PDA

View Full Version : Nói về phòng khám đa khoa THIÊN HÒA.

bimbim_meo
04-27-2013, 12:02 AM
Chào các mẹ!
Các mẹ có ai đã đi khám ở PK THiên hòa chưa ạ? hoặc đã có mẹ nào đi khám ở Maria chưa? E dại dột quá nên mới bị quả này này!
Cũng chỉ vì đi khám phụ khoa vớ vẩn mà khi khám xong có kết quả bệnh nên m thấy lo lắng và các bác sỹ khuyên nên điều trị ngày ( e bị viêm lộ tuyến CTC độ 2)
các bác sỹ bào nên thủ thuật = pp LEEP va nói ...đủ các vấn đề => e thấy lo và sợ nên e cũng chấp nhận làm luôn mà ko hỏi ý kiến của ai cả, ôi, sạo e lại dại dột thế ko biết nữa.
Cái đáng nói ở đây là PK có các bsy Trung quốc ( kiểu như MARIA ngày xưa, mà e tìm hiểu thì thấy báo chí nói PK Thiên HÒa chính là các bs ở MARIA về nước nghỉ rồi sang đây làm ở Thiên Hòa) và thuốc điều trị mình ko biết là gì, hơn nữa thuốc truyền của họ toànn chữ TQ và dán thêm 1 lượt giấy nữa ở ngoài để che đi tên thuốc ấy, và cũng ko có phần nội dung dịch sang các tiếng khác. Và còn chi tiết nữa đó là: e xin lọ thuốc truyền về bác sỹ ko cho, xin cái mác thuốc cũng ko cho, xin chụp ảnh các mác thuốc cũng ko cho.
Thế có phải là ko minh bạch trong cách khám và điều trị bệnh đúng ko ạ?
Cái lúc đặt thuốc cũng là thuốc bác sỹ tự chế nữa ấy!
HÔm nay e chỉ nói đến đây, có mẹ nào muốn hỏi gì thì e trả lời sau ạ!
E chỉ hy vọng đừng ai bị mắc lừa như e nữa, 1 lần trót dại vạn lần đau
Bên cạnh bài viết e muốn các mẹ đọc thêm cái này nữa ạ[/COLOR][/I][/I][/B] : http://mevabe.net/m2.aspx?distid=29064&lang=vi-VN
Tôi cam kết rằng thông tin này trung thực và chịu trách nhiệm cá nhân trước pháp luật về những thông tin mà tôi đăng lên diễn đàn LÀM CHA MẸ

caixanhhoa
04-27-2013, 12:12 AM
Khổ thân chị, lần sau rút kinh nghiệm chị ah

ngochai.ad
04-27-2013, 12:35 AM
ôi, em thấy viêm lộ tuyến thường là đốt xong đặt thuốc thôi mà nhỉ, sao phải truyền cái gì thế ạ

meoconlove
04-27-2013, 01:01 AM
Chia sẻ với chủ top nhé! Tớ có vấn đề gì thì toàn ra BV Đại học Y thôi. Nhanh chóng, chuyên môn cao, giá cả ổn, và yên tâm nữa

bimbim_meo
04-27-2013, 07:53 AM
ôi, ko biết có còn lần sau nữa ko mẹ nó ạ, mình chỉ muốn đi chết thôi, giờ ng mình nó hoang mang lắm ý, chẳng còn ý chí và nghị lực gì a :((