Cần giúp: Tìm lớp học hoặc nhóm học Tiếng A cho bé 5 tuổi khu vực Long Biên, Hoàn Kiếm, Minh Khai

Thảo luận trong 'Tiếng Anh cho con' bởi me_toet_2710, 27/8/2012.

1. me_toet_2710

me_toet_2710 maylocnuoc365.com-RẺ NHẤT

Chào các mẹ
    Mình muốn tìm lớp học tiếng A cho con ở khu vực Long Biên, Hoàn Kiếm, Minh khai hoặc lân cận. Lớp có thể do trung tâm thành lập hoặc các mẹ cùng có nhu cầu mở lớp cho con. Mình muốn cho các bé có trình độ đồng đều cùng học và xác định học lâu dài nên mình muốn các bé tầm 5T chưa biết chữ, trình độ khoảng Let's Go 1-2 hoặc tương đương. Học theo giáo trình riêng hoặc theo giáo trình nào cũng được nhưng đảm bảo con vừa học vừa chơi, vui vẻ và thoải mái, lượng kiến thức thu đc vẫn hiệu quả và 100% là giáo viên bản ngữ.
    Hiện con e đang học theo giáo trình Eduplay của mầm non thấy khá hay, e muốn tìm trung tâm đó cho con học thêm nhưng EDuplay hình như k có trung tâm mà chỉ dạy theo các trường mầm non thì phải các mẹ ạ. Nếu học như kiểu Edu mà có 100% giáo viên bản ngữ thì rất tuyệt.
    Mẹ nào biết trung tâm nào tốt hoặc muốn tổ chức nhóm học cho con thì ới e với nhé. Cảm ơn các bố mẹ nhiều ạ (vui lòng không giới thiệu Popodo cho e nha các mẹ vì e k thích cách dạy của TT đó ạ).
    ĐT của e: 0946538556 hoặc pm cho e là tốt nhất ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi me_toet_2710
    Đang tải...

2. me_toet_2710

Ðề: Tìm lớp học hoặc nhóm học Tiếng A cho bé 5 tuổi khu vực Long Biên, Hoàn Kiếm, Minh Kha

Các mẹ nào có lớp thì ới e với nhé

3. Nhimshoes

Nhimshoes Thành viên tập sự

Ðề: Tìm lớp học hoặc nhóm học Tiếng A cho bé 5 tuổi khu vực Long Biên, Hoàn Kiếm, Minh Kha

Ban oi o duong yen phu gan chan cau co truong languge link do. O do toan giao vien ban ngu day ma.cuoi nam nay minh cung cho be nha minh hoc o do

4. me_toet_2710

Gần chân cầu Long Biên hả mẹ nó ơi, nếu đc vậy thì tốt quá, để tớ tìm hiểu thêm bạn nhé. cảm ơn bạn nhiều