Thanh lý nhanh CHANEL, LV, SALVATORE, AUTHENTIC 100% giá hợp lý.

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Piggy_pooh, 26/9/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Piggy_pooh

Piggy_pooh Banned

- Mình đang cần thanh lý 1 số túi xách LV cũ. Túi của mình là túi AUTHENTIC 100%, nếu bạn nào mua phát hiện giả mình hoàn tiền gấp đôi, mình giao dịch tại nhà riêng, vì đang có con nhỏ nên bạn nào muốn xem túi cứ đến trực tiếp tận nhà để xem nha! Thật hay giả sẽ khó qua mắt các mẹ nào từng sử dụng qua túi hàng hiệu. Mình up hình và mô tả rõ ràng tình trạng túi luôn, nếu có thắc mắc gì thì các bạn cứ PM, SMS hoặc alo cho mình hen! À, giá túi mình đã để giá fix rồi, chỉ bớt chút xíu khi bạn nào nhiệt tình muốn mua nhé!

- Ngoài ra do mình có em gái đang sinh sống tại Nhật, có cửa hàng túi LV second hand, nên các mẫu mình sold rồi nếu bạn nào thích có thể order, mình đem về trong vòng 7-10 ngày. (Mẫu nào có thể order mình để hình lại, mẫu nào không mình xóa hình nhé) Cảm ơn cả nhà nhiều lắm!

Số đt: 0966.0966.79 - Thúy (Mình bận em bé còn nhỏ nên đt để silent - ít nghe đt, nên các bạn nào k gọi đc thì vui lòng để lại tin nhắn cho mình nhé!)
    Địa chỉ: 157 Kha Vạn Cân, P Hiệp Bình Chánh, Q. Thủ đức, TPHCM

1/ Túi LV BUCKET - túi hơi tróc bên trong 1 tý, ngoài ra phần da, zip mới, giá thật rẻ cho em í đi nhanh ---> SOLD

2/ Túi CHANEL LAMBSKIN SINGLE CHAIN - túi còn khoảng 95%, mình dùng chỉ vài lần thôi, góc túi hơi xước nhẹ vì mình đã sử dụng vài lần, ngoài ra thì mới tinh, trong ngoài sạch sẽ khóa xích sáng choang, da mịn bóng đẹp, ảnh mình chụp không đẹp bằng bên ngoài, mấy cái trắng trắng là bụi vải bám mình chụp hình k để ý, còn túi và dust bag, Em này là dòng túi Lambskin kích thước 19x21cm --> SOLD

3/ Túi CHANEL CAVIAR MINI BOSTON - túi rất mới, mình mới chỉ sử dụng đúng 2 lần, còn đầy đủ card Authentic và dust bag, trong ngoài sạch sẽ mới 98, 99% ạ, kích thước túi 27x15x9. Túi còn thẻ Auth nhé! Cái này mà mặc váy trắng tiểu thư hoặc áo pull trắng là xinh thôi rồi. Bên ngoài màu hồng yêu hơn, đúng màu baby pink đấy ạ --> SOLD

4/ Túi EVA CLUTCH DAMIER - trong ngoài sạch sẽ, chỉ phần kim loại hơi tróc si - cái này khó tránh khỏi với dòng túi LV nhé! còn đầy đủ Bill, hộp, phụ kiện giá ----> SOLD

5/ Túi LV EVA CLUTCH CANVAS - túi mới 99%, mình chưa sử dụng luôn, còn thơm mùi mới, mình chỉ chùi qua khăn ướt để em ý xuống đều màu thôi. Còn túi, dust bag. --> SOLD

6/ Túi LV NEVERFULL monogram size MM - mới 98% - túi mới sử dụng 1 vài lần thôi, sạch sẽ thơm tho, quai túi hơi ngả màu nhẹ đều nhé! --> SOLD

7/ Bóp nữ LV DAMIER - bóp này mình mua ở Store Đồng Khởi, Còn đầy đủ hóa đơn, hộp, dust bag luôn nhé! Bóp like new vì mình chỉ để giấy tờ và...cất ở nhà --> SOLD

8/ Túi GUCCI - mới sử dụng duy nhất 1 lần, nhưng do đi mưa nên em ấy hơi bị ố nhẹ, nhưng nhìn chung thì vẫn xinh tươi lắm ạ. Mình mua ở Đồng Khởi --> SOLD

9/ Bóp Nam LV còn khoảng 90%, bị nứt 1 tí ngay chỗ gập - nhìn kỹ mới thấy nhé, còn lại thì khá okie, trong ngoài sạch sẽ --> SOLD

