Cần giúp: Các bậc phụ huynh mong đợi những điều gì tại một trung tâm tiếng anh cho trẻ !

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi mykids_skc, 5/3/2013.

1. mykids_skc

mykids_skc Nguyễn Hương

Ngày nay, tiếng Anh trở thành một phần không thể thiếu trong hành trang đến tương lai. Nhu cầu cho các bé tiếp cận với Tiếng Anh ngay từ bé càng ngày càng tăng cao. Và việc lựa chọn Trung tâm Tiếng Anh phù hợp đang là vấn đề nóng hổi của toàn xã hội.

Vậy theo bạn một trung tâm Tiếng Anh như thế nào gọi là tốt ? Và bạn mong muốn những điều gì từ trung tâm Tiếng Anh ?

Hãy chia sẻ cùng chúng tôi những suy nghĩ và những mong đợi từ phía bạn cũng như gia đình bạn trong việc tìm trung tâm Tiếng Anh cho con em mình !

Rất mong nhận được nhiều sự chia sẻ của mọi người !

Thanks !

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mykids_skc
    Đang tải...

2. Bigwill

Bigwill Banned. Cẩn thận, người này không trung thực!

Ðề: Các bậc phụ huynh mong đợi những điều gì tại một trung tâm tiếng anh cho trẻ !

Thực ra để kết luận 1 TT thế nào là tốt khá khó. Với cá nhân mình, con cảm thấy yêu thích việc học, phát âm chuẩn ở độ tuổi 3-5Y là okie rồi. Lớn hơn thì mình mong muốn ở tiêu chí khác.

mykids_skc thích bài này.
  3. mykids_skc

mykids_skc Nguyễn Hương

Ðề: Các bậc phụ huynh mong đợi những điều gì tại một trung tâm tiếng anh cho trẻ !

Cảm ơn Bigwill rất nhiều ! Rất mong bạn cũng như mọi người có thêm nhiều chia sẻ khác

Sửa lần cuối: 5/3/2013