Thanh lý tả bủ xiểng đồ cho bé gái và mẹ bigsize - giá quá rẻ các mẹ vào xem đi ạ

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi ngoclinhowen, 26/9/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. ngoclinhowen

ngoclinhowen Thành viên rất tích cực

Mình thanh lý tiếp một số đồ cho mẹ và bé dưới đây nhé. GIÁ CỦA TỪNG THỨ TỚ GHI RÕ NHÉ, VÌ CÓ VÀI THỨ TỚ MỚI UP VÀO NÊN GIÁ CÓ THỂ KHÁC, NHƯNG ĐẢM BẢO RẺ CỰC CÁC MẸ NHÉ.

Topic này lung tung quá, tớ phân chia 2 phần của con và của mẹ cho các mẹ dễ theo dõi ạ:

1. ĐỒ CHO CON

Giầy thể thao chất bò đế hồng, trên thân giày còn có nhiều hình màu hồng nữa như hình tim... size 26. Đôi này mới quá đi mất, vì gái nhà tớ đi được vài lần hồi đầu mùa rét lượn ra lăng Bác, đi chân không thì vừa in, nhưng giờ lạnh rồi thêm tất vào thì chật ních k thể đi nôi. Tớ thanh lý để lấy đôi i hệt này size 28 ợ --- 125k

Giày cao cổ quả táo, đôi này nói chung đi quá sướng vì ấm và nhẹ và êm và thích... Gái nhà tớ mê tơi, nên đi quá nhiều, nhưng rất giữ đồ nhé. Đôi này size khoảng 19 ạ --- 50k

Giầy gì chả biết, đi cực êm chân, có cả tiếng kêu chít chít phát ra lúc đi nữa, hình em cừu rất xinh, size 19, dài đế giầy 15cm, các con chân từ 13-14cm đi ngon ạ --- 100k
    Giầy kiko, đi cũng êm chân miễn bàn, màu hồng yêu, dài đế giầy 12.5cm, các con chân từ 10 - 12cm đi vừa xinh --- 70k
    Đôi vàng em tặng cho các mẹ mua cả 2 đôi giày trên nhé ạ. Hình cả 3 em nó đây nhé --> đôi vàng tớ đã tặng nhưng lại cho mẹ mua đôi giày khác ạ hic

Váy hello Kitty thân trắng váy ren hồng, váy này gái nhà em còn chưa mặc lần nào, mua về còn chưa cả giặt đem cất tủ, đến lúc lôi ra mặc thì chật ních. Size 4 nhưng các bé cứ khoảng 13-16kg mặc đẹp ạ --- 100k

Váy đen nhung chấm bi, thân trắng không phải chất nhung, váy này mặc thik nên gái nhà tớ mặc nhiều, còn mặc để đi chụp ảnh nữa ạ rất xinh (trộm vía), bé 12-14kg mặc vừa --- 70k

Váy yếm nhung mỏng pha kẻ navy và đỏ, cái này các mẹ cho con mặc áo thun đen + quần tất đen + giầy thể thao hoặc boots thì ăn chơi khỏi nói ạ, nhà em mặc ít, size 12-14kg mặc vừa --- 50k

Quần hồng chất nhung lót nỉ dày, phối chân, kiểu dáng quá ăn chơi, áp dụng mặc cho các ngày đại hàn quá chuẩn ạ, bé 12-15kg mặc vừa --- 150k

2 quần bò hình cho bé từ 12-15kg, áp dụng với bé nào người nhẳng nhẳng tí --- 90k/ cái

Set 02 áo pull của hãng Place, size 3t nhé, mới giặt mặc đúng 1 lần rồi cất tủ cũng quên luôn, vì nàng nhà mình nhiều quần áo quá. Chất liệu của Place dai, đanh các mẹ biết rồi nhé. Thực là ở cửa hàng hem phải bán set 2 cái đâu, mà là 2 màu khác nhau của 1 mẫu, mà mẫu này đẹp quá, mặc lên iu lắm, màu sắc nét và đẹp nên tớ lấy 2 cái luôn ạ, tính tớ vẫn vậy, cứ phải cả đôi --> giá 100k/ 2 chiếc luôn:

2. ĐỒ CHO MẸ

Áo fullhouse ren dài tay, các mẹ mặc ngoài váy thì chuẩn luôn ạ, cái này em order dưng cơ mà bắp tay quá to k vừa được, nên còn mới tinh chưa cả giặt ạ, các mẹ từ 50 - 60kg mặc vừa đẹp nhé ạ --- 100k

Áo fullhouse ren trắng dài tay --- tình trạng tương tự như 2 áo ở trên ạ, hic hic, nhưng loại này ren mỏng hơn chút --- 80k

