27-2012, 12:39 PM
Sao giống Tít nhà em với em thế! :D

ôi tôi cũng mong đến ngày đấy :D giờ cái gì cũng mẹ , mạc dù bố ở nhà nhưng gì cũng mẹ ơi :D

thubongxinni
08-27-2012, 07:05 PM
thế chương trình này có phải do Kiddy tổ chức ko các mẹ (thấy có mẹ comment thế). có thông tin gì về chương trình này không các mẹ?

Me_KuTit
08-27-2012, 09:30 PM
Chương trình này của Kiddy tổ chức đó Mẹ nó ơi, mình đang hóng thông tin, có gì mới thông báo liền à.

thế chương trình này có phải do Kiddy tổ chức ko các mẹ (thấy có mẹ comment thế). có thông tin gì về chương trình này không các mẹ?

trinhnguyen21
08-27-2012, 09:35 PM
Nhanh quá hen, thế mà đã sắp tời trung thu rồi..

mecusing
08-28-2012, 09:16 AM
Mình cũng thích làm lắm nhưng không có khiếu..hichic..ngày xưa làm thủ công toàn điểm trung bình k à..he he..

Vì con cố gắng thử xem nào :)

meomun03
08-29-2012, 09:14 AM
Chương trình này của Kiddy tổ chức đó Mẹ nó ơi, mình đang hóng thông tin, có gì mới thông báo liền à.

Có thông tin gì thông báo ngay nhé , chị cũng đang hóng đây :D

mesusu76
08-29-2012, 11:29 AM
Kiddy tổ chức chương trình làm lồng đèn trung thu rầm rộ lắm nha!các trường mẫu giáo được
ưu tiên cho các bé vẽ đẹp có phần thưởng nè!Các mẹ nhớ cho con tham gia vì bổ ích lắm đấy!

Bongcuame
08-29-2012, 12:02 PM
đúng rồi, nghe các cô nói có cả cuộc thi vẽ "Trung thu của em" cho các họa sĩ nhí nữa, mỗi trường sẽ chọn ra 100 bức tranh đẹp nhất để đọ sức với các bức tranh cuả trường khác nữa. Tranh của họa sĩ nhí nào được trường chọn sẽ được kiddy tặng quà đấy

Me_KuTit
08-29-2012, 12:38 PM
Kiddy đang hướng tới những mầm non tài năng tương lai của đất nước đây.

đúng rồi, nghe các cô nói có cả cuộc thi vẽ "Trung thu của em" cho các họa sĩ nhí nữa, mỗi trường sẽ chọn ra 100 bức tranh đẹp nhất để đọ sức với các bức tranh cuả trường khác nữa. Tranh của họa sĩ nhí nào được trường chọn sẽ được kiddy tặng quà đấy

aqsavn
08-29-2012, 09:03 PM
con luôn.

Chương trình ở đâu thế, ngại lội quá.
Tối 28 mình đi chơi mới về, 30 là trung thu, không biết có kịp làm gì cho các con không nữa.

mecusing
08-30-2012, 09:09 AM
Kiddy tổ chức chương trình làm lồng đèn trung thu rầm rộ lắm nha!các trường mẫu giáo được
ưu tiên cho các bé vẽ đẹp có phần thưởng nè!Các mẹ nhớ cho con tham gia vì bổ ích lắm đấy!
Trường con mình ko biết có không nữa?

meomun03
09-01-2012, 01:09 PM

Không biết trường nhóc nhà mình có không nữa , trường TH của cu nhà mình thấy bảo năm nào cũng tổ chức Trunh thu cho các cháu rầm rộ lắm :D

meomun03
09-10-2012, 03:20 PM
Hôm trước đua con đi học thấy cổng trường mần non chu văn an ở đầu thụy khuê treo cổng chào chương trình làm lồng đèn trung thu :D
Nhìn thấy háo hức ghê :D

me-cu-ti
09-10-2012, 03:30 PM
Ôi, háo hức đến trung thu để chuẩn bị đèn lồng cho các con quá, năm nay xã em quyết tự tay làm đèn cho bé con nhà em:)

meomun03
09-11-2012, 09:27 AM
Ôi, háo hức đến trung thu để chuẩn bị đèn lồng cho các con quá, năm nay xã em quyết tự tay làm đèn cho bé con nhà em:)

