PDA

View Full Version : Cần giúp: BÁC SĨ YẾN ở 34 hòe nhai

giang_coi_sun_rang
12-17-2009, 09:55 PM
Đợt tới e định đi canh trứng ở bác sĩ Yến hòe nhai. có mẹ nào đã tưng đi canh trứng ở đây . có kinh nghiệm chỉ giúp e với .. cám ơn các mẹ trước =D>=D>

midu2010
12-26-2009, 10:37 AM
Chào bạn.
Mình cũng đã canh trứng ở bs Yến ở Hòe Nhai rùi nè, cô ý nhẹ nhàng lắm, bạn nên gọi điện trước khi đến cho Cô ý vì không phải ngày nào cô ý cũng có ở đó. Muốn canh được tốt thì sau ngày có hành kinh xong bạn đến đó cô ý khám phụ khoa trước sau đó hẹn ngày tiếp tục đến canh nhé.

thuyitc
12-30-2009, 03:44 PM
Chào bạn.
Mình cũng đã canh trứng ở bs Yến ở Hòe Nhai rùi nè, cô ý nhẹ nhàng lắm, bạn nên gọi điện trước khi đến cho Cô ý vì không phải ngày nào cô ý cũng có ở đó. Muốn canh được tốt thì sau ngày có hành kinh xong bạn đến đó cô ý khám phụ khoa trước sau đó hẹn ngày tiếp tục đến canh nhé.

chị ơi, em cũng đang định đi canh trứng. Chị cho em số đt của bác sĩ Yến được không ah? chị canh trứng có thành công không chị? :)

midu2010
12-30-2009, 05:00 PM
thành công bạn ui, cô ý mát tay lắm , sđt của cô ý là 0989978904 trước khi bạn đến thì gọi điện trước cho cô ý nhé. Chúc bạn thành công :rolleyes:

hungcua
12-31-2009, 09:36 AM
Đợt trước em cg canh trứng của cô Yến nhg mà chưa đến ngày hẹn lại của cô ý thì em đã có bầu bí rùi :D thế nên chưa biết đưa ra ý kiến gì về tay nghề của cô, chúc các mẹ canh trứng thành công

thuyitc
12-31-2009, 01:41 PM
thành công bạn ui, cô ý mát tay lắm , sđt của cô ý là 0989978904 trước khi bạn đến thì gọi điện trước cho cô ý nhé. Chúc bạn thành công :rolleyes:

Hi, vay ha chi? Thanks chi nhieu nhe! Chac chi cung di canh con trai ah? ^^

giang_coi_sun_rang
12-31-2009, 02:29 PM
e đã có hẹn canh trứng rồi ạ....chỉ mong có e bé thôi:oops:

giang_coi_sun_rang
12-31-2009, 02:29 PM
Hi, vay ha chi? Thanks chi nhieu nhe! Chac chi cung di canh con trai ah? ^^

cô ý rất nhẹ nhàng và tâm lý..........

bonbon08
12-31-2009, 02:38 PM
Chắc phải đến để canh con gái quá :) thèm 1 cô con gái

Shop RÙA
12-31-2009, 03:58 PM

Bác canh thành công ah? Ra Cách Cách hay AKA đấy bác :D.

meco2congai
12-31-2009, 04:56 PM
Mình chưa hiểu lắm, canh trứng là để sinh em bé theo ý muốn à. Nếu thế thì mình có cần thêm 1 cu nữa ko nhỉ

midu2010
01-01-2010, 09:48 PM
AKA đấy bạn àh. hihi Co y nhe nhang va tam ly lam chu khong nhu nhieu cho khac dau, Chuc cac ban thanh cong nhe.

Shop RÙA
01-01-2010, 10:21 PM
AKA đấy bạn àh. hihi Co y nhe nhang va tam ly lam chu khong nhu nhieu cho khac dau, Chuc cac ban thanh cong nhe.