10/ Túi LV dạng hộp nam nữ đều có thể dùng đc, có dây đeo chéo xinh xắn, phần da còn khá mới, khóa kim loại bị trầy xước, ngăn nhỏ bên trong túi bị tróc da nhẹ do bị ẩm, cái này có thể giấu lại bằng cách kéo dây khóa lại là em ấy đẹp tuyệt vời nhé! Dùng đi học, đi làm, đi chơi, mặc váy mặc jean đều hợp cả. Kích thước 25x19x4 --> SOLD

11/ Túi Salvatore Vara new 96%, 4 góc túi phần kim loại hơi bạc màu, còn lại quai túi, nơ, da đều mới tinh nhé! K trầy xước, dáng túi còn y ngyên. Kích thước 25cm -> SOLD

12/ Túi Papillon size 26, túi mới khoảng 96%, phần da túi mới tinh, chỉ khóa hơi trầy xước nhẹ. Còn đầy đủ bill (mình mua ở ĐỒng khởi nhé), dust bag --> SOLD

13/ Túi LV da Epi - E này mình ít dùng, từ lúc mua đến giờ cất tủ là chủ yếu ạ. kiểu dáng cổ điển thích hợp đi làm và đi tiệc. Túi màu đen nên dễ sử dụng, nhìn sang lắm nha! Kích thước túi 26x21x5.5cm --> SOLD cho 1 bạn rất nice ở Q.2 nhé! (có thể order giá từ 10 - 13 triệu)

14/ Túi LV đeo chéo, da Epi, túi bên ngoài còn rất mới nhé! Dòng epi tha hồ quăng quật cũng k hề hấn gì cả. Túi chỉ bị bong da ngăn bé bên trong (ngăn này có zip, nên khi kéo lại em nó xinh lung linh luôn), em này mặc váy hay jean đều hợp, năng động -> SOLD (có thể order giá từ 9-11 triệu)

- Có Mono, Da epi đen (như hình), Da Epi xanh lá đậm, vàng cát.

15/ Túi Epi đen 9.5 triệu.

16/ Túi đeo chéo da Epi - Giá 8.5 triệu.

17/ Túi Lv nhỏ nhắn xinh xắn màu vàng chanh, em này xinh thôi rồi, mặc váy điệu xách em í là tuyệt vời... hi` hi`... Mình để giá Fix 12 triệu nhé! Kích thước 19x17x8.5cm. Còn túi, chìa khóa, hộp và Dust bag nhé!

18/ Túi LV dạng hộp xách tay. Kiểu dáng cổ điển, dễ kế hợp trang phục, rất sang trọng nhé! Kích thước túi 27x19x7cm. Túi bên ngoài rất rất mới, bên trong ngăn túi nhỏ bị tróc da nhẹ, kéo zip lại là em í xinh lung linh nhé! Xách trên tay đi tiệc rất hợp, sang trọng. Giá chưa đc 1/2 giá của túi mới nữa nhé: --> SOLD

19/ Túi LV da bóng dạng hộp màu xanh cốm. Kích thước 19 x 17 x 8.5 cm. Giá 11 triệu 500 nhé! -> FIX 9 TR

20/ túi Neverfull. Mới 98%, chỉ dùng 1 lần, quai ngã màu nhẹ đều do lau qua khăn giấy ướt nhé! - giá fix 13.5 triệu

21/ Túi Eva clutch new 98%, chưa sử dụng lần nào, nhưng mua về đã lau qua khăn ướt cho ngã màu nhẹ! --> SOLD

22/ túi Lv dạng hộp có dây đeo dài. e này k xinh lung linh như các bạn, nhg giá em ấy thật shock nhé! Bên ngoài còn khá đẹp, bên trong sạch sẽ, chỉ bị tróc da ngăn trong (ngăn này có zip kéo lại) có thể chà bong phần da bị tróc xài vẫn bình thường. Túi này giá mới phải tầm 20 triệu, tiết kiệm đc 2/3 số tiền. Giá em nó FIX 8.5 triệu nhé!

Đựng vừa ipad 2,3,4 nhé!