Thế thì còn gì bằng nữa em , niềm vui của bé sẽ được nhân lên với chiếc lồng đền của bố tặng :D

Mẹ Bé Gia Linh
09-11-2012, 09:48 AM
sang năm nhà mình mới tập tành làm đèn ông sao cho bé con , háo hức lắm :)

Bongcuame
09-11-2012, 11:40 AM
Các mẹ ơi, bongcuame cung cấp thông tin mới nhất, mới cập nhật từ cô giáo của con mình :), chương trình Chung tay làm đèn ông sao kỷ lục Việt Nam là dành cho các bé ở các trường mầm non tại HCM và có ở Hà Nội nữa đấy. Các trường tham gia chương trình này sẽ tổ chức cuộc thi vẽ tranh " Trung thu của em", nhãn hàng Kiddy sẽ chọn ra 50 bức tranh đẹp nhất của các bé từ các trường này để trao giải nhất, nhì, ba, khuyến khích,...........trường có bé đạt giải cao cũng được Kiddy tặng quà nữa nhé, thích nhỉ.

Trường con các mẹ có thông báo gì về chương trình này chưa, trường con mình ở mầm non Hoa Mai, 41 Tú Xương đã thông báo rồi đấy. Nhỏ bạn mình con học trường mầm non Sơn Ca 5 ở Thích Quảng Đức, Phú Nhuận cũng có thông báo rồi đấy.

Me_KuTit
09-11-2012, 12:26 PM
Sáng nay đưa nhỏ cháu đi học ở trường mầm non Bàu Cát ở đường Bàu Cát 2, Tân Bình cũng có chương trình này đó Mẹ nó.
Mình thấy có quà của Kiddy cho cả bé và trường bé học nữa.

Các mẹ ơi, bongcuame cung cấp thông tin mới nhất, mới cập nhật từ cô giáo của con mình :), chương trình Chung tay làm đèn ông sao kỷ lục Việt Nam là dành cho các bé ở các trường mầm non tại HCM và có ở Hà Nội nữa đấy. Các trường tham gia chương trình này sẽ tổ chức cuộc thi vẽ tranh " Trung thu của em", nhãn hàng Kiddy sẽ chọn ra 50 bức tranh đẹp nhất của các bé từ các trường này để trao giải nhất, nhì, ba, khuyến khích,...........trường có bé đạt giải cao cũng được Kiddy tặng quà nữa nhé, thích nhỉ.

Trường con các mẹ có thông báo gì về chương trình này chưa, trường con mình ở mầm non Hoa Mai, 41 Tú Xương đã thông báo rồi đấy. Nhỏ bạn mình con học trường mầm non Sơn Ca 5 ở Thích Quảng Đức, Phú Nhuận cũng có thông báo rồi đấy.

mesusu76
09-11-2012, 03:30 PM
Mình đi ngang trường MN 10,đường lạc long quân,thấy treo Banner của chuơng trình này..
các bé vẽ đẹp của trường sẽ có giải,thật là ý nghĩa đối với các bé nhân dịp Tết Trung thu.

meomun03
09-12-2012, 01:27 PM
Mình đi ngang trường MN 10,đường lạc long quân,thấy treo Banner của chuơng trình này..
các bé vẽ đẹp của trường sẽ có giải,thật là ý nghĩa đối với các bé nhân dịp Tết Trung thu.

Mình đưa con đi học qua trường mần non Chu văn An ( Thụy Khuê _HN ) thấy có banneer của chương trình này đấy :D
Trường MN của con gái mình chưa thấy gì cả :D

men.be.phot
09-12-2012, 02:07 PM
Mình đưa con đi học qua trường mần non Chu văn An ( Thụy Khuê _HN ) thấy có banneer của chương trình này đấy :D
Trường MN của con gái mình chưa thấy gì cả :D

hihi vậy là cháu mình cũng có thể tham gia, hihih

meomun03
09-12-2012, 02:12 PM
hihi vậy là cháu mình cũng có thể tham gia, hihih

hi, em có cháu học trường này ah :D

huongthinhi
09-12-2012, 02:13 PM
Ơ,hay thế nhỉ,để em hóng xem trường cháu em có không mới được.