Vậy chúc mừng 2 bác nhé. Cầu được ước thấy thế này phải ăn mừng to :D. Chúc 2 mẹ còn khỏe, sớm mẹ tròn con vuông nhé!

giang_coi_sun_rang
01-01-2010, 10:34 PM
Vậy chúc mừng 2 bác nhé. Cầu được ước thấy thế này phải ăn mừng to :D. Chúc 2 mẹ còn khỏe, sớm mẹ tròn con vuông nhé!

tớ cũng dang mong đc tại nguyện đây,,, thấy bên wtt tin tưởng nên tớ mò lên đây xem sao. nếu thành công...k biết lời nào cảm ơn cô. dù trai hay gái :oops:

meco2congai
01-08-2010, 10:48 AM
Co ban nao biet bac si gioi o HN chua vo sinh, hiem muon ko chi cho minh voi. Dang can hoi gap cho nguoi than

Mẹ Bống Bin và Tin
01-08-2010, 10:53 AM
Bác sĩ Yến ổn lắm ,tớ cũng đến chị ấy rồi:D

namlinhchi08
01-08-2010, 10:54 AM
Co ban nao biet bac si gioi o HN chua vo sinh, hiem muon ko chi cho minh voi. Dang can hoi gap cho nguoi than

Bac sĩ Minh ở 43 Cửa Nam, khám từ 17h hàng ngày, tớ thấy cô ấy cũng mát tay và cẩn thận, điều trị có khoa học.

bibi2010
01-12-2010, 10:43 AM
Cac me co biet sau khi trung rung thi no song dc bao nhieu tieng ko. Mình bị lỡ một ngày không đi canh thế là nó rụng mất. Hu hu

Socolacat
01-12-2010, 10:25 PM
Các chị ơi, cho em hỏi canh trứng là để giúp sinh trai or gái hay là để dễ thụ thai ạ? Vậy để tự nhiên khó có lắm ạ mà phải canh ạ? Các chị đừng cười em, em thắc mắc chả biết hỏi ai. Híc

Father's Dream
01-12-2010, 11:28 PM
chúc bạn sớm có baby nha. chúc bạn luôn vui và hạnh phúc

ha anh86
01-19-2010, 08:33 AM
Bác sĩ Yến ổn lắm ,tớ cũng đến chị ấy rồi:D

chị ơi em cũng đang muốn đi canh trứng của bác sỹ yến đây chị ạ.thế mỗi lần đi khám canh trứng có đắt không chị(hihi em mới lấy chồng nên chưa vững về kinh tế lắm ạ)tháng 5 âm lịch năm nay em mới chuẩn bị có bầu thì mình nên đi canh trứng từ tháng mấy hả chị?bác sỹ yến làm ở PK Hòe Nhai hả chị?

Mẹ Bống Bin và Tin
01-21-2010, 09:47 AM
Cac me co biet sau khi trung rung thi no song dc bao nhieu tieng ko. Mình bị lỡ một ngày không đi canh thế là nó rụng mất. Hu hu

Theo mình hiểu thì khoảng 1,2 ngày ,trứng rụng rồi bạn vẫn có thể thụ thai được mà ,hơn nữa khả năng con trai cao đấy :D

nghecon29409
01-21-2010, 09:51 AM
chị ơi em cũng đang muốn đi canh trứng của bác sỹ yến đây chị ạ.thế mỗi lần đi khám canh trứng có đắt không chị(hihi em mới lấy chồng nên chưa vững về kinh tế lắm ạ)tháng 5 âm lịch năm nay em mới chuẩn bị có bầu thì mình nên đi canh trứng từ tháng mấy hả chị?bác sỹ yến làm ở PK Hòe Nhai hả chị?
Em ơi, canh trứng thực ra là siêu âm để biết ngày rụng trứng thôi. Mỗi tháng chỉ phải đến đấy siêu âm vào mấy ngày giữa chu kỳ theo chỉ định của bác sỹ. Theo như chị được biết, mỗi lần siêu âm chỉ 50k thôi nên chị nghĩ cũng không ảnh hưởng nhiều đến kinh tế. CHúc em sớm có em bé như ý!

