PDA

View Full Version : Hà Nội: Tìm việc làm kế toán , hành chính cho người chưa có kinh nghiệm :( các mẹ, các chị giúp e

Hồ Thỏa
11-09-2012, 02:21 PM
Em mới tốt nghiệp đại học khoa Tài chính - Ngân hàng mà khó xin việc wa vì chưa có kinh nghiệm, ngân hàng lại đang khó khăn.hjx hjx
Các mẹ, các chị giúp em bít chỗ nào tuyển kế toán or nhân viên văn phòng chỉ e vs ạ. Em chưa có kinh nghiệm nhưng sẽ chịu khó học hỏi, cố gắng. Em rất muốn được đi làm ạ, mong mọi người giúp đỡ ạ:)

nta_kt1305
11-09-2012, 02:40 PM
Em mới tốt nghiệp đại học khoa Tài chính - Ngân hàng mà khó xin việc wa vì chưa có kinh nghiệm, ngân hàng lại đang khó khăn.hjx hjx
Các mẹ, các chị giúp em bít chỗ nào tuyển kế toán or nhân viên văn phòng chỉ e vs ạ. Em chưa có kinh nghiệm nhưng sẽ chịu khó học hỏi, cố gắng. Em rất muốn được đi làm ạ, mong mọi người giúp đỡ ạ:)

đồng cảnh ngộ với bạn
mình là nam, mới tốt nghiệp ĐH khoa kế toán, chưa có kinh nghiệm nên hiện cũng đang thất nghiệp đây
anh chị em có gì giúp đỡ em với ạ
thanks all

numbus_2006
11-09-2012, 02:44 PM
ủn cho các bạn nhanh tìm được việc

linhxu
11-09-2012, 06:30 PM
up cho bạn, đồng cảnh ngộ. may thay mình vào chỗ người quen học việc kế toán được rồi :)

bra_1986
11-09-2012, 09:39 PM
nhìu người học kế toán quá! may mắn là mình cũng mới xin được việc! chia sẻ với các bạn nên đi học qua 1 lớp thực hành kế toán tổng hợp trên sổ sách thực tế bằng chứng từ! như kiểu đi làm rồi ý, sau đó đi phỏng vấn, tự tin bốc phét lên KN các cty! chắc chắn bạn sẽ dc tuyển dung! vào rùi làm đến đâu hỏi bạn bè đến đó! chỉ có cách đó mới có KN thôi! chúc các bạn sớm tìm được việc

nta_kt1305
11-10-2012, 09:05 PM
nhìu người học kế toán quá! may mắn là mình cũng mới xin được việc! chia sẻ với các bạn nên đi học qua 1 lớp thực hành kế toán tổng hợp trên sổ sách thực tế bằng chứng từ! như kiểu đi làm rồi ý, sau đó đi phỏng vấn, tự tin bốc phét lên KN các cty! chắc chắn bạn sẽ dc tuyển dung! vào rùi làm đến đâu hỏi bạn bè đến đó! chỉ có cách đó mới có KN thôi! chúc các bạn sớm tìm được việc

bạn may mắn thế ah
hic, mình thì khoản bốc phét và chém gió hơi kém nên chịu vụ kinh nghiệm luôn
bây giờ đúng là chỉ trông chờ vào may mắn thôi. hic

mẹ thương đen
11-10-2012, 09:08 PM
thêm t đây
cũng đang thất nghiệp hjk

mecuncon90
11-10-2012, 09:19 PM
chang rieng gi nganh cua minh that nghiep nhi, minh hoc hanh chinh nhan su ra ma chang xin dc viec , cu tuong may ban tai chinh ngan hang tim viec ngon lanh lam chu, oi ,thay nan qua! canh that nghiep !

EBT shipper
11-10-2012, 10:58 PM
Mình cũng xin 1 chân mình học kế toán có gần 1 năm kinh nghiệm muốn tìm việc kế toán hoặc hành chính. Mẹ nào có thông tin up mình với nhé

tiendaura
04-25-2013, 11:50 AM
Up lên cho mẹ nó để dễ tìm việc hơn em cũng đang tìm việc cho đưa em mới ra trường

thuydung2050
04-25-2013, 12:16 PM
ủn cho các bạn
bạn nào cần làm chứng chỉ kế toán trưởng thì pm mình nhé

thinhthikhuyen
04-25-2013, 12:19 PM
bạn may mắn thế ah
hic, mình thì khoản bốc phét và chém gió hơi kém nên chịu vụ kinh nghiệm luôn
bây giờ đúng là chỉ trông chờ vào may mắn thôi. hic

Muốn chém phải tìm hiểu trước em ah, ko phải thích gì nói đấy là qua mặt dc dau.hi

thanhhuonghp
04-26-2013, 12:50 PM
lại có thêm người thất nghiệp giống mình, mình cũng hcj kt mới ra trường 4t, tìm việc khó lắm. thôi gắng lên nhé.

nta_kt1305
05-21-2013, 02:04 PM

mình đi làm cũng đc đâu nửa năm và vừa mới bỏ việc nên lại quay lại thất nghiệp rồi đây
chán cái cảnh này thế chứ :(

Mẹ_Nở_0609
05-21-2013, 02:22 PM
em ơi, em vao tiephongbank đi, người ta đang cần tuyển kế toán giao dịch không cần kinh nghiệm đấy, chỉ cần xinh thui, hì hì

thaolinhhoangnguyen
05-24-2013, 09:02 AM
un len cho cac me cung cang ngo that nghiêp nhu minh nao.kiem viec kho khan that day.cu di phong van roi ve om hy vong nhung doi mai chang thay goi lal.chan chet

beec0ol
05-24-2013, 09:42 AM
cho em hóng vs , đồng cảnh ngộ hjx

N.KymQuy
05-24-2013, 10:03 AM

bạn ơi.bạncos học qua kế toán thực hành ở tt nào vậy bạn.ha bạn có ai quen thì gt cho m học với.m vừa TN ĐH chuyên ngành TC ra mà khó xin vc quá.muốn chuyển sang học KT bạn ợ

bickkun
05-24-2013, 10:38 AM
em ơi, em vao tiephongbank đi, người ta đang cần tuyển kế toán giao dịch không cần kinh nghiệm đấy, chỉ cần xinh thui, hì hì

Chị ơi chị có link tuyển dụng Ko cho em tham khảo với ah. Em cảm ơn hihi
Mà Ko biết họ có yêu cầu chiều cao trên 1m6 Ko chị nhỉ? Yêu cầu chiều cao là em tạch chắc rồi huhu