Bongcuame
09-13-2012, 12:11 AM
Sáng nay đưa nhỏ cháu đi học ở trường mầm non Bàu Cát ở đường Bàu Cát 2, Tân Bình cũng có chương trình này đó Mẹ nó.

Trích Nguyên văn bởi Bongcuame View Post
Các mẹ ơi, bongcuame cung cấp thông tin mới nhất, mới cập nhật từ cô giáo của con mình , chương trình Chung tay làm đèn ông sao kỷ lục Việt Nam là dành cho các bé ở các trường mầm non tại HCM và có ở Hà Nội nữa đấy. Các trường tham gia chương trình này sẽ tổ chức cuộc thi vẽ tranh " Trung thu của em", nhãn hàng Kiddy sẽ chọn ra 50 bức tranh đẹp nhất của các bé từ các trường này để trao giải nhất, nhì, ba, khuyến khích,...........trường có bé đạt giải cao cũng được Kiddy tặng quà nữa nhé, thích nhỉ.

---------------------------------------------

Mỗi trường sẽ chọn ra 3 bé vẽ tranh đẹp nhất và đại diện của nhãn hàng Kiddy sẽ xuống từng trường phát quà cho các bé. Mỗi phần quà là 2 chai dầu ăn Kiddy, 1 thú bông và 1 xe đạp mỗi bé. Quà nhiều và hấp dẫn nhỉ ;).
Tất cả các trường còn được tặng 1 máy lọc nước nữa, sướng nha :p.

aqsavn
09-13-2012, 08:24 AM

Các mẹ ơi, bongcuame cung cấp thông tin mới nhất, mới cập nhật từ cô giáo của con mình , chương trình Chung tay làm đèn ông sao kỷ lục Việt Nam là dành cho các bé ở các trường mầm non tại HCM và có ở Hà Nội nữa đấy. Các trường tham gia chương trình này sẽ tổ chức cuộc thi vẽ tranh " Trung thu của em", nhãn hàng Kiddy sẽ chọn ra 50 bức tranh đẹp nhất của các bé từ các trường này để trao giải nhất, nhì, ba, khuyến khích,...........trường có bé đạt giải cao cũng được Kiddy tặng quà nữa nhé, thích nhỉ.

Mỗi trường sẽ chọn ra 3 bé vẽ tranh đẹp nhất và đại diện của nhãn hàng Kiddy sẽ xuống từng trường phát quà cho các bé. Mỗi phần quà là 2 chai dầu ăn Kiddy, 1 thú bông và 1 xe đạp mỗi bé. Quà nhiều và hấp dẫn nhỉ ;).

Hay thế để chiều nay mình hỏi cô giáo của con xem sao.

meomun03
09-14-2012, 09:46 PM

Quà tặng hấp dẫn quá , tiếc rằng trường của con mình lại không có . Con của bạn mình học tại trường mầm non Thành công A cũng có chương trình này :D thích thật đấy :D

Me_KuTit
09-15-2012, 04:38 PM
Trường các bé nhà mình có banner này không nhỉ?

http://a1.sphotos.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash4/c67.0.403.403/p403x403/267220_324873944276417_1740643850_n.jpg http://a3.sphotos.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash3/s720x720/150143_324875697609575_86601653_n.jpg

http://a3.sphotos.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-snc6/s720x720/282066_324877247609420_1108422417_n.jpg

aqsavn
09-15-2012, 11:01 PM
Trường các bé nhà mình có banner này không nhỉ?

http://a1.sphotos.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash4/c67.0.403.403/p403x403/267220_324873944276417_1740643850_n.jpg http://a3.sphotos.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash3/s720x720/150143_324875697609575_86601653_n.jpg

http://a3.sphotos.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-snc6/s720x720/282066_324877247609420_1108422417_n.jpg

Bé nhà em học trường nào thế ?