Mẹ Bống Bin và Tin
01-21-2010, 09:55 AM

Mẹ Nghé đã trả lời em rồi đấy :D,chị Yến vẫn làm ở Hòe Nhai .ĐT của chị Yến 0989978904 .Chúc em may mắn .

ha anh86
01-21-2010, 03:15 PM
Em ơi, canh trứng thực ra là siêu âm để biết ngày rụng trứng thôi. Mỗi tháng chỉ phải đến đấy siêu âm vào mấy ngày giữa chu kỳ theo chỉ định của bác sỹ. Theo như chị được biết, mỗi lần siêu âm chỉ 50k thôi nên chị nghĩ cũng không ảnh hưởng nhiều đến kinh tế. CHúc em sớm có em bé như ý!

hihi.cám ơn chị yêu nhé.nhưng chị ơi tháng 5 âm lịch này em mới muốn thụ thai thì trước đấy mấy tháng em phải đi canh rồi hả chị/>

giang_coi_sun_rang
01-24-2010, 04:35 PM
hihi.cám ơn chị yêu nhé.nhưng chị ơi tháng 5 âm lịch này em mới muốn thụ thai thì trước đấy mấy tháng em phải đi canh rồi hả chị/>

e ơi ra tết đi dàn đi . vì kiểm tra cả vợ và chồng nữa mất cung 2 tháng rồi . vì phải đợi qua ki kinh hay xem có viêm nhiễm j ko ? nếu ok hết . thì mới canh trứng .....
trước khi đi gọi đt cho bs yến xem cô ý đang ở hoe nhai hay 85 dốc phụ sản mà đến đỡ mất công

me yeu mimi
01-25-2010, 12:22 AM
bạn ơi cho mình hỏi canh trứng là để sinh con theo ý muốn hả bạn?

ChipDoctor
07-28-2010, 03:53 PM
Mình đang muốn có thằng ku, có bạn nào đã đi khám cô Yến với mục đích đẻ con trai chưa? cho mình chút kinh nghiệm với. Cô ý có tư vấn làm sao để đẻ con trai không? hay chỉ giúp mình canh trứng thôi. Muốn cô ấy giúp đẻ con trai thì mình có phải đưa trước chi phí không ạ? cho mình chút kinh nghiệm nhé.

Nếu bạn nào biết địa chỉ bác sỹ nào chuyên giúp sinh con trai thì chỉ mình với nhé. Mình cảm ơn nhiều.

me_yeu_tina
07-29-2010, 10:56 AM
Em cũng canh trứng chị Yến đó, nhưng vẫn ra con gái nè..chị ấy nhẹ nhàng. nhưng tớ thấy k chuyên môn lắm..các mẹ cũng thử xem sao

me_yeu_tina
07-29-2010, 10:58 AM
Mình đang muốn có thằng ku, có bạn nào đã đi khám cô Yến với mục đích đẻ con trai chưa? cho mình chút kinh nghiệm với. Cô ý có tư vấn làm sao để đẻ con trai không? hay chỉ giúp mình canh trứng thôi. Muốn cô ấy giúp đẻ con trai thì mình có phải đưa trước chi phí không ạ? cho mình chút kinh nghiệm nhé.

Nếu bạn nào biết địa chỉ bác sỹ nào chuyên giúp sinh con trai thì chỉ mình với nhé. Mình cảm ơn nhiều.

Đưa phí là chuyện đương nhiên, thứ nhất là mình đi nhờ vả. Thứ 2 là nhà nước đang cấm vụ sinh con theo ý muốn mẹ nó nhé.
Ban đầu tớ khám, tớ nhét chị ấy 50k..2 3 lần gì đó lại thêm 50k. Vì mỗi lần soi trứng đã là 50k rùi..nói chung đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn. còn nhiều hay k thì phú quý sinh lễ nghĩa mà

me_yeu_tina
07-29-2010, 10:59 AM
bạn ơi cho mình hỏi canh trứng là để sinh con theo ý muốn hả bạn?

Thường là như thế thôi, có những mẹ khó rụng trứng đúng ngày cũng canh để sinh con

me_yeu_tina
07-29-2010, 11:00 AM

Mẹ nó nên canh mấy tháng , xác suất cao hơn, vì tháng này tháng nọ..mình cũng phải thử nghiệm xem trứng rụng đúng ngày và đúng kích thước như chuẩn đoán k nhé!

