Hỏi gấp Mẫu giáo thực nghiệm Liễu Giai 07-08

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi Tamtomtit, 30/8/2007.

1. Tamtomtit

Tamtomtit Thành viên đạt chuẩn

Mình mới nộp đơn được cho con vào học tại trường năm học 07-08. Con mình sinh cuối năm 04 nên chắc sẽ nhỏ tuổi nhất lớp, chưa kể là cũng hơi còi nữa Hôm nay mình mới vào trương, nhìn khung cảnh sư phạm và thái độ nhẹ nhàng của cô giáo mình cũng đã yên tâm (chưa kể là đã tham khảo trên diễn đàn webtretho). Mình muốn hỏi các mẹ có con mới vào năm nay (hình như nhập học từ tháng 3,4 or tháng 7 gì đó), các con đi học có tiến triển nhiều về ăn uống, hoạt động xã hội, vui chơi giải tri....gì không. Mình lo lắm vì con gái mình hơi khó tính mà lại nhát nưa. Hiện tại bé cũng đang học tại 1 trường tư thục ở Gần siêu thị MArko nhưng do trường đó nhỏ quá ko có chỗ chơi nên bé cứ ốm đau suốt, phòng học chắc chỉ 15m nhưng được cái là các cô rất chiều vì biết tính bé nhà minh.
    Mẹ nào có con học lớp C1 (cô Hậu) thì càng tốt, mình là Ngân dt ở nhà 8317105 (sau 8h tối), mobile 0915268705. Ths các mẹ nhiêu.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Tamtomtit
    Đang tải...

2. Tuti2004

Tuti2004 Bắt đầu tích cực

Ðề: Hỏi gấp Mẫu giáo thực nghiệm Liễu Giai 07-08

Mẹ nào có con học trường này rồi thì cùng nhau chia sẻ đi. Mình cũng đang ngồi hóng để cho bé nhà mình vào học trường này đây.

3. morigirlshop

morigirlshop Thành viên chính thức

Ðề: Hỏi gấp Mẫu giáo thực nghiệm Liễu Giai 07-08

Đúng rùi các mẹ cùng vào chia sẻ đi. Mong chờ....