1 LOẠT ÁO SƠ MI CÔNG SỞ - CÁC MẸ THA HỒ CHỌN NHÉ:[/COLOR][/B]

Áo voan kẻ đen ngang, có 2 túi ngực, thân hồi em mua hơi rộng nên đã vác ra hàng may để sửa bóp vào chút nên mặc lên dáng lắm ạ, hàng VNXK H.I.P size L cho các mẹ từ 60 - 65kg, tay dài --- 100k

Áo chất tole mát chấm bi trắng nền đỏ, tà trước dài có thể buộc, mặc cắm thùng thì vẫn như thường ạ, hàng VNXK F21 size L cho các mẹ 60 - 65kg, có đai cài cúc để xắn, hơi rách chút ở cổ tay song song đường chỉ nhưng hem sao nếu xắn lên nhé ạ --- 50k

Áo voan chấm bi nude nền đỏ, cổ đức màu nude cùng màu với chấm bi thân áo, tay lỡ, hàng em may ạ, cho các mẹ từ 65 - 70kg, ở cổ đợt trước em có giặt chung với 1 áo đỏ khác nên mơi có chấm phai nhưng rất khó nhìn vì ở mặt trong áp sát cổ ạ --- 100k

Áo phông Uniquilo VNXK, mẹ nào mặc áo này rồi thì biết chất dễ chịu vô cùng ạ, hàng bị cắt mác, size L, có 2 màu đen và xanh, các mẹ từ 55 - 65kg mặc tốt --- 50k/ chiếc

Váy liền áo, chất cotton, có chun ở giữa, phần trên hơi cánh dơi, phần dưới có túi 2 bên, hoạ tiết nhã nhặn & độc đáo nhé, mặc lên thì vừa đẹp, vừa chơi mà k mất vẻ nữ tính nhé. Mới 100%, đã giật tag nhưng mình chưa giặt và chưa mặc lần nào luôn. Váy này mình mua mới 250k, mình thanh lý 180k --> 100K

Váy công sở big big size, cho các mẹ sau sinh chuẩn bị đi làm, mẹ nào phải 70kg, vòng bụng khoảng 90cm, vòng hông khoảng 100cm mới vừa nha, váy mới 100%, tớ may, còn rõ phấn nhé, chưa giặt, chưa mặc lần nào vì tớ nhiều váy quá, may xong cất tủ quên mất, giờ thì mặc rộng quá. Cả vải cả công tớ may hết 350k, giờ thanh lý 200k/ chiếc --> 100k/ chiếc. Có 2 chiếc, 1 màu tím, 1 màu nâu, 2 kiểu khác nhau nhé:

Váy ngủ màu đỏ tươi, chất satin rất thik, mặc nhẹ mà cực quyến rũ nha, hồi mua thì tớ 55kg, rộng rãi thoải mái, chắc các mẹ 60kg vẫn vừa nhé. Váy này tớ thanh lý 100k --> 50k

Cận cảnh cổ thêu nhé:

Váy ngủ màu xanh coban hay navy, chất i hệt váy ngủ đỏ ở trên (thik quá tớ làm cả đôi), cái này có vẻ rộng hơn cái đỏ 1 chút, tớ mặc nhiều hơn, hơi sần đằng sau 1 chút nhưng k sao cả nhé. Tớ thanh lý 70k ---> 50k. Mẹ nào lấy cả 2 váy tớ thanh lý 150k/ 2 chiếc nhé --> 100k

Cận cảnh cổ thêu nhé:

CÁC MÓN ĐÃ THANH LÝ --- CÁM ƠN CÁC MẸ ĐÃ ỦNG HỘ NHIỆT TÌNH Ạ (có mẹ đi xa lắc từ Cầu Diễn đến gần chỗ tớ còn bị thủng lốp xe cơ, khổ thân, thế mà vẫn vác cả 4 cái váy về cho con...)

