Thanh lý cả đông lẫn hè nào. Nhanh nhanh, có cả mỹ phẩm nhé

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi trangcarot9x, 10/9/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. trangcarot9x

trangcarot9x Trang cà rốt

1/ Em xin phép ko trả lời những mặc cả dã man nhé, Nhiều chị dìm 1/2 giá rồi thêm fre ship nữa, cái giá bèo thế em chịu luôn
    2/ Thuận mua vừa bán, tình trạng đồ và kiểu dáng e nói trên này rồi, Khong shipdde thử hoac xem
    3/ Em chỉ fre ship nếu tiện đường thôi nhé, rất mong các mẹ thông cảm vì e đi làm cũng bận

Em được chị dâu mua cho em blaze tay lửng vàng này nhưng em mặc size M cơ ạ, cái này chị lại mua là size S, trót giật tag rồi ko đổi được nữa ạ , hic. Tay lửng thế này em nghĩ các mẹ văn phòng điều hòa diện cũng ổn ạ ^^. Em thấy giá trên tag lúc mùa là 450k ạ. em thanh lý 250k thôi ạ. Siêu rẻ ^^ ( nắng nóng thế này nhưng em sẽ cgang het sức fre ship cho các mẹ nhé nhưng mong các mẹ đừng trả giá quá ạ , hì hì )
    --> đã bán

Áo dáng dài, màu đen chất voan, new nguyên tag nhé, mặc với sooc thì xinh, em chân to ko bao h mặc sooc, thanh lý nhé : 120k

Chân váy vải thô rất xinh, hàng thiết kế mua ở Lily boutique trên Hàng bạc, lúc mua là 450k nhé. thanh lí 250k, new 99% nhé he he, cái này it mặc nhưng vẫn còn thích, bị dìm giá quá thì em lại giữ mặc tip, hihi

Váy may thiết kế, size M nhé, new 100%. Thích mau trắng lắm nhưng mặc lại ko hợp. Các mẹ cũng co thet kết hop với thăt lưng để tôn eo. Cả công cả vải e may hêt 650k nhé. THanh lý 420k( em ko bán hay tặng kèm thắt lưng j đâu nhé)

Áo khoac mỏng diện trời se lạnh, new 100%, giựt tag mà diện thấy teen quá. Màu vỏ đỗ nhé. Mua 320k. thanh lý 250k

Áo len khoác nhẹ nhàng nhé, áo có mũ các chị ạ, em mua về nhưng mà béo mặc cái kẻ này trông bùn cười qá . mặc đc đúng 1 lần ra ngoài đường bị chê quá trời .Mua 170k, trái mùa rồi nhưng kiểu này cũng ko hêt mốt đâu ạ. thanh lí 120k nhé, rẻ quá í ạ, mua để dành mùa đông diện ^^, hihi
    Áo này có mũ nhé, em béo nên chụp mặc xấu rùi, hic, áo này yêu lắm ) :p

Sơ mi cánh dơi, sơ vin hoặc để xuông đều được, cái này có lẽ hợp vs ai gầy mà cao chút ạ. Em mua cơ mà it có dịp diện.New hơn 90% đó ạ. Mua 250k Thanh lý 100kÁo này chất vải lanh nhật, ưu điểm là cực mát, nhược điểm là chị em fai chịu khó là lượt vì em nó rất dễ nhàu ạ.FRE SIZE nhé=> đã bán

Áo babydoll xinh lắm ạ. hihi. New 99%. em mặc cái này ko hợp nên toàn gấp cất tủ. Tôn vòng 1 cực kì nhé. Mua cũng đắt, hix, thanh lý 135k

Áo len xinh xắn, khoác nhẹ, new 95% đính nơ điệu đà, ảnh chụp dìm quá. Em thanh lý 110k

Áo vest kaki mỏng, khoác mùa thu chuẩn luôn, nhưng size L hơi rộng ah nha, mẹ nào mùm mĩm người, tầm 50kg - 55kg bon chen nha. new 90%. Thanh lý 100k

phông hồng, new 90%, đc ai tặng lâu lắm roi í, nhưng mà rộng quá ứ vừa, size L : 50k

.Sơ mi kẻ kiểu điệu chút, có thắt nơ ở eo, New 90% nha. cái này tầm size L đó, mẹ nào tầm 55kg thì bon chen được nhé. Cái này là hàng may ạ, Em thanh lí 50k ạ,rẻ thôi vì kiểu này chắc đơn giản quá , hì hì=> đã bán

Áo này dành cho mẹ nào thích sexy nhé, diện với sooc thì xinh thui rùi ạ. Áo fre size , chất vải lanh nhật nên rất mát nhé ( vẫn khuyet điẻm là dễ bị nhàu nên hay fai là). Em mua mà hok được mặc mấy vì anh sẽ hok cho sexy vậy . Áo này mua hơi đăt mà it có dịp diẹn, vẫn hơi tiêc (. Thanh lý 105k
    Áo dáng baby doll nhé:X
    màu hồng phấn xih cực

