Trường học cho bé 3 tuổi khu vực quận Hoàn Kiếm

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi camthuy23, 9/8/2007.

1. camthuy23

camthuy23 Thành viên tích cực

Các mẹ thông thái ơi, bé nhà mình 3 tuổi rồi nên quyết định cho đi học. Mẹ nào biết có trường công hoặc trường tư nào ở khu vực quận Hoàn Kiếm tốt thì chỉ cho mình với.
    Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều ạ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi camthuy23
    Đang tải...

2. Minhbibo

Minhbibo Bắt đầu tích cực

Trường công thì Mầm non B ở Phan Chu Trinh hơi bị được mỗi tội xin vào hơi bị khó.Hoặc là 20-10 ở Thợ Nhuộm. Nói chung là rất nhiều cơ bản là mẹ nó có xin được ko.

3. Bin 2002

Bin 2002 Bắt đầu tích cực

Trường Mầm non A ở Lý Thường Kiệt cũng được . Hồi cofn bé mình học trường này, năm ngoái mình cũng xin cho con mình học tạm hè 2 tháng ở đây .

4. camthuy23

Các mẹ ơi, quan trọng nhất là làm cách nào xin đuợc vào những trường này ý ạ. Mẹ Bin ơi, mẹ nó bày cho mình cách xin cho con mình học ở trường này đi vì Lý Thường Kiệt thì gần cơ quan mình lắm
    Cảm ơn mẹ nó nhiều nhiều ạ .

To Mẹ Minhbibo: Nếu chị có cách nào thì bày cho em với nhé!

5. Bin 2002

Bin 2002 Bắt đầu tích cực

Cô giáo Hiệu trưởng bây giờ là cô giáo dạy mình từ hồi mẫu giáo lớn . Hôm đến xin học cho con thì mình mới biết . Hồi đó là vào tháng 6, mùa hè, học sinh chưa đông lắm nên xin cũng dễ dàng hơn . Mình xin cho bé học ở đó, nhưng không dám nói là chỉ học có 2 tháng hè . Sau 2 tháng thì bé lại về học ở trường cũ, cũng khá ngại nhưng mình vẫn phải đến nói khó với cô để xin phép cho bé thôi học ở đây luôn . Chẳng hiểu cô giáo có nghĩ gì không :) Bây giờ bạn mới hỏi xin đi học thì sợ là đã kín học sinh . Nhưng bạn cứ đến hỏi xem . Quan trọng là liệu trường đó có phù hợp với tiêu chuẩn của nhà bạn không , vì lớp và trường hơi chật, chưa có điều hòa . Nhưng được cái là học phí ít hơn bên trường mầm non B, và bé cũng được các cô cho ăn sáng tại trường .

6. camthuy23

Cảm ơn mẹ Bin 2002 nhiều nhé, mình sẽ thử xem.