Áo chất lụa mỏng mát chấm cánh hoa đỏ nền nude, cổ peter pan cách điệu viền đỏ cùng màu với hoa thân áo, hàng em may ạ, cho các mẹ từ 65 - 70kg, tay lỡ --- đã thanh lý
    Áo voan họa tiết hoa nền cam, hàng em may ạ, cho các mẹ từ 65 - 70kg, tay lỡ --- đã thanh lý
    Áo lanh họa tiết xanh tím, mặc cực sang, gọn người, hàng VNXK của EDC, size L cho các mẹ 60 - 65kg, có đai cài cúc dễ xắn tay áo - đã thanh lý
    Áo chất voan mỏng, chấm bi đen nền trắng, mặc gọn người lắm nhé --- size S nhưng các mẹ khoảng 60 - 65kg mặc mới vừa ạ (hàng VNXK xuất UK2LA) --- đã thanh lý
    Áo chất voan chinffon, mặc tôn dáng, chấm bi xanh bạc hà nền trắng, tay có đai và cúc để xắn và cài lên --- size S nhưng các mẹ khoảng 60 - 65kg mặc mới vừa ạ (hàng VNXK xuất Timing nên size to hơn bình thường ạ hihi) --- đã thanh lý
    Áo sơ mi công sở, chất dai và lạ, mát như voan nhưng k phải voan đâu ạ, tớ mua của Medaudo trên này, size s nhưng các mẹ cũng phải khoảng 60 - 70kg mặc cắm thùng mới đẹp. Áo còn mới ít mặc vì giờ tớ giảm cưn roài nên chả mặc tới, đã giặt. Tớ có màu vàng và màu xám như hình nhé. --- đã thanh lý
    Áo fullhouse ren cộc tay --- tình trạng như áo dài tay ở trên --- đã thanh lý
    Áo chất lụa mỏng mát chấm bi cam nền tím than, cổ peter pan cách điệu màu cam cùng màu với chấm bi thân áo, hàng em may ạ, cho các mẹ từ 65 - 70kg, tay lỡ --- ĐÃ THANH LÝ
    Áo voan nền đen hoa trắng cổ nơ trắng rất điệu, kết hợp với chân váy đen thì cứ gọi là sang, hàng của hãng Lamer chuyên thời trang công sở í, size XL cho các mẹ khoảng 60 - 65kg --- ĐÃ THANH LÝ
    Áo croptop đen co dãn --- tình trạng tương tự như 3 áo ren ở trên ạ, khổ cái thân em. Mà em thấy áo ngày mặc trong váy sát nách cũng được ạ, mẹ nào có bầu mặc trong vái bầu cũng chuẩn, hồi xưa em bầu mà tìm áo này hem có mãi đến năm nay mới mốt hihi --- ĐÃ THANH LÝ
    Quần Kid' Moon size 5, nhưng tớ cũng đoán là khoảng 14kg mặc vừa, vì gái nhà tớ đợt mua về cái thử chật luôn chưa mặc lần nào, tớ giặt 1 lần nên chả đổi ở cửa hàng nữa ạ --> ĐÃ THANH LÝ
    3 bộ ngủ hàng VNXK, size 12-15kg --- ĐÃ THANH LÝ

1 áo chất gì í rất dày dặn và đanh, k bai dão, 1 áo cũng chất khá dày cotton chun, 1 váy Joe, tất cả size 12-14kg --- ĐÃ THANH LÝ
    6 áo dài tay VNXK, size 12-14kg --- ĐÃ THANH LÝ
    Áo dài tay không cổ, size 12-14kg --- ĐÃ THANH LÝ
    2 quần lót nỉ da báo, quá thích hợp với trời lạnh phải đi học hihi, chất sướng luôn giặt kiểu gì cũng chẳng bai dão xù, size 12-15kg --- ĐÃ THANH LÝ
    6 quần legging mỏng, hàng gap nhưng vì gạp chung cứng và to (loại này toàn thế) nên tớ đã phải tháo và thay chung mỏng bé mặc đỡ tức bụng, và khâu cạp rất cẩn thận nhé --- ĐÃ THANH LÝ
    4 quần len ấm, size 12-15kg --- ĐÃ THANH LÝ
    Giầy VNXK, size 26 --> ĐÃ THANH LÝ
    Váy đỏ hoa nhí hai dây --> ĐÃ THANH LÝ
    Cái này cũng váy đỏ hoa nhí --> ĐÃ THANH LÝ
    Váy xòe cho bé --> ĐÃ THANH LÝ
    Váy này made in VN --> ĐÃ THANH LÝ
    1 loạt giầy VNXK cần thanh lý ạ --> ĐÃ THANH LÝ
    New: Hôm nay dọn tủ thì mình mới phát hiện ra là còn cái váy mới tinh này --> ĐÃ THANH LÝ
    01 quần... màu Nany thiên tím --- ĐÃ THANH LÝ
    Giầy zara da lộn size 39 cao 9cm --> ĐÃ THANH LÝ
    Quần đùi size L --- ĐÃ THANH LÝ
    Giầy bệt đỏ tươi ==> ĐÃ THANH LÝ
    Áo vải thô, chấm bi bé xíu --> ĐÃ THANH LÝ
    Áo này i xì áo ở trên luôn, màu xanh tím --> ĐÃ THANH LÝ
    Sandals mình mua ở Sài Gòn --> đã thanh lý cho 1 mẹ đi rất xinh, chân rất trắng ;)

Mẹ nào có nhu cầu thì sms or call mình: Linh (sn 84): 0912.428.438

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ngoclinhowen
    Đang tải...