Sơ mi da báo, may ạ, size M nhé. ,dài tay ạ, chất voan + phi bóng nhé. Em may nhưng mà thử lên thấy ko hợp kiểu da báo lắm New 100%. Thui thanh lí vậy. Cả vài cả công may đều đắt. thanh lý 100k hic, rẻ hơn cả công may=> đã bán

Sơ mi nhiều màu, chất mát cực, chất này chịu khó là chút thoi.Mua của M2M xuất khẩu, lúc mua là 250k nhé, e măc đúng 1 lần,hơi béo:(. Áo size M-. thanh lí 120k=> đã bán

Áo sơ mi trắng, new 95 % nhé, e mac cái này nhu bi to vai thi fai.e mua ở Mộc chỗ Bà triệu là 250k, áo fre size. Thanh lý 120k
    => đã bán

Áo voan fre size, cực xinh, mặc với sooc thì yêu lắm. Cũng là hàng may nhé cơ mà em bị chật ngực, chán chả muốn sửa ạ . New 95%, vì để mãi trong tủ ko mặc cũng phí lắm. Chị nào ngực tầm 88 đổ xuống thì bon chen nhé. Em ngực 90 mặc bị kích mà. Thanh lí nhanh 80k ( hic lỗ quá )

áo trắng xinh lắm nhé, em đc may tặng cơ mà béo lên rồi ko vừa, áo này tầm 49kg đổ xuống mới vừa nhé, bé mà. kiểu xinh lắm nhé. new 100% nhé. thanh lí 150k, rẻ quá ạ :X. Em này mặc với zuyp xinh cực ạ ( tiêc vì béo qá mac ko vưa.

Váy, size S, dành cho mẹ nào tầm 48 kg đổ xuống, new 100%. em đc tặng cơ mà em ko ních được nha. chưa mặc ần nào đâu đó ạ, chất vải lụa mềm của Gấm thái tuấn ạ.Thanh lý 200:X

áo voan pha phi bóng, new 99%. mặc 1 lần nhưng có ve e ko hợp màu này lắm. Size M nhé, Mua 250ik. Thanh lý 130k
    [​IMG][​IMG]

Váy size M, chất lụa mềm, sờ thích cực, kiểu sang trọng và nổi bật da cực kì, New 100%. em được tặng nhưng em thích những kiểu váy hoa hoét cơ, ko thích những kiểu một màu này nên tình hình vẫn chău diện em nó lần nào. Thanh lý 195k ( quá rẻ cho 1 em váy xinh+new thế này ạ )=> giữ lại mặc nên ko tli nữa, hì

sơ mi kiểu xinh lắm, size M, cu nxg new 100% nhé, em ko hợp màu này, đc tặng hok mặc, chất vải boi , mát mẻ. Thanh lý 140k
    => đã bán

Áo chất voan mịn, xinh lắm ạ, dáng baby doll nha, new 95%. nhiều áo dáng này quá rồi em chả mặc đến, Thanh lý 80k
    [​IMG][​IMG]

Áo chấm bi hồng xinh xinh new 90%, mới mặc 1 lần thui mà chán rùi .Mua 150k, thanh lý 90k=> đã bán

Áo lệch vai màu hồng cực yêu, kute lắm nhé, new 100% nhé, bị xã chê ko hợp nên em chưa có cơ hội diện em nó đâu:((. Mặc với sooc cực xinh luôn nha. Áo như hình nha. Mua 270k, thanh lý 200k :(( các mẹ nhẹ tay nhé, vì e nó mới mà, cũng hơi tiec :((

Áo len khoác nè, cái này em được cho nha, em ko thich màu đỏ lắm, new 95 % luôn í, khoác nhẹ mùa thu này. Thanh lí 130k nha Ah áo này màu đỏ, các mẹ lúc giặt tránh để chung vs đồ trắng nha=> đã bán

Áo khoác ren hàn quốc, có viền ren nhỏ chạy dọc thân áo, chụp khó lên quá, chất cotton nhé, khoác lên cũng yêu lắm nha. Mua 190k, thanh lý 120k => đã bán

Cái này em chỉ bán áo quây vàng phía trên thôi, áo này diện với sooc xinh cực luôn nhé, new 100% vì e ko có đồ kết hợp với áo này mà. Thanh lý 130k ( em mua là 190k đấy ạ))

váy cực xinh ná, new 100%, là hàng may thiết kế ạ, yểu điệu lắm. Em váy này lúc mua đã là 650k nha, thanh lý 320k, mong chị em mặc cả nhẹ tay, đừng quá đáng quá ạ:(.em nó mới tinh tình tình lun nha. dáng kiẻu dài ạ => đã bán

Áo vest, cũng là may nhé, cả công cả vải của em là 850k đấy ạ. May đẹp, đàng hoàng nhé, rất lên phom người ạ, size M nhé các mẹ.New 100%. may xong vì ông xã em chê màu này nên em chán quá :(. có mẹ nào thích màu tối thì rinh nhé. Em thanh lý 480k ( đúng là bằng nửa cái công đi may vá luôn ạ)
    => đã bán

