Cần giúp: dinh dưỡng

Thảo luận trong 'Dinh dưỡng' bởi hongvan03, 21/12/2009.

1. hongvan03

hongvan03 Thành viên tập sự

các mẹ ui, cho mẹ này hỏi tí. mẹ này sắp sinh em bé, muốn tham khảo sữa cho bé sau này, thấy mọi người nói GOOd HELT tốt nhất, mẹ này cũng tham khảo đọc về nó, nhưng giá cũng hơi cao, chất lượng sản phẩm thì nghe nói tốt rồi, nhưng tại sao giá trên thị trường lại khác nhau thế, mẹ này định dùng loại 350g, giá rẻ hơn nhiều thì có phải chất lượng ko bằng đắt ko? giúp mẹ này với. Sao nhiều thông tin giá khác nhau vậy

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hongvan03
    Đang tải...

2. MeBoongbang

MeBoongbang Thành viên tích cực

cái này cũng có 2 loại,công ty nhập khẩu và hàng xách tay.mình thì mình vẫn dùng hàng xách tay mẹ nó ạ,có nhiều loại lắm bột,thanh,viên nang.nhưng bé nhà mình còn bé nên chỉ dùng loại bột mà mình dùng cho bé loại 100% sữa non mua của mẹ bôngyeu trên DD này

3. Duong Nguyen

Duong Nguyen Banned

Mẹ nó ơi, em bé mới sinh thì chưa dùng được loại 100% đâu nhé, bạn chỉ nên dùng loai GH 8% thôi, 1 hộp 350gr mình mua cua mẹ Bốngyeu trên diễn đàn là 470k, tưởng là đắt nhưng không đắt tẹo nào cả, mỗi ngày bạn bổ sung GH duy nhất 1 lần 1 thìa gạt ngang vào với sữa của con, Mình cho Cu Cò nhà mình uống từ khi mới sinh, trộm vía ít ốm vặt lắm, hôm nào cũng uống mà tới 4 tháng mới hết 1 hộp.