2. me_mul

me_mul Thành viên chính thức

Ðề: Thanh lý tả bủ xiểng đồ cho bé gái và mẹ bigsize - giá quá rẻ các mẹ vào xem đi ạ

nha me nó o dau the? ket doi boot cho be, me no co fix them k? hihih.

3. ngoclinhowen

Ðề: Thanh lý tả bủ xiểng đồ cho bé gái và mẹ bigsize - giá quá rẻ các mẹ vào xem đi ạ

Tớ ở 191 Bà Triệu ban ngày nhé. Đôi này tớ mua 250k năm ngoái, đi được vài bữa mùa đông thôi, còn mới lắm, ở đây tinh thần thanh lý là chính nên tớ để thấp lắm rồi mẹ nó ạ. Đôi boot này ấm ực, đi lại nhẹ, vừa chân, rất thik, thậm chí k cần đi tất vẫn ấm mẹ nó nhé.

4. hoangloan037

hoangloan037 Bắt đầu tích cực

Oanh dau may doi giay cho be nhe.

5. meodangyeu

meodangyeu Mẹ yêu Tom nhất trên đời!

chỊ ƠI EM MUỐN THỬ CÁI QUẦN, đỊA CHỈ Ở ĐÂU AH? PM VÀO SỐ 0989338287 GIÚP EM NHÉ

6. me_mul

me_mul Thành viên chính thức

be nha em chan da 13.5 cm roai co ok k chi. be cung vua biet di. hehehe. c bot them ti duoc k em qua em lay ah. e lay them doi sandal ben ngoai cung ben trai. ca 2 120k duocc k chi? chi nhan vao so 0934560373 nhe. mai em sang hn e alo chi.

7. chipoc

chipoc Thành viên rất tích cực

Mình đăng ký đôi boot cổ lông nhé. Bạn mang đến Bà Triệu m qua lấy.0984691010

8. ngoclinhowen

Thank mẹ nó ủng hộ, hiện mình chỉ còn duy nhất 1 đôi giày sành điệu 80k thôi mẹ nó nhé...

9. ngoclinhowen

Thank mẹ nó nhé, đã thanh lý cho mẹ nó rồi nhé, k bít chân con có vừa k nhỉ?

10. ngoclinhowen

Đã nhắn tin cho em rồi nhé. Nếu em k tiện thì cho chị địa chỉ chị mang quần qua cho thử nhé.

11. ngoclinhowen

uppppppppppppp, ngày mai tớ sẽ up thêm nhiều áo len, các mẹ vào hóng nhé. Thanks các mẹ

12. mebinbeo

mebinbeo Thành viên nổi tiếng

quần đen đó, bụng và dài quần bao nhiêu bạn?pm cho tớ nhé

13. meodangyeu

CHị ơi, em đi làm rùi. Mai chị mang quần qua số 9 ngõ 78 Giải Phóng cho em thử với được ko ạh? Trong giờ hc được ko chị?

14. ngoclinhowen

Giờ chị mới đọc tin này, tiếc quá trưa nay chị vừa lượn ra gần đấy. Nhà chị thì ở ngay Ngã Tư Sở. Nếu trong giờ hành chính chắc chỉ có buổi trưa đi được thôi em ạ. Trưa mai chị mang nhé?

15. ngoclinhowen

Tớ đã pm mẹ nó nhé, mẹ nó check inbox nhé.

16. meodangyeu

Trưa thì em lại phải về cho con ti chị ạ. trong giờ chị không đi được ạ?

17. minhvaha

minhvaha Thành viên nổi tiếng

2. Quần may vải Gto hơi co dãn, dáng ôm, mặc gọn người, cho các mẹ từ 65 - 70kg, mới 100% mình may xong k mặc (k mặc vừa thì đúng hơn), cả vải cả công hết 300k, giờ thanh ký 170k nhé.

Quần này các số đo thế nào em, pm chị với nhé. Chất vải hơi bóng phải k, có bị sột soạt k em?

18. moonchichi9

moonchichi9 Thành viên rất tích cực

váy kẻ đen chất co dãn số 7 ấy c định thanh lý nhiêu tiền?

19. ngoclinhowen

60k nhé, nếu em qua chỗ chị lấy thì 50k thôi.

20. nguyenphanlinhchi

nguyenphanlinhchi Bắt đầu nổi tiếng

. Giầy zara da lộn size 39 cao 9cm - 200k> doi nay 150k dc ko me no, neu dc mai m qua lay luon

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.