Trường mầm non Victoria- Hoàng Diệu?

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi Mocmeo, 3/7/2007.

1. Mocmeo

Mocmeo Thành viên tập sự

Chào các bà mẹ!
    Nhà mình ở khu vực Thanh Nhàn, mình vừa đăng ký cho cậu khỉ con học trường mầm non Victoria Hoàng Diệu. Trường mới thành lập thôi, cơ sở 1 thấy ghi ở số 1 Cảm Hội- Lò Đúc (hình như có từ trước rồi). Mình thấy bề ngoài cũng được, nhưng còn băn khoăn vì không biết chất lượng ra sao. Có bé nào cũng ở khu vực này và đăng ký học ở đây không, mình muốn được chia sẻ một chút thông tin về trường này.

Cảm ơn nhiều nhiều.
    À, ngoài ra ở khu vực Thanh Nhàn có trường tư nào tốt không nếu biết giới thiệu giúp mình nhé.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mocmeo
    Đang tải...

2. maibts1

maibts1 Thành viên tập sự

Bạn ơi trường này địa chỉ ntn, nhà mình cũng ở trên phố này sao mình ko biết nhỉ ?

tun12d1 thích bài này.
  3. maibts1

maibts1 Thành viên tập sự

Bạn ơi trường này địa chỉ ntn, nhà mình cũng ở trên phố này sao mình ko biết nhỉ ? :rolleyes:

4. Táo&Tít

Táo&Tít Thành viên tích cực

Trường này em nhớ không lầm là 131 Thanh Nhàn, trường là cả khu tầng 1 của 1 tập thể đối diện cổng công viên, em cũng đang băn khoăn, ông xã xem bảo được nhưng đi qua em thấy sát cạnh đường, cảm quan có vẻ ôn ào bụi bặm, đọc giới thiệu thấy khá hay nhưng vừa mới thành lập không biết chất lượng thế nào.

5. Dodo

Dodo Thành viên tập sự

Truong nay minh cung de y roi, nhung nhin qua trong cung sap xe lam, khong tin tuong lam nen cung chua vao hoi bao gio ca

6. Táo&Tít

Táo&Tít Thành viên tích cực

Mình vừa gửi con trường này, nói chung gần nhà cũng khôgn có trường nào hơn, mình thấy được là phòng cho bé rộng rãi, còn chế độ ăn uống mình đang xem. Có mẹ nào có con học trường này cho mình xin ít kinh nghiệm nhé.

7. european_shop

european_shop Thành viên rất tích cực

Mình đã gọi điện đến trường này để gửi con . Nhưng gọi đến 4 cuộc điện thoại mà chẳng nhận được kết quả gì . Người này lại bảo là hỏi người kia . Gọi đến Cảm hội thì lại bảo là gọi sang thanh nhàn . Mình chưa đến trường nên chưa phát biểu được điều gì nhưng gặp 4 người cầm máy thì đều có chất giọng không chuẩn Hà nội và có người nói ngọng L & N nữa nên rút lui ngay .

8. Tuti2004

Tuti2004 Bắt đầu tích cực

Ðề: Trường mầm non Victoria- Hoàng Diệu?

Trường này có 2 cơ sở. 1 là ở Cảm Hội, 1 ở Thanh Nhàn. Con mình trước cũng học 1 thời gian ở đây, nói chung mình ko thích vì thấy trường ko sạch sẽ.

9. babyco

babyco Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Trường mầm non Victoria- Hoàng Diệu?

Lại lôi cái này lên để hỏi, có mẹ nào cho con học trường này chưa ạ, cho mình xin ít thông tin với?