Trường mầm non Hoa Linh- Cầu Giấy

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi Minon-Tuti, 7/9/2007.

1. Minon-Tuti

Minon-Tuti Thành viên đạt chuẩn

Mình đang có 2 cháu học tại trường Kidlinks-Bắc Thành Công. Sắp tới mình phải chuyển nhà về Khu viện E, vì vậy mình sẽ phải chuyển trường cho các cháu về trường Hoa Linh. Các bác nào có con học trường Hoa Linh hay biết thông tin gì về trường không cho mình biết vơi. Cảm ơn các Bác trước nhé...

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Minon-Tuti
    Đang tải...

2. Minon-Tuti

Có mẹ nào có con học ở trường mầm non Hoa Linh -Cầu Giấy không ạ . Lên tiếng cho mình biết với . Tháng 10 này mình chuyển về rồi mà chwa có tý thông tin nào cả . Thanks.

3. MeMinh

MeMinh Thành viên sắp chính thức

Bạn qua thăm trường đi, chỗ mình có 1 cghị gửi con ở đấy,gửi cả 2 đứa luôn, chị ý khen và rất hài lòng với quy mô và cách giáo dục của trường . Học phí tổng cộng hết khoảng 1,6tr /thang . Mọi khoản rất chi tiệt
    Bé nhà bạn đang học KL hả, bé học lớp nào vậy, nhắc đến KL lại nhớ các cô, bé nhà mình ngày trước cũng học KL BTC đấy, không biết bây giờ trường như thế nào .

4. binki

binki Thành viên tập sự

Em cũng đang đi tìm trường cho bé. Nghe nói Hoa Linh bây giờ đang quá tải, đông lắm chị ạ. Hôm trước em có người giới thiệu qua trường APlus nhưng bận quá nên em chưa tới được, chị thử qua đó xem sao? Em vào trang web của trường thấy cơ sở vật chất tương đối ổn. Trường có sân chơi rộng, đồ chơi ngoài trời trông rất hoành tráng.

5. binki

binki Thành viên tập sự

Quên em không cho chị địa chỉ trang web của trường:). www.aplus.vn

6. Minon-Tuti

Con mình học lớp Picasso và Mozart . Nói chung bây giờ mình cảm thấy ổn đinh hơn hồi tết (đầu năm cô hiệu trưởng cũ nghỉ nên có nhiều trục trặc làm rất nhiều HS chuyển ) . Mà sao ban chuyển trường cho cháu vậy . Mình thấy ở KL hiện nay cũng ổn , Mình cũng đã đến xem trường HL rôi, cơ sở vật chất rất tốt , chỉ có lớp đông quá (phòng thì cũng chỉ nhỏ như KL thôi nhưng một lớp >30 cháu . Mình đang rất ban khoăn ko biết có nên chuyển hay ko vì sợ các con bị thay đổi môi trường . Mà tiếp tục ở KL thì xa quá . Chẳng biết làm sao bây giờ:(