PDA

View Full Version : Kinh nghiệm: mot thang giam dc 3kg nhe

phuongle_204
02-25-2013, 09:46 AM
E co dua ban lam o phong nghien cuu san pham cua cong ty sua idp,no co chia se cho e cach giam can nhu sau a ( no da giam dc 3kg sau 1thang day a) ,thu nhat sau moi bua an sang,trua,toi khoang30ph-1h thi cac me an 1 hop sua chua nhe,pai an dung gio cac me nhe,thu 2 ko an cac bua giua gio ( an vat) ,thu 3 bua toi ko an com chi an thuc an,an n thit va rau de no dc lau,dua ban e lam o phog nghien cuu nen pai an thu san pham nhieu lam, sua tuoi uong lien tuc ngay nao cung may hop ma ap dung cach nay la van giu dc voc dang eo thon cac me nhe. chuc cac me giam can thanh cong va ngay cang quyen ru a

tinhyeuolai
02-25-2013, 09:52 AM
Mẹ nó gõ chữ ko dấu, em đọc toét cả mắt.haizz

giam.can.thoi
02-25-2013, 10:54 AM
Em dịch lại cho cả nhà nhé. Có sai sót gì cả nhà bỏ qua. Hi

Em có đứa bạn làm ở phòng nghiên cứu sản phẩm của công ty sữa idp,nó có chia sẻ cho em cách giảm cân như sau ạ ( nó đã giảm được 3kg sau 1 tháng đấy ạ) , thứ nhất sau mỗi bữa ăn sáng ,trưa, tối khoảng 30 phút- 1 h thì các mẹ ăn 1 hộp sữa chua nhé .phải ăn đúng giờ các mẹ nhé, thứ 2 không ăn các bữa giữa giờ (ăn vặt),thứ 3 bữa tối không ăn cơm chỉ ăn thức ăn , ăn nhiều thịt và rau để no được lâu,đứa bạn em làm ở phòng nghiên cứu nên phải ăn thử sản phẩm nhiều lắm,sữa tươi uống liên tục ngày nào cũng mấy hộp mà áp dụng cách này là vẫn giữ được vóc dáng eo thon các mẹ nhé, chúc các mẹ giảm cân thành công và ngày càng quyến rũ ạ. Hì

viet_u7891
02-25-2013, 04:41 PM
hjhj, cái mặt em tròn quay rùi, ăn kiểu đó, chắc nhìn như cái mâm luôn quá.... một ngày em chỉ dám ăn 1 bữa, 2 bữa còn lại chỉ ăn rau thui... Có ăn vạt ít ngoài giờ mà chẳng thấy giảm tí nào cả, tính sd thuốc giảm cân, nhưng vẫn đang còn do dự, sợ tác dụng phụ.

phuongle_204
02-26-2013, 11:19 AM
Hjhj e ol bang dien thoai nen ngai go co dau, sori cac me phai dich nhe,ma e thay no bao ai o phomg no cung ap dung cach nay ms chac hop co dia tuy tung nguoi chang,hjc2

Tuthoi
02-26-2013, 11:25 AM
Ăn sữa chua ko đg hay có đg ạ? Vì e ăn sữa chua có đg vẫn tăng cân, hic hic

giam.can.thoi
02-26-2013, 12:25 PM
hjhj, cái mặt em tròn quay rùi, ăn kiểu đó, chắc nhìn như cái mâm luôn quá.... một ngày em chỉ dám ăn 1 bữa, 2 bữa còn lại chỉ ăn rau thui... Có ăn vạt ít ngoài giờ mà chẳng thấy giảm tí nào cả, tính sd thuốc giảm cân, nhưng vẫn đang còn do dự, sợ tác dụng phụ.
Mẹ nó cứ lo các mẹ nhà tớ dùng ầm ầm ấy mà

dochipxinh
02-26-2013, 12:39 PM
Đúng là người ăn ko hết, người lần chẳng ra.. mình đây 51kg, cao 1.6m, vân xthích béo thêm tần 2kg nữa cho tròn trịa ( nhược điểm của mình là mặt gầy là hóp vào già xấu lắm)
Mà khổ nỗi dạ dày nó bé, ăn đc tý là no
Ngày xưa hồi mình 59kg ấy tập erobic ngày 2 ca, uống nhiều nước, ăn ít cơm, chịu khó ăn hoa quả.. cân ko giảm nhiều nhưng người săn chắck da dẻ mịn màng thích lắm
Nên mình nghĩ các mẹ chịu khó tâp TD giảm cân là tốt nhất!

slimfit100
02-26-2013, 01:24 PM
ăn sữa chua giúp giảm cân ạ, vì mình cứ nghĩ ăn sữa chua vào tiêu hóa tốt giúp ăn nhiều hơn chứ