Áo len cánh dơi, màu đen, hàng VNXK ạ, em nhìu áo màu đen quá, nên mặc it kinh khủng, New 98% luôn, giá áo len xk thì các mẹ cũng bit ạ, em mua iem này 280k ạ. Thanh lí 195k=> đã bán

Áo quây tầng mặc bên trong xinh lắm nhé.EM béo nên it mặc, fre size nha,chât coton co dãn. Mua 150k, thanh lý 100k

Sắp mùa đông rồi, thanh lý đôi bốt nhé, đi được đúng 2 lần vì em lười nên toàn xỏ giầy cao gót đi cho nhanh. cái này gần như mới luôn, vì hết mùa em đã lau sạch và cất đi ko khác j mới, ko một tì vết. Bốt lót lông dày đi rất ấm, bốt cao cổ nhé các mẹ. Em mua hàng xịn xuất khẩu, lúc mua là 950k ạ. Thanh lý 550k, các mẹ mặc cả nhẹ tay thôi ạ, vì thực sự đôi bốt này chât lắm :((,hàng tàu ởm khởm bh cũng 500 600 rùi í
    size 37=> đã bán

Áo thun ôm sát nhé, mặc với quần bò thì đẹp ạ, new 100%, được tặng nhưng ko thích màu này. chất mát. THanh lý 130k

Váy quây cực xinh, new 100% ( váy kèm thắt lưng luôn nha).Chưa diện lần nào, mua 250k. Thanh lý 200k. Áo đã có đệm ngực đày đặn ngay bên trong nên các mẹ có thể ko cần mặc thêm áo lót trong đâu ạ
    mẹ nào sợ hở thì có thể kết hợp với áo quây thế này. Em không bán mà cũng ko tặng kèm áo quây đâu nhé, đồ thanh lí đã rẻ đã fre ship mà còn tặng kèm nữa, hic,

Kem mắt xách tay Nga, new 100% chưa dùng nhé, hsd 2 năm từ ngày sx, dùng thích lắm ạ, chống nhăn và dưỡng mắt nhà chị em: 100k
    => đã bán

gel vuot tóc dùng cho mọi loại tóc, cả xoăn và thẳng, new 100%, cũng xách tay Nga, em có 1 lọ rồi dùng mãi ko hêt, thli nốt lọ mới nè : 110k nghen, lọ to lắm í
    => đã bán

Kem hăm cho bé ( 2 năm tu ngay sx ) , bác xách ve nhieu quá dùng cũng ko hêt nè: 60k

bổ sung tiêp em xịt nach ganier ( hsd 2014 ) cái này xịt khô toáng 48g nhá, cho nữ ạ, new 100%. Dùng tot khỏi nói, bác gui ve 2 chai, em dùng mãi 1 chai ko het, thanh lí chai còn lại. Thanh lí 165k nha

Tẩy trang mắt, cái này là em mua, new 100%. Mua xong chả máy khi make u p mắt mà dùng, thấy hay thi mua. Mua 180k, thanh lý 150k nhé ( lọ này 150ml)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi trangcarot9x
    Đang tải...

2. trangcarot9x

Ðề: Đồ xinh tìm chủ mới:X Mặc cả cho xôm nhà cửa đê nào

em update cả mỹ phẩm chị em nhé

3. thuygiangbtr

thuygiangbtr Thành viên tích cực

Em ơi sơ mi áo trắng mới 95% 100k e nhé. nếu được nt cho chị ngay nhé.

trangcarot9x thích bài này.
  4. trangcarot9x

sr vi mất mạng nên rta lời chậm nhé:)

5. trangcarot9x

Kem hăm cho bé

6. thuylinh160890

thuylinh160890 Thùy Linh

kem hăm dung dc bé ss ko b .

7. trangcarot9x

dùng dươc nha bạn .

8. trangcarot9x

xịt khử mùi ganier, an toàn khô ráo tận 48h nhé :X

9. trangcarot9x

sắp thanh lí het roi, các mẹ ủng hộ nhé

10. ngockhanh_85

ngockhanh_85 Thành viên tích cực

Car len màu cam 80k e nhé,e ở đâu nhỉ?

11. trangcarot9x

em ở bạch mai mẹ nó ạ .

12. meo_meo1125

meo_meo1125 Vải kiện Nhật Hàn

cho tớ xin giá fix em váy quây xanh nào

13. trangcarot9x

đã pm u nó nhé .

14. trangcarot9x

áo khoác len này xinh lắm, các mẹ không sợ trẻ quá đâu

15. thuylinh160890

thuylinh160890 Thùy Linh

nhắn tin cho m địa chỉ nhé : 091 628 20 20

16. trangcarot9x

e nhắn rui nhé .

17. IceIce

IceIce ^^Ác Si Đừn^^

Áo babydoll size gì e 60kg măc vừa ko? Pm nhé....

18. Mẹ Cốm Xù

Mẹ Cốm Xù Cô Cám

đồ đẹp thanh lý nhanh nhé.............

19. trangcarot9x

cám ơn bạn nhiều nha .

20. trangcarot9x