Nắng..
08-13-2010, 12:30 PM
e mới lập gia đình nên chưa canh trứng gì. Nhưng từ trc hay đi khám PK BS Yến, thấy bs nhẹ nhàng tâm lý lắm. Riêng khoản đó cũng giúp chị em mình thoải mái nhiều rồi.

gabeonhungxinh
04-03-2013, 04:46 PM
Khi nào thì đến gặp cô canh được hả các mẹ. Em lót dép đọc cả mà vẫn thấy mù mờ. Các mẹ chỉ giáo em với!

hanhnt123
04-05-2013, 11:40 AM
Mình chưa hiểu vụ canh trứng lắm đâu nhé. Canh ngày trứng rụng rồi thì sao nữa. Để có con trai hay con gái thì như thế nào hử các mẹ. Mình có 1 bé rồi mà vẫn gà tồ

thitluoc
04-05-2013, 10:47 PM
Mình chưa hiểu vụ canh trứng lắm đâu nhé. Canh ngày trứng rụng rồi thì sao nữa. Để có con trai hay con gái thì như thế nào hử các mẹ. Mình có 1 bé rồi mà vẫn gà tồ
canh trứng xem đến ngày rụng chưa để gọi ông xã về í mẹ nó :) nhưng mà canh thì canh chỉ là để đậu thôi chứ còn zai hay gái thì ko phải đâu. đợt trước tớ nghe các mẹ nói đọc cẩm nang buôn súng í :) có nói đến chi tiết điều mẹ nó thắc mắc đó :)
bs yến ở hòe nhai tớ cũng đang đi cùng với đứa bạn tớ cho nó canh đây cơ mà nó bị sao í trứng mấy hum nay chả to lên bs bảo lép hay sao í. đang chán :(

sami282
09-19-2013, 02:56 PM
em đang theo bs Yến đây ạ, bác nhiệt tình mà dế chịu lắm ạ, chỉ mất tiền khám lần đầu tiên thôi còn các lần khác chỉ đóng tiền SA, bác í khám free, thụt rửa free luôn ạ

Mẹ Bánh Rán
09-19-2013, 03:49 PM
em đang theo bs Yến đây ạ, bác nhiệt tình mà dế chịu lắm ạ, chỉ mất tiền khám lần đầu tiên thôi còn các lần khác chỉ đóng tiền SA, bác í khám free, thụt rửa free luôn ạ

mẹ nó theo BS Yến à...em đang định mấy nữa đến soi trứng thử ....(chưa đi bh ca mơ run quá...tập 1 quá tự nhiên nên chả kinh nghiệm gì)......ngại đi quá....:((((

pnh11082005
09-20-2013, 08:21 AM

Em cũng theo bác sĩ Yến à? Thằng cu sau nhà chị cũng do bác sĩ Yến đấy! :D. Bác sĩ này cũng nhẹ nhàng mà lại nhiệt tình nữa!

pnh11082005
09-20-2013, 08:22 AM
mẹ nó theo BS Yến à...em đang định mấy nữa đến soi trứng thử ....(chưa đi bh ca mơ run quá...tập 1 quá tự nhiên nên chả kinh nghiệm gì)......ngại đi quá....:((((

Mẹ nó đừng ngại! Tập 2 tớ theo bác sĩ Yến đấy! Sau 3 tháng trúng phóc luôn! :D

mekhoithoi08
09-22-2013, 07:58 PM
hi tớ thì ko canh trứng nhg toàn khám phụ khoa chỗ bs Yến,bác ý nhẹ nhàng lắm nên mình cũng thoải mái

medodo1
09-24-2013, 10:06 AM
E thì toàn khám thai bác sĩ Yến.Hiếm có bác sĩ nào đc như cô ấy lắm.Bệnh viên Hòe Nhai dịch vụ cũng tốt nữa.

Lethanh1985
03-21-2014, 09:05 PM
Thế thì mình cũng phải giưới thiệu cho đứa e,lấy nhau gần 4 năm mà chưa có bé,ck yếu thì canh trứng đc o các mẹ

bebimeo
03-27-2014, 03:05 PM
Em thì qua chỗ cô Yến để đặt vòng. Lúc đầu chưa đặt thấy sờ sờ vì sợ đau giống mấy bà rửa phụ khoa ở Phường. Nhưng đến khi cô ý làm thì rất nhẹ nhàng và cũng chẳng có cảm giác đau. Nói chung là em cũng hay khám cô ý. Mỗi lần trc khi qua đó đều gọi điện xem hum nay có phải ngày làm của cô ý k thì mới qua :)

Me_moka
11-04-2014, 03:01 PM
Các mẹ canh trứng nhà cô Yến có thành công o?mn cho xin ít kn với nhé