mesusu76
09-16-2012, 12:20 AM
Dầu ăn dinh dưỡng kiddy đến vui chơi với các bé và tổ chức cho các bé thi vẽ tranh ở trường Mầm non Hoa Mai đây các mẹ,
các bé chắc vui và ấn tượng lắm đây!
http://nq5.upanh.com/b1.s29.d1/7e82d7445fa318786eea9c8fce0a7933_49130645.26412941 3209965406351715504705n.jpg (http://www.upanh.com/264129_413209965406351_715504705_n_upanh/v/drkd7kckdud.htm)

mebeminhthuhm
09-16-2012, 09:58 PM
Đây là hình ảnh Kiddy tại trường MN Bảo Ngọc nè
http://nq3.upanh.com/b5.s31.d2/bce3e78fba366107eebaa6e7ffa4f026_49158183.dsc0054. jpg (http://www.upanh.com/_dsc0054_upanh/v/crkcfs0lbwr.htm)http://nq4.upanh.com/b6.s29.d2/2486d688eb98fa1b0abc849dfee21636_49158234.dsc0085. jpg (http://www.upanh.com/_dsc0085_upanh/v/2rkc8s2l2jo.htm)http://nq0.upanh.com/b1.s32.d2/c9c91afb4d67bfb35c1f305c8582acb8_49158360.dsc0118. jpg (http://www.upanh.com/_dsc0118_upanh/v/3rk8es2m8io.htm)http://nq6.upanh.com/b5.s30.d1/6ddd3197858dac2bc9cc16bcebcc18ae_49158436.dsc0124. jpg (http://www.upanh.com/_dsc0124_upanh/v/3rk51sem6ui.htm)http://nq9.upanh.com/b4.s31.d2/f9c40c52e5cfdb1e569f214d77d2aee2_49158509.dsc0125. jpg (http://www.upanh.com/_dsc0125_upanh/v/crk9csdm0dp.htm)http://nq1.upanh.com/b5.s30.d1/1bb7ccba1ecd75774c34866e034398b1_49158561.dsc0130. jpg (http://www.upanh.com/_dsc0130_upanh/v/4rka5s5m7xr.htm)http://nq6.upanh.com/b2.s30.d2/3bc41974c87c93f48f9ce0c25a230ebb_49158596.dsc0133. jpg (http://www.upanh.com/_dsc0133_upanh/v/ark5as1mfeq.htm)

Me_KuTit
09-17-2012, 05:43 PM
Con của bạn em học ở trường Hoa Mai này đó chị ơi, bữa em qua nhà nó chơi, nó khoe đó.
Bằng tuổi em mà con út của nó đã 4 tuổi rồi ](*,)

Bé nhà em học trường nào thế ?

mebeminhthuhm
09-17-2012, 10:15 PM
Các mẹ ơi theo như thông tin em biết được thì chương trình của Kiddy giờ chuyển từ trường MN Hương Sen (98 Phan Dang Luu, Q. Phu Nhuan) sang trường
MN Sơn Ca 4
Địa chỉ:
742/15 Nguyễn Kiệm , P4 , Phú Nhuận , HCM
Thời gian : ngày 20/09/2012
Nhà mình có ai có con học ở đây không , tiếc là con em học xa chứ không em cho tham gia rồi. Chương trình ý nghĩa và vui nhộn lắm cả nhà ạ

Các bé sẽ được phát quà tại booth
Đối với các bé ngoan tuần rồi, sẽ được các bạn PG đổi lấy 1 chiếc lá có ghi tên và lớp của bé và treo lên cây BÉ NGOAN . Sau đó cây BÉ NGOAN sẽ được tặng lại cho trường

Có chú hề làm bong bóng để tặng cho các bé

Đối với các tranh được chọn, nhãn hàng Kiddy sẽ tổng hợp lại và mỗi trường sẽ chọn ra 3 bé vẽ tranh đẹp nhất và đại diện nhãn hàng sẽ đến trường phát quà cho các bé. Phần quà bao gồm:

o (2 chai dầu ăn Kiddy + 1 thú bông + 1 xe đạp 16’)/ bé

Trường sẽ được Kiddy tặng 1 máy lọc nước

boyeudau
09-19-2012, 10:37 PM
Kiddy quan tâm đến trẻ em như vậy còn gì bằng các mẹ nhỉ, ý nghĩa lắm .