23/ Túi LV da Epi, em túi này mới 98%, dòng da Epi tha hồ quăng quật mà k hề gì nhé! Kích thước 38 x 24 x 10 cm. dáng túi giống neverfull nhưng có dây kéo an toàn hơn neverfull nhiều nhé! Giá em nó mình để lại chỉ bằng 1/2 giá túi mới -> SOLD

24/ Túi Lv da Epi vàng, mới 94%, bị trầy xước nhẹ dưới đáy túi, màu vàng bên ngoài rất ngọt và xinh -> SOLD

25/ Túi Lv da Vernis đỏ tươi, mới 97%. Kích thước 22.5 x 18 x 10.5 cm -> SOLD

26/ Túi Neverfull. Mới 98%, có stamp chữ N&U, quai túi chưa ngã màu hết nhé! Túi mua Đồng Khởi, còn Bill, Dust bag nhé! - Giá 12.5 triệu

27/ Túi Gucci, mua Đồng Khởi, mới 97, 98%, còn thơm mùi da nhé! Còn dust bag và Hoá đơn. Khoá xích sáng choang như mới nhé! Giá mua 17 triệu, để lại 11.5 triệu nhé!

28/ Túi LV da Epi đeo chéo màu Cam đất, mới 90%, giá 8.5 triệu.

29/ Túi LV da Epi đen, mới 85%, túi này đựng vừa Laptop 13" nhé! Kích thước 35.5 x 27 x 15 cm. Giá 8 triệu 800 ngàn.

- Phù.....tạm thời thanh lý nhiêu đó, vài bữa up thêm 1 số món nữa, bạn nào đi ngang nhớ up phụ mình 1 tay với nhé! Thanks mọi ng đã quan tâm nhiều lắm lắm...

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Piggy_pooh
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 14/1/2013
  2. samba

samba Bắt đầu tích cực

Ðề: Thanh lý nhanh CHANEL, LV, SALVATORE, AUTHENTIC 100% giá hợp lý.

có xem được gì đâu em ơi!cho đủ ký tự

3. Piggy_pooh

Piggy_pooh Banned

Đã chỉnh hình ảnh lại rùi b nhé! :)

4. ken_xik

ken_xik Thành viên rất tích cực

túi đẹp mừ không có xiền múc, ủn cho bác

5. Me-Heo-Con

Me-Heo-Con Thành viên tập sự

Đẹp thật, nhưng mình chỉ ngắm thui:rolleyes:

6. Han 1973

Han 1973 Thành viên nổi tiếng

11/ Túi Salvatore Vara new 96%, 4 góc túi phần kim loại hơi bạc màu, còn lại quai túi, nơ, da đều khá mới nhé! Kích thước 25cm. Giá e nó 11.5 triệu nhé!

Bạn có muốn đổi LV montaigne clutch màu trắng ko?

7. Piggy_pooh

Piggy_pooh Banned

Hehe, thanks mí bạn đã quan tâm nhé!

8. Piggy_pooh

Piggy_pooh Banned

- Mình hổnng thích màu trắng cho lắm! Tks mẹ nó nhé!

9. krystal210

krystal210 CÁM GẠO,TINH BỘT NGHỆ

Túi đẹp quá nhưng mẹ nó ở tận SG. Xa quá ko bon chen được.

10. Piggy_pooh

Piggy_pooh Banned

- Bạn ở Hà Nội thì mình ship ra, có 2 bạn ở Hn mua túi của mình rùi í. :)

11. BiBoBon

BiBoBon Thành viên rất tích cực

đẹp quá , nhưng hok có tiền hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, up phụ bạn thanh lí nhanh vậy

12. Me_KuTit

Me_KuTit

Túi đẹp quá nhưng giá thật chát :D

13. Piggy_pooh

Piggy_pooh Banned

Tiền nào của nấy mà bạn :) giá chát nhưng so với lúc mình mua thì rẻ 1/2 rùi í. :)

14. Miumiu_00

Miumiu_00 Thành viên rất tích cực

ui chanel hong xinh qua ma hem co xien hik.T

15. Piggy_pooh

Piggy_pooh Banned

- hehehe, cảm ơn mẹ nó đã khen!

16. Me_rongcon

Me_rongcon Đủ quyền lập Họ

Còn mỗi một cái. UP thêm đồ đi chủ top

17. khanhngoc12

khanhngoc12 Thành viên rất tích cực

túi LV dạng hộp còn bill và dustbag không bạn? bạn fix giá cho mình nhé, thanks

18. ngoclinh2309

ngoclinh2309 Bắt đầu nổi tiếng

những đồ này thì miễn bàn về độ đẹp rùi, nhưng em chỉ dám hóng hớt xem ngắm thôi hihi...chúc chị đắt hàng nhé

19. Piggy_pooh

Piggy_pooh Banned

- Hi`hi`, cảm ơn e nhé! Thỉnh thoảng có vài món giá cũng hạt dẻ lắm đó em. :)

20. Piggy_pooh

Piggy_pooh Banned

- Túi này mình sold rùi b nhé! Còn 1 cái cũng dạng hộp, to hơn và mới hơn mình vừa up đấy ạ, b xem nhé! :)

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.