Me_KuTit
09-20-2012, 12:33 PM
Mình ủng hộ chương trình này của Kiddy lắm :p

Kiddy quan tâm đến trẻ em như vậy còn gì bằng các mẹ nhỉ, ý nghĩa lắm .

mebeminhthuhm
09-20-2012, 09:06 PM
Phải chi nhiều công ty đồng hành cùng trẻ em như Kiddy thì vui lắm cả nhà ha:)

bethunhinhanh
09-28-2012, 04:19 PM
Phải chi nhiều công ty đồng hành cùng trẻ em như Kiddy thì vui lắm cả nhà ha:)

mình cũng nghĩ như vậy, tạo sân chơi nhiều cho trẻ em là tương lai đất nước :)

mebeminhthuhm
09-28-2012, 11:20 PM
Hình ảnh trao quà Kiddy tại trường Mầm Non Thành Công
http://nr2.upanh.com/b1.s30.d1/84942719b3719ef0a353c7f1b70723a4_49571952.dscn6266 .jpg (http://www.upanh.com/dscn6266_upanh/v/5rm53y2b1lo.htm)http://nr1.upanh.com/b6.s31.d2/1cd3a8ee9187a142150a7f991fbe5869_49571981.dscn6269 .jpg (http://www.upanh.com/dscn6269_upanh/v/brmebyab7ad.htm)http://nr2.upanh.com/b4.s32.d1/7e89d975f193482830a57945a6c1b8fa_49571992.dscn6271 .jpg (http://www.upanh.com/dscn6271_upanh/v/2rm44yeb1aw.htm)http://nr8.upanh.com/b3.s32.d2/65f7f63f3da46b71a0a2491d3330be03_49571998.dscn6278 .jpg (http://www.upanh.com/dscn6278_upanh/v/2rm84y3b2ag.htm)http://nr5.upanh.com/b1.s32.d1/e71b7348af1b8cc1219dfd21d7ca533c_49572005.dscn6281 .jpg (http://www.upanh.com/dscn6281_upanh/v/4rmdeycbfpr.htm)http://nr0.upanh.com/b3.s31.d2/007024364f42f6c8121c52eea842a49b_49572010.dscn6284 .jpg (http://www.upanh.com/dscn6284_upanh/v/5rma9y7b9po.htm)http://nr5.upanh.com/b3.s30.d1/f896c2f4fa40f2e13f2f2528dc472b29_49572015.dscn6309 .jpg (http://www.upanh.com/dscn6309_upanh/v/1rm76y0bdpe.htm)http://nr0.upanh.com/b5.s32.d2/e897851ae89c1a709e4a75f59f895800_49572020.dscn6310 .jpg (http://www.upanh.com/dscn6310_upanh/v/armb4yab6pg.htm)http://nr7.upanh.com/b6.s32.d2/170b8419731325628ef4aec66e6dfba7_49572027.dscn6311 .jpg (http://www.upanh.com/dscn6311_upanh/v/2rm92y6b7wr.htm)http://nr0.upanh.com/b2.s32.d2/421bb438c3e62c8ed715ebcba6cdecd3_49572040.dscn6312 .jpg (http://www.upanh.com/dscn6312_upanh/v/7rm0fy7b6ya.htm)http://nr8.upanh.com/b4.s31.d2/9f871471a5367029df95e2b026557397_49572048.dscn6313 .jpg (http://www.upanh.com/dscn6313_upanh/v/erm63yebefn.htm)http://nr4.upanh.com/b5.s31.d2/34b5a2979e461802d75e13735dbae2f0_49572054.dscn6314 .jpg (http://www.upanh.com/dscn6314_upanh/v/3rmdcydb4yw.htm)

meomun03
09-29-2012, 09:09 AM
Hình ảnh trao quà Kiddy tại trường Mầm Non Thành Công
http://nr2.upanh.com/b1.s30.d1/84942719b3719ef0a353c7f1b70723a4_49571952.dscn6266 .jpg (http://www.upanh.com/dscn6266_upanh/v/5rm53y2b1lo.htm)http://nr1.upanh.com/b6.s31.d2/1cd3a8ee9187a142150a7f991fbe5869_49571981.dscn6269 .jpg (http://www.upanh.com/dscn6269_upanh/v/brmebyab7ad.htm)http://nr2.upanh.com/b4.s32.d1/7e89d975f193482830a57945a6c1b8fa_49571992.dscn6271 .jpg (http://www.upanh.com/dscn6271_upanh/v/2rm44yeb1aw.htm)http://nr8.upanh.com/b3.s32.d2/65f7f63f3da46b71a0a2491d3330be03_49571998.dscn6278 .jpg (http://www.upanh.com/dscn6278_upanh/v/2rm84y3b2ag.htm)http://nr5.upanh.com/b1.s32.d1/e71b7348af1b8cc1219dfd21d7ca533c_49572005.dscn6281 .jpg (http://www.upanh.com/dscn6281_upanh/v/4rmdeycbfpr.htm)http://nr0.upanh.com/b3.s31.d2/007024364f42f6c8121c52eea842a49b_49572010.dscn6284 .jpg (http://www.upanh.com/dscn6284_upanh/v/5rma9y7b9po.htm)http://nr5.upanh.com/b3.s30.d1/f896c2f4fa40f2e13f2f2528dc472b29_49572015.dscn6309 .jpg (http://www.upanh.com/dscn6309_upanh/v/1rm76y0bdpe.htm)http://nr0.upanh.com/b5.s32.d2/e897851ae89c1a709e4a75f59f895800_49572020.dscn6310 .jpg (http://www.upanh.com/dscn6310_upanh/v/armb4yab6pg.htm)http://nr7.upanh.com/b6.s32.d2/170b8419731325628ef4aec66e6dfba7_49572027.dscn6311 .jpg (http://www.upanh.com/dscn6311_upanh/v/2rm92y6b7wr.htm)http://nr0.upanh.com/b2.s32.d2/421bb438c3e62c8ed715ebcba6cdecd3_49572040.dscn6312 .jpg (http://www.upanh.com/dscn6312_upanh/v/7rm0fy7b6ya.htm)http://nr8.upanh.com/b4.s31.d2/9f871471a5367029df95e2b026557397_49572048.dscn6313 .jpg (http://www.upanh.com/dscn6313_upanh/v/erm63yebefn.htm)http://nr4.upanh.com/b5.s31.d2/34b5a2979e461802d75e13735dbae2f0_49572054.dscn6314 .jpg (http://www.upanh.com/dscn6314_upanh/v/3rmdcydb4yw.htm)

Nhìn các bé thật vui , giải thưởng thật hấp dẫn , chúc mừng các bé đạt giải nhé :D . Cám ơn kiddy đã tạo sân chơi bổ ích cho các con :D

aqsavn
09-29-2012, 01:51 PM
Con cá to hơn cả bé, nhóc nhà mình mà có con cá này làm gối ôm thì hay nhỉ.

mebeminhthuhm
09-30-2012, 10:47 PM
Trường Bảo Ngọc nè
http://nr7.upanh.com/b6.s31.d2/e20179eadff00a177ccf3febc409e736_49629277.dsc0864. jpg (http://www.upanh.com/_dsc0864_upanh/v/7rm87a5g0bc.htm)http://nr0.upanh.com/b1.s31.d2/b27e24de46b9ee7beaf31cca89d38e68_49629320.dsc0869. jpg (http://www.upanh.com/_dsc0869_upanh/v/9rm77aagcma.htm)
http://nr5.upanh.com/b3.s31.d2/c21effc36291b48fe11ab077d6e8f058_49629455.dsc0885. jpg (http://www.upanh.com/_dsc0885_upanh/v/4rme5a3g4as.htm)http://nr6.upanh.com/b2.s31.d2/72b9ece7ae57e042956856f4070c8f6e_49629496.dsc0890. jpg (http://www.upanh.com/_dsc0890_upanh/v/brma8a4gdwl.htm)

mebeminhthuhm
09-30-2012, 11:04 PM
Trường mầm non Sao Mai
http://nr7.upanh.com/b3.s30.d1/0d7a5fa5e1d0b6cbad43f0a026d6b671_49629867.dsc0840. jpg (http://www.upanh.com/_dsc0840_upanh/v/frm56a8yboy.htm)
http://nr2.upanh.com/b3.s31.d2/538fa6572cb397f27159ac3b4ff325a0_49629982.dsc0846. jpg (http://www.upanh.com/_dsc0846_upanh/v/4rm6ca2y4la.htm)
http://nr5.upanh.com/b5.s32.d2/3f5cd92e732ff973dac2559d49653131_49630085.dsc0858. jpg (http://www.upanh.com/_dsc0858_upanh/v/5rm29a9